x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Nga:
 
Chờ kết quả:
BD NGB   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH NGB  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD NGB  »  8385
Châu á:
BD TL NGB  »  8385

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Chủ nhật, ngày 29/03
20:00 Hoãn
Mordovia
-
Armavir  
 
20:00 Hoãn
Spartak Moscow B
-
Khimki  
 
20:00 Hoãn
Fakel
-
Tekstilshchik Ivanov  
 
20:00 Hoãn
SKA-Khabarovsk
-
Luch Energiya  
 
20:00 Hoãn
Chertanovo
-
Nizhny Nov  
 
20:00 Hoãn
Neftekhimik Nizh
-
Tom Tomsk  
 
20:00 Hoãn
Baltika
-
Avangard Kursk  
 
20:00 Hoãn
Shinnik Yaroslavl
-
Krasnodar B  
 
20:00 Hoãn
Chayka FK Pesch
-
Yenisey  
 
20:00 Hoãn
Torpedo Moscow
-
Rotor Volgograd  
 
Thứ 7, ngày 04/04
20:00
Yenisey
vs
Fakel  
 
20:00
Tekstilshchik Ivanov
vs
Baltika  
 
20:00
Krasnodar B
vs
Spartak Moscow B  
 
20:00
Rotor Volgograd
vs
Chayka FK Pesch  
 
20:00
Khimki
vs
Torpedo Moscow  
 
20:00
Luch Energiya
vs
Mordovia  
 
20:00
Armavir
vs
Nizhny Nov  
 
20:00
Neftekhimik Nizh
vs
Chertanovo  
 
20:00
Avangard Kursk
vs
SKA-Khabarovsk  
 
20:00
Tom Tomsk
vs
Shinnik Yaroslavl  
 
Thứ 4, ngày 08/04
20:00
Nizhny Nov
vs
Luch Energiya  
 
20:00
Spartak Moscow B
vs
Tom Tomsk  
 
20:00
Fakel
vs
Rotor Volgograd  
 
20:00
SKA-Khabarovsk
vs
Tekstilshchik Ivanov  
 
20:00
Chertanovo
vs
Armavir  
 
20:00
Mordovia
vs
Avangard Kursk  
 
20:00
Baltika
vs
Yenisey  
 
20:00
Torpedo Moscow
vs
Krasnodar B  
 
20:00
Shinnik Yaroslavl
vs
Neftekhimik Nizh  
 
20:00
Chayka FK Pesch
vs
Khimki  
 
Chủ nhật, ngày 12/04
20:00
Krasnodar B
vs
Chayka FK Pesch  
 
20:00
Rotor Volgograd
vs
Baltika  
 
20:00
Khimki
vs
Fakel  
 
20:00
Neftekhimik Nizh
vs
Spartak Moscow B  
 
20:00
Avangard Kursk
vs
Nizhny Nov  
 
20:00
Tekstilshchik Ivanov
vs
Mordovia  
 
20:00
Yenisey
vs
SKA-Khabarovsk  
 
20:00
Tom Tomsk
vs
Torpedo Moscow  
 
20:00
Luch Energiya
vs
Armavir  
 
20:00
Shinnik Yaroslavl
vs
Chertanovo  
 
Thứ 7, ngày 18/04
20:00
Chayka FK Pesch
vs
Tom Tomsk  
 
20:00
Mordovia
vs
Yenisey  
 
20:00
Baltika
vs
Khimki  
 
20:00
Nizhny Nov
vs
Tekstilshchik Ivanov  
 
20:00
Armavir
vs
Avangard Kursk  
 
20:00
Spartak Moscow B
vs
Shinnik Yaroslavl  
 
20:00
Chertanovo
vs
Luch Energiya  
 
20:00
Torpedo Moscow
vs
Neftekhimik Nizh  
 
20:00
Fakel
vs
Krasnodar B  
 

Lịch thi đấu các giải bóng đá Nga

Lịch thi đấu VĐQG Nga
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga
Lịch thi đấu Cúp Nga
Lịch thi đấu Hạng 3 Nga
Lịch thi đấu Nữ Nga
Lịch thi đấu Siêu Cúp Nga
Lịch thi đấu U21 Nga

THÔNG TIN GIẢI HẠNG 2 NGA

Hạng nhất Nga là giải đấu đứng thứ 2 của bóng đá Nga. Giải đấu bao gồm 20 đội đá lượt đi lượt về. Kết thúc mùa giải 2 đội đứng đầu sẽ giành suất thăng hạng lên giải vô địch quốc gia.
- Danh sách 10 đội vô địch gần nhất:
- 2017/2018: Orenburg
- 2018/2019: Orenburg
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo