x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Đức:
 
Chờ kết quả:
BD DUC4DB   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH DUC4DB  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD DUC4DB  »  8385
Châu á:
BD TL DUC4DB  »  8385

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 4 ĐỨC - ĐÔNG BẮC

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Chủ nhật, ngày 24/11
19:30
Berlin AK 07
vs
C. Leipzig  
 
19:30
Viktoria Berlin
vs
Hertha Berlin II  
 
19:30
RW Erfurt
vs
VSG Altglienicke  
 
19:30
Lok.Leipzig
vs
SV Lichtenberg  
 
19:30
Berliner FC Dynamo
vs
Wacker Nordhausen  
 
19:30
Auerbach
vs
Union Furstenwalde  
 
19:30
E.Cottbus
vs
Ger.Halberstadt  
 
19:30
Meuselwitz
vs
Babelsberg  
 
19:30
Optik Rathenow
vs
Bischofswerdaer  
 
Chủ nhật, ngày 01/12
19:30
Bischofswerdaer
vs
Meuselwitz  
 
19:30
VSG Altglienicke
vs
Lok.Leipzig  
 
19:30
Hertha Berlin II
vs
RW Erfurt  
 
19:30
C. Leipzig
vs
Berliner FC Dynamo  
 
19:30
Wacker Nordhausen
vs
Viktoria Berlin  
 
19:30
Ger.Halberstadt
vs
Auerbach  
 
19:30
SV Lichtenberg
vs
E.Cottbus  
 
19:30
Babelsberg
vs
Berlin AK 07  
 
19:30
Union Furstenwalde
vs
Optik Rathenow  
 
Chủ nhật, ngày 08/12
19:30
SV Lichtenberg
vs
Auerbach  
 
19:30
VSG Altglienicke
vs
E.Cottbus  
 
19:30
Union Furstenwalde
vs
Meuselwitz  
 
19:30
RW Erfurt
vs
Viktoria Berlin  
 
19:30
Ger.Halberstadt
vs
Optik Rathenow  
 
19:30
Babelsberg
vs
Berliner FC Dynamo  
 
19:30
Hertha Berlin II
vs
Lok.Leipzig  
 
19:30
Bischofswerdaer
vs
Berlin AK 07  
 
19:30
C. Leipzig
vs
Wacker Nordhausen  
 
Chủ nhật, ngày 15/12
19:30
E.Cottbus
vs
Hertha Berlin II  
 
19:30
Meuselwitz
vs
Ger.Halberstadt  
 
19:30
Auerbach
vs
VSG Altglienicke  
 
19:30
Berliner FC Dynamo
vs
Bischofswerdaer  
 
19:30
Wacker Nordhausen
vs
Babelsberg  
 
19:30
Optik Rathenow
vs
SV Lichtenberg  
 
19:30
Lok.Leipzig
vs
RW Erfurt  
 
19:30
Berlin AK 07
vs
Union Furstenwalde  
 
19:30
Viktoria Berlin
vs
C. Leipzig  
 
Chủ nhật, ngày 02/02
19:30
Hertha Berlin II
vs
Auerbach  
 
19:30
RW Erfurt
vs
E.Cottbus  
 
19:30
Babelsberg
vs
C. Leipzig  
 
19:30
Union Furstenwalde
vs
Berliner FC Dynamo  
 
19:30
Ger.Halberstadt
vs
Berlin AK 07  
 
19:30
SV Lichtenberg
vs
Meuselwitz  
 
19:30
Lok.Leipzig
vs
Viktoria Berlin  
 
19:30
Bischofswerdaer
vs
Wacker Nordhausen  
 
19:30
VSG Altglienicke
vs
Optik Rathenow  
 
Chủ nhật, ngày 09/02
19:30
Meuselwitz
vs
VSG Altglienicke  
 
19:30
E.Cottbus
vs
Lok.Leipzig  
 
19:30
Viktoria Berlin
vs
Babelsberg  
 
19:30
Optik Rathenow
vs
Hertha Berlin II  
 

Lịch thi đấu các giải bóng đá Đức

Lịch thi đấu VĐQG Đức
Lịch thi đấu Cúp Đức
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức
Lịch thi đấu Siêu Cúp Đức
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Bavaria
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc
Lịch thi đấu Cup QG U19 Đức
Lịch thi đấu U17 Đức
Lịch thi đấu U19 Đức
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo