x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:00
[3] Melb. Victory Nữ
vs
Sydney FC Nữ [2]
-
NHATA 12:00
[7] Nagoya Grampus
vs
Shonan Bellmare [13]
-1/2 -
- 12:00
[12] Sagan Tosu
vs
Cerezo Osaka [6]
+1/4 -
- 12:00
[3] FC Tokyo
vs
Yokohama FM [14]
+0 -
- 13:00
[11] Kawasaki Fro.
vs
Consa. Sapporo [16]
-3/4 -
TQA 14:30
Qingdao Huanghai
vs
Tianjin Teda [7]
-
HKGA 14:30
[1] Guangzhou R&F U19
vs
Tai Po [6]
-
- 14:30
[8] Happy Valley
vs
Kitchee [3]
-
VNB 16:00
[2] Phố Hiến
vs
Bình Phước [3]
-
AUSA 16:30
[9] Melb. Victory
vs
Adelaide Utd [5]
-1/4 -
VNA 17:00
[8] SHB Đà Nẵng
vs
Sài Gòn FC [10]
-
VNB 17:00
[11] Bình Định
vs
Đăk Lăk [8]
-
- 17:00
Khánh Hòa
vs
ĐT Long An [5]
-
HKGA 17:30
[7] Pegasus
vs
Lee Man FC [5]
-
NGAU21 18:00
[9] Akhmat Gr. U21
vs
Rostov U21 [13]
-
- 18:00
[10] Krasnodar U21
vs
Ufa U21 [16]
-
- 18:00
[2] CSKA Mos. U21
vs
Ural U21 [12]
-
- 18:00
[1] Din. Moscow U21
vs
Spartak Mos. U21 [5]
-
- 18:00
[6] Kryliya Sov. U21
vs
Orenburg U21 [15]
-
- 18:00
[8] FK Tambov U21
vs
Rubin Kazan U21 [14]
-
- 18:00
[11] PFC Sochi U21
vs
Arsenal Tula U21 [7]
-
AZEA 18:00
[1] Karabakh Agdam
vs
Sabah FK [6]
-
Đang tải...
- 18:00
[4] Sumqayit
vs
Keşla FK [3]
-
VNA 18:00
[12] Than Quảng Ninh
vs
Hà Nội FC [4]
-
AUSW 18:15
[7] Perth Glory Nữ
vs
WS Wanderers Nữ [4]
-
TQA 18:35
[12] Guangzhou Fuli
vs
Wuhan Zall [6]
-
TBNA 19:00
[16] Eibar
vs
Levante [10]
-1/2 -
DUC4B 19:00
[2] Wolfsburg II
vs
Lubeck [1]
-
VNA 19:00
[14] Viettel
vs
HA Gia Lai [2]
-
ANHA 19:30
[15] Brighton
vs
Crystal Palace [13]
-
DUC4B 19:30
[5] Weiche Flensburg
vs
Wer.Bremen II [4]
-
BIHA 19:30
[5] Zrinjski
vs
Sloboda Tuzla [11]
-
- 19:30
[10] Mladost D. Kakanj
vs
Siroki Brijeg [7]
-
- 19:30
[4] FK Tuzla City
vs
Velez Mostar [8]
-
- 19:30
[12] Zvijezda Bijeljina
vs
Zeljeznicar [2]
-
- 19:30
[9] Celik
vs
Radnik Bijeljina [6]
-
- 19:30
[3] Borac Banja Luka
vs
Sarajevo [1]
-
DUC3 20:00
[12] Zwickau
vs
Wurzburger [8]
+1/4 -
- 20:00
[4] Ingolstadt
vs
Vik.Koln [17]
-3/4 -
- 20:00
[16] Magdeburg
vs
CZ Jena [20]
-3/4 -
- 20:00
[18] Preussen Munster
vs
Hansa Rostock [7]
+1/4 -
- 20:00
[9] Munchen 1860
vs
Chemnitzer [15]
-3/4 -
- 20:00
[5] Meppen
vs
Duisburg [1]
-1/4 -
- 20:00
[3] Waldhof Man.
vs
Kaiserslautern [14]
+0 -
- 20:00
[19] Sonnenhof
vs
Hallescher [13]
+1/4 -
- 20:00
[6] Ein.Braunschweig
vs
Uerdingen [10]
-1/4 -
- 20:00
[2] Unterhaching
vs
Bayern Munich II [11]
-1/4 -
DUC4B 20:00
[18] Heider SV
vs
SSV Jeddeloh [15]
-
DUC4N 20:00
[13] Bayern Alzenau
vs
FSV Frankfurt [10]
-
- 20:00
[6] SSV Ulm
vs
TSV Steinbach [3]
-
- 20:00
[14] Freiburg II
vs
Pirmasens [16]
-
- 20:00
[5] Mainz II
vs
Astoria Walldorf [7]
-
- 20:00
[15] VfB Giessen
vs
Koblenz [18]
-
- 20:00
[12] Aalen
vs
Homburg [4]
-
- 20:00
[11] Bahlinger
vs
Elversberg [2]
-
- 20:00
[8] Offenbach
vs
Hoffenheim II [9]
-
- 20:00
[1] Saarbrucken
vs
TSG Balingen [17]
-
DUC4T 20:00
B.Dortmund II
vs
FC Koln II
-
- 20:00
Fortuna Koln
vs
Schalke 04 II
-
- 20:00
M.gladbach II
vs
Verl
-
- 20:00
Bergisch Gladbach
vs
Bonner SC
-
- 20:00
Fort.Dusseldorf II
vs
Homberg
-
- 20:00
Essen
vs
Lippstadt
-
- 20:00
Wuppertaler
vs
Oberhausen
-
- 20:00
TuS Haltern
vs
Rodinghausen
-
- 20:00
A.Aachen
vs
Wattenscheid
-
ALBA 20:00
[5] Bylis Ballsh
vs
Flamurtari Vlore [10]
-
- 20:00
[9] Luftetari Gjiro.
vs
KF Laci [4]
-
- 20:00
[8] Vllaznia Shkoder
vs
Skenderbeu [7]
-
- 20:00
[6] Teuta Durres
vs
Kukesi [2]
-
ICELC 20:00
[A-5] Leiknir Faskr.
vs
KR Reykjavik [A-2]
-
SVKA 20:00
[7] Spartak Trnava
vs
Zlate Moravce [9]
-
- 20:00
[4] Ruzomberok
vs
Zemplin Michalovce [5]
-
- 20:00
[12] FK Pohronie
vs
Senica [8]
-
- 20:00
[2] MSK Zilina
vs
Dunajska Stred [3]
-
- 20:00
[11] Nitra
vs
Slo. Bratislava [1]
-
- 20:00
[6] Trencin
vs
Sered [10]
-
ITA 21:00
[2] Lazio
vs
Bologna [10]
-1 1/4 -
ITB 21:00
[10] Virtus Entella
vs
Crotone [4]
+0 -
- 21:00
[15] Venezia
vs
Cosenza [18]
-1/4 -
- 21:00
[13] Juve Stabia
vs
Trapani [19]
-1/4 -
- 21:00
[1] Benevento
vs
Spezia [3]
-3/4 -
- 21:00
[2] Frosinone
vs
Salernitana [5]
-1/2 -
- 21:00
[16] Pisa
vs
Perugia [11]
+0 -
- 21:00
[7] Chievo
vs
Livorno [20]
-3/4 -
- 21:00
[6] Cittadella
vs
Cremonese [17]
-1/2 -
- 21:00
[9] Empoli
vs
Pordenone [8]
-1/2 -
- 21:00
[12] Pescara
vs
Ascoli [14]
-1/4 -
DUC4B 21:00
[8] Rehden
vs
Hamburger II [13]
-
ICELC 21:00
[D-1] Valur Rey.
vs
Vestmannaeyjar [D-2]
-
- 21:00
[C-3] Grotta
vs
UMF Grindavik [C-5]
-
- 21:00
[D-6] Vik. Olafsvik
vs
Fjolnir [D-5]
-
NPA 21:00
[12] Chippa Utd
vs
Amazulu [16]
-
- 21:00
[8] Golden Arrows
vs
Highlands Park [7]
-
- 21:00
[2] Orlando Pirates
vs
Kaizer Chiefs [1]
-
DUA 21:30
[12] Augsburg
vs
M.gladbach [4]
+1/2 -
- 21:30
[8] Hoffenheim
vs
Bayern Munich [1]
+1 3/4 -
- 21:30
[3] B.Dortmund
vs
Freiburg [9]
-2 -
- 21:30
[15] Mainz
vs
Paderborn 07 [18]
-3/4 -
ANHA 22:00
[16] Bournemouth
vs
Chelsea [4]
+3/4 -
- 22:00
[14] Newcastle
vs
Burnley [10]
+0 -
- 22:00
[18] West Ham Utd
vs
Southampton [12]
+0 -
ANHB 22:00
[8] Blackburn Rovers
vs
Swansea City [9]
-1/4 -
- 22:00
[10] Cardiff City
vs
Brentford [3]
+1/4 -
- 22:00
[6] Fulham
vs
Preston North End [4]
-1/2 -
- 22:00
[21] Huddersfield
vs
Charlton Athletic [18]
-1/2 -
- 22:00
[17] Hull City
vs
Leeds Utd [2]
+1 -
- 22:00
[24] Luton Town
vs
Stoke City [19]
+1/4 -
- 22:00
[20] Middlesbrough
vs
Nottingham Forest [5]
+0 -
- 22:00
[11] Millwall
vs
Bristol City [7]
-1/4 -
- 22:00
[15] QPR
vs
Birmingham [14]
-1/4 -
- 22:00
[16] Reading
vs
Barnsley [23]
-1/2 -
- 22:00
[12] Sheffield Wed.
vs
Derby County [13]
-1/4 -
- 22:00
[1] West Brom
vs
Wigan [22]
-1 1/4 -
ANHL1 22:00
[21] Tranmere Rovers
vs
Fleetwood Town [6]
+1/2 -
- 22:00
[1] Rotherham Utd
vs
Milton Keynes Dons [18]
-1 -
- 22:00
[16] Blackpool
vs
Ipswich [9]
+0 -
- 22:00
[13] Bristol Rovers
vs
Shrewsbury [17]
+0 -
- 22:00
Bury
vs
Lincoln [15]
-
- 22:00
[22] Bolton
vs
Accrington [14]
-
- 22:00
[12] Burton Albion
vs
Peterborough Utd [5]
+0 -
- 22:00
[2] Coventry
vs
Sunderland [4]
+0 -
- 22:00
[11] Doncaster Rovers
vs
Wycombe [3]
-1/2 -
- 22:00
[10] Gillingham
vs
Wimbledon [20]
-1 -
- 22:00
[8] Oxford Utd
vs
Southend [23]
-1 1/2 -
- 22:00
[7] Portsmouth
vs
Rochdale [19]
-1 1/4 -
ANHL2 22:00
[20] Macclesfield
vs
Salford City [13]
-
- 22:00
[23] Morecambe
vs
Crewe Alexandra [2]
+1/2 -
- 22:00
[11] Cambridge Utd
vs
Carlisle [21]
-1/4 -
- 22:00
[10] Forest Green
vs
Leyton Orient [18]
-1/2 -
- 22:00
[3] Exeter City
vs
Crawley Town [12]
-1/2 -
- 22:00
[9] Bradford City
vs
Plymouth Argyle [4]
+0 -
- 22:00
[6] Colchester Utd
vs
Cheltenham [5]
-1/4 -
- 22:00
[16] Grimsby
vs
Northampton [7]
+0 -
- 22:00
[22] Mansfield
vs
Swindon [1]
+1/4 -
- 22:00
[19] Oldham
vs
Newport [15]
+0 -
- 22:00
[8] Port Vale
vs
Scunthorpe Utd [17]
-1/4 -
- 22:00
[24] Stevenage
vs
Walsall [14]
+0 -
TBNA 22:00
[7] Valencia
vs
Real Betis [13]
-1/4 -
SCOB 22:00
[3] Dundee
vs
Arbroath [5]
-3/4 -
- 22:00
[8] Alloa Athletic
vs
Ayr Utd [4]
+1/2 -
- 22:00
[9] Queen of South
vs
Greenock Morton [7]
-1/2 -
- 22:00
[6] Dunfermline
vs
Dundee Utd [1]
+1/2 -
- 22:00
[2] Inverness C.T.
vs
Partick Thistle [10]
-
SCO2 22:00
[9] Forfar Athletic
vs
East Fife [4]
+1/4 -
- 22:00
[10] Stranraer
vs
Peterhead [7]
+1/4 -
- 22:00
[8] Clyde
vs
Falkirk [2]
+1/2 -
- 22:00
[6] Dumbarton
vs
Raith Rovers [1]
+1/2 -
- 22:00
[5] Montrose
vs
Airdrieonians [3]
-1/4 -
BULA 22:00
[14] Vitosha Bistritsa
vs
Etar [10]
-
- 22:00
[12] Dunav Ruse
vs
Botev Vratsa [13]
-
- 22:00
[9] Arda Kardzhali
vs
Ludogorets [1]
-
- 22:00
[11] Tsarsko Selo
vs
Cska Sofia [4]
-
- 22:00
[8] Botev Plovdiv
vs
Cherno More [7]
-
- 22:00
[6] Beroe
vs
Lok. Plovdiv [2]
-
- 22:00
[3] Levski Sofia
vs
Slavia Sofia [5]
-
ICELC 22:00
[B-3] KA Akureyri
vs
Keflavik [B-4]
-
UKRA 22:00
[4] Desna Chernigiv
vs
FC Mariupol [7]
-
- 22:00
[6] Kolos Kovalivka
vs
Karpaty Lviv [12]
-
- 22:00
[10] FC Lviv
vs
PFK Aleksandriya [5]
-
- 22:00
[3] Zorya
vs
Olimpik Donetsk [9]
-
- 22:00
[11] Vorskla
vs
Shakhtar Donetsk [1]
-
- 22:00
[8] Dnipro
vs
Dinamo Kiev [2]
-
POLB 23:00
[4] Podbeskidzie
vs
Wigry Suwalki [18]
-
- 23:00
[5] Olimpia Grudz.
vs
Stal Mielec [2]
-
- 23:00
[1] Warta Poznan
vs
Radomiak Radom [3]
-
- 23:00
[9] Nieciecza
vs
Chojniczanka [15]
-
- 23:00
[8] Miedz Legnica
vs
Zaglebie Sosno [10]
-
- 23:00
[6] GKS Tychy
vs
Sandecja [12]
-
- 23:00
[11] Stomil Olsztyn
vs
Odra Opole [16]
-
- 23:00
[14] Puszcza Nie.
vs
Chrobry Glogow [17]
-
- 23:00
[13] GKS Belchatow
vs
GKS Jastrzebie [7]
-
CZEA 23:00
[3] Jablonec
vs
Vik.Plzen [2]
+1/4 -
- 23:00
[15] Opava
vs
Sigma Olomouc [10]
+0 -
- 23:00
[11] Bohemians 1905
vs
MFk Karvina [14]
-
- 23:00
[4] C. Budejovice
vs
Banik Ostrava [5]
-1/4 -
- 23:00
[9] Slovacko
vs
Slavia Praha [1]
-
- 23:00
[16] Pribram
vs
Mlada Boleslav [8]
+0 -
- 23:00
[6] Sparta Praha
vs
Zlin [13]
-1 1/2 -
- 23:00
[12] Teplice
vs
Slovan Liberec [7]
+0 -
AUTA 23:00
[1] Lask
vs
Hartberg [6]
-2 -
- 23:00
[5] Sturm Graz
vs
Austria Wien [7]
-1/2 -
- 23:00
[8] SCR Altach
vs
RB Salzburg [2]
+1 3/4 -
- 23:00
[10] St.Polten
vs
Wolfsberger AC [4]
+3/4 -
- 23:00
[12] Wattens
vs
Admira [11]
-1/4 -
- 23:00
[3] Rapid Wien
vs
Mattersburg [9]
-1 1/2 -
PHA 23:30
[1] PSG
vs
Dijon [17]
-2 1/2 -
ITA 00:00
[15] Udinese
vs
Fiorentina [13]
+0 -
POLA 00:00
[10] Zaglebie Lubin
vs
Slask Wroclaw [4]
-1/4 -
- 00:00
[13] Wisla Krakow
vs
Wisla Plock [8]
-1/2 -
- 00:00
[1] Legia Wars.
vs
Cracovia Krakow [2]
-1 -
- 00:00
[11] Rakow Czestochowa
vs
Piast Gliwice [6]
+0 -
- 00:00
[15] Korona Kielce
vs
Lechia GD [7]
+0 -
- 00:00
[12] Gornik Zabrze
vs
Pogon Szczecin [3]
-1/4 -
- 00:00
[9] Jagiellonia
vs
Lech Poznan [5]
-1/4 -
- 00:00
[14] Arka Gdynia
vs
LKS Lodz [16]
-1/2 -
SRBA 00:00
[12] Javor Ivanjica
vs
Spartak Subotica [8]
-
- 00:00
[6] Radnicki Nis
vs
Indjija [14]
-
- 00:00
[7] FK Vozdovac
vs
Vojvodina [3]
-
- 00:00
[9] Mladost Lucani
vs
Cukaricki [4]
-
- 00:00
[11] Proleter NS
vs
Macva Sabac [16]
-
- 00:00
[13] Radnik Surdulica
vs
FK Rad [15]
-
- 00:00
[5] Backa
vs
Napredak [10]
-
- 00:00
[1] Crvena Zvezda
vs
Partizan [2]
-
SLOA 00:00
[7] Triglav
vs
CM Celje [4]
-
- 00:00
[2] Maribor
vs
NK Bravo [8]
-
- 00:00
[10] Rudar Velenje
vs
Tabor Sezana [9]
-
- 00:00
[1] O.Ljubljana
vs
Mura [5]
-
- 00:00
[6] Domzale
vs
Aluminij [3]
-
ANHA 00:30
[19] Watford
vs
Liverpool [1]
+1 1/4 -
TBNA 00:30
[19] Leganes
vs
Alaves [14]
-1/2 -
DUA 00:30
[13] FC Koln
vs
Schalke 04 [6]
-1/4 -
HLA 00:30
[17] ADO Den Haag
vs
Heracles Almelo [9]
+0 -
- 01:45
[14] VVV Venlo
vs
Fortuna Sittard [15]
-1/2 -
- 01:45
[16] Zwolle
vs
Vitesse Arnhem [7]
+0 -
PHA 02:00
[13] Stade Brestois
vs
Angers [14]
+0 -
- 02:00
[19] Amiens
vs
Metz [16]
-1/4 -
- 02:00
[5] Monaco
vs
Stade Reims [8]
-3/4 -
- 02:00
[9] Montpellier
vs
Strasbourg [6]
-1/4 -
- 02:00
[20] Toulouse
vs
Rennes [3]
+1/4 -
BRASP 02:00
[A-1] Santos/SP
vs
Palmeiras/SP [B-2]
-
COLB 02:00
[6] Dep.Quindio
vs
Orsomarso [12]
-
- 02:00
[3] Valledupar
vs
Real San Andres [1]
-
- 02:00
[2] Cortulua
vs
Leones FC [7]
-
- 02:00
[11] Union Magdalena
vs
Boca Juniors Cali [14]
-
- 02:00
[8] Llaneros FC
vs
Real Cartagena [13]
-
- 02:00
[10] Barranquilla
vs
Bogota FC [15]
-
- 02:00
[16] Tigres(COL)
vs
Atletico Huila [5]
-
- 02:00
[4] Atlético
vs
Fortaleza [9]
-
NPA 02:15
[5] SuperSport Utd
vs
Wits [4]
-
ITA 02:45
[6] Napoli
vs
Torino [14]
-1 -
HLA 02:45
[13] Twente
vs
Heerenveen [10]
+0 -
TBNA 03:00
[9] Granada
vs
Celta Vigo [17]
+0 -
ARGB 03:00
[A-12] Guillermo
vs
CA Platense [A-4]
-
- 03:00
[A-16] Nueva Chicago
vs
Ind.Rivadavia [A-13]
-
- 03:00
[A-11] Belgrano
vs
Deportivo Moron [A-6]
-
- 03:00
[B-12] Brown de Adrogue
vs
Ramon Santamarina [B-11]
-
- 03:00
[A-3] Estudiantes BsAs
vs
Barracas Central [A-14]
-
- 03:00
[B-9] Gim.Mendoza
vs
Villa Dalmine [B-7]
-
- 03:00
[B-2] Def.Belgrano
vs
All Boys [B-16]
-
- 03:00
[A-15] CA Mitre Salta
vs
Ferro Carril Oeste [A-8]
-
- 03:00
[B-4] Deportivo Riestra
vs
San Martin Tucuman [B-1]
-
- 03:00
[A-9] Alvarado MDP
vs
Temperley [A-5]
-
- 03:00
[A-2] Estudiantes Rio Cuarto
vs
Atletico Atlanta [A-1]
-
- 03:00
[B-14] Chacarita Jrs
vs
Instituto [B-8]
-
- 03:00
[A-7] San Martin SJ
vs
Agropecuario AAC [A-10]
-
- 03:00
[B-3] Sarmiento Junin
vs
Almagro [B-15]
-
- 03:00
[B-10] Quilmes
vs
Atletico Rafaela [B-6]
-
- 03:00
[B-5] Tigre
vs
Gimnasia Jujuy [B-13]
-
BRAMG 03:00
[11] Coimbra/MG
vs
Tupynambas/MG [12]
-
BRAPR 03:00
[12] Toledo/PR
vs
Coritiba/PR [3]
-
BRAMG 05:00
[5] Caldense/MG
vs
Patrocinense/MG [7]
-
BRASP 05:00
[D-4] Corinthians/SP
vs
Santo Andre/SP [B-1]
-
MEXB 06:00
[8] Zacatepec
vs
Tapachula [14]
-
NZLA 07:00
[8] Hawke's Bay
vs
Southern Utd [5]
-
USAA 07:00
[Dong-5] D.C. Utd
vs
Colorado Rapids [Tay-9]
-1/2 -
NZLA 08:00
[2] Team Wellington
vs
Eastern Suburbs (NZL) [4]
-
MEXA 08:00
[1] Club America
vs
Necaxa [11]
-1 -
MEXB 08:00
[9] Celaya
vs
Tampico Madero [6]
-
USAA 09:00
[Dong-9] Montreal Impact
vs
New England [Dong-7]
-1/2 -
- 09:30
[Tay-10] Houston Dynamo
vs
LA Galaxy [Tay-5]
-1/4 -
MEXA 10:00
[17] Tigres UANL
vs
Pumas UNAM [3]
-3/4 -
 
« 11 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: