x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFF16 15:00 FT
[B-4] Brunei U16 (T)
0 - 10
Đông Timo U16 [B-3]
0 - 2
TQB 15:00 FT
[8] Qingdao Y.Island (T)
1 - 0
Sichuan Jiuniu [6]
+3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[12] Guangxi Pingguo (T)
0 - 0
Nanjing City [10]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[3] Qingdao Hainiu (T)
2 - 0
Shanghai Jiading [14]
-2 1 - 0
AFF16 19:00 FT
[B-2] Lào U16 (T)
1 - 1
Thái Lan U16 [B-1]
1 - 0
IDNA 20:30 FT
[3] Bali United Pusam
3 - 2
RANS Cilegon [16]
-1 2 - 1
LATA 21:00 FT
[4] FK Liepaja
2 - 1
BFC Daugava [7]
-1 1/4 1 - 1
DENC 22:00 FT
  Tuse IF
2 - 1
Bornholm  
1 - 0
JORA 22:00 FT
[8] Al Salt
2 - 1
Ma'an SC [11]
-1/2 1 - 1
DENC 22:45 FT
  Saedding-Guldager IF
2 - 2
Marstal/Rise  
1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 8-7
C2 22:59 FT
[B-3] AEK Larnaka 2
2 - 1
FK Partizan   4
+0 1 - 1
C3 22:59 FT
[A-3] Rigas Futbola Skola
1 - 1
Hibernians Paola  
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  KuPS
0 - 2
Young Boys  
+1 0 - 2
NORB 22:59 FT
[1] Brann
1 - 0
Start Kristiansand [4]
-2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Fredrikstad
2 - 4
Stabaek [2]
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[3] KFUM Oslo
2 - 2
Asane Fotball [11]
-1 1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[14] Skeid Fotball
1 - 0
Ranheim IL [6]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[15] Stjordals Blink
1 - 0
Grorud IL [16]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Mjondalen
1 - 2
Raufoss IL [9]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Kongsvinger
2 - 1
Bryne [13]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Sandnes Ulf
6 - 0
Sogndal [8]
-1/4 2 - 0
FINB 22:59 FT
[11] PK-35
2 - 1
TPS Turku [2]
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[10] PEPO
1 - 2
Gnistan [5]
+0 1 - 2
FIN3 22:59 FT
  Tampere Utd 1
1 - 3
Honka 2  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  Jazz
3 - 1
MuSa Pori  
+0 0 - 1
DENC 22:59 FT
  Frederikshavn fI
3 - 0
ASA Fodbold  
0 - 0
- 22:59 FT
  Munkebo BK
0 - 1
Kerteminde BK  
0 - 1
- 22:59 FT
  Tune IF
1 - 5
Tarnby FF  
1 - 3
C3 23:30 FT
  Spartak Trnava
0 - 2
Rakow Czestochowa  
+1/2 0 - 2
DENC 23:30 FT
  Dragor BK
0 - 5
Ballerup Skovlunde  
0 - 5
- 23:30 FT
  B 1973 Herlev
1 - 5
Nakskov BK  
0 - 2
- 23:30 FT
  B73 Slagelse
0 - 4
Horsholm-Usserod  
0 - 2
EGYA 23:30 FT
[6] Semouha Club
1 - 1
Ceramica Cleopatra [14]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[17] Al Sharqiyah
0 - 2
ENPPI Cairo [9]
+1/4 0 - 0
C3 23:45 FT
  Paide Linname.
0 - 2
Anderlecht [B-2]
+2 0 - 2
C2 00:00 FT
[D-4] Malmo 3
3 - 0
Dudelange   1 4
-2 0 - 0
- 00:00 FT
[B-1] Fenerbahce 2
3 - 0
Slovacko   1 4
-1 2 - 0
C3 00:00 FT
  Lillestrom
1 - 3
Antwerpen  
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[F-3] Molde
3 - 0
Kisvarda FC  
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  AIK Solna
1 - 1
Shkendija  
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[G-1] Slavia Praha 1
2 - 0
Panathinaikos  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Shakhter Soligo. (T)
0 - 0
CFR Cluj [G-4]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Maccabi TA
2 - 0
Aris Salonica  
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Neftchi Baku
2 - 1
Rapid Wien  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Cska Sofia
0 - 1
St. Patrick's  
-1 0 - 0
- 00:00 FT
  Apoel FC
1 - 0
FK Kyzylzhar  
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Viking
5 - 1
Sligo Rovers  
-1 3/4 2 - 0
TDB 00:00 FT
[4] Osters
3 - 1
Utsiktens BK [10]
-3/4 2 - 1
- 00:00 FT
[11] Jonkopings
2 - 1
Vasteras [13]
+0 0 - 1
C3 00:30 FT
  Hamrun Spartans
0 - 1
Levski Sofia  
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
  Zorya (T)
1 - 0
Universitatea Craiova  
+1/4 0 - 0
ICEW 00:30 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
0 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [6]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[1] Valur Nữ
3 - 0
Thor Akureyri Nữ [7]
-3 2 - 0
JORA 00:30 FT
[9] Moghayer Al Sarhan
0 - 1
Jazeera Amman [10]
+3/4 0 - 0
C3 01:00 FT
  Cukaricki Belgrade
1 - 3
Twente  
+1/2 0 - 3
- 01:00 FT
  Sepsi OSK
1 - 3
Djurgardens [F-2]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[E-4] Vaduz(LIE)
1 - 1
Konyaspor  
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[G-3] KF Ballkani
3 - 2
KI Klaksvik  
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
  Lugano
0 - 2
Hap. Beer Sheva [C-3]
-1/4 0 - 1
C2 01:15 FT
  Maribor 2
0 - 2
Helsinki [C-4] 3
-1/4 0 - 0
C3 01:30 FT
  Brondby
1 - 0
Basel [H-1]
+0 0 - 0
C2 01:45 FT
  Linfield 4
0 - 2
Zurich [A-4] 2
+1 1/4 0 - 1
C3 01:45 FT
  Breidablik
1 - 3
Istanbul BB [A-1]
+1 0 - 1
- 01:45 FT
  Vikingur Rey.
1 - 0
Lech Poznan [C-2]
+3/4 1 - 0
- 01:55 FT
  MOL Fehervar FC
5 - 0
Petrocub  
-1 1/4 3 - 0
C2 02:00 FT
  Shamrock Rovers 4
3 - 1
Shkupi   1 5
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[G-4] Olympiakos 2
1 - 1
Slo. Bratislava   1
-1 0 - 0
C3 02:00 FT
  Zrinjski 1
1 - 0
Tobol Kostanay  
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Hajduk Split
3 - 1
Vitoria Guimaraes  
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
  Dundee Utd
1 - 0
AZ Alkmaar [E-1]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Cadiz
1 - 4
Atletico Madrid  
+1/2 0 - 2
EGYA 02:00 FT
[11] Al Masry
0 - 0
Tala'ea Al Jaish [5]
-1/4 0 - 0
ARGC 02:10 FT
  Rosario Central (T)
1 - 1
Quilmes  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
ICEB 02:15 FT
[12] Trottur Vogum
1 - 1
UMF Selfoss [6]
+1/2 1 - 0
ICEW 02:15 FT
[10] KR Reykjavik Nữ
1 - 2
Stjarnan Nữ [3]
+1 3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[9] Afturelding Nữ
0 - 2
Trottur Rey. Nữ [4]
+3/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[9] Valledupar
1 - 1
Llaneros FC [7]
+0 0 - 1
- 03:30 FT
[14] Atletico Huila
1 - 2
Fortaleza [2]
+1/4 1 - 1
VENA 04:00 FT
[4] Carabobo
5 - 1
Aragua [16]
-3/4 2 - 0
BRB 05:00 FT
[18] Brusque FC/SC
1 - 1
Sampaio Correa/MA [10]
-1/2 1 - 0
SUD 05:15 FT
[B-1] Melgar
0 - 0
Internacional/RS [E-1]
+0 0 - 0
COLB 06:00 FT
[1] Leones FC
1 - 1
Real Santander [12]
-1/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[12] Dep.Lara
2 - 0
Dep.Guaira [5]
+0 1 - 0
MEXB 07:00 FT
[4] Morelia
1 - 0
Correcaminos [15]
-1/2 0 - 0
LIB 07:30 FT
[B-2] Athletico/PR
0 - 0
Estudiantes LP [C-1]
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[12] CRB/AL
1 - 1
Ponte Preta/SP [8]
+0 1 - 1
COLB 08:00 FT
[8] Bogota FC 1
2 - 1
Cucuta [16] 2
-1/4 2 - 0
MEXA 09:00 FT
[17] Atlas 1
3 - 1
Queretaro [18]
-1/2 0 - 1
DENC 22:59 Hoãn
  Mosede BK
-
Kastrup BK  
-
- 22:59 Hoãn
  Jyllinge FC
-
BK Union  
-
 
« 04 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: