x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:00
[6] Sichuan Jiuniu
vs
Guangxi Pingguo [14]
-
- 15:00
[11] Nanjing City
vs
Beijing Sport Univ [13]
-
- 15:00
[4] Shijiazhuang Gongfu
vs
Jiangxi Liansheng [10]
-
GHU19 16:00
Malaysia U19
vs
Myanmar U19
-
- 18:30
Việt Nam U19
vs
Thái Lan U19
-
TQB 18:30
[7] Heilongjiang Ice City
vs
Beijing BIT [18]
-
MASL 19:15
[2] Sabah FA
vs
Sarawak [10]
-
- 20:00
[3] Negeri Sembilan
vs
Penang FA [12]
-
- 20:00
[11] Petaling Jaya City
vs
Pahang [9]
-
NPA 20:00
[2] Richards Bay
vs
Marumo Gallants FC [10]
-
MAPL 20:15
[4] Kuching FA
vs
Johor Darul Takzim II [2]
-
- 21:00
[6] PDRM FA
vs
Selangor II [7]
-
QATA 21:30
[10] Umm salal
vs
Al Sadd [7]
+1/2 -
NPA 22:00
[14] Moroka Swallows
vs
Cape Town City [15]
-
C1 23:00
Zalgiris
vs
Bodo Glimt
+3/4 -
C3 23:00
Gzira Utd
vs
Wolfsberger AC
+1 -
TDU21 23:00
Brommapojkarna U21
vs
Orebro SK U21
-
- 23:00
Norrkoping U21
vs
AFC Eskilstuna U21
-
- 23:00
Elfsborg U21
vs
Jonkopings U21
-
- 23:00
Mjallby U21
vs
Varnamo U21
-
- 23:00
Malmo U21
vs
Trelleborgs U21
-
- 23:00
Osters U21
vs
Landskrona U21
-
- 23:00
Helsingborg U21
vs
Halmstads U21
-
- 23:00
Orgryte IS U21
vs
Varbergs BoIS U21
-
- 23:00
Utsiktens BK U21
vs
Goteborg U21
-
- 23:00
Dalkurd FF U21
vs
Djurgardens U21
-
- 23:00
Skovde U21
vs
Hacken U21
-
DUC3 23:30
[15] Oldenburg 1897
vs
Elversberg [8]
+0 -
EGYA 23:30
[14] Ghazl Al Mahalla
vs
Pyramids FC [2]
-
QATA 23:40
[12] Qatar SC
vs
Markhiya SC [3]
-
C1 00:00
Apollon Limassol
vs
Maccabi Haifa
+1/4 -
- 00:00
Pyunik
vs
Crvena Zvezda
+1 1/2 -
- 00:00
Vik.Plzen
vs
Sheriff Tiraspol
-1 -
C3 00:00
B36 Torshavn
vs
Viborg
+1 1/4 -
DUC3 00:00
[6] Freiburg II
vs
Hallescher [20]
-1/4 -
- 00:00
[17] Essen
vs
Vik.Koln [10]
-1/4 -
- 00:00
[11] Zwickau
vs
Duisburg [13]
-1/4 -
- 00:00
[3] Munchen 1860
vs
Meppen [4]
-1 -
- 00:00
[7] Osnabruck
vs
Ingolstadt [1]
-
DUC4BA 00:00
[19] Illertissen
vs
Schweinfurt [8]
-
FIN3 00:00
Atlantis
vs
KuPS Akatemia
-
TDB 00:00
[8] Utsiktens BK
vs
Trelleborgs [6]
-1/4 -
- 00:00
[5] Skovde
vs
Osters [4]
+1/4 -
- 00:00
[12] Norrby
vs
Brage [2]
-1/4 -
NPA 00:30
[13] Kaizer Chiefs
vs
Maritzburg Utd [6]
-
C1 00:45
Midtjylland
vs
Benfica
+3/4 -
- 01:00
Dinamo Zagreb
vs
Ludogorets
-3/4 -
- 01:00
Ferencvaros
vs
Karabakh Agdam
-1/4 -
C2 01:00
Dudelange
vs
Malmo
+1 -
C1 01:30
Sturm Graz
vs
Dinamo Kiev
-1/4 -
- 01:30
PSV Eindhoven
vs
Monaco
-1/4 -
ANHLC 01:30
Shrewsbury
vs
Carlisle
-3/4 -
C1 01:45
Rangers
vs
Union Saint-Gilloise
-3/4 -
ANHLC 01:45
Rochdale
vs
Burton Albion
+0 -
- 01:45
Harrogate Town
vs
Stockport
+1/2 -
- 01:45
Fleetwood Town
vs
Wigan
+1/2 -
- 01:45
Accrington
vs
Tranmere Rovers
-1/2 -
- 01:45
Blackpool
vs
Barrow
-1 1/4 -
- 01:45
Morecambe
vs
Stoke City
+1/2 -
- 01:45
Milton Keynes Dons
vs
Sutton Utd
-3/4 -
- 01:45
Forest Green
vs
Leyton Orient
-1/2 -
- 01:45
Wimbledon
vs
Gillingham
-1/4 -
- 01:45
Crawley Town
vs
Bristol Rovers
+1/4 -
- 01:45
Bolton
vs
Salford City
-1/2 -
- 01:45
Bradford City
vs
Hull City
+1/4 -
- 01:45
Cardiff City
vs
Portsmouth
-1/4 -
- 01:45
Charlton Athletic
vs
QPR
+0 -
- 01:45
Cheltenham
vs
Exeter City
+0 -
- 01:45
Doncaster Rovers
vs
Lincoln
+0 -
- 01:45
Grimsby
vs
Crewe Alexandra
-1/4 -
- 01:45
Huddersfield
vs
Preston North End
+0 -
- 01:45
Ipswich
vs
Colchester Utd
-1 1/4 -
- 01:45
Luton Town
vs
Newport
-1 -
- 01:45
Mansfield
vs
Derby County
+1/4 -
- 01:45
Middlesbrough
vs
Barnsley
-1 1/4 -
- 01:45
Northampton
vs
Wycombe
+0 -
- 01:45
Norwich
vs
Birmingham
-3/4 -
- 01:45
Oxford Utd
vs
Swansea City
+1/4 -
- 01:45
Walsall
vs
Swindon
+0 -
C2 02:00
Shkupi
vs
Shamrock Rovers
+0 -
ANHLC 02:00
Reading
vs
Stevenage
-3/4 -
ICEW 02:00
[5] Vestmannaeyjar Nữ
vs
KR Reykjavik Nữ [9]
-
- 02:00
[8] Thor Akureyri Nữ
vs
Afturelding Nữ [10]
-
BRB 02:00
[11] Ituano/SP
vs
SC Recife/PE [6]
+0 -
BLVA 02:00
[B-4] Royal Pari
vs
Always Ready [B-3]
-
EGYA 02:00
[1] Zamalek SC
vs
Masr lel Maqassah [18]
-
- 02:00
[6] NBE SC
vs
Pharco FC [8]
-
ICEW 03:15
[3] Stjarnan Nữ
vs
Breidablik Nữ [2]
-
- 03:15
[4] Trottur Rey. Nữ
vs
UMF Selfoss Nữ [6]
-
- 03:15
[7] Keflavik IF Nữ
vs
Valur Nữ [1]
-
AFCC 05:00
[I-1] Viettel
vs
Kuala Lumpur FA [H-2]
-
BLVA 05:00
[B-8] Real Tomayapo
vs
Inde. Petrolero [B-7]
-
SUD 05:15
[F-1] Atletico/GO
vs
Nacional [Play off-5]
-1/4 -
USB 06:05
[A-14] New York RB II
vs
Atlanta United II [A-12]
-
BLVA 06:15
[B-6] Jorge Wilstermann
vs
Oriente Petrolero [A-4]
-
CHIB 07:00
[14] Melipilla
vs
U. San Felipe [3]
-
MEXB 07:05
[18] Pumas Tabasco
vs
Ala. Durango [12]
-
ARGB 07:10
[26] Almirante Brown
vs
Ind.Rivadavia [11]
-
LIB 07:30
[H-1] Flamengo/RJ
vs
Corinthians/SP [E-2]
-1 -
SUD 07:30
[Play off-3] Independiente JT
vs
Dep.Tachira [Play off-4]
-1 1/2 -
COLA 07:30
[19] America Cali
vs
Rionegro Aguilas [15]
-1/2 -
MEXB 09:05
[17] Atletico La Paz
vs
Tlaxcala FC [16]
-
 
« 09 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo