x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:00
[5] Shaanxi Changan
vs
Qingdao Y.Island [8]
-
- 15:00
[2] Nantong Zhiyun
vs
Xinjiang Tianshan [16]
-
- 15:00
[1] Kunshan FC
vs
Liaoning Shenyang [17]
-
NHATLC 17:00
[A-5] Kawasaki Fro.
vs
Cerezo Osaka [A-2]
-1/2 -
- 17:00
[A-8] Yokohama FM
vs
Sanf Hiroshima [B-1]
-1/4 -
- 17:00
[D-2] Avispa Fukuoka
vs
Vissel Kobe [A-7]
+0 -
HQA 17:00
[6] Suwon FC
vs
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 -
NHATLC 17:30
[A-6] Urawa Red
vs
Nagoya Grampus [B-2]
-1/2 -
HQA 17:30
[8] Gangwon
vs
Daegu [9]
+0 -
GHU19 20:00
Iran U19
vs
Kyrgyzstan U19
-
TD3 20:00
Gefle IF
vs
Stockholm Intl
-
- 20:00
Atvidabergs
vs
Oskarshamns AIK
-
- 20:00
Sylvia
vs
Taby IS
-
- 20:00
Oddevold
vs
GAIS
-
- 20:00
Sollentuna FK
vs
Team Thoren
-
- 20:00
Torns IF
vs
BK Olympic Malmo
-
- 20:00
Tvaakers IF
vs
Qviding
-
- 20:00
Pitea IF
vs
Umea
-
- 20:00
Haninge/Brand.
vs
Hammarby Talang
-
- 20:00
IFK Malmo
vs
Lunds BK
-
- 20:00
Orebro Syrianska
vs
Motala AIF
-
- 20:00
Ljungskile SK
vs
Lindome GIF
-
- 20:00
Angelholms
vs
Falkenbergs
-
- 20:00
Trollhattan
vs
Vanersborgs FK
-
- 20:00
Vasalunds
vs
Sandvikens
-
- 20:00
Karlstad BK
vs
Forward
-
MASL 20:15
[4] Terengganu
vs
Darul Takzim [1]
-
- 21:00
[5] Kedah FA
vs
Selangor FA [6]
-
MAPL 21:00
[1] Kelantan
vs
Perak FA [8]
-
- 21:00
[9] UiTM FC
vs
FAM-MSN [10]
-
UZBA 21:00
[6] FK AGMK
vs
Lok. Tashkent [8]
-
QATA 21:30
[4] Al Garrafa
vs
Al Wakra [1]
+1/2 -
POLB 22:00
[2] Podbeskidzie
vs
Skra Czestochowa [13]
-
- 22:00
[8] Nieciecza
vs
Chrobry Glogow [12]
-
- 22:00
[1] Wisla Krakow
vs
Katowice [6]
-
- 22:00
[17] Chojniczanka
vs
Stal Rzeszow [10]
-
- 22:00
[18] Odra Opole
vs
Sandecja [11]
-
- 22:00
[16] Resovia
vs
Arka Gdynia [9]
-
- 22:00
[3] LKS Lodz
vs
Puszcza Nie. [4]
-
- 22:00
[7] Zaglebie Sosno
vs
GKS Tychy [14]
-
- 22:00
[5] Ruch Chorzow
vs
Gornik Leczna [15]
-
NPA 22:00
[9] Amazulu
vs
SuperSport Utd [8]
-
C3 23:00
Vitoria Guimaraes
vs
Hajduk Split
+0 -
GHU19 23:00
Tajikistan U19
vs
Uzbekistan U19
-
DUC4T 23:00
Lippstadt
vs
Rodinghausen
-
FIN3 23:30
Vaajakoski
vs
Jyvaskyla JK
-
EGYA 23:30
[7] Semouha Club
vs
Future FC [4]
-
- 23:30
[17] Arab Contractors
vs
El Gouna [15]
-
QATA 23:40
[8] Sailiya
vs
Shamal [6]
-1/4 -
DUC3 00:00
[16] Wehen
vs
SpVgg Bayreuth [19]
-
- 00:00
[5] Waldhof Man.
vs
Erzgebirge Aue [12]
-
- 00:00
[9] Dynamo Dresden
vs
Verl [14]
-
- 00:00
[2] Saarbrucken
vs
B.Dortmund II [18]
-
TSA 00:00
[6] Luzern
vs
Grasshoppers [3]
-3/4 -
DUC4T 00:30
SV Straelen
vs
Kaan-Marienborn
-
NPA 00:30
[5] Chippa Utd
vs
Royal AM [4]
-
- 00:30
[1] Mamelodi Sun.
vs
TS Galaxy [12]
-
- 00:30
[11] Stellenbosch FC
vs
Orlando Pirates [3]
-
- 00:30
[7] Sekhukhune Utd
vs
Golden Arrows [16]
-
CRCA 01:00
[B-5] Perez Zeledon
vs
Cartagines [B-3]
-
- 01:00
[A-5] Puntarenas
vs
Municipal Grecia [B-2]
-
- 01:00
[B-4] San Carlos
vs
Dep. Saprissa [B-1]
-
- 01:00
[A-4] Guanacasteca
vs
Guadalupe FC [A-3]
-
- 01:00
[A-6] Sporting (CRC)
vs
Alajuelense [A-2]
-
- 01:00
[A-1] Herediano
vs
Santos Guapiles [B-6]
-
ANHLC 01:45
Blackburn Rovers
vs
Hartlepool
-1 1/4 -
- 01:45
Coventry
vs
Bristol City
-1/2 -
- 01:45
Plymouth Argyle
vs
Peterborough Utd
-1/4 -
- 01:45
Port Vale
vs
Rotherham Utd
+1/4 -
- 01:45
Sheffield Wed.
vs
Sunderland
+0 -
EUSC 02:00
Real Madrid
vs
Ein.Frankfurt
-1 1/4 -
BRB 02:00
[5] Londrina/PR
vs
Cruzeiro/MG [1]
+1/4 -
- 02:00
[17] CSA/AL
vs
Brusque FC/SC [14]
-1/4 -
- 02:00
[8] Tombense FC/MG
vs
Vila Nova/GO [18]
-1/4 -
- 02:00
[20] Nautico/PE
vs
CRB/AL [10]
-1/4 -
- 02:00
[7] Criciuma/SC
vs
Guarani/SP [19]
-1/2 -
- 02:00
[15] Chapecoense
vs
Novorizontino/SP [12]
-1/4 -
- 02:00
[9] Sampaio Correa/MA
vs
Bahia/BA [3]
+0 -
- 02:00
[2] Gremio/RS
vs
Operario/PR [16]
-1 1/4 -
- 02:00
[13] Ponte Preta/SP
vs
Vasco DG/RJ [4]
+0 -
BLVA 02:00
[A-6] Real Santa Cruz
vs
The Strongest [A-2]
-
EGYA 02:00
[3] Ahly Cairo
vs
Al Masry [10]
-
BLVA 05:00
[A-1] CA Palmaflor
vs
Blooming [B-2]
-
MEXB 05:00
[5] Celaya
vs
Tepatitlan FC [11]
-
SUD 05:15
[G-1] Ceara/CE
vs
Sao Paulo/SP [D-1]
-1/4 -
BLVA 06:15
[B-1] Bolivar
vs
CD Guabira [A-5]
-
MEXB 07:05
[15] Venados
vs
Dorados [13]
-
LIB 07:30
[H-2] Talleres Cordoba
vs
Velez Sarsfield [C-2]
-1/4 -
- 07:30
[A-1] Palmeiras/SP
vs
Atl. Mineiro/MG [D-1]
-1/2 -
USW 07:35
[10] Wash. Spirit Nữ
vs
Portland Tho. Nữ [1]
-
MEXB 09:05
[8] Sonora
vs
Leones Negros UdeG [2]
-
 
« 10 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo