x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 12:00
[10] Ehime FC Nữ
vs
Cerezo Osaka Nữ [4]
-
HQB 12:30
[4] Gyeongnam
vs
Anyang [7]
-
AUSSL 13:00
[3] Croydon Kings
vs
Para Hills Knights [12]
-
HQ3 13:00
[14] Yangju FC
vs
Jeonju EM [13]
-
AUSSL 13:30
[5] Cumberland Utd
vs
Adelaide City [6]
-
AUSNSW 14:00
[2] Marconi Stallions
vs
Sydney FC U21 [1]
-
HQ3 14:00
[15] Gyeongju Citizen
vs
Pyeongtaek FC [12]
-
- 14:00
[11] Changwon City
vs
Chuncheon FC [16]
-
- 14:00
[7] Mokpo City
vs
Gimhae City [1]
-
HQB 15:00
[3] Daejeon Hana Citizen
vs
Suwon FC [2]
-
HQ3 16:00
[8] Cheongju FC
vs
Cheonan City [10]
-
TQB 16:00
[A-6] Suzhou Dongwu
vs
Chengdu Better City [A-1]
-
CZEU19 17:00
Sparta Praha U19
vs
Mlada Boleslav U19
-
- 17:00
Brno U19
vs
Sigma Olomouc U19
-
- 17:00
Vik. Plzen U19
vs
Slovacko U19
-
AUSNSW 17:00
[12] Mt Druitt Town
vs
Sydney Olympic [7]
-
CZEU19 17:30
Pardubice U19
vs
MFk Karvina U19
-
- 17:30
Meteor Praha U19
vs
Opava U19
-
AUSSL 17:30
[9] Adelaide Olympic
vs
Metro Stars [4]
-
- 17:45
[1] Adelaide Comets
vs
Modbury Jets [11]
-
NHATA 18:00
[6] Kashima Antlers
vs
Yokohama FC [13]
-
- 18:00
[1] Kawasaki Fro.
vs
Vegalta Sendai [17]
-
- 18:00
[5] Nagoya Grampus
vs
Cerezo Osaka [2]
-
- 18:00
[8] Kashiwa Reysol
vs
Vissel Kobe [10]
-
- 18:00
[16] Shimizu S-Pulse
vs
Sanf Hiroshima [11]
-
- 18:00
[4] Yokohama FM
vs
Oita Trinita [12]
-
- 18:00
[15] Consa. Sapporo
vs
Shonan Bellmare [18]
-
- 18:00
[14] Sagan Tosu
vs
Urawa Red [9]
-
- 18:00
[3] FC Tokyo
vs
Gamba Osaka [7]
-
NHATB 18:00
[14] JEF United Chiba
vs
Mito Hollyhock [13]
-
- 18:00
[10] Omiya Ardija
vs
Tochigi SC [8]
-
- 18:00
[16] Montedio Yama.
vs
Ryukyu [18]
-
- 18:00
[6] Kyoto Sanga
vs
Alb. Niigata (JPN) [7]
-
- 18:00
[1] Tokushima Vortis
vs
Ehime FC [20]
-
- 18:00
[9] Tokyo Verdy
vs
Okayama [17]
-
- 18:00
[2] Giravanz Kita.
vs
Thespa Kusatsu [22]
-
- 18:00
[15] Machida Zelvia
vs
Zweigen Kan. [11]
-
- 18:00
[21] Matsumoto Yama.
vs
Jubilo Iwata [12]
-
HQ3 18:00
[6] Daejeon Korail
vs
GimPo Citizen [9]
-
- 18:00
[3] Gangneung City
vs
Hwaseong FC [4]
-
EURWVL 18:59
[G-2] Pháp Nữ
vs
North Macedonia Nữ [G-4]
-
DUC4B 19:00
[5] Wolfsburg II
vs
Hannover II [4]
-
- 19:00
[17] Phonix Lubeck
vs
Hamburger II [6]
-
FINB 19:00
[11] SJK Akatemia
vs
Jaro [2]
-
- 19:00
[3] AC Oulu
vs
MuSa Pori [4]
-
- 19:00
[6] EIF Ekenas
vs
MP Mikkeli [5]
-
- 19:00
[8] KPV Kokkola
vs
AC Kajaani [10]
-
TQB 19:00
[C-4] Heil. Lava Spring
vs
Xinjiang Tianshan [C-6]
-
CZEU19 19:15
Pribram U19
vs
Banik Ostrava U19
-
DUC4B 19:30
[1] Weiche Flensburg
vs
Holstein Kiel II [18]
-
CZEU19 19:30
Zlin U19
vs
Hradec Kralove U19
-
TQB 19:35
[B-2] Zhejiang Greentown
vs
Meizhou Hakka [B-1]
-
UEFA 20:00
[C1-2] Luxembourg
vs
Síp [C1-4]
-
- 20:00
[C1-1] Montenegro
vs
Azerbaijan [C1-3]
-
DUC3 20:00
[16] Vik.Koln
vs
Ingolstadt [1]
-
- 20:00
[4] Munchen 1860
vs
Lubeck [14]
-
- 20:00
[19] Uerdingen
vs
Bayern Munich II [18]
-
- 20:00
[2] Turkgucu-Ataspor
vs
Wehen [6]
-
- 20:00
[3] Verl
vs
Hansa Rostock [9]
-
- 20:00
[11] Hallescher
vs
Zwickau [7]
-
- 20:00
[8] Dynamo Dresden
vs
Magdeburg [17]
-
- 20:00
[15] Duisburg
vs
Saarbrucken [5]
-
- 20:00
[20] Kaiserslautern
vs
Waldhof Man. [13]
-
- 20:00
[12] Unterhaching
vs
Meppen [10]
-
DUC4B 20:00
[22] Heider SV
vs
Hansa Luneburg [3]
-
DUC4N 20:00
[12] Mainz II
vs
Stuttgart II [11]
-
- 20:00
[16] Koblenz
vs
Homburg [2]
-
- 20:00
[20] Astoria Walldorf
vs
Stadtallendorf [21]
-
- 20:00
[14] Aalen
vs
TSV Schott Mainz [13]
-
- 20:00
[5] Elversberg
vs
Pirmasens [8]
-
- 20:00
[9] FSV Frankfurt
vs
Hessen Kassel [15]
-
- 20:00
[17] Bahlinger
vs
Giessen [22]
-
DUC4T 20:00
Rodinghausen
vs
Homberg
-
- 20:00
B.Dortmund II
vs
Wegberg-Beeck
-
- 20:00
Schalke 04 II
vs
Wuppertaler
-
- 20:00
Fortuna Koln
vs
Essen
-
- 20:00
M.gladbach II
vs
FC Koln II
-
- 20:00
Bergisch Gladbach
vs
SV Straelen
-
- 20:00
Fort.Dusseldorf II
vs
Wiedenbruck
-
- 20:00
Preussen Munster
vs
Sportfreunde Lotte
-
- 20:00
Lippstadt
vs
Bonner SC
-
- 20:00
A.Aachen
vs
Oberhausen
-
WALA 21:30
[6] Newtown AFC
vs
Barry Town [3]
-
- 21:30
[10] Flint Town Utd
vs
Haverfordwest [11]
-
- 21:30
[8] Cardiff Metropolitan
vs
Connah's QN [2]
-
- 21:30
[9] Penybont
vs
The New Saints [1]
-
ANHL1 22:00
[2] Lincoln
vs
Bristol Rovers [24]
-
- 22:00
[12] Fleetwood Town
vs
Hull City [3]
-
- 22:00
[16] Accrington
vs
Rochdale [23]
-
- 22:00
[6] Swindon
vs
Wimbledon [8]
-
- 22:00
[14] Crewe Alexandra
vs
Wigan [17]
-
- 22:00
[4] Doncaster Rovers
vs
Shrewsbury [20]
-
- 22:00
[7] Gillingham
vs
Oxford Utd [11]
-
- 22:00
[1] Ipswich
vs
Charlton Athletic [18]
-
- 22:00
[10] Northampton
vs
Peterborough Utd [19]
-
- 22:00
[9] Plymouth Argyle
vs
Burton Albion [15]
-
- 22:00
[21] Portsmouth
vs
Milton Keynes Dons [22]
-
- 22:00
[5] Sunderland
vs
Blackpool [13]
-
ANHL2 22:00
[24] Southend
vs
Exeter City [15]
-
- 22:00
[8] Salford City
vs
Tranmere Rovers [20]
-
- 22:00
[1] Cambridge Utd
vs
Newport [3]
-
- 22:00
[18] Barrow
vs
Leyton Orient [11]
-
- 22:00
[22] Bolton
vs
Grimsby [23]
-
- 22:00
[4] Bradford City
vs
Harrogate Town [7]
-
- 22:00
[16] Cheltenham
vs
Crawley Town [5]
-
- 22:00
[19] Mansfield
vs
Stevenage [10]
-
- 22:00
[21] Oldham
vs
Morecambe [6]
-
- 22:00
[2] Port Vale
vs
Carlisle [17]
-
- 22:00
[14] Scunthorpe Utd
vs
Forest Green [13]
-
- 22:00
[12] Walsall
vs
Colchester Utd [9]
-
ICEB 22:00
[10] Trottur Rey.
vs
Vik. Olafsvik [9]
-
- 22:00
[7] Vestri
vs
Afturelding [8]
-
- 22:00
[1] Keflavik
vs
Magni Grenivik [11]
-
- 22:00
[4] UMF Grindavik
vs
Leiknir Faskr. [12]
-
- 22:00
[5] Vestmannaeyjar
vs
Fram Rey. [3]
-
- 22:00
[6] Thor Akureyri
vs
Leiknir Rey. [2]
-
IREB 22:00
[10] Shamrock Rovers 2
vs
Bray Wanderers [2]
-
FINB 22:00
[12] Mypa
vs
Gnistan [9]
-
- 22:00
[7] VPS Vaasa
vs
KTP Kotka [1]
-
JORA 22:00
[7] Ma'an SC
vs
Ahli Amman [12]
-
HLB 22:30
[8] MVV Maastricht
vs
Go Ahead Eagles [15]
-
UEFA 23:00
[D1-1] Đảo Faroe
vs
Latvia [D1-2]
-
- 23:00
[D2-1] Liechtenstein
vs
Gibraltar [D2-2]
-
POLB 23:00
[10] Puszcza Nie.
vs
Gornik Leczna [4]
-
- 23:00
[9] Chrobry Glogow
vs
Nieciecza [2]
-
- 23:00
[17] GKS Jastrzebie
vs
Miedz Legnica [7]
-
- 23:00
[8] Radomiak Radom
vs
GKS Tychy [6]
-
- 23:00
[16] Resovia
vs
Stomil Olsztyn [11]
-
- 23:00
[15] GKS Belchatow
vs
Zaglebie Sosno [14]
-
- 23:00
[13] Korona Kielce
vs
Odra Opole [3]
-
- 23:00
[12] Widzew Lodz
vs
Sandecja [18]
-
- 23:00
[5] Arka Gdynia
vs
LKS Lodz [1]
-
IREA 23:00
[3] Waterford Utd
vs
Shelbourne [8]
-
JORA 00:30
[8] Al Salt
vs
Al Aqaba SC [11]
-
HLB 00:45
[2] Almere City
vs
Roda JC [4]
-
IREA 01:30
[9] Finn Harps
vs
Shamrock Rovers [1]
-
UEFA 01:45
[D1-4] Andorra
vs
Malta [D1-3]
-
- 01:45
[A4-1] T.B.Nha
vs
Thụy Sỹ [A4-4]
-
- 01:45
[A4-2] Ukraina
vs
Đức [A4-3]
-
BRB 02:00
[8] Operario/PR
vs
Confianca/SE [15]
-
- 02:00
[14] CSA/AL
vs
Parana/PR [2]
-
- 02:00
[1] Cuiaba/MT
vs
Ponte Preta/SP [3]
-
- 02:00
[7] Vitoria/BA
vs
Avai/SC [11]
-
- 02:00
[20] Oeste/SP
vs
Cruzeiro/MG [10]
-
- 02:00
[6] America/MG
vs
Nautico/PE [13]
-
- 02:00
[19] Sampaio Correa/MA
vs
Botafogo/SP [16]
-
- 02:00
[17] Figueirense/SC
vs
Chapecoense [4]
-
- 02:00
[18] Guarani/SP
vs
CRB/AL [9]
-
- 02:00
[5] Juventude/RS
vs
Brasil Pelotas/RS [12]
-
HLB 03:00
[5] Telstar
vs
TOP Oss [20]
-
 
« 22 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo