x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Tây Ban Nha:
 

KẾT QUẢ HẠNG 3 TÂY BAN NHA

XH Đội Tr T H B BT BB HS Đ
Bảng B
1 Cultural Leonesa 12 8 3 1 26 9 +17 27
2 Athletic Bilbao B 12 8 2 2 31 14 +17 26
3 UD Logrones 12 8 2 2 24 10 +14 26
4 Real Sociedad B 12 7 2 3 24 13 +11 23
5 Osasuna B 12 7 1 4 17 14 +3 22
6 Valladolid II 12 5 3 4 17 15 +2 18
7 Burgos CF 12 5 3 4 14 16 -2 18
8 CF Salmantino 12 5 2 5 15 17 -2 17
9 Haro Deportivo 12 4 4 4 11 11 0 16
10 Amorebieta 12 4 4 4 13 16 -3 16
11 Real Union 12 4 3 5 18 17 +1 15
12 CD Calahorra 12 2 9 1 13 13 0 15
13 Alaves B 12 4 3 5 12 12 0 15
14 Izarra 12 4 3 5 10 13 -3 15
15 Barakaldo 12 4 2 6 15 22 -7 14
16 Tudelano 12 2 6 4 10 18 -8 12
17 Leioa 12 3 3 6 17 20 -3 12
18 Salamanca 12 2 2 8 12 23 -11 8
19 Arenas de Guecho 12 1 4 7 8 25 -17 7
20 Guijuelo 12 1 3 8 7 16 -9 6
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 7, ngày 31/08/2019
21:00 FT
Arenas de Guecho
1 - 1
Tudelano  
0-0
21:30 FT
Amorebieta
2 - 3
CF Salmantino  
1-1
22:59 FT
Athletic Bilbao B
0 - 0
CD Calahorra  
0-0
23:30 FT
Salamanca
1 - 3
Real Sociedad B  
0-2
Chủ nhật, ngày 01/09/2019
16:30 FT
Osasuna B
1 - 0
Valladolid II  
1-0
22:00 FT
Burgos CF
1 - 1
Alaves B  
0-0
22:59 FT
Real Union
1 - 1
Cultural Leonesa  
1-0
23:30 FT
Guijuelo 2
1 - 2
Barakaldo  
0-2
23:30 FT
Izarra
2 - 0
Leioa   1
0-0
Thứ 2, ngày 02/09/2019
00:00 FT
UD Logrones
0 - 1
Haro Deportivo  
0-1
Thứ 7, ngày 07/09/2019
21:00 FT
Real Sociedad B
2 - 0
Guijuelo   1
1-0
22:00 FT
Haro Deportivo
1 - 1
Burgos CF   1
1-0
22:59 FT
Osasuna B
4 - 1
Arenas de Guecho  
1-0
Chủ nhật, ngày 08/09/2019
17:00 FT
Alaves B
2 - 1
Salamanca  
0-1
22:59 FT
Barakaldo
1 - 2
Izarra  
1-2
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 1
UD Logrones  
1-1
22:59 FT
Tudelano
0 - 0
Amorebieta  
0-0
22:59 FT
Valladolid II
3 - 2
Leioa  
2-0
Thứ 2, ngày 09/09/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa
5 - 2
Athletic Bilbao B  
2-1
00:00 FT
CF Salmantino
1 - 1
Real Union  
0-0
Thứ 7, ngày 14/09/2019
21:30 FT
Amorebieta
1 - 0
Osasuna B  
1-0
22:59 FT
Arenas de Guecho
0 - 3
Valladolid II  
0-0
22:59 FT
Athletic Bilbao B
4 - 0
CF Salmantino  
1-0
22:59 FT
Guijuelo 1
1 - 0
Alaves B  
1-0
22:59 FT
Leioa
1 - 3
Barakaldo  
1-1
Chủ nhật, ngày 15/09/2019
00:00 FT
Izarra
1 - 1
Real Sociedad B  
0-1
17:00 FT
Salamanca
2 - 1
Haro Deportivo  
2-0
22:00 FT
Burgos CF
0 - 1
CD Calahorra  
0-1
22:59 FT
Real Union 1
1 - 2
Tudelano  
0-1
22:59 FT
UD Logrones
3 - 2
Cultural Leonesa  
2-1
Thứ 7, ngày 21/09/2019
21:30 FT
Osasuna B
4 - 2
Real Union  
3-0
Chủ nhật, ngày 22/09/2019
17:00 FT
Alaves B
4 - 0
Izarra  
1-0
22:00 FT
Tudelano
0 - 3
Athletic Bilbao B  
0-2
22:00 FT
Haro Deportivo
1 - 0
Guijuelo  
0-0
22:00 FT
CF Salmantino
0 - 2
UD Logrones  
0-1
22:30 FT
Valladolid II
3 - 1
Barakaldo  
2-0
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 1
Salamanca  
1-0
23:15 FT
Real Sociedad B
4 - 3
Leioa  
1-2
23:30 FT
Arenas de Guecho
1 - 1
Amorebieta  
0-0
Thứ 2, ngày 23/09/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa
4 - 0
Burgos CF  
2-0
Thứ 7, ngày 28/09/2019
21:00 FT
Real Union
1 - 1
Arenas de Guecho  
1-0
21:30 FT
Amorebieta
1 - 0
Valladolid II  
1-0
22:59 FT
Leioa
2 - 0
Alaves B  
1-0
22:59 FT
Salamanca 1
1 - 2
Cultural Leonesa  
1-0
23:30 FT
Athletic Bilbao B
5 - 0
Osasuna B  
3-0
Chủ nhật, ngày 29/09/2019
21:30 FT
Burgos CF
1 - 0
CF Salmantino  
0-0
22:59 FT
Barakaldo
0 - 5
Real Sociedad B  
0-2
22:59 FT
Guijuelo
0 - 0
CD Calahorra  
0-0
22:59 FT
Izarra
0 - 2
Haro Deportivo  
0-0
22:59 FT
UD Logrones
4 - 0
Tudelano  
2-0
Thứ 7, ngày 05/10/2019
21:00 FT
Alaves B
1 - 0
Barakaldo  
0-0
21:30 FT
Amorebieta
1 - 4
Real Union  
0-1
22:00 FT
Valladolid II
2 - 1
Real Sociedad B  
0-0
22:59 FT
Arenas de Guecho
1 - 2
Athletic Bilbao B  
0-0
Chủ nhật, ngày 06/10/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa
3 - 1
Guijuelo  
2-1
17:00 FT
Osasuna B 1
0 - 1
UD Logrones  
0-0
22:00 FT
CD Calahorra
1 - 0
Izarra  
1-0
22:00 FT
Tudelano
2 - 2
Burgos CF  
0-1
22:00 FT
Haro Deportivo
0 - 0
Leioa  
0-0
22:00 FT
CF Salmantino
2 - 0
Salamanca  
0-0
Thứ 7, ngày 12/10/2019
21:00 FT
Athletic Bilbao B
3 - 3
Amorebieta  
0-2
22:00 FT
Real Union
2 - 1
Valladolid II  
1-0
22:00 FT
Salamanca
1 - 1
Tudelano  
0-0
22:59 FT
Leioa
3 - 3
CD Calahorra  
2-3
Chủ nhật, ngày 13/10/2019
00:00 FT
UD Logrones
4 - 0
Arenas de Guecho  
1-0
22:00 FT
Burgos CF
3 - 2
Osasuna B  
0-1
22:00 FT
Izarra
0 - 1
Cultural Leonesa  
0-0
22:30 FT
Guijuelo
1 - 2
CF Salmantino  
1-2
22:59 FT
Barakaldo
2 - 1
Haro Deportivo  
1-0
22:59 FT
Real Sociedad B
3 - 0
Alaves B  
0-0
Thứ 7, ngày 19/10/2019
21:00 FT
Real Union
0 - 1
Athletic Bilbao B  
0-1
21:30 FT
Osasuna B
2 - 0
Salamanca  
0-0
21:30 FT
Amorebieta
0 - 1
UD Logrones  
0-1
22:00 FT
Valladolid II 1
1 - 0
Alaves B  
0-0
22:59 FT
Arenas de Guecho (T)
0 - 2
Burgos CF  
0-1
Chủ nhật, ngày 20/10/2019
21:30 FT
Tudelano
1 - 1
Guijuelo  
0-0
22:00 FT
CD Calahorra
3 - 3
Barakaldo  
1-0
22:00 FT
Haro Deportivo
2 - 0
Real Sociedad B  
2-0
22:00 FT
CF Salmantino
1 - 1
Izarra  
0-0
22:59 FT
Cultural Leonesa
2 - 0
Leioa  
1-0
Thứ 7, ngày 26/10/2019
21:00 FT
Leioa
2 - 1
CF Salmantino  
2-0
22:59 FT
Athletic Bilbao B
4 - 1
Valladolid II  
2-0
23:30 FT
Real Sociedad B
2 - 0
CD Calahorra  
0-0
Chủ nhật, ngày 27/10/2019
00:00 FT
UD Logrones
3 - 2
Real Union  
2-2
18:00 FT
Alaves B
2 - 0
Haro Deportivo  
0-0
18:00 FT
Salamanca
1 - 2
Arenas de Guecho  
1-1
22:59 FT
Barakaldo
0 - 0
Cultural Leonesa  
0-0
22:59 FT
Burgos CF
1 - 2
Amorebieta  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
1 - 2
Osasuna B  
0-0
22:59 FT
Izarra
1 - 0
Tudelano  
1-0
Thứ 6, ngày 01/11/2019
22:00 FT
Osasuna B 1
1 - 0
Izarra  
0-0
22:59 FT
Amorebieta
1 - 3
Salamanca  
0-1
Thứ 7, ngày 02/11/2019
21:45 FT
Valladolid II 2
1 - 1
Haro Deportivo   4
1-1
Chủ nhật, ngày 03/11/2019
00:00 FT
Arenas de Guecho 1 5
0 - 0
Guijuelo   5
0-0
02:00 FT
CF Salmantino 1 2
3 - 0
Barakaldo   1
2-0
17:00 FT
Athletic Bilbao B
3 - 1
UD Logrones  
1-0
18:00 FT
Tudelano
2 - 1
Leioa  
1-1
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 1
Alaves B  
1-1
22:59 FT
Real Union 2
0 - 1
Burgos CF   2
0-1
Thứ 2, ngày 04/11/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa 4
3 - 0
Real Sociedad B   4
1-0
Thứ 7, ngày 09/11/2019
22:00 FT
Salamanca
0 - 2
Real Union  
0-0
23:30 FT
Leioa
0 - 0
Osasuna B  
0-0
Chủ nhật, ngày 10/11/2019
00:00 FT
Real Sociedad B
3 - 1
CF Salmantino  
2-0
01:00 FT
Haro Deportivo
1 - 1
CD Calahorra  
1-0
01:00 FT
UD Logrones
1 - 1
Valladolid II  
1-0
18:00 FT
Alaves B 1
1 - 1
Cultural Leonesa  
0-0
22:00 FT
Izarra
3 - 1
Arenas de Guecho  
1-0
22:59 FT
Barakaldo
3 - 1
Tudelano  
0-1
22:59 FT
Burgos CF
2 - 0
Athletic Bilbao B  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
0 - 1
Amorebieta  
0-1
Thứ 7, ngày 16/11/2019
22:00 FT
Arenas de Guecho
0 - 3
Leioa  
0-1
22:30 FT
Osasuna B 1
1 - 0
Barakaldo  
0-0
22:30 FT
Amorebieta
0 - 0
Izarra  
0-0
22:59 FT
Athletic Bilbao B
4 - 1
Salamanca  
1-0
Chủ nhật, ngày 17/11/2019
18:00 FT
Tudelano
0 - 0
Real Sociedad B  
0-0
21:30 FT
Valladolid II 1
1 - 1
CD Calahorra  
0-0
22:59 FT
Cultural Leonesa
2 - 0
Haro Deportivo  
0-0
22:59 FT
CF Salmantino
1 - 0
Alaves B  
1-0
22:59 FT
UD Logrones
3 - 0
Burgos CF  
1-0
Thứ 2, ngày 18/11/2019
00:00 FT
Real Union
2 - 1
Guijuelo  
1-0
Chủ nhật, ngày 24/11/2019
23:00
Barakaldo
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Burgos CF
vs
Valladolid II  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Guijuelo
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Izarra
vs
Real Union  
 
23:00
Alaves B
vs
Tudelano  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Osasuna B  
 
23:00
Leioa
vs
Amorebieta  
 
23:00
Salamanca
vs
UD Logrones  
 
Chủ nhật, ngày 01/12/2019
23:00
Arenas de Guecho
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Izarra  
 
23:00
Burgos CF
vs
Salamanca  
 
23:00
Tudelano
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Osasuna B
vs
Alaves B  
 
23:00
Real Union
vs
Leioa  
 
23:00
Valladolid II
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
CF Salmantino
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Amorebieta
vs
Barakaldo  
 
23:00
UD Logrones
vs
Guijuelo  
 
Chủ nhật, ngày 08/12/2019
23:00
Barakaldo
vs
Real Union  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Tudelano  
 
23:00
Guijuelo
vs
Burgos CF  
 
23:00
Izarra
vs
UD Logrones  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Alaves B
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Osasuna B  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Amorebieta  
 
23:00
Leioa
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Salamanca
vs
Valladolid II  
 
Chủ nhật, ngày 15/12/2019
23:00
Arenas de Guecho
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Barakaldo  
 
23:00
Burgos CF
vs
Izarra  
 
23:00
Tudelano
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Osasuna B
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Real Union
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Valladolid II
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Amorebieta
vs
Alaves B  
 
23:00
UD Logrones
vs
Leioa  
 
23:00
Salamanca
vs
Guijuelo  
 
Chủ nhật, ngày 22/12/2019
23:00
Barakaldo
vs
UD Logrones  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Izarra
vs
Salamanca  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Osasuna B  
 
23:00
Alaves B
vs
Real Union  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Amorebieta  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Valladolid II
vs
Guijuelo  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Tudelano  
 
23:00
Leioa
vs
Burgos CF  
 
Chủ nhật, ngày 05/01/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Alaves B  
 
23:00
Burgos CF
vs
Barakaldo  
 
23:00
Guijuelo
vs
Izarra  
 
23:00
Tudelano
vs
Valladolid II  
 
23:00
Osasuna B
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Real Union
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Amorebieta
vs
CD Calahorra  
 
23:00
UD Logrones
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Salamanca
vs
Leioa  
 
Chủ nhật, ngày 12/01/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Burgos CF
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Guijuelo
vs
Leioa  
 
23:00
Izarra
vs
Valladolid II  
 
23:00
Osasuna B
vs
Tudelano  
 
23:00
Real Union
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Amorebieta
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
UD Logrones
vs
Alaves B  
 
23:00
Salamanca
vs
Barakaldo  
 
Chủ nhật, ngày 19/01/2020
23:00
Barakaldo
vs
Guijuelo  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Tudelano
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Real Union  
 
23:00
Alaves B
vs
Burgos CF  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
UD Logrones  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Salamanca  
 
23:00
Valladolid II
vs
Osasuna B  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Amorebieta  
 
23:00
Leioa
vs
Izarra  
 
Chủ nhật, ngày 26/01/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Osasuna B  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Burgos CF
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Guijuelo
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Izarra
vs
Barakaldo  
 
23:00
Real Union
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Amorebieta
vs
Tudelano  
 
23:00
Leioa
vs
Valladolid II  
 
23:00
UD Logrones
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Salamanca
vs
Alaves B  
 
Chủ nhật, ngày 02/02/2020
23:00
Barakaldo
vs
Leioa  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Burgos CF  
 
23:00
Tudelano
vs
Real Union  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
UD Logrones  
 
23:00
Alaves B
vs
Guijuelo  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Salamanca  
 
23:00
Osasuna B
vs
Amorebieta  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Izarra  
 
23:00
Valladolid II
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Athletic Bilbao B  
 
Chủ nhật, ngày 09/02/2020
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Tudelano  
 
23:00
Barakaldo
vs
Valladolid II  
 
23:00
Burgos CF
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Guijuelo
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Izarra
vs
Alaves B  
 
23:00
Real Union
vs
Osasuna B  
 
23:00
Amorebieta
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Leioa
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
UD Logrones
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Salamanca
vs
CD Calahorra  
 
Chủ nhật, ngày 16/02/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Real Union  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Guijuelo  
 
23:00
Tudelano
vs
UD Logrones  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Salamanca  
 
23:00
Alaves B
vs
Leioa  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Izarra  
 
23:00
Osasuna B
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Barakaldo  
 
23:00
Valladolid II
vs
Amorebieta  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Burgos CF  
 
Chủ nhật, ngày 23/02/2020
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Barakaldo
vs
Alaves B  
 
23:00
Burgos CF
vs
Tudelano  
 
23:00
Guijuelo
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Izarra
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Valladolid II  
 
23:00
Real Union
vs
Amorebieta  
 
23:00
Leioa
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
UD Logrones
vs
Osasuna B  
 
23:00
Salamanca
vs
CF Salmantino  
 
Chủ nhật, ngày 01/03/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
UD Logrones  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Leioa  
 
23:00
Tudelano
vs
Salamanca  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Izarra  
 
23:00
Alaves B
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Barakaldo  
 
23:00
Osasuna B
vs
Burgos CF  
 
23:00
Valladolid II
vs
Real Union  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Guijuelo  
 
23:00
Amorebieta
vs
Athletic Bilbao B  
 
Chủ nhật, ngày 08/03/2020
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Real Union  
 
23:00
Barakaldo
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Burgos CF
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Guijuelo
vs
Tudelano  
 
23:00
Izarra
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Alaves B
vs
Valladolid II  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Leioa
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
UD Logrones
vs
Amorebieta  
 
23:00
Salamanca
vs
Osasuna B  
 
Chủ nhật, ngày 15/03/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Salamanca  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Tudelano
vs
Izarra  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Barakaldo  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Alaves B  
 
23:00
Osasuna B
vs
Guijuelo  
 
23:00
Real Union
vs
UD Logrones  
 
23:00
Valladolid II
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Leioa  
 
23:00
Amorebieta
vs
Burgos CF  
 
Chủ nhật, ngày 22/03/2020
23:00
Barakaldo
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Burgos CF
vs
Real Union  
 
23:00
Guijuelo
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Izarra
vs
Osasuna B  
 
23:00
Alaves B
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Valladolid II  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Leioa
vs
Tudelano  
 
23:00
UD Logrones
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Salamanca
vs
Amorebieta  
 
Chủ nhật, ngày 29/03/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Izarra  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Burgos CF  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Tudelano
vs
Barakaldo  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Alaves B  
 
23:00
Osasuna B
vs
Leioa  
 
23:00
Real Union
vs
Salamanca  
 
23:00
Valladolid II
vs
UD Logrones  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Amorebieta
vs
Guijuelo  
 
Chủ nhật, ngày 05/04/2020
23:00
Barakaldo
vs
Osasuna B  
 
23:00
Burgos CF
vs
UD Logrones  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Valladolid II  
 
23:00
Guijuelo
vs
Real Union  
 
23:00
Izarra
vs
Amorebieta  
 
23:00
Alaves B
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Tudelano  
 
23:00
Leioa
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Salamanca
vs
Athletic Bilbao B  
 
Chủ nhật, ngày 12/04/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Barakaldo  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Guijuelo  
 
23:00
Tudelano
vs
Alaves B  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Osasuna B
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Real Union
vs
Izarra  
 
23:00
Valladolid II
vs
Burgos CF  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Amorebieta
vs
Leioa  
 
23:00
UD Logrones
vs
Salamanca  
 
Chủ nhật, ngày 19/04/2020
23:00
Barakaldo
vs
Amorebieta  
 
23:00
CD Calahorra
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Guijuelo
vs
UD Logrones  
 
23:00
Izarra
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Valladolid II  
 
23:00
Alaves B
vs
Osasuna B  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Tudelano  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Leioa
vs
Real Union  
 
23:00
Salamanca
vs
Burgos CF  
 
Chủ nhật, ngày 26/04/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Alaves B  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Leioa  
 
23:00
Burgos CF
vs
Guijuelo  
 
23:00
Tudelano
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Osasuna B
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Real Union
vs
Barakaldo  
 
23:00
Valladolid II
vs
Salamanca  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Amorebieta
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
UD Logrones
vs
Izarra  
 
Chủ nhật, ngày 03/05/2020
23:00
Barakaldo
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Osasuna B  
 
23:00
Guijuelo
vs
Salamanca  
 
23:00
Izarra
vs
Burgos CF  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Tudelano  
 
23:00
Alaves B
vs
Amorebieta  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Real Union  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Valladolid II  
 
23:00
Leioa
vs
UD Logrones  
 
Chủ nhật, ngày 10/05/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Burgos CF
vs
Leioa  
 
23:00
Guijuelo
vs
Valladolid II  
 
23:00
Tudelano
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Osasuna B
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Real Union
vs
Alaves B  
 
23:00
Amorebieta
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
UD Logrones
vs
Barakaldo  
 
23:00
Salamanca
vs
Izarra  
 
Chủ nhật, ngày 17/05/2020
23:00
Barakaldo
vs
Burgos CF  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Amorebieta  
 
23:00
Izarra
vs
Guijuelo  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Alaves B
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Real Union  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
UD Logrones  
 
23:00
Valladolid II
vs
Tudelano  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Osasuna B  
 
23:00
Leioa
vs
Salamanca  
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo