x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 12:00
[8] FC Imabari
vs
FC Gifu [4]
-
- 12:00
[5] Fujieda MYFC
vs
Kataller Toyama [10]
-
- 12:00
[15] Azul Claro Numazu
vs
Vanraure Hachinohe [13]
-
- 12:00
[16] Fukushima Utd
vs
Cerezo Osaka U23 [17]
-
- 12:00
[6] Gainare Tottori
vs
Kagoshima [9]
-
- 12:00
[1] Blaublitz Akita
vs
Yokohama SCC [14]
-
TQB 15:30
[C-6] Xinjiang Tianshan
vs
Sichuan Jiuniu [C-5]
-
- 15:30
[B-1] Meizhou Hakka
vs
Jiangxi Liansheng [B-6]
-
NHATLC 17:00
[A-1] Kawasaki Fro.
vs
FC Tokyo [A-4]
-
- 17:00
[A-6] Yokohama FM
vs
Kashiwa Reysol [D-1]
-
TQB 19:35
[A-1] Chengdu Better City
vs
Taizhou Yuanda [A-2]
-
- 19:35
[B-2] Zhejiang Greentown
vs
Shaanxi Changan [B-4]
-
- 20:00
[C-1] Kunshan FC
vs
Heil. Lava Spring [C-4]
-
CZEC 20:30
Brno
vs
Jihlava
-
DUC4B 22:30
[18] Holstein Kiel II
vs
Heider SV [22]
-
- 22:30
[20] Atlas Delmenhorst
vs
Hannoverscher SC [21]
-
- 22:30
[3] Hansa Luneburg
vs
Ein. Norderstedt [11]
-
FINA 23:30
[10] Haka
vs
TPS Turku [11]
-
- 23:30
[7] Seinajoen JK
vs
Helsinki [1]
-
- 23:30
[4] Honka
vs
IFK Mariehamn [9]
-
- 23:30
[3] Inter Turku
vs
KuPS [2]
-
- 23:30
[12] RoPS Rovaniemi
vs
Lahti [8]
-
- 23:30
[6] HIFK
vs
Ilves [5]
-
WA 00:30
[D-2] Arập Xêut
vs
Yemen [D-4]
-
DUC4B 01:00
[2] Havelse
vs
Wolfsburg II [5]
-
- 01:00
[4] Hannover II
vs
SSV Jeddeloh [14]
-
- 01:00
[13] St. Pauli II
vs
Phonix Lubeck [17]
-
- 01:00
[19] Rehden
vs
VfV 06 Hildesheim [15]
-
- 01:00
[9] Wer.Bremen II
vs
Oberneuland [12]
-
PERA 01:00
[15] Alianza Lima
vs
Sport Boys [18]
-
DUC4B 01:30
[16] Altona 93
vs
Teutonia Ottensen [8]
-
BRA 02:00
[11] Atletico/PR
vs
Ceara/CE [12]
-
- 02:00
[20] Bahia/BA
vs
Vasco DG/RJ [5]
-
- 02:00
[17] Bragantino/SP
vs
Internacional/RS [2]
-
- 02:00
[16] Botafogo/RJ
vs
Palmeiras/SP [3]
-
- 02:00
[15] Corinthians/SP
vs
Santos/SP [8]
-
- 02:00
[6] Flamengo/RJ
vs
SC Recife/PE [9]
-
- 02:00
[10] Fortaleza/CE
vs
Atl. Mineiro/MG [1]
-
- 02:00
[13] Gremio/RS
vs
Coritiba/PR [18]
-
- 02:00
[19] Goias/GO
vs
Fluminense/RJ [7]
-
- 02:00
[4] Sao Paulo/SP
vs
Atletico/GO [14]
-
PERA 03:30
[17] Atletico Grau
vs
Binacional [10]
-
MEXB 06:00
[6] Tepatitlan FC
vs
Celaya [1]
-
- 08:05
[12] CD Tapatio
vs
Tlaxcala FC [15]
-
- 10:05
[3] Sonora
vs
Tampico Madero [13]
-
 
« 19 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo