x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GEOA 17:00
[8] Torpedo Kut.
vs
Dinamo Batumi [2]
-
NHATB 18:00
[22] Renofa Yamaguchi
vs
Ventforet Kofu [5]
-
- 18:00
[6] Alb. Niigata (JPN)
vs
Tochigi SC [12]
-
- 18:00
[13] Omiya Ardija
vs
Ehime FC [21]
-
- 18:00
[7] Montedio Yama.
vs
Machida Zelvia [18]
-
- 18:00
[20] Thespa Kusatsu
vs
Matsumoto Yama. [17]
-
- 18:00
[10] Kyoto Sanga
vs
V-Varen Nagasaki [2]
-
- 18:00
[1] Tokushima Vortis
vs
Giravanz Kita. [4]
-
- 18:00
[11] Mito Hollyhock
vs
Jubilo Iwata [9]
-
- 18:00
[8] Tokyo Verdy
vs
JEF United Chiba [14]
-
- 18:00
[15] Okayama
vs
Avispa Fukuoka [3]
-
- 18:00
[19] Ryukyu
vs
Zweigen Kan. [16]
-
SINA 18:45
[7] Young Lions
vs
DPMM FC [9]
-
- 18:45
[6] Hougang Utd
vs
Balestier Kh. [4]
-
- 18:45
[1] Alb. Niigata (SIN)
vs
Tanjong Pagar [8]
-
- 18:45
[3] Lion City Sailors
vs
Tampines Rovers [2]
-
MKDA 19:00
[8] Rabotnicki
vs
Pelister [9]
-
- 19:00
[7] Sileks Kratovo
vs
Vardar [6]
-
- 19:00
[3] Shkupi
vs
Belasica Strumica [12]
-
- 19:00
[10] Academy Pandev
vs
Renova [11]
-
- 19:00
[5] Borec Veles
vs
FC Struga [4]
-
- 19:00
[1] Shkendija
vs
Makedonija [2]
-
SINA 19:15
[9] DPMM FC
vs
Young Lions [7]
-
CYPA 20:00
[10] Ermis Aradippou
vs
Pafos FC [7]
-
KUWA 20:00
[13] Khaitan
vs
Burgan SC [10]
-
ITA3 21:00
[A-10] Pontedera
vs
Luchese [A-20]
-
- 21:00
[C-18] Casertana
vs
Vibonese [C-10]
-
- 21:00
[A-15] Pergolettese
vs
Juventus U23 [A-7]
-
- 21:00
[B-20] Arezzo
vs
Sambenedettese [B-11]
-
- 21:00
[C-9] Catania
vs
AS Bisceglie [C-15]
-
BDNA 22:30
[11] Moreirense
vs
Pacos Ferreira [6]
-
KUWA 22:30
[12] Tadamon (KUW)
vs
Al Shabab (KUW) [11]
-
- 22:30
[5] Al Arabi (KUW)
vs
Kazma [4]
-
POLC 22:59
Wisla Plock
vs
Pogon Szczecin
-
POLB 23:00
[7] GKS Tychy
vs
Widzew Lodz [13]
-
- 23:00
[18] Sandecja
vs
GKS Jastrzebie [15]
-
- 23:00
[11] Stomil Olsztyn
vs
Gornik Leczna [3]
-
- 23:00
[5] Odra Opole
vs
Nieciecza [1]
-
- 23:00
[17] Resovia
vs
Radomiak Radom [6]
-
- 23:00
[12] GKS Belchatow
vs
Chrobry Glogow [14]
-
- 23:00
[2] LKS Lodz
vs
Miedz Legnica [8]
-
- 23:00
[16] Zaglebie Sosno
vs
Puszcza Nie. [10]
-
- 23:00
[4] Arka Gdynia
vs
Korona Kielce [9]
-
BIA 23:00
[5] Charleroi
vs
Waasland-Beveren [17]
-1 3/4 -
BIHA 23:30
[1] Sarajevo
vs
Radnik Bijeljina [10]
-
- 23:30
[5] Siroki Brijeg
vs
Sloboda Tuzla [8]
-
- 23:30
[3] Zrinjski
vs
Zeljeznicar [2]
-
- 23:30
[11] Olimpik Sarajevo
vs
Mladost D. Kakanj [9]
-
- 23:30
[12] FK Krupa
vs
Borac Banja Luka [4]
-
- 23:30
[7] FK Tuzla City
vs
Velez Mostar [6]
-
TBNB 00:00
[8] Fuenlabrada
vs
Malaga [10]
-
- 00:00
[7] UD Logrones
vs
SD Ponferradina [12]
-
- 00:00
[2] Leganes
vs
Rayo Vallecano [6]
-
- 00:00
[16] Cartagena
vs
Espanyol [3]
-
- 00:00
[11] Lugo
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[13] Girona
vs
Mirandes [9]
-
- 00:00
[14] Real Oviedo
vs
Alcorcon [17]
-
- 00:00
[5] Almeria
vs
Mallorca [1]
-
- 00:00
[19] Castellon
vs
Zaragoza [22]
-
- 00:00
[4] Sporting Gijon
vs
Albacete [20]
-
- 00:00
[18] Tenerife
vs
Sabadell [21]
-
TSA 00:15
[9] Luzern
vs
Sion [7]
-
- 00:15
[8] Servette
vs
Zurich [4]
-3/4 -
- 00:15
[6] Lausanne Sports
vs
Vaduz [10]
-
C1 00:55
[H-4] Istanbul BB
vs
Leipzig [H-3]
+1 1/4 -
- 00:55
[E-4] Krasnodar
vs
Rennes [E-3]
+0 -
HLC 01:45
Kozakken Boys
vs
Harkemase Boys
-
- 01:45
Capelle
vs
Amsterdam FC
-
- 01:45
T.E.Combinatie
vs
Groningen
-
- 01:45
VV UNA
vs
Groene Ster
-
- 01:45
DVS '33
vs
Willem II
-
- 01:45
OSS '20
vs
Katwijk
-
- 01:45
Westlandia
vs
SteDoCo
-
- 01:45
HV&CV Quick
vs
NEC Nijmegen
-
- 01:45
HHC Hardenberg
vs
Vitesse Arnhem
-
MNEA 02:00
[2] Decic Tuzi
vs
FK Podgorica [3]
-
- 02:00
[6] FK Jerezo
vs
OFK Petrovac [10]
-
- 02:00
[7] Iskra Danilo
vs
Buducnost [1]
-
- 02:00
[5] Zeta
vs
OFK Titograd [9]
-
- 02:00
[8] Rudar
vs
Sutjeska [4]
-
ANHB 02:45
[22] Nottingham Forest
vs
Watford [3]
-
- 02:45
[23] Wycombe
vs
Stoke City [8]
-
- 02:45
[9] Blackburn Rovers
vs
Millwall [11]
-
- 02:45
[12] Luton Town
vs
Norwich [1]
-
- 02:45
[10] Middlesbrough
vs
Swansea City [7]
-
- 02:45
[19] Sheffield Wed.
vs
Reading [4]
-
C1 03:00
[G-4] Ferencvaros
vs
Barcelona [G-1]
+1 1/4 -
- 03:00
[F-3] Club Brugge
vs
Zenit [F-4]
-1/4 -
- 03:00
[F-1] B.Dortmund
vs
Lazio [F-2]
-1 -
- 03:00
[G-2] Juventus
vs
Dinamo Kiev [G-3]
-1 1/2 -
- 03:00
[H-1] Man Utd
vs
PSG [H-2]
+1/4 -
- 03:00
[E-2] Sevilla
vs
Chelsea [E-1]
+0 -
VENA 04:00
[A-7] Puerto Cabello
vs
Dep.Guaira [A-1]
-
LIB 05:15
[F-1] Nacional Montevideo
vs
Independiente JT [A-2]
-
- 05:15
[B-1] Palmeiras/SP
vs
Delfin SC [G-2]
-
SUD 05:15
Lanus
vs
Bolivar
-
VENA 07:00
[A-6] Estu.Merida
vs
Mineros Guayana [A-3]
-
LIB 07:30
[C-1] Jorge Wilstermann
vs
Libertad [H-2]
-
- 07:30
[H-1] Boca Juniors
vs
Internacional/RS [E-2]
-
SUD 07:30
Sport Huancayo
vs
Coquimbo Unido
-
- 07:30
Independiente
vs
CA Fenix
-
BRA 07:30
[9] Fortaleza/CE
vs
Corinthians/SP [10]
-
COLA 08:00
[12] Envigado
vs
Inde.Medellin [14]
-
USA 09:07
[Tay-2] Sporting Kansas
vs
Minnesota Utd [Tay-4]
-
 
« 14 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo