x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
UKRU21 18:00
[9] Zorya U21
vs
Vorskla U21 [1]
-
- 18:00
[3] Shakhtar Donetsk U21
vs
Oleksandria U21 [4]
-
- 18:00
[2] Dinamo Kiev U21
vs
Karpaty Lviv U21 [6]
-
- 18:00
[10] Mariupol Youth
vs
Kolos Kovalivka U21 [8]
-
- 18:00
[5] FC Lviv U21
vs
Desna U21 [7]
-
EU17VL 18:59
Croatia U17
vs
Armenia U17
-
- 18:59
Scotland U17
vs
Iceland U17
-
- 18:59
Slovakia U17
vs
Gibraltar U17
-
- 18:59
Pháp U17
vs
Síp U17
-
EUW17VL 18:59
[11-2] Hà Lan U17 Nữ
vs
Israel U17 Nữ [11-3]
-
- 18:59
[11-1] B.D.Nha U17 Nữ
vs
Latvia U17 Nữ [11-4]
-
TQA 19:35
[8] Chongqing Lifan
vs
Sh. Shenhua [12]
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ARMA 20:00
[9] Banants
vs
Alashkert [4]
-
- 20:00
[5] Lori Vanadzor
vs
Gandzasar [8]
-
- 20:00
[3] Ararat-Armenia
vs
FC Noah [6]
-
- 20:00
[10] FC Yerevan
vs
Shirak [2]
-
- 20:00
[1] Ararat Y
vs
Pyunik [7]
-
ISRB 20:00
[7] H. Petah Tikva
vs
HR Letzion [2]
-
- 20:00
[5] INR HaSharon
vs
Kafr Qasim [8]
-
- 20:00
[13] Ahi Nazareth
vs
Hapoel R. Gan [10]
-
- 20:00
[15] Hapoel Bnei Lod
vs
Hapoel Nof HaGalil [12]
-
- 20:00
[14] Beitar TA Ramla
vs
Bnei Sakhnin [9]
-
Đang tải...
- 20:00
[6] Hapoel Ashkelon
vs
Maccabi P.Tikva [1]
-
- 20:00
[16] Hapoel Afula
vs
Hapoel Acre [11]
-
- 20:00
[4] Hapoel Umm Al Fahm
vs
Hapoel Katamon [3]
-
ANHU23 21:00
[2-9] Fulham U23
vs
Sunderland U23 [2-12]
-
BLRA 21:00
[11] Neman Grodno
vs
FK Minsk [9]
-
- 21:00
[5] Isloch
vs
Dnepr Mogilev [14]
-
QATA 22:20
[11] Shahaniya SC
vs
Sailiya [8]
-
KSAA 22:55
[1] Al Hilal
vs
Al Nasr (KSA) [8]
-
CZEB 23:00
[4] Hradec Kralove
vs
SK Prostejov [11]
-
KSAA 23:00
[14] Al Feiha
vs
Al Fateh [16]
-
- 23:20
[15] Dhamak
vs
Al Raed [13]
-
QATA 00:30
[2] Al Arabi (QAT)
vs
Al Rayyan [5]
-
DUC4BA 01:00
[9] Buchbach
vs
Rosenheim [16]
-
TSB 01:00
[2] Grasshoppers
vs
Vaduz [7]
-
- 01:00
[3] Wil 1900
vs
Aarau [6]
-
- 01:00
[4] Winterthur
vs
Chiasso [10]
-
- 01:00
[1] Lausanne Sports
vs
Stade L. Ouchy [5]
-
- 01:00
[8] SC Kriens
vs
Schaffhausen [9]
-
AUTB 01:00
[7] Horn
vs
Dornbirn [5]
-
- 01:00
[10] Grazer AK
vs
Liefering [9]
-
- 01:00
[12] SKU Amstetten
vs
Blau Weiss Linz [3]
-
- 01:00
[6] SV Lafnitz
vs
Vorwarts Steyr [8]
-
- 01:00
[14] Floridsdorfer AC
vs
Austria Klagenfurt [1]
-
- 01:00
[11] LASK Juniors
vs
Austria Wien II [15]
-
- 01:00
[4] Aust Lustenau
vs
Kapfenberg [16]
-
- 01:00
[13] Wacker Innsbruck
vs
SV Ried [2]
-
ANHU23 02:00
[1-1] Everton U23
vs
Chelsea U23 [1-2]
-
- 02:00
[2-11] Norwich City U23
vs
West Ham U23 [2-1]
-
- 02:00
[1-10] Leicester City U23
vs
Southampton U23 [1-8]
-
- 02:00
[1-9] Brighton U23
vs
Derby County U23 [1-4]
-
- 02:00
[1-7] Blackburn U23
vs
Liverpool U23 [1-11]
-
- 02:00
[2-2] Man Utd U23
vs
Stoke City U23 [2-4]
-
TBNA 02:00
[11] Villarreal
vs
Alaves [17]
-
PHB 02:00
[16] Orleans
vs
Chateauroux [18]
-
- 02:00
[14] Rodez
vs
Chambly [15]
-
- 02:00
[20] Paris FC
vs
Caen [17]
-
- 02:00
[7] Auxerre
vs
Grenoble [12]
-
- 02:00
[8] Guingamp
vs
Clermont [10]
-
- 02:00
[19] Le Mans
vs
Niort [13]
-
- 02:00
[1] Lorient
vs
Troyes [6]
-
- 02:00
[9] Nancy
vs
Lens [2]
-
- 02:00
[3] Sochaux
vs
Ajaccio [4]
-
- 02:00
[11] Valenciennes
vs
Le Havre [5]
-
HLA 02:00
[11] Twente
vs
Emmen [15]
-
HLB 02:00
[4] SBV Excelsior
vs
Ajax U21 [5]
-
- 02:00
[11] Volendam
vs
AZ Alkmaar U21 [18]
-
- 02:00
[6] Utrecht U21
vs
Cambuur [1]
-
- 02:00
[3] De Graafschap
vs
Dordrecht 90 [20]
-
- 02:00
[8] Go Ahead Eagles
vs
Den Bosch [12]
-
- 02:00
[16] TOP Oss
vs
PSV Eindhoven U21 [19]
-
- 02:00
[7] Almere City
vs
Eindhoven [9]
-
- 02:00
[14] NEC Nijmegen
vs
MVV Maastricht [17]
-
- 02:00
[15] Helmond Sport
vs
Telstar [13]
-
- 02:00
[10] Roda JC
vs
NAC Breda [2]
-
BIA 02:00
[10] Charleroi
vs
Mouscron Peruwelz [8]
-
- 02:00
[4] Antwerpen
vs
Kortrijk [11]
-
- 02:00
[9] Sint Truiden
vs
Gent [3]
-
- 02:00
[7] Zulte-Waregem
vs
Oostende [12]
-
- 02:00
[6] Genk
vs
Cercle Brugge [16]
-
- 02:00
[15] Eupen
vs
Anderlecht [13]
-
- 02:00
[14] Waasland-Beveren
vs
KV Mechelen [5]
-
- 02:00
[1] Club Brugge
vs
Standard Liege [2]
-
NPA 02:00
[6] SuperSport Utd
vs
Black Leopards [13]
-
BDNA 02:30
[17] Pacos Ferreira
vs
Rio Ave [9]
-
IREA 02:45
[4] Derry City
vs
Finn Harps [9]
-
- 02:45
[3] Bohemians
vs
Sligo Rovers [6]
-
- 02:45
[1] Dundalk
vs
St. Patrick's [5]
-
- 02:45
[2] Shamrock Rovers
vs
Cork City [8]
-
- 02:45
[7] Waterford Utd
vs
UC Dublin [10]
-
WALA 02:45
[3] The New Saints
vs
Bala Town [4]
-
- 02:45
[7] Newtown AFC
vs
Cardiff Metropolitan [6]
-
- 02:45
[8] Aberystwyth
vs
Connah's QN [2]
-
CHIA 05:00
[10] Cobresal
vs
U. Espanola [7]
-
MEXA 08:00
[13] Morelia
vs
Santos Laguna [2]
-
- 08:00
[10] Club Tijuana
vs
Veracruz [19]
-
MEXB 09:00
[4] Oaxaca
vs
Mineros de Zac. [11]
-
MEXA 10:00
[9] Atlas
vs
Necaxa [1]
-
 
« 06 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo