x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
IDNA15:00 90'
[15]Dewa United
1 - 1
Madura United FC[5] 
+01-1
GHU1918:00HT
Israel U19
1 - 0
Hungary U19 
1-0
IRNA18:30
[12]Peykan
vs
Naft M. Soleyman[16] 
-1/2-
-18:30
[7]Mes Rafsanjan
vs
Zobahan[13] 
-1/2-
GHCLB19:00
Podbeskidzie
vs
Inhulets Petrove 
-
-19:00
Makedonija
vs
Spartak Varna 
-
ALBC19:00
KF Tirana
vs
Lushnja 
-
-19:00
Kukesi
vs
Apolonia Fier 
-
-19:00
Kastrioti Kruje
vs
Dinamo Tirana 
-1/2-
-19:00
Partizani Tirana
vs
Korabi Peshkopi 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-19:00
Egnatia Rrogozhine
vs
Skenderbeu 
-
-19:00
KF Laci
vs
Tomori Berat 
-
KSB19:25
[15]Al Qadisiya
vs
Najran[17] 
-3/4-
-19:55
[12]Al Jabalain
vs
Al Faisaly (KSA)[2] 
+1/2-
GHCLB20:00
Din. Moscow
vs
Arda Kardzhali 
-
-20:30
Lok. Moscow
vs
Darul Takzim 
-
ITA320:30
[C-16]Gelbison
vs
Audace Cerignola[C-8] 
+1/4-
BHRC20:30
Manama
vs
Sitra Club
-3/4-
IRNA20:30
[15]Sanat Naft
vs
Havadar SC[11] 
+0-
-20:30
[14]Mes Kerman
vs
Esteghlal Tehran[3] 
+1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
GHCLB21:00
Mura
vs
SK Dnipro-1 
-
GHW21:00
Phần Lan U17 Nữ
vs
Slovakia U17 Nữ 
-
ITA321:00
[C-6]SS Monopoli
vs
AZ Picerno[C-5] 
-1/4-
TNKA21:00
[7]Kayserispor
vs
Istanbul BB[3] 
+0-
-21:00
[8]Konyaspor
vs
Istanbulspor AS[18] 
-1-
INDA21:00
[8]Chennaiyin FC
vs
Odisha[7] 
-1/2-
GHCLB21:30
Torpedo Moscow
vs
Neftekhimik Nizh 
-
-22:00
Hammarby
vs
Jeonbuk H.Motor 
-
-22:00
Bodo Glimt
vs
Viborg 
-1/2-
KSAA22:00
[16]Al Baten
vs
Al Taawon (KSA)[5] 
+1-
-22:00
[3]Al Shabab (KSA)
vs
Dhamak[7] 
-1 1/2-
GHCLB22:30
Hacken
vs
Odd Grenland 
-
KSB23:00
[4]Al Ahli (KSA)
vs
Al Akhdood[5] 
-1-
GHCLB23:30
Inter Miami
vs
New England 
-
-23:30
Rostov
vs
Spartak Moscow 
-
CYPA00:00
[8]AEL Limassol
vs
Akritas[14] 
-3/4-
-00:00
[9]Anorthosis
vs
Omonia Nicosia[5] 
+0-
TNKA00:00
[5]Adana Demirspor
vs
Fenerbahce[2] 
+1/2-
BHRC00:00
Al Hala
vs
Al Hadd
-
KSAA00:30
[8]Abha
vs
Al Khaleej(KSA)[14] 
-1/4-
BRARJ01:30
[9]Madureira/RJ
vs
Portuguesa/RJ[10] 
+0-
ICERT02:00
[A-1]Vikingur Rey.
vs
Fram Rey.[B-1] 
-
BRARS02:30
[3]Internacional/RS
vs
Ypiranga/RS[7] 
-1 1/4-
BIC02:45
Zulte-Waregem
vs
KV Mechelen 
+0-
TBNA03:00
[2]Real Madrid
vs
Valencia[14] 
-1 1/4-
ITC03:00
Juventus
vs
Lazio 
-1/4-
BRARJ05:00
[8]Vasco DG/RJ
vs
Resende/RJ[11] 
-1 1/4-
BRARS05:00
[12]Sao Luiz/RS
vs
Novo Hamburgo/RS[10] 
-1/4-
BRAPR05:15
[7]Londrina/PR
vs
Rio Branco/PR[12] 
-
-05:15
[2]Coritiba/PR
vs
Cianorte/PR[6] 
-1-
BRARS06:00
[8]Juventude/RS
vs
Avenida/RS[4] 
-
MEXB06:00
[9]Tepatitlan FC
vs
Morelia[5] 
+0-
BRARJ07:10
[2]Volta Redonda/RJ
vs
Fluminense/RJ[4] 
+3/4-
COLB07:40
[13]Barranquilla
vs
Real Cartagena[4] 
-1/4-
MEXB08:05
[11]Correcaminos
vs
Leones Negros UdeG[17] 
-1/4-
MEXA10:00
[10]San Luis
vs
Puebla[12] 
-1/4-
Các trận đã kết thúc
GHCLB15:00FT
Yenisey
0 - 1
Navbahor 
0-0
IDNA15:00FT
[12]TIRA-Persikabo
1 - 1
Persita Tangerang[8] 
+01-0
-16:00FT
[11]Persis Solo FC
1 - 3
Bhayangkara[14] 
-1/40-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: