x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GREC 18:59
Lamia FC
vs
PAOK
-
- 18:59
Volos NFC
vs
AEK Athens
-
- 18:59
Panathinaikos
vs
Pas Giannina
-
- 18:59
Aris Salonica
vs
Olympiakos
-
MKDA 20:00
[6] Vardar
vs
FC Struga [4]
-
- 20:00
[3] Makedonija
vs
Sileks Kratovo [8]
-
- 20:00
[5] Rabotnicki
vs
Shkendija [1]
-
- 20:00
[8] Sileks Kratovo
vs
Shkupi [2]
-
- 20:00
[2] Shkupi
vs
Rabotnicki [5]
-
- 20:00
[11] Academy Pandev
vs
Makedonija [3]
-
- 20:00
[12] Belasica Strumica
vs
Academy Pandev [11]
-
- 20:00
[4] FC Struga
vs
Pelister [9]
-
- 20:00
[7] Borec Veles
vs
Belasica Strumica [12]
-
- 20:00
[10] Renova
vs
Vardar [6]
-
- 20:00
[9] Pelister
vs
Borec Veles [7]
-
- 20:00
[1] Shkendija
vs
Renova [10]
-
DENA 20:00
[11] AC Horsens
vs
Aalborg BK [8]
-
- 20:00
[3] Aarhus AGF
vs
Nordsjaelland [10]
-
- 20:00
[4] Kobenhavn
vs
Vejle [9]
-
- 20:00
[12] Lyngby
vs
Midtjylland [2]
-
- 20:00
[6] Sonderjyske
vs
Odense BK [7]
-
- 20:00
[1] Brondby
vs
Randers [5]
-
ITA 21:00
[15] Benevento
vs
Verona [9]
+1/4 -
- 21:00
[8] Sassuolo
vs
Napoli [7]
+1/2 -
- 21:00
[5] Atalanta
vs
Crotone [20]
-2 -
- 21:00
[18] Cagliari
vs
Bologna [11]
+1/4 -
- 21:00
[13] Fiorentina
vs
Roma [4]
+1/2 -
- 21:00
[12] Genoa
vs
Sampdoria [10]
+0 -
- 21:00
[3] Juventus
vs
Spezia [14]
-1 3/4 -
- 21:00
[6] Lazio
vs
Torino [17]
-1 -
- 21:00
[2] AC Milan
vs
Udinese [16]
-3/4 -
- 21:00
[19] Parma
vs
Inter Milan [1]
+1 1/2 -
ITA3 21:00
[A-3] Pro Vercelli
vs
Pergolettese [A-14]
-
- 21:00
[B-4] Alto Adige
vs
Fano [B-16]
-
- 21:00
[C-4] Catanzaro
vs
Avellino [C-3]
-
- 21:00
[C-6] Foggia
vs
Vibonese [C-16]
-
- 21:00
[A-9] Carrarese
vs
Grosseto [A-11]
-
- 21:00
[C-8] Juve Stabia
vs
Bari [C-2]
-
- 21:00
[B-3] Perugia
vs
Sambenedettese [B-9]
-
- 21:00
[C-15] Paganese
vs
Viterbese Calcio [C-13]
-
- 21:00
[A-8] Pontedera
vs
Pistoiese [A-17]
-
- 21:00
[C-10] Casertana
vs
Virtus Francavilla [C-11]
-
- 21:00
[C-14] SS Monopoli
vs
AS Bisceglie [C-18]
-
- 21:00
[B-13] US Fermana
vs
Cesena [B-6]
-
- 21:00
[A-16] US Olbia
vs
Como [A-1]
-
- 21:00
[C-17] Potenza SC
vs
Turris Neapolis [C-12]
-
- 21:00
[A-5] Juventus U23
vs
Novara [A-12]
-
- 21:00
[B-17] Pesaro
vs
Feralpisalo [B-7]
-
- 21:00
[B-8] Virtus Verona
vs
Padova [B-1]
-
- 21:00
[A-6] Lecco
vs
AC Renate [A-2]
-
- 21:00
[B-18] Legnano
vs
Carpi [B-14]
-
- 21:00
[A-13] Pro Sesto
vs
Aurora Pro Patria [A-4]
-
- 21:00
[A-10] Albinoleffe
vs
Luchese [A-20]
-
- 21:00
[B-20] Arezzo
vs
Mantova [B-10]
-
- 21:00
[C-5] Catania
vs
Palermo [C-9]
-
- 21:00
[A-18] Livorno
vs
Alessandria [A-7]
-
- 21:00
[B-2] Modena
vs
Imolese Calcio [B-15]
-
- 21:00
[A-15] Piacenza
vs
Giana Erminio [A-19]
-
- 21:00
[B-19] Ravenna
vs
Matelica [B-11]
-
- 21:00
[C-1] Ternana
vs
Cavese [C-19]
-
- 21:00
[B-5] Triestina
vs
Gubbio [B-12]
-
BDNB 22:00
[13] SC Covilha
vs
Academico Viseu [16]
-1/4 -
LUXA 22:00
[15] Etzella Ettelbruc
vs
Racing Union [12]
-
- 22:00
[10] Progres Niedercorn
vs
Wiltz [5]
-
- 22:00
[3] Swift Hesperange
vs
RM Hamm Benfica [16]
-
- 22:00
[14] Mondorf-les.
vs
UNA Strassen [7]
-
- 22:00
[13] Hostert
vs
Jeunesse Esch [8]
-
- 22:00
[6] Victoria Rosport
vs
Dudelange [1]
-
- 22:00
[9] Rodange 91
vs
Differdange [4]
-
- 22:00
[2] Fola Esch
vs
UT Petange [11]
-
CYPC 22:00
AEL Limassol
vs
Nea Salamina
-
DUC4T 00:00
A.Aachen
vs
Preussen Munster
-
CYPC 00:00
Ethnikos Achnas
vs
Olympiakos Nic.
-
TNKA 00:00
[16] Kayserispor
vs
Rizespor [15]
-
- 00:00
[21] Ankaragucu
vs
Galatasaray [1]
-
- 00:00
[11] Sivasspor
vs
Hatayspor [5]
-
- 00:00
[6] Alanyaspor
vs
Goztepe [10]
-
- 00:00
[18] Erzurum BB
vs
Fatih Karagumruk [8]
-
- 00:00
[17] Istanbul BB
vs
Konyaspor [12]
-
- 00:00
[14] Kasimpasa
vs
Trabzonspor [4]
-
- 00:00
[13] Malatyaspor
vs
Besiktas [2]
-
- 00:00
[7] Gaziantep B.B
vs
Genclerbirligi [20]
-
- 00:00
[3] Fenerbahce
vs
Antalyaspor [9]
-
TSA 00:15
[3] St. Gallen
vs
Servette [5]
-
NPA 00:30
[13] Chippa Utd
vs
Cape Town City [6]
-
- 00:30
[7] Golden Arrows
vs
Baroka FC [8]
-
- 00:30
[4] Orlando Pirates
vs
Blo. Celtic [11]
-
HLB 00:45
[3] Almere City
vs
Volendam [7]
-1/4 -
ISRA 00:50
[4] Maccabi P.Tikva
vs
Maccabi Netanya [6]
-
ANHA 01:00
[15] Burnley
vs
Leicester City [3]
+3/4 -
- 01:00
[20] Sheffield Utd
vs
Aston Villa [8]
+1/4 -
SCOA 01:00
[12] Hamilton
vs
St. Johnstone [8]
-
- 01:00
[5] Livingston
vs
Rangers [1]
-
ISRA 01:00
[8] HIK Shmona
vs
Hap. Beer Sheva [5]
-
- 01:45
[11] Hapoel Tel Aviv
vs
Maccabi Haifa [1]
-
CRCA 02:00
[B-5] Cartagines
vs
Jicaral Sercoba [B-2]
-
- 02:00
[B-6] Limon
vs
Herediano [A-5]
-
- 02:00
[A-4] Guadalupe FC
vs
Alajuelense [A-1]
-
- 02:00
[A-3] Municipal Grecia
vs
Santos Guapiles [A-2]
-
- 02:00
[B-4] Sporting (CRC)
vs
Perez Zeledon [A-6]
-
- 02:00
[B-1] Dep. Saprissa
vs
San Carlos [B-3]
-
TSA 02:30
[10] Vaduz
vs
Lausanne Sports [7]
-
- 02:30
[2] Basel
vs
Young Boys [1]
-
ANHB 02:45
[11] Bristol City
vs
Bournemouth [6]
-
- 02:45
[1] Norwich
vs
Brentford [2]
-
- 02:45
[17] QPR
vs
Barnsley [7]
-
- 02:45
[21] Sheffield Wed.
vs
Rotherham Utd [23]
-
- 02:45
[3] Watford
vs
Wycombe [24]
-
COLB 02:59
[13] Real Cartagena
vs
Boca Juniors Cali [10]
-
- 02:59
[12] Bogota FC
vs
Dep.Quindio [4]
-
- 02:59
[6] Cortulua
vs
Barranquilla [14]
-
- 02:59
[11] Fortaleza
vs
Union Magdalena [1]
-
- 02:59
[8] Leones FC
vs
Llaneros FC [16]
-
- 02:59
[5] Atletico
vs
Tigres(COL) [7]
-
- 02:59
[15] Real San Andres
vs
Orsomarso [9]
-
- 02:59
[3] Atletico Huila
vs
Valledupar [2]
-
ANHB 03:00
[10] Stoke City
vs
Swansea City [4]
-
TBNC 03:00
Barcelona
vs
Sevilla
-1 -
ANHA 03:15
[13] Crystal Palace
vs
Man Utd [2]
+1 -
MEXA 08:00
[11] Juarez
vs
Monterrey [7]
-
- 08:00
[10] Queretaro
vs
Chivas Guad. [12]
-
MEXB 08:00
[5] Pumas Tabasco
vs
Atlante [4]
-
MEXA 10:00
[2] Cruz Azul
vs
Mazatlan FC [14]
-
- 10:00
[5] Club Tijuana
vs
Club America [1]
-
MEXB 10:00
[3] Sonora
vs
Oaxaca [12]
-
 
« 03 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo