x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 17:00
[H-2] Shanghai SIPG
vs
Jeonbuk H.Motor [H-3]
-
- 17:00
[H-4] Sydney FC
vs
Yokohama FM [H-1]
-
UKRU21 18:00
[7] Zorya U21
vs
Dnipro-1 U21 [6]
-
- 18:00
[2] Shakhtar Donetsk U21
vs
FC Mynai U21 [12]
-
- 18:00
[14] Olimpik Donetsk U21
vs
Rukh Vynnyky U21 [5]
-
- 18:00
[8] Mariupol Youth
vs
Dinamo Kiev U21 [1]
-
- 18:00
[9] FC Lviv U21
vs
Inhulets Petrove U21 [13]
-
- 18:00
[11] Desna U21
vs
Vorskla U21 [10]
-
- 18:00
[4] Kolos Kovalivka U21
vs
Oleksandria U21 [3]
-
EURWVL 18:59
[F-4] Slovakia Nữ
vs
Thụy Điển Nữ [F-1]
-
KSB 19:05
[15] Al Shoalah
vs
Al Khaleej(KSA) [14]
-
- 19:15
[1] Hazm
vs
Al Kawkab [9]
-
- 19:20
[4] Al Jabalain
vs
Al Bukiryah [17]
-
- 19:25
[8] Najran
vs
Al Dir'iya [6]
-
ACL 20:00
[G-1] Vissel Kobe
vs
Suwon Bluewings [G-4]
-
- 20:00
[G-2] Guangzhou Ever.
vs
Darul Takzim [G-3]
-
KSB 21:30
[12] Al Jeel
vs
Al Adalah [3]
-
BIB 22:00
[4] Westerlo
vs
Lommel [5]
-
- 22:00
[1] Union Saint-Gilloise
vs
Lierse [7]
-
- 22:00
[8] Club Brugge II
vs
RFC Seraing [2]
-
- 22:00
[6] RWD Molenbeek
vs
Deinze [3]
-
IRNA 22:30
[13] Peykan
vs
Esteghlal Tehran [2]
-
- 22:30
[3] Foolad Khozestan
vs
Aluminium Arak [15]
-
- 22:30
[5] Persepolis
vs
Shahr Khodrou [6]
-
- 22:30
[8] Sanat Naft
vs
Zobahan [9]
-
- 22:30
[14] Machine Sazi
vs
Gol Gohar [1]
-
- 22:30
[7] Nassaji Mazandaran
vs
Naft M. Soleyman [10]
-
- 22:30
[16] Mes Rafsanjan
vs
Teraktor Sazi [12]
-
- 22:30
[11] Sepahan
vs
SaiPa Karadj [4]
-
KUWA 22:30
[15] Yarmouk (KUW)
vs
Al Qadsia [3]
-
MLTA 23:00
[15] Lija Athletic
vs
Hamrun Spartans [4]
-
BIA 00:00
[5] Charleroi
vs
Kortrijk [11]
-
- 00:00
[4] Standard Liege
vs
KV Mechelen [14]
-
- 00:00
[15] Zulte-Waregem
vs
Anderlecht [7]
-
- 00:00
[2] Beerschot-Wilrijk
vs
Eupen [12]
-
- 00:00
[10] Oostende
vs
Gent [13]
-
- 00:00
[3] Genk
vs
Antwerpen [6]
-
- 00:00
[8] OH Leuven
vs
Cercle Brugge [9]
-
- 00:00
[17] Waasland-Beveren
vs
RE Mouscron Peruwelz [18]
-
- 00:00
[1] Club Brugge
vs
Sint Truiden [16]
-
ISRB 00:00
[6] INR HaSharon
vs
Hapoel R. Gan [3]
-
- 00:00
[8] HR Letzion
vs
Sektzia Nes Tziona [7]
-
- 00:00
[10] Hapoel Raanana
vs
H. Petah Tikva [13]
-
- 00:00
[5] Hapoel Jerusalem
vs
Ahi Nazareth [12]
-
- 00:00
[4] Beitar TA Ramla
vs
Kafr Qasim [15]
-
- 00:00
[14] Hapoel Afula
vs
Hapoel Iksal [2]
-
- 00:00
[11] Hapoel Umm Al Fahm
vs
Hapoel Kfar Shalem [16]
-
- 00:00
[1] Hapoel Nof HaGalil
vs
Hapoel Acre [9]
-
DUB 00:30
[8] Holstein Kiel
vs
Bochum [6]
-
- 00:30
[11] Fort.Dusseldorf
vs
Darmstadt [10]
-
AUTB 00:30
[10] Horn
vs
Floridsdorfer AC [6]
-
- 00:30
[9] Dornbirn
vs
Austria Wien II [15]
-
- 00:30
[7] Grazer AK
vs
Wacker Innsbruck [4]
-
- 00:30
[16] Rapid Wien II
vs
Kapfenberg [14]
-
- 00:30
[1] Liefering
vs
Vorwarts Steyr [11]
-
- 00:30
[13] SKU Amstetten
vs
Aust Lustenau [8]
-
- 00:30
[2] SV Lafnitz
vs
Blau Weiss Linz [3]
-
- 00:30
[12] LASK Juniors
vs
Austria Klagenfurt [5]
-
ANHU23 02:00
[1-5] Chelsea U23
vs
Leicester City U23 [1-12]
-
- 02:00
[1-8] Man Utd U23
vs
Southampton U23 [1-11]
-
PH3 02:00
[11] Bourg Peronnas
vs
Avranches [13]
-
- 02:00
[9] Concarneau
vs
Stade Lavallois [6]
-
- 02:00
[4] Quevilly
vs
FC Bastia-Borgo [10]
-
- 02:00
[18] Villefranche
vs
Orleans [12]
-
- 02:00
[3] Red Star 93
vs
Annecy FC [16]
-
- 02:00
[1] SC Bastia
vs
SO Cholet [2]
-
- 02:00
[15] Boulogne
vs
Lyon Duchere [17]
-
- 02:00
[14] Le Mans
vs
Stade Briochin [7]
-
- 02:00
[8] Sete
vs
Creteil [5]
-
HLA 02:00
[12] Zwolle
vs
Vitesse Arnhem [2]
-
HLB 02:00
[15] PSV Eindhoven U21
vs
Roda JC [8]
-
- 02:00
[7] SBV Excelsior
vs
Volendam [5]
-
- 02:00
[10] Telstar
vs
Cambuur [1]
-
- 02:00
[18] Den Bosch
vs
NEC Nijmegen [6]
-
- 02:00
[2] Almere City
vs
Utrecht U21 [13]
-
- 02:00
[17] MVV Maastricht
vs
De Graafschap [4]
-
- 02:00
[3] NAC Breda
vs
Dordrecht 90 [20]
-
- 02:00
[14] Helmond Sport
vs
Go Ahead Eagles [11]
-
TSB 02:00
[10] Chiasso
vs
Schaffhausen [2]
-
- 02:00
[1] Grasshoppers
vs
SC Kriens [7]
-
- 02:00
[3] Stade L. Ouchy
vs
Wil 1900 [8]
-
- 02:00
[5] Winterthur
vs
Thun [4]
-
- 02:00
[9] Neuchatel Xamax
vs
Aarau [6]
-
DUA 02:30
[13] Hertha Berlin
vs
Union Berlin [6]
-
WALA 02:45
[9] Aberystwyth
vs
Connah's QN [2]
-
- 02:45
[12] Cefn Druids AFC
vs
Caernarfon Town [8]
-
PHA 03:00
[15] Nimes
vs
Marseille [7]
-
MLTA 03:15
[5] Gudja United
vs
Balzan [10]
-
VENA 04:00
[B-2] Dep.Tachira
vs
Aragua [B-3]
-
- 07:00
[B-5] Metropolitano
vs
Caracas [B-1]
-
COLA 07:40
[17] Patriotas
vs
Millonarios [10]
-
 
« 16 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo