x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNA 17:00
[9] BCM Bình Dương
vs
Thanh Hóa [13]
-
- 17:00
[3] HA Gia Lai
vs
Quảng Nam [11]
-
HLA 18:15
[8] Heracles Almelo
vs
Twente [14]
-
VNA 19:00
[8] Hà Nội FC
vs
Hải Phòng [5]
-
DUB 19:30
[7] Holstein Kiel
vs
Wehen [16]
-
- 19:30
[6] Darmstadt
vs
Hannover 96 [9]
-
- 19:30
[13] Sandhausen
vs
A.Bielefeld [1]
-
- 19:30
[4] Heidenheim
vs
Jahn Regensburg [10]
-
- 19:30
[18] Dynamo Dresden
vs
Hamburger [3]
-
- 19:30
[17] Karlsruher
vs
Stuttgart [2]
-
- 19:30
[14] Nurnberg
vs
Greuther Furth [5]
-
- 19:30
[12] Osnabruck
vs
Bochum [15]
-
- 19:30
[11] St. Pauli
vs
Erzgebirge Aue [8]
-
DUC4DB 19:30
[15] Ger.Halberstadt
vs
RW Erfurt [14]
-
- 19:30
[16] Babelsberg
vs
Auerbach [10]
-
- 19:30
[8] Wacker Nordhausen
vs
Meuselwitz [11]
-
- 19:30
[6] Berliner FC Dynamo
vs
Berlin AK 07 [7]
-
- 19:30
[4] Union Furstenwalde
vs
Lok.Leipzig [2]
-
- 19:30
[13] C. Leipzig
vs
Optik Rathenow [17]
-
- 19:30
[18] Bischofswerdaer
vs
E.Cottbus [3]
-
- 19:30
[12] SV Lichtenberg
vs
Hertha Berlin II [5]
-
- 19:30
[9] Viktoria Berlin
vs
VSG Altglienicke [1]
-
DUC4B 20:00
[9] Havelse
vs
Holstein Kiel II [6]
-
- 20:00
[16] Altona 93
vs
Rehden [8]
-
- 20:00
[12] St. Pauli II
vs
Wolfsburg II [2]
-
NGA 20:00
[14] Rubin Kazan
vs
Krasnodar [2]
-
- 20:00
[8] Spartak Moscow
vs
Lok. Moscow [3]
-
- 20:00
[7] Arsenal-Tula
vs
Krylya Sovetov [15]
-
- 20:00
[10] FK Tambov
vs
Akhmat Groznyi [16]
-
- 20:00
[13] FK Orenburg
vs
Cska Moscow [5]
-
- 20:00
[9] Ural S.r.
vs
Din. Moscow [6]
-
- 20:00
[4] Rostov
vs
Ufa [11]
-
- 20:00
[1] Zenit
vs
PFC Sochi [12]
-
NGB 20:00
[9] Tom Tomsk
vs
Fakel [19]
-
- 20:00
[6] Shinnik Yaroslavl
vs
Torpedo Moscow [4]
-
- 20:00
[14] Krasnodar B
vs
Baltika [8]
-
- 20:00
[17] Spartak Moscow B
vs
Chertanovo [3]
-
- 20:00
[2] Khimki
vs
SKA-Khabarovsk [7]
-
- 20:00
[5] Neftekhimik Nizh
vs
Chayka FK Pesch [10]
-
- 20:00
[15] Yenisey
vs
Nizhny Nov [11]
-
- 20:00
[13] Avangard Kursk
vs
Luch Energiya [16]
-
- 20:00
[1] Rotor Volgograd
vs
Mordovia [20]
-
- 20:00
[18] Tekstilshchik Ivanov
vs
Armavir [12]
-
TNKB 20:00
[17] Boluspor
vs
Akhisar Bld. [5]
-
- 20:00
[2] Bursaspor
vs
Menemen Bld [12]
-
- 20:00
[11] Balikesirspor
vs
Eskisehirspor [16]
-
- 20:00
[14] Altinordu SK
vs
Giresunspor [9]
-
- 20:00
[10] Keciorengucu
vs
Fatih Karagumruk [7]
-
- 20:00
[8] Umraniyespor
vs
Adana Demirspor [4]
-
- 20:00
[13] Istanbulspor AS
vs
Osmanlispor [15]
-
- 20:00
[6] Altay
vs
Erzurum BB [3]
-
- 20:00
[18] Adanaspor
vs
Hatayspor [1]
-
HLA 20:30
[13] VVV Venlo
vs
ADO Den Haag [17]
-
- 20:30
[5] Willem II
vs
Ajax [1]
-
ITA 21:00
[20] Brescia
vs
SPAL 1907 [19]
-
- 21:00
[12] Cagliari
vs
Sassuolo [11]
-
- 21:00
[13] Fiorentina
vs
Torino [15]
-
- 21:00
[17] Genoa
vs
Lecce [18]
-
- 21:00
[1] Juventus
vs
Lazio [2]
-
- 21:00
[7] AC Milan
vs
Bologna [10]
-
- 21:00
[6] Napoli
vs
Udinese [14]
-
- 21:00
[9] Parma
vs
Sampdoria [16]
-
- 21:00
[5] Roma
vs
Inter Milan [3]
-
- 21:00
[8] Verona
vs
Atalanta [4]
-
ITA3 21:00
Pro Vercelli
vs
Alessandria
-
- 21:00
Monza
vs
Pontedera
-
- 21:00
Aurora Pro Patria
vs
Giana Erminio
-
- 21:00
Paganese
vs
Potenza SC
-
- 21:00
US Fermana
vs
Gubbio
-
- 21:00
Sambenedettese
vs
Carpi
-
- 21:00
Vibonese
vs
AS Bisceglie
-
- 21:00
Virtus Francavilla
vs
Viterbese Calcio
-
- 21:00
AZ Picerno
vs
Catanzaro
-
- 21:00
FC Rieti
vs
Rende
-
- 21:00
Juventus U23
vs
US Olbia
-
- 21:00
Pesaro
vs
Feralpisalo
-
- 21:00
Virtus Verona
vs
Fano
-
- 21:00
Lecco
vs
Pistoiese
-
- 21:00
Pergolettese
vs
Gozzano
-
- 21:00
US Pianese
vs
Carrarese
-
- 21:00
Padova
vs
Reggiana
-
- 21:00
Albinoleffe
vs
Como
-
- 21:00
Arezzo
vs
AC Renate
-
- 21:00
Avellino
vs
SS Monopoli
-
- 21:00
Bari
vs
Casertana
-
- 21:00
Catania
vs
Teramo
-
- 21:00
Cesena
vs
ArzignanoChiampo
-
- 21:00
Vicenza
vs
Imolese Calcio
-
- 21:00
Piacenza
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Ravenna
vs
Modena
-
- 21:00
Reggina
vs
Sicula Leonzio
-
- 21:00
Siena
vs
Novara
-
- 21:00
Ternana
vs
Cavese
-
- 21:00
Triestina
vs
Rimini
-
DUC4B 21:00
[3] Drochtersen/Assel
vs
Hamburger II [14]
-
- 21:00
[11] Hansa Luneburg
vs
Weiche Flensburg [5]
-
NPA 21:00
[15] Amazulu
vs
Black Leopards [16]
-
- 21:00
[10] Blo. Celtic
vs
Polokwane [14]
-
LUXA 22:00
[5] Dudelange
vs
Differdange [3]
-
- 22:00
[2] Progres Niedercorn
vs
Etzella Ettelbruc [10]
-
- 22:00
[11] Hostert
vs
UT Petange [4]
-
- 22:00
[9] Victoria Rosport
vs
Mondorf-les. [12]
-
- 22:00
[7] RFCU Luxemburg
vs
UNA Strassen [6]
-
- 22:00
[13] Rodange 91
vs
Fola Esch [1]
-
- 22:00
[8] Jeunesse Esch
vs
BB Muhlenbach [14]
-
HLA 22:45
[7] Vitesse Arnhem
vs
Sparta Rotterdam [11]
-
TBNA 23:00
[19] Leganes
vs
Sevilla [3]
-
- 23:00
[14] Alaves
vs
Granada [9]
-
- 23:00
[1] Barcelona
vs
Atletico Madrid [6]
-
- 23:00
[12] Real Betis
vs
Villarreal [8]
-
- 23:00
[16] Eibar
vs
Osasuna [11]
-
- 23:00
[18] Mallorca
vs
Celta Vigo [17]
-
- 23:00
[2] Real Madrid
vs
Getafe [4]
-
- 23:00
[5] Real Sociedad
vs
Espanyol [20]
-
- 23:00
[7] Valencia
vs
Athletic Bilbao [10]
-
- 23:00
[15] Valladolid
vs
Levante [13]
-
TBN3 23:00
[B-7] Burgos CF
vs
Guijuelo [B-10]
-
- 23:00
[D-15] Atl. Sanluqueno
vs
Cordoba [D-5]
-
- 23:00
[B-20] Tudelano
vs
CD Calahorra [B-12]
-
- 23:00
[B-5] Amorebieta
vs
Real Sociedad B [B-6]
-
- 23:00
[A-2] Atl. Baleares
vs
UD Melilla [A-15]
-
- 23:00
[C-17] AE Prat
vs
Ejea [C-18]
-
- 23:00
[C-12] UE Llagostera
vs
Alaves
-
- 23:00
[B-1] UD Logrones
vs
Izarra [B-17]
-
- 23:00
[D-8] Linense
vs
Algeciras [D-17]
-
- 23:00
[A-11] Pontevedra
vs
Las Palmas Atl. [A-18]
-
- 23:00
[A-5] Coruxo
vs
Union Langreo [A-8]
-
- 23:00
[A-13] Sporting Gijon B
vs
Marino de Luanco [A-17]
-
- 23:00
[A-20] S.S. Reyes
vs
Rayo Majada. [A-9]
-
- 23:00
[A-3] Atletico Madrid B
vs
Getafe B [A-19]
-
- 23:00
[B-3] Athletic Bilbao B
vs
Leioa [B-13]
-
- 23:00
[B-8] Osasuna B
vs
Haro Deportivo [B-9]
-
- 23:00
[C-11] Levante B
vs
Badalona [C-19]
-
- 23:00
[D-9] UCAM Murcia
vs
CP Villarrobledo [D-20]
-
- 23:00
[D-10] Villarrubia CF
vs
Yeclano Dep. [D-4]
-
- 23:00
[D-18] Granada II
vs
Badajoz [D-3]
-
- 23:00
[B-4] Valladolid II
vs
Salamanca [B-14]
-
- 23:00
[D-19] Merida
vs
Talavera [D-16]
-
- 23:00
[C-20] Orihuela
vs
UE Olot [C-7]
-
- 23:00
[D-1] Cartagena
vs
Murcia [D-7]
-
- 23:00
[C-4] Villarreal B
vs
Gimnastic [C-13]
-
- 23:00
[C-9] Ebro
vs
Lleida Esportiu [C-5]
-
- 23:00
[C-6] Andorra FC
vs
Castellon [C-3]
-
- 23:00
[B-18] Arenas de Guecho
vs
Alaves B [B-11]
-
- 23:00
[A-7] Inter de Madrid
vs
Real Madrid B [A-6]
-
- 23:00
[B-15] CF Salmantino
vs
Cultural Leonesa [B-2]
-
- 23:00
[A-1] Ibiza-Eivissa
vs
Las Rozas CF [A-16]
-
- 23:00
[A-12] Real Oviedo B
vs
Celta Vigo II [A-14]
-
- 23:00
[D-2] Marbella
vs
Cadiz B [D-13]
-
- 23:00
[D-14] Don Benito
vs
San Fernando [D-6]
-
- 23:00
[C-8] Barcelona B
vs
Valencia B [C-15]
-
- 23:00
[C-2] Sabadell
vs
Cornella [C-1]
-
- 23:00
[A-10] Racing Ferrol
vs
Pena Deportiva [A-4]
-
- 23:00
[C-16] Hercules CF
vs
Espanyol B [C-10]
-
- 23:00
[D-11] Recreativo Huelva
vs
Sevilla B [D-12]
-
- 23:00
[B-16] Real Union
vs
Barakaldo [B-19]
-
BDNA 23:00
[14] Tondela
vs
Porto [1]
-
- 23:00
[18] Aves
vs
Vitoria Setubal [11]
-
- 23:00
[7] Famalicao
vs
Benfica [2]
-
- 23:00
[13] Belenenses
vs
Moreirense [8]
-
- 23:00
[10] Boavista
vs
Maritimo [15]
-
- 23:00
[16] Pacos Ferreira
vs
Braga [3]
-
- 23:00
[5] Rio Ave
vs
Portimonense [17]
-
- 23:00
[4] Sporting Lisbon
vs
Santa Clara [12]
-
- 23:00
[6] Vitoria Guimaraes
vs
Gil Vicente [9]
-
BDNB 23:00
[13] Benfica B
vs
SC Covilha [10]
-
- 23:00
[16] Porto B
vs
Nacional Madeira [1]
-
- 23:00
[7] Academico Viseu
vs
CD Mafra [3]
-
- 23:00
[17] Cova Piedade
vs
Leixoes [8]
-
- 23:00
[14] Vilafranquense
vs
Chaves [9]
-
- 23:00
[4] Estoril
vs
Penafiel [12]
-
- 23:00
[11] UD Oliveirense
vs
Academica Coim [6]
-
TBNB 00:00
[12] Fuenlabrada
vs
Mirandes [7]
-
- 00:00
[3] Almeria
vs
Tenerife [13]
-
- 00:00
[1] Cadiz
vs
Real Oviedo [17]
-
- 00:00
[19] Deportivo
vs
Huesca [4]
-
- 00:00
[8] Alcorcon
vs
Lugo [20]
-
- 00:00
[15] Las Palmas
vs
SD Ponferradina [10]
-
- 00:00
[14] Malaga
vs
Albacete [18]
-
- 00:00
[16] Numancia
vs
Extremadura UD [21]
-
- 00:00
[22] Racing Santander
vs
Elche [6]
-
- 00:00
[9] Sporting Gijon
vs
Girona [5]
-
- 00:00
[2] Zaragoza
vs
Rayo Vallecano [11]
-
MLTA 00:00
[1] Floriana
vs
Sliema Wanderers [11]
-
- 00:00
[14] Tarxien Rainbows
vs
Senglea Athletic [13]
-
- 00:00
[7] Balzan
vs
Santa Lucia FC [12]
-
- 00:00
[6] Gzira Utd
vs
Hibernians [3]
-
- 00:00
[10] Gudja United
vs
Mosta [8]
-
- 00:00
[4] Sirens
vs
Birkirkara [5]
-
- 00:00
[2] Valletta
vs
Hamrun Spartans [9]
-
TNKA 00:00
[8] Goztepe
vs
Ankaragucu [17]
-
- 00:00
[1] Trabzonspor
vs
Antalyaspor [11]
-
- 00:00
[4] Sivasspor
vs
Malatyaspor [15]
-
- 00:00
[12] Genclerbirligi
vs
Fenerbahce [7]
-
- 00:00
[16] Rizespor
vs
Kayserispor [18]
-
- 00:00
[6] Alanyaspor
vs
Galatasaray [3]
-
- 00:00
[2] Istanbul BB
vs
Denizlispor [10]
-
- 00:00
[9] Gaziantep B.B
vs
Konyaspor [14]
-
- 00:00
[5] Besiktas
vs
Kasimpasa [13]
-
MEXA 01:00
[15] Toluca
vs
Tigres UANL [13]
-
PHA 02:00
[18] Nimes
vs
Lille [4]
-
- 02:00
[12] Bordeaux
vs
Toulouse [20]
-
- 02:00
[14] Stade Brestois
vs
Montpellier [8]
-
- 02:00
[17] Saint Etienne
vs
Angers [10]
-
- 02:00
[7] Lyon
vs
Monaco [9]
-
- 02:00
[2] Marseille
vs
Nice [6]
-
- 02:00
[15] Metz
vs
Dijon [16]
-
- 02:00
[13] Nantes
vs
Amiens [19]
-
- 02:00
[5] Stade Reims
vs
PSG [1]
-
- 02:00
[3] Rennes
vs
Strasbourg [11]
-
BLVA 02:00
[9] Nacional Potosi
vs
Bolivar [2]
-
- 02:00
[11] CD Guabira
vs
CA Palmaflor [6]
-
- 02:00
[3] Blooming
vs
Jorge Wilstermann [4]
-
- 02:00
[5] Royal Pari
vs
San Jose [8]
-
- 02:00
[13] Real Santa Cruz
vs
Real Potosi [10]
-
- 02:00
[7] The Strongest
vs
Always Ready [1]
-
- 02:00
[14] Aurora
vs
Oriente Petrolero [12]
-
COLA 02:00
[14] Envigado
vs
La Equidad [13]
-
- 02:00
[20] Patriotas
vs
Pereira [11]
-
- 02:00
[15] Atl. Bucaramanga
vs
Jag de Cordoba [16]
-
- 02:00
[4] Deportes Tolima
vs
Boyaca Chico [19]
-
- 02:00
[12] Rionegro Águilas
vs
Cucuta [18]
-
- 02:00
[6] Junior Barranquilla
vs
Alianza Petrolera [5]
-
- 02:00
[7] Once Caldas
vs
Deportivo Cali [9]
-
- 02:00
[3] Santa Fe
vs
Inde.Medellin [10]
-
- 02:00
[1] Atl. Nacional
vs
Deportivo Pasto [2]
-
- 02:00
[8] America Cali
vs
Millonarios [17]
-
CRCA 03:00
[11] Santos Guapiles
vs
Limon [10]
-
- 03:00
[12] Universidad CR
vs
Dep. Saprissa [1]
-
- 03:00
[9] Municipal Grecia
vs
San Carlos [7]
-
- 03:00
[4] Jicaral Sercoba
vs
Alajuelense [2]
-
- 03:00
[3] Herediano
vs
Perez Zeledon [8]
-
USA 07:00
[Dong-9] Orlando City
vs
Atlanta United [Dong-1]
-
- 07:30
[Tay-3] Colorado Rapids
vs
Dallas [Tay-4]
-
- 07:30
[Dong-5] Columbus Crew
vs
Philadelphia Union [Dong-10]
-
- 07:30
[Tay-9] Real Salt Lake
vs
Seattle Sounders [Tay-6]
-
- 07:30
[Tay-10] LA Galaxy
vs
Houston Dynamo [Tay-12]
-
- 07:30
[Tay-1] Sporting Kansas
vs
Minnesota Utd [Tay-2]
-
- 07:30
[Tay-7] Portland Timbers
vs
Vancouver WC [Tay-8]
-
MEXA 08:00
[7] Juarez
vs
Puebla [9]
-
NCAA 08:00
[8] Real Madriz
vs
Chinandega [6]
-
USA 09:00
[Dong-6] D.C. Utd
vs
New York RB [Dong-3]
-
 
« 08 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo