x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
SINA 16:30
[8] Tanjong Pagar
vs
Young Lions [7]
-
ESTA 18:00
[2] Paide Linname.
vs
Nomme Kalju [4]
-
- 18:00
[1] Flora Tallinn
vs
Levadia T. [3]
-
HLA 18:15
[9] Utrecht
vs
ADO Den Haag [16]
-
ITA 18:30
[9] Verona
vs
Cagliari [11]
-
PHA 19:00
[2] Lille
vs
Monaco [4]
-
MKDA 19:00
[6] Vardar
vs
Rabotnicki [8]
-
- 19:00
[12] Belasica Strumica
vs
Makedonija [2]
-
- 19:00
[4] FC Struga
vs
Academy Pandev [10]
-
- 19:00
[5] Borec Veles
vs
Shkendija [1]
-
- 19:00
[11] Renova
vs
Sileks Kratovo [7]
-
- 19:00
[9] Pelister
vs
Shkupi [3]
-
DUB 19:30
[18] Wurzburger
vs
Sandhausen [15]
-
- 19:30
[4] Erzgebirge Aue
vs
Jahn Regensburg [9]
-
- 19:30
[5] Paderborn 07
vs
Nurnberg [12]
-
DUC4DB 19:30
[16] Auerbach
vs
Berlin AK 07 [5]
-
- 19:30
[15] Ger.Halberstadt
vs
Hertha Berlin II [14]
-
- 19:30
[17] Meuselwitz
vs
Luckenwalde [13]
-
- 19:30
[9] Babelsberg
vs
Berliner FC Dynamo [7]
-
- 19:30
[10] Union Furstenwalde
vs
Lok.Leipzig [6]
-
- 19:30
[2] C. Leipzig
vs
E.Cottbus [12]
-
- 19:30
[3] VSG Altglienicke
vs
Optik Rathenow [18]
-
- 19:30
[11] SV Lichtenberg
vs
Bischofswerdaer [20]
-
- 19:30
[1] Viktoria Berlin
vs
CZ Jena [4]
-
- 19:30
[19] Tennis Borussia B.
vs
Chemnitzer [8]
-
GREA 20:00
[10] OFI Creta
vs
Apollon Smirnis [11]
-
MLTA 20:00
[6] Valletta
vs
Floriana [7]
-
DENA 20:00
[9] Odense BK
vs
Aalborg BK [4]
-
- 20:00
[6] Vejle
vs
Midtjylland [1]
-
- 20:00
[5] Aarhus AGF
vs
Brondby [3]
-
- 20:00
[10] Kobenhavn
vs
AC Horsens [12]
-
- 20:00
[11] Lyngby
vs
Randers [8]
-
- 20:00
[2] Sonderjyske
vs
Nordsjaelland [7]
-
HLA 20:30
[18] Fortuna Sittard
vs
Willem II [13]
-
- 20:30
[3] Feyenoord
vs
Heracles Almelo [14]
-
QATA 20:30
[6] Al Wakra
vs
Al Sadd [1]
-
- 20:30
[3] Al Garrafa
vs
Ahli Doha [2]
-
ITA 21:00
[17] Parma
vs
Benevento [14]
-
- 21:00
[4] Roma
vs
Sassuolo [3]
-
- 21:00
[16] Udinese
vs
Atalanta [7]
-
ITA3 21:00
[A-2] AC Renate
vs
Giana Erminio [A-14]
-
- 21:00
[A-1] Pro Vercelli
vs
Livorno [A-16]
-
- 21:00
[C-4] Catanzaro
vs
Turris Neapolis [C-6]
-
- 21:00
[C-8] Foggia
vs
Palermo [C-12]
-
- 21:00
[A-3] Carrarese
vs
Pergolettese [A-15]
-
- 21:00
[C-3] Teramo
vs
Vibonese [C-10]
-
- 21:00
[B-6] Perugia
vs
Imolese Calcio [B-14]
-
- 21:00
[B-2] Feralpisalo
vs
Mantova [B-7]
-
- 21:00
[A-13] Grosseto
vs
Novara [A-12]
-
- 21:00
[C-13] Paganese
vs
Bari [C-2]
-
- 21:00
[A-10] Pontedera
vs
Como [A-5]
-
- 21:00
[B-10] Matelica
vs
Gubbio [B-15]
-
- 21:00
[C-18] Casertana
vs
SS Monopoli [C-11]
-
- 21:00
[C-14] Virtus Francavilla
vs
Avellino [C-7]
-
- 21:00
[C-16] Potenza SC
vs
Viterbese Calcio [C-17]
-
- 21:00
[A-7] Juventus U23
vs
Aurora Pro Patria [A-8]
-
- 21:00
[B-16] Pesaro
vs
Fano [B-19]
-
- 21:00
[B-12] Virtus Verona
vs
Carpi [B-9]
-
- 21:00
[A-4] Lecco
vs
Pistoiese [A-18]
-
- 21:00
[B-13] Legnano
vs
Cesena [B-8]
-
- 21:00
[A-9] Albinoleffe
vs
US Olbia [A-19]
-
- 21:00
[B-20] Arezzo
vs
Alto Adige [B-3]
-
- 21:00
[C-9] Catania
vs
Cavese [C-19]
-
- 21:00
[A-20] Luchese
vs
Alessandria [A-11]
-
- 21:00
[B-4] Modena
vs
US Fermana [B-18]
-
- 21:00
[A-17] Piacenza
vs
Pro Sesto [A-6]
-
- 21:00
[B-17] Ravenna
vs
Padova [B-1]
-
- 21:00
[C-1] Ternana
vs
AS Bisceglie [C-15]
-
- 21:00
[B-5] Triestina
vs
Sambenedettese [B-11]
-
PHA 21:00
[11] Angers
vs
Lorient [18]
-
- 21:00
[12] Bordeaux
vs
Stade Brestois [13]
-
- 21:00
[20] Dijon
vs
Saint Etienne [16]
-
- 21:00
[14] Nantes
vs
Strasbourg [19]
-
AZEA 21:00
[7] Gabala FC
vs
Karabakh Agdam [1]
-
- 21:00
[3] Zire IK
vs
Sumqayit [4]
-
DENB 21:00
[3] Esbjerg FB
vs
Kolding IF [10]
-
- 21:00
[11] Vendsyssel FF
vs
Silkeborg IF [4]
-
- 21:00
[6] Fremad Amager
vs
Viborg [1]
-
- 21:00
[8] HB Koge
vs
Helsingor [5]
-
- 21:00
[2] Fredericia
vs
Hvidovre IF [9]
-
- 21:00
[12] Skive IK
vs
Hobro I.K. [7]
-
DUA 21:30
[11] Wer.Bremen
vs
Stuttgart [10]
-
BDNA 22:00
[7] Nacional Madeira
vs
Santa Clara [8]
-
NGA 22:00
[3] Spartak Moscow
vs
FK Tambov [14]
-
- 22:00
[4] Din. Moscow
vs
Arsenal-Tula [13]
-
- 22:00
[6] PFC Sochi
vs
Akhmat Groznyi [7]
-
- 22:00
[9] Krasnodar
vs
Rotor Volgograd [15]
-
- 22:00
[2] CSKA Moscow
vs
Khimki [11]
-
- 22:00
[8] Lok. Moscow
vs
Rubin Kazan [10]
-
- 22:00
[5] Rostov
vs
Ufa [16]
-
- 22:00
[1] Zenit
vs
Ural S.r. [12]
-
LUXA 22:00
[1] Dudelange
vs
UNA Strassen [9]
-
- 22:00
[4] Wiltz
vs
Mondorf-les. [13]
-
- 22:00
[14] Progres Niedercorn
vs
Differdange [3]
-
- 22:00
[16] RM Hamm Benfica
vs
Racing Union [10]
-
- 22:00
[6] Swift Hesperange
vs
Hostert [12]
-
- 22:00
[5] Victoria Rosport
vs
Etzella Ettelbruc [15]
-
- 22:00
[11] UT Petange
vs
Jeunesse Esch [7]
-
- 22:00
[2] Fola Esch
vs
Rodange 91 [8]
-
TDA 22:00
[14] Kalmar
vs
Hacken [4]
-
- 22:00
[3] Djurgardens
vs
Varbergs BoIS [11]
-
- 22:00
[2] Elfsborg
vs
AIK Solna [9]
-
- 22:00
[1] Malmo
vs
Ostersunds [12]
-
- 22:00
[15] Falkenbergs
vs
Mjallby AIF [7]
-
- 22:00
[13] Goteborg
vs
Sirius [10]
-
- 22:00
[8] Orebro
vs
Hammarby [6]
-
- 22:00
[5] Norrkoping
vs
Helsingborg [16]
-
GREA 22:15
[8] Pas Giannina
vs
Lamia FC [14]
-
- 22:15
[3] PAOK
vs
Asteras Tripolis [6]
-
IRNA 22:30
[13] Peykan
vs
Aluminium Arak [15]
-
- 22:30
[3] Foolad Khozestan
vs
SaiPa Karadj [4]
-
- 22:30
[5] Persepolis
vs
Zobahan [9]
-
- 22:30
[8] Sanat Naft
vs
Gol Gohar [1]
-
- 22:30
[14] Machine Sazi
vs
Teraktor Sazi [12]
-
- 22:30
[16] Mes Rafsanjan
vs
Naft M. Soleyman [10]
-
- 22:30
[6] Shahr Khodrou
vs
Esteghlal Tehran [2]
-
- 22:30
[11] Sepahan
vs
Nassaji Mazandaran [7]
-
HLA 22:45
[6] Heerenveen
vs
PSV Eindhoven [4]
-
TBNA 23:00
[6] Granada
vs
Huesca [19]
-
- 23:00
[15] Alaves
vs
Real Sociedad [1]
-
- 23:00
[2] Atletico Madrid
vs
Valladolid [17]
-
- 23:00
[9] Athletic Bilbao
vs
Celta Vigo [20]
-
- 23:00
[5] Cadiz
vs
Barcelona [13]
-
- 23:00
[16] Eibar
vs
Valencia [10]
-
- 23:00
[18] Levante
vs
Getafe [11]
-
- 23:00
[14] Osasuna
vs
Real Betis [12]
-
- 23:00
[7] Sevilla
vs
Real Madrid [4]
-
- 23:00
[3] Villarreal
vs
Elche [8]
-
TBN3 23:00
[D1-8] San Fernando
vs
Linense [D1-4]
-
- 23:00
[A2-3] Burgos CF
vs
Numancia [A2-2]
-
- 23:00
[D1-3] Atl. Sanluqueno
vs
UD Tamaraceite [D1-6]
-
- 23:00
[B1-11] Barakaldo
vs
Portugalete [B1-9]
-
- 23:00
[E1-6] Atl. Baleares
vs
Las Rozas CF [E1-8]
-
- 23:00
[D2-10] Yeclano Dep.
vs
UCAM Murcia [D2-1]
-
- 23:00
[E2-10] CP Villarrobledo
vs
Talavera [E2-4]
-
- 23:00
[C1-3] Lleida Esportiu
vs
Gimnastic [C1-6]
-
- 23:00
[A1-3] Salamanca
vs
Guijuelo [A1-8]
-
- 23:00
[A1-1] Pontevedra
vs
Deportivo [A1-2]
-
- 23:00
[A2-8] Sporting Gijon B
vs
Real Oviedo B [A2-6]
-
- 23:00
[E1-7] Getafe B
vs
S.S. Reyes [E1-3]
-
- 23:00
[B1-5] Real Sociedad B
vs
Racing Santander [B1-6]
-
- 23:00
[B2-8] Izarra
vs
Tudelano [B2-5]
-
- 23:00
[D2-9] Real Betis B
vs
Sevilla B [D2-7]
-
- 23:00
[E2-8] Villarrubia CF
vs
Socuellamos [E2-9]
-
- 23:00
[A1-7] Celta Vigo II
vs
Compostela [A1-6]
-
- 23:00
[D1-9] Las Palmas Atl.
vs
Marbella [D1-7]
-
- 23:00
[D1-1] Algeciras
vs
Cadiz B [D1-2]
-
- 23:00
[E2-6] Extremadura UD
vs
Merida [E2-5]
-
- 23:00
[A2-1] Union Langreo
vs
Cultural Leonesa [A2-5]
-
- 23:00
[B1-8] SD Laredo
vs
Athletic Bilbao B [B1-2]
-
- 23:00
[A2-7] Valladolid II
vs
CD Lealtad [A2-4]
-
- 23:00
[C2-3] Orihuela
vs
Izarra [B2-8]
-
- 23:00
[B1-10] Leioa
vs
Amorebieta [B1-1]
-
- 23:00
[E1-1] Rayo Majada.
vs
Atletico Madrid B [E1-9]
-
- 23:00
[B2-1] CD Calahorra
vs
Ejea [B2-10]
-
- 23:00
[C1-4] Andorra FC
vs
Badalona [C1-5]
-
- 23:00
[D2-8] Lorca Deportiva
vs
Granada II [D2-3]
-
- 23:00
[B2-7] UD Mutilvera
vs
Haro Deportivo [B2-9]
-
- 23:00
[E1-2] Navalcarnero
vs
UD Poblense [E1-10]
-
- 23:00
[B2-2] SD Tarazona
vs
Ebro [B2-4]
-
- 23:00
[A2-10] Covadonga
vs
Marino de Luanco [A2-9]
-
- 23:00
[C2-9] Atzeneta
vs
La Nucía [C2-7]
-
- 23:00
[E2-7] Don Benito
vs
Melilla CD [E2-2]
-
- 23:00
[E2-1] Badajoz
vs
Villanovense [E2-3]
-
- 23:00
[D2-4] Ejido
vs
Linares Deportivo [D2-6]
-
- 23:00
[A1-4] Racing Ferrol
vs
Coruxo [A1-10]
-
- 23:00
[C2-2] Hercules CF
vs
Villarreal B [C2-6]
-
- 23:00
[C1-2] L'Hospitalet
vs
UE Olot [C1-11]
-
- 23:00
[B2-3] SD Logrones
vs
Osasuna B [B2-6]
-
- 23:00
[E1-4] Real Madrid B
vs
Inter de Madrid [E1-5]
-
- 23:00
[D1-5] Recreativo Huelva
vs
Marino [D1-10]
-
- 23:00
[D2-5] Murcia
vs
Cordoba [D2-2]
-
- 23:00
[B1-4] Real Union
vs
Arenas de Guecho [B1-7]
-
- 23:00
[A1-5] Zamora CF
vs
CF Salmantino [A1-9]
-
PHA 23:00
[17] Stade Reims
vs
Nice [9]
-
BDNB 23:00
[17] Porto B
vs
Academica Coim [4]
-
- 23:00
[11] Casa Pia AC
vs
CD Mafra [2]
-
- 23:00
[15] Vilafranquense
vs
Estoril [1]
-
- 23:00
[9] Vizela
vs
Academico Viseu [16]
-
- 23:00
[8] SC Covilha
vs
Chaves [7]
-
- 23:00
[3] Feirense
vs
Benfica B [13]
-
- 23:00
[14] UD Oliveirense
vs
Arouca [5]
-
- 23:00
[18] Varzim
vs
Cova Piedade [10]
-
- 23:00
[6] Penafiel
vs
Leixoes [12]
-
TNKB 23:00
[17] Boluspor
vs
Altay [10]
-
- 23:00
[2] Adana Demirspor
vs
Akhisar Bld. [11]
-
- 23:00
[8] Bursaspor
vs
Umraniyespor [13]
-
- 23:00
[9] Balikesirspor
vs
Samsunspor [6]
-
- 23:00
[1] Altinordu SK
vs
Keciorengucu [4]
-
- 23:00
[16] Osmanlispor
vs
Adanaspor [12]
-
- 23:00
[5] Tuzlaspor
vs
Istanbulspor AS [3]
-
- 23:00
[14] Menemen Bld
vs
Bandirmaspor [15]
-
- 23:00
[7] Giresunspor
vs
Eskisehirspor [18]
-
TBNB 00:00
[6] Rayo Vallecano
vs
UD Logrones [7]
-
- 00:00
[12] SD Ponferradina
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[9] Mirandes
vs
Lugo [11]
-
- 00:00
[21] Sabadell
vs
Real Oviedo [14]
-
- 00:00
[20] Albacete
vs
Girona [13]
-
- 00:00
[3] Espanyol
vs
Sporting Gijon [4]
-
- 00:00
[17] Alcorcon
vs
Almeria [5]
-
- 00:00
[10] Malaga
vs
Cartagena [16]
-
- 00:00
[1] Mallorca
vs
Castellon [19]
-
- 00:00
[18] Tenerife
vs
Leganes [2]
-
- 00:00
[22] Zaragoza
vs
Fuenlabrada [8]
-
ITA 00:00
[20] Crotone
vs
Napoli [6]
-
DUA 00:00
[18] Schalke 04
vs
B.Leverkusen [4]
-
NORA 00:00
[13] Start Kristiansand
vs
Bodo Glimt [1]
-
- 00:00
[9] Stabaek
vs
Valerenga [3]
-
- 00:00
[5] Odd Grenland
vs
Stromsgodset [14]
-
- 00:00
[16] Aalesund
vs
Sandefjord [12]
-
- 00:00
[10] Sarpsborg
vs
Kristiansund [6]
-
- 00:00
[8] Haugesund
vs
Mjondalen [15]
-
- 00:00
[4] Rosenborg
vs
Molde [2]
-
- 00:00
[7] Viking
vs
Brann [11]
-
TNKA 00:00
[14] Goztepe
vs
Kayserispor [18]
-
- 00:00
[13] Trabzonspor
vs
Sivasspor [15]
-
- 00:00
[8] Konyaspor
vs
Erzurum BB [17]
-
- 00:00
[19] Denizlispor
vs
Fenerbahce [2]
-
- 00:00
[20] Genclerbirligi
vs
Alanyaspor [1]
-
- 00:00
[16] Antalyaspor
vs
Ankaragucu [21]
-
- 00:00
[6] Fatih Karagumruk
vs
Rizespor [9]
-
- 00:00
[11] Malatyaspor
vs
Istanbul BB [5]
-
- 00:00
[7] Besiktas
vs
Kasimpasa [10]
-
- 00:00
[3] Galatasaray
vs
Hatayspor [12]
-
MLTA 00:15
[3] Sliema Wanderers
vs
Birkirkara [13]
-
BDNA 00:30
[9] Rio Ave
vs
Boavista [15]
-
GREA 00:30
[4] AEK Athens
vs
Panathinaikos [9]
-
ISRA 01:00
[13] Hapoel Hadera
vs
Hapoel Kfar Saba [7]
-
MNEA 02:00
[9] OFK Titograd
vs
Decic Tuzi [2]
-
- 02:00
[7] Iskra Danilo
vs
Rudar [8]
-
- 02:00
[3] FK Podgorica
vs
Sutjeska [4]
-
- 02:00
[1] Buducnost
vs
FK Jerezo [6]
-
- 02:00
[10] OFK Petrovac
vs
Zeta [5]
-
ARGA 02:00
[F-4] Patronato Parana
vs
Velez Sarsfield [F-2]
-
- 02:00
[D-1] Talleres Cordoba
vs
Boca Juniors [D-2]
-
- 02:00
[B-3] C. Cordoba SdE
vs
Colon [B-1]
-
- 02:00
[E-3] Argentinos Jun.
vs
Estudiantes LP [E-4]
-
- 02:00
[A-3] Arsenal Sarandi
vs
Racing Club [A-4]
-
- 02:00
[C-1] Banfield
vs
Rosario Central [C-3]
-
- 02:00
[F-1] Gimnasia LP
vs
CA Huracan [F-3]
-
- 02:00
[B-2] Independiente
vs
Defensa YJ [B-4]
-
- 02:00
[D-3] Newells Old Boys
vs
Lanus [D-4]
-
- 02:00
[C-2] River Plate
vs
Godoy Cruz [C-4]
-
- 02:00
[E-1] San Lorenzo
vs
Aldosivi [E-2]
-
- 02:00
[A-2] Union Santa Fe
vs
Atletico Tucuman [A-1]
-
ARGLC 02:00
Patronato Parana
vs
Velez Sarsfield
-
- 02:00
Talleres Cordoba
vs
Boca Juniors
-
- 02:00
C. Cordoba SdE
vs
Colon
-
- 02:00
Argentinos Jun.
vs
Estudiantes LP
-
- 02:00
Arsenal Sarandi
vs
Racing Club
-
- 02:00
Banfield
vs
Rosario Central
-
- 02:00
Gimnasia LP
vs
CA Huracan
-
- 02:00
Independiente
vs
Defensa YJ
-
- 02:00
Newells Old Boys
vs
Lanus
-
- 02:00
River Plate
vs
Godoy Cruz
-
- 02:00
San Lorenzo
vs
Aldosivi
-
- 02:00
Union Santa Fe
vs
Atletico Tucuman
-
BRA 02:00
[7] Gremio/RS
vs
Vasco DG/RJ [17]
-
- 02:00
[8] Santos/SP
vs
Palmeiras/SP [6]
-
CHIA 02:00
[6] Huachipato
vs
Colo Colo [16]
-
- 02:00
[4] Antofagasta
vs
Palestino [15]
-
- 02:00
[18] La Serena
vs
Iquique [12]
-
- 02:00
[9] Cobresal
vs
O Higgins [17]
-
- 02:00
[5] Univ. de Chile
vs
Univ. Catolica [1]
-
- 02:00
[7] Curico Unido
vs
Audax Italiano [11]
-
- 02:00
[13] San. Wanderers
vs
Coquimbo Unido [14]
-
- 02:00
[2] U. La Calera
vs
Everton CD [8]
-
- 02:00
[3] U. Espanola
vs
U.Concepcion [10]