x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ARMA 18:00
[8] Pyunik
vs
Urartu [6]
-
- 18:00
[1] Alashkert
vs
FC Noah [2]
-
- 18:00
[5] Lori Vanadzor
vs
Van Yerevan [7]
-
- 18:00
[4] Ararat-Armenia
vs
Gandzasar [10]
-
ITA3 21:00
[A-4] AC Renate
vs
Juventus U23 [A-8]
-
- 21:00
[A-15] Carrarese
vs
Luchese [A-19]
-
- 21:00
[B-6] Feralpisalo
vs
Carpi [B-14]
-
- 21:00
[A-10] Grosseto
vs
Pro Sesto [A-16]
-
- 21:00
[A-12] Novara
vs
Pistoiese [A-20]
-
- 21:00
[A-7] Pontedera
vs
Pro Vercelli [A-3]
-
- 21:00
[B-7] Matelica
vs
Fano [B-16]
-
- 21:00
[A-17] Giana Erminio
vs
Aurora Pro Patria [A-6]
-
- 21:00
[B-15] Pesaro
vs
US Fermana [B-13]
-
- 21:00
[B-11] Virtus Verona
vs
Sambenedettese [B-9]
-
- 21:00
[A-5] Lecco
vs
US Olbia [A-13]
-
- 21:00
[B-17] Legnano
vs
Arezzo [B-19]
-
- 21:00
[B-12] Gubbio
vs
Mantova [B-10]
-
- 21:00
[C-3] Bari
vs
Palermo [C-9]
-
- 21:00
[B-8] Cesena
vs
Imolese Calcio [B-18]
-
- 21:00
[A-18] Livorno
vs
Como [A-1]
-
- 21:00
[B-4] Modena
vs
Padova [B-1]
-
- 21:00
[A-14] Piacenza
vs
Albinoleffe [A-9]
-
- 21:00
[B-20] Ravenna
vs
Perugia [B-3]
-
- 21:00
[B-5] Triestina
vs
Alto Adige [B-2]
-
CZEB 21:00
[12] Fotbal Trinec
vs
Vik.Zizkov [7]
-
- 21:00
[1] Hradec Kralove
vs
Taborsko [13]
-
- 21:00
[8] Varnsdorf
vs
MFK Chrudim [4]
-
- 21:00
[2] SK Prostejov
vs
Jihlava [10]
-
- 21:00
[3] SK Lisen
vs
Dukla Praha [9]
-
- 21:00
[11] FK Blansko
vs
Sellier&Bellot Vlasim [6]
-
- 21:00
[5] Usti & Labem
vs
Slavoj Vysehrad [14]
-
EGYA 21:00
[5] Pyramids FC
vs
Masr lel Maqassah [6]
-
BULA 22:00
[1] Ludogorets
vs
CSKA 1948 Sofia [6]
-
- 22:00
[2] Lok. Plovdiv
vs
Levski Sofia [8]
-
- 22:00
[7] Cherno More
vs
Botev Plovdiv [10]
-
- 22:00
[4] Arda Kardzhali
vs
Etar [14]
-
- 22:00
[12] Slavia Sofia
vs
Botev Vratsa [13]
-
- 22:00
[5] Beroe
vs
Tsarsko Selo [9]
-
- 22:00
[3] Cska Sofia
vs
PFK Montana [11]
-
NIRA 22:00
[3] Glentoran
vs
Coleraine [2]
-1/4 -
POLC 22:30
Cracovia Krakow
vs
Rakow Czestochowa
-
BULC 22:30
Ludogorets
vs
Cska Sofia
-
TNKB 23:00
[12] Boluspor
vs
Umraniyespor [11]
-
- 23:00
[9] Bursaspor
vs
Bandirmaspor [10]
-
- 23:00
[14] Balikesirspor
vs
Istanbulspor AS [6]
-
- 23:00
[5] Altinordu SK
vs
Adana Demirspor [3]
-
- 23:00
[17] Osmanlispor
vs
Altay [4]
-
- 23:00
[8] Tuzlaspor
vs
Eskisehirspor [18]
-
- 23:00
[13] Menemen Bld
vs
Samsunspor [2]
-
- 23:00
[1] Giresunspor
vs
Keciorengucu [7]
-
- 23:00
[15] Adanaspor
vs
Akhisar Bld. [16]
-
ITA3 23:30
[C-4] Catanzaro
vs
Catania [C-5]
-
- 23:30
[C-8] Teramo
vs
AS Bisceglie [C-18]
-
- 23:30
[C-13] Potenza SC
vs
SS Monopoli [C-11]
-
DENC 00:00
Randers
vs
Aarhus AGF
-
- 00:00
Sonderjyske
vs
Midtjylland
-
LUXA 00:30
[3] Swift Hesperange
vs
UNA Strassen [11]
-
- 00:30
[14] Mondorf-les.
vs
Jeunesse Esch [7]
-
- 00:30
[1] Fola Esch
vs
Dudelange [2]
-
C1 02:00
[F-1] B.Dortmund
vs
Man City [C-1]
+3/4 -
- 02:00
[D-1] Liverpool
vs
Real Madrid [B-1]
-1/2 -
BRASP 02:00
[A-4] Botafogo/SP
vs
Sao Bento/SP [B-4]
-
- 02:00
[A-3] Inter Limeira/SP
vs
Sao Caetano/SP [D-4]
-
- 02:00
[A-2] Santo Andre/SP
vs
Palmeiras/SP [C-2]
-
- 02:00
[C-1] Bragantino/SP
vs
Santos/SP [D-2]
-
- 02:00
[C-3] Ituano/SP
vs
Ponte Preta/SP [B-3]
-
- 02:00
[D-1] Mirassol/SP
vs
Ferroviaria/SP [B-2]
-
- 02:00
[A-1] Corinthians/SP
vs
Sao Paulo/SP [B-1]
-
- 02:00
[D-3] Guarani/SP
vs
Novorizontino/SP [C-4]
-
ECUA 02:00
[10] Tecnico Uni.
vs
Independiente JT [7]
-
- 02:00
[8] Catolica Quito
vs
Emelec [2]
-
- 02:00
[12] Delfin SC
vs
Macara [3]
-
- 02:00
[15] Orense SC
vs
Mushuc Runa [5]
-
- 02:00
[13] 9 de Octubre
vs
Guayaquil City [14]
-
- 02:00
[16] Olmedo
vs
Dep.Cuenca [6]
-
- 02:00
[1] Barcelona SC
vs
SD Aucas [9]
-
- 02:00
[4] LDU Quito
vs
Manta FC [11]
-
PARA 02:00
[8] 12 de Octubre
vs
Guarani CA [7]
-
- 02:00
[10] River Plate (PAR)
vs
Sol de America [9]
-
- 02:00
[3] Guairena FC
vs
Olimpia Asuncion [2]
-
- 02:00
[5] Cerro Porteno
vs
Libertad [4]
-
- 02:00
[1] Nacional
vs
Sportivo Luqueno [6]
-
ITA3 02:30
[C-7] Foggia
vs
Paganese [C-17]
-
- 02:30
[C-19] Cavese
vs
Turris Neapolis [C-14]
-
KSB 02:35
[15] Al Jeel
vs
Al Jabalain [3]
-
- 02:45
[11] Al Dir'iya
vs
Al Thuqbah [18]
-
- 03:00
[1] Hazm
vs
Al Shoalah [10]
-
- 03:10
[19] Arar FC
vs
Al Nojoom [20]
-
BRAMG 05:00
[12] Boa Esporte/MG
vs
Tombense FC/MG [7]
-
MEXB 05:00
[16] Leones Negros UdeG
vs
Oaxaca [7]
-
LIB 05:15
Gremio/RS
vs
Independiente JT
-
CCFCL 06:00
[9] Toronto
vs
Club Leon [8]
-
BRC 06:00
America/MG
vs
Ferroviario/CE
-
NMSC 07:00
Palmeiras/SP
vs
Defensa YJ
-1 -
BRARJ 07:00
[2] Flamengo/RJ
vs
Vasco DG/RJ [8]
-
MEXB 07:00
[14] Pumas Tabasco
vs
Cancun FC [8]
-
LIB 07:30
Atl. Nacional
vs
Libertad
-
BRASP 07:30
[B-1] Sao Paulo/SP
vs
Guarani/SP [D-3]
-
CCFCL 08:00
[3] Club America
vs
CD Olimpia [13]
-
- 08:00
[5] Philadelphia Union
vs
Dep. Saprissa [15]
-
BRC 08:30
Abc/RN
vs
Botafogo/RJ
-
- 08:30
Ame. Natal/RN
vs
Cruzeiro/MG
-
MEXA 09:00
[17] Juarez
vs
Tigres UANL [11]
-
MEXB 09:00
[9] Venados
vs
Atlante [11]
-
 
« 14 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo