x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:30
[10] HK Ranger
vs
Yuen Long [9]
-
- 14:30
[1] Guangzhou R&F U19
vs
Kitchee [2]
-
- 14:30
[6] Tai Po
vs
Lee Man FC [3]
-
VNA 17:00
[9] BCM Bình Dương
vs
HA Gia Lai [3]
-
- 18:00
[7] Than Quảng Ninh
vs
TP.HCM [1]
-
- 19:00
[4] Viettel
vs
Hải Phòng [5]
-
DUB 19:30
[10] Jahn Regensburg
vs
Darmstadt [6]
-
- 19:30
[16] Wehen
vs
Dynamo Dresden [18]
-
- 19:30
[8] Erzgebirge Aue
vs
Karlsruher [17]
-
- 19:30
[1] A.Bielefeld
vs
Nurnberg [14]
-
- 19:30
[15] Bochum
vs
St. Pauli [11]
-
- 19:30
[5] Greuther Furth
vs
Sandhausen [13]
-
- 19:30
[3] Hamburger
vs
Holstein Kiel [7]
-
- 19:30
[9] Hannover 96
vs
Heidenheim [4]
-
- 19:30
[2] Stuttgart
vs
Osnabruck [12]
-
DUC4DB 19:30
[10] Auerbach
vs
C. Leipzig [13]
-
- 19:30
[17] Optik Rathenow
vs
Wacker Nordhausen [8]
-
- 19:30
[5] Hertha Berlin II
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30
[11] Meuselwitz
vs
Berliner FC Dynamo [6]
-
- 19:30
[2] Lok.Leipzig
vs
Bischofswerdaer [18]
-
- 19:30
[14] RW Erfurt
vs
Union Furstenwalde [4]
-
- 19:30
[1] VSG Altglienicke
vs
SV Lichtenberg [12]
-
- 19:30
[7] Berlin AK 07
vs
Viktoria Berlin [9]
-
- 19:30
[3] E.Cottbus
vs
Babelsberg [16]
-
DUC4B 20:00
[7] Ein. Norderstedt
vs
Havelse [9]
-
- 20:00
[6] Holstein Kiel II
vs
St. Pauli II [12]
-
NGA 20:00
[14] Rubin Kazan
vs
FK Orenburg [13]
-
- 20:00
[8] Spartak Moscow
vs
FK Tambov [10]
-
- 20:00
[15] Krylya Sovetov
vs
Rostov [4]
-
- 20:00
[6] Din. Moscow
vs
Arsenal-Tula [7]
-
- 20:00
[16] Akhmat Groznyi
vs
Cska Moscow [5]
-
- 20:00
[2] Krasnodar
vs
Zenit [1]
-
- 20:00
[11] Ufa
vs
Ural S.r. [9]
-
- 20:00
[3] Lok. Moscow
vs
PFC Sochi [12]
-
TNKB 20:00
[5] Akhisar Bld.
vs
Balikesirspor [11]
-
- 20:00
[4] Adana Demirspor
vs
Altay [6]
-
- 20:00
[2] Bursaspor
vs
Altinordu SK [14]
-
- 20:00
[1] Hatayspor
vs
Keciorengucu [10]
-
- 20:00
[15] Osmanlispor
vs
Umraniyespor [8]
-
- 20:00
[7] Fatih Karagumruk
vs
Boluspor [17]
-
- 20:00
[12] Menemen Bld
vs
Adanaspor [18]
-
- 20:00
[9] Giresunspor
vs
Erzurum BB [3]
-
- 20:00
[16] Eskisehirspor
vs
Istanbulspor AS [13]
-
WALA 20:30
[1] The New Saints
vs
Caernarfon Town [5]
-
ITA 21:00
[20] Brescia
vs
Roma [5]
-
- 21:00
[12] Cagliari
vs
Lecce [18]
-
- 21:00
[13] Fiorentina
vs
Verona [8]
-
- 21:00
[17] Genoa
vs
SPAL 1907 [19]
-
- 21:00
[3] Inter Milan
vs
Torino [15]
-
- 21:00
[1] Juventus
vs
Atalanta [4]
-
- 21:00
[2] Lazio
vs
Sassuolo [11]
-
- 21:00
[6] Napoli
vs
AC Milan [7]
-
- 21:00
[9] Parma
vs
Bologna [10]
-
- 21:00
[14] Udinese
vs
Sampdoria [16]
-
ITA3 21:00
Como
vs
Siena
-
- 21:00
AC Renate
vs
Albinoleffe
-
- 21:00
Alto Adige
vs
Ravenna
-
- 21:00
Catanzaro
vs
Paganese
-
- 21:00
Carrarese
vs
Juventus U23
-
- 21:00
Teramo
vs
Vibonese
-
- 21:00
Feralpisalo
vs
Vicenza
-
- 21:00
Cavese
vs
Virtus Francavilla
-
- 21:00
Novara
vs
Aurora Pro Patria
-
- 21:00
Rende
vs
Catania
-
- 21:00
Pontedera
vs
US Pianese
-
- 21:00
Casertana
vs
Ternana
-
- 21:00
Giana Erminio
vs
Monza
-
- 21:00
Pistoiese
vs
Pro Vercelli
-
- 21:00
SS Monopoli
vs
AZ Picerno
-
- 21:00
Viterbese Calcio
vs
Reggina
-
- 21:00
US Olbia
vs
Lecco
-
- 21:00
Imolese Calcio
vs
Padova
-
- 21:00
Sicula Leonzio
vs
Avellino
-
- 21:00
AS Bisceglie
vs
FC Rieti
-
- 21:00
Potenza SC
vs
Bari
-
- 21:00
Gozzano
vs
Arezzo
-
- 21:00
ArzignanoChiampo
vs
US Fermana
-
- 21:00
Reggiana
vs
Virtus Verona
-
- 21:00
Gubbio
vs
Sambenedettese
-
- 21:00
Fano
vs
Cesena
-
- 21:00
Carpi
vs
Pesaro
-
- 21:00
Modena
vs
Triestina
-
- 21:00
Rimini
vs
Piacenza
-
- 21:00
Alessandria
vs
Pergolettese
-
DUC4B 21:00
[18] Hannoverscher SC
vs
Hansa Luneburg [11]
-
- 21:00
[10] Oldenburg 1987
vs
Drochtersen/Assel [3]
-
LUXA 22:00
[10] Etzella Ettelbruc
vs
Jeunesse Esch [8]
-
- 22:00
[12] Mondorf-les.
vs
Dudelange [5]
-
- 22:00
[6] UNA Strassen
vs
Progres Niedercorn [2]
-
- 22:00
[13] Rodange 91
vs
Hostert [11]
-
- 22:00
[14] BB Muhlenbach
vs
UT Petange [4]
-
- 22:00
[3] Differdange
vs
RFCU Luxemburg [7]
-
- 22:00
[1] Fola Esch
vs
Victoria Rosport [9]
-
TBN3 23:00
[D-6] San Fernando
vs
Merida [D-19]
-
- 23:00
[C-7] UE Olot
vs
Hercules CF [C-16]
-
- 23:00
[B-19] Barakaldo
vs
Amorebieta [B-5]
-
- 23:00
[C-18] Ejea
vs
Sabadell [C-2]
-
- 23:00
[D-4] Yeclano Dep.
vs
Granada II [D-18]
-
- 23:00
[C-19] Badalona
vs
Villarreal B [C-4]
-
- 23:00
[C-5] Lleida Esportiu
vs
Andorra FC [C-6]
-
- 23:00
[B-14] Salamanca
vs
Burgos CF [B-7]
-
- 23:00
[B-10] Guijuelo
vs
UD Logrones [B-1]
-
- 23:00
[A-19] Getafe B
vs
Real Oviedo B [A-12]
-
- 23:00
[B-6] Real Sociedad B
vs
Arenas de Guecho [B-18]
-
- 23:00
[B-17] Izarra
vs
Athletic Bilbao B [B-3]
-
- 23:00
[C-15] Valencia B
vs
UE Llagostera [C-12]
-
- 23:00
[C-10] Espanyol B
vs
Levante B [C-11]
-
- 23:00
[A-17] Marino de Luanco
vs
Racing Ferrol [A-10]
-
- 23:00
[A-14] Celta Vigo II
vs
Atl. Baleares [A-2]
-
- 23:00
[B-2] Cultural Leonesa
vs
Valladolid II [B-4]
-
- 23:00
[A-18] Las Palmas Atl.
vs
S.S. Reyes [A-20]
-
- 23:00
[D-17] Algeciras
vs
Atl. Sanluqueno [D-15]
-
- 23:00
[B-9] Haro Deportivo
vs
Tudelano [B-20]
-
- 23:00
[A-4] Pena Deportiva
vs
Coruxo [A-5]
-
- 23:00
[A-8] Union Langreo
vs
Pontevedra [A-11]
-
- 23:00
[C-1] Cornella
vs
Ebro [C-9]
-
- 23:00
[B-13] Leioa
vs
Real Union [B-16]
-
- 23:00
[A-9] Rayo Majada.
vs
Inter de Madrid [A-7]
-
- 23:00
[B-12] CD Calahorra
vs
CF Salmantino [B-15]
-
- 23:00
[A-16] Las Rozas CF
vs
Sporting Gijon B [A-13]
-
- 23:00
[B-11] Alaves B
vs
Osasuna B [B-8]
-
- 23:00
[D-13] Cadiz B
vs
Linense [D-8]
-
- 23:00
[D-5] Cordoba
vs
Don Benito [D-14]
-
- 23:00
[D-12] Sevilla B
vs
Marbella [D-2]
-
- 23:00
[D-16] Talavera
vs
UCAM Murcia [D-9]
-
- 23:00
[A-15] UD Melilla
vs
Ibiza-Eivissa [A-1]
-
- 23:00
[D-3] Badajoz
vs
Recreativo Huelva [D-11]
-
- 23:00
Alaves
vs
Orihuela [C-20]
-
- 23:00
[C-3] Castellon
vs
Barcelona B [C-8]
-
- 23:00
[C-13] Gimnastic
vs
AE Prat [C-17]
-
- 23:00
[A-6] Real Madrid B
vs
Atletico Madrid B [A-3]
-
- 23:00
[D-7] Murcia
vs
Villarrubia CF [D-10]
-
BDNA 23:00
[18] Aves
vs
Moreirense [8]
-
- 23:00
[7] Famalicao
vs
Portimonense [17]
-
- 23:00
[13] Belenenses
vs
Tondela [14]
-
- 23:00
[10] Boavista
vs
Santa Clara [12]
-
- 23:00
[15] Maritimo
vs
Benfica [2]
-
- 23:00
[16] Pacos Ferreira
vs
Porto [1]
-
- 23:00
[5] Rio Ave
vs
Braga [3]
-
- 23:00
[4] Sporting Lisbon
vs
Gil Vicente [9]
-
- 23:00
[6] Vitoria Guimaraes
vs
Vitoria Setubal [11]
-
BDNB 23:00
[16] Porto B
vs
Penafiel [12]
-
- 23:00
[7] Academico Viseu
vs
Leixoes [8]
-
- 23:00
[18] Casa Pia AC
vs
Academica Coim [6]
-
- 23:00
[14] Vilafranquense
vs
Cova Piedade [17]
-
- 23:00
[4] Estoril
vs
CD Mafra [3]
-
- 23:00
[10] SC Covilha
vs
Varzim [5]
-
- 23:00
[11] UD Oliveirense
vs
Chaves [9]
-
TBNB 00:00
[21] Extremadura UD
vs
Racing Santander [22]
-
- 00:00
[20] Lugo
vs
Numancia [16]
-
- 00:00
[11] Rayo Vallecano
vs
Malaga [14]
-
- 00:00
[10] SD Ponferradina
vs
Fuenlabrada [12]
-
- 00:00
[4] Huesca
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[5] Girona
vs
Zaragoza [2]
-
- 00:00
[17] Real Oviedo
vs
Mirandes [7]
-
- 00:00
[18] Albacete
vs
Alcorcon [8]
-
- 00:00
[3] Almeria
vs
Sporting Gijon [9]
-
- 00:00
[6] Elche
vs
Cadiz [1]
-
- 00:00
[13] Tenerife
vs
Deportivo [19]
-
TNKA 00:00
[18] Kayserispor
vs
Besiktas [5]
-
- 00:00
[17] Ankaragucu
vs
Alanyaspor [6]
-
- 00:00
[14] Konyaspor
vs
Rizespor [16]
-
- 00:00
[10] Denizlispor
vs
Gaziantep B.B [9]
-
- 00:00
[11] Antalyaspor
vs
Istanbul BB [2]
-
- 00:00
[13] Kasimpasa
vs
Sivasspor [4]
-
- 00:00
[15] Malatyaspor
vs
Genclerbirligi [12]
-
- 00:00
[7] Fenerbahce
vs
Goztepe [8]
-
- 00:00
[3] Galatasaray
vs
Trabzonspor [1]
-
MEXA 01:00
[15] Toluca
vs
Club Leon [2]
-
BLVA 02:00
[9] Nacional Potosi
vs
Oriente Petrolero [12]
-
- 02:00
[11] CD Guabira
vs
Jorge Wilstermann [4]
-
- 02:00
[5] Royal Pari
vs
CA Palmaflor [6]
-
- 02:00
[7] The Strongest
vs
Real Santa Cruz [13]
-
- 02:00
[2] Bolivar
vs
San Jose [8]
-
- 02:00
[14] Aurora
vs
Always Ready [1]
-
CHIA 02:00
[9] Huachipato
vs
La Serena [14]
-
- 02:00
[15] Colo Colo
vs
Antofagasta [12]
-
- 02:00
[8] Audax Italiano
vs
Curico Unido [4]
-
- 02:00
[13] U.Concepcion
vs
O Higgins [16]
-
- 02:00
[6] Cobresal
vs
Palestino [5]
-
- 02:00
[11] Everton CD
vs
Univ. Catolica [2]
-
- 02:00
[10] Iquique
vs
U. La Calera [3]
-
- 02:00
[17] Coquimbo Unido
vs
San. Wanderers [18]
-
- 02:00
[7] U. Espanola
vs
Univ. de Chile [1]
-
COLA 02:00
[17] Millonarios
vs
Atl. Nacional [1]
-
- 02:00
[2] Deportivo Pasto
vs
Santa Fe [3]
-
- 02:00
[5] Alianza Petrolera
vs
Patriotas [20]
-
- 02:00
[11] Pereira
vs
America Cali [8]
-
- 02:00
[16] Jag de Cordoba
vs
Envigado [14]
-
- 02:00
[10] Inde.Medellin
vs
Once Caldas [7]
-
- 02:00
[18] Cucuta
vs
Junior Barranquilla [6]
-
- 02:00
[9] Deportivo Cali
vs
Deportes Tolima [4]
-
- 02:00
[19] Boyaca Chico
vs
Atl. Bucaramanga [15]
-
- 02:00
[13] La Equidad
vs
Rionegro Águilas [12]
-
CRCA 03:00
[8] Perez Zeledon
vs
Universidad CR [12]
-
- 03:00
[7] San Carlos
vs
Herediano [3]
-
- 03:00
[10] Limon
vs
Cartagines [5]
-
- 03:00
[2] Alajuelense
vs
Santos Guapiles [11]
-
- 03:00
[6] Guadalupe FC
vs
Jicaral Sercoba [4]
-
- 03:00
[1] Dep. Saprissa
vs
Municipal Grecia [9]
-
MEXA 03:59
[1] Cruz Azul
vs
Queretaro [11]
-
- 07:00
[3] Santos Laguna
vs
San Luis [12]
-
USA 07:30
[Tay-2] Minnesota Utd
vs
Dallas [Tay-4]
-
- 07:30
[Tay-5] Los Angeles FC
vs
Real Salt Lake [Tay-9]
-
- 07:30
[Tay-14] Nashville FC
vs
D.C. Utd [Dong-6]
-
- 07:30
[Tay-1] Sporting Kansas
vs
Colorado Rapids [Tay-3]
-
- 07:30
[Tay-6] Seattle Sounders
vs
Vancouver WC [Tay-8]
-
- 07:30
[Dong-9] Orlando City
vs
Cincinnati [Dong-11]
-
- 08:00
[Dong-7] Chicago Fire
vs
Columbus Crew [Dong-5]
-
MEXA 09:00
[5] Chivas Guad.
vs
Club America [4]
-
USA 10:00
[Dong-10] Philadelphia Union
vs
New York City [Dong-12]
-
 
« 01 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo