x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSBPL 17:30
[11] Brisbane Knights
vs
The Gap [12]
-1/2 -
ARMA 18:00
[8] FC Noah
vs
Van Yerevan [6]
-
TQB 18:35
[A-3] Shaanxi Changan (T)
vs
Kunshan FC [B-3]
-1 -
- 18:35
[C-1] Wuhan Three T.
vs
Xinjiang Tianshan [A-6]
-
KAZC 19:00
[B-2] FK Taraz
vs
Shakhter Kar. [A-2]
+0 -
- 19:00
[D-1] Caspiy Aktau
vs
Astana [C-2]
+1/4 -
AFCWVL 19:30
[H-2] Palestine Nữ
vs
Malaysia Nữ [H-3]
-
POLC 19:30
Gornik Zabrze
vs
Radomiak Radom
-1/4 -
NPA 20:00
[8] Golden Arrows
vs
Amazulu [14]
-1/4 -
SRBA 20:30
[9] FK Radnicki 1923
vs
FK Novi Pazar [14]
-1/4 -
CZEC 20:30
Fotbal Trinec
vs
Teplice
+1/2 -
- 20:30
MFk Karvina
vs
MFK Chrudim
-1 1/2 -
- 20:45
Loko Vltavin
vs
Banik Ostrava
+2 -
QATA 20:45
[1] Al Duhail SC
vs
Al Garrafa [3]
-1 1/4 -
ARMA 21:00
[2] Ararat-Armenia
vs
Urartu [5]
-3/4 -
POLC 21:00
Sleza Wroclaw
vs
Chojniczanka
+3/4 -
BIHA 21:00
[10] Leotar Trebinje
vs
Rudar Prijedor [9]
-
KAZC 21:00
[D-2] Kairat Almaty
vs
Kaisar Kyzylorda [C-1]
-2 -
- 21:00
[B-1] Tobol Kostanay
vs
FK Kyzylzhar [A-1]
-1 -
CZEC 21:00
SK Lisen
vs
Sparta Praha
+1 1/2 -
TNKA 21:00
[15] Gaziantep B.B
vs
Istanbul BB [18]
+0 -
WCFS 21:30
[B-1] Nga Futsal
vs
Việt Nam Futsal [D-3]
-
DENC 21:30
Vanlose
vs
Vejle
+1 3/4 -
- 21:30
Kjellerup IF
vs
Midtjylland
-
- 21:30
Aalborg Freja
vs
Lyseng
-
- 21:30
B 1913 Odense
vs
Sonderjyske
+3 1/4 -
- 21:30
VSK Aarhus
vs
Nordsjaelland
+2 1/4 -
NORC 22:00
Grorud IL
vs
Lillestrom
+1 1/2 -
- 22:00
KFUM Oslo
vs
Kristiansund
+3/4 -
SLOA 22:00
[10] NK Radomlje
vs
NK Bravo [2]
+1/4 -
CHIB 22:00
[6] San.Morning
vs
Cobreloa [11]
-1/4 -
NPA 22:00
[13] Maritzburg Utd
vs
Marumo Gallants FC [16]
-1/4 -
GREA 22:15
[9] OFI Creta
vs
Asteras Tripolis [12]
+0 -
- 22:15
[5] Panetolikos
vs
PAOK [7]
+1 -
- 22:15
[4] Olympiakos
vs
Apollon Smirnis [14]
-2 -
POLC 22:30
Wigry Suwalki
vs
Legia Wars.
+1 3/4 -
FINA 22:30
[11] Haka
vs
Seinajoen JK [3]
+1/4 -
- 22:30
[1] Helsinki
vs
HIFK [6]
-1 1/4 -
- 22:30
[7] Ilves Tampere
vs
IFK Mariehamn [9]
-1/4 -
- 22:30
[12] KTP Kotka
vs
Lahti [5]
+3/4 -
- 22:30
[8] Honka
vs
KuPS [2]
+1/2 -
- 22:30
[4] Inter Turku
vs
AC Oulu [10]
-1 1/4 -
SRBA 22:30
[3] FK Napredak
vs
Cukaricki Belgrade [6]
+0 -
- 22:30
[7] Spartak Subotica
vs
Proleter NS [15]
-1/2 -
ITB 23:00
[17] Ternana
vs
Parma [11]
-1/4 -
BIHA 23:00
[8] Siroki Brijeg
vs
FK Tuzla City [1]
-
- 23:00
[12] Radnik Bijeljina
vs
Zrinjski [2]
-
MDVA 23:00
[4] Sheriff Tiraspol
vs
FC Floresti [8]
-
- 23:00
[3] FC Balti
vs
Dinamo-Auto [7]
-
- 23:00
[2] Milsami
vs
Zimbru [6]
-
NORC 23:00
Start Kristiansand
vs
Mjondalen
+0 -
- 23:00
Nardo FK
vs
Arendal
+3/4 -
- 23:00
Valerenga
vs
Odd Grenland
-3/4 -
- 23:00
HamKam
vs
Raufoss IL
-1 -
- 23:00
Harstad IL
vs
Brann
-
- 23:00
Stromsgodset
vs
Stabaek
-3/4 -
- 23:00
Oygarden FK
vs
Sarpsborg
+1 -
- 23:00
Bryne
vs
Molde
+1 1/2 -
- 23:00
Sogndal
vs
Asane Fotball
-1 1/4 -
- 23:00
Kongsvinger
vs
Floy IL
-
- 23:00
Ranheim IL
vs
Aalesund
+0 -
- 23:00
Moss FK
vs
Sandnes Ulf
+1 -
- 23:00
Alta
vs
Bodo Glimt
-
SVKA 23:00
[8] Ruzomberok
vs
Slo. Bratislava [1]
-
CYPC 23:00
Alki Oroklini
vs
AEK Larnaka
-
- 23:00
Apoel FC
vs
Nea Salamina
-
TSA 23:00
[9] Lausanne Sports
vs
Young Boys [4]
+1 1/4 -
TSB 23:00
[10] SC Kriens
vs
Yverdon [9]
+1/4 -
DENC 23:00
Fremad Amager
vs
Randers
+1 -
- 23:00
Nykobing
vs
Kobenhavn
+2 -
PERA 23:00
[4] Sport Boys
vs
Cusco FC [17]
-1/4 -
ITA 23:30
[14] Spezia
vs
Juventus [18]
+1 1/2 -
- 23:30
[20] Salernitana
vs
Verona [15]
+1/4 -
DENC 23:30
BK Marienlyst
vs
Middelfart
+1/4 -
QATA 23:30
[11] Al Khor
vs
Al Wakra [10]
+3/4 -
- 23:30
[8] Al Rayyan
vs
Al Sadd [2]
+1 1/2 -
HLA 23:45
[9] Go Ahead Eagles
vs
PSV Eindhoven [3]
+1 1/4 -
- 23:45
[7] NEC Nijmegen
vs
Utrecht [6]
+1/2 -
WCFS 00:00
[A-2] Venezuela Futsal
vs
Ma Rốc Futsal [C-2]
+1 -
DUC3 00:00
[14] Freiburg II
vs
Ein.Braunschweig [9]
+1/2 -
DUC4B 00:00
[B-7] Hansa Luneburg
vs
SSV Jeddeloh [B-9]
-1/4 -
DUC4DB 00:00
[10] Hertha Berlin II
vs
Babelsberg [6]
-1/4 -
- 00:00
[11] Lok.Leipzig
vs
Tennis Borussia B. [17]
-1 1/4 -
PHA 00:00
[15] Lille
vs
Stade Reims [11]
-3/4 -
- 00:00
[14] Monaco
vs
Saint Etienne [19]
-1 -
- 00:00
[8] Montpellier
vs
Bordeaux [17]
-1/2 -
- 00:00
[10] Nantes
vs
Stade Brestois [18]
-1/2 -
- 00:00
[16] Rennes
vs
Clermont [6]
-1/4 -
POLC 00:00
Miedz Legnica
vs
Odra Opole
-1/4 -
TNKA 00:00
[10] Kayserispor
vs
Galatasaray [9]
+1/2 -
- 00:00
[14] Goztepe
vs
Hatayspor [6]
+0 -
TDA 00:00
[2] Djurgardens
vs
Degerfors IF [13]
-1 3/4 -
- 00:00
[3] Elfsborg
vs
Malmo [4]
+1/4 -
- 00:00
[15] Orebro
vs
Ostersunds [16]
-1/4 -
- 00:00
[9] Sirius
vs
Norrkoping [5]
+1/4 -
AUTC 00:00
RB Salzburg
vs
Kalsdorf
-
POLC 00:15
Stal Rzeszow
vs
Rakow Czestochowa
-
TBNA 00:30
[17] Espanyol
vs
Alaves [20]
-1/2 -
- 00:30
[7] Sevilla
vs
Valencia [3]
-3/4 -
GREA 00:30
[3] AEK Athens
vs
Lamia FC [13]
-1 1/2 -
- 00:30
[11] Aris Salonica
vs
Panathinaikos [6]
-1/2 -
ICEB 00:30
[5] Grotta
vs
Vestmannaeyjar [2]
+3/4 -
JORC 00:30
[16] Sheikh Hussein
vs
Al Aqaba SC [3]
-
BDNLC 01:00
[D-1] Rio Ave
vs
Santa Clara [D-2]
+0 -
HLA 01:00
[13] Groningen
vs
Vitesse Arnhem [11]
-1/4 -
POLC 01:00
Korona Kielce
vs
Wisla Plock
-
HUNA 01:00
[4] MOL Fehervar FC
vs
Ferencvaros [3]
+1/2 -
LUXA 01:00
[12] Etzella Ettelbruc
vs
Wiltz [9]
-
- 01:00
[14] Racing Union
vs
Hostert [10]
-
- 01:00
[2] Mondorf-les.
vs
Dudelange [3]
-
- 01:00
[13] Victoria Rosport
vs
Rodange 91 [15]
-
- 01:00
[6] UNA Strassen
vs
Progres Niedercorn [1]
-
- 01:00
[7] UT Petange
vs
Jeunesse Esch [11]
-
- 01:00
[5] Differdange
vs
RM Hamm Benfica [16]
-
- 01:00
[8] Fola Esch
vs
Swift Hesperange [4]
-
UKRSC 01:00
Shakhtar Donetsk
vs
Dinamo Kiev
+0 -
CHIB 01:00
[7] Temuco
vs
San Marcos A. [4]
-
NORC 01:10
Viking
vs
Rosenborg
-
SLOA 01:15
[4] O.Ljubljana
vs
Domzale [7]
-3/4 -
PERA 01:15
[1] Alianza Lima
vs
Melgar [3]
+0 -
ANHLC 01:30
Brighton
vs
Swansea City
-1 1/4 -
ITB 01:30
[5] Cremonese
vs
Perugia [14]
-1/2 -
POLC 01:30
Stal Mielec
vs
Wisla Krakow
-
BIHA 01:30
[4] Sarajevo
vs
Zeljeznicar [6]
-
TSA 01:30
[8] St. Gallen
vs
Basel [2]
+1/4 -
TSB 01:30
[2] Neuchatel Xamax
vs
Stade L. Ouchy [6]
-1/4 -
ANHLC 01:45
Arsenal
vs
Wimbledon
-2 1/2 -
- 01:45
Chelsea
vs
Aston Villa
-1 1/4 -
- 01:45
Millwall
vs
Leicester City
+3/4 -
- 01:45
Man Utd
vs
West Ham Utd
-1 -
- 01:45
Wolves
vs
Tottenham
+0 -
ITA 01:45
[19] Cagliari
vs
Empoli [17]
-1/2 -
- 01:45
[3] AC Milan
vs
Venezia [16]
-1 3/4 -
SCOLC 01:45
[C-1] Dundee
vs
St. Johnstone [A-9]
+0 -
- 01:45
Rangers
vs
Livingston [D-2]
-1 3/4 -
PHA 02:00
[5] Angers
vs
Marseille [2]
+1/4 -
- 02:00
[3] Lens
vs
Strasbourg [12]
-1/2 -
- 02:00
[7] Lorient
vs
Nice [4]
+1/4 -
- 02:00
[9] Lyon
vs
Troyes [13]
-1 1/2 -
- 02:00
[20] Metz
vs
PSG [1]
+1 3/4 -
HLA 02:00
[18] Zwolle
vs
Sparta Rotterdam [14]
+0 -
- 02:00
[5] Feyenoord
vs
Heerenveen [4]
-1 1/2 -
BLVA 02:00
[14] Blooming
vs
Real Tomayapo [13]
-3/4 -
CHIB 02:00
[5] Puerto Montt
vs
Barnechea [16]
-
TBNA 03:00
[2] Real Madrid
vs
Mallorca [10]
-1 3/4 -
- 03:00
[14] Villarreal
vs
Elche [12]
-1 -
BDNLC 03:15
[B-1] Famalicao
vs
Penafiel [B-2]
-1 -
PERA 03:30
[2] Sporting Cristal
vs
Carlos A. Mannucci [7]
-1 -
ARGC 04:10
Godoy Cruz
vs
Racing Club
+1/4 -
CHIB 04:30
[12] CCDA Fernandez Vial
vs
San Luis Qui. [15]
+0 -
BRB 05:00
[17] Vitoria/BA
vs
Coritiba/PR [1]
+0 -
CHIB 05:00
[8] Rangers Talca
vs
CD Magallanes [9]
+0 -
MEXB 05:00
[8] Tlaxcala FC
vs
Tepatitlan FC [12]
-1/4 -
SUD 05:15
[G-1] Bragantino/SP
vs
Libertad [F-1]
-3/4 -
BLVA 05:15
[8] CA Palmaflor
vs
The Strongest [2]
+1/4 -
USB 06:05
[A-4] Ch.Independence
vs
Miami Fusion [A-3]
-
- 06:05
[A-5] Ch. Battery
vs
New York RB II [A-7]
-3/4 -
BRAA 06:30
[13] Sao Paulo/SP
vs
America/MG [18]
-1/2 -
USB 06:35
[B-5] Atlanta United II
vs
Birmingham Legion [B-2]
-
USAA 06:37
[Dong-9] Inter Miami
vs
Nashville FC [Dong-2]
+1/4 -
BLVA 07:00
[6] Bolivar
vs
Aurora [10]
-2 -
CHIB 07:00
[13] Iquique
vs
Dep. Copiapo [3]
-
MEXA 07:00
[5] Monterrey
vs
Toluca [2]
-3/4 -
MEXB 07:00
[5] Tampico Madero
vs
Sonora [14]
-
USB 07:05
[B-7] Memphis 901
vs
Indy Eleven [B-6]
-
USAA 07:07
[Dong-11] New York RB
vs
New York City [Dong-3]
+1/4 -
- 07:07
[Dong-12] Chicago Fire
vs
New England [Dong-1]
+1/4 -
LIB 07:30
[G-1] Flamengo/RJ
vs
Barcelona SC [C-1]
-1 1/2 -
ARGC 07:30
Boca Juniors
vs
Patronato Parana
-3/4 -
BRB 07:30
[10] Operario/PR
vs
Ponte Preta/SP [16]
-1/4 -
COLA 08:00
[7] Junior Barranquilla
vs
Atletico Huila
-1 1/4 -
USB 08:05
[C-4] Austin Bold
vs
El Paso Locomotive [C-1]
-
MEXB 09:00
[4] Pumas Tabasco
vs
Venados [10]
-1/4 -
USB 09:05
[D-4] Tacoma Defiance
vs
Sacramento [D-5]
-
- 09:05
[D-7] Oakland Roots
vs
San Diego Loyal [D-2]
-
 
« 22 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo