x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00
[16] Yokohama SCC
vs
Grulla Morioka [17]
-
- 11:00
[10] Vanraure Hachinohe
vs
Nagano Parceiro [15]
-
- 11:00
[11] Azul Claro Numazu
vs
Giravanz Kita. [2]
-
- 11:00
[18] FC Tokyo U23
vs
Sagamihara [12]
-
- 11:00
[4] Roas. Kumamoto
vs
Fujieda MYFC [3]
-
- 11:00
[5] Kataller Toyama
vs
Cerezo Osaka U23 [8]
-
- 11:00
[6] Gainare Tottori
vs
Thespa Kusatsu [1]
-
- 11:00
[14] Kamatamare San.
vs
Gamba Osaka U23 [13]
-
NHATW 11:00
[9] Vegalta Sendai Nữ
vs
Nittaidai FIELDS (W) [10]
-
- 11:00
[5] Alb. Niigata Nữ
vs
Urawa RD Ladies Nữ [1]
-
HQB 11:00
[2] Busan I'Park
vs
Ansan Greeners [4]
-
NGAU21 12:00
[15] Ufa U21
vs
CSKA Mos. U21 [3]
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
AUSA 12:00
[7] Melbourne City
vs
Adelaide Utd [9]
-
NHATB 12:00
[21] Tochigi SC
vs
Ryukyu [15]
+0 -
- 12:00
[17] JEF United Chiba
vs
Kashiwa Reysol [1]
+3/4 -
- 12:00
[5] Mito Hollyhock
vs
Machida Zelvia [19]
-1/2 -
- 12:00
[22] FC Gifu
vs
Ehime FC [16]
+1/4 -
- 12:00
[9] Okayama
vs
V-Varen Nagasaki [10]
-1/4 -
- 12:00
[20] Kagoshima
vs
Renofa Yamaguchi [14]
+0 -
- 12:00
[12] Zweigen Kan.
vs
Montedio Yama. [3]
+0 -
NHATJFL 12:00
[3] FC Imabari
vs
Sony Sendai [2]
-
- 12:00
[9] Maruyasu Okazaki
vs
Tegevajaro Miyazaki [6]
-
Đang tải...
- 12:00
[7] Veertien Kuwana
vs
Honda FC [1]
-
- 12:00
[12] FC Osaka
vs
Tokyo Musashino [4]
-
- 12:00
[16] Matsue City
vs
Biwako Seikei [11]
-
- 12:00
[10] Reinmeer Aomori
vs
Ryutsu Keizai [15]
-
HQA 12:00
[6] Gangwon
vs
FC Seoul [3]
+0 -
NHATW 13:00
[2] NTV Beleza Nữ
vs
INAC Leonessa Nữ [3]
-
HQB 13:00
[7] Suwon FC
vs
Seoul E-Land [10]
-
AUSA 14:00
[1] Sydney FC
vs
Wellington Phoenix [11]
-
HQA 14:00
[2] Jeonbuk H.Motor
vs
Pohang Steelers [5]
-3/4 -
TQA 14:30
[9] Tianjin Teda
vs
Beijing Renhe [16]
-1 -
TQB 14:30
[9] Shaanxi Changan
vs
Changchun Yatai [3]
-
HKGA 14:30
[7] Happy Valley
vs
Pegasus [10]
-
- 14:30
[4] Lee Man FC
vs
HK Ranger [6]
-
NGA 15:30
[9] FK Orenburg
vs
Krylya Sovetov [8]
-1/4 -
AUTB 15:30
[16] Kapfenberg
vs
Grazer AK [10]
+1/4 -
IDNA 15:30
[12] Semen Padang
vs
Madura United FC [4]
-
HQA 16:00
[4] Daegu
vs
Ulsan Hyundai [1]
+0 -
EUW17VL 17:00
[8-3] Séc U17 Nữ
vs
Georgia U17 Nữ [8-1]
-
- 17:00
[4-2] Phần Lan U17 Nữ
vs
Estonia U17 Nữ [4-1]
-
TBNA 17:00
[17] Alaves
vs
Celta Vigo [15]
+0 -
TBNB 17:00
[2] Fuenlabrada
vs
Albacete [7]
-1/2 -
NGAU21 17:00
[1] Din. Moscow U21
vs
Krasnodar U21 [12]
-
DENA 17:00
[12] AC Horsens
vs
Hobro I.K. [11]
-1/4 -
HLA 17:15
[9] Feyenoord
vs
Heracles Almelo [7]
-1 1/4 -
ITAA 17:30
[20] Sampdoria
vs
Roma [5]
+1/4 -
HKGA 17:30
[1] Eastern AA
vs
Southern District [2]
-
NGA 18:00
[12] Ufa
vs
Cska Moscow [4]
+3/4 -
ARMA 18:00
[4] Alashkert
vs
Lori Vanadzor [5]
-
TNKB 18:00
[8] Keciorengucu
vs
Balikesirspor [3]
-
UKRA 18:00
[8] FC Mariupol
vs
Dnipro [7]
-
EUW17VL 18:30
[10-1] Scotland U17 Nữ
vs
Italia U17 Nữ [10-2]
-
- 18:30
[10-3] Montenegro U17 Nữ
vs
Bắc Ireland U17 Nữ [10-4]
-
DUB 18:30
[15] Bochum
vs
Karlsruher [9]
-1/2 -
- 18:30
[11] Hannover 96
vs
Osnabruck [13]
-3/4 -
- 18:30
[2] Stuttgart
vs
Holstein Kiel [16]
-3/4 -
DUC4DB 18:30
[1] Hertha Berlin II
vs
Union Furstenwalde [6]
-
- 18:30
[4] Lok.Leipzig
vs
Babelsberg [16]
-
- 18:30
[5] E.Cottbus
vs
C. Leipzig [10]
-
IDNA 18:30
[9] PSM Makassar
vs
Persija Jakarta [11]
-
- 18:30
[2] Persipura
vs
Arema Indonesia [8]
-
TQA 18:35
[5] Jiangsu Suning
vs
Hebei CFLD [13]
-1 1/4 -
- 18:35
[12] Sh. Shenhua
vs
Dalian Yifang [7]
-1/4 -
- 18:35
[10] Henan Jianye
vs
Chongqing Lifan [8]
-1/2 -
DENB 18:45
[10] Naestved BK
vs
Skive IK [6]
-1/4 -
EU17VL 18:59
Áo U17
vs
Bulgaria U17
-
- 18:59
Na Uy U17
vs
Malta U17
-
TBNA 19:00
[6] Real Sociedad
vs
Real Betis [16]
-3/4 -
DENA 19:00
[5] Aarhus AGF
vs
Silkeborg IF [14]
-1 1/2 -
- 19:00
[7] Sonderjyske
vs
Nordsjaelland [8]
+0 -
DENB 19:00
[8] Nykobing
vs
Fredericia [2]
+1/4 -
- 19:00
[11] HB Koge
vs
Roskilde [12]
-1/2 -
HLA 19:30
[15] Emmen
vs
Fortuna Sittard [17]
-3/4 -
- 19:30
[14] Zwolle
vs
ADO Den Haag [16]
-1/2 -
BIA 19:30
[5] KV Mechelen
vs
Antwerpen [4]
+1/4 -
RMNA 19:30
[13] Aca. Clinceni
vs
Viitorul C. [2]
+1 -
AUTA 19:30
[11] St.Polten
vs
Austria Wien [7]
+1/4 -
- 19:30
[9] Wattens
vs
Hartberg [6]
-1/4 -
EUW17VL 20:00
[5-1] Na Uy U17 Nữ
vs
Azerbaijan U17 Nữ [5-3]
-
ANHB 20:00
[19] Wigan
vs
Nottingham Forest [2]
+0 -
ANHU23 20:00
[1-11] Liverpool U23
vs
Wolves U23 [1-5]
-
ITAA 20:00
[15] Sassuolo
vs
Inter Milan [2]
+3/4 -
- 20:00
[7] Cagliari
vs
SPAL 1907 [18]
-1/4 -
- 20:00
[14] Udinese
vs
Torino [9]
+0 -
ITB 20:00
[13] Pisa
vs
Crotone [2]
+0 -
- 20:00
[10] Chievo
vs
Ascoli [6]
-1/2 -
DUC4B 20:00
[8] Havelse
vs
Lubeck [1]
-
- 20:00
[14] Altona 93
vs
Oldenburg 1987 [10]
-
- 20:00
[17] St. Pauli II
vs
Hannoverscher SC [18]
-
- 20:00
[3] Holstein Kiel II
vs
Wolfsburg II [2]
-
PHA 20:00
[4] Bordeaux
vs
Saint Etienne [13]
-1/4 -
POLA 20:00
[14] Arka Gdynia
vs
Lechia GD [3]
+0 -
POLB 20:00
[8] Nieciecza
vs
GKS Belchatow [11]
-1/2 -
CROA 20:00
[9] Inter Zapresic
vs
NK Osijek [3]
+3/4 -
NORB 20:00
[4] Nest-Sotra
vs
Sandnes Ulf [12]
-1/2 -
- 20:00
[14] Strommen
vs
Raufoss IL [8]
-1/4 -
TDA 20:00
[3] Hammarby
vs
Malmo [1]
+0 -
- 20:00
[15] Falkenbergs
vs
AIK Solna [4]
+3/4 -
TDB 20:00
[4] Brage
vs
Jonkopings [3]
-1/4 -
DUA 20:30
[17] FC Koln
vs
Paderborn 07 [18]
-1 -
NGA 20:30
[7] Arsenal-Tula
vs
PFC Sochi [13]
-1/4 -
ARMA 20:30
[7] Pyunik
vs
Banants [9]
-
CZEA 20:30
[11] Bohemians 1905
vs
Opava [16]
-3/4 -
- 20:30
[2] Vik.Plzen
vs
Banik Ostrava [4]
-1 -
- 20:30
[12] MFk Karvina
vs
Slovacko [6]
+0 -
CZEB 20:30
[15] Sellier&Bellot Vlasim
vs
Hradec Kralove [4]
-
TNKB 20:30
[18] Boluspor
vs
Giresunspor [13]
-
TBNA 21:00
[19] Espanyol
vs
Villarreal [11]
+1/4 -
TBNB 21:00
[22] Deportivo
vs
Malaga [21]
-1/4 -
ITA3 21:00
Como
vs
Pontedera
-1/2 -
- 21:00
Alto Adige
vs
Gubbio
-3/4 -
- 21:00
Catanzaro
vs
Potenza SC
-1/4 -
- 21:00
Teramo
vs
Paganese
-1/4 -
- 21:00
Cavese
vs
Casertana
-1/4 -
- 21:00
Novara
vs
Carrarese
-1/4 -
- 21:00
Aurora Pro Patria
vs
Pro Vercelli
-1/4 -
- 21:00
Pistoiese
vs
Giana Erminio
-1/2 -
- 21:00
SS Monopoli
vs
Reggina
+0 -
- 21:00
Sambenedettese
vs
Virtus Verona
-1/2 -
- 21:00
Viterbese Calcio
vs
Rende
-1 -
- 21:00
Vibonese
vs
Catania
+1/4 -
- 21:00
Imolese Calcio
vs
Feralpisalo
+0 -
- 21:00
Sicula Leonzio
vs
FC Rieti
-
- 21:00
AS Bisceglie
vs
Ternana
+1/4 -
- 21:00
AZ Picerno
vs
Virtus Francavilla
+0 -
- 21:00
Juventus U23
vs
AC Renate
+1/4 -
- 21:00
Gozzano
vs
US Olbia
-1/4 -
- 21:00
Pesaro
vs
Piacenza
+1/4 -
- 21:00
Pergolettese
vs
Siena
+1/4 -
- 21:00
US Pianese
vs
Monza
+1/2 -
- 21:00
Albinoleffe
vs
Lecco
-1/4 -
- 21:00
Arezzo
vs
Alessandria
+0 -
- 21:00
Avellino
vs
Bari
+1/2 -
- 21:00
Carpi
vs
Fano
-3/4 -
- 21:00
Vicenza
vs
Reggiana
-
- 21:00
Modena
vs
US Fermana
-1/4 -
- 21:00
Ravenna
vs
ArzignanoChiampo
-3/4 -
- 21:00
Rimini
vs
Cesena
-1/4 -
- 21:00
Triestina
vs
Padova
+0 -
DUC4B 21:00
[5] Hansa Luneburg
vs
Rehden [6]
-
BLRA 21:00
[1] Dinamo Brest
vs
FK Slutsk [12]
-
- 21:00
[14] Dnepr Mogilev
vs
Shakhter Soligo. [3]
-
- 21:00
[6] Torpedo Zhodino
vs
Isloch [5]
-
BIB 21:00
[7] Lommel
vs
OH Leuven [3]
+1/4 -
TSA 21:00
[5] Luzern
vs
Sion [4]
-1/2 -
- 21:00
[6] Servette
vs
St. Gallen [3]
-1/4 -
- 21:00
[8] Lugano
vs
Zurich [7]
-1/2 -
UKRA 21:00
[2] Dinamo Kiev
vs
PFK Aleksandriya [4]
-
DENA 21:00
[2] Kobenhavn
vs
Esbjerg FB [13]
-1 1/2 -
ARGA 21:00
[22] Aldosivi
vs
Defensa YJ [19]
+0 -
ARGB 21:00
[A-7] Guillermo
vs
CA Mitre Salta [A-9]
-
HLA 21:45
[12] Groningen
vs
Sparta Rotterdam [5]
-1/4 -
BULA 21:45
[2] Lok. Plovdiv
vs
Cska Sofia [4]
-
RMNA 21:45
[8] Sepsi OSK
vs
Astra Giurgiu [7]
+0 -
EUW17VL 22:00
[4-3] Slovakia U17 Nữ
vs
Áo U17 Nữ [4-4]
-
- 22:00
[8-4] Ukraina U17 Nữ
vs
Serbia U17 Nữ [8-2]
-
PHA 22:00
[16] Monaco
vs
Rennes [10]
-1/2 -
LUXA 22:00
[11] Etzella Ettelbruc
vs
UT Petange [4]
-
- 22:00
[6] Mondorf-les.
vs
RFCU Luxemburg [10]
-
- 22:00
[7] UNA Strassen
vs
Jeunesse Esch [5]
-
- 22:00
[14] Rodange 91
vs
Victoria Rosport [12]
-
- 22:00
[13] BB Muhlenbach
vs
Hostert [9]
-
- 22:00
[2] Differdange
vs
Progres Niedercorn [1]
-
- 22:00
[3] Fola Esch
vs
Dudelange [8]
-
AUTA 22:00
[4] Rapid Wien
vs
Wolfsberger AC [3]
-1/4 -
ECUA 22:00
[1] Macara
vs
Dep.Cuenca [10]
-
- 22:00
[15] Tecnico Uni.
vs
Mushuc Runa [12]
-
- 22:00
[5] Independiente JT
vs
SD Aucas [6]
-
- 22:00
[11] Guayaquil City
vs
Nacional Quito [9]
-
- 22:00
[14] America Quito
vs
Fuerza Amarilla SC [16]
-
- 22:00
[2] Barcelona SC
vs
Emelec [8]
-
- 22:00
[7] LDU Quito
vs
Delfin SC [4]
-
ALGA 22:00
MC Alger
vs
Hussein Dey
-
- 22:00
ASO Chlef
vs
CA BB Arreridj
-
- 22:00
CR Belouizdad
vs
MC Oran
-
- 22:00
ES Setif
vs
JS Saoura
-
- 22:00
ES Setif
vs
ASO Chlef
-
- 22:00
CS Constantine
vs
MC Alger
-
- 22:00
CS Constantine
vs
JS Kabylie
-
- 22:00
USM Alger
vs
CA BB Arreridj
-
- 22:00
USM Bel Abbes
vs
CR Belouizdad
-
- 22:00
JS Saoura
vs
NC Magra
-
- 22:00
MC Oran
vs
Paradou AC
-
- 22:00
Ain M'lila
vs
US Biskra
-
QATA 22:25
[9] Umm salal
vs
Al Duhail SC [1]
-
ANHA 22:30
[12] Man Utd
vs
Liverpool [1]
+3/4 -
POLA 22:30
[11] Gornik Zabrze
vs
LKS Lodz [16]
-1/2 -
CROA 22:30
[6] Lok. Zagreb
vs
Hajduk Split [1]
+1/2 -
TDA 22:30
[5] Norrkoping
vs
Kalmar [12]
-1 -
TDB 22:30
[8] Norrby
vs
Trelleborgs [10]
+0 -
TBNB 23:00
[18] Real Oviedo
vs
Girona [8]
+0 -
- 23:00
[15] Tenerife
vs
Racing Santander [20]
-1/2 -
TBN3 23:00
[D-4] San Fernando
vs
Algeciras [D-11]
-
- 23:00
[D-10] Atl. Sanluqueno
vs
Villarrubia CF [D-18]
-
- 23:00
[B-16] Tudelano
vs
Guijuelo [B-19]
-
- 23:00
[B-11] Amorebieta
vs
UD Logrones [B-2]
-
- 23:00
[C-11] Ejea
vs
Valencia B [C-10]
-
- 23:00
[C-19] AE Prat
vs
Castellon [C-5]
-
- 23:00
[C-9] UE Llagostera
vs
Barcelona B [C-6]
-
- 23:00
[C-20] Badalona
vs
UE Olot [C-14]
-
- 23:00
[D-16] CP Villarrobledo
vs
Sevilla B [D-8]
-
- 23:00
[D-12] Linense
vs
Granada II [D-15]
-
- 23:00
[A-18] Pontevedra
vs
Getafe B [A-19]
-
- 23:00
[A-8] Coruxo
vs
Real Madrid B [A-7]
-
- 23:00
[A-13] Sporting Gijon B
vs
Real Oviedo B [A-9]
-
- 23:00
[A-20] S.S. Reyes
vs
Celta Vigo II [A-15]
-
- 23:00
[B-13] Osasuna B
vs
Salamanca [B-18]
-
- 23:00
[C-13] Levante B
vs
Cornella [C-7]
-
- 23:00
[D-17] UCAM Murcia
vs
Badajoz [D-1]
-
- 23:00
[B-3] Cultural Leonesa
vs
Leioa [B-17]
-
- 23:00
[A-12] Las Palmas Atl.
vs
Las Rozas CF [A-10]
-
- 23:00
[B-7] Haro Deportivo
vs
Real Sociedad B [B-1]
-
- 23:00
[A-17] Union Langreo
vs
Marino de Luanco [A-14]
-
- 23:00
[B-5] Valladolid II
vs
Alaves B [B-8]
-
- 23:00
[D-20] Merida
vs
Yeclano Dep. [D-6]
-
- 23:00
[C-17] Orihuela
vs
Andorra FC [C-1]
-
- 23:00
[D-2] Cartagena
vs
Cordoba [D-9]
-
- 23:00
[C-2] Villarreal B
vs
Lleida Esportiu [C-3]
-
- 23:00
[A-6] Rayo Majada.
vs
UD Melilla [A-16]
-
- 23:00
[B-6] CD Calahorra
vs
Barakaldo [B-14]
-
- 23:00
[B-20] Arenas de Guecho
vs
Burgos CF [B-12]
-
- 23:00
[A-4] Inter de Madrid
vs
Pena Deportiva [A-5]
-
- 23:00
[B-9] CF Salmantino
vs
Izarra [B-15]
-
- 23:00
[A-1] Ibiza-Eivissa
vs
Atl. Baleares [A-2]
-
- 23:00
[D-19] Talavera
vs
Cadiz B [D-14]
-
- 23:00
[D-7] Marbella
vs
Recreativo Huelva [D-3]
-
- 23:00
[D-13] Don Benito
vs
Murcia [D-5]
-
- 23:00
[C-4] Sabadell
vs
Espanyol B [C-16]
-
- 23:00
[A-11] Racing Ferrol
vs
Atletico Madrid B [A-3]
-
- 23:00
[C-18] Hercules CF
vs
Ebro [C-8]
-
- 23:00
[C-12] Gimnastic
vs
Alaves
-
- 23:00
[B-10] Real Union
vs
Athletic Bilbao B [B-4]
-
ITAA 23:00
[13] Parma
vs
Genoa [19]
+0 -
DUA 23:00
[12] Hoffenheim
vs
Schalke 04 [6]
+0 -
NGA 23:00
[15] Din. Moscow
vs
Krasnodar [2]
+0 -
BIA 23:00
[13] Anderlecht
vs
Sint Truiden [9]
-1 1/4 -
NORA 23:00
[1] Molde
vs
Haugesund [8]
-1 -
- 23:00
[14] Stromsgodset
vs
Lillestrom [10]
-1/2 -
- 23:00
[16] Ranheim IL
vs
Odd Grenland [3]
+1/4 -
- 23:00
[5] Viking
vs
Tromso [12]
-1 -
NORB 23:00
[3] Start Kristiansand
vs
KFUM Oslo [5]
-3/4 -
- 23:00
[2] Sandefjord
vs
Notodden FK [13]
-1 1/2 -
- 23:00
[15] Skeid Fotball
vs
Ullensaker/Kisa [10]
+0 -
- 23:00
[6] Sogndal
vs
FK Jerv [11]
-1 -
- 23:00
[16] Tromsdalen
vs
Aalesund [1]
+1 1/2 -
CZEA 23:00
[10] Teplice
vs
Sparta Praha [7]
+1/2 -
TNKB 23:00
[16] Altinordu SK
vs
Altay [5]
-
- 23:00
[15] Adanaspor
vs
Istanbulspor AS [10]
-
DENA 23:00
[10] Lyngby
vs
Brondby [6]
+3/4 -
CHIA 23:00
[1] Univ. Catolica
vs
Colo Colo [2]
-
ARGA 23:15
[23] Gimnasia LP
vs
Union Santa Fe [15]
+0 -
KSAA 23:25
[11] Abha
vs
Al Feiha [14]
-
EUW17VL 23:30
[5-2] Slovenia U17 Nữ
vs
Đảo Faroe U17 Nữ [5-4]
-
TBNA 23:30
[8] Athletic Bilbao
vs
Valladolid [13]
-3/4 -
UKRA 23:30
[12] Olimpik Donetsk
vs
Vorskla [10]
-
TNKA 00:00
[14] Ankaragucu
vs
Besiktas [12]
+1 -
ECUA 00:00
[14] America Quito
vs
Fuerza Amarilla SC [16]
-
MEXA 00:00
[8] Pumas UNAM
vs
Club Leon [5]
+0 -
MEXB 00:00
[8] Celaya
vs
Univ de Colima [10]
-
RMNA 00:30
[9] Chindia Targoviste
vs
Steaua Bucuresti [10]
+3/4 -
QATA 00:35
[10] Al Khor
vs
Al Sadd [3]
-
BIA 01:00
[16] Cercle Brugge
vs
Charleroi [10]
+1/2 -