x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Belarus:
 
Chờ kết quả:
BD BLRA   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH BLRA  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD BLRA  »  8385
Châu á:
BD TL BLRA  »  8385

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 6, ngày 24/09
20:00
Gomel
vs
Dinamo Brest  
 
20:00
Rukh Brest
vs
Bate Borisov  
 
20:00
Energetik-BGU
vs
Vitebsk  
 
20:00
Slavia Mozyr
vs
Sputnik Rechitsa  
 
20:00
Isloch
vs
Torpedo Zhodino  
 
20:00
FK Minsk
vs
FK Slutsk  
 
20:00
Shakhter Soligo.
vs
Neman Grodno  
 
20:00
FK Smorgon
vs
Dinamo Minsk  
 
Thứ 6, ngày 01/10
20:00
Dinamo Brest
vs
FK Minsk  
 
20:00
Torpedo Zhodino
vs
FK Smorgon  
 
20:00
Gomel
vs
Slavia Mozyr  
 
20:00
Vitebsk
vs
Isloch  
 
20:00
FK Slutsk
vs
Energetik-BGU  
 
20:00
Sputnik Rechitsa
vs
Bate Borisov  
 
20:00
Dinamo Minsk
vs
Shakhter Soligo.  
 
20:00
Neman Grodno
vs
Rukh Brest  
 
Thứ 6, ngày 15/10
20:00
Isloch
vs
FK Slutsk  
 
20:00
FK Smorgon
vs
Vitebsk  
 
20:00
Shakhter Soligo.
vs
Torpedo Zhodino  
 
20:00
Energetik-BGU
vs
Rukh Brest  
 
20:00
Rukh Brest
vs
Dinamo Minsk  
 
20:00
Energetik-BGU
vs
Dinamo Brest  
 
20:00
Sputnik Rechitsa
vs
Neman Grodno  
 
20:00
FK Minsk
vs
Gomel  
 
20:00
Slavia Mozyr
vs
Bate Borisov  
 
Thứ 6, ngày 22/10
20:00
FK Minsk
vs
Slavia Mozyr  
 
20:00
Vitebsk
vs
Shakhter Soligo.  
 
20:00
Dinamo Brest
vs
Isloch  
 
20:00
Torpedo Zhodino
vs
Rukh Brest  
 
20:00
Gomel
vs
Energetik-BGU  
 
20:00
Neman Grodno
vs
Bate Borisov  
 
20:00
Dinamo Minsk
vs
Sputnik Rechitsa  
 
20:00
FK Slutsk
vs
FK Smorgon  
 
Thứ 6, ngày 05/11
20:00
Bate Borisov
vs
Dinamo Minsk  
 
20:00
Sputnik Rechitsa
vs
Torpedo Zhodino  
 
20:00
Isloch
vs
Gomel  
 
20:00
Rukh Brest
vs
Vitebsk  
 
20:00
FK Smorgon
vs
Dinamo Brest  
 
20:00
Slavia Mozyr
vs
Neman Grodno  
 
20:00
Energetik-BGU
vs
FK Minsk  
 
20:00
Shakhter Soligo.
vs
FK Slutsk  
 
Thứ 7, ngày 20/11
20:00
Energetik-BGU
vs
Slavia Mozyr  
 
20:00
FK Minsk
vs
Isloch  
 
20:00
Vitebsk
vs
Sputnik Rechitsa  
 
20:00
Dinamo Minsk
vs
Neman Grodno  
 
20:00
FK Slutsk
vs
Rukh Brest  
 
20:00
Dinamo Brest
vs
Shakhter Soligo.  
 
20:00
Gomel
vs
FK Smorgon  
 
20:00
Torpedo Zhodino
vs
Bate Borisov  
 

Lịch thi đấu các giải bóng đá Belarus

Lịch thi đấu VĐQG Belarus
Lịch thi đấu Cúp Belarus
Lịch thi đấu Nữ Belarus
Lịch thi đấu Siêu Cúp Belarus

THÔNG TIN GIẢI VĐQG BELARUS

- Giải VDQG Belarus hay còn gọi là Vysheyshaya Liga. Đây là giải bóng đá hàng đầu tại quốc gia Belarus và được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá Belarus
- Mùa bóng đầu tiên được tổ chức vào năm 1992
- Số lượng đội bóng tham gia luôn thay đổi qua từng năm, có những mùa giải có 17 đội tham gia, từ năm 2010 đến nay giải còn 12 đội.
- Mỗi đội sẽ đá 3 trận với các đội khác trong suốt mùa giải. Đội cuối BXH sẽ xuống hạng chơi ở giải hạng Nhất, và đội vô địch giải hạng Nhất sẽ lên thay thế.
- Đội thắng sẽ giành được 3 điểm, giải áp dụng hệ thống 3 điểm từ mùa giải năm 1995
- BATE Borisov là đội bóng có thành tích xuất sắc nhất với 9 lần vô địch
- Danh sách các đội vô địch trong 10 năm gần đây
2005 Shakhtyor Soligorsk
2006 BATE Borisov
2007 BATE Borisov
2008 BATE Borisov
2009 BATE Borisov
2010 BATE Borisov
2011 BATE Borisov
2012 BATE Borisov
2013 Shakhtyor
2014 BATE Borisov
2015 BATE Borisov
2016 BATE Borisov
2017 BATE Borisov
2018 BATE Borisov
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo