x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 15:15 FT
[12] APIA Tigers
1 - 0
Sutherland Sharks [10]
+0 0 - 0
AUSVPL 15:30 FT
[11] Eastern Lions (T)
2 - 0
Hume City [6]
+1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[1] South Melbourne
1 - 0
Dandenong Th. [9]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[13] Altona City
0 - 1
Green Gully SC [7]
+0 0 - 0
- 15:30 FT
[5] Melb. Knights
0 - 1
Heidelberg Utd [4]
+0 0 - 0
VN19 15:30 FT
  Hà Nội T&T U19
1 - 1
Sài Gòn FC U19  
0 - 1
AUSW 15:35 FT
[1] Sydney FC Nữ (T)
2 - 1
Melb. Victory Nữ [3]
+0 1 - 0
AUSVPL 15:45 FT
[8] Port Melbourne
5 - 0
St Albans Saints [12]
-1/4 1 - 0
- 16:30 FT
[10] Bentleigh Greens 1
0 - 2
Avondale Heights [2]
+1/4 0 - 1
- 16:30 FT
[14] Dandenong City
1 - 2
Oakleigh Cannons [3]
+1/2 0 - 0
VN19 18:00 FT
  Quảng Nam U19
1 - 2
An Giang U19  
0 - 2
C1W 19:00 FT
  Wolfsburg Nữ (T)
0 - 3
Chelsea Nữ  
-3/4 0 - 2
ITA3 20:00 FT
[C-19] Cavese 1
0 - 2
Potenza SC [C-13]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[A-13] US Olbia
1 - 0
Pistoiese [A-20]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[A-11] Pergolettese
2 - 2
Lecco [A-5]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[B-8] Cesena
2 - 1
Gubbio [B-12]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[B-20] Ravenna
0 - 2
Mantova [B-10]
+0 0 - 1
KSB 20:10 FT
[17] Al Bukiryah
2 - 3
Al Khaleej(KSA) [7]
0 - 1
- 20:20 FT
[4] Al Tai
1 - 0
Al Shoalah [10]
-1/4 0 - 0
- 20:20 FT
[19] Arar FC
1 - 1
Al Thuqbah [18]
0 - 0
C1W 22:00 FT
  Man City Nữ
2 - 1
Barcelona Nữ  
+1/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B2-7] Osasuna B
2 - 0
Ejea [B2-8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[C1-10] Espanyol B
2 - 1
UE Olot [C1-11]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[B2-9] Haro Deportivo 1
1 - 2
SD Logrones [B2-2]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[B2-3] Ebro
2 - 1
Izarra [B2-10]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[B2-5] SD Tarazona
3 - 1
UD Mutilvera [B2-6]
+0 1 - 0
KSB 22:30 FT
[16] Al Nahda (KSA)
2 - 3
Ohud Medina [8]
2 - 0
- 22:35 FT
[5] Hajer
0 - 1
Al Dir'iya [11]
-1/2 0 - 0
- 22:40 FT
[6] Al Kawkab
2 - 2
Al Jabalain [3]
+0 0 - 0
GHQG 22:45 FT
  Thụy Điển 2
1 - 0
Estonia   3
-2 1/4 1 - 0
WEU 22:59 FT
[J-1] Armenia 3
3 - 2
Romania [J-4] 1 4
+1/2 0 - 0
EU21 22:59 FT
[C-4] Iceland U21 (T)
0 - 2
Pháp U21 [C-2]
+2 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[D-4] Thụy Sỹ U21 (T) 1
0 - 3
B.D.Nha U21 [D-1]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C-1] Đan Mạch U21 (T)
3 - 0
Nga U21 [C-3]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[D-2] Croatia U21 (T)
1 - 2
Anh U21 [D-3]
+1/2 0 - 1
ANHL1 23:30 FT
[10] Gillingham
1 - 0
Wigan [21]
-1/2 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[21] Sabadell
2 - 2
Girona [7]
+0 2 - 1
- 00:00 FT
[22] Albacete
0 - 1
Castellon [15]
-1/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Preussen Munster
3 - 1
SV Straelen  
-1 1/4 2 - 1
LUXA 00:30 FT
[5] Wiltz
1 - 2
Hostert [9]
1 - 2
- 00:30 FT
[8] Progres Niedercorn
2 - 0
Racing Union [4]
1 - 0
BRARJ 01:30 FT
[12] Macae/RJ (T) 1
1 - 3
Nova Iguacu/RJ [9]
+1 1/4 1 - 1
WEU 01:45 FT
[I-6] San Marino 2
0 - 2
Albania [I-3]
+2 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[I-5] Andorra 4
1 - 4
Hungary [I-2] 2
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[F-4] Áo
0 - 4
Đan Mạch [F-1] 1
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[D-4] Bosnia & Herz 3
0 - 1
Pháp [D-1] 3
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[I-1] Anh
2 - 1
Ba Lan [I-4] 1
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[J-3] Đức 5
1 - 2
North Macedonia [J-2] 4
-2 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[B-3] Hy Lạp 4
1 - 1
Georgia [B-4] 3
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[J-6] Liechtenstein
1 - 4
Iceland [J-5]
+2 0 - 2
- 01:45 FT
[C-5] Lithuania 3
0 - 2
Italia [C-1] 3
+2 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[F-6] Moldova 1 4
1 - 4
Israel [F-3] 2
+1 1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[C-3] Bắc Ireland 3
0 - 0
Bulgaria [C-4] 3
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[F-2] Scotland 1
4 - 0
Đảo Faroe [F-5] 1
-1 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[B-1] T.B.Nha
3 - 1
Kosovo [B-5] 1
-2 3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[D-2] Ukraina 2
1 - 1
Kazakhstan [D-5] 6
-1 1/2 1 - 0
GHQG 01:45 FT
  Thụy Sỹ 1
3 - 2
Phần Lan   1
-1 1 - 2
BRAPR 02:00 FT
[1] Cianorte/PR
1 - 0
Toledo/PR [8]
1 - 0
BRARJ 03:00 FT
[5] Botafogo/RJ (T)
1 - 1
Madureira/RJ [6]
-3/4 0 - 1
ECUA 03:00 FT
[9] SD Aucas
3 - 3
Delfin SC [12]
-3/4 1 - 1
COLA 03:30 FT
[8] America Cali
2 - 1
Millonarios [7]
-1/4 0 - 1
PERA 03:30 FT
[A-2] Ayacucho FC (T)
3 - 0
Sport Huancayo [B-7]
+1/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-2] Santos Guapiles
3 - 1
Sporting (CRC) [B-6]
-1/2 0 - 1
ECUA 05:30 FT
[14] Guayaquil City
4 - 1
Orense SC [15]
+0 1 - 0
COLA 05:40 FT
[13] Envigado
3 - 0
Patriotas [14]
-1/2 1 - 0
BRARS 06:00 FT
[3] Ypiranga/RS
1 - 0
Brasil Pelotas/RS [10]
1 - 0
- 06:00 FT
[2] Internacional/RS
0 - 0
Sao Jose PoA/RS [8]
0 - 0
URUA 06:00 FT
[16] CA Rentistas
1 - 1
Liverpool P. (URU) [1]
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 3-2
MEXB 06:00 FT
[12] Tlaxcala FC
1 - 0
Cancun FC [8]
1 - 0
BRARJ 07:00 FT
[2] Flamengo/RJ
3 - 0
Bangu/RJ [11]
-2 1/4 -
BRARS 08:00 FT
[7] Sao Luiz/RS
2 - 2
Gremio/RS [1]
1 - 1
COLA 08:00 FT
[16] Rionegro Aguilas
2 - 2
Once Caldas [17]
-1/2 1 - 1
MEXB 08:05 FT
[9] Venados 1
2 - 3
Mineros de Zac. [3]
1 - 1
CRCA 09:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
1 - 1
Guadalupe FC [A-5]
-1 1/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[13] Tampico Madero
0 - 0
Atlante [11]
0 - 0
DUC4N 22:30 Hoãn
[21] Bayern Alzenau
-
Bahlinger [8]
-
TBNB 00:00 Hoãn
[11] Mirandes
-
Tenerife [12]
-
BRAPR 02:00 Hoãn
[7] Operario/PR
-
Rio Branco/PR [5]
-
CRCA 02:00 Hoãn
[A-6] Perez Zeledon
-
Municipal Grecia [A-4]
-
 
« 31 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo