x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
BHRC20:30ET
Al Ahli (BHR)
1 - 1
Al Najma (BHR) 
-1/20-0
GHCLB22:00 73'
Malmo
0 - 0
Dallas 
0-0
ALBC22:00 73'
Teuta Durres
0 - 0
Erzeni Shijak 
0-0
RMNA22:00 73'
[11]Chindia Targoviste
1 - 1
UTA Arad[15] 
+01-1
KSAA22:00 73'
[7]Al Fateh
2 - 1
Al Nasr (KSA)[2] 
+11-1
CYPA22:30HT
[3]Pafos FC
1 - 1
Nea Salamina[7] 
-1 1/41-1
CROA22:59 26'
[6]Istra 1961
0 - 0
NK Varazdin[4] 
-1/4-
NPA22:59 26'
[15]Moroka Swallows
0 - 0
Richards Bay[2] 
+0-
GHCLB23:30
(T)Krasnodar
vs
FK Sochi 
-
-00:00
(T)Halmstads
vs
Viking 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
POLA00:00
[7]Wisla Plock
vs
Warta Poznan[9] 
-1/4-
SRBA00:00
[9]FK Kolubara
vs
Radnik Surdulica[16] 
+0-
TNKB00:00
[13]Altay
vs
Adanaspor[12] 
-1/4-
AUTC00:00
Wolfsberger AC
vs
Rapid Wien 
+1/4-
BHRC00:00
AL Riffa
vs
Muharraq 
-
DUB00:30
[12]Sandhausen
vs
Darmstadt[1] 
+1/2-
-00:30
[5]Paderborn 07
vs
Fort.Dusseldorf[6] 
+0-
KSAA00:30
[10]Al Ettifaq
vs
Al Adalah[15] 
-1/2-
NPA00:30
[14]Maritzburg Utd
vs
Amazulu[8] 
+0-
DUC301:00
[4]Freiburg II
vs
SpVgg Bayreuth[17] 
-3/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
DUC4DB01:00
[8]CZ Jena
vs
Tennis Borussia B.[17] 
-1 3/4-
-01:00
[5]Lok.Leipzig
vs
Viktoria Berlin[13] 
-1/2-
-01:00
[9]VSG Altglienicke
vs
C. Leipzig[6] 
-3/4-
RMNA01:00
[12]FC U Craiova 1948
vs
Universitaea Cluj[14] 
-1/4-
CYPA01:00
[2]Apoel FC
vs
Apollon Limassol[6] 
-3/4-
GHCLB01:30
Sligo Rovers
vs
Wexford Youths 
-
PH301:30
[10]Bourg Peronnas
vs
Versailles[1] 
-1/4-
-01:30
[12]Orleans
vs
FC Bastia-Borgo[18] 
-1-
-01:30
[16]Le Puy Foot
vs
SO Cholet[7] 
+0-
-01:30
[17]Paris 13 Atletico
vs
Villefranche[11] 
+0-
-01:30
[5]Dunkerque
vs
Nancy[14] 
+0-
-01:30
[9]Avranches
vs
Stade Briochin[15] 
+1/4-
-01:30
[3]FC Martigues
vs
Chateauroux[13] 
-1/4-
-01:30
[4]Red Star 93
vs
Sedan[6] 
-3/4-
TSB01:30
[8]Schaffhausen
vs
Vaduz[9] 
+1/4-
-01:30
[2]Yverdon
vs
Stade L. Ouchy[3] 
+0-
CAFANC02:00
[E-1]Niger
vs
Madagascar[C-1] 
+1/4-
GHCLB02:00
(T)Brondby
vs
AIK Solna 
-
-02:00
Galway
vs
Cork City 
-
HLA02:00
[11]Fortuna Sittard
vs
Sparta Rotterdam[6] 
+0-
HLB02:00
[17]Dordrecht 90
vs
Eindhoven[3] 
+1/2-
-02:00
[7]AZ Alkmaar U21
vs
VVV Venlo[5] 
+0-
-02:00
[13]De Graafschap
vs
Telstar[11] 
-3/4-
-02:00
[19]TOP Oss
vs
Den Bosch[16] 
-1/4-
-02:00
[4]Almere City
vs
PSV Eindhoven U21[12] 
-1-
-02:00
[14]ADO Den Haag
vs
NAC Breda[9] 
-1/2-
-02:00
[2]Heracles Almelo
vs
Utrecht U21[20] 
-1 1/2-
-02:00
[10]Willem II
vs
Helmond Sport[18] 
-1 1/4-
BIB02:00
[7]Lierse
vs
Beerschot-Wilrijk[3] 
+1/2-
-02:00
[6]Anderlecht II
vs
Lommel[5] 
-1/4-
HUNA02:00
[4]Puskas Akademia
vs
Vasas Budapest[10] 
-3/4-
TSB02:15
[4]Lausanne Sports
vs
Aarau[5] 
-3/4-
ITB02:30
[11]Modena
vs
Cagliari[5] 
+0-
DUA02:30
[14]Augsburg
vs
B.Leverkusen[9] 
+3/4-
POLA02:30
[4]Widzew Lodz
vs
Jagiellonia[15] 
-1/2-
GHCLB02:45
Drogheda Utd
vs
Dundalk 
-
PHB02:45
[16]Nimes
vs
Grenoble[7] 
+0-
-02:45
[19]Rodez
vs
Sochaux[2] 
+1/2-
-02:45
[14]Pau FC
vs
Bordeaux[3] 
+1/2-
-02:45
[10]Quevilly
vs
Guingamp[11] 
-1/4-
-02:45
[8]Caen
vs
SC Bastia[4] 
-1/4-
-02:45
[17]Dijon
vs
Niort[20] 
-1/2-
-02:45
[1]Le Havre
vs
Paris FC[13] 
-1/2-
-02:45
[15]Valenciennes
vs
Stade Lavallois[12] 
+0-
SCOB02:45
[2]Queen's Park
vs
Ayr Utd[1] 
-1/4-
NIRC02:45
Bangor
vs
Crusaders Belfast 
-
BIA02:45
[17]Oostende
vs
Anderlecht[11] 
+1/2-
AUTC02:45
RB Salzburg
vs
Sturm Graz 
-3/4-
CSU2003:00
[B-1]Uruguay U20
vs
Ecuador U20[B-3] 
-1/2-
GHW03:00
Chile Nữ
vs
Panama Nữ 
-
ANHA03:00
[10]Chelsea
vs
Fulham[7] 
-1-
ANHB03:00
[10]West Brom
vs
Coventry[13] 
-1/2-
TBNA03:00
[9]Athletic Bilbao
vs
Cadiz[18] 
-1 1/4-
TBNB03:00
[20]Malaga
vs
Real Oviedo[15] 
-1/4-
BDNB03:15
[3]SC Farense
vs
CD Estrela[2] 
-1/4-
PERA03:30
Cusco FC
vs
Sport Huancayo[8] 
-
COLB04:00
[7]Cucuta
vs
Orsomarso[12] 
-1-
PARA04:00
[12]Tacuary FBC
vs
Guairena FC[10] 
+0-
VENA04:00
[11]Caracas
vs
Carabobo[4] 
+0-
CHIA04:30
[12]Coquimbo Unido
vs
Univ. Catolica(CHL)[2] 
+1/2-
CSU2005:30
[A-1]Brazil U20
vs
Venezuela U20[B-2] 
-1 3/4-
ARGA06:00
[12]Newells Old Boys
vs
Velez Sarsfield[2] 
+0-
-06:00
[5]Tigre
vs
Rosario Central[9] 
-3/4-
MEXB06:00
[3]CD Tapatio
vs
Celaya[4] 
+1/4-
BRAMG06:30
[C-2]Democrata-GV/MG
vs
Athletic Club/MG[A-2] 
+0-
PARA06:30
[9]Guarani CA
vs
Sportivo Ameliano[7] 
-1/2-
VENA06:30
[1]Zamora Barinas
vs
Hermanos Colmenares[8] 
-1/2-
CRCA06:30
[A-6]Santos Guapiles
vs
Municipal Grecia[B-4] 
-1/4-
CHIA07:00
[9]Curico Unido
vs
Audax Italiano[5] 
-1/4-
ARGB07:10
[13]Deportivo Moron
vs
Almagro[8] 
-1/4-
-07:30
[6]Estudiantes Rio Cuarto
vs
San Martin Tucuman[3] 
+0-
CSU2008:00
[A-2]Colombia U20
vs
Paraguay U20[A-3] 
-1-
MEXA08:00
[14]Necaxa
vs
Club Tijuana[15] 
+0-
CRCA09:00
[A-2]Sporting (CRC)
vs
Herediano[A-3] 
+0-
-09:15
[B-1]Dep. Saprissa
vs
Alajuelense[A-1] 
-1/2-
MEXA10:05
[18]Mazatlan FC
vs
Juarez[13] 
+0-
AUSW10:20
[3]Sydney FC Nữ
vs
Melbourne City Nữ[2] 
-3/4-
Các trận đã kết thúc
GHCLB15:30FT
Torpedo Zhodino
3 - 4
Neman Grodno 
1-4
AUSNSW15:30FT
[2]Wollongong Wolves
2 - 2
APIA Tigers[1] 
+3/42-0
IDNA15:30FT
[1]Persija Jakarta
3 - 1
RANS Cilegon[18] 
-1 1/22-1
AUSA15:45FT
[12]Melb. Victory
3 - 1
Wellington Phoenix[4] 
-1/41-1
GHW16:00FT
Ấn Độ U20 Nữ
12 - 0
Bhutan U20 Nữ 
4-0
IDNA16:00FT
[7]Persebaya Surabaya
3 - 2
Borneo FC[5] 
+1/40-0
GHCLB17:00FT
Lok. Plovdiv
2 - 1
Maritsa Plovdiv 
1-1
-17:00FT
(T)Krylya Sovetov
3 - 3
FK Orenburg 
0-2
-17:00FT
Motor Lublin
0 - 3
Gornik Leczna 
0-2
-17:00FT
Sarpsborg
2 - 1
HamKam 
-10-1
VNA17:00FT
[12]Khánh Hòa
1 - 2
Thanh Hóa[2] 
+1/40-1
-17:00FT
[3]Nam Định
1 - 0
TP.HCM[13] 
-10-0
GHCLB17:30FT
Aalesund
2 - 1
IL Hodd 
1-0
-18:00FT
Odra Opole
0 - 1
Opava 
-1/40-1
-18:00FT
Zemplin Michalovce
0 - 0
Sandecja 
-3/40-0
THAA18:00FT
[5]Port FC
2 - 2
Police Tero FC[8] 
-3/40-2
VNA18:00FT
[5]SL Nghệ An
1 - 1
SHB Đà Nẵng[4] 
-3/41-1
GHCLB19:00FT
FK Gostivar
0 - 1
Metalist 1925 Kharkiv 
0-0
ALBC19:00FT
Vllaznia Shkoder
1 - 1
Bylis Ballsh 
0-0
VNA19:15FT
[1]CA Hà Nội
5 - 0
Bình Định[14] 
-1/42-0
GHCLB19:30FT
Naestved BK
0 - 3
Fredericia 
0-2
-20:00FT
Lillestrom
2 - 2
Stabaek 
-3/41-1
-20:00FT
Aalborg BK
1 - 2
Sirius 
0-1
-20:00FT
Aust Lustenau
1 - 3
Dornbirn 
-
GHW20:00FT
Bangladesh U20 Nữ
3 - 1
Nepal U20 Nữ 
2-1
GHU2020:00FT
Qatar U20
0 - 4
Syria U20 
0-0
ISRB20:00FT
[14]Hapoel R. Gan
0 - 1
Ahi Nazareth[9] 
+00-1
-20:00FT
[10]HR Letzion
0 - 2
INR HaSharon[12] 
-1/40-0
-20:00FT
[7]Hapoel Kfar Saba
1 - 0
Hapoel Acre[5] 
-1/40-0
-20:00FT
[6]Maccabi K.Jaffa
2 - 2
Bnei Yehuda[8] 
+00-0
-20:00FT
[13]Kafr Qasim
4 - 1
AS Ashdod[16] 
2-1
GHCLB21:00FT
Koper
1 - 1
Dunajska Stred 
+1/40-0
-21:00FT
Kalmar
4 - 1
Mjallby AIF 
3-0
-21:00FT
Austria Wien
1 - 1
Floridsdorfer AC 
-21-1
INDA21:00FT
[9]East Bengal1
1 - 0
Kerala Blasters[3] 
+3/40-0
GHCLB21:30FT
Start Kristiansand
1 - 1
Esbjerg FB 
0-1
-20:15Hoãn
Unterhaching
vs
Vorwarts Steyr 
-
-20:30Hoãn
(T)Arda Kardzhali
vs
Vendsyssel FF 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: