x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
ISRA00:30 90'
[3]Maccabi Haifa
2 - 0
Maccabi TA[2] 
-1/20-0
ASI17VL01:00 90'
[A-2]Jordan U17
0 - 0
Syria U17[A-3] 
0-0
TBN301:00 90'
[A1-15]Badajoz1
0 - 2
Racing Ferrol[A1-3] 
+00-2
HLA01:00 90'
[2]Ajax
1 - 1
Go Ahead Eagles[14] 
-2 3/41-0
POLB01:00 90'
[17]Gornik Leczna
2 - 1
GKS Tychy[12] 
-1/41-0
BIB01:00 90'
[4]Beerschot-Wilrijk
2 - 0
Deinze[12] 
-3/41-0
KSAA01:00 90'
[12]Al Wehda (KSA)
1 - 1
Al Ettifaq[9] 
+01-1
-01:00 90'
[14]Al Khaleej(KSA)
0 - 0
Al Baten[16] 
0-0
CHIA01:00 90'
[4]Palestino
1 - 3
Everton CD[10] 
+01-1
ARGB01:05 85'
[11]Almagro
1 - 0
Ind.Rivadavia[8] 
-1/40-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
SLOA01:15 80'
[3]Koper
2 - 0
NK Bravo[7] 
-1/21-0
ASI17VL01:30 65'
[D-1]Arập Xêut U17
4 - 0
Myanmar U17[D-4] 
4-0
DUB01:30 64'
[12]St. Pauli
0 - 0
Heidenheim[6] 
-1/40-0
POLA01:30 63'
[4]Pogon Szczecin
2 - 2
Lechia GD[18] 
-3/42-1
RMNA01:30 63'
[4]CFR Cluj
0 - 0
Petrolul Ploiesti[6] 
-10-0
TSA01:30 69'
[6]Grasshoppers
1 - 1
Zurich[9] 
+1/20-1
ARGA01:30 62'
[17]San Lorenzo
1 - 0
CA Huracan[4] 
+01-0
ITA01:45HT
[14]Empoli
0 - 0
AC Milan[6] 
+10-0
BIA01:45HT
[3]Club Brugge
1 - 0
KV Mechelen[12] 
-1 1/41-0
IREA01:45HT
[5]Sligo Rovers
0 - 2
Shamrock Rovers[1] 
+1/20-2
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ARGB01:45HT
[31]Villa Dalmine
0 - 0
Brown de Adrogue[25] 
-1/40-0
TBNA02:00 45'
[10]Mallorca
0 - 1
Barcelona[2] 
+1 1/2-
TBNB02:00 45'
[9]Villarreal B
0 - 0
Burgos CF[8] 
-1/4-
PHA02:00 45'
[2]PSG
1 - 0
Nice[13] 
-2-
HLA02:00 45'
[5]Twente
1 - 0
Vitesse Arnhem[15] 
-3/4-
COLA02:00 45'
[20]Cortulua
0 - 1
Atl. Bucaramanga[13] 
-1/4-
ARGB02:20 74'
[17]Deportivo Madryn
0 - 0
Sacachispas[36] 
-1/20-0
BDNA02:30 23'
[9]Vitoria Guimaraes
0 - 0
Benfica[1] 
+1 1/2-
SUD03:00
[D-1](T)Sao Paulo/SP
vs
Independiente JT[Play off-3] 
-1/2-
COLB03:00
[9]Valledupar
vs
Barranquilla[13] 
-1/4-
BLVA03:15 38'
[A-3]Nacional Potosi
0 - 0
Royal Pari[B-4] 
-1 1/4-
GHQG03:30
Grenada
vs
St.Vincent 
-
CHIB03:30
[5]Puerto Montt
vs
San.Morning[12] 
-
-03:30
[4]Dep. Copiapo
vs
Rangers Talca[6] 
-
USAA03:50
[Tay-11]Colorado Rapids
vs
Dallas[Tay-3] 
-1/2-
ARGA04:00
[22]Banfield
vs
Godoy Cruz[9] 
-1/4-
COLB04:00
[4]Real Cartagena
vs
Boca Juniors Cali[15] 
-1/4-
URUA04:00
[7]CA Fenix
vs
Nacional(URU)[2] 
+1-
VENA04:00
[3]Monagas
vs
Metropolitano[2] 
-1/4-
COLA04:05
[4]Once Caldas
vs
Jag de Cordoba[17] 
-3/4-
BLVA04:15
[A-7]Aurora
vs
CA Palmaflor[A-1] 
-1/4-
BRB04:30
[9]Ituano/SP
vs
CRB/AL[12] 
-1/4-
USAA04:30
[Dong-11]Charlotte FC
vs
Philadelphia Union[Dong-1] 
+1/4-
USW05:00
[12]NJ/NY Gotham Nữ
vs
Portland Tho. Nữ[1] 
-
MEXA05:00
[13]San Luis
vs
Tigres UANL[5] 
+1/4-
-05:05
[2]Monterrey
vs
Pachuca[3] 
-1/4-
USB05:30
[A-11]Loudoun United
vs
Detroit City FC[A-7] 
+1/2-
ECUA05:45
[16]9 de Octubre
vs
LDU Quito[5] 
+0-
CHIA06:00
[2]Curico Unido
vs
La Serena[14] 
-3/4-
COLA06:00
[11]La Equidad
vs
Millonarios[1] 
+0-
USB06:05
[A-8]Indy Eleven
vs
FC Tulsa[A-9] 
-3/4-
-06:05
[A-10]Hartford Athletic
vs
Ch. Battery[A-12] 
-1/2-
-06:05
[A-6]Miami FC
vs
Memphis 901[A-2] 
+0-
-06:05
[A-4]Pittsburgh R.
vs
SA Scorpions[B-1] 
-1/4-
USW06:05
[11]Wash. Spirit Nữ
vs
Houston Dash Nữ[5] 
-
COLB06:10
[11]Atletico
vs
Cucuta[16] 
-
VENA06:15
[4]Carabobo
vs
Zamora Barinas[1] 
-1/2-
ARGA06:30
[24]Arsenal Sarandi
vs
Independiente[18] 
+0-
BLVA06:30
[B-1]Bolivar
vs
Inde. Petrolero[B-7] 
-2-
URUA06:30
[10]Defensor SC
vs
Albion FC (URU)[16] 
-3/4-
USW06:35
[10]Racing Louisville Nữ
vs
Kansas City Nữ[4] 
-
USAA06:37
[Dong-8]Columbus Crew
vs
New York RB[Dong-3] 
-1/4-
-06:37
[Dong-5]Cincinnati
vs
Chicago Fire[Dong-12] 
-1-
-06:37
[Dong-2]CF Montreal
vs
D.C. Utd[Dong-14] 
-1 1/2-
MEXA07:05
[17]Atlas
vs
Necaxa[12] 
+0-
USB07:35
[B-7]Rio Grande Valley
vs
Louisville City[A-1] 
+0-
ECUA08:00
[14]Mushuc Runa
vs
Emelec[4] 
+1/2-
COLA08:15
[6]Rionegro Aguilas
vs
Deportes Tolima[15] 
-1/4-
CRCA09:00
[A-4]Puntarenas
vs
Santos Guapiles[B-6] 
-1-
-09:00
[A-2]Alajuelense
vs
Municipal Grecia[B-2] 
-1/4-
-09:00
[A-1]Herediano
vs
San Carlos[B-3] 
-1/2-
USB09:05
[B-13]Orange County SC
vs
San Diego Loyal[B-2] 
+1/4-
-09:05
[B-9]Oakland Roots
vs
Birmingham Legion[A-5] 
-1/4-
-09:05
[B-10]Monterey Bay FC
vs
Tampa Bay Rowdies[A-3] 
-
USW09:05
[2]OL Reign Nữ
vs
Orlando Pride Nữ[9] 
-
MEXA09:05
[10]Cruz Azul
vs
Chivas Guad.[7] 
+0-
USAA09:07
[Tay-14]San Jose EQ
vs
Minnesota Utd[Tay-7] 
+0-
-09:07
[Tay-10]Vancouver WC
vs
Austin FC[Tay-2] 
-1/4-
USB09:35
[B-12]Phoenix Rising
vs
New York RB II[A-14] 
-1 3/4-
USAA09:37
[Tay-5]LA Galaxy
vs
Real Salt Lake[Tay-8] 
-3/4-
Các trận đã kết thúc
HQB11:30FT
[8]GimPo Citizen
1 - 0
Chungnam Asan[6] 
+3/41-0
NHATA12:00FT
[16]Avispa Fukuoka
0 - 1
Vissel Kobe[12] 
+1/40-1
-12:00FT
[4]Cerezo Osaka
1 - 1
Shonan Bellmare[15] 
-1/20-0
NHATB12:00FT
[17]Ventforet Kofu1
0 - 1
Tochigi SC[16] 
-1/20-0
-12:00FT
[7]Montedio Yama.
1 - 1
Alb. Niigata (JPN)[1] 
+01-0
-12:00FT
[19]Thespa Kusatsu
1 - 0
Omiya Ardija[20] 
+00-0
NHAT312:00FT
[3]Fujieda MYFC
4 - 1
Yokohama SCC[18] 
-1 1/41-1
HQA12:00FT
[8]FC Seoul
2 - 3
Daegu[9] 
-1/40-1
HQ312:00FT
[5]Siheung Citizen
2 - 2
Pocheon Citizen[9] 
1-1
NHATA13:00FT
[5]Kashima Antlers
0 - 1
FC Tokyo[7] 
-1/20-0
-13:00FT
[3]Sanf Hiroshima
4 - 1
Urawa Red[9] 
-1/41-0
-13:00FT
[8]Sagan Tosu
0 - 1
Kyoto Sanga[13] 
-1/40-1
HQ313:00FT
[1]Paju Citizen
2 - 1
Daejeon Korail[11] 
1-0
-13:00FT
[3]Gyeongju KHNP
1 - 1
Hwaseong FC[4] 
1-1
-13:00FT
[10]Cheonan City
0 - 0
Dangjin Citizen[16] 
0-0
NHATA14:00FT
[10]Nagoya Grampus
0 - 4
Yokohama FM[1] 
+1/20-1
-14:00FT
[11]Consa. Sapporo
4 - 3
Kawasaki Fro.[2] 
+1/42-1
-14:00FT
[17]Gamba Osaka
0 - 0
Kashiwa Reysol[6] 
-1/40-0
NHATB14:00FT
[8]Tokushima Vortis
3 - 2
Machida Zelvia[11] 
-1/41-2
HQA14:30FT
[4]Incheon Utd1
0 - 3
Ulsan Hyundai[1] 
+3/40-1
AFCFS15:00FT
Tajikistan Futsal
8 - 5
Turkmenistan Futsal 
-
CZEB15:15FT
[12]Fotbal Trinec
0 - 2
MFK Chrudim[9] 
-1/40-0
IDNA15:30FT
[1]Borneo FC
3 - 0
Madura United FC[2] 
-1/22-0
ASI17VL16:00FT
[B-5]Palestine U17
0 - 2
Malaysia U17[B-1] 
0-0
VNB16:00FT
[8]Phú Thọ
2 - 0
Thừa Thiên Huế[7] 
-1/41-0
NHATB16:30FT
[22]Ryukyu
0 - 1
Yokohama FC[2] 
+1/20-1
HQB16:30FT
[2]Anyang
2 - 0
Ansan Greeners[9] 
-10-0
SINA16:30FT
[5]Tanjong Pagar
8 - 1
Young Lions[8] 
3-0
-16:30FT
[3]Tampines Rovers
0 - 0
Geylang Intl[4] 
0-0
AUSC16:45FT
(T)Sydney Utd
0 - 2
Macarthur FC 
+1 3/40-1
BLRA17:00FT
[12]Belshina Bobruisk
2 - 2
Dinamo Brest[14] 
+1/41-2
LATA17:00FT
[6]Tukums/Salaspils
1 - 0
FK Auda[5] 
+11-0
UKRA17:00FT
[14]Inhulets Petrove
0 - 1
Vorskla[10] 
+1/20-1
NHATB17:00FT
[5]Oita Trinita
3 - 1
V-Varen Nagasaki[9] 
-1/23-0
NHAT317:00FT
[2]Kagoshima
4 - 1
Nagano Parceiro[7] 
-1/21-0
HQA17:00FT
[2]Jeonbuk H.Motor
3 - 1
Pohang Steelers[3] 
-1/41-1
HQ317:00FT
[13]Cheongju FC1
0 - 1
Gimhae City[6] 
+00-0
VNA17:00FT
[7]Thanh Hóa
2 - 1
Bình Định[4] 
-1/41-0
TNKB17:30FT
[3]Pendikspor
3 - 0
Goztepe[12] 
-1/42-0
BULA17:45FT
[5]Lok. Sofia1
1 - 0
Ludogorets[1] 
+1 1/40-0
AFCFS18:00FT
Uzbekistan Futsal
6 - 1
Bahrain Futsal 
2-0
DUB18:00FT
[8]Holstein Kiel
1 - 1
Hansa Rostock[9] 
-1/21-0
-18:00FT
[4]Fort.Dusseldorf
4 - 1
A.Bielefeld[16] 
-3/41-1
-18:00FT
[15]Greuther Furth
1 - 1
Sandhausen[14] 
-1/20-1
DUC4DB18:00FT
[3]Babelsberg
2 - 2
SV Lichtenberg[14] 
-1 1/42-1
-18:00FT
[18]Tennis Borussia B.1
0 - 3
Greifswalder FC[10] 
+10-1
NGA18:00FT
[8]FK Orenburg
4 - 1
FK Sochi[6] 
+1/43-0
ARMA18:00FT
[8]Shirak
1 - 2
Lernayin Artsakh[5] 
+01-2
KAZA18:00FT
[7]Caspiy Aktau
1 - 0
FK Aksu[9] 
-1/21-0
FIN318:00FT
Hameenlinna
1 - 4
Ilves II 
-1/41-2
-18:00FT
GBK Kokkola
2 - 4
JS Hercules 
-1/21-1
-18:00FT
FC Kiffen
0 - 2
PK Keski Uusimaa 
-10-2
-18:00FT
MuSa Pori
2 - 1
SalPa Salo 
+11-0
-18:00FT
Grankulla IFK
2 - 0
Jazz 
-1/42-0
-18:00FT
Ilves-Kissat
1 - 0
VJS 
-1/21-0
-18:00FT
OLS Oulu
1 - 2
OTP 
-11-0
-18:00FT
Vaajakoski
1 - 2
JBK 
+1/21-0
-18:00FT
KaaPo Kaarina
0 - 6
Klubi 04 Helsinki 
0-1
-18:00FT
Tampere Utd
0 - 1
Espoo 
+00-0
-18:00FT
FC Komeetat
0 - 4
VIFK Vaasa 
+10-1
-18:00FT
Kajaanin Haka
2 - 2
RoPS Rovaniemi 
-1/41-1
-18:00FT
FC LaPa
0 - 2
NJS Nurmijarvi 
0-1
-18:00FT
KuPS Akatemia
0 - 3
Lahden Reipas 
+1 1/40-1
-18:00FT
Atlantis
4 - 1
PeKa 
-12-0
-18:00FT
JIPPO
1 - 1
KaPa 
-1/41-0
-18:00FT
Jyvaskyla JK
0 - 0
Narpes Kraft 
-20-0
-18:00FT
Futura
0 - 1
PPJ 
+1/40-0
TDB18:00FT
[9]Eskilstuna City
0 - 1
Orebro[8] 
+00-1
TD318:00FT
Sollentuna FK2
0 - 0
Taby IS 
-3/40-0
-18:00FT
Tvaakers IF1
0 - 0
BK Olympic Malmo 
-1/40-0
-18:00FT
Vanersborgs FK1
1 - 6
GAIS 
+10-1
-18:00FT
Orebro Syrianska
1 - 1
Forward 
-10-1
THAA18:00FT
[7]Nakhon Ratch.
1 - 0
Khonkaen Utd[12] 
-3/41-0
VNA18:00FT
[6]SL Nghệ An
0 - 1
Viettel[2] 
+00-0
-18:00FT
[8]Nam Định
2 - 0
HL Hà Tĩnh[11] 
-1/40-0
ANHA18:30FT
[1]Arsenal2
3 - 1
Tottenham[3] 11
-1/21-1
DUC4B18:30FT
[4]Weiche Flensburg
2 - 2
Teutonia Ottensen[14] 
-1/20-1
SCOA18:30FT
[6]Hearts1
0 - 4
Rangers[2] 
+10-2
AZEA18:30FT
[6]Turan Tovuz
1 - 3
Zire IK[5] 
+01-2
ESTA18:30FT
[8]Tallinna Kalev
1 - 0
Vaprus Parnu[10] 
1-0
GEOA18:30FT
[5]Samgurali Tskh.1
0 - 3
Saburtalo[6] 
0-2
-18:30FT
[9]Gagra Tbilisi
0 - 0
Dila Gori[3] 
+1/20-0
TNKA18:30FT
[9]Kasimpasa
1 - 0
Gaziantep B.B[10] 
-1/40-0
IRNA18:30FT
[5]Nassaji Mazandaran
4 - 0
Naft M. Soleyman[12] 
1-0
THAA18:30FT
[15]Police Tero FC
0 - 0
Lamphun Warrior[14] 
-1/20-0
ANHL219:00FT
[20]Harrogate Town
1 - 2
Bradford City[4] 
+1/40-1
TBNA19:00FT
[19]Cadiz12
0 - 0
Villarreal[6] 3
+3/40-0
ITB19:00FT
[11]SPAL 19071
0 - 2
Genoa[4] 
+1/20-1
-19:00FT
[2]Bari
6 - 2
Brescia[3] 
+03-0
-19:00FT
[9]Cagliari
1 - 4
Venezia[13] 
-1/21-0
-19:00FT
[15]Cittadella
0 - 2
Ternana[5] 
-1/40-1
-19:00FT
[18]Modena
1 - 0
Reggina[1] 
-1/40-0
-19:00FT
[17]Palermo
0 - 1
Alto Adige[10] 
-1/20-1
-19:00FT
[7]Parma1
2 - 1
Frosinone[6] 
-1/41-0
DUC319:00FT
[18]B.Dortmund II
1 - 1
Munchen 1860[1] 
+00-0
-19:00FT
[2]Elversberg
1 - 2
Verl[14] 
-1 1/41-0
-19:00FT
[9]Duisburg
1 - 0
Hallescher[17] 
-1/20-0
-19:00FT
[10]Osnabruck
5 - 0
Waldhof Man.[6] 
-1/43-0
-19:00FT
[4]Saarbrucken
2 - 2
Freiburg II[3] 
-3/40-1
DUC4B19:00FT
[19]Kickers Emden
0 - 3
Phonix Lubeck[6] 
+1 1/40-2
DUC4DB19:00FT
[11]Chemnitzer
0 - 1
C. Leipzig[1] 
-3/40-0
DUC4N19:00FT
[6]Stuttgart II
0 - 0
Homburg[2] 
+1/20-0
-19:00FT
[14]Astoria Walldorf
0 - 0
Hessen Kassel[18] 
-1/40-0
-19:00FT
[15]Wormatia Worms
0 - 1
Hoffenheim II[10] 
+1/40-1
-19:00FT
[9]Bahlinger
1 - 2
FSV Frankfurt[11] 
-1/20-1
DUC4T19:00FT
Rodinghausen
2 - 1
Wuppertaler 
-1/41-1
-19:00FT
M.gladbach II
3 - 3
FC Bocholt 
-3/42-2
-19:00FT
FC Koln II
3 - 2
Wattenscheid 
-1 1/42-1
-19:00FT
SV Straelen1
1 - 0
Wiedenbruck 
+1/21-0
-19:00FT
Kaan-Marienborn
1 - 3
Fort.Dusseldorf II 
-1/20-2
-19:00FT
A.Aachen
1 - 2
Fortuna Koln 
-1/40-0
BLRA19:00FT
[1]Dinamo Minsk
1 - 0
Shakhter Soligo.[4] 
-1/40-0
BIHA19:00FT
[2]Borac Banja Luka
2 - 1
FK Sloga Doboj[7] 
1-0
MKDA19:00FT
[9]Makedonija1
1 - 1
FC Struga[1] 
0-0
KAZA19:00FT
[4]Ordabasy
2 - 0
Atyrau[8] 
-1/21-0
LATA19:00FT
[2]Rigas Futbola Skola
6 - 0
METTA/LU Riga[8] 
3-0
LITA19:00FT
[10]FK Jonava
0 - 1
Dziugas FC[9] 
0-1
MDVA19:00FT
[6]Zimbru
2 - 1
Dinamo-Auto[8] 
2-1
FINB19:00FT
[7]JaPS
1 - 3
Jaro[3] 
+11-2
-19:00FT
[12]PIF Parainen
1 - 2
SJK Akatemia[6] 
+3/41-0
UKRA19:00FT
[16]FC Lviv1
0 - 3
SK Dnipro-1[2] 
+10-2
DENB19:00FT
[4]Vendsyssel FF
4 - 1
Helsingor[6] 
+02-0
THAA19:00FT
[4]Chiangrai Utd
1 - 1
Sukhothai[11] 
-1 1/40-1
DUC319:15FT
[20]SpVgg Bayreuth
1 - 1
Dynamo Dresden[5] 
+3/41-1
MASL19:15FT
[11]Sarawak
1 - 4
Pahang[7] 
+1/41-1
-19:15FT
[1]Darul Takzim
5 - 0
Negeri Sembilan[4] 
-2 1/42-0
VNA19:15FT
[1]Hà Nội FC
5 - 1
BCM Bình Dương[9] 
-1 1/41-0
ITA319:30FT
[B-12]Torres
2 - 2
Pesaro[B-6] 
-1/40-1
-19:30FT
[B-17]Messina
1 - 0
Giugliano[C-10] 
+00-0
HUNA19:30FT
[2]Kisvarda FC
4 - 0
Ujpest[11] 
-1/43-0
AUTB19:30FT
[5]Grazer AK
1 - 1
Sturm Graz II[11] 
+1/41-1
-19:30FT
[15]Rapid Wien II
0 - 1
SV Lafnitz[4] 
+1/40-0
-19:30FT
[6]Admira
3 - 1
Liefering[14] 
-3/42-0
THAA19:30FT
[6]BG Pathum United
3 - 0
Muang Thong Utd[10] 
-10-0
ASI17VL20:00FT
[C-1]Qatar U17
2 - 1
Iraq U17[C-5] 
2-1
ITA20:00FT
[1]Napoli
3 - 1
Torino[9] 2
-3/43-1
PHB20:00FT
[14]Saint Etienne
2 - 2
Grenoble[11] 
-3/40-1
ALBA20:00FT
[5]Egnatia Rrogozhine
0 - 0
Kastrioti Kruje[7] 
0-0
-20:00FT
[10]KF Laci
0 - 1
Kukesi[8] 
0-1
ARMA20:00FT
[3]Pyunik
5 - 1
Alashkert[4] 
+02-0
POLA20:00FT
[12]Gornik Zabrze
2 - 3
Zaglebie Lubin[8] 
-1/41-2
POLB20:00FT
[15]Skra Czestochowa
0 - 1
Katowice[5] 
+1/40-0
BIHA20:00FT
[12]Leotar Trebinje
0 - 1
Zeljeznicar[3] 
0-1
MKDA20:00FT
[6]Bregalnica Stip
1 - 3
Rabotnicki[3] 
0-1
LATA20:00FT
[4]FK Liepaja
5 - 2
Spartaks Jurmala[10] 
2-0
MLTA20:00FT
[6]Mosta
1 - 1
Sirens[11] 
1-1
-20:00FT
[1]Hamrun Spartans
2 - 0
Floriana[7] 
1-0
MNEA20:00FT
[1]Sutjeska
5 - 0
Jedinstvo[9] 
2-0
-20:00FT
[7]Rudar
2 - 1
FK Jerezo[4] 
1-0
FINB20:00FT
[10]PK-35
1 - 0
Gnistan[5] 
-1/40-0
SRBA20:00FT
[2]Backa Topola
2 - 1
Radnik Surdulica[16] 
-1 1/21-1
SLOA20:00FT
[6]Domzale1
2 - 2
Mura[5] 
+01-1
TNKB20:00FT
[2]Sakaryaspor
3 - 1
Malatyaspor[18] 
-1 1/42-1
TDA20:00FT
[4]Malmo
0 - 0
Hammarby[3] 
-1/40-0
TDB20:00FT
[11]Orgryte
4 - 0
Brage[4] 
-1/41-0
-20:00FT
[6]Landskrona
3 - 1
Dalkurd FF[16] 
-1/20-0
-20:00FT
[15]Ostersunds
0 - 0
Halmstads[1] 
+3/40-0
DENB20:00FT
[12]Nykobing
2 - 3
Sonderjyske[1] 
+1 1/41-0
IDNA20:00FT
[10]Arema Indonesia
2 - 3
Persebaya Surabaya[8] 
-3/42-2
MASL20:00FT
[3]Terengganu
2 - 0
Sabah FA[3] 
-3/42-0
-20:00FT
[6]Kedah FA
0 - 1
Petaling Jaya City[9] 
-10-0
-20:00FT
[8]Selangor FA
5 - 0
Melaka FA[10] 
-1 1/42-0
UAEA20:15FT
[9]Baniyas1
1 - 1
Al Jazira[3] 
+3/40-0
-20:15FT
[1]Al Sharjah
3 - 0
Khorfakkan[13] 
-1 1/21-0
ASI17VL20:30FT
[A-1]Turkmenistan U17
2 - 0
Philippines U17[A-5] 
1-0
DUA20:30FT
[10]Leipzig
4 - 0
Bochum[18] 2
-1 3/42-0
-20:30FT
[6]Ein.Frankfurt13
2 - 0
Union Berlin[1] 4
-1/42-0
-20:30FT
[2]Freiburg2
2 - 1
Mainz[11] 4
-1/42-0
-20:30FT
[8]FC Koln4
3 - 2
B.Dortmund[5] 3
+1/40-1
-20:30FT
[13]Wolfsburg3
3 - 2
Stuttgart[16] 5
+02-2
NGA20:30FT
[15]Khimki
1 - 2
CSKA Moscow[2] 
+1 1/40-2
WALA20:30FT
[2]Connah's QN
1 - 0
Haverfordwest[8] 
-3/40-0
-20:30FT
[7]Flint Town Utd
1 - 1
Penybont[4] 
+1/41-1
-20:30FT
[5]Cardiff Metropolitan
2 - 1
Aberystwyth[10] 
-12-0
-20:30FT
[9]Pontypridd Town
3 - 1
Caernarfon Town[6] 
-1/41-0
UZBA20:30FT
[8]Bunyodkor
2 - 1
Navbahor[2] 
+1/21-1
AFCFS21:00FT
Thái Lan Futsal
6 - 1
Oman Futsal 
4-0
ANHA21:00FT
[13]Bournemouth1
0 - 0
Brentford[10] 2
+1/40-0
-21:00FT
[17]Crystal Palace1
1 - 2
Chelsea[5] 3
+3/41-1
-21:00FT
[8]Fulham12
1 - 4
Newcastle[7] 
+00-3
-21:00FT
[9]Liverpool1
3 - 3
Brighton[4] 1
-1 1/21-2
-21:00FT
[16]Southampton2
1 - 2
Everton[11] 1
-1/40-0
ANHB21:00FT
[11]Rotherham Utd3
0 - 2
Wigan[9] 1
-1/40-1
-21:00FT
[19]Blackpool3
0 - 1
Norwich[2] 
+1/20-1
-21:00FT
[6]Blackburn Rovers1
2 - 1
Millwall[16] 
-1/40-0
-21:00FT
[12]Bristol City3
1 - 2
QPR[5] 1
-1/40-2
-21:00FT
[18]Cardiff City3
1 - 1
Burnley[4] 
+1/40-0
-21:00FT
[24]Coventry4
1 - 0
Middlesbrough[22] 1
+1/41-0
-21:00FT
[3]Reading
3 - 1
Huddersfield[23] 3
-1/42-0
-21:00FT
[1]Sheffield Utd3
1 - 1
Birmingham[15] 3
-10-0
-21:00FT
[7]Sunderland1
0 - 0
Preston North End[14] 1
-1/40-0
-21:00FT
[21]West Brom3
2 - 3
Swansea City[10] 1
-3/40-1
ANHL121:00FT
[15]Fleetwood Town
0 - 1
Barnsley[5] 
+1/40-0
-21:00FT
[9]Accrington
3 - 1
Morecambe[24] 
-1/20-0
-21:00FT
[19]Wycombe
0 - 1
Plymouth Argyle[1] 
-1/40-1
-21:00FT
[20]Milton Keynes Dons
2 - 3
Peterborough Utd[7] 
+1/40-2
-21:00FT
[10]Cambridge Utd
0 - 2
Derby County[8] 
+1/20-1
-21:00FT
[11]Exeter City
2 - 2
Bristol Rovers[21] 
-10-0
-21:00FT
[6]Bolton
2 - 0
Lincoln[13] 
-3/41-0
-21:00FT
[23]Burton Albion1
3 - 2
Forest Green[22] 
-3/41-0
-21:00FT
[14]Charlton Athletic
1 - 1
Oxford Utd[18] 
-1/40-1
-21:00FT
[17]Cheltenham
2 - 0
Shrewsbury[12] 
+01-0
-21:00FT
[2]Ipswich
3 - 2
Portsmouth[4] 
-3/41-1
-21:00FT
[16]Port Vale
0 - 1
Sheffield Wed.[3] 
+1/20-0
ANHL221:00FT
[11]Tranmere Rovers
1 - 0
Barrow[6] 
+01-0
-21:00FT
[24]Rochdale
1 - 2
Doncaster Rovers[8] 
-1/41-1
-21:00FT
[19]Stockport
1 - 1
Walsall[17] 
-1/21-0
-21:00FT
[10]Swindon
1 - 2
Northampton[1] 
-1/40-0
-21:00FT
[9]Carlisle
0 - 0
Crewe Alexandra[12] 
-1/20-0
-21:00FT
[5]Salford City
1 - 1
Grimsby[13] 
-1/41-1
-21:00FT
[15]Wimbledon
2 - 1
Colchester Utd[21] 
-1/40-1
-21:00FT
[22]Crawley Town
1 - 2
Stevenage[3] 
+1/20-1
-21:00FT
[18]Gillingham
1 - 0
Sutton Utd[14] 
+1/40-0
-21:00FT
[2]Leyton Orient
1 - 2
Newport[16] 
-3/40-2
DUC4B21:00FT
[3]SSV Jeddeloh
2 - 1
St. Pauli II[17] 
-1/41-1
SCOA21:00FT
[3]St. Mirren1
2 - 1
Livingston[7] 
-1/40-0
-21:00FT
[10]Ross County
0 - 2
Hibernian[4] 
+1/20-0
-21:00FT
[5]Aberdeen
4 - 1
Kilmarnock[11] 
-3/43-1
-21:00FT
[1]Celtic1
2 - 1
Motherwell[9] 
-2 1/21-1
-21:00FT
[12]Dundee Utd
1 - 2
St. Johnstone[8] 
-1/40-2
SCOB21:00FT
[7]Cove Rangers
2 - 0
Arbroath[10] 
+02-0
-21:00FT
[9]Hamilton
0 - 2
Dundee[5] 
+1/20-1
-21:00FT
[1]Partick Thistle
5 - 1
Greenock Morton[8] 
-3/42-1
-21:00FT
[2]Queen's Park
1 - 0
Raith Rovers[6] 
-1/40-0
-21:00FT
[3]Ayr Utd
0 - 1
Inverness C.T.[4] 
-1/20-0
SCO221:00FT
[9]Kelty Hearts
1 - 0
Airdrieonians[3] 
+1/20-0
-21:00FT
[7]Queen of South
1 - 1
Alloa Athletic[5] 
-1/41-0
-21:00FT
[6]Montrose
1 - 2
Edinburgh City[2] 
-3/41-1
-21:00FT
[1]Dunfermline
2 - 2
Peterhead[10] 
-1 1/20-0
-21:00FT
[4]Falkirk
2 - 0
Clyde[8] 
-3/42-0
AZEA21:00FT
[1]Karabakh Agdam
3 - 1
Neftchi Baku[2] 
-1 1/40-1
BLRA21:00FT
[3]Bate Borisov
1 - 1
Torpedo Zhodino[6] 
-3/40-0
NIRA21:00FT
[2]Cliftonville
4 - 0
Newry City[9] 
-1 1/24-0
-21:00FT
[11]Dungannon Swi.
0 - 1
Linfield[7] 
+1 1/20-1
-21:00FT
[6]Carrick Rangers
4 - 3
Crusaders Belfast[4] 
+12-2
BIA21:00FT
[5]OH Leuven
0 - 3
Union Saint-Gilloise[4] 
+1/20-2
BIB21:00FT
[1]Lommel
2 - 1
RWD Molenbeek[7] 
+00-0
ESTA21:00FT
[5]Kuressaare
2 - 2
Tammeka Tartu[7] 
1-1
GEOA21:00FT
[7]FC Telavi
0 - 0
Lokomotiv T[10] 
0-0
ICEW21:00FT
[2]Stjarnan Nữ
4 - 0
Keflavik IF Nữ[8] 
2-0
-21:00FT
[3]Breidablik Nữ
2 - 3
Trottur Rey. Nữ[4] 
0-3
-21:00FT
[1]Valur Nữ
1 - 1
UMF Selfoss Nữ[5] 
0-0
-21:00FT
[6]Vestmannaeyjar Nữ
3 - 0
Afturelding Nữ[9] 
2-0
-21:00FT
[10]KR Reykjavik Nữ
3 - 2
Thor Akureyri Nữ[7] 
2-0
KAZA21:00FT
[10]FK Taraz
0 - 1
FK Maktaaral[14] 
-1/20-1
LITA21:00FT
[2]Hegelmann Litauen
2 - 1
Siauliai[7] 
-1 1/41-0
LITC21:00FT
Zalgiris
1 - 1
Kauno Zalgiris 
1-0
MNEA21:00FT
[2]Decic Tuzi
3 - 1
Mornar Bar[8] 
1-1
-21:00FT
[5]OFK Petrovac
1 - 2
Arsenal Tivat[6] 
0-1
NORA21:00FT
[9]Tromso
0 - 1
Molde[1] 
+1/40-1
CZEA21:00FT
[12]Banik Ostrava
1 - 2
C. Budejovice[10] 
-3/40-1
-21:00FT
[8]Mlada Boleslav
1 - 1
Sigma Olomouc[9] 
-1/21-0
-21:00FT
[4]Bohemians 1905
1 - 1
Vik.Plzen[1] 
+1/20-1
CZEB21:00FT
[14]SK Prostejov
0 - 2
Sparta Praha B[11] 
-1/40-1
-21:00FT
[1]SK Lisen
1 - 2
MFk Karvina[6] 
-1/20-1
TNKA21:00FT
[8]Kayserispor
1 - 2
Trabzonspor[4] 
+1/21-0
-21:00FT
[16]Ankaragucu
1 - 2
Istanbul BB[3] 
+1/20-1
TD321:00FT
Lunds BK1
1 - 2
Oskarshamns AIK 
-1/40-0
-21:00FT
Lindome GIF
2 - 1
IFK Malmo 
-3/40-0
-21:00FT
Haninge/Brand.
0 - 1
Stockholm Intl 
+3/40-0
-21:00FT
Hammarby Talang
3 - 3
Gefle IF 
+1/22-1
-21:00FT
Ljungskile SK
2 - 3
Torns IF 
-3/40-1
-21:00FT
Umea
1 - 3
Sandvikens 
+3/40-1
BRB21:00FT
[19]Brusque FC/SC
0 - 2
Criciuma/SC[5] 
-1/40-0
TBNA21:15FT
[15]Getafe2
2 - 3
Valladolid[14] 4
-1/42-2
TBNB21:15FT
[19]Mirandes
3 - 3
Las Palmas[2] 
+1/21-1
-21:15FT
[20]Racing Santander
0 - 0
Malaga[21] 
-1/40-0
ITB21:15FT
[19]Perugia
1 - 3
Pisa[12] 
-1/40-1
UKRA21:15FT
[11]Metalist Kharkiv
1 - 6
Shakhtar Donetsk[1] 
+10-4
BDNA21:30FT
[12]Vizela
1 - 0
Portimonense[4] 
-1/21-0
HLA21:30FT
[13]Cambuur
3 - 0
PSV Eindhoven[3] 
+20-0
IRNA21:30FT
[10]Aluminium Arak
1 - 0
Malavan Bandar[16] 
1-0
CROA21:55FT
[2]NK Osijek
4 - 1
Lok. Zagreb[8] 
-1/23-0
TBN322:00FT
[A1-11]Salamanca
2 - 1
Rayo Majada.[A1-19] 
-1/22-0
-22:00FT
[A1-14]Merida
2 - 0
Pontevedra[A1-17] 
+01-0
-22:00FT
[A2-7]CF Intercity
1 - 2
Cornella[A2-11] 
-3/40-1
PHA22:00FT
[18]Strasbourg1
1 - 3
Rennes[5] 2
+1/40-1
HUNA22:00FT
[7]Debreceni
4 - 3
Budapest Honved[9] 
-1/43-0
ISRA22:00FT
[8]HIK Shmona1
1 - 1
Hapoel Haifa[6] 
+00-1
MDVA22:00FT
[2]Milsami1
1 - 0
FC Balti[4] 
0-0
SRBA22:00FT
[12]Javor Ivanjica1
0 - 2
FK Vozdovac[5] 
-1/40-1
AUTA22:00FT
[1]RB Salzburg
1 - 1
Lask[2] 
-1 1/40-0
-22:00FT
[7]Aust Lustenau
1 - 3
Wolfsberger AC[6] 
+1/21-1
-22:00FT
[9]WSG Swarovski Tirol
0 - 5
Rapid Wien[5] 
+1/20-1
IRNA22:00FT
[3]Gol Gohar
1 - 2
Esteghlal Tehran[2] 
0-1
JORA22:00FT
[2]Wehdat Amman
3 - 0
Al Salt[9] 
2-0
CHIA22:00FT
[11]Huachipato
1 - 0
Antofagasta[15] 
-1/40-0
MLTA22:15FT
[12]Zebbug Rangers
0 - 3
Marsaxlok[10] 
0-2
-22:15FT
[13]Santa Lucia FC1
1 - 3
Gudja United[2] 
0-1
KUWA22:15FT
[8]Tadamon (KUW)
1 - 1
Al Sahel[10] 
+00-1
ITA322:30FT
[C-14]Taranto
1 - 0
Foggia[C-17] 
+1/41-0
-22:30FT
[B-16]Pontedera1
0 - 2
Siena[B-1] 
+1/40-1
-22:30FT
[C-19]Viterbese Calcio1
1 - 5
Latina[C-8] 
-1/40-4
-22:30FT
[C-9]Virtus Francavilla
2 - 1
Fidelis Andria[C-18] 
-3/40-1
-22:30FT
[C-15]AZ Picerno
1 - 2
SS Monopoli[C-4] 
+1/40-1
-22:30FT
[C-6]Turris Neapolis
0 - 4
Catanzaro[C-1] 
+1/40-3
-22:30FT
[C-13]Audace Cerignola
0 - 1
Gelbison[C-12] 
-1/20-0
-22:30FT
[C-5]Avellino
2 - 0
Potenza SC[C-16] 
-1/21-0
-22:30FT
[C-2]Crotone
1 - 0
Juve Stabia[C-7] 
-10-0
-22:30FT
[C-3]Pescara1
2 - 2
Monterosi FC[C-11] 
-11-0
POLA22:30FT
[6]Lech Poznan
0 - 0
Legia Wars.[1] 
-3/40-0
POLB22:30FT
[6]Stal Rzeszow
3 - 4
Resovia[14] 
-1/40-2
SLOA22:30FT
[1]O.Ljubljana
2 - 0
Tabor Sezana[10] 
-1 1/41-0
TDA22:30FT
[14]Degerfors IF
3 - 0
Djurgardens[1] 
+3/41-0
KSAA22:30FT
[3]Al Raed
2 - 1
Al Adalah[15] 
-3/40-1
-22:30FT
[5]Dhamak
2 - 0
Al Tai[7] 
-1/40-0
IRNA22:30FT
[4]Foolad Khozestan
0 - 0
Mes Kerman[13] 
0-0
-22:30FT
[7]Zobahan
1 - 0
Peykan[11] 
1-0
URUA22:30FT
[13](T)CA Torque
0 - 1
Sportivo Cerrito[15] 
-10-1
GHU1722:59FT
Costa Rica U17
2 - 0
Nicaragua U17 
1-0
TBN322:59FT
[A2-4]UD Logrones
3 - 0
Sabadell[A2-10] 
-1/22-0
ITA22:59FT
[7]Inter Milan
1 - 2
Roma[2] 
-1/21-1
NGA22:59FT
[13]Lok. Moscow1
2 - 4
Ural S.r.[12] 
-3/40-2
ICEC22:59FT
Hafnarfjordur
2 - 2
Vikingur Rey. 
+3/41-1
NORA22:59FT
[3]Lillestrom
1 - 4
Bodo Glimt[2] 
+1/41-1
-22:59FT
[5]Valerenga
4 - 0
Stromsgodset[8] 
-14-0
SVKA22:59FT
[12]Liptovsky Mikulas1
0 - 1
Dunajska Stred[5] 
+1/20-1
-22:59FT
[3]MSK Zilina
1 - 1
Trencin[8] 
-1/20-0
-22:59FT
[7]Dukla BB
3 - 1
Zemplin Michalovce[10] 
-1/41-0
CYPA22:59FT
[2]Apollon Limassol
1 - 1
Pafos FC[1] 
-1/40-1
-22:59FT
[8]Doxa Katokopia1
0 - 2
Omonia Nicosia[5] 
+1/20-1
TNKB22:59FT
[8]Rizespor
2 - 0
Bodrumspor SK[4] 
-1/40-0
-22:59FT
[14]Altay
0 - 0
Eyupspor[1] 
+10-0
TSA22:59FT
[3]Basel
3 - 2
St. Gallen[4] 
-1/42-1
UAEA22:59FT
[8]Al Nasr (UAE)
1 - 2
Al Wasl[2] 
+00-1
-22:59FT
[12]Dubba Al Fujairah
1 - 3
Ajman[6] 
+1/41-2
ARGA22:59FT
[11]CA Platense
0 - 0
Defensa YJ[14] 
-1/40-0
-22:59FT
[13]C. Cordoba SdE
0 - 0
Sarmiento Junin[12] 
-1/40-0
BIA23:15FT
[7]Westerlo
2 - 0
Zulte-Waregem[18] 
-11-0
-23:15FT
[13]Oostende1
1 - 2
Genk[2] 
+11-1
ISRA23:15FT
[5]Ashdod1
1 - 1
Hapoel Hadera[9] 
-1/20-0
ANHA23:30FT
[12]West Ham Utd
2 - 0
Wolves[18] 
-1/21-0
TBNA23:30FT
[16]Sevilla
0 - 2
Atletico Madrid[4] 
+1/40-1
TBNB23:30FT
[1]Andorra FC
3 - 1
Levante[12] 
+1/40-1
DUA23:30FT
[4]Wer.Bremen
5 - 1
M.gladbach[9] 
+04-0
NIRA23:30FT
[1]Larne
2 - 0
Coleraine[5] 
-1/21-0
ESTA23:30FT
[1]Flora Tallinn
4 - 1
TJK Legion[9] 
2-0
GREA23:30FT
[5]Lamia FC
1 - 0
Levadiakos[13] 
-1/20-0
RMNA23:30FT
[15]Mioveni
2 - 2
FC U Craiova 1948[8] 
+02-2
ASI17VL23:45FT
[C-4]Bahrain U17
1 - 0
Lebanon U17[C-2] 
0-0
HLA23:45FT
[12]Groningen
1 - 4
AZ Alkmaar[1] 
+3/41-2
AFCFS00:00FT
Kuwait Futsal
2 - 2
Iraq Futsal 
1-2
TBN300:00FT
[A1-5]Fuenlabrada
1 - 2
Linares Deportivo[A1-1] 
-3/40-2
-00:00FT
[A2-1]Murcia1
4 - 2
SD Logrones[A2-6] 
-3/41-1
PHB00:00FT
[20]Niort
0 - 0
Guingamp[6] 
+1/40-0
-00:00FT
[19]Nimes
0 - 1
Paris FC[10] 
+1/40-0
-00:00FT
[18]Annecy FC
0 - 2
SC Bastia[4] 
+00-1
-00:00FT
[17]Rodez
0 - 1
Amiens[2] 
+00-1
-00:00FT
[8]Caen
0 - 1
Quevilly[12] 
-1/20-1
-00:00FT
[13]Dijon
0 - 0
Le Havre[1] 
+00-0
-00:00FT
[9]Metz
1 - 0
Pau FC[16] 
-3/41-0
-00:00FT
[7]Valenciennes
2 - 1
Sochaux[3] 
+1/41-1
BDNA00:00FT
[10]Chaves
1 - 1
Estoril[8] 
-1/41-0
BIHA00:00FT
[1]Siroki Brijeg
3 - 2
Igman Konjic[10] 
1-0
ISRA00:00FT
[10]Maccabi Netanya
1 - 2
Hap. Beer Sheva[1] 
+1/40-0
SRBA00:00FT
[9]FK Napredak
4 - 0
FK Kolubara[8] 
-1/23-0
CZEA00:00FT
[3]Sparta Praha1
2 - 1
Hradec Kralove[7] 
-10-1
CYPA00:00FT
[3]AEK Larnaka
4 - 0
Anorthosis[9] 
-1/42-0
TNKA00:00FT
[1]Adana Demirspor1
0 - 0
Galatasaray[2] 
+1/40-0
KUWA00:20FT
[5]Al Arabi (KUW)
2 - 0
Al Jahra[4] 
0-0
CROA00:30FT
[1]Dinamo Zagreb
4 - 1
Slaven Belupo[4] 
-1 3/41-0
HUNA00:30FT
[10]Vasas Budapest
1 - 1
Zalaegerzseg[6] 
-1/41-0
JORA00:30FT
[1]Faisaly (JOR)
3 - 0
Sheikh Hussein[3] 
2-0
USAA00:30FT
[Dong-9]New England
2 - 1
Atlanta United[Dong-10] 
+01-0
NHATA12:00Hoãn
[14]Shimizu S-Pulse
vs
Jubilo Iwata[18] 
-
CZEU1915:00Hoãn
[13]Banik Ostrava U19
vs
MFk Karvina U19[12] 
-
-16:00Hoãn
[10]Mlada Boleslav U19
vs
Vik. Plzen U19[5] 
-
-16:00Hoãn
[15]Hradec Kralove U19
vs
Sparta Praha U19[1] 
-
-16:00Hoãn
[11]Slovacko U19
vs
Brno U19[6] 
-
-16:00Hoãn
[3]Jihlava U19
vs
Zlin U19[4] 
-
-16:00Hoãn
[14]Pardubice U19
vs
Pribram U19[16] 
-
LITA17:00Hoãn
[4]FK Riteriai
vs
Kauno Zalgiris[6] 
-
CZEU1917:30Hoãn
[7]Sigma Olomouc U19
vs
Slavia Praha U19[2] 
-
ANHU2318:00Hoãn
[1-2]Blackburn U21
vs
Man Utd U21[1-10] 
-
-18:00Hoãn
[1-7]Chelsea U21
vs
Leicester City U21[1-13] 
-
CZEU1918:45Hoãn
[8]C. Budejovice U19
vs
Dukla Praha U19[9] 
-
ASI17VL20:00Hoãn
[B-3]UAE U17
vs
Đảo Guam U17[B-2] 
0-0
ANHU2320:00Hoãn
[1-11]West Ham U21
vs
Crystal Palace U21[1-8] 
-
-20:00Hoãn
[1-4]Liverpool U21
vs
Arsenal U21[1-9] 
-
ASI17VL22:15Hoãn
[D-2]Kuwait U17
vs
Maldives U17[D-3] 
-
ARGB01:00Hoãn
[28]Alvarado MDP
vs
Estudiantes Rio Cuarto[9] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: