bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
3 - 3
Canberra Utd Nữ [12]
-1/2 1 - 2
AUSA 13:30 FT
[6] WS Wanderers 2
0 - 1
Central Coast [1] 1
-1/4 0 - 1
AUSWW 13:30 FT
[11] Adelaide Utd Nữ
0 - 5
Melbourne City Nữ [2]
+1 1/4 0 - 4
- 14:00 FT
[4] Melb. Victory Nữ
1 - 4
Western United Nữ [1]
-3/4 0 - 2
AUSA 15:45 FT
[8] Brisbane Roar
1 - 2
Sydney FC [5]
+1/4 1 - 2
GHCLB 17:00 FT
  Saint Etienne
3 - 0
Grenoble  
-
TNKA 17:30 FT
[6] Rizespor
2 - 0
Hatayspor [16]
-1/2 1 - 0
AUSA 17:45 FT
[9] Perth Glory 1
2 - 3
Melb. Victory [4]
+3/4 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Wehen
2 - 1
Sandhausen  
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
  Sparta Rotterdam
1 - 2
OH Leuven  
-1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[16] UD Oliveirense
1 - 1
Maritimo [4]
+3/4 0 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Feyenoord
1 - 2
Mainz  
0 - 2
ITA 18:30 FT
[1] Inter Milan
2 - 1
Verona [17] 1
-2 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  MTK Budapest
1 - 1
Voluntari  
0 - 1
- 19:00 FT
  Darmstadt
1 - 2
Holstein Kiel  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Augsburg
1 - 0
Hoffenheim  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Cambuur
1 - 0
Preussen Munster  
1 - 0
- 19:00 FT
  Ein.Frankfurt
2 - 5
Freiburg  
1 - 2
- 19:00 FT
  M.gladbach
3 - 2
Go Ahead Eagles  
2 - 0
PHC 19:00 FT
  AS Fabregues 1
1 - 4
Trelissac  
1 - 0
THAA 19:00 FT
[3] Bangkok Utd 1
0 - 1
Buriram Utd [1]
-1/2 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Winterthur
0 - 0
Helmond Sport  
0 - 0
- 19:30 FT
  Heerenveen
2 - 4
Almere City  
0 - 3
- 19:30 FT
  Hansa Rostock
3 - 1
B.Dortmund II  
-1/2 0 - 0
FA 19:30 FT
  Maidstone United
1 - 0
Stevenage  
+1 1 - 0
- 19:30 FT
  Wimbledon 1
1 - 3
Ipswich  
+3/4 1 - 2
- 19:30 FT
  Coventry
6 - 2
Oxford Utd  
-1 3 - 1
- 19:30 FT
  Millwall 1
2 - 3
Leicester City   1
+3/4 0 - 2
ANHL1 19:30 FT
[23] Fleetwood Town
1 - 3
Derby County [2]
+1 0 - 2
FA 19:45 FT
  Sunderland 4
0 - 3
Newcastle   2
+3/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Essen
4 - 4
FC Koln  
3 - 2
- 20:00 FT
  Dinamo Zagreb
1 - 0
NK Rogaska  
-1 3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Lippstadt
0 - 4
Verl  
0 - 3
- 20:00 FT
  Bochum
2 - 1
Groningen  
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Hertha Berlin
2 - 0
Erzgebirge Aue  
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Troyes
3 - 2
Versailles  
GHQG 20:00 FT
  Iraq
0 - 1
Hàn Quốc  
+1 1/4 0 - 1
ANHL2 20:00 FT
[12] Harrogate Town
3 - 1
Doncaster Rovers [20]
+0 1 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-17] Novara
1 - 0
Alessandria [A-20]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[A-11] Giana Erminio
1 - 2
Aurora Pro Patria [A-13]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[C-17] SS Monopoli
1 - 2
Casertana [C-11]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[C-3] AZ Picerno
3 - 0
Virtus Francavilla [C-18]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-9] Virtus Verona
0 - 1
Atalanta U23 [A-5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-10] Albinoleffe
0 - 0
Vicenza [A-3]
+1/2 0 - 0
ISRA 20:00 FT
[4] Hap. Beer Sheva
4 - 2
Maccabi Bnei Raina [6]
-1 2 - 1
MLTA 20:00 FT
[1] Hamrun Spartans
1 - 0
Floriana [2]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Istanbul BB
0 - 0
Adana Demirspor [12]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Genclerbirligi
1 - 4
Kaiserslautern  
1 - 1
- 21:00 FT
  St. Gallen
0 - 1
Leipzig  
+2 0 - 1
- 21:00 FT
  Dijon
5 - 1
Annecy FC  
4 - 1
- 21:00 FT
  B.Dortmund
2 - 2
AZ Alkmaar  
0 - 2
GHQG 21:00 FT
  Mozambique
2 - 0
Lesotho  
1 - 0
- 21:00 FT
  Bahrain
0 - 2
Australia  
+1 1/4 0 - 1
ITA 21:00 FT
[16] Frosinone 3
2 - 3
Monza [11] 5
+0 0 - 2
BDNB 21:00 FT
[13] Penafiel
2 - 1
Vilaverdense SC [17]
-3/4 2 - 0
ICERT 21:00 FT
[A-1] Vikingur Rey.
4 - 2
Fylkir [A-2] 1
-1 3/4 2 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Union Berlin
2 - 0
A.Bielefeld  
-1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
  Basel
1 - 1
Bayern Munich  
+2 1/2 0 - 0
PHC 21:30 FT
  SO Romorantin
4 - 0
Moulien  
2 - 0
- 21:30 FT
  Orleans
2 - 1
Nimes  
-3/4 1 - 1
- 21:30 FT
  Lyon Duchere
1 - 2
Le Puy Foot  
0 - 2
- 21:30 FT
  Ales en Cevennes
1 - 2
Paris FC  
+1 0 - 1
- 21:30 FT
  Stade Brestois 1
1 - 0
Angers  
-1 0 - 0
- 21:30 FT
  Lille
12 - 0
Golden Lion  
7 - 0
WALA 21:30 FT
[1] The New Saints
8 - 0
Cardiff Metropolitan [4] 1
-3 1/4 4 - 0
- 21:30 FT
[9] Barry Town
4 - 0
Newtown AFC [5]
+1/2 2 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Ajax
0 - 3
Hannover 96  
0 - 1
FA 22:00 FT
  Newport
1 - 1
Eastleigh   1
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Blackburn Rovers
5 - 2
Cambridge Utd  
-1 1/4 3 - 2
- 22:00 FT
  Gillingham
0 - 4
Sheffield Utd  
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
  Hull City 1
1 - 1
Birmingham   6
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Norwich
1 - 1
Bristol Rovers  
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
  Plymouth Argyle
3 - 1
Sutton Utd  
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  QPR
2 - 3
Bournemouth   3
+1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
  Southampton
4 - 0
Walsall  
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Stoke City 3
2 - 4
Brighton   2
+1 1 - 1
- 22:00 FT
  Watford
2 - 1
Chesterfield  
-1 1/4 0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[16] Exeter City
2 - 1
Carlisle [24]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Burton Albion
1 - 1
Wycombe [15]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Cheltenham
2 - 1
Portsmouth [1]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Port Vale
3 - 3
Charlton Athletic [18]
-1/4 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[17] Swindon
2 - 2
Colchester Utd [22]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[19] Salford City 1
2 - 2
Forest Green [23] 1
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Barrow
1 - 0
Tranmere Rovers [18]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Bradford City
2 - 4
Crawley Town [11]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Mansfield
0 - 1
Crewe Alexandra [4]
-1 1/4 0 - 1
TBNC 22:00 FT
  Lugo
1 - 3
Atletico Madrid  
+1 3/4 1 - 1
SCOB 22:00 FT
[3] Partick Thistle
4 - 0
Arbroath [10]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Airdrieonians
1 - 0
Raith Rovers [2]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ayr Utd
1 - 3
Inverness C.T. [9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Dundee Utd 1
2 - 3
Greenock Morton [4]
-1 1/4 2 - 2
SCO2 22:00 FT
[4] Cove Rangers
2 - 2
Kelty Hearts [8]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Alloa Athletic
3 - 1
Edinburgh City [10]
1 - 0
- 22:00 FT
[9] Annan Athletic
2 - 2
Montrose [3] 1
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Falkirk
1 - 0
Queen of South [7]
-1 3/4 0 - 0
ICERT 22:00 FT
[A-5] Fjolnir
2 - 2
Leiknir Rey. [A-4]
-3/4 1 - 1
CYPA 22:00 FT
[1] Apoel FC
1 - 0
Anorthosis [6] 1
-1/2 0 - 0
ALGA 22:00 FT
[11] JS Saoura
0 - 1
USM Khenchela [7]
-1 0 - 0
GHQG 22:15 FT
  UAE
0 - 1
Oman  
-1/2 0 - 1
ITA3 22:15 FT
[C-13] Latina
0 - 5
Avellino [C-5]
+1/4 0 - 5
- 22:15 FT
[C-14] Foggia
1 - 2
Taranto [C-4]
-1/4 1 - 2
- 22:15 FT
[C-2] Benevento
3 - 2
Turris Neapolis [C-16]
-1 1 - 0
- 22:15 FT
[B-20] US Fermana
0 - 0
Carrarese [B-3]
+1 0 - 0
- 22:15 FT
[B-13] Pesaro
1 - 1
SPAL 1907 [B-16]
+1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[B-9] Arezzo
1 - 0
Rimini [B-11]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Schalke 04
2 - 3
Wolfsburg  
+1/2 1 - 2
BDNA 22:30 FT
[8] SC Farense
1 - 0
Gil Vicente [9]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[15] CD Estrela
1 - 1
Vizela [18]
+0 1 - 0
BDNB 22:30 FT
[9] Benfica B
2 - 1
Belenenses [18]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[1] Santa Clara
0 - 1
CD Mafra [8]
-3/4 0 - 0
TBNC 23:00 FT
  Espanyol
0 - 1
Getafe  
+0 0 - 0
ISRA 23:00 FT
[5] Bnei Sakhnin
0 - 0
H. Petah Tikva [14]
-1/2 0 - 0
MLTA 23:00 FT
[7] Gzira Utd
1 - 2
Santa Lucia FC [10]
-1 0 - 1
TNKA 23:00 FT
[13] Ankaragucu
0 - 1
Trabzonspor [3]
+1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[11] Samsunspor
1 - 0
Fatih Karagumruk [15]
-1/4 0 - 0
GHQG 00:00 FT
  B.B.Ngà
5 - 1
Sierra Leone  
-2 1/4 3 - 0
TBNC 00:00 FT
  Elche
0 - 2
Girona  
+1/2 0 - 1
ITA 00:00 FT
[15] Lecce 1
1 - 1
Cagliari [19] 1
-1/4 1 - 0
PHC 00:00 FT
  Entente
1 - 1
Bordeaux  
1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 00:00 FT
  Les Herbiers
2 - 2
Chateauroux  
+0 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-4
- 00:00 FT
  Avoine OCC
0 - 4
Strasbourg  
+1 3/4 0 - 2
- 00:00 FT
  St.Omer
2 - 3
Dunkerque  
0 - 2
- 00:00 FT
  Amiens
1 - 2
Montpellier  
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Sochaux
2 - 1
Lorient  
+0 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[9] AEL Limassol
1 - 3
Apollon Limassol [7]
+1/2 1 - 2
ALGA 00:00 FT
[1] MC Alger
1 - 1
JS Kabylie [6]
-1 1 - 0
MARA 00:00 FT
  Raja Casablanca
2 - 0
Mouloudia Oujda  
-1 1/2 0 - 0
GHQG 00:30 FT
  Tunisia
0 - 0
Mauritania  
-1 1/2 0 - 0
FA 00:30 FT
  Swansea City
2 - 0
Morecambe  
-1 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Chelsea
4 - 0
Preston North End   2
-2 0 - 0
- 00:30 FT
  Middlesbrough 1
0 - 1
Aston Villa   5
+3/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Sheffield Wed.
4 - 0
Cardiff City  
-1/2 3 - 0
ISRA 00:30 FT
[10] Maccabi Netanya
2 - 1
Hapoel Tel Aviv [11]
-1/2 2 - 1
TBNC 01:00 FT
  Huesca
0 - 0
Rayo Vallecano  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
BDNA 01:00 FT
[7] Arouca
0 - 3
Benfica [1]
+1 1/4 0 - 1
BDNB 01:00 FT
[7] Academico Viseu
1 - 0
Uniao Leiria [11]
-1/4 0 - 0
GHQG 02:00 FT
  Mali
6 - 2
Guinea Bissau  
-1 1/4 3 - 2
TBNC 02:00 FT
  Alaves
1 - 0
Real Betis  
+0 0 - 0
MARA 02:00 FT
  Chabab Mohammedia
1 - 0
Ittihad Tanger  
+0 1 - 0
ITA 02:45 FT
[18] Sassuolo 3
1 - 0
Fiorentina [7] 2
+1/4 1 - 0
PHC 02:45 FT
  Nice
0 - 0
Auxerre  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
TBNC 03:30 FT
  Arandina
1 - 3
Real Madrid  
+2 3/4 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[4] Braga
1 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
-3/4 0 - 0
GHCLB 18:00 Hoãn
  Osnabruck
-
Zwolle  
-
BDNB 18:00 Hoãn
[3] Nacional Madeira
-
Tondela [6]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[5] Peterborough Utd
-
Northampton [13]
-
- 22:00 Hoãn
[12] Bristol Rovers
-
Cambridge Utd [19]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[13] Newport
-
Accrington [15]
-
- 22:00 Hoãn
[10] Wimbledon
-
Grimsby [21]
-
GHQG 02:30 Hoãn
  Ma Rốc
-
Gambia  
-
 
« 06 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: