x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00
[11] Nara Club
vs
Honda FC [2]
-
- 11:00
[5] FC Osaka
vs
Kochi United SC [16]
-
NHATA 12:00
[4] Gamba Osaka
vs
Vegalta Sendai [18]
-1/2 -
NHAT3 12:00
[8] FC Imabari
vs
Yokohama SCC [15]
-
- 12:00
[4] Sagamihara
vs
Cerezo Osaka U23 [18]
-
- 12:00
[16] Vanraure Hachinohe
vs
Gamba Osaka U23 [12]
-
- 12:00
[13] Azul Claro Numazu
vs
Kagoshima [5]
-
- 12:00
[3] Roas. Kumamoto
vs
Fujieda MYFC [9]
-
- 12:00
[10] Kataller Toyama
vs
Fukushima Utd [14]
-
- 12:00
[7] Gainare Tottori
vs
Grulla Morioka [11]
-
- 12:00
[17] Kamatamare San.
vs
Nagano Parceiro [2]
-
- 12:00
[1] Blaublitz Akita
vs
FC Gifu [6]
-
NHATW 12:00
[7] Vegalta Sendai Nữ
vs
Urawa RD Ladies Nữ [1]
-
- 12:00
[5] Alb. Niigata Nữ
vs
NTV Beleza Nữ [4]
-
- 12:00
[8] Nojima Stella nữ
vs
Iga Kunoichi Nữ [9]
-
- 12:00
[3] Cerezo Osaka Nữ
vs
INAC Leonessa Nữ [2]
-
- 12:00
[10] Ehime FC Nữ
vs
JEF United Nữ [6]
-
AUSQSL 14:00
Sunshine Coast
vs
Gold Coast Utd
-
- 15:00
Peninsula Power
vs
Queensland Lion
-
- 15:00
Moreton Bay Utd
vs
Brisbane Roar U21
-
- 16:00
Olympic FC QLD
vs
Brisbane City
-
- 16:30
Gold Coast Knights
vs
Capalaba
-
CZEU19 17:00
Brno U19
vs
Slavia Praha U19
-
AUSQSL 17:15
Eastern Suburbs
vs
Brisbane Strikers
-
NHATA 18:00
[6] Kashima Antlers
vs
Kawasaki Fro. [1]
-
- 18:00
[5] Nagoya Grampus
vs
FC Tokyo [3]
-
- 18:00
[8] Kashiwa Reysol
vs
Oita Trinita [12]
-
- 18:00
[17] Shimizu S-Pulse
vs
Cerezo Osaka [2]
-
- 18:00
[11] Vissel Kobe
vs
Shonan Bellmare [16]
-
- 18:00
[10] Sanf Hiroshima
vs
Yokohama FC [13]
-
- 18:00
[7] Yokohama FM
vs
Urawa Red [9]
-
- 18:00
[14] Consa. Sapporo
vs
Sagan Tosu [15]
-
NHATB 18:00
[19] Renofa Yamaguchi
vs
Avispa Fukuoka [1]
-
- 18:00
[5] Alb. Niigata (JPN)
vs
JEF United Chiba [17]
-
- 18:00
[16] Omiya Ardija
vs
Zweigen Kan. [9]
-
- 18:00
[8] Montedio Yama.
vs
Tokushima Vortis [2]
-
- 18:00
[22] Ehime FC
vs
Ventforet Kofu [6]
-
- 18:00
[20] Thespa Kusatsu
vs
Tokyo Verdy [7]
-
- 18:00
[12] Mito Hollyhock
vs
Kyoto Sanga [10]
-
- 18:00
[3] Giravanz Kita.
vs
Tochigi SC [14]
-
- 18:00
[15] Okayama
vs
Jubilo Iwata [11]
-
- 18:00
[13] Machida Zelvia
vs
Matsumoto Yama. [21]
-
- 18:00
[4] V-Varen Nagasaki
vs
Ryukyu [18]
-
DUC4B 19:00
[7] Hannover II
vs
Rehden [4]
-
- 19:00
[14] Wolfsburg II
vs
VfV 06 Hildesheim [18]
-
- 19:00
[15] Phonix Lubeck
vs
Teutonia Ottensen [5]
-
CZEU19 19:30
Slovacko U19
vs
Pribram U19
-
DUC3 20:00
[5] Vik.Koln
vs
Saarbrucken [3]
-
- 20:00
[13] Bayern Munich II
vs
Meppen [16]
-
- 20:00
[14] Uerdingen
vs
Unterhaching [10]
-
- 20:00
[9] Turkgucu-Ataspor
vs
Duisburg [19]
-
- 20:00
[8] Wehen
vs
Zwickau [6]
-
- 20:00
[4] Verl
vs
Lubeck [20]
-
- 20:00
[12] Waldhof Man.
vs
Ingolstadt [11]
-
- 20:00
[18] Hallescher
vs
Hansa Rostock [2]
-
- 20:00
[7] Dynamo Dresden
vs
Munchen 1860 [1]
-
- 20:00
[17] Kaiserslautern
vs
Magdeburg [15]
-
DUC4N 20:00
[12] Stuttgart II
vs
Freiburg II [6]
-
- 20:00
[18] Koblenz
vs
Bahlinger [8]
-
- 20:00
[3] Homburg
vs
Offenbach [4]
-
- 20:00
[11] Pirmasens
vs
SSV Ulm [5]
-
- 20:00
[17] Astoria Walldorf
vs
Aalen [13]
-
- 20:00
[22] Stadtallendorf
vs
TSG Balingen [9]
-
- 20:00
[10] TSV Schott Mainz
vs
TSV Steinbach [1]
-
- 20:00
[21] Giessen
vs
Bayern Alzenau [15]
-
- 20:00
[20] Hessen Kassel
vs
Hoffenheim II [14]
-
- 20:00
[2] Elversberg
vs
Sonnenhof [19]
-
- 20:00
[7] FSV Frankfurt
vs
Mainz II [16]
-
DUC4T 20:00
B.Dortmund II
vs
Oberhausen
-
- 20:00
Sportfreunde Lotte
vs
Homberg
-
- 20:00
FC Koln II
vs
Wuppertaler
-
- 20:00
Fort.Dusseldorf II
vs
Fortuna Koln
-
- 20:00
Essen
vs
SV Straelen
-
- 20:00
Wiedenbruck
vs
Bergisch Gladbach
-
- 20:00
Bonner SC
vs
Oberhausen
-
- 20:00
Bonner SC
vs
Rodinghausen
-
- 20:00
Wegberg-Beeck
vs
A.Aachen
-
- 20:00
Lippstadt
vs
Preussen Munster
-
- 20:00
RW Ahlen
vs
M.gladbach II
-
UEFA 21:00
[B2-2] Séc
vs
Israel [B2-3]
-
- 21:00
[D1-3] Malta
vs
Andorra [D1-4]
-
DUC4B 21:00
[12] SSV Jeddeloh
vs
Hannoverscher SC [19]
-
WALA 21:30
[1] The New Saints
vs
Barry Town [4]
-
- 21:30
[2] Bala Town
vs
Penybont [5]
-
- 21:30
[10] Newtown AFC
vs
Flint Town Utd [12]
-
- 21:30
[11] Cefn Druids AFC
vs
Haverfordwest [8]
-
ANHL1 22:00
[2] Lincoln
vs
Gillingham [12]
-
- 22:00
[18] Shrewsbury
vs
Swindon [19]
-
- 22:00
[23] Blackpool
vs
Ipswich [6]
-
- 22:00
[10] Bristol Rovers
vs
Fleetwood Town [15]
-
- 22:00
[13] Wimbledon
vs
Wigan [21]
-
- 22:00
[14] Crewe Alexandra
vs
Peterborough Utd [3]
-
- 22:00
[11] Charlton Athletic
vs
Rochdale [17]
-
- 22:00
[1] Hull City
vs
Burton Albion [24]
-
- 22:00
[16] Northampton
vs
Accrington [7]
-
- 22:00
[20] Oxford Utd
vs
Doncaster Rovers [5]
-
- 22:00
[9] Plymouth Argyle
vs
Portsmouth [8]
-
- 22:00
[4] Sunderland
vs
Milton Keynes Dons [22]
-
ANHL2 22:00
[4] Harrogate Town
vs
Crawley Town [13]
-
- 22:00
[6] Carlisle
vs
Cheltenham [3]
-
- 22:00
[7] Morecambe
vs
Stevenage [18]
-
- 22:00
[1] Cambridge Utd
vs
Barrow [21]
-
- 22:00
[10] Forest Green
vs
Mansfield [22]
-
- 22:00
[20] Bolton
vs
Salford City [5]
-
- 22:00
[9] Bradford City
vs
Exeter City [8]
-
- 22:00
[12] Colchester Utd
vs
Leyton Orient [15]
-
- 22:00
[16] Grimsby
vs
Newport [2]
-
- 22:00
[19] Oldham
vs
Scunthorpe Utd [23]
-
- 22:00
[14] Port Vale
vs
Tranmere Rovers [17]
-
- 22:00
[11] Walsall
vs
Southend [24]
-
SCOLC 22:00
[B-3] Cove Rangers
vs
Forfar Athletic [B-5]
-
- 22:00
[D-3] Ross County
vs
Stirling Albion [D-5]
-
- 22:00
[F-3] Hamilton
vs
Albion Rovers [F-5]
-
- 22:00
[G-3] Partick Thistle
vs
Greenock Morton [G-2]
-
- 22:00
[G-5] Queen's Park
vs
St. Mirren [G-1]
-
- 22:00
[D-2] Arbroath
vs
Elgin City [D-1]
-
- 22:00
[A-5] Cowdenbeath
vs
Raith Rovers [A-3]
-
- 22:00
[H-2] Alloa Athletic
vs
Stenhousemuir [H-4]
-
- 22:00
[F-1] Ayr Utd
vs
Stranraer [F-4]
-
- 22:00
[C-2] Peterhead
vs
St. Johnstone [C-3]
-
- 22:00
[E-1] Dunfermline
vs
Clyde [E-3]
-
- 22:00
[A-4] Inverness C.T.
vs
East Fife [A-2]
-
- 22:00
[E-5] Kilmarnock
vs
Dumbarton [E-4]
-
- 22:00
[H-1] Livingston
vs
Airdrieonians [H-3]
-
NIRA 22:00
[4] Cliftonville
vs
Ballymena Utd [3]
-
- 22:00
[9] Glentoran
vs
Warrenpoint Town [10]
-
- 22:00
[8] Coleraine
vs
Linfield [1]
-
- 22:00
[11] Dungannon Swi.
vs
Portadown FC [7]
-
- 22:00
[6] Glenavon
vs
Carrick Rangers [12]
-
- 22:00
[2] Larne
vs
Crusaders Belfast [5]
-
HLB 22:30
[20] Dordrecht 90
vs
De Graafschap [4]
-
POLB 23:00
[7] Miedz Legnica
vs
Nieciecza [2]
-
- 23:00
[5] Gornik Leczna
vs
GKS Tychy [6]
-
- 23:00
[8] Puszcza Nie.
vs
Odra Opole [3]
-
- 23:00
[12] Chrobry Glogow
vs
Stomil Olsztyn [11]
-
- 23:00
[17] GKS Jastrzebie
vs
LKS Lodz [1]
-
- 23:00
[10] Radomiak Radom
vs
Zaglebie Sosno [15]
-
- 23:00
[13] Korona Kielce
vs
Sandecja [18]
-
- 23:00
[9] Widzew Lodz
vs
Resovia [16]
-
- 23:00
[4] Arka Gdynia
vs
GKS Belchatow [14]
-
IREA 23:45
[9] Finn Harps
vs
Shamrock Rovers [1]
-
UEFA 00:00
[D1-2] Latvia
vs
Đảo Faroe [D1-1]
-
- 00:00
[B2-4] Slovakia
vs
Scotland [B2-1]
-
- 00:00
[B3-3] T.N.Kỳ
vs
Nga [B3-1]
-
HLB 00:45
[2] NAC Breda
vs
Telstar [8]
-
BRA 02:00
[11] SC Recife/PE
vs
Vasco DG/RJ [15]
-
- 02:00
[13] Botafogo/RJ
vs
Bragantino/SP [17]
-
- 02:00
[16] Corinthians/SP
vs
Atl. Mineiro/MG [3]
-
- 02:00
[19] Coritiba/PR
vs
Bahia/BA [12]
-
- 02:00
[2] Flamengo/RJ
vs
Atletico/GO [9]
-
- 02:00
[7] Fortaleza/CE
vs
Sao Paulo/SP [4]
-
- 02:00
[10] Gremio/RS
vs
Ceara/CE [14]
-
- 02:00
[20] Goias/GO
vs
Atletico/PR [18]
-
- 02:00
[8] Palmeiras/SP
vs
Fluminense/RJ [6]
-
- 02:00
[5] Santos/SP
vs
Internacional/RS [1]
-
UEFA 02:45
[B1-2] Áo
vs
Bắc Ireland [B1-4]
-
- 02:45
[B3-2] Hungary
vs
Serbia [B3-4]
-
- 02:45
[A1-1] Italia
vs
Ba Lan [A1-2]
-
- 02:45
[A1-3] Hà Lan
vs
Bosnia & Herz [A1-4]
-
HLB 03:00
[6] Roda JC
vs
MVV Maastricht [15]
-
 
« 11 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo