x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQA 12:00
[8] Jeju Utd
vs
Daegu [3]
+0 -
- 14:30
[4] Suwon FC
vs
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
-1/4 -
TQB 15:30
[A-5] Zibo Cuju
vs
Beijing Sport Univ [B-5]
-
AFCWVL 17:00
[G-2] Iran Nữ
vs
Bangladesh Nữ [G-3]
-
HQA 17:00
[10] FC Seoul
vs
Incheon Utd [7]
-1/4 -
ARMA 18:00
[8] FC Noah
vs
Van Yerevan [6]
-
TQB 18:35
[A-3] Shaanxi Changan
vs
Kunshan FC [B-3]
-
- 18:35
[C-1] Wuhan Three T.
vs
Xinjiang Tianshan [A-6]
-
AFCWVL 19:30
[H-2] Palestine Nữ
vs
Malaysia Nữ [H-3]
-
NPA 20:00
[8] Golden Arrows
vs
Amazulu [14]
-
SRBA 20:30
[9] FK Radnicki 1923
vs
FK Novi Pazar [14]
-
QATA 20:45
[1] Al Duhail SC
vs
Al Garrafa [3]
-
ARMA 21:00
[2] Ararat-Armenia
vs
Urartu [5]
-
BIHA 21:00
[10] Leotar Trebinje
vs
Rudar Prijedor [9]
-
TNKA 21:00
[13] Gaziantep B.B
vs
Istanbul BB [18]
+0 -
WCFS 21:30
[B-1] Nga Futsal
vs
Việt Nam Futsal [D-3]
-
DENC 21:30
Vanlose
vs
Vejle
-
- 21:30
Kjellerup IF
vs
Midtjylland
-
- 21:30
Aalborg Freja
vs
Lyseng
-
- 21:30
B 1913 Odense
vs
Sonderjyske
-
- 21:30
VSK Aarhus
vs
Nordsjaelland
-
LUXA 22:00
[5] Differdange
vs
RM Hamm Benfica [16]
-
- 22:00
[8] Fola Esch
vs
Swift Hesperange [4]
-
NPA 22:00
[13] Maritzburg Utd
vs
Marumo Gallants FC [16]
-
SRBA 22:30
[3] FK Napredak
vs
Cukaricki Belgrade [5]
-
- 22:30
[7] Spartak Subotica
vs
Proleter NS [15]
-
ITB 23:00
[17] Ternana
vs
Parma [8]
+0 -
BIHA 23:00
[8] Siroki Brijeg
vs
FK Tuzla City [1]
-
- 23:00
[12] Radnik Bijeljina
vs
Zrinjski [2]
-
MDVA 23:00
[4] Sheriff Tiraspol
vs
FC Floresti [8]
-
- 23:00
[3] FC Balti
vs
Dinamo-Auto [7]
-
- 23:00
[1] Milsami
vs
Zimbru [6]
-
SLOA 23:00
[1] Koper
vs
Aluminij [9]
-
- 23:00
[5] Maribor
vs
CM Celje [8]
-
- 23:00
[10] NK Radomlje
vs
NK Bravo [2]
-
- 23:00
[3] Tabor Sezana
vs
Mura [6]
-
- 23:00
[4] O.Ljubljana
vs
Domzale [7]
-
TSA 23:00
[9] Lausanne Sports
vs
Young Boys [4]
+1 1/4 -
TSB 23:00
[10] SC Kriens
vs
Yverdon [9]
-1/4 -
DENC 23:00
Fremad Amager
vs
Randers
-
- 23:00
Nykobing
vs
Kobenhavn
-
PERA 23:00
[4] Sport Boys
vs
Cusco FC [16]
-
GREA 23:15
[9] OFI Creta
vs
Asteras Tripolis [12]
-
- 23:15
[5] Panetolikos
vs
PAOK [7]
-
- 23:15
[4] Olympiakos
vs
Apollon Smirnis [14]
-
ITA 23:30
[13] Spezia
vs
Juventus [18]
+1 1/2 -
- 23:30
[20] Salernitana
vs
Verona [14]
+1/4 -
FINA 23:30
[11] Haka
vs
Seinajoen JK [3]
+1/4 -
- 23:30
[1] Helsinki
vs
HIFK [6]
-1 1/4 -
- 23:30
[7] Ilves Tampere
vs
IFK Mariehamn [9]
-1/4 -
- 23:30
[12] KTP Kotka
vs
Lahti [5]
+3/4 -
- 23:30
[8] Honka
vs
KuPS [2]
+1/2 -
- 23:30
[4] Inter Turku
vs
AC Oulu [10]
-1 1/4 -
DENC 23:30
BK Marienlyst
vs
Middelfart
-
QATA 23:30
[11] Al Khor
vs
Al Wakra [8]
-
- 23:30
[6] Al Rayyan
vs
Al Sadd [2]
-
HLA 23:45
[9] Go Ahead Eagles
vs
PSV Eindhoven [2]
+1 3/4 -
- 23:45
[7] NEC Nijmegen
vs
Utrecht [6]
+3/4 -
WCFS 00:00
[A-2] Venezuela Futsal
vs
Ma Rốc Futsal [C-2]
-
DUC3 00:00
[14] Freiburg II
vs
Ein.Braunschweig [9]
+1/2 -
PHA 00:00
[15] Lille
vs
Stade Reims [11]
-3/4 -
- 00:00
[14] Monaco
vs
Saint Etienne [19]
-1 -
- 00:00
[8] Montpellier
vs
Bordeaux [17]
-1/2 -
- 00:00
[10] Nantes
vs
Stade Brestois [18]
-1/4 -
- 00:00
[16] Rennes
vs
Clermont [6]
-1/2 -
TNKA 00:00
[10] Kayserispor
vs
Galatasaray [9]
+3/4 -
- 00:00
[12] Goztepe
vs
Hatayspor [4]
+0 -
AUTC 00:00
RB Salzburg
vs
Kalsdorf
-
TBNA 00:30
[16] Espanyol
vs
Alaves [20]
-1/2 -
- 00:30
[6] Sevilla
vs
Valencia [3]
-3/4 -
ICEB 00:30
[5] Grotta
vs
Vestmannaeyjar [2]
-
JORC 00:30
[16] Sheikh Hussein
vs
Al Aqaba SC [3]
-
BDNLC 01:00
[7] Rio Ave
vs
Santa Clara [18]
+0 -
HLA 01:00
[13] Groningen
vs
Vitesse Arnhem [11]
+0 -
TDA 01:00
[2] Djurgardens
vs
Degerfors IF [13]
-1 3/4 -
- 01:00
[3] Elfsborg
vs
Malmo [4]
+1/4 -
- 01:00
[15] Orebro
vs
Ostersunds [16]
-1/2 -
- 01:00
[9] Sirius
vs
Norrkoping [5]
+1/4 -
PERA 01:15
[1] Alianza Lima
vs
Melgar [3]
-
ANHLC 01:30
Brighton
vs
Swansea City
-
ITB 01:30
[3] Cremonese
vs
Perugia [11]
-1/2 -
BIHA 01:30
[4] Sarajevo
vs
Zeljeznicar [6]
-
GREA 01:30
[3] AEK Athens
vs
Lamia FC [13]
-
- 01:30
[11] Aris Salonica
vs
Panathinaikos [6]
-
TSA 01:30
[8] St. Gallen
vs
Basel [2]
+1/4 -
TSB 01:30
[2] Neuchatel Xamax
vs
Stade L. Ouchy [6]
-3/4 -
ANHLC 01:45
Arsenal
vs
Wimbledon
-2 1/4 -
- 01:45
Chelsea
vs
Aston Villa
-1 1/4 -
- 01:45
Millwall
vs
Leicester City
+3/4 -
- 01:45
Man Utd
vs
West Ham Utd
-1 -
- 01:45
Wolves
vs
Tottenham
-1/4 -
ITA 01:45
[19] Cagliari
vs
Empoli [17]
-1/2 -
- 01:45
[3] AC Milan
vs
Venezia [16]
-1 3/4 -
PHA 02:00
[5] Angers
vs
Marseille [2]
+1/4 -
- 02:00
[3] Lens
vs
Strasbourg [12]
-1/2 -
- 02:00
[7] Lorient
vs
Nice [4]
+1/4 -
- 02:00
[9] Lyon
vs
Troyes [13]
-1 1/4 -
- 02:00
[20] Metz
vs
PSG [1]
+1 1/2 -
HLA 02:00
[18] Zwolle
vs
Sparta Rotterdam [14]
+0 -
- 02:00
[5] Feyenoord
vs
Heerenveen [3]
-1 1/4 -
BLVA 02:00
[14] Blooming
vs
Real Tomayapo [13]
-
ECUA 02:00
[14] Macara
vs
Delfin SC [12]
-
- 02:00
[15] Manta FC
vs
LDU Quito [3]
-
- 02:00
[1] Independiente JT
vs
Tecnico Uni. [10]
-
- 02:00
[11] Mushuc Runa
vs
Orense SC [9]
-
- 02:00
[8] SD Aucas
vs
Barcelona SC [7]
-
- 02:00
[2] Emelec
vs
Catolica Quito [6]
-
- 02:00
[4] Guayaquil City
vs
9 de Octubre [5]
-
- 02:00
[13] Dep.Cuenca
vs
Olmedo [16]
-
TBNA 03:00
[1] Real Madrid
vs
Mallorca [9]
-1 3/4 -
- 03:00
[14] Villarreal
vs
Elche [12]
-1 -
BDNLC 03:15
[4] Famalicao
vs
Penafiel [6]
-1 1/4 -
PERA 03:30
[2] Sporting Cristal
vs
Carlos A. Mannucci [7]
-
BRB 05:00
[17] Vitoria/BA
vs
Coritiba/PR [1]
+1/4 -
MEXB 05:00
[6] Raya2
vs
Mineros de Zac. [14]
-
BLVA 05:15
[7] CA Palmaflor
vs
The Strongest [2]
-
- 07:00
[6] Bolivar
vs
Aurora [10]
-
MEXB 07:00
[5] Tampico Madero
vs
Sonora [12]
-
LIB 07:30
[G-1] Flamengo/RJ
vs
Barcelona SC [C-1]
-1 3/4 -
BRB 07:30
[10] Operario/PR
vs
Ponte Preta/SP [15]
-1/4 -
MEXA 08:00
[5] Monterrey
vs
Toluca [2]
-3/4 -
MEXB 09:00
[4] Pumas Tabasco
vs
Venados [9]
-
 
« 22 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo