x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:30
[5] Eastern AA
vs
Pegasus [7]
-
VNA 17:00
[6] SL Nghệ An
vs
HL Hà Tĩnh [12]
-
HKGA 17:30
[4] Southern District
vs
Happy Valley [8]
-
VNA 18:00
[10] Nam Định
vs
Quảng Nam [11]
-
DUC4B 19:00
[2] Wolfsburg II
vs
Heider SV [17]
-
- 19:00
[14] Hamburger II
vs
Hannover II [13]
-
VNA 19:00
[2] Sài Gòn FC
vs
Thanh Hóa [13]
-
DUC4B 19:30
[5] Weiche Flensburg
vs
Altona 93 [16]
-
DUC3 20:00
[20] CZ Jena
vs
Vik.Koln [12]
-
- 20:00
[10] Wurzburger
vs
Chemnitzer [13]
-
- 20:00
[17] Zwickau
vs
Ingolstadt [5]
-
- 20:00
[15] Magdeburg
vs
Bayern Munich II [7]
-
- 20:00
[6] Munchen 1860
vs
Hallescher [16]
-
- 20:00
[4] Meppen
vs
Unterhaching [3]
-
- 20:00
[2] Waldhof Man.
vs
Sonnenhof [19]
-
- 20:00
[9] Ein.Braunschweig
vs
Preussen Munster [18]
-
- 20:00
[1] Duisburg
vs
Hansa Rostock [8]
-
- 20:00
[14] Kaiserslautern
vs
Uerdingen [11]
-
DUC4B 20:00
[4] Wer.Bremen II
vs
Lubeck [1]
-
DUC4BA 20:00
[12] Illertissen
vs
TSV 1896 Rain [13]
-
- 20:00
[3] Nurnberg II
vs
Wacker Burghausen [10]
-
- 20:00
[17] Rosenheim
vs
VfB Eichstätt [5]
-
- 20:00
[11] Augsburg II
vs
Schweinfurt [4]
-
- 20:00
[2] SpVgg Bayreuth
vs
Greuther Furth II [9]
-
- 20:00
[18] VfR Garching
vs
V. Aschaffenburg [6]
-
- 20:00
[1] Turkgucu-Ataspor
vs
TSV Aubstadt [7]
-
DUC4N 20:00
[7] SSV Ulm
vs
VfB Giessen [15]
-
- 20:00
[14] Freiburg II
vs
Bayern Alzenau [13]
-
- 20:00
[4] Homburg
vs
FSV Frankfurt [9]
-
- 20:00
[16] Pirmasens
vs
Koblenz [18]
-
- 20:00
[2] TSV Steinbach
vs
Hoffenheim II [10]
-
- 20:00
[12] Aalen
vs
Saarbrucken [1]
-
- 20:00
[3] Elversberg
vs
TSG Balingen [17]
-
- 20:00
[11] Bahlinger
vs
Mainz II [6]
-
- 20:00
[8] Offenbach
vs
Astoria Walldorf [5]
-
DUC4T 20:00
Schalke 04 II
vs
B.Dortmund II
-
- 20:00
Fortuna Koln
vs
Wuppertaler
-
- 20:00
M.gladbach II
vs
A.Aachen
-
- 20:00
Bergisch Gladbach
vs
Sportfreunde Lotte
-
- 20:00
Essen
vs
Fort.Dusseldorf II
-
- 20:00
Bonner SC
vs
Homberg
-
- 20:00
Lippstadt
vs
FC Koln II
-
- 20:00
Verl
vs
TuS Haltern
-
- 20:00
Oberhausen
vs
Wattenscheid
-
NGB 20:00
[8] Baltika
vs
Khimki [2]
-
- 20:00
[4] Torpedo Moscow
vs
Neftekhimik Nizh [5]
-
- 20:00
[17] Spartak Moscow B
vs
Shinnik Yaroslavl [6]
-
- 20:00
[3] Chertanovo
vs
Luch Energiya [16]
-
- 20:00
[10] Chayka FK Pesch
vs
Tom Tomsk [9]
-
- 20:00
[7] SKA-Khabarovsk
vs
Rotor Volgograd [1]
-
- 20:00
[20] Mordovia
vs
Yenisey [15]
-
- 20:00
[19] Fakel
vs
Krasnodar B [14]
-
- 20:00
[11] Nizhny Nov
vs
Tekstilshchik Ivanov [18]
-
- 20:00
[12] Armavir
vs
Avangard Kursk [13]
-
ITB 21:00
[5] Spezia
vs
Cosenza [19]
-
- 21:00
[13] Juve Stabia
vs
Virtus Entella [10]
-
- 21:00
[1] Benevento
vs
Venezia [15]
-
- 21:00
[4] Pordenone
vs
Pisa [11]
-
- 21:00
[16] Ascoli
vs
Salernitana [7]
-
- 21:00
[8] Chievo
vs
Trapani [18]
-
- 21:00
[6] Cittadella
vs
Crotone [2]
-
- 21:00
[9] Empoli
vs
Frosinone [3]
-
- 21:00
[20] Livorno
vs
Cremonese [17]
-
- 21:00
[14] Pescara
vs
Perugia [12]
-
DUC4B 21:00
[8] Rehden
vs
SSV Jeddeloh [15]
-
DUA 21:30
[3] Leipzig
vs
Paderborn 07 [18]
-
- 21:30
[14] Augsburg
vs
FC Koln [10]
-
- 21:30
[11] Union Berlin
vs
Schalke 04 [6]
-
- 21:30
[16] Fort.Dusseldorf
vs
Hoffenheim [9]
-
- 21:30
[17] Wer.Bremen
vs
Wolfsburg [7]
-
- 21:30
[2] B.Dortmund
vs
Hertha Berlin [13]
-
- 21:30
[12] Ein.Frankfurt
vs
Mainz [15]
-
- 21:30
[8] Freiburg
vs
M.gladbach [4]
-
- 21:30
[5] B.Leverkusen
vs
Bayern Munich [1]
-
ANHA 22:00
[18] Bournemouth
vs
Tottenham [8]
-
- 22:00
[15] Brighton
vs
Liverpool [1]
-
- 22:00
[9] Arsenal
vs
Leicester City [3]
-
- 22:00
[19] Aston Villa
vs
Man Utd [5]
-
- 22:00
[11] Crystal Palace
vs
Chelsea [4]
-
- 22:00
[12] Everton
vs
Southampton [14]
-
- 22:00
[2] Man City
vs
Newcastle [13]
-
- 22:00
[7] Sheffield Utd
vs
Wolves [6]
-
- 22:00
[17] Watford
vs
Norwich [20]
-
- 22:00
[16] West Ham Utd
vs
Burnley [10]
-
ANHB 22:00
[5] Nottingham Forest
vs
Swansea City [11]
-
- 22:00
[16] Birmingham
vs
Charlton Athletic [22]
-
- 22:00
[4] Brentford
vs
Preston North End [6]
-
- 22:00
[7] Bristol City
vs
Stoke City [17]
-
- 22:00
[9] Cardiff City
vs
Derby County [12]
-
- 22:00
[2] Leeds Utd
vs
Barnsley [24]
-
- 22:00
[23] Luton Town
vs
QPR [13]
-
- 22:00
[8] Millwall
vs
Blackburn Rovers [10]
-
- 22:00
[14] Reading
vs
Middlesbrough [20]
-
- 22:00
[15] Sheffield Wed.
vs
Huddersfield [19]
-
- 22:00
[1] West Brom
vs
Fulham [3]
-
- 22:00
[21] Wigan
vs
Hull City [18]
-
ANHL1 22:00
[23] Southend
vs
Portsmouth [4]
-
- 22:00
[2] Rotherham Utd
vs
Doncaster Rovers [9]
-
- 22:00
[15] Lincoln
vs
Wycombe [8]
-
- 22:00
[6] Peterborough Utd
vs
Shrewsbury [16]
-
- 22:00
[17] Accrington
vs
Bristol Rovers [14]
-
- 22:00
[13] Blackpool
vs
Coventry [1]
-
- 22:00
Bury
vs
Bolton [22]
-
- 22:00
[20] Wimbledon
vs
Milton Keynes Dons [18]
-
- 22:00
[12] Burton Albion
vs
Sunderland [7]
-
- 22:00
[11] Gillingham
vs
Tranmere Rovers [21]
-
- 22:00
[10] Ipswich
vs
Rochdale [19]
-
- 22:00
[3] Oxford Utd
vs
Fleetwood Town [5]
-
ANHL2 22:00
[2] Swindon
vs
Leyton Orient [17]
-
- 22:00
[10] Salford City
vs
Morecambe [23]
-
- 22:00
[11] Forest Green
vs
Cambridge Utd [16]
-
- 22:00
[12] Crawley Town
vs
Macclesfield [22]
-
- 22:00
[1] Crewe Alexandra
vs
Grimsby [13]
-
- 22:00
[4] Exeter City
vs
Carlisle [18]
-
- 22:00
[7] Northampton
vs
Bradford City [9]
-
- 22:00
[19] Oldham
vs
Plymouth Argyle [3]
-
- 22:00
[8] Port Vale
vs
Newport [15]
-
- 22:00
[20] Scunthorpe Utd
vs
Mansfield [21]
-
- 22:00
[24] Stevenage
vs
Cheltenham [5]
-
- 22:00
[14] Walsall
vs
Colchester Utd [6]
-
SCOB 22:00
[7] Greenock Morton
vs
Ayr Utd [4]
-
- 22:00
[10] Partick Thistle
vs
Inverness C.T. [2]
-
- 22:00
[6] Arbroath
vs
Dundee [3]
-
- 22:00
[8] Alloa Athletic
vs
Queen of South [9]
-
- 22:00
[1] Dundee Utd
vs
Dunfermline [5]
-
SCO2 22:00
[9] Forfar Athletic
vs
Peterhead [8]
-
- 22:00
[10] Stranraer
vs
Airdrieonians [3]
-
- 22:00
[7] Clyde
vs
Raith Rovers [1]
-
- 22:00
[6] Dumbarton
vs
East Fife [4]
-
- 22:00
[5] Montrose
vs
Falkirk [2]
-
POLB 23:00
[2] Podbeskidzie
vs
Stomil Olsztyn [12]
-
- 23:00
[6] Olimpia Grudz.
vs
GKS Tychy [7]
-
- 23:00
[9] Nieciecza
vs
Puszcza Nie. [14]
-
- 23:00
[8] Miedz Legnica
vs
Warta Poznan [1]
-
- 23:00
[16] Chojniczanka
vs
GKS Jastrzebie [5]
-
- 23:00
[18] Wigry Suwalki
vs
GKS Belchatow [15]
-
- 23:00
[13] Chrobry Glogow
vs
Sandecja [11]
-
- 23:00
[3] Stal Mielec
vs
Radomiak Radom [4]
-
- 23:00
[10] Zaglebie Sosno
vs
Odra Opole [17]
-
CZEA 23:00
[4] Banik Ostrava
vs
Slavia Praha [1]
-
- 23:00
[3] Jablonec
vs
MFk Karvina [13]
-
- 23:00
[5] Mlada Boleslav
vs
Sigma Olomouc [10]
-
- 23:00
[8] C. Budejovice
vs
Teplice [12]
-
- 23:00
[6] Slovacko
vs
Bohemians 1905 [11]
-
- 23:00
[2] Vik.Plzen
vs
Zlin [14]
-
- 23:00
[16] Pribram
vs
Slovan Liberec [7]
-
- 23:00
[9] Sparta Praha
vs
Opava [15]
-
CZEB 23:00
[6] Vik.Zizkov
vs
Fotbal Trinec [9]
-
- 23:00
[1] Pardubice
vs
Varnsdorf [13]
-
- 23:00
[11] Slavoj Vysehrad
vs
Hradec Kralove [4]
-
- 23:00
[14] Sellier&Bellot Vlasim
vs
MFK Chrudim [10]
-
- 23:00
[12] SK Prostejov
vs
SK Lisen [8]
-
- 23:00
[7] Usti & Labem
vs
Dukla Praha [5]
-
- 23:00
[3] Brno
vs
Jihlava [2]
-
- 23:00
[16] Banik Sokolov
vs
MFK Vitkovice [15]
-
SLOA 00:00
[5] Mura
vs
Triglav [8]
-
- 00:00
[3] Aluminij
vs
NK Bravo [7]
-
- 00:00
[2] CM Celje
vs
Domzale [9]
-
- 00:00
[6] Tabor Sezana
vs
Maribor [4]
-
- 00:00
[1] O.Ljubljana
vs
Rudar Velenje [10]
-
HLB 00:30
[7] SBV Excelsior
vs
Go Ahead Eagles [6]
-
PHA 02:00
[16] Dijon
vs
Angers [10]
-
- 02:00
[4] Lille
vs
Nice [6]
-
- 02:00
[7] Lyon
vs
Marseille [2]
-
- 02:00
[19] Amiens
vs
Nimes [18]
-
- 02:00
[9] Monaco
vs
Bordeaux [12]
-
- 02:00
[8] Montpellier
vs
Stade Reims [5]
-
- 02:00
[1] PSG
vs
Saint Etienne [17]
-
- 02:00
[3] Rennes
vs
Metz [15]
-
- 02:00
[11] Strasbourg
vs
Stade Brestois [14]
-
- 02:00
[20] Toulouse
vs
Nantes [13]
-
COLB 02:00
[15] Real Cartagena
vs
Fortaleza [5]
-
- 02:00
[1] Dep.Quindio
vs
Cortulua [6]
-
- 02:00
[14] Boca Juniors Cali
vs
Leones FC [2]
-
- 02:00
[3] Union Magdalena
vs
Atlético [11]
-
- 02:00
[7] Llaneros FC
vs
Barranquilla [13]
-
- 02:00
[16] Tigres(COL)
vs
Valledupar [9]
-
- 02:00
[12] Orsomarso
vs
Atletico Huila [4]
-
- 02:00
[8] Real San Andres
vs
Bogota FC [10]
-
ARGB 03:00
[B-9] Instituto
vs
Gimnasia Jujuy [B-16]
-
- 03:00
[A-6] Ferro Carril Oeste
vs
San Martin SJ [A-9]
-
- 03:00
[A-1] Atletico Atlanta
vs
Agropecuario AAC [A-8]
-
- 03:00
[A-12] Guillermo
vs
Alvarado MDP [A-11]
-
- 03:00
[A-16] Nueva Chicago
vs
Belgrano [A-10]
-
- 03:00
[A-13] Ind.Rivadavia
vs
Barracas Central [A-14]
-
- 03:00
[B-1] San Martin Tucuman
vs
All Boys [B-14]
-
- 03:00
[B-15] Ramon Santamarina
vs
Gim.Mendoza [B-7]
-
- 03:00
[A-7] CA Platense
vs
Deportivo Moron [A-5]
-
- 03:00
[A-4] Temperley
vs
CA Mitre Salta [A-15]
-
- 03:00
[B-8] Villa Dalmine
vs
Quilmes [B-11]
-
- 03:00
[B-13] Almagro
vs
Atletico Rafaela [B-6]
-
- 03:00
[B-4] Deportivo Riestra
vs
Tigre [B-5]
-
- 03:00
[A-2] Estudiantes Rio Cuarto
vs
Estudiantes BsAs [A-3]
-
- 03:00
[B-12] Chacarita Jrs
vs
Brown de Adrogue [B-10]
-
- 03:00
[B-3] Sarmiento Junin
vs
Def.Belgrano [B-2]
-
USA 07:00
[Dong-3] New York RB
vs
New England [Dong-8]
-
- 07:00
[Dong-2] Montreal Impact
vs
Houston Dynamo [Tay-12]
-
- 08:00
[Dong-4] Toronto
vs
LA Galaxy [Tay-10]
-
MEXA 08:00
[10] Pachuca
vs
Necaxa [14]
-
USA 09:30
[Tay-13] Inter Miami
vs
San Jose EQ [Tay-11]
-
MEXA 10:00
[13] Tigres UANL
vs
Monterrey [18]
-
 
« 29 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo