x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Tây Ban Nha:
 

KẾT QUẢ HẠNG 3 TÂY BAN NHA

XH Đội Tr T H B BT BB HS Đ
Bảng C
1 Andorra FC 12 6 6 0 18 7 +11 24
2 Sabadell 10 6 4 0 15 6 +9 22
3 Lleida Esportiu 12 6 4 2 15 7 +8 22
4 Castellon 12 5 6 1 16 10 +6 21
5 Villarreal B 12 5 4 3 14 11 +3 19
6 UE Llagostera 12 5 3 4 15 14 +1 18
7 Cornella 12 4 5 3 18 18 0 17
8 Barcelona B 11 3 6 2 16 14 +2 15
9 UE Olot 11 3 6 2 9 7 +2 15
10 Valencia B 12 3 6 3 12 12 0 15
11 Ebro 12 3 5 4 12 14 -2 14
12 Ejea 11 3 5 3 11 13 -2 14
13 Levante B 11 4 2 5 12 15 -3 14
14 Espanyol B 11 2 6 3 14 14 0 12
15 Hercules CF 12 3 2 7 14 16 -2 11
16 La Nucía 6 2 3 1 7 4 +3 9
17 Badalona 11 2 2 7 7 15 -8 8
18 Gimnastic 11 1 5 5 12 18 -6 8
19 AE Prat 12 1 4 7 8 18 -10 7
20 Orihuela 11 1 4 6 10 22 -12 7
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Chủ nhật, ngày 01/09/2019
00:15 FT
UE Llagostera
2 - 2
Ejea   1
1-0
01:00 FT
Cornella
1 - 1
UE Olot  
1-1
17:00 FT
Andorra FC
2 - 0
Badalona  
0-0
17:00 FT
Ebro
0 - 0
Espanyol B   1
0-0
23:30 FT
Orihuela
1 - 1
AE Prat  
1-0
Thứ 2, ngày 02/09/2019
00:00 FT
Levante B 1
1 - 2
Sabadell  
1-1
00:00 FT
Barcelona B
2 - 2
Gimnastic   1
1-1
00:30 FT
Castellon
2 - 2
Valencia B  
1-1
00:45 FT
Hercules CF
1 - 2
Villarreal B  
1-1
01:00 Hoãn
Lleida Esportiu
Alaves  
 
23:00 FT
Lleida Esportiu
0 - 2
La Nucía  
 
Thứ 7, ngày 07/09/2019
22:59 FT
UE Olot
0 - 1
Lleida Esportiu  
0-0
23:30 FT
Levante B
1 - 0
Hercules CF  
1-0
23:45 FT
AE Prat
1 - 2
UE Llagostera  
1-0
Chủ nhật, ngày 08/09/2019
00:00 FT
Villarreal B
2 - 1
Orihuela  
1-1
01:15 FT
Ejea
1 - 0
Barcelona B  
0-0
22:59 FT
Espanyol B
2 - 2
Cornella   1
1-1
23:30 FT
Badalona
0 - 1
Ebro  
0-0
Thứ 2, ngày 09/09/2019
00:00 FT
Sabadell
0 - 0
Valencia B  
0-0
00:00 FT
Gimnastic 1
0 - 3
Andorra FC  
0-1
00:00 FT
La Nucía
1 - 1
Castellon  
 
Thứ 7, ngày 14/09/2019
22:59 FT
Barcelona B
2 - 2
AE Prat  
1-1
22:59 FT
UE Llagostera
0 - 3
Villarreal B  
0-1
23:00 Hoãn
Valencia B
Alaves  
 
23:00 FT
Valencia B
0 - 0
La Nucía  
 
Chủ nhật, ngày 15/09/2019
17:00 FT
Andorra FC
3 - 0
Ejea  
0-0
17:00 FT
Ebro
0 - 2
Gimnastic  
0-0
22:59 FT
Lleida Esportiu
2 - 1
Espanyol B  
1-0
23:30 Hoãn
Orihuela
Levante B  
-
Thứ 2, ngày 16/09/2019
00:00 FT
Castellon
1 - 0
UE Olot  
0-0
00:30 FT
Hercules CF 1
0 - 2
Sabadell  
0-0
01:00 FT
Cornella
1 - 0
Badalona  
1-0
Thứ 7, ngày 21/09/2019
22:00 FT
Villarreal B
0 - 1
Barcelona B  
0-0
Chủ nhật, ngày 22/09/2019
00:00 FT
Levante B
1 - 0
UE Llagostera  
0-0
17:00 FT
AE Prat
0 - 1
Andorra FC  
0-0
17:00 FT
Gimnastic
2 - 2
Cornella  
1-2
17:00 FT
Ejea
1 - 1
Ebro  
1-0
22:00 FT
Badalona
1 - 1
Lleida Esportiu  
1-0
22:59 FT
UE Olot
1 - 0
Valencia B  
1-0
23:00 Hoãn
Sabadell
Alaves  
 
23:30 FT
Espanyol B
0 - 0
Castellon  
0-0
Thứ 2, ngày 23/09/2019
00:00 FT
Hercules CF
1 - 3
Orihuela  
1-2
Thứ 7, ngày 28/09/2019
22:59 FT
Valencia B
1 - 1
Espanyol B  
0-0
23:30 FT
Lleida Esportiu 1
1 - 0
Gimnastic  
1-0
Chủ nhật, ngày 29/09/2019
00:00 FT
UE Llagostera
2 - 1
Hercules CF  
2-1
17:00 FT
Andorra FC
0 - 0
Villarreal B  
0-0
17:00 FT
Ebro
1 - 1
AE Prat  
1-1
22:59 FT
Barcelona B
2 - 0
Levante B  
0-0
22:59 FT
Castellon
3 - 1
Badalona  
1-0
22:59 FT
Orihuela
1 - 1
Sabadell  
1-0
22:59 FT
Cornella
1 - 1
Ejea  
0-0
Chủ nhật, ngày 06/10/2019
00:00 FT
Levante B
1 - 1
Andorra FC  
0-1
00:00 FT
Orihuela
0 - 3
UE Llagostera  
0-1
17:00 FT
AE Prat
1 - 2
Cornella  
0-0
17:00 FT
Gimnastic
1 - 1
Castellon  
0-0
17:00 FT
Ejea
0 - 0
Lleida Esportiu  
0-0
17:00 FT
Villarreal B
1 - 1
Ebro  
0-0
22:00 FT
Badalona
1 - 2
Valencia B  
0-1
22:59 FT
Sabadell
1 - 1
UE Olot  
1-0
23:00 Hoãn
Espanyol B
Alaves  
 
Thứ 2, ngày 07/10/2019
00:00 FT
Hercules CF
4 - 1
Barcelona B  
2-0
Thứ 7, ngày 12/10/2019
22:59 FT
Barcelona B
3 - 0
Orihuela  
3-0
22:59 FT
UE Llagostera
0 - 1
Sabadell  
0-0
22:59 FT
Valencia B
1 - 1
Gimnastic  
1-1
Chủ nhật, ngày 13/10/2019
17:00 FT
Andorra FC 1
2 - 1
Hercules CF  
2-0
17:00 FT
Ebro
3 - 1
Levante B  
1-0
22:00 FT
Lleida Esportiu
2 - 0
AE Prat  
2-0
22:00 FT
UE Olot
1 - 1
Espanyol B  
0-1
22:59 FT
Cornella
1 - 2
Villarreal B  
0-1
23:30 FT
Castellon
1 - 1
Ejea  
1-0
Thứ 7, ngày 19/10/2019
22:30 FT
UE Llagostera 1
1 - 1
Barcelona B  
1-0
22:59 FT
Levante B
3 - 1
Cornella  
2-1
22:59 FT
Villarreal B
1 - 3
Lleida Esportiu  
1-2
Chủ nhật, ngày 20/10/2019
00:00
Barcelona B
vs
Sabadell  
 
17:00 FT
AE Prat
0 - 1
Castellon  
0-1
17:00 FT
Ejea
2 - 0
Valencia B  
2-0
22:00 FT
Badalona
0 - 0
UE Olot  
0-0
22:00 FT
Orihuela
1 - 1
Andorra FC  
0-0
22:30 FT
Sabadell
3 - 1
Espanyol B  
1-0
23:00 Hoãn
Gimnastic
Alaves  
 
Thứ 2, ngày 21/10/2019
00:00 FT
Hercules CF
3 - 0
Ebro  
0-0
Thứ 7, ngày 26/10/2019
22:00 FT
Andorra FC 1
1 - 1
UE Llagostera  
1-0
Chủ nhật, ngày 27/10/2019
18:00 FT
Ebro
2 - 0
Orihuela  
1-0
18:00 FT
Espanyol B 1
1 - 2
Badalona  
0-0
18:00 FT
Valencia B
1 - 2
AE Prat  
0-1
22:59 FT
Lleida Esportiu
0 - 0
Levante B  
0-0
22:59 FT
UE Olot
2 - 1
Gimnastic  
1-1
Thứ 2, ngày 28/10/2019
00:00 FT
Castellon
1 - 2
Villarreal B  
0-1
00:00 FT
Cornella
0 - 1
Hercules CF  
0-1
Thứ 7, ngày 02/11/2019
22:59 FT
Villarreal B 3
0 - 1
Valencia B   1 2
0-1
Chủ nhật, ngày 03/11/2019
00:00 FT
UE Llagostera 3
2 - 1
Ebro   3
1-0
18:00 FT
Levante B
0 - 2
Castellon  
0-1
18:00 FT
Gimnastic
2 - 2
Espanyol B  
0-1
18:00 FT
Ejea
0 - 2
UE Olot  
0-1
18:00 FT
AE Prat
0 - 3
La Nucía  
0-2
22:59 FT
Sabadell 1
1 - 0
Badalona   3
0-0
22:59 FT
Orihuela 4
1 - 2
Cornella   4
1-0
Thứ 2, ngày 04/11/2019
00:00 FT
Barcelona B 4
0 - 0
Andorra FC   4
0-0
00:00 FT
Hercules CF 1
1 - 1
Lleida Esportiu   2
0-1
Thứ 7, ngày 09/11/2019
22:59 FT
Andorra FC 1
2 - 2
Sabadell  
1-2
Chủ nhật, ngày 10/11/2019
18:00 FT
Ebro
1 - 1
Barcelona B  
0-0
18:00 FT
Espanyol B
3 - 1
Ejea  
0-1
18:00 FT
Valencia B
3 - 1
Levante B  
3-0
22:59 FT
Castellon
1 - 0
Hercules CF  
0-0
22:59 FT
Badalona
2 - 1
Gimnastic  
1-1
22:59 FT
Lleida Esportiu
4 - 0
Orihuela  
3-0
22:59 FT
UE Olot
0 - 0
AE Prat  
0-0
Thứ 2, ngày 11/11/2019
00:00 FT
Cornella
2 - 1
UE Llagostera  
1-1
00:00 FT
La Nucía
0 - 0
Villarreal B  
0-0
Chủ nhật, ngày 17/11/2019
00:00 FT
Villarreal B
1 - 1
UE Olot  
1-0
00:30 FT
Ejea
2 - 0
Badalona  
1-0
18:00 FT
AE Prat 1
0 - 2
Espanyol B  
0-2
18:00 FT
Andorra FC
2 - 1
Ebro  
2-0
18:00 FT
UE Llagostera
1 - 0
Lleida Esportiu  
0-0
18:00 FT
Levante B
3 - 1
La Nucía  
0-0
22:59 FT
Sabadell
2 - 0
Gimnastic  
2-0
22:59 FT
Orihuela 1
2 - 2
Castellon  
1-1
Thứ 2, ngày 18/11/2019
00:00 FT
Barcelona B
3 - 3
Cornella  
2-2
00:00 FT
Hercules CF
1 - 1
Valencia B  
0-0
Chủ nhật, ngày 24/11/2019
23:00
Castellon
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Ebro
vs
Sabadell  
 
23:00
Badalona
vs
AE Prat  
 
23:00
Gimnastic
vs
Ejea  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Barcelona B  
 
23:00
Espanyol B
vs
Villarreal B  
 
23:00
Cornella
vs
Andorra FC  
 
23:00
UE Olot
vs
Levante B  
 
23:00
Valencia B
vs
Orihuela  
 
Chủ nhật, ngày 01/12/2019
23:00
AE Prat
vs
Gimnastic  
 
23:00
Andorra FC
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Levante B
vs
Espanyol B  
 
23:00
Barcelona B
vs
Castellon  
 
23:00
Ebro
vs
Cornella  
 
23:00
Sabadell
vs
Ejea  
 
23:00
Hercules CF
vs
UE Olot  
 
23:00
Orihuela
vs
Alaves  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Valencia B  
 
23:00
Villarreal B
vs
Badalona  
 
Chủ nhật, ngày 08/12/2019
23:00
Castellon
vs
Andorra FC  
 
23:00
Badalona
vs
Levante B  
 
23:00
Gimnastic
vs
Villarreal B  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Ebro  
 
23:00
Espanyol B
vs
Hercules CF  
 
23:00
Ejea
vs
AE Prat  
 
23:00
Cornella
vs
Sabadell  
 
23:00
UE Olot
vs
Orihuela  
 
23:00
Valencia B
vs
Barcelona B  
 
Chủ nhật, ngày 15/12/2019
23:00
Andorra FC
vs
Valencia B  
 
23:00
Levante B
vs
Gimnastic  
 
23:00
Barcelona B
vs
Alaves  
 
23:00
Ebro
vs
Castellon  
 
23:00
Sabadell
vs
AE Prat  
 
23:00
Hercules CF
vs
Badalona  
 
23:00
Orihuela
vs
Espanyol B  
 
23:00
Cornella
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
UE Llagostera
vs
UE Olot  
 
23:00
Villarreal B
vs
Ejea  
 
Chủ nhật, ngày 22/12/2019
23:00
AE Prat
vs
Villarreal B  
 
23:00
Castellon
vs
Cornella  
 
23:00
Sabadell
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Badalona
vs
Orihuela  
 
23:00
Gimnastic
vs
Hercules CF  
 
23:00
Espanyol B
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Ejea
vs
Levante B  
 
23:00
UE Olot
vs
Barcelona B  
 
23:00
Valencia B
vs
Ebro  
 
Thứ 2, ngày 23/12/2019
23:00
Lleida Esportiu
vs
Castellon  
 
Chủ nhật, ngày 05/01/2020
23:00
Andorra FC
vs
UE Olot  
 
23:00
Levante B
vs
AE Prat  
 
23:00
Barcelona B
vs
Espanyol B  
 
23:00
Ebro
vs
Alaves  
 
23:00
Hercules CF
vs
Ejea  
 
23:00
Orihuela
vs
Gimnastic  
 
23:00
Cornella
vs
Valencia B  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Badalona  
 
23:00
Villarreal B
vs
Sabadell  
 
Chủ nhật, ngày 12/01/2020
23:00
Andorra FC
vs
Espanyol B  
 
23:00
Levante B
vs
Villarreal B  
 
23:00
Barcelona B
vs
Badalona  
 
23:00
Castellon
vs
Sabadell  
 
23:00
Ebro
vs
UE Olot  
 
23:00
Hercules CF
vs
AE Prat  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Valencia B  
 
23:00
Orihuela
vs
Ejea  
 
23:00
Cornella
vs
Alaves  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Gimnastic  
 
Chủ nhật, ngày 19/01/2020
23:00
AE Prat
vs
Orihuela  
 
23:00
Sabadell
vs
Levante B  
 
23:00
Badalona
vs
Andorra FC  
 
23:00
Gimnastic
vs
Barcelona B  
 
23:00
Espanyol B
vs
Ebro  
 
23:00
Ejea
vs
UE Llagostera  
 
23:00
UE Olot
vs
Cornella  
 
23:00
Valencia B
vs
Castellon  
 
23:00
Villarreal B
vs
Hercules CF  
 
Chủ nhật, ngày 26/01/2020
23:00
Andorra FC
vs
Gimnastic  
 
23:00
Barcelona B
vs
Ejea  
 
23:00
Castellon
vs
Alaves  
 
23:00
Ebro
vs
Badalona  
 
23:00
Hercules CF
vs
Levante B  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
UE Olot  
 
23:00
Orihuela
vs
Villarreal B  
 
23:00
Cornella
vs
Espanyol B  
 
23:00
UE Llagostera
vs
AE Prat  
 
23:00
Valencia B
vs
Sabadell  
 
Chủ nhật, ngày 02/02/2020
23:00
AE Prat
vs
Barcelona B  
 
23:00
Levante B
vs
Orihuela  
 
23:00
Sabadell
vs
Hercules CF  
 
23:00
Badalona
vs
Cornella  
 
23:00
Gimnastic
vs
Ebro  
 
23:00
Espanyol B
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Ejea
vs
Andorra FC  
 
23:00
UE Olot
vs
Castellon  
 
23:00
Villarreal B
vs
UE Llagostera  
 
Chủ nhật, ngày 09/02/2020
23:00
Andorra FC
vs
AE Prat  
 
23:00
Barcelona B
vs
Villarreal B  
 
23:00
Castellon
vs
Espanyol B  
 
23:00
Ebro
vs
Ejea  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Badalona  
 
23:00
Orihuela
vs
Hercules CF  
 
23:00
Cornella
vs
Gimnastic  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Levante B  
 
23:00
Valencia B
vs
UE Olot  
 
Chủ nhật, ngày 16/02/2020
23:00
AE Prat
vs
Ebro  
 
23:00
Levante B
vs
Barcelona B  
 
23:00
Sabadell
vs
Orihuela  
 
23:00
Badalona
vs
Castellon  
 
23:00
Gimnastic
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Hercules CF
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Espanyol B
vs
Valencia B  
 
23:00
Ejea
vs
Cornella  
 
23:00
UE Olot
vs
Alaves  
 
23:00
Villarreal B
vs
Andorra FC  
 
Chủ nhật, ngày 23/02/2020
23:00
Andorra FC
vs
Levante B  
 
23:00
Barcelona B
vs
Hercules CF  
 
23:00
Castellon
vs
Gimnastic  
 
23:00
Ebro
vs
Villarreal B  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Ejea  
 
23:00
Cornella
vs
AE Prat  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Orihuela  
 
23:00
UE Olot
vs
Sabadell  
 
23:00
Valencia B
vs
Badalona  
 
Chủ nhật, ngày 01/03/2020
23:00
AE Prat
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Levante B
vs
Ebro  
 
23:00
Sabadell
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Badalona
vs
Alaves  
 
23:00
Gimnastic
vs
Valencia B  
 
23:00
Hercules CF
vs
Andorra FC  
 
23:00
Orihuela
vs
Barcelona B  
 
23:00
Espanyol B
vs
UE Olot  
 
23:00
Ejea
vs
Castellon  
 
23:00
Villarreal B
vs
Cornella  
 
Chủ nhật, ngày 08/03/2020
23:00
Andorra FC
vs
Orihuela  
 
23:00
Barcelona B
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Castellon
vs
AE Prat  
 
23:00
Ebro
vs
Hercules CF  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Villarreal B  
 
23:00
Espanyol B
vs
Sabadell  
 
23:00
Cornella
vs
Levante B  
 
23:00
UE Olot
vs
Badalona  
 
23:00
Valencia B
vs
Ejea  
 
Chủ nhật, ngày 15/03/2020
23:00
AE Prat
vs
Valencia B  
 
23:00
Levante B
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Sabadell
vs
Barcelona B  
 
23:00
Badalona
vs
Espanyol B  
 
23:00
Gimnastic
vs
UE Olot  
 
23:00
Hercules CF
vs
Cornella  
 
23:00
Orihuela
vs
Ebro  
 
23:00
Ejea
vs
Alaves  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Andorra FC  
 
23:00
Villarreal B
vs
Castellon  
 
Thứ 5, ngày 19/03/2020
23:00
Orihuela
vs
Lleida Esportiu  
 
Chủ nhật, ngày 22/03/2020
23:00
Andorra FC
vs
Barcelona B  
 
23:00
Castellon
vs
Levante B  
 
23:00
Ebro
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Badalona
vs
Sabadell  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Hercules CF  
 
23:00
Espanyol B
vs
Gimnastic  
 
23:00
Cornella
vs
Orihuela  
 
23:00
UE Olot
vs
Ejea  
 
23:00
Valencia B
vs
Villarreal B  
 
Chủ nhật, ngày 29/03/2020
23:00
AE Prat
vs
UE Olot  
 
23:00
Levante B
vs
Valencia B  
 
23:00
Barcelona B
vs
Ebro  
 
23:00
Sabadell
vs
Andorra FC  
 
23:00
Gimnastic
vs
Badalona  
 
23:00
Hercules CF
vs
Castellon  
 
23:00
Ejea
vs
Espanyol B  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Cornella  
 
23:00
Villarreal B
vs
Alaves  
 
Chủ nhật, ngày 05/04/2020
23:00
Castellon
vs
Orihuela  
 
23:00
Ebro
vs
Andorra FC  
 
23:00
Badalona
vs
Ejea  
 
23:00
Gimnastic
vs
Sabadell  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Espanyol B
vs
AE Prat  
 
23:00
Cornella
vs
Barcelona B  
 
23:00
UE Olot
vs
Villarreal B  
 
23:00
Valencia B
vs
Hercules CF  
 
Chủ nhật, ngày 12/04/2020
23:00
AE Prat
vs
Badalona  
 
23:00
Andorra FC
vs
Cornella  
 
23:00
Levante B
vs
UE Olot  
 
23:00
Barcelona B
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Sabadell
vs
Ebro  
 
23:00
Hercules CF
vs
Alaves  
 
23:00
Orihuela
vs
Valencia B  
 
23:00
Ejea
vs
Gimnastic  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Castellon  
 
23:00
Villarreal B
vs
Espanyol B  
 
Chủ nhật, ngày 19/04/2020
23:00
Castellon
vs
Barcelona B  
 
23:00
Badalona
vs
Villarreal B  
 
23:00
Gimnastic
vs
AE Prat  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Andorra FC  
 
23:00
Espanyol B
vs
Levante B  
 
23:00
Ejea
vs
Sabadell  
 
23:00
Cornella
vs
Ebro  
 
23:00
UE Olot
vs
Hercules CF  
 
23:00
Valencia B
vs
UE Llagostera  
 
Chủ nhật, ngày 26/04/2020
23:00
AE Prat
vs
Ejea  
 
23:00
Andorra FC
vs
Castellon  
 
23:00
Levante B
vs
Badalona  
 
23:00
Barcelona B
vs
Valencia B  
 
23:00
Ebro
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Sabadell
vs
Cornella  
 
23:00
Hercules CF
vs
Espanyol B  
 
23:00
Orihuela
vs
UE Olot  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Alaves  
 
23:00
Villarreal B
vs
Gimnastic  
 
Chủ nhật, ngày 03/05/2020
23:00
AE Prat
vs
Sabadell  
 
23:00
Castellon
vs
Ebro  
 
23:00
Badalona
vs
Hercules CF  
 
23:00
Gimnastic
vs
Levante B  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Cornella  
 
23:00
Espanyol B
vs
Orihuela  
 
23:00
Ejea
vs
Villarreal B  
 
23:00
UE Olot
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Valencia B
vs
Andorra FC  
 
Chủ nhật, ngày 10/05/2020
23:00
Andorra FC
vs
Alaves  
 
23:00
Levante B
vs
Ejea  
 
23:00
Barcelona B
vs
UE Olot  
 
23:00
Ebro
vs
Valencia B  
 
23:00
Hercules CF
vs
Gimnastic  
 
23:00
Lleida Esportiu
vs
Sabadell  
 
23:00
Orihuela
vs
Badalona  
 
23:00
Cornella
vs
Castellon  
 
23:00
UE Llagostera
vs
Espanyol B  
 
23:00
Villarreal B
vs
AE Prat  
 
Chủ nhật, ngày 17/05/2020
23:00
AE Prat
vs
Levante B  
 
23:00
Castellon
vs
Lleida Esportiu  
 
23:00
Sabadell
vs
Villarreal B  
 
23:00
Badalona
vs
UE Llagostera  
 
23:00
Gimnastic
vs
Orihuela  
 
23:00
Espanyol B
vs
Barcelona B  
 
23:00
Ejea
vs
Hercules CF  
 
23:00
UE Olot
vs
Andorra FC  
 
23:00
Valencia B
vs
Cornella  
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo