x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNA 17:00
[14] SHB Đà Nẵng
vs
Than Quảng Ninh [7]
-
- 17:00
[6] SL Nghệ An
vs
Viettel [4]
-
DUC4B 19:00
[13] Hannover II
vs
Wer.Bremen II [4]
-
VNA 19:00
[2] Sài Gòn FC
vs
Nam Định [10]
-
DUC3 20:00
[12] Vik.Koln
vs
Duisburg [1]
-
- 20:00
[7] Bayern Munich II
vs
Munchen 1860 [6]
-
- 20:00
[13] Chemnitzer
vs
Ein.Braunschweig [9]
-
- 20:00
[5] Ingolstadt
vs
Waldhof Man. [2]
-
- 20:00
[18] Preussen Munster
vs
Zwickau [17]
-
- 20:00
[11] Uerdingen
vs
Wurzburger [10]
-
- 20:00
[16] Hallescher
vs
CZ Jena [20]
-
- 20:00
[19] Sonnenhof
vs
Meppen [4]
-
- 20:00
[8] Hansa Rostock
vs
Kaiserslautern [14]
-
- 20:00
[3] Unterhaching
vs
Magdeburg [15]
-
DUC4B 20:00
[1] Lubeck
vs
Ein. Norderstedt [7]
-
- 20:00
[17] Heider SV
vs
Hannoverscher SC [18]
-
DUC4BA 20:00
[9] Greuther Furth II
vs
Turkgucu-Ataspor [1]
-
- 20:00
[14] Heimstetten
vs
Augsburg II [11]
-
- 20:00
[15] Schalding Hein.
vs
Buchbach [8]
-
- 20:00
[4] Schweinfurt
vs
Illertissen [12]
-
- 20:00
[18] VfR Garching
vs
Rosenheim [17]
-
- 20:00
[7] TSV Aubstadt
vs
VfB Eichstätt [5]
-
- 20:00
[13] TSV 1896 Rain
vs
Nurnberg II [3]
-
DUC4N 20:00
[13] Bayern Alzenau
vs
Aalen [12]
-
- 20:00
[10] Hoffenheim II
vs
SSV Ulm [7]
-
- 20:00
[6] Mainz II
vs
Offenbach [8]
-
- 20:00
[18] Koblenz
vs
TSV Steinbach [2]
-
- 20:00
[5] Astoria Walldorf
vs
Elversberg [3]
-
- 20:00
[17] TSG Balingen
vs
Homburg [4]
-
- 20:00
[15] VfB Giessen
vs
Freiburg II [14]
-
- 20:00
[9] FSV Frankfurt
vs
Pirmasens [16]
-
- 20:00
[1] Saarbrucken
vs
Bahlinger [11]
-
DUC4T 20:00
Rodinghausen
vs
Lippstadt
-
- 20:00
B.Dortmund II
vs
Verl
-
- 20:00
Sportfreunde Lotte
vs
Essen
-
- 20:00
FC Koln II
vs
Bonner SC
-
- 20:00
Fort.Dusseldorf II
vs
Oberhausen
-
- 20:00
Wuppertaler
vs
Bergisch Gladbach
-
- 20:00
Homberg
vs
Schalke 04 II
-
- 20:00
TuS Haltern
vs
M.gladbach II
-
- 20:00
A.Aachen
vs
Fortuna Koln
-
ITB 21:00
[5] Spezia
vs
Venezia [15]
-
- 21:00
[13] Juve Stabia
vs
Chievo [8]
-
- 21:00
[1] Benevento
vs
Livorno [20]
-
- 21:00
[12] Perugia
vs
Cremonese [17]
-
- 21:00
[4] Pordenone
vs
Cosenza [19]
-
- 21:00
[11] Pisa
vs
Trapani [18]
-
- 21:00
[6] Cittadella
vs
Ascoli [16]
-
- 21:00
[2] Crotone
vs
Salernitana [7]
-
- 21:00
[9] Empoli
vs
Virtus Entella [10]
-
- 21:00
[14] Pescara
vs
Frosinone [3]
-
NPA 21:00
[7] Golden Arrows
vs
Cape Town City [12]
-
- 21:00
[9] Stellenbosch FC
vs
Chippa Utd [11]
-
- 21:00
[3] Orlando Pirates
vs
SuperSport Utd [2]
-
DUA 21:30
[9] Hoffenheim
vs
Leipzig [3]
-
- 21:30
[16] Fort.Dusseldorf
vs
B.Dortmund [2]
-
- 21:30
[13] Hertha Berlin
vs
Ein.Frankfurt [12]
-
- 21:30
[10] FC Koln
vs
Union Berlin [11]
-
- 21:30
[15] Mainz
vs
Augsburg [14]
-
- 21:30
[1] Bayern Munich
vs
M.gladbach [4]
-
- 21:30
[18] Paderborn 07
vs
Wer.Bremen [17]
-
- 21:30
[6] Schalke 04
vs
B.Leverkusen [5]
-
- 21:30
[7] Wolfsburg
vs
Freiburg [8]
-
ANHA 22:00
[18] Bournemouth
vs
Leicester City [3]
-
- 22:00
[15] Brighton
vs
Man City [2]
-
- 22:00
[19] Aston Villa
vs
Crystal Palace [11]
-
- 22:00
[1] Liverpool
vs
Burnley [10]
-
- 22:00
[5] Man Utd
vs
Southampton [14]
-
- 22:00
[20] Norwich
vs
West Ham Utd [16]
-
- 22:00
[7] Sheffield Utd
vs
Chelsea [4]
-
- 22:00
[8] Tottenham
vs
Arsenal [9]
-
- 22:00
[17] Watford
vs
Newcastle [13]
-
- 22:00
[6] Wolves
vs
Everton [12]
-
ANHB 22:00
[11] Swansea City
vs
Bristol City [7]
-
- 22:00
[24] Barnsley
vs
Nottingham Forest [5]
-
- 22:00
[10] Blackburn Rovers
vs
Reading [14]
-
- 22:00
[22] Charlton Athletic
vs
Wigan [21]
-
- 22:00
[12] Derby County
vs
Leeds Utd [2]
-
- 22:00
[3] Fulham
vs
Sheffield Wed. [15]
-
- 22:00
[19] Huddersfield
vs
West Brom [1]
-
- 22:00
[18] Hull City
vs
Luton Town [23]
-
- 22:00
[20] Middlesbrough
vs
Cardiff City [9]
-
- 22:00
[6] Preston North End
vs
Birmingham [16]
-
- 22:00
[13] QPR
vs
Millwall [8]
-
- 22:00
[17] Stoke City
vs
Brentford [4]
-
ANHL1 22:00
[21] Tranmere Rovers
vs
Oxford Utd [3]
-
- 22:00
[19] Rochdale
vs
Peterborough Utd [6]
-
- 22:00
[5] Fleetwood Town
vs
Southend [23]
-
- 22:00
[16] Shrewsbury
vs
Wimbledon [20]
-
- 22:00
[14] Bristol Rovers
vs
Lincoln [15]
-
- 22:00
[8] Wycombe
vs
Gillingham [11]
-
- 22:00
[18] Milton Keynes Dons
vs
Blackpool [13]
-
- 22:00
[22] Bolton
vs
Rotherham Utd [2]
-
- 22:00
[1] Coventry
vs
Burton Albion [12]
-
- 22:00
[9] Doncaster Rovers
vs
Ipswich [10]
-
- 22:00
[4] Portsmouth
vs
Bury
-
- 22:00
[7] Sunderland
vs
Accrington [17]
-
ANHL2 22:00
[22] Macclesfield
vs
Swindon [2]
-
- 22:00
[18] Carlisle
vs
Stevenage [24]
-
- 22:00
[23] Morecambe
vs
Scunthorpe Utd [20]
-
- 22:00
[15] Newport
vs
Northampton [7]
-
- 22:00
[16] Cambridge Utd
vs
Crewe Alexandra [1]
-
- 22:00
[9] Bradford City
vs
Walsall [14]
-
- 22:00
[5] Cheltenham
vs
Salford City [10]
-
- 22:00
[6] Colchester Utd
vs
Forest Green [11]
-
- 22:00
[13] Grimsby
vs
Oldham [19]
-
- 22:00
[17] Leyton Orient
vs
Exeter City [4]
-
- 22:00
[21] Mansfield
vs
Crawley Town [12]
-
- 22:00
[3] Plymouth Argyle
vs
Port Vale [8]
-
DUC4B 22:00
[15] SSV Jeddeloh
vs
Oldenburg 1987 [10]
-
SCOB 22:00
[3] Dundee
vs
Dundee Utd [1]
-
- 22:00
[8] Alloa Athletic
vs
Greenock Morton [7]
-
- 22:00
[4] Ayr Utd
vs
Arbroath [6]
-
- 22:00
[9] Queen of South
vs
Inverness C.T. [2]
-
- 22:00
[5] Dunfermline
vs
Partick Thistle [10]
-
SCO2 22:00
[9] Forfar Athletic
vs
Dumbarton [6]
-
- 22:00
[4] East Fife
vs
Falkirk [2]
-
- 22:00
[3] Airdrieonians
vs
Peterhead [8]
-
- 22:00
[1] Raith Rovers
vs
Stranraer [10]
-
- 22:00
[5] Montrose
vs
Clyde [7]
-
POLB 23:00
[1] Warta Poznan
vs
Chrobry Glogow [13]
-
- 23:00
[7] GKS Tychy
vs
Nieciecza [9]
-
- 23:00
[11] Sandecja
vs
Zaglebie Sosno [10]
-
- 23:00
[12] Stomil Olsztyn
vs
Olimpia Grudz. [6]
-
- 23:00
[14] Puszcza Nie.
vs
Miedz Legnica [8]
-
- 23:00
[17] Odra Opole
vs
Chojniczanka [16]
-
- 23:00
[5] GKS Jastrzebie
vs
Stal Mielec [3]
-
- 23:00
[4] Radomiak Radom
vs
Wigry Suwalki [18]
-
- 23:00
[15] GKS Belchatow
vs
Podbeskidzie [2]
-
CZEA 23:00
[15] Opava
vs
C. Budejovice [8]
-
- 23:00
[11] Bohemians 1905
vs
Jablonec [3]
-
- 23:00
[1] Slavia Praha
vs
Zlin [14]
-
- 23:00
[6] Slovacko
vs
Sparta Praha [9]
-
- 23:00
[10] Sigma Olomouc
vs
Vik.Plzen [2]
-
- 23:00
[13] MFk Karvina
vs
Mlada Boleslav [5]
-
- 23:00
[7] Slovan Liberec
vs
Banik Ostrava [4]
-
- 23:00
[12] Teplice
vs
Pribram [16]
-
CZEB 23:00
[2] Jihlava
vs
Vik.Zizkov [6]
-
- 23:00
[9] Fotbal Trinec
vs
Sellier&Bellot Vlasim [14]
-
- 23:00
[4] Hradec Kralove
vs
Brno [3]
-
- 23:00
[13] Varnsdorf
vs
Slavoj Vysehrad [11]
-
- 23:00
[10] MFK Chrudim
vs
SK Prostejov [12]
-
- 23:00
[15] MFK Vitkovice
vs
Usti & Labem [7]
-
- 23:00
[8] SK Lisen
vs
Pardubice [1]
-
- 23:00
[5] Dukla Praha
vs
Banik Sokolov [16]
-
SLOA 00:00
[8] Triglav
vs
Tabor Sezana [6]
-
- 00:00
[4] Maribor
vs
CM Celje [2]
-
- 00:00
[10] Rudar Velenje
vs
Mura [5]
-
- 00:00
[1] O.Ljubljana
vs
Aluminij [3]
-
- 00:00
[9] Domzale
vs
NK Bravo [7]
-
NPA 00:00
[5] Mamelodi Sun.
vs
Baroka FC [13]
-
HLA 00:30
[16] Fortuna Sittard
vs
AZ Alkmaar [2]
-
- 00:30
[4] PSV Eindhoven
vs
Utrecht [6]
-
- 01:45
[12] Emmen
vs
RKC Waalwijk [18]
-
COLB 02:00
[10] Bogota FC
vs
Tigres(COL) [16]
-
- 02:00
[9] Valledupar
vs
Llaneros FC [7]
-
- 02:00
[6] Cortulua
vs
Orsomarso [12]
-
- 02:00
[5] Fortaleza
vs
Real San Andres [8]
-
- 02:00
[13] Barranquilla
vs
Union Magdalena [3]
-
- 02:00
[2] Leones FC
vs
Real Cartagena [15]
-
- 02:00
[11] Atlético
vs
Dep.Quindio [1]
-
- 02:00
[4] Atletico Huila
vs
Boca Juniors Cali [14]
-
NPA 02:15
[8] Highlands Park
vs
Maritzburg Utd [4]
-
HLA 02:45
[15] Zwolle
vs
Heerenveen [10]
-
- 02:45
[3] Feyenoord
vs
Groningen [9]
-
ARGB 03:00
[A-5] Deportivo Moron
vs
Ind.Rivadavia [A-13]
-
- 03:00
[B-15] Ramon Santamarina
vs
Instituto [B-9]
-
- 03:00
[A-10] Belgrano
vs
Guillermo [A-12]
-
- 03:00
[A-3] Estudiantes BsAs
vs
Nueva Chicago [A-16]
-
- 03:00
[A-4] Temperley
vs
CA Platense [A-7]
-
- 03:00
[B-7] Gim.Mendoza
vs
Brown de Adrogue [B-10]
-
- 03:00
[B-2] Def.Belgrano
vs
Deportivo Riestra [B-4]
-
- 03:00
[A-15] CA Mitre Salta
vs
Alvarado MDP [A-11]
-
- 03:00
[A-8] Agropecuario AAC
vs
Ferro Carril Oeste [A-6]
-
- 03:00
[B-14] All Boys
vs
Almagro [B-13]
-
- 03:00
[B-6] Atletico Rafaela
vs
Villa Dalmine [B-8]
-
- 03:00
[A-9] San Martin SJ
vs
Estudiantes Rio Cuarto [A-2]
-
- 03:00
[A-14] Barracas Central
vs
Atletico Atlanta [A-1]
-
- 03:00
[B-16] Gimnasia Jujuy
vs
San Martin Tucuman [B-1]
-
- 03:00
[B-11] Quilmes
vs
Sarmiento Junin [B-3]
-
- 03:00
[B-5] Tigre
vs
Chacarita Jrs [B-12]
-
USA 07:00
[Dong-8] New England
vs
Montreal Impact [Dong-2]
-
MEXA 08:00
[4] Club America
vs
San Luis [12]
-
- 08:00
[18] Monterrey
vs
Cruz Azul [1]
-
NCAA 08:00
[7] Juventus Managua
vs
Deportivo Ocotal [9]
-
USA 09:00
[Tay-13] Inter Miami
vs
Toronto [Dong-4]
-
NCAA 09:00
[1] Managua FC
vs
Jalapa ART [5]
-
- 09:00
[2] Real Esteli
vs
Diriangen [3]
-
USA 09:30
[Dong-7] Chicago Fire
vs
Los Angeles FC [Tay-5]
-
MEXA 10:00
[2] Club Leon
vs
Club Tijuana [17]
-
- 10:00
[5] Chivas Guad.
vs
Santos Laguna [3]
-
 
« 07 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo