x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
USA 11:00
[Tay-11] San Jose EQ
vs
D.C. Utd [Dong-6]
-
AUSQSL 12:00
[10] Redlands Utd
vs
Peninsula Power [4]
-
AUSA 15:30
[5] Perth Glory
vs
Wellington Phoenix [3]
-
VNA 17:00
[3] HA Gia Lai
vs
HL Hà Tĩnh [12]
-
- 17:00
[3] HA Gia Lai
vs
Nam Định [10]
-
- 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
SL Nghệ An [6]
-
- 17:00
[5] Hải Phòng
vs
Sài Gòn FC [2]
-
- 17:00
[11] Quảng Nam
vs
SL Nghệ An [6]
-
HLA 18:15
[16] Fortuna Sittard
vs
Utrecht [6]
-
VNA 19:00
[4] Viettel
vs
Hà Nội FC [8]
-
- 19:00
[4] Viettel
vs
Than Quảng Ninh [7]
-
DUB 19:30
[7] Holstein Kiel
vs
A.Bielefeld [1]
-
- 19:30
[6] Darmstadt
vs
Greuther Furth [5]
-
- 19:30
[13] Sandhausen
vs
Hannover 96 [9]
-
- 19:30
[4] Heidenheim
vs
Erzgebirge Aue [8]
-
- 19:30
[18] Dynamo Dresden
vs
Stuttgart [2]
-
- 19:30
[3] Hamburger
vs
Wehen [16]
-
- 19:30
[17] Karlsruher
vs
St. Pauli [11]
-
- 19:30
[14] Nurnberg
vs
Bochum [15]
-
- 19:30
[12] Osnabruck
vs
Jahn Regensburg [10]
-
DUC4DB 19:30
[15] Ger.Halberstadt
vs
VSG Altglienicke [1]
-
- 19:30
[16] Babelsberg
vs
Lok.Leipzig [2]
-
- 19:30
[8] Wacker Nordhausen
vs
Auerbach [10]
-
- 19:30
[6] Berliner FC Dynamo
vs
Optik Rathenow [17]
-
- 19:30
[4] Union Furstenwalde
vs
Hertha Berlin II [5]
-
- 19:30
[13] C. Leipzig
vs
E.Cottbus [3]
-
- 19:30
[18] Bischofswerdaer
vs
RW Erfurt [14]
-
- 19:30
[9] Viktoria Berlin
vs
SV Lichtenberg [12]
-
- 19:30
[7] Berlin AK 07
vs
Meuselwitz [11]
-
DUC4BA 20:00
[15] Schalding Hein.
vs
VfR Garching [18]
-
NGA 20:00
[7] Arsenal-Tula
vs
Akhmat Groznyi [16]
-
- 20:00
[10] FK Tambov
vs
Zenit [1]
-
- 20:00
[13] FK Orenburg
vs
Ural S.r. [9]
-
- 20:00
[12] PFC Sochi
vs
Din. Moscow [6]
-
- 20:00
[11] Ufa
vs
Rubin Kazan [14]
-
- 20:00
[5] Cska Moscow
vs
Spartak Moscow [8]
-
- 20:00
[3] Lok. Moscow
vs
Krylya Sovetov [15]
-
- 20:00
[4] Rostov
vs
Krasnodar [2]
-
NGB 20:00
[9] Tom Tomsk
vs
Torpedo Moscow [4]
-
- 20:00
[16] Luch Energiya
vs
Armavir [12]
-
- 20:00
[6] Shinnik Yaroslavl
vs
Chertanovo [3]
-
- 20:00
[14] Krasnodar B
vs
Chayka FK Pesch [10]
-
- 20:00
[2] Khimki
vs
Fakel [19]
-
- 20:00
[5] Neftekhimik Nizh
vs
Spartak Moscow B [17]
-
- 20:00
[15] Yenisey
vs
SKA-Khabarovsk [7]
-
- 20:00
[13] Avangard Kursk
vs
Nizhny Nov [11]
-
- 20:00
[1] Rotor Volgograd
vs
Baltika [8]
-
- 20:00
[18] Tekstilshchik Ivanov
vs
Mordovia [20]
-
TNKB 20:00
[17] Boluspor
vs
Hatayspor [1]
-
- 20:00
[11] Balikesirspor
vs
Fatih Karagumruk [7]
-
- 20:00
[10] Keciorengucu
vs
Menemen Bld [12]
-
- 20:00
[8] Umraniyespor
vs
Eskisehirspor [16]
-
- 20:00
[13] Istanbulspor AS
vs
Akhisar Bld. [5]
-
- 20:00
[3] Erzurum BB
vs
Adana Demirspor [4]
-
- 20:00
[9] Giresunspor
vs
Bursaspor [2]
-
- 20:00
[6] Altay
vs
Osmanlispor [15]
-
- 20:00
[18] Adanaspor
vs
Altinordu SK [14]
-
HLA 20:30
[12] Emmen
vs
Ajax [1]
-
- 20:30
[15] Zwolle
vs
Twente [14]
-
NPA 21:00
[13] Baroka FC
vs
Chippa Utd [11]
-
BLRA 22:00
[3] FK Minsk
vs
Bate Borisov [11]
-
- 22:00
[15] FC Smolevichi
vs
Shakhter Soligo. [9]
-
HLA 22:45
[4] PSV Eindhoven
vs
Sparta Rotterdam [11]
-
TBNA 23:00
[19] Leganes
vs
Granada [9]
-
- 23:00
[14] Alaves
vs
Osasuna [11]
-
- 23:00
[1] Barcelona
vs
Athletic Bilbao [10]
-
- 23:00
[12] Real Betis
vs
Espanyol [20]
-
- 23:00
[16] Eibar
vs
Valencia [7]
-
- 23:00
[13] Levante
vs
Atletico Madrid [6]
-
- 23:00
[2] Real Madrid
vs
Mallorca [18]
-
- 23:00
[5] Real Sociedad
vs
Celta Vigo [17]
-
- 23:00
[8] Villarreal
vs
Sevilla [3]
-
- 23:00
[15] Valladolid
vs
Getafe [4]
-
TBN3 23:00
[D-15] Atl. Sanluqueno
vs
Cadiz B [D-13]
-
- 23:00
[B-20] Tudelano
vs
Alaves B [B-11]
-
- 23:00
[B-5] Amorebieta
vs
Leioa [B-13]
-
- 23:00
[C-18] Ejea
vs
Gimnastic [C-13]
-
- 23:00
[A-2] Atl. Baleares
vs
Getafe B [A-19]
-
- 23:00
[C-17] AE Prat
vs
Badalona [C-19]
-
- 23:00
[C-12] UE Llagostera
vs
Castellon [C-3]
-
- 23:00
[D-20] CP Villarrobledo
vs
Talavera [D-16]
-
- 23:00
[B-1] UD Logrones
vs
Salamanca [B-14]
-
- 23:00
[D-8] Linense
vs
Sevilla B [D-12]
-
- 23:00
[A-11] Pontevedra
vs
Pena Deportiva [A-4]
-
- 23:00
[A-5] Coruxo
vs
Marino de Luanco [A-17]
-
- 23:00
[A-13] Sporting Gijon B
vs
UD Melilla [A-15]
-
- 23:00
[A-20] S.S. Reyes
vs
Union Langreo [A-8]
-
- 23:00
[B-3] Athletic Bilbao B
vs
Guijuelo [B-10]
-
- 23:00
[B-8] Osasuna B
vs
Real Sociedad B [B-6]
-
- 23:00
[C-11] Levante B
vs
UE Olot [C-7]
-
- 23:00
[D-9] UCAM Murcia
vs
San Fernando [D-6]
-
- 23:00
[B-2] Cultural Leonesa
vs
CD Calahorra [B-12]
-
- 23:00
[D-18] Granada II
vs
Murcia [D-7]
-
- 23:00
[B-4] Valladolid II
vs
Burgos CF [B-7]
-
- 23:00
[D-19] Merida
vs
Cordoba [D-5]
-
- 23:00
[C-20] Orihuela
vs
Valencia B [C-15]
-
- 23:00
[D-1] Cartagena
vs
Villarrubia CF [D-10]
-
- 23:00
[C-4] Villarreal B
vs
Espanyol B [C-10]
-
- 23:00
[A-9] Rayo Majada.
vs
Las Palmas Atl. [A-18]
-
- 23:00
[C-6] Andorra FC
vs
Cornella [C-1]
-
- 23:00
[B-18] Arenas de Guecho
vs
Barakaldo [B-19]
-
- 23:00
[A-7] Inter de Madrid
vs
Atletico Madrid B [A-3]
-
- 23:00
[B-15] CF Salmantino
vs
Haro Deportivo [B-9]
-
- 23:00
[A-1] Ibiza-Eivissa
vs
Celta Vigo II [A-14]
-
- 23:00
[A-12] Real Oviedo B
vs
Real Madrid B [A-6]
-
- 23:00
[D-2] Marbella
vs
Badajoz [D-3]
-
- 23:00
[D-14] Don Benito
vs
Algeciras [D-17]
-
- 23:00
[C-8] Barcelona B
vs
Lleida Esportiu [C-5]
-
- 23:00
[C-2] Sabadell
vs
Ebro [C-9]
-
- 23:00
[A-10] Racing Ferrol
vs
Las Rozas CF [A-16]
-
- 23:00
[C-16] Hercules CF
vs
Alaves
-
- 23:00
[D-11] Recreativo Huelva
vs
Yeclano Dep. [D-4]
-
- 23:00
[B-16] Real Union
vs
Izarra [B-17]
-
TBNB 00:00
[12] Fuenlabrada
vs
Extremadura UD [21]
-
- 00:00
[7] Mirandes
vs
Almeria [3]
-
- 00:00
[1] Cadiz
vs
Tenerife [13]
-
- 00:00
[19] Deportivo
vs
SD Ponferradina [10]
-
- 00:00
[8] Alcorcon
vs
Rayo Vallecano [11]
-
- 00:00
[15] Las Palmas
vs
Elche [6]
-
- 00:00
[14] Malaga
vs
Girona [5]
-
- 00:00
[16] Numancia
vs
Real Oviedo [17]
-
- 00:00
[22] Racing Santander
vs
Albacete [18]
-
- 00:00
[9] Sporting Gijon
vs
Lugo [20]
-
- 00:00
[2] Zaragoza
vs
Huesca [4]
-
BLRA 00:00
[10] Dinamo Brest
vs
Isloch [4]
-
TNKA 00:00
[8] Goztepe
vs
Alanyaspor [6]
-
- 00:00
[1] Trabzonspor
vs
Ankaragucu [17]
-
- 00:00
[4] Sivasspor
vs
Kayserispor [18]
-
- 00:00
[12] Genclerbirligi
vs
Kasimpasa [13]
-
- 00:00
[16] Rizespor
vs
Denizlispor [10]
-
- 00:00
[2] Istanbul BB
vs
Galatasaray [3]
-
- 00:00
[9] Gaziantep B.B
vs
Antalyaspor [11]
-
- 00:00
[5] Besiktas
vs
Konyaspor [14]
-
- 00:00
[7] Fenerbahce
vs
Malatyaspor [15]
-
AUTB 00:00
[4] Vorwarts Steyr
vs
Wacker Innsbruck II
+0 -
- 00:00
[7] Aust Lustenau
vs
Blau Weiss Linz [10]
-1/2 -
MEXA 01:00
[6] Pumas UNAM
vs
Puebla [9]
-
BLVA 02:00
[10] Real Potosi
vs
Aurora [14]
-
- 02:00
[1] Always Ready
vs
CD Guabira [11]
-
- 02:00
[13] Real Santa Cruz
vs
Blooming [3]
-
- 02:00
[6] CA Palmaflor
vs
Bolivar [2]
-
- 02:00
[4] Jorge Wilstermann
vs
Nacional Potosi [9]
-
- 02:00
[8] San Jose
vs
The Strongest [7]
-
- 02:00
[12] Oriente Petrolero
vs
Royal Pari [5]
-
CHIA 02:00
[12] Antofagasta
vs
U. Espanola [7]
-
- 02:00
[5] Palestino
vs
Iquique [10]
-
- 02:00
[14] La Serena
vs
U.Concepcion [13]
-
- 02:00
[16] O Higgins
vs
Everton CD [11]
-
- 02:00
[1] Univ. de Chile
vs
Cobresal [6]
-
- 02:00
[4] Curico Unido
vs
Coquimbo Unido [17]
-
- 02:00
[18] San. Wanderers
vs
Huachipato [9]
-
- 02:00
[3] U. La Calera
vs
Colo Colo [15]
-
- 02:00
[2] Univ. Catolica
vs
Audax Italiano [8]
-
COLA 02:00
[17] Millonarios
vs
Patriotas [20]
-
- 02:00
[2] Deportivo Pasto
vs
Inde.Medellin [10]
-
- 02:00
[5] Alianza Petrolera
vs
Rionegro Águilas [12]
-
- 02:00
[11] Pereira
vs
Junior Barranquilla [6]
-
- 02:00
[16] Jag de Cordoba
vs
Deportes Tolima [4]
-
- 02:00
[18] Cucuta
vs
Envigado [14]
-
- 02:00
[9] Deportivo Cali
vs
Santa Fe [3]
-
- 02:00
[19] Boyaca Chico
vs
Once Caldas [7]
-
- 02:00
[13] La Equidad
vs
Atl. Bucaramanga [15]
-
- 02:00
[1] Atl. Nacional
vs
America Cali [8]
-
CRCA 03:00
[5] Cartagines
vs
Herediano [3]
-
- 03:00
[11] Santos Guapiles
vs
Perez Zeledon [8]
-
- 03:00
[10] Limon
vs
Municipal Grecia [9]
-
- 03:00
[12] Universidad CR
vs
San Carlos [7]
-
- 03:00
[6] Guadalupe FC
vs
Alajuelense [2]
-
- 03:00
[1] Dep. Saprissa
vs
Jicaral Sercoba [4]
-
MEXA 03:59
[4] Club America
vs
Toluca [15]
-
USA 06:30
[Dong-12] New York City
vs
Chicago Fire [Dong-7]
-
- 07:30
[Dong-5] Columbus Crew
vs
Orlando City [Dong-9]
-
- 07:30
[Dong-8] New England
vs
Cincinnati [Dong-11]
-
- 07:30
[Dong-4] Toronto
vs
New York RB [Dong-3]
-
- 08:00
[Tay-2] Minnesota Utd
vs
LA Galaxy [Tay-10]
-
- 08:00
[Tay-14] Nashville FC
vs
Sporting Kansas [Tay-1]
-
MEXA 08:00
[7] Juarez
vs
Pachuca [10]
-
USA 09:00
[Tay-9] Real Salt Lake
vs
Colorado Rapids [Tay-3]
-
- 10:00
[Tay-8] Vancouver WC
vs
Los Angeles FC [Tay-5]
-
- 10:30
[Tay-7] Portland Timbers
vs
Dallas [Tay-4]
-
 
« 23 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo