x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Tây Ban Nha:
 

KẾT QUẢ HẠNG 3 TÂY BAN NHA

XH Đội Tr T H B BT BB HS Đ
Bảng B
1 UD Logrones 25 17 6 2 45 16 +29 57
2 Cultural Leonesa 25 13 5 7 39 24 +15 44
3 Athletic Bilbao B 24 13 5 6 46 28 +18 44
4 Valladolid II 25 10 10 5 37 26 +11 40
5 Real Sociedad B 23 11 6 6 38 25 +13 39
6 Amorebieta 24 10 7 7 32 32 0 37
7 Burgos CF 25 10 6 9 28 34 -6 36
8 Osasuna B 24 10 6 8 31 27 +4 36
9 Haro Deportivo 25 9 7 9 27 28 -1 34
10 Guijuelo 25 9 5 11 29 26 +3 32
11 Leioa 25 7 9 9 33 33 0 30
12 Alaves B 25 7 8 10 23 27 -4 29
13 CD Calahorra 25 5 14 6 25 31 -6 29
14 CF Salmantino 24 8 4 12 25 36 -11 28
15 Real Union 25 6 10 9 26 27 -1 28
16 Salamanca 25 7 7 11 33 38 -5 28
17 Arenas de Guecho 25 6 9 10 23 36 -13 27
18 Izarra 24 6 8 10 25 38 -13 26
19 Barakaldo 24 7 3 14 26 38 -12 24
20 Tudelano 25 2 11 12 21 42 -21 17
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 7, ngày 31/08/2019
21:00 FT
Arenas de Guecho
1 - 1
Tudelano  
0-0
21:30 FT
Amorebieta
2 - 3
CF Salmantino  
1-1
22:59 FT
Athletic Bilbao B
0 - 0
CD Calahorra  
0-0
23:30 FT
Salamanca
1 - 3
Real Sociedad B  
0-2
Chủ nhật, ngày 01/09/2019
16:30 FT
Osasuna B
1 - 0
Valladolid II  
1-0
22:00 FT
Burgos CF
1 - 1
Alaves B  
0-0
22:59 FT
Real Union
1 - 1
Cultural Leonesa  
1-0
23:30 FT
Guijuelo 2
1 - 2
Barakaldo  
0-2
23:30 FT
Izarra
2 - 0
Leioa   1
0-0
Thứ 2, ngày 02/09/2019
00:00 FT
UD Logrones
0 - 1
Haro Deportivo  
0-1
Thứ 7, ngày 07/09/2019
21:00 FT
Real Sociedad B
2 - 0
Guijuelo   1
1-0
22:00 FT
Haro Deportivo
1 - 1
Burgos CF   1
1-0
22:59 FT
Osasuna B
4 - 1
Arenas de Guecho  
1-0
Chủ nhật, ngày 08/09/2019
17:00 FT
Alaves B
2 - 1
Salamanca  
0-1
22:59 FT
Barakaldo
1 - 2
Izarra  
1-2
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 1
UD Logrones  
1-1
22:59 FT
Tudelano
0 - 0
Amorebieta  
0-0
22:59 FT
Valladolid II
3 - 2
Leioa  
2-0
Thứ 2, ngày 09/09/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa
5 - 2
Athletic Bilbao B  
2-1
00:00 FT
CF Salmantino
1 - 1
Real Union  
0-0
Thứ 7, ngày 14/09/2019
21:30 FT
Amorebieta
1 - 0
Osasuna B  
1-0
22:59 FT
Arenas de Guecho
0 - 3
Valladolid II  
0-0
22:59 FT
Athletic Bilbao B
4 - 0
CF Salmantino  
1-0
22:59 FT
Guijuelo 1
1 - 0
Alaves B  
1-0
22:59 FT
Leioa
1 - 3
Barakaldo  
1-1
Chủ nhật, ngày 15/09/2019
00:00 FT
Izarra
1 - 1
Real Sociedad B  
0-1
17:00 FT
Salamanca
2 - 1
Haro Deportivo  
2-0
22:00 FT
Burgos CF
0 - 1
CD Calahorra  
0-1
22:59 FT
Real Union 1
1 - 2
Tudelano  
0-1
22:59 FT
UD Logrones
3 - 2
Cultural Leonesa  
2-1
Thứ 7, ngày 21/09/2019
21:30 FT
Osasuna B
4 - 2
Real Union  
3-0
Chủ nhật, ngày 22/09/2019
17:00 FT
Alaves B
4 - 0
Izarra  
1-0
22:00 FT
Tudelano
0 - 3
Athletic Bilbao B  
0-2
22:00 FT
Haro Deportivo
1 - 0
Guijuelo  
0-0
22:00 FT
CF Salmantino
0 - 2
UD Logrones  
0-1
22:30 FT
Valladolid II
3 - 1
Barakaldo  
2-0
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 1
Salamanca  
1-0
23:15 FT
Real Sociedad B
4 - 3
Leioa  
1-2
23:30 FT
Arenas de Guecho
1 - 1
Amorebieta  
0-0
Thứ 2, ngày 23/09/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa
4 - 0
Burgos CF  
2-0
Thứ 7, ngày 28/09/2019
21:00 FT
Real Union
1 - 1
Arenas de Guecho  
1-0
21:30 FT
Amorebieta
1 - 0
Valladolid II  
1-0
22:59 FT
Leioa
2 - 0
Alaves B  
1-0
22:59 FT
Salamanca 1
1 - 2
Cultural Leonesa  
1-0
23:30 FT
Athletic Bilbao B
5 - 0
Osasuna B  
3-0
Chủ nhật, ngày 29/09/2019
21:30 FT
Burgos CF
1 - 0
CF Salmantino  
0-0
22:59 FT
Barakaldo
0 - 5
Real Sociedad B  
0-2
22:59 FT
Guijuelo
0 - 0
CD Calahorra  
0-0
22:59 FT
Izarra
0 - 2
Haro Deportivo  
0-0
22:59 FT
UD Logrones
4 - 0
Tudelano  
2-0
Thứ 7, ngày 05/10/2019
21:00 FT
Alaves B
1 - 0
Barakaldo  
0-0
21:30 FT
Amorebieta
1 - 4
Real Union  
0-1
22:00 FT
Valladolid II
2 - 1
Real Sociedad B  
0-0
22:59 FT
Arenas de Guecho
1 - 2
Athletic Bilbao B  
0-0
Chủ nhật, ngày 06/10/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa
3 - 1
Guijuelo  
2-1
17:00 FT
Osasuna B 1
0 - 1
UD Logrones  
0-0
22:00 FT
CD Calahorra
1 - 0
Izarra  
1-0
22:00 FT
Tudelano
2 - 2
Burgos CF  
0-1
22:00 FT
Haro Deportivo
0 - 0
Leioa  
0-0
22:00 FT
CF Salmantino
2 - 0
Salamanca  
0-0
Thứ 7, ngày 12/10/2019
21:00 FT
Athletic Bilbao B
3 - 3
Amorebieta  
0-2
22:00 FT
Real Union
2 - 1
Valladolid II  
1-0
22:00 FT
Salamanca
1 - 1
Tudelano  
0-0
22:59 FT
Leioa
3 - 3
CD Calahorra  
2-3
Chủ nhật, ngày 13/10/2019
00:00 FT
UD Logrones
4 - 0
Arenas de Guecho  
1-0
22:00 FT
Burgos CF
3 - 2
Osasuna B  
0-1
22:00 FT
Izarra
0 - 1
Cultural Leonesa  
0-0
22:30 FT
Guijuelo
1 - 2
CF Salmantino  
1-2
22:59 FT
Barakaldo
2 - 1
Haro Deportivo  
1-0
22:59 FT
Real Sociedad B
3 - 0
Alaves B  
0-0
Thứ 7, ngày 19/10/2019
21:00 FT
Real Union
0 - 1
Athletic Bilbao B  
0-1
21:30 FT
Osasuna B
2 - 0
Salamanca  
0-0
21:30 FT
Amorebieta
0 - 1
UD Logrones  
0-1
22:00 FT
Valladolid II 1
1 - 0
Alaves B  
0-0
22:59 FT
Arenas de Guecho (T)
0 - 2
Burgos CF  
0-1
Chủ nhật, ngày 20/10/2019
21:30 FT
Tudelano
1 - 1
Guijuelo  
0-0
22:00 FT
CD Calahorra
3 - 3
Barakaldo  
1-0
22:00 FT
Haro Deportivo
2 - 0
Real Sociedad B  
2-0
22:00 FT
CF Salmantino
1 - 1
Izarra  
0-0
22:59 FT
Cultural Leonesa
2 - 0
Leioa  
1-0
Thứ 7, ngày 26/10/2019
21:00 FT
Leioa
2 - 1
CF Salmantino  
2-0
22:59 FT
Athletic Bilbao B
4 - 1
Valladolid II  
2-0
23:30 FT
Real Sociedad B
2 - 0
CD Calahorra  
0-0
Chủ nhật, ngày 27/10/2019
00:00 FT
UD Logrones
3 - 2
Real Union  
2-2
18:00 FT
Alaves B
2 - 0
Haro Deportivo  
0-0
18:00 FT
Salamanca
1 - 2
Arenas de Guecho  
1-1
22:59 FT
Barakaldo
0 - 0
Cultural Leonesa  
0-0
22:59 FT
Burgos CF
1 - 2
Amorebieta  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
1 - 2
Osasuna B  
0-0
22:59 FT
Izarra
1 - 0
Tudelano  
1-0
Thứ 6, ngày 01/11/2019
22:00 FT
Osasuna B 1
1 - 0
Izarra  
0-0
22:59 FT
Amorebieta
1 - 3
Salamanca  
0-1
Thứ 7, ngày 02/11/2019
21:45 FT
Valladolid II 2
1 - 1
Haro Deportivo   4
1-1
Chủ nhật, ngày 03/11/2019
00:00 FT
Arenas de Guecho 1 5
0 - 0
Guijuelo   5
0-0
02:00 FT
CF Salmantino 1 2
3 - 0
Barakaldo   1
2-0
17:00 FT
Athletic Bilbao B
3 - 1
UD Logrones  
1-0
18:00 FT
Tudelano
2 - 1
Leioa  
1-1
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 1
Alaves B  
1-1
22:59 FT
Real Union 2
0 - 1
Burgos CF   2
0-1
Thứ 2, ngày 04/11/2019
00:00 FT
Cultural Leonesa 4
3 - 0
Real Sociedad B   4
1-0
Thứ 7, ngày 09/11/2019
22:00 FT
Salamanca
0 - 2
Real Union  
0-0
23:30 FT
Leioa
0 - 0
Osasuna B  
0-0
Chủ nhật, ngày 10/11/2019
00:00 FT
Real Sociedad B
3 - 1
CF Salmantino  
2-0
01:00 FT
Haro Deportivo
1 - 1
CD Calahorra  
1-0
01:00 FT
UD Logrones
1 - 1
Valladolid II  
1-0
18:00 FT
Alaves B 1
1 - 1
Cultural Leonesa  
0-0
22:00 FT
Izarra
3 - 1
Arenas de Guecho  
1-0
22:59 FT
Barakaldo
3 - 1
Tudelano  
0-1
22:59 FT
Burgos CF
2 - 0
Athletic Bilbao B  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
0 - 1
Amorebieta  
0-1
Thứ 7, ngày 16/11/2019
22:00 FT
Arenas de Guecho
0 - 3
Leioa  
0-1
22:30 FT
Osasuna B 1
1 - 0
Barakaldo  
0-0
22:30 FT
Amorebieta
0 - 0
Izarra  
0-0
22:59 FT
Athletic Bilbao B
4 - 1
Salamanca  
1-0
Chủ nhật, ngày 17/11/2019
18:00 FT
Tudelano
0 - 0
Real Sociedad B  
0-0
21:30 FT
Valladolid II 1
1 - 1
CD Calahorra  
0-0
22:59 FT
Cultural Leonesa
2 - 0
Haro Deportivo  
0-0
22:59 FT
CF Salmantino
1 - 0
Alaves B  
1-0
22:59 FT
UD Logrones
3 - 0
Burgos CF  
1-0
Thứ 2, ngày 18/11/2019
00:00 FT
Real Union
2 - 1
Guijuelo  
1-0
Thứ 7, ngày 23/11/2019
22:00 FT
Salamanca
1 - 4
UD Logrones  
0-2
23:30 FT
Leioa
0 - 1
Amorebieta  
0-1
Chủ nhật, ngày 24/11/2019
00:00 FT
Real Sociedad B
3 - 1
Osasuna B  
2-1
18:00 FT
Alaves B
1 - 0
Tudelano  
0-0
22:00 FT
Izarra
0 - 1
Real Union  
0-1
22:59 FT
Barakaldo
1 - 3
Arenas de Guecho  
0-2
22:59 FT
Burgos CF
0 - 1
Valladolid II  
0-0
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 0
Cultural Leonesa  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
2 - 0
Athletic Bilbao B  
1-0
22:59 FT
Haro Deportivo
1 - 2
CF Salmantino  
0-0
Thứ 7, ngày 30/11/2019
22:00 FT
Amorebieta 1
3 - 2
Barakaldo  
2-2
22:30 FT
Osasuna B
3 - 1
Alaves B  
1-0
Chủ nhật, ngày 01/12/2019
00:00 FT
Arenas de Guecho
1 - 0
Real Sociedad B  
0-0
18:00 FT
Tudelano 1
1 - 2
Haro Deportivo  
1-1
18:00 FT
Valladolid II
1 - 0
Cultural Leonesa  
1-0
22:59 FT
Burgos CF
0 - 3
Salamanca  
0-2
22:59 FT
Real Union 1
0 - 0
Leioa  
0-0
22:59 FT
CF Salmantino 1
1 - 2
CD Calahorra  
1-1
22:59 FT
UD Logrones
2 - 0
Guijuelo  
0-0
Thứ 2, ngày 02/12/2019
00:30 FT
Athletic Bilbao B
3 - 3
Izarra  
1-0
Thứ 6, ngày 06/12/2019
18:00 FT
Izarra
2 - 2
UD Logrones  
0-2
22:00 FT
Alaves B
0 - 2
Arenas de Guecho  
0-2
22:00 FT
Salamanca
0 - 0
Valladolid II  
0-0
22:59 FT
Haro Deportivo
1 - 0
Osasuna B  
0-0
23:30 FT
Cultural Leonesa
3 - 1
CF Salmantino  
0-0
23:30 FT
Leioa
1 - 0
Athletic Bilbao B  
1-0
Thứ 7, ngày 07/12/2019
22:00 FT
Real Sociedad B
4 - 2
Amorebieta  
2-1
22:59 FT
Guijuelo
3 - 0
Burgos CF  
1-0
Chủ nhật, ngày 08/12/2019
22:59 FT
Barakaldo
2 - 1
Real Union  
1-1
22:59 FT
CD Calahorra
1 - 1
Tudelano  
1-0
Thứ 7, ngày 14/12/2019
21:30 FT
Athletic Bilbao B
0 - 1
Barakaldo  
0-1
22:00 FT
Osasuna B 1
3 - 0
CD Calahorra  
1-0
22:00 FT
Valladolid II
3 - 0
CF Salmantino  
1-0
22:00 FT
Salamanca
2 - 1
Guijuelo  
0-1
22:30 FT
Amorebieta
1 - 1
Alaves B  
0-0
Chủ nhật, ngày 15/12/2019
00:00 FT
Arenas de Guecho
2 - 0
Haro Deportivo  
1-0
18:00 FT
Tudelano
2 - 3
Cultural Leonesa  
0-0
18:00 FT
UD Logrones
4 - 1
Leioa  
1-0
22:59 FT
Burgos CF
1 - 1
Izarra  
0-0
22:59 FT
Real Union
2 - 2
Real Sociedad B  
2-1
Thứ 7, ngày 21/12/2019
21:30 FT
Alaves B
1 - 0
Real Union  
0-0
22:30 FT
Izarra 1
2 - 6
Salamanca  
0-3
22:59 FT
CF Salmantino
2 - 1
Tudelano  
0-0
Chủ nhật, ngày 22/12/2019
00:00 FT
Real Sociedad B 1
0 - 2
Athletic Bilbao B  
0-1
02:00 FT
CD Calahorra
2 - 1
Arenas de Guecho  
0-1
17:30 FT
Valladolid II 1
2 - 2
Guijuelo  
0-0
18:00 FT
Barakaldo 1
0 - 1
UD Logrones  
0-0
22:59 FT
Haro Deportivo
1 - 1
Amorebieta  
0-1
22:59 FT
Leioa
5 - 0
Burgos CF  
3-0
23:30 FT
Cultural Leonesa
0 - 0
Osasuna B  
0-0
Thứ 7, ngày 04/01/2020
22:00 FT
Athletic Bilbao B
1 - 0
Alaves B  
1-0
22:30 FT
Osasuna B
1 - 1
CF Salmantino  
0-1
22:30 FT
Amorebieta
1 - 0
CD Calahorra  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
3 - 0
Izarra  
0-0
22:59 FT
Real Union
1 - 0
Haro Deportivo  
0-0
Chủ nhật, ngày 05/01/2020
00:00 FT
Arenas de Guecho
1 - 2
Cultural Leonesa  
0-2
18:00 FT
Burgos CF
1 - 0
Barakaldo  
0-0
18:00 FT
Tudelano
1 - 1
Valladolid II  
1-0
18:00 FT
Salamanca
1 - 1
Leioa  
1-0
22:30 FT
UD Logrones
0 - 0
Real Sociedad B  
0-0
Thứ 7, ngày 11/01/2020
22:00 FT
Real Union
0 - 0
CD Calahorra  
0-0
22:30 FT
Osasuna B
1 - 1
Tudelano  
1-0
Chủ nhật, ngày 12/01/2020
00:00 FT
Arenas de Guecho
2 - 1
CF Salmantino  
2-0
22:59 FT
Burgos CF
0 - 2
Real Sociedad B  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
0 - 0
Leioa  
0-0
22:59 FT
Izarra 1
2 - 2
Valladolid II  
0-1
Thứ 5, ngày 16/01/2020
00:00 FT
Athletic Bilbao B
2 - 3
Haro Deportivo  
2-1
01:00 FT
Amorebieta
1 - 3
Cultural Leonesa  
0-0
02:00 FT
UD Logrones 1
0 - 0
Alaves B  
0-0
02:30 FT
Salamanca
1 - 0
Barakaldo  
0-0
Thứ 7, ngày 18/01/2020
22:00 FT
Leioa
3 - 1
Izarra  
1-1
Chủ nhật, ngày 19/01/2020
00:00 FT
Real Sociedad B 1
0 - 0
Salamanca  
0-0
18:00 FT
Tudelano
1 - 1
Arenas de Guecho  
1-0
18:00 FT
Alaves B
2 - 2
Burgos CF  
1-1
18:00 FT
Valladolid II
2 - 0
Osasuna B  
1-0
22:59 FT
Barakaldo 2
0 - 1
Guijuelo  
0-0
22:59 FT
CD Calahorra 1
2 - 3
Athletic Bilbao B  
2-2
22:59 FT
Haro Deportivo
1 - 2
UD Logrones  
1-0
22:59 FT
CF Salmantino
0 - 3
Amorebieta  
0-3
23:30 FT
Cultural Leonesa
0 - 0
Real Union  
0-0
Thứ 7, ngày 25/01/2020
22:00 FT
Arenas de Guecho
0 - 2
Osasuna B  
0-1
22:30 FT
Amorebieta
5 - 1
Tudelano  
3-0
23:30 FT
Leioa
1 - 1
Valladolid II  
1-0
Chủ nhật, ngày 26/01/2020
18:00 FT
Burgos CF
1 - 1
Haro Deportivo  
0-0
18:00 FT
Salamanca 1
4 - 2
Alaves B  
1-1
22:59 FT
Athletic Bilbao B
1 - 0
Cultural Leonesa  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
3 - 0
Real Sociedad B  
0-0
22:59 FT
Izarra
1 - 0
Barakaldo  
0-0
22:59 FT
Real Union
0 - 1
CF Salmantino  
0-0
22:59 FT
UD Logrones
0 - 0
CD Calahorra  
0-0
Thứ 7, ngày 01/02/2020
23:00 Hoãn
Osasuna B
Amorebieta  
 
23:00 Hoãn
Real Sociedad B
Izarra  
 
23:00 Hoãn
CF Salmantino
Athletic Bilbao B  
 
Chủ nhật, ngày 02/02/2020
18:00 FT
Tudelano 1
2 - 2
Real Union  
2-1
18:00 FT
Alaves B
2 - 0
Guijuelo  
0-0
18:00 FT
Valladolid II
1 - 1
Arenas de Guecho  
0-0
22:59 FT
Barakaldo
1 - 2
Leioa  
1-0
22:59 FT
CD Calahorra 1
0 - 3
Burgos CF  
0-1
22:59 FT
Haro Deportivo
1 - 0
Salamanca  
0-0
23:30 FT
Cultural Leonesa
0 - 2
UD Logrones  
0-1
Thứ 7, ngày 08/02/2020
22:00 FT
Leioa
0 - 2
Real Sociedad B  
0-1
22:30 FT
Amorebieta
0 - 0
Arenas de Guecho  
0-0
22:30 FT
Salamanca
2 - 2
CD Calahorra  
1-1
Chủ nhật, ngày 09/02/2020
00:00 FT
Athletic Bilbao B 1
1 - 0
Tudelano  
0-0
01:00 FT
Izarra
1 - 0
Alaves B  
0-0
22:59 FT
Barakaldo
3 - 1
Valladolid II  
1-0
22:59 FT
Burgos CF
2 - 0
Cultural Leonesa  
1-0
22:59 FT
Guijuelo
2 - 0
Haro Deportivo  
1-0
22:59 FT
Real Union
1 - 1
Osasuna B  
1-1
22:59 FT
UD Logrones
1 - 0
CF Salmantino  
0-0
Thứ 7, ngày 15/02/2020
22:00 FT
Arenas de Guecho
0 - 0
Real Union  
0-0
22:00 FT
Valladolid II
4 - 0
Amorebieta  
1-0
22:30 FT
Osasuna B
1 - 1
Athletic Bilbao B  
0-0
Chủ nhật, ngày 16/02/2020
00:30 Hoãn
Real Sociedad B
Barakaldo  
-
18:00 FT
Alaves B
0 - 0
Leioa  
0-0
22:30 FT
Tudelano 1
0 - 1
UD Logrones  
0-0
22:59 FT
CD Calahorra 1
1 - 2
Guijuelo  
0-1
22:59 FT
Haro Deportivo 1
3 - 1
Izarra  
1-1
22:59 FT
CF Salmantino
0 - 1
Burgos CF  
0-0
23:30 FT
Cultural Leonesa
1 - 0
Salamanca  
1-0
Thứ 7, ngày 22/02/2020
23:30 FT
Leioa
2 - 2
Haro Deportivo  
0-1
Chủ nhật, ngày 23/02/2020
00:30 FT
Athletic Bilbao B
1 - 1
Arenas de Guecho  
0-0
18:00 FT
Burgos CF
3 - 0
Tudelano  
1-0
22:59 FT
Barakaldo
1 - 1
Alaves B  
0-0
22:59 FT
Guijuelo
3 - 1
Cultural Leonesa  
2-0
22:59 FT
Izarra 1
1 - 1
CD Calahorra  
0-1
22:59 FT
Real Union
0 - 1
Amorebieta  
0-0
22:59 FT
UD Logrones
2 - 1
Osasuna B  
1-0
22:59 FT
Salamanca
1 - 1
CF Salmantino  
1-1
Thứ 2, ngày 24/02/2020
00:00 FT
Real Sociedad B 1
1 - 1
Valladolid II  
0-0
Chủ nhật, ngày 01/03/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
UD Logrones  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Leioa  
 
23:00
Tudelano
vs
Salamanca  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Izarra  
 
23:00
Alaves B
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Barakaldo  
 
23:00
Osasuna B
vs
Burgos CF  
 
23:00
Valladolid II
vs
Real Union  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Guijuelo  
 
23:00
Amorebieta
vs
Athletic Bilbao B  
 
Chủ nhật, ngày 08/03/2020
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Real Union  
 
23:00
Barakaldo
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Burgos CF
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Guijuelo
vs
Tudelano  
 
23:00
Izarra
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Alaves B
vs
Valladolid II  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Leioa
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
UD Logrones
vs
Amorebieta  
 
23:00
Salamanca
vs
Osasuna B  
 
Chủ nhật, ngày 15/03/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Salamanca  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Tudelano
vs
Izarra  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Barakaldo  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Alaves B  
 
23:00
Osasuna B
vs
Guijuelo  
 
23:00
Real Union
vs
UD Logrones  
 
23:00
Valladolid II
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Leioa  
 
23:00
Amorebieta
vs
Burgos CF  
 
Chủ nhật, ngày 22/03/2020
23:00
Barakaldo
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Burgos CF
vs
Real Union  
 
23:00
Guijuelo
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Izarra
vs
Osasuna B  
 
23:00
Alaves B
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Valladolid II  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Leioa
vs
Tudelano  
 
23:00
UD Logrones
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Salamanca
vs
Amorebieta  
 
Chủ nhật, ngày 29/03/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Izarra  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Burgos CF  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Tudelano
vs
Barakaldo  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Alaves B  
 
23:00
Osasuna B
vs
Leioa  
 
23:00
Real Union
vs
Salamanca  
 
23:00
Valladolid II
vs
UD Logrones  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Amorebieta
vs
Guijuelo  
 
Chủ nhật, ngày 05/04/2020
23:00
Barakaldo
vs
Osasuna B  
 
23:00
Burgos CF
vs
UD Logrones  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Valladolid II  
 
23:00
Guijuelo
vs
Real Union  
 
23:00
Izarra
vs
Amorebieta  
 
23:00
Alaves B
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Tudelano  
 
23:00
Leioa
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Salamanca
vs
Athletic Bilbao B  
 
Chủ nhật, ngày 12/04/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Barakaldo  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Guijuelo  
 
23:00
Tudelano
vs
Alaves B  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Osasuna B
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Real Union
vs
Izarra  
 
23:00
Valladolid II
vs
Burgos CF  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Amorebieta
vs
Leioa  
 
23:00
UD Logrones
vs
Salamanca  
 
Chủ nhật, ngày 19/04/2020
23:00
Barakaldo
vs
Amorebieta  
 
23:00
CD Calahorra
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Guijuelo
vs
UD Logrones  
 
23:00
Izarra
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Valladolid II  
 
23:00
Alaves B
vs
Osasuna B  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Tudelano  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Leioa
vs
Real Union  
 
23:00
Salamanca
vs
Burgos CF  
 
Chủ nhật, ngày 26/04/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
Alaves B  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Leioa  
 
23:00
Burgos CF
vs
Guijuelo  
 
23:00
Tudelano
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Osasuna B
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
Real Union
vs
Barakaldo  
 
23:00
Valladolid II
vs
Salamanca  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Amorebieta
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
UD Logrones
vs
Izarra  
 
Chủ nhật, ngày 03/05/2020
23:00
Barakaldo
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Osasuna B  
 
23:00
Guijuelo
vs
Salamanca  
 
23:00
Izarra
vs
Burgos CF  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Tudelano  
 
23:00
Alaves B
vs
Amorebieta  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
Real Union  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Valladolid II  
 
23:00
Leioa
vs
UD Logrones  
 
Chủ nhật, ngày 10/05/2020
23:00
Arenas de Guecho
vs
CD Calahorra  
 
23:00
Athletic Bilbao B
vs
Real Sociedad B  
 
23:00
Burgos CF
vs
Leioa  
 
23:00
Guijuelo
vs
Valladolid II  
 
23:00
Tudelano
vs
CF Salmantino  
 
23:00
Osasuna B
vs
Cultural Leonesa  
 
23:00
Real Union
vs
Alaves B  
 
23:00
Amorebieta
vs
Haro Deportivo  
 
23:00
UD Logrones
vs
Barakaldo  
 
23:00
Salamanca
vs
Izarra  
 
Chủ nhật, ngày 17/05/2020
23:00
Barakaldo
vs
Burgos CF  
 
23:00
CD Calahorra
vs
Amorebieta  
 
23:00
Izarra
vs
Guijuelo  
 
23:00
Cultural Leonesa
vs
Arenas de Guecho  
 
23:00
Alaves B
vs
Athletic Bilbao B  
 
23:00
Haro Deportivo
vs
Real Union  
 
23:00
Real Sociedad B
vs
UD Logrones  
 
23:00
Valladolid II
vs
Tudelano  
 
23:00
CF Salmantino
vs
Osasuna B  
 
23:00
Leioa
vs
Salamanca  
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo