x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
PARA03:00 90'
[6]Tacuary FBC
0 - 1
Sportivo Ameliano[8] 
+00-0
-03:00 90'
[5]Guairena FC
0 - 1
Olimpia Asuncion[4] 
+1/20-1
ECUA03:30 63'
[12]Cumbaya FC
0 - 0
SD Aucas[1] 
+10-0
ARGA04:00HT
[3]Boca Juniors
0 - 0
Velez Sarsfield[27] 
-1/20-0
ARGB04:00HT
[7]Chaco For Ever
1 - 1
San Martin SJ[13] 
-1/41-1
CHIA04:00HT
[10]Cobresal
1 - 0
U. Espanola[9] 
-3/41-0
VENA04:00 45'
[10]Portuguesa
1 - 1
Puerto Cabello[7] 
-1/4-
CRCA04:00HT
[A-6]Guanacasteca
0 - 0
Cartagines[B-4] 
+1/40-0
COLA04:05 45'
[13]Junior Barranquilla
0 - 0
Deportivo Cali[19] 
-1 1/4-
BLVA04:15 35'
[A-2]The Strongest1
0 - 0
Univ. De Sucre[A-8] 
-2 1/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ARGA04:30 21'
[22]Talleres Cordoba
0 - 0
Lanus[26] 
-1/2-
USW05:00
[7]Chicago RS Nữ
vs
Angel City Nữ[8] 
-
PARA05:30
[3]Libertad
vs
General Caballero[9] 
-1 1/4-
URUA05:30
[9]Wanderers
vs
CA Penarol[5] 
+1/2-
USAA05:30 23'
[Tay-12]Sporting Kansas
0 - 0
Seattle Sounders[Tay-11] 
-1/4-
ECUA06:00
[6]Barcelona SC
vs
Guayaquil City[11] 
-1 1/2-
MEXA06:05
[4]Santos Laguna
vs
Mazatlan FC[14] 
-3/4-
COLA06:10
[12]America Cali
vs
Atl. Nacional[7] 
+0-
VENA06:15
[12]Dep.Lara
vs
Dep.Tachira[6] 
+0-
ARGA06:30
[7]Argentinos Jun.
vs
River Plate[9] 
+1/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
BLVA06:30
[A-4]Oriente Petrolero
vs
Blooming[B-2] 
-1/2-
CHIB06:30
[16]Melipilla
vs
CCDA Fernandez Vial[17] 
+0-
-06:30
[3]U. San Felipe
vs
CD Magallanes[2] 
+1/4-
USB07:00
[B-12]LA Galaxy II
vs
Sacramento[B-4] 
+0-
CRCA07:00
[B-5]Perez Zeledon
vs
Sporting (CRC)[A-4] 
+0-
-07:00
[A-5]Guadalupe FC
vs
Dep. Saprissa[B-1] 
+3/4-
USAA07:30
[Tay-5]Nashville FC
vs
Houston Dynamo[Tay-14] 
-1 1/4-
MEXA08:00
[10]Club Leon
vs
Club Tijuana[15] 
-3/4-
COLA08:15
[10]Santa Fe
vs
Envigado[15] 
-3/4-
USB09:05
[B-10]Monterey Bay FC
vs
Tampa Bay Rowdies[A-3] 
+1/2-
Các trận đã kết thúc
HQB11:30FT
[3]Daejeon Hana Citizen
2 - 2
Gwangju[1] 
+00-1
NHATB12:00FT
[14]Renofa Yamaguchi
2 - 2
Grulla Morioka[21] 
-1/22-1
-12:00FT
[15]Mito Hollyhock
0 - 1
JEF United Chiba[9] 
+00-0
-12:00FT
[6]Vegalta Sendai
0 - 2
Tokyo Verdy[11] 
-1/40-0
-12:00FT
[16]Zweigen Kan.
3 - 1
Okayama[3] 
+3/41-1
NHAT312:00FT
[11]Giravanz Kita.
4 - 0
Tegevajaro Miyazaki[15] 
-1/42-0
-12:00FT
[10]FC Gifu
1 - 1
Fukushima Utd[9] 
-1/41-1
-12:00FT
[5]Kataller Toyama
1 - 0
Sagamihara[16] 
-1/21-0
NHATW12:00FT
[1]Iga Kunoichi Nữ
1 - 2
Setagaya Sfida Nữ[2] 
0-2
HQA12:00FT
[5]Jeju Utd
1 - 2
Gangwon[6] 
-1/20-1
HQ312:00FT
[8]Yangju Citizen1
1 - 2
Changwon City[1] 
0-1
-12:00FT
[7]Busan Transp.
3 - 2
Ulsan Citizen[15] 
0-0
-13:00FT
[12]Gangneung City
4 - 1
Mokpo City[14] 
-1/43-0
HQB14:00FT
[5]Gyeongnam
2 - 0
Jeonnam Dragons[10] 
-1/41-0
HQA14:30FT
[7]Suwon FC
2 - 2
Gimcheon Sangmu[10] 
-1/42-1
AFCFS15:00FT
[D-4]Hàn Quốc Futsal
0 - 4
Arập Xêut Futsal[D-3] 
0-2
CZEB15:15FT
[13]Slavia Praha B
3 - 1
MFK Vyskov[4] 
+1/41-1
AUTB15:30FT
[4]Floridsdorfer AC
2 - 1
Blau Weiss Linz[10] 
+1/21-0
VNB15:30FT
[11]Đăk Lăk
3 - 1
ĐT Long An[5] 
+00-0
KAZA16:00FT
[3]Tobol Kostanay
3 - 1
Shakhter Kar.[6] 
-3/41-1
-16:00FT
[12]FK Kyzylzhar
1 - 2
Kairat Almaty[4] 
-1/41-1
VNB16:00FT
[9]Phù Đổng
1 - 3
Quảng Nam[2] 
+3/41-1
SINA16:30FT
[2]Alb. Niigata (SIN)
1 - 1
Hougang Utd[6] 
0-1
VNB16:30FT
[1]CA Nhân Dân
5 - 1
Cần Thơ[10] 
-21-0
TBN317:00FT
[A2-2]Eldense
2 - 1
Gimnastic T.[A2-15] 
-1/40-0
-17:00FT
[A2-17]Amorebieta1
1 - 2
Numancia[A2-9] 
+01-0
-17:00FT
[A1-16]Linense1
1 - 1
Celta Vigo II[A1-12] 
-1/40-1
-17:00FT
[A2-19]CD Calahorra
1 - 2
Athletic Bilbao B[A2-12] 
-1/21-1
-17:00FT
[A2-1]Alcoyano
2 - 1
Atl. Baleares[A2-20] 
+00-1
-17:00FT
[A1-18]Ceuta
1 - 3
Algeciras[A1-6] 
+01-2
-17:00FT
[A1-4]Alcorcon
4 - 1
Real Madrid B[A1-5] 
-1/23-0
BLRA17:00FT
[15]Arsenal Dzyarzhynsk
1 - 1
Neman Grodno[9] 
+3/40-0
RMNA17:00FT
[3]Hermannstadt
1 - 2
Sepsi OSK[5] 
+1/41-0
UKRA17:00FT
[10]FC Mynai
0 - 1
Dinamo Kiev[8] 
+1 1/20-0
HLA17:15FT
[14]Fortuna Sittard
2 - 0
Volendam[18] 
-1/22-0
ITA17:30FT
[3]Lazio
4 - 0
Spezia[12] 2
-1 1/42-0
POLA17:30FT
[17]Miedz Legnica
0 - 2
Stal Mielec[9] 
-1/20-2
TNKB17:30FT
[8]Bandirmaspor
0 - 0
Samsunspor[9] 
+00-0
-17:30FT
[6]Manisa FK1
3 - 2
Adanaspor[13] 
-1/22-1
THAA17:30FT
[3]Ratchaburi
1 - 0
Lampang[13] 
-1 1/41-0
POLB17:40FT
[1]Ruch Chorzow
2 - 1
Sandecja[18] 
-3/40-1
AFCFS18:00FT
[D-2]Việt Nam Futsal
0 - 2
Nhật Bản Futsal[D-1] 
0-1
ANHB18:00FT
[17]Stoke City2
0 - 4
Watford[7] 5
+00-1
DUC318:00FT
[12]Vik.Koln
1 - 2
Oldenburg 1897[9] 
-1/40-0
DUC4DB18:00FT
[1]Berlin AK 07
4 - 0
VSG Altglienicke[5] 
+1/42-0
PHA18:00FT
[3]Lorient13
2 - 1
Lille[8] 3
+1/41-0
NGA18:00FT
[12]Fakel
2 - 2
Torpedo Moscow[16] 
-1/22-1
ARMA18:00FT
[6]Van Yerevan
2 - 2
FC Noah[10] 
-10-1
KAZA18:00FT
[13]Akzhayik Oral
3 - 1
Aktobe[1] 
+1/21-0
TDB18:00FT
[10]Utsiktens BK
0 - 2
Vasteras[11] 
-1/40-1
TD318:00FT
(T)Karlstad BK
1 - 0
Team Thoren 
-2 1/41-0
DENB18:00FT
[4]Naestved BK
2 - 0
Hillerod[11] 
-3/41-0
-18:00FT
[7]HB Koge
0 - 1
Fredericia[8] 
-1/20-0
THAA18:00FT
[8]Port FC1
1 - 1
Bangkok Utd[4] 
+01-0
-18:00FT
[1]Chonburi
2 - 1
Nong Bua Pitchaya[16] 
-11-1
VNB18:00FT
[4]Phố Hiến
3 - 3
Khánh Hòa[3] 
+01-1
-18:00FT
[6]Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 1
Bình Phước[12] 
-3/41-1
DUB18:30FT
[11]Magdeburg
1 - 0
Jahn Regensburg[13] 
-3/40-0
-18:30FT
[8]Kaiserslautern
1 - 1
Ein.Braunschweig[14] 
-1/20-0
-18:30FT
[4]Karlsruher
3 - 0
Nurnberg[15] 
-1/41-0
DUC4DB18:30FT
[11]Meuselwitz
3 - 1
Luckenwalde[16] 
-1/40-1
AZEA18:30FT
[10]Keşla FK
0 - 1
Sabah FK[1] 
+1 1/40-0
BIA18:30FT
[10]Anderlecht
0 - 1
Charleroi[8] 
-3/40-0
ESTA18:30FT
[3]Paide Linname.
2 - 0
Trans Narva[6] 
0-0
GEOA18:30FT
[3]Torpedo Kut.
0 - 0
Dinamo Tbilisi[2] 
+3/40-0
-18:30FT
[8]Sioni Bolnisi1
1 - 1
Dinamo Batumi[1] 
+1 1/20-1
TNKA18:30FT
[17]Sivasspor
1 - 2
Hatayspor[18] 
-1/21-2
-18:30FT
[11]Alanyaspor
1 - 1
Giresunspor[12] 
-1/20-0
TBNA19:00FT
[17]Espanyol12
2 - 2
Valencia[9] 1
+00-0
DUC319:00FT
[3]Wehen
3 - 1
Essen[16] 
-3/41-0
DUC4N19:00FT
[5]Mainz II
1 - 2
SGV Freiberg[14] 
-1/21-0
BLRA19:00FT
[7]FK Minsk
0 - 0
Energetik-BGU[2] 
+1/40-0
GREA19:00FT
[8]Asteras Tripolis
2 - 0
OFI Creta[11] 
-1/22-0
KAZA19:00FT
[11]Turan (KAZ)
2 - 2
Astana[2] 
+1 3/40-0
MDVA19:00FT
[5]Dacia Buiucani
0 - 0
Petrocub[2] 
0-0
NORB19:00FT
[1]Brann
5 - 0
Stjordals Blink[15] 
-3 3/40-0
-19:00FT
[11]Fredrikstad
2 - 1
Mjondalen[10] 
+02-1
-19:00FT
[13]Bryne
0 - 3
Skeid Fotball[14] 
-1/40-0
FINA19:00FT
[10]Ilves Tampere
2 - 3
IFK Mariehamn[9] 
+01-1
UKRA19:00FT
[14](T)Chernomorets1
1 - 2
PFK Aleksandriya[5] 
+1/40-0
DENA19:00FT
[7]Midtjylland
1 - 1
Viborg[3] 
-1/21-1
-19:00FT
[4]Silkeborg IF
2 - 1
AC Horsens[8] 
-3/41-0
THAA19:00FT
[2]Buriram Utd
3 - 1
Prachuap FC[9] 
-1 3/43-1
UZBA19:00FT
[14]Dinamo Samarkand
1 - 1
Olympic FK[8] 
+1/21-1
TSA19:15FT
[4]Sion
1 - 3
Winterthur[9] 
-11-1
TSB19:15FT
[9]Vaduz
0 - 2
Stade L. Ouchy[5] 
+00-1
ITA319:30FT
[B-11]Virtus Entella
0 - 0
Imolese Calcio[B-17] 
-10-0
-19:30FT
[A-8]AC Renate
0 - 0
Pordenone[A-5] 
+1/40-0
-19:30FT
[B-4]Carrarese1
0 - 2
Gubbio[B-2] 
-1/40-1
-19:30FT
[A-1]Novara
3 - 0
Vicenza[A-11] 
+02-0
-19:30FT
[A-6]Aurora Pro Patria1
2 - 1
Pro Vercelli[A-15] 
-1/40-1
-19:30FT
[B-12]US Fermana
0 - 0
US Olbia[B-14] 
+00-0
-19:30FT
[B-3]Fiorenzuola
5 - 0
Reggiana[B-5] 
+3/43-0
-19:30FT
[B-15]San Donato
0 - 2
Luchese[B-7] 
+00-2
-19:30FT
[B-9]Ancona
1 - 2
Montevarchi[B-16] 
-3/40-1
-19:30FT
[B-10]Cesena
2 - 0
Recanatese[B-20] 
-3/42-0
-19:30FT
[B-6]Rimini
3 - 0
Alessandria[B-21] 
-3/40-0
-19:30FT
[A-12]Triestina
3 - 2
Virtus Verona[A-19] 
-1/41-0
HLA19:30FT
[11]SBV Excelsior
0 - 1
Utrecht[7] 
+10-1
-19:30FT
[10]NEC Nijmegen
1 - 1
Feyenoord[4] 
+3/41-1
AUTA19:30FT
[11]Hartberg
2 - 3
Austria Klagenfurt[7] 
+1/21-2
-19:30FT
[12]SV Ried
2 - 3
SCR Altach[10] 
-1/42-1
ANHA20:00FT
[2]Man City
6 - 3
Man Utd[6] 3
-1 1/44-0
ANHU2320:00FT
[1-12]Wolves U21
1 - 3
Man City U21[1-1] 
1-2
ITA20:00FT
[8]Sassuolo1
5 - 0
Salernitana[14] 1
-1/42-0
-20:00FT
[20]Sampdoria2
0 - 3
Monza[16] 2
+00-1
-20:00FT
[13]Lecce3
1 - 1
Cremonese[19] 1
-1/21-1
DUC4B20:00FT
[6]Bremer SV
3 - 2
Holstein Kiel II[12] 
+3/42-1
PHA20:00FT
[20]Ajaccio3
1 - 3
Clermont[9] 3
-1/40-1
-20:00FT
[14]Auxerre14
1 - 1
Stade Brestois[18] 4
+1/40-0
-20:00FT
[12]Toulouse15
4 - 2
Montpellier[10] 4
-1/23-1
-20:00FT
[11]Troyes4
2 - 2
Stade Reims[17] 12
+00-1
POLA20:00FT
[7]Jagiellonia
4 - 1
Korona Kielce[16] 
-3/41-1
POLB20:00FT
[2]Puszcza Nie.
2 - 0
Arka Gdynia[4] 
+1/22-0
MKDA20:00FT
[5]Shkupi
0 - 0
Sileks Kratovo[4] 
0-0
-20:00FT
[10]Pobeda
1 - 3
Shkendija[2] 
1-1
-20:00FT
[3]Tikves Kavadarci
2 - 0
FK Skopje[11] 
1-0
CROA20:00FT
[10]HNK Rijeka
0 - 1
Hajduk Split[2] 
+3/40-0
GREA20:00FT
[2]Olympiakos
2 - 0
Atromitos[7] 
-1 1/41-0
MLTA20:00FT
[1]Birkirkara1
3 - 0
Valletta[9] 
1-0
MNEA20:00FT
[3]Buducnost
0 - 1
Iskra Danilo[7] 
0-0
FINA20:00FT
[4]Haka
2 - 0
Seinajoen JK[6] 
-1/20-0
-20:00FT
[5]AC Oulu
2 - 1
Lahti[11] 
-1/22-0
-20:00FT
[7]VPS Vaasa
4 - 0
HIFK[12] 
-1 1/21-0
-20:00FT
[2]KuPS
3 - 2
Honka[3] 
-1/42-1
SRBA20:00FT
[13]Spartak Subotica
1 - 2
FK Radnicki 1923[9] 
-1/41-2
SLOA20:00FT
[9]Gorica
1 - 4
Maribor[4] 
+1/20-3
TNKB20:00FT
[7]Boluspor
0 - 0
Tuzlaspor[11] 
-1/20-0
TDA20:00FT
[13]Varbergs BoIS
1 - 1
Hacken[2] 
+3/41-0
-20:00FT
[16]GIF Sundsvall
1 - 3
Norrkoping[10] 
+10-2
TDB20:00FT
[12]Norrby
0 - 0
Skovde[6] 
-1/40-0
UZBA20:00FT
[3]Pakhtakor
0 - 1
Nasaf Qarshi[1] 
-1/40-1
OMAA20:10FT
[10]Oman Club
0 - 2
Sur Club[7] 
0-1
-20:15FT
[2]Rustaq Club
0 - 0
Al Oruba (OMA)[13] 
0-0
UAEA20:15FT
[12]Al Dhafra
3 - 2
Al Shabab (UAE)[6] 
1-0
-20:15FT
[7]Bataeh SC
0 - 4
Al Wahda(UAE)[10] 
+3/40-1
DUA20:30FT
[14]Hertha Berlin2
1 - 1
Hoffenheim[5] 1
+1/41-1
NGA20:30FT
[1]Zenit
3 - 1
Rostov[4] 
-1 3/41-0
IRNA20:30FT
[14]Havadar SC
1 - 2
Sepahan[3] 
1-2
AFCFS21:00FT
[C-3]Đài Loan Futsal
1 - 4
Indonesia Futsal[C-2] 
0-3
TBN321:00FT
[A2-16]La Nucía1
1 - 1
Real Union[A2-18] 
-1/21-0
AZEA21:00FT
[8]Sumqayit
0 - 0
Kapaz[9] 
-1/20-0
BLRA21:00FT
[10]Slavia Mozyr
0 - 1
Isloch[4] 
+1/40-0
BIA21:00FT
[9]Gent
3 - 4
Cercle Brugge[17] 
-3/40-1
BIB21:00FT
[3]Beveren
5 - 0
Lierse[5] 
-1/42-0
MLTA21:00FT
[4]Gzira Utd
4 - 0
Pieta Hotspurs[14] 
1-0
FINB21:00FT
[4]EIF Ekenas1
1 - 2
KTP Kotka[1] 
+3/41-0
-21:00FT
[6]MP Mikkeli
6 - 2
PEPO[11] 
-1/24-0
CZEA21:00FT
[8]Jablonec
3 - 1
Brno[6] 
-1/21-0
-21:00FT
[15]Zlin
0 - 2
Slovacko[10] 
+1/40-0
-21:00FT
[11]Teplice
5 - 1
Pardubice[16] 
-1/42-0
CZEB21:00FT
[3]Varnsdorf
3 - 1
Sellier&Bellot Vlasim[16] 
1-1
TNKA21:00FT
[3]Konyaspor
1 - 0
Umraniyespor[19] 
-11-0
TD321:00FT
Falkenbergs
1 - 0
Qviding 
-1 1/20-0
-21:00FT
Vasalunds
6 - 3
Pitea IF 
-1 1/43-2
UKRA21:00FT
[3](T)Zorya
2 - 2
Kryvbas[15] 
-3/42-1
DENA21:00FT
[10]Brondby
3 - 3
Lyngby[12] 
-1/22-1
URUA21:00FT
[8]CA River Plate (URU)
0 - 0
Dep. Maldonado[3] 
-1/20-0
TBNA21:15FT
[10]Celta Vigo4
1 - 0
Real Betis[4] 13
-1/41-0
TBNB21:15FT
[22]Leganes
1 - 2
Albacete[4] 
-1/41-0
-21:15FT
[1]Alaves
3 - 1
SD Ponferradina[14] 
-3/42-1
ITB21:15FT
[14]Benevento
1 - 1
Ascoli[12] 
-1/20-1
ESTA21:15FT
[4]Nomme Kalju
0 - 1
Levadia T.[2] 
0-0
BDNA21:30FT
[11]Rio Ave
1 - 0
Santa Clara[16] 
-1/41-0
HUNA21:30FT
[3]Kecskemeti
2 - 0
Ferencvaros[1] 
+1 1/42-0
TSA21:30FT
[8]Luzern
1 - 2
Young Boys[1] 
+1/21-1
-21:30FT
[7]Lugano
1 - 0
Servette[2] 
-1/41-0
TSB21:30FT
[8]Bellinzona1
1 - 3
Schaffhausen[4] 
+00-0
IRNA21:30FT
[1]Persepolis
0 - 1
Tractor SC[5] 
0-0
HLA21:45FT
[9]RKC Waalwijk
2 - 2
Sparta Rotterdam[8] 
-1/21-1
LITA21:55FT
[3]FK Panevezys
2 - 0
Suduva[4] 
-1/40-0
ICEA22:00FT
[2]KA Akureyri
1 - 0
KR Reykjavik[5] 
-1/20-0
-22:00FT
[6]Keflavik
3 - 2
IA Akranes[12] 
-12-1
LATA22:00FT
[7](T)BFC Daugava
1 - 1
Valmiera / BSS[1] 
+2 1/41-1
MDVA22:00FT
[1]Sheriff Tiraspol
3 - 0
Sfintul Gheorghe[7] 
0-0
NORA22:00FT
[13]HamKam
2 - 1
FK Jerv[16] 
-1 1/21-0
-22:00FT
[14]Sandefjord
1 - 1
Sarpsborg[11] 
+1/21-0
-22:00FT
[12]Aalesund
2 - 1
Viking[7] 
+00-0
-22:00FT
[10]Haugesund
2 - 2
Odd Grenland[6] 
-1/21-1
SRBA22:00FT
[15]Novi Sad
0 - 4
Crvena Zvezda[1] 
+20-1
AUTA22:00FT
[4]Austria Wien
0 - 3
Sturm Graz[1] 
+1/40-1
KUWA22:00FT
[8]Al Nasr (KUW)1
0 - 0
Al Quadisiya[5] 
0-0
CHIA22:00FT
[3]Nublense
2 - 2
O Higgins[6] 
-1/21-1
ALGA22:00FT
[15]Paradou AC
0 - 1
USM Khenchela[10] 
-3/40-0
-22:00FT
[16]HB Chelghoum Laid
0 - 2
JS Kabylie[14] 
+1/20-0
PHA22:05FT
[5]Monaco
4 - 1
Nantes[16] 1
-1 1/43-0
MLTA22:15FT
[5]Balzan
0 - 2
Hibernians Paola[6] 
0-2
KSAA22:20FT
[14]Al Feiha
1 - 2
Al Shabab (KSA)[1] 
+11-0
-22:20FT
[2]Al Hilal
1 - 2
Al Taawon (KSA)[4] 
-11-1
ANHA22:30FT
[12]Leeds Utd15
0 - 0
Aston Villa[14] 2
-1/40-0
ITA322:30FT
[A-13]Juventus U23
1 - 1
Pergolettese[A-9] 
-1/41-0
-22:30FT
[A-7]ArzignanoChiampo
1 - 1
AC Trento[A-14] 
-1/40-0
-22:30FT
[A-3]Sangiuliano City
3 - 1
Piacenza[A-20] 
-1/41-1
-22:30FT
[A-18]Mantova
0 - 0
Pro Sesto[A-16] 
-1/40-0
DUA22:30FT
[15]Schalke 042
2 - 3
Augsburg[10] 6
-1/21-2
POLA22:30FT
[6]Widzew Lodz
0 - 0
Rakow Czestochowa[4] 
+10-0
CROA22:30FT
[7]Sibenik1
1 - 1
HNK Gorica[9] 
+1/40-1
FINA22:30FT
[1]Helsinki
3 - 0
Inter Turku[8] 
-1 1/40-0
RMNA22:30FT
[1]Farul Constanta1
2 - 0
UTA Arad[9] 
-1/21-0
SVKA22:30FT
[1]Slo. Bratislava
3 - 1
Zelez. Podbrezova[3] 
-1 1/20-0
SLOA22:30FT
[2]CM Celje
2 - 1
NK Radomlje[8] 
-1 1/41-1
TDA22:30FT
[5]Kalmar
2 - 0
Helsingborg[15] 
-11-0
-22:30FT
[12]Sirius
1 - 1
AIK Solna[6] 
+1/40-0
IRNA22:30FT
[15]Sanat Naft
1 - 1
Mes Rafsanjan[8] 
0-1
OMAA22:30FT
[1]Al Nahda (OMA)
2 - 0
Al Suwaiq[9] 
0-0
GHW22:59FT
B.D.Nha U17 Nữ
1 - 0
Ireland U17 Nữ 
0-0
TBN322:59FT
[A2-10]Real Sociedad B
2 - 0
Barcelona B[A2-5] 
+01-0
-22:59FT
[A1-21]Talavera
2 - 3
Cultural Leonesa[A1-9] 
+01-1
-22:59FT
[A2-3]Castellon
2 - 0
Osasuna B[A2-11] 
-1/20-0
ITA22:59FT
[2]Atalanta
1 - 0
Fiorentina[11] 
-1/40-0
NGA22:59FT
[7]Akhmat Groznyi1
2 - 1
Din. Moscow[8] 
+02-0
-22:59FT
[10]Nizhny Nov
1 - 2
Spartak Moscow[2] 
+11-0
POLB22:59FT
[6]Nieciecza
2 - 2
Podbeskidzie[7] 
-1/21-2
ISRA22:59FT
[5]Bnei Sakhnin
2 - 0
Sektzia Nes Tziona[13] 
-3/41-0
SVKA22:59FT
[11]Zlate Moravce
0 - 3
Spartak Trnava[2] 
+3/40-1
CYPA22:59FT
[10](T)Akritas
0 - 3
Aris Limassol[1] 
+1/20-2
-22:59FT
[5]Apoel FC
0 - 0
AEL Limassol[13] 
-3/40-0
TNKB22:59FT
[18]Altinordu SK
1 - 4
Keciorengucu[1] 
+01-3
DENA22:59FT
[5]Kobenhavn
1 - 0
Aarhus AGF[6] 
-1/20-0
UAEA22:59FT
[3]Al Ain
3 - 0
Ittihad Kalba[8] 
1-0
TBNA23:30FT
[13]Girona
3 - 5
Real Sociedad[7] 
+1/42-2
TBNB23:30FT
[7]Granada1
0 - 0
Huesca[12] 
-1/20-0
-23:30FT
[16]Real Oviedo
1 - 3
Cartagena[3] 
-1/40-2
BIA23:30FT
[15]Kortrijk
2 - 1
Antwerpen[1] 
+3/42-0
GREA23:30FT
[3]Volos NFC1
2 - 0
Aris Salonica[5] 
+1/22-0
HUNA23:45FT
[4]Puskas Akademia
1 - 1
MOL Fehervar FC[8] 
-1/40-0
AFCFS00:00FT
[C-1]Iran Futsal
9 - 0
Lebanon Futsal[C-4] 
4-0
TBN300:00FT
[A1-3]Cordoba
0 - 1
S.S. Reyes[A1-8] 
-1 1/20-0
-00:00FT
[A1-10]Deportivo
0 - 1
San Fernando[A1-11] 
-10-1
BDNA00:00FT
[17]Pacos Ferreira
1 - 1
Arouca[14] 
+00-0
ALBA00:00FT
[1]Partizani Tirana1
0 - 2
KF Tirana[2] 
0-1
NORA00:00FT
[15]Kristiansund
4 - 4
Rosenborg[3] 
+1/23-1
SRBA00:00FT
[4]FK Partizan
4 - 1
FK Vojvodina[7] 
-1 1/42-0
CZEA00:00FT
[2]Slavia Praha
3 - 0
Slovan Liberec[5] 
-2 1/43-0
TNKA00:00FT
[6]Besiktas
0 - 0
Fenerbahce[7] 
+00-0
USAA00:00FT
[Dong-3](T)New York City
2 - 1
Orlando City[Dong-7] 
-1/20-0
MEXA00:00FT
[6]Toluca1
4 - 1
Queretaro[18] 
-1/22-0
ALGA00:00FT
[6]ES Setif
0 - 0
CS Constantine[1] 
-1/40-0
ICEA00:15FT
[8]Fram Rey.1
3 - 2
Leiknir Rey.[10] 
-3/41-1
ISRA00:15FT
[12]Hapoel Tel Aviv
1 - 3
Hapoel Jerusalem[1] 
+01-2
KUWA00:20FT
[1]Al Kuwait
2 - 1
Fahaheel[7] 
0-1
HLA01:00FT
[17]Emmen
0 - 0
Heerenveen[6] 
+00-0
BIB01:00FT
[7]Standard Liege II
1 - 3
Anderlecht II[1] 
+1/20-1
KSAA01:00FT
[9]Al Fateh
3 - 0
Abha[13] 
-11-0
-01:00FT
[5]Al Nasr (KSA)1
0 - 0
Al Ittihad (KSA)[3] 
-1/40-0
ECUA01:00FT
[8]Orense SC
1 - 1
Delfin SC[9] 
-1/20-0
GREA01:30FT
[4]PAOK
1 - 2
Panathinaikos[1] 
-1/41-0
RMNA01:30FT
[13]Steaua Bucuresti
3 - 2
Arges Pitesti[11] 
-1 1/41-1
ARGA01:30FT
[11]Patronato Parana
2 - 1
Atletico Tucuman[1] 
-1/41-1
ARGB01:30FT
[25]Temperley
2 - 0
Agropecuario AAC[31] 
-1/21-0
-01:30FT
[28]San Telmo
1 - 0
Atletico Atlanta[20] 
+1/41-0
ITA01:45FT
[5]Juventus
3 - 0
Bologna[17] 
-11-0
PHA01:45FT
[4]Lens
1 - 0
Lyon[7] 
-1/40-0
TBNA02:00FT
[1]Real Madrid
1 - 1
Osasuna[5] 
-1 1/21-0
TBNB02:00FT
[8]Ibiza-Eivissa
3 - 2
Lugo[17] 
-1/22-1
BIA02:00FT
[11]Sint Truiden
0 - 1
Eupen[12] 
-1/20-0
ARGB02:00FT
[24]Almirante Brown
2 - 3
Def.Belgrano[8] 
+1/21-1
-02:00FT
[27]CA Guemes
1 - 1
Atletico Rafaela[29] 
+00-0
BLVA02:00FT
[B-5]Univ de Vinto
1 - 2
Always Ready[B-3] 
+1/20-1
COLA02:00FT
[3]Pereira
2 - 0
Deportivo Pasto[2] 
-1/21-0
URUA02:00FT
[4]Boston River
3 - 0
CA Rentistas[11] 
-3/40-0
USAA02:00FT
[Tay-6]Portland Timbers
1 - 2
Los Angeles FC[Tay-1] 
+1/40-0
ALGA02:00FT
[9]JS Saoura
0 - 1
CR Belouizdad[2] 
+00-0
-02:00FT
[11]MC Oran1
1 - 0
USM Alger[3] 
+00-0
BDNA02:30FT
[10]Famalicao
4 - 0
Boavista[5] 
-1/42-0
ARGB02:30FT
[2]Gim.Mendoza
1 - 0
Estudiantes BsAs[6] 
-1/21-0
-02:30FT
[11]Estudiantes Rio Cuarto
0 - 0
CA Mitre Salta[18] 
-1/20-0
IDNA16:00Hoãn
[8]Persib Bandung
vs
Persija Jakarta[6] 
-
DUC4B19:00Hoãn
[16]Ein. Norderstedt
vs
Wer.Bremen II[10] 
-
MKDA20:00Hoãn
[12]Renova
vs
Academy Pandev[8] 
-
IDNA20:30Hoãn
[12]PSIS Semarang
vs
Bhayangkara[15] 
-
GHW21:00Hoãn
Brazil U17 Nữ
vs
Mexico U17 Nữ 
-
ICEA22:00Hoãn
[6]Keflavik
vs
IA Akranes[12] 
-
CHIA01:00Hoãn
[1]Colo Colo
vs
Univ. Catolica(CHL)[8] 
-
ARGB01:30Hoãn
[33]Flandria
vs
Tristan Suarez[34] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: