x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Tây Ban Nha:
 

KẾT QUẢ HẠNG 3 TÂY BAN NHA

XH Đội Tr T H B BT BB HS Đ
Bảng D
1 Marbella 24 13 10 1 38 19 +19 49
2 Cartagena 24 14 6 4 30 18 +12 48
3 Yeclano Dep. 24 12 6 6 38 28 +10 42
4 Cordoba 24 11 8 5 30 22 +8 41
5 Badajoz 23 11 5 7 29 19 +10 38
6 San Fernando 24 10 7 7 34 22 +12 37
7 Murcia 24 8 9 7 27 21 +6 33
8 Linense 24 8 9 7 24 26 -2 33
9 UCAM Murcia 24 8 8 8 24 27 -3 32
10 Recreativo Huelva 24 7 8 9 27 28 -1 29
11 Sevilla B 22 8 5 9 27 29 -2 29
12 Atl. Sanluqueno 24 7 8 9 20 23 -3 29
13 Cadiz B 24 7 8 9 19 23 -4 29
14 Don Benito 24 7 7 10 25 31 -6 28
15 Villarrubia CF 24 6 10 8 28 27 +1 28
16 Talavera 24 6 7 11 21 29 -8 25
17 Algeciras 24 5 8 11 28 38 -10 23
18 Merida 24 3 13 8 23 29 -6 22
19 Granada II 23 5 6 12 17 33 -16 21
20 CP Villarrobledo 24 5 6 13 20 37 -17 21
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Chủ nhật, ngày 01/09/2019
01:00 FT
Villarrubia CF
0 - 0
Cordoba  
0-0
01:45 FT
Badajoz
1 - 0
Sevilla B  
0-0
16:00 FT
Marbella
2 - 1
CP Villarrobledo  
1-0
16:30 FT
Granada II
0 - 0
San Fernando  
0-0
23:30 FT
Murcia
1 - 1
Algeciras  
1-1
23:30 FT
Yeclano Dep.
2 - 1
Cadiz B   1
0-1
Thứ 2, ngày 02/09/2019
00:00 FT
Atl. Sanluqueno
3 - 0
Merida   1
0-0
00:00 FT
Linense
1 - 0
UCAM Murcia  
1-0
00:30 FT
Don Benito
1 - 2
Cartagena  
1-1
01:00 FT
Recreativo Huelva
3 - 1
Talavera  
0-1
Thứ 7, ngày 07/09/2019
23:30 FT
Cordoba
1 - 0
Murcia  
1-0
Chủ nhật, ngày 08/09/2019
00:00 FT
UCAM Murcia
2 - 2
Marbella  
0-1
01:00 FT
CP Villarrobledo
2 - 1
Recreativo Huelva  
1-0
01:30 FT
Don Benito
1 - 1
Atl. Sanluqueno  
1-0
16:30 FT
Cadiz B
0 - 2
Badajoz  
0-1
Thứ 2, ngày 09/09/2019
00:00 FT
Algeciras
3 - 2
Yeclano Dep.  
2-0
00:00 FT
Merida
1 - 1
Linense  
1-1
00:00 FT
San Fernando
3 - 0
Villarrubia CF  
2-0
01:00 FT
Talavera
3 - 2
Granada II  
1-1
01:00 FT
Cartagena
0 - 1
Sevilla B  
0-1
Chủ nhật, ngày 15/09/2019
01:00 FT
Villarrubia CF
1 - 1
Talavera  
1-0
16:00 FT
Granada II
2 - 1
CP Villarrobledo  
0-0
16:00 FT
Sevilla B 1
0 - 1
Cadiz B  
0-0
16:30 FT
Marbella
3 - 2
Merida  
1-1
22:59 FT
Atl. Sanluqueno
0 - 1
Cartagena  
0-0
22:59 FT
Murcia
1 - 2
San Fernando  
0-1
23:30 FT
Yeclano Dep.
2 - 2
Cordoba  
1-0
Thứ 2, ngày 16/09/2019
00:00 FT
Badajoz
2 - 1
Algeciras  
0-0
00:00 FT
Linense
1 - 0
Don Benito  
1-0
00:00 FT
Recreativo Huelva
1 - 0
UCAM Murcia  
1-0
Thứ 7, ngày 21/09/2019
23:30 FT
UCAM Murcia
2 - 1
Granada II  
1-1
Chủ nhật, ngày 22/09/2019
00:00 FT
Cordoba
1 - 1
Badajoz  
0-1
17:00 FT
CP Villarrobledo
2 - 1
Villarrubia CF  
1-1
22:59 FT
Atl. Sanluqueno
1 - 0
Linense  
1-0
22:59 FT
Merida
0 - 1
Recreativo Huelva  
0-0
23:30 FT
San Fernando
1 - 0
Yeclano Dep.  
0-0
Thứ 2, ngày 23/09/2019
00:00 FT
Algeciras
3 - 0
Sevilla B  
0-0
00:00 FT
Don Benito
1 - 1
Marbella  
0-1
00:00 FT
Talavera
1 - 2
Murcia  
1-1
00:00 FT
Cartagena
1 - 0
Cadiz B  
0-0
Thứ 7, ngày 28/09/2019
22:00 FT
Cadiz B
2 - 2
Algeciras  
1-0
Chủ nhật, ngày 29/09/2019
00:00 FT
Villarrubia CF
0 - 0
UCAM Murcia  
0-0
00:30 FT
Sevilla B
2 - 1
Cordoba  
1-1
16:00 FT
Granada II
0 - 2
Merida  
0-0
22:30 FT
Murcia
3 - 0
CP Villarrobledo  
1-0
22:59 FT
Badajoz
1 - 2
San Fernando  
1-1
22:59 FT
Linense
0 - 1
Cartagena  
0-0
22:59 FT
Marbella
1 - 1
Atl. Sanluqueno  
1-0
22:59 FT
Recreativo Huelva
2 - 0
Don Benito  
0-0
22:59 FT
Yeclano Dep.
2 - 0
Talavera  
0-0
Chủ nhật, ngày 06/10/2019
17:00 FT
UCAM Murcia 1
0 - 0
Murcia  
0-0
17:00 FT
CP Villarrobledo
1 - 1
Yeclano Dep.  
1-0
22:00 FT
Linense
1 - 1
Marbella  
1-1
22:30 FT
Atl. Sanluqueno
1 - 1
Recreativo Huelva  
0-0
22:59 FT
Don Benito
3 - 0
Granada II  
1-0
22:59 FT
Talavera
0 - 2
Badajoz  
0-1
22:59 FT
Cordoba
1 - 0
Cadiz B  
0-0
22:59 FT
Cartagena
2 - 0
Algeciras  
0-0
22:59 FT
Merida
1 - 3
Villarrubia CF  
0-2
22:59 FT
San Fernando
1 - 2
Sevilla B  
1-1
Thứ 7, ngày 12/10/2019
21:30 FT
Granada II
1 - 0
Atl. Sanluqueno  
0-0
Chủ nhật, ngày 13/10/2019
00:30 FT
Sevilla B 1
1 - 1
Talavera  
1-1
22:00 FT
Cadiz B 1
1 - 0
San Fernando  
0-0
22:30 FT
Murcia
1 - 0
Merida  
1-0
22:59 FT
Algeciras
2 - 2
Cordoba  
0-1
22:59 FT
Badajoz
3 - 2
CP Villarrobledo  
1-2
22:59 FT
Marbella 1
0 - 0
Cartagena  
0-0
22:59 FT
Recreativo Huelva 1
1 - 1
Linense  
1-0
22:59 FT
Yeclano Dep.
2 - 1
UCAM Murcia  
1-0
23:30 FT
Villarrubia CF
0 - 1
Don Benito  
0-1
Chủ nhật, ngày 20/10/2019
17:00 FT
UCAM Murcia
1 - 0
Badajoz  
0-0
17:00 FT
CP Villarrobledo
3 - 2
Sevilla B  
1-1
22:00 FT
Linense
1 - 1
Granada II  
1-1
22:30 FT
Atl. Sanluqueno
1 - 2
Villarrubia CF  
0-0
22:59 FT
Don Benito
2 - 1
Murcia  
1-1
22:59 FT
Talavera
0 - 2
Cadiz B  
0-1
22:59 FT
Cartagena 1
2 - 0
Cordoba  
1-0
22:59 FT
Marbella
2 - 1
Recreativo Huelva  
1-0
22:59 FT
Merida
2 - 2
Yeclano Dep.  
1-2
22:59 FT
San Fernando
2 - 0
Algeciras  
2-0
Thứ 7, ngày 26/10/2019
21:30 FT
Granada II
0 - 3
Marbella  
0-2
23:30 FT
Villarrubia CF
2 - 3
Linense  
0-3
Chủ nhật, ngày 27/10/2019
17:00 FT
Sevilla B
3 - 0
UCAM Murcia  
2-0
22:30 FT
Cadiz B
1 - 0
CP Villarrobledo  
1-0
22:59 FT
Algeciras
0 - 3
Talavera  
0-0
22:59 FT
Cordoba
1 - 0
San Fernando  
1-0
22:59 FT
Murcia 1
1 - 2
Atl. Sanluqueno  
0-1
22:59 FT
Recreativo Huelva
0 - 1
Cartagena  
0-0
23:30 FT
Badajoz
1 - 1
Merida  
0-0
23:30 FT
Yeclano Dep.
1 - 1
Don Benito  
1-0
Chủ nhật, ngày 03/11/2019
18:00 FT
UCAM Murcia
1 - 1
Cadiz B  
0-0
18:00 FT
CP Villarrobledo
1 - 1
Algeciras  
1-0
22:30 FT
Atl. Sanluqueno 1
0 - 2
Yeclano Dep.   3
0-1
22:59 FT
Don Benito 2
1 - 4
Badajoz   3
0-0
22:59 FT
Talavera 5
2 - 1
Cordoba   1
1-0
22:59 FT
Linense 1 3
1 - 1
Murcia   2
1-0
22:59 FT
Marbella 3
2 - 1
Villarrubia CF   4
0-1
22:59 FT
Merida
0 - 0
Sevilla B  
0-0
22:59 FT
Recreativo Huelva 6
1 - 2
Granada II   3
1-1
Thứ 2, ngày 04/11/2019
00:00 FT
Cartagena 2
0 - 0
San Fernando   4
0-0
Thứ 7, ngày 09/11/2019
22:00 FT
Cadiz B
2 - 1
Merida  
2-0
22:59 FT
Villarrubia CF
2 - 2
Recreativo Huelva  
1-2
Chủ nhật, ngày 10/11/2019
00:00 FT
Badajoz
0 - 0
Atl. Sanluqueno  
0-0
00:30 FT
Sevilla B
2 - 3
Don Benito  
0-1
01:00 FT
Cordoba
2 - 0
CP Villarrobledo  
1-0
18:00 FT
Granada II
0 - 1
Cartagena  
0-1
22:59 FT
Algeciras
1 - 2
UCAM Murcia  
0-1
22:59 FT
Murcia
1 - 1
Marbella  
1-0
22:59 FT
San Fernando
1 - 0
Talavera  
1-0
22:59 FT
Yeclano Dep.
3 - 0
Linense  
2-0
Thứ 7, ngày 16/11/2019
22:59 FT
CP Villarrobledo
0 - 4
San Fernando  
0-2
Chủ nhật, ngày 17/11/2019
18:00 FT
Granada II
0 - 0
Villarrubia CF  
0-0
18:00 FT
Recreativo Huelva
0 - 0
Murcia  
0-0
22:30 FT
Atl. Sanluqueno
1 - 2
Sevilla B  
0-1
22:30 FT
Marbella
2 - 1
Yeclano Dep.  
1-1
22:59 FT
Don Benito
1 - 1
Cadiz B  
1-1
22:59 FT
Cartagena
2 - 2
Talavera  
1-1
22:59 FT
Linense
1 - 0
Badajoz  
1-0
22:59 FT
Merida 1
4 - 2
Algeciras  
2-1
22:59 FT
UCAM Murcia
1 - 1
Cordoba  
1-1
Chủ nhật, ngày 24/11/2019
00:30 FT
Sevilla B 1
1 - 1
Linense  
0-1
22:00 FT
Cadiz B
0 - 0
Atl. Sanluqueno  
0-0
22:59 FT
Algeciras
2 - 0
Don Benito  
1-0
22:59 FT
Badajoz
1 - 0
Marbella  
0-0
22:59 FT
Talavera
1 - 0
CP Villarrobledo  
0-0
22:59 FT
Cordoba
1 - 1
Merida  
0-1
22:59 FT
Murcia
2 - 0
Granada II  
1-0
22:59 FT
San Fernando
0 - 0
UCAM Murcia  
0-0
22:59 FT
Villarrubia CF
1 - 2
Cartagena  
1-2
22:59 FT
Yeclano Dep.
2 - 0
Recreativo Huelva  
1-0
Thứ 7, ngày 30/11/2019
22:59 FT
Villarrubia CF
2 - 1
Murcia  
1-1
Chủ nhật, ngày 01/12/2019
17:00 FT
Granada II 1
2 - 3
Yeclano Dep.  
1-1
18:00 FT
Don Benito
0 - 1
Cordoba  
0-0
18:00 FT
Linense 1
0 - 0
Cadiz B  
0-0
18:00 FT
Recreativo Huelva
0 - 1
Badajoz  
0-0
18:00 FT
UCAM Murcia
2 - 0
Talavera  
2-0
22:30 FT
Atl. Sanluqueno 1
2 - 1
Algeciras  
1-0
22:30 FT
Marbella
2 - 1
Sevilla B  
2-0
22:59 FT
Merida
1 - 1
San Fernando  
0-0
Thứ 2, ngày 02/12/2019
00:00 FT
Cartagena
2 - 1
CP Villarrobledo  
2-0
Thứ 7, ngày 07/12/2019
18:00 FT
Sevilla B
1 - 3
Recreativo Huelva  
1-3
Chủ nhật, ngày 08/12/2019
18:00 FT
Yeclano Dep.
1 - 0
Villarrubia CF  
0-0
22:00 FT
Cadiz B
0 - 1
Marbella  
0-1
22:59 FT
Algeciras 1
2 - 0
Linense  
1-0
22:59 FT
Badajoz
4 - 0
Granada II  
1-0
22:59 FT
Talavera 1
2 - 1
Merida  
0-0
22:59 FT
Cordoba
3 - 1
Atl. Sanluqueno  
1-0
22:59 FT
San Fernando
0 - 1
Don Benito  
0-0
Thứ 2, ngày 09/12/2019
00:00 FT
Murcia
2 - 0
Cartagena  
1-0
01:00 FT
CP Villarrobledo
2 - 1
UCAM Murcia  
1-0
Thứ 7, ngày 14/12/2019
22:59 FT
Marbella
0 - 0
Algeciras  
0-0
23:30 FT
Villarrubia CF
1 - 3
Badajoz  
1-2
Chủ nhật, ngày 15/12/2019
00:00 FT
Cartagena
2 - 1
UCAM Murcia  
0-0
00:30 FT
Recreativo Huelva
1 - 0
Cadiz B  
1-0
18:00 FT
Don Benito
1 - 0
Talavera  
0-0
18:00 FT
Murcia 1
0 - 1
Yeclano Dep.  
0-1
18:30 FT
Linense
0 - 1
Cordoba  
0-1
22:30 FT
Atl. Sanluqueno
0 - 0
San Fernando  
0-0
22:59 FT
Merida
0 - 0
CP Villarrobledo  
0-0
Thứ 7, ngày 21/12/2019
22:59 FT
CP Villarrobledo
2 - 1
Don Benito  
1-1
Chủ nhật, ngày 22/12/2019
00:00 FT
Cartagena
2 - 2
Yeclano Dep.  
1-1
00:00 FT
San Fernando
0 - 1
Linense  
0-1
17:30 FT
Sevilla B
0 - 0
Villarrubia CF  
0-0
18:00 FT
Cadiz B
1 - 0
Granada II  
0-0
18:00 FT
Cordoba
1 - 2
Marbella  
0-0
22:59 FT
Algeciras
0 - 0
Recreativo Huelva  
0-0
22:59 FT
Badajoz
0 - 0
Murcia  
0-0
22:59 FT
Talavera
1 - 2
Atl. Sanluqueno  
0-2
22:59 FT
UCAM Murcia
0 - 0
Merida  
0-0
Thứ 7, ngày 04/01/2020
21:45 FT
Granada II
0 - 0
Algeciras  
0-0
22:30 FT
Atl. Sanluqueno
1 - 0
CP Villarrobledo  
0-0
22:59 FT
Recreativo Huelva
2 - 2
Cordoba  
1-0
Chủ nhật, ngày 05/01/2020
00:30 FT
Murcia
2 - 2
Sevilla B  
1-1
02:45 FT
Merida
0 - 1
Cartagena  
0-0
18:00 FT
Don Benito
1 - 3
UCAM Murcia  
0-2
18:00 FT
Linense
2 - 1
Talavera  
1-0
18:00 FT
Marbella
2 - 2
San Fernando  
0-1
18:00 FT
Villarrubia CF
3 - 0
Cadiz B  
1-0
18:00 FT
Yeclano Dep.
3 - 0
Badajoz  
0-0
Chủ nhật, ngày 12/01/2020
00:00 FT
Villarrubia CF
4 - 2
Algeciras  
2-0
18:00 FT
Linense
1 - 0
CP Villarrobledo  
0-0
Thứ 2, ngày 13/01/2020
00:00 FT
Granada II
0 - 2
Cordoba  
0-0
Thứ 5, ngày 16/01/2020
01:30 FT
Marbella
0 - 0
Talavera  
0-0
02:00 FT
Recreativo Huelva
1 - 3
San Fernando  
0-3
02:30 FT
Don Benito
1 - 2
Merida  
1-0
02:30 FT
Atl. Sanluqueno
2 - 1
UCAM Murcia  
1-1
02:30 FT
Yeclano Dep.
1 - 0
Sevilla B  
1-0
02:45 FT
Badajoz
2 - 1
Cartagena  
1-1
03:00 FT
Murcia
3 - 1
Cadiz B  
1-1
Chủ nhật, ngày 19/01/2020
01:30
Sevilla B
vs
Badajoz  
-
18:00 FT
Cadiz B
2 - 0
Yeclano Dep.  
1-0
18:00 FT
Talavera 2
0 - 1
Recreativo Huelva  
0-0
18:00 FT
UCAM Murcia
4 - 3
Linense  
1-1
18:00 FT
CP Villarrobledo
1 - 4
Marbella  
1-1
22:59 FT
Algeciras
0 - 1
Murcia  
0-1
22:59 FT
Cordoba
1 - 1
Villarrubia CF  
0-1
22:59 FT
Merida
0 - 0
Atl. Sanluqueno  
0-0
22:59 FT
San Fernando
2 - 3
Granada II  
1-1
Thứ 2, ngày 20/01/2020
00:00 FT
Cartagena
1 - 1
Don Benito  
1-0
Chủ nhật, ngày 26/01/2020
00:00 FT
Villarrubia CF
3 - 0
San Fernando  
1-0
17:30 FT
Granada II
0 - 0
Talavera  
0-0
18:00 FT
Linense
0 - 0
Merida  
0-0
22:59 FT
Badajoz
0 - 0
Cadiz B  
0-0
22:59 FT
Marbella
4 - 0
UCAM Murcia  
1-0
22:59 FT
Murcia
1 - 0
Cordoba  
1-0
23:30 FT
Atl. Sanluqueno
0 - 0
Don Benito  
0-0
23:30 FT
Yeclano Dep.
4 - 1
Algeciras  
1-1
Thứ 2, ngày 27/01/2020
00:00 FT
Recreativo Huelva
1 - 1
CP Villarrobledo  
0-0
00:30 FT
Sevilla B
1 - 0
Cartagena  
1-0
Chủ nhật, ngày 02/02/2020
17:00 FT
Cadiz B
1 - 2
Sevilla B  
0-1
18:00 FT
UCAM Murcia
1 - 0
Recreativo Huelva  
0-0
18:00 FT
CP Villarrobledo
0 - 2
Granada II  
0-1
22:59 FT
Algeciras
1 - 0
Badajoz  
1-0
22:59 FT
Don Benito
2 - 2
Linense  
2-1
22:59 FT
Talavera
1 - 1
Villarrubia CF  
1-1
22:59 FT
Cordoba
2 - 1
Yeclano Dep.  
1-1
22:59 FT
Cartagena
2 - 0
Atl. Sanluqueno  
0-0
22:59 FT
Merida
0 - 0
Marbella  
0-0
22:59 FT
San Fernando
3 - 3
Murcia  
2-1
Chủ nhật, ngày 09/02/2020
00:00 FT
Villarrubia CF
0 - 0
CP Villarrobledo  
0-0
17:30 FT
Granada II
0 - 1
UCAM Murcia  
0-0
17:30 FT
Sevilla B
3 - 2
Algeciras  
1-2
18:00 FT
Linense
1 - 0
Atl. Sanluqueno  
0-0
18:00 FT
Yeclano Dep.
0 - 5
San Fernando  
0-2
22:00 FT
Cadiz B 1
1 - 1
Cartagena  
1-0
22:59 FT
Badajoz
0 - 1
Cordoba  
0-0
22:59 FT
Murcia
0 - 1
Talavera  
0-0
22:59 FT
Recreativo Huelva
3 - 3
Merida  
0-2
Thứ 2, ngày 10/02/2020
00:30 FT
Marbella
1 - 0
Don Benito  
0-0
Chủ nhật, ngày 16/02/2020
17:45 FT
Algeciras
1 - 1
Cadiz B  
1-1
18:00 FT
UCAM Murcia 2
0 - 0
Villarrubia CF  
0-0
22:59 FT
Don Benito
2 - 1
Recreativo Huelva  
1-1
22:59 FT
Talavera
0 - 0
Yeclano Dep.  
0-0
22:59 FT
Cordoba 1
2 - 1
Sevilla B  
0-1
22:59 FT
Cartagena
3 - 2
Linense  
1-0
22:59 FT
Merida
1 - 1
Granada II  
0-1
22:59 FT
San Fernando
2 - 1
Badajoz  
1-1
22:59 FT
CP Villarrobledo
0 - 0
Murcia  
0-0
23:30 FT
Atl. Sanluqueno
1 - 2
Marbella  
0-1
Chủ nhật, ngày 23/02/2020
23:00
Algeciras
vs
Cartagena  
 
23:00
Cadiz B
vs
Cordoba  
 
23:00
Badajoz
vs
Talavera  
 
23:00
Granada II
vs
Don Benito  
 
23:00
Marbella
vs
Linense  
 
23:00
Murcia
vs
UCAM Murcia  
 
23:00
Recreativo Huelva
vs
Atl. Sanluqueno  
 
23:00
Sevilla B
vs
San Fernando  
 
23:00
Villarrubia CF
vs
Merida  
 
23:00
Yeclano Dep.
vs
CP Villarrobledo  
 
Chủ nhật, ngày 01/03/2020
23:00
Atl. Sanluqueno
vs
Granada II  
 
23:00
Don Benito
vs
Villarrubia CF  
 
23:00
Talavera
vs
Sevilla B  
 
23:00
Cordoba
vs
Algeciras  
 
23:00
Cartagena
vs
Marbella  
 
23:00
Linense
vs
Recreativo Huelva  
 
23:00
Merida
vs
Murcia  
 
23:00
San Fernando
vs
Cadiz B  
 
23:00
UCAM Murcia
vs
Yeclano Dep.  
 
23:00
CP Villarrobledo
vs
Badajoz  
 
Chủ nhật, ngày 08/03/2020
23:00
Algeciras
vs
San Fernando  
 
23:00
Cadiz B
vs
Talavera  
 
23:00
Badajoz
vs
UCAM Murcia  
 
23:00
Cordoba
vs
Cartagena  
 
23:00
Granada II
vs
Linense  
 
23:00
Murcia
vs
Don Benito  
 
23:00
Recreativo Huelva
vs
Marbella  
 
23:00
Sevilla B
vs
CP Villarrobledo  
 
23:00
Villarrubia CF
vs
Atl. Sanluqueno  
 
23:00
Yeclano Dep.
vs
Merida  
 
Chủ nhật, ngày 15/03/2020
23:00
Atl. Sanluqueno
vs
Murcia  
 
23:00
Don Benito
vs
Yeclano Dep.  
 
23:00
Talavera
vs
Algeciras  
 
23:00
Cartagena
vs
Recreativo Huelva  
 
23:00
Linense
vs
Villarrubia CF  
 
23:00
Marbella
vs
Granada II  
 
23:00
Merida
vs
Badajoz  
 
23:00
San Fernando
vs
Cordoba  
 
23:00
UCAM Murcia
vs
Sevilla B  
 
23:00
CP Villarrobledo
vs
Cadiz B  
 
Thứ 5, ngày 19/03/2020
23:00
CP Villarrobledo
vs
Cartagena  
 
Chủ nhật, ngày 22/03/2020
23:00
Algeciras
vs
CP Villarrobledo  
 
23:00
Cadiz B
vs
UCAM Murcia  
 
23:00
Badajoz
vs
Don Benito  
 
23:00
Cordoba
vs
Talavera  
 
23:00
Granada II
vs
Recreativo Huelva  
 
23:00
Murcia
vs
Linense  
 
23:00
San Fernando
vs
Cartagena  
 
23:00
Sevilla B
vs
Merida  
 
23:00
Villarrubia CF
vs
Marbella  
 
23:00
Yeclano Dep.
vs
Atl. Sanluqueno  
 
Chủ nhật, ngày 29/03/2020
23:00
Atl. Sanluqueno
vs
Badajoz  
 
23:00
Don Benito
vs
Sevilla B  
 
23:00
Talavera
vs
San Fernando  
 
23:00
Cartagena
vs
Granada II  
 
23:00
Linense
vs
Yeclano Dep.  
 
23:00
Marbella
vs
Murcia  
 
23:00
Merida
vs
Cadiz B  
 
23:00
Recreativo Huelva
vs
Villarrubia CF  
 
23:00
UCAM Murcia
vs
Algeciras  
 
23:00
CP Villarrobledo
vs
Cordoba  
 
Chủ nhật, ngày 05/04/2020
23:00
Algeciras
vs
Merida  
 
23:00
Cadiz B
vs
Don Benito  
 
23:00
Badajoz
vs
Linense  
 
23:00
Talavera
vs
Cartagena  
 
23:00
Cordoba
vs
UCAM Murcia  
 
23:00
Murcia
vs
Recreativo Huelva  
 
23:00
San Fernando
vs
CP Villarrobledo  
 
23:00
Sevilla B
vs
Atl. Sanluqueno  
 
23:00
Villarrubia CF
vs
Granada II  
 
23:00
Yeclano Dep.
vs
Marbella  
 
Chủ nhật, ngày 12/04/2020
23:00
Atl. Sanluqueno
vs
Cadiz B  
 
23:00
Don Benito
vs
Algeciras  
 
23:00
Cartagena
vs
Villarrubia CF  
 
23:00
Granada II
vs
Murcia  
 
23:00
Linense
vs
Sevilla B  
 
23:00
Marbella
vs
Badajoz  
 
23:00
Merida
vs
Cordoba  
 
23:00
Recreativo Huelva
vs
Yeclano Dep.  
 
23:00
UCAM Murcia
vs
San Fernando  
 
23:00
CP Villarrobledo
vs
Talavera  
 
Chủ nhật, ngày 19/04/2020
23:00
Algeciras
vs
Atl. Sanluqueno  
 
23:00
Cadiz B
vs
Linense  
 
23:00
Badajoz
vs
Recreativo Huelva  
 
23:00
Talavera
vs
UCAM Murcia  
 
23:00
Cordoba
vs
Don Benito  
 
23:00
Murcia
vs
Villarrubia CF  
 
23:00
San Fernando
vs
Merida  
 
23:00
Sevilla B
vs
Marbella  
 
23:00
Yeclano Dep.
vs
Granada II  
 
Chủ nhật, ngày 26/04/2020
23:00
Atl. Sanluqueno
vs
Cordoba  
 
23:00
Don Benito
vs
San Fernando  
 
23:00
Cartagena
vs
Murcia  
 
23:00
Granada II
vs
Badajoz  
 
23:00
Linense
vs
Algeciras  
 
23:00
Marbella
vs
Cadiz B  
 
23:00
Merida
vs
Talavera  
 
23:00
Recreativo Huelva
vs
Sevilla B  
 
23:00
UCAM Murcia
vs
CP Villarrobledo  
 
23:00
Villarrubia CF
vs
Yeclano Dep.  
 
Chủ nhật, ngày 03/05/2020
23:00
Algeciras
vs
Marbella  
 
23:00
Cadiz B
vs
Recreativo Huelva  
 
23:00
Badajoz
vs
Villarrubia CF  
 
23:00
Talavera
vs
Don Benito  
 
23:00
Cordoba
vs
Linense  
 
23:00
San Fernando
vs
Atl. Sanluqueno  
 
23:00
Sevilla B
vs
Granada II  
 
23:00
UCAM Murcia
vs
Cartagena  
 
23:00
CP Villarrobledo
vs
Merida  
 
23:00
Yeclano Dep.
vs
Murcia  
 
Chủ nhật, ngày 10/05/2020
23:00
Atl. Sanluqueno
vs
Talavera  
 
23:00
Don Benito
vs
CP Villarrobledo  
 
23:00
Granada II
vs
Cadiz B  
 
23:00
Linense
vs
San Fernando  
 
23:00
Marbella
vs
Cordoba  
 
23:00
Merida
vs
UCAM Murcia  
 
23:00
Murcia
vs
Badajoz  
 
23:00
Recreativo Huelva
vs
Algeciras  
 
23:00
Villarrubia CF
vs
Sevilla B  
 
23:00
Yeclano Dep.
vs
Cartagena  
 
Chủ nhật, ngày 17/05/2020
23:00
Algeciras
vs
Granada II  
 
23:00
Cadiz B
vs
Villarrubia CF  
 
23:00
Badajoz
vs
Yeclano Dep.  
 
23:00
Talavera
vs
Linense  
 
23:00
Cordoba
vs
Recreativo Huelva  
 
23:00
Cartagena
vs
Merida  
 
23:00
San Fernando
vs
Marbella  
 
23:00
Sevilla B
vs
Murcia  
 
23:00
UCAM Murcia
vs
Don Benito  
 
23:00
CP Villarrobledo
vs
Atl. Sanluqueno  
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo