x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 15:00 FT
[8] Daejeon Korail
1 - 0
Mokpo City [5]
-1/4 0 - 0
VNB 15:30 FT
  HL Hà Tĩnh
1 - 0
XM Fico Tây Ninh  
1 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Ufa U21
1 - 1
Orenburg U21  
1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[5] Vorskla U21 1
2 - 1
Oleksandria U21 [4]
-1/4 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
  Blaublitz Akita
0 - 1
Azul Claro Numazu [11]
+0 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[11] Changwon City
0 - 4
Gyeongju KHNP [3]
+1/2 0 - 3
- 17:00 FT
[1] Cheonan City
1 - 0
Gimhae City [4]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Busan Transp.
1 - 3
Gangneung City [15]
+1/2 1 - 1
GHQG 17:30 FT
  Trung Quốc
4 - 1
Myanmar  
4 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[10] Brisbane Knights
0 - 2
Centenary Stormers [7]
+0 0 - 2
NHATA 17:30 FT
[5] Nagoya Grampus
1 - 2
FC Tokyo [8]
+1/4 0 - 1
NGAU21 18:00 FT
  Rubin Kazan U21
1 - 0
FK Sochi U21  
-3/4 1 - 0
HQA 18:00 FT
[4] Suwon Bluewings
1 - 0
Jeju Utd [9]
-1/2 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[1] Persib Bandung
1 - 0
PSS Sleman [16]
-1 1/4 0 - 0
SINA 18:45 FT
[8] Young Lions
1 - 2
Geylang Intl [5]
0 - 1
HKGA 19:00 FT
[1] Kitchee
5 - 0
Happy Valley [8]
-2 3 - 0
GHQG 19:45 FT
  Malaysia
0 - 1
Jordan  
+1/2 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-10] Fulham U23 1
1 - 2
Newcastle U23 [2-13]
1 - 0
UKRU21 20:00 FT
[6] Dnipro-1 U21
1 - 1
Kolos Kovalivka U21 [7]
0 - 0
IRNA 20:15 FT
[4] Tractor SC
1 - 0
Persepolis [1]
1 - 0
ARMA 21:00 FT
[1] Pyunik
4 - 1
FC Yerevan  
-2 4 - 0
LITA 21:00 FT
[3] FK Panevezys
3 - 0
Stumbars Kauno  
-
QATA 21:10 FT
[11] Al Khor (T)
1 - 0
Umm salal [10]
+0 0 - 0
LATA 21:30 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 0
BFC Daugava [5]
-1/4 0 - 0
IRNA 21:30 FT
[15] SaiPa Karadj
0 - 0
Gol Gohar [5]
-1/4 0 - 0
EURWVL 22:00 FT
[B-3] Bosnia & Herz Nữ
7 - 1
Georgia Nữ [B-6]
5 - 0
BULA 22:00 FT
[9] Cherno More
1 - 1
Dunav Ruse  
-1 1/4 0 - 1
RMNA 22:00 FT
[6] Botosani
2 - 2
Aca. Clinceni [15]
-1 2 - 2
SLOA 22:00 FT
[5] NK Bravo 1
1 - 0
Triglav  
-3/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
  MFK Vitkovice
1 - 3
Pardubice  
+1/2 1 - 3
POLB 22:30 FT
[13] Stomil Olsztyn
1 - 3
Zaglebie Sosno [7]
+0 1 - 1
FINB 22:30 FT
[8] TPS Turku
3 - 2
TPV Tampere  
-1 1/2 1 - 0
IRNA 22:30 FT
[12] Nassaji Mazandaran
4 - 3
Peykan [7]
2 - 1
- 22:30 FT
  Pars Jonoubi Jam
0 - 0
Zobahan [14]
+0 0 - 0
KSAA 22:55 FT
[2] Al Shabab (KSA)
0 - 0
Al Faisaly (KSA) [11] 1
-3/4 0 - 0
DUC3 22:59 FT
  Chemnitzer
0 - 1
Munchen 1860 [5]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 22:59 FT
[7] V. Aschaffenburg 1
2 - 2
Heimstetten [13]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[5] SpVgg Bayreuth 1
0 - 0
Turkgucu-Ataspor  
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  VfR Garching 1
1 - 4
Schweinfurt [2]
+3/4 0 - 3
PH3 22:59 FT
[12] Stade Lavallois
1 - 1
Quevilly [2]
-1/2 0 - 0
POLA 22:59 FT
  Arka Gdynia
1 - 0
Gornik Zabrze [18]
+1/4 0 - 0
GEOA 22:59 FT
[3] Lokomotiv T
1 - 1
Sioni Bolnisi  
-1 0 - 0
CZEB 22:59 FT
  Hradec Kralove
4 - 2
Jihlava [3]
-1/4 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[7] Pafos FC 1
0 - 2
AEK Larnaka [5]
+1/4 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[1] Desna Chernigiv
0 - 0
Karpaty Lviv  
-1/4 0 - 0
EURWVL 23:00 FT
[A-6] Estonia Nữ
0 - 7
Hà Lan Nữ [A-1]
0 - 3
- 23:00 FT
[D-5] Moldova Nữ
0 - 7
Séc Nữ [D-2]
0 - 3
QATA 23:20 FT
[3] Al Rayyan (T)
0 - 0
Al Garrafa [4]
+1/4 0 - 0
DUB 23:30 FT
[16] Sandhausen
1 - 0
Darmstadt [17]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Nurnberg
2 - 2
Heidenheim [7]
-1/4 1 - 0
MLTA 23:30 FT
[8] Santa Lucia FC
0 - 0
Gzira Utd [3]
-
BLRA 23:45 FT
  FK Gorodeya
3 - 2
Dnepr Mogilev  
-1/2 1 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[6] Buchbach
0 - 1
Wacker Burghausen [4]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Rosenheim
3 - 3
Schalding Hein. [11]
+1/4 0 - 2
NGA 00:00 FT
[14] Krylya Sovetov
0 - 0
Din. Moscow [2]
+1/4 0 - 0
LATA 00:00 FT
[4] FK Liepaja
3 - 3
Rigas Futbola Skola [2]
+3/4 3 - 1
MLTA 00:00 FT
[6] Mosta
3 - 4
Sirens [9]
1 - 2
NORA 00:00 FT
[10] Odd Grenland
3 - 1
Bodo Glimt [2]
-1/4 2 - 0
TNKB 00:00 FT
[17] Osmanlispor
2 - 2
Adanaspor [14] 1
-1/2 1 - 0
TDA 00:00 FT
  Helsingborg
2 - 0
Ostersunds [15]
-1/4 2 - 0
TDB 00:00 FT
[14] Brage
1 - 1
GAIS [11]
-3/4 1 - 1
DENA 00:00 FT
[3] Odense BK
0 - 0
Sonderjyske [4]
-1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[12] Fremad Amager
1 - 0
Naestved BK  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Nykobing
3 - 2
Kolding IF  
+0 1 - 2
- 00:00 FT
  Skive IK
1 - 1
HB Koge [6]
+0 1 - 0
AUTB 00:10 FT
[10] Grazer AK
2 - 1
LASK Juniors [12]
-1/4 0 - 0
- 00:10 FT
[3] Liefering
2 - 1
Austria Wien II [6]
-1 1/4 1 - 0
- 00:10 FT
[4] SKU Amstetten
2 - 4
Horn [7]
-3/4 1 - 2
- 00:10 FT
[1] Blau Weiss Linz
1 - 0
Wacker Innsbruck [5]
-1/4 0 - 0
- 00:10 FT
[8] SV Lafnitz
0 - 3
Austria Klagenfurt  
-1/4 0 - 0
- 00:10 FT
[14] Kapfenberg
2 - 3
SV Ried  
+1 0 - 2
DUC4BA 00:30 FT
[16] Memmingen
1 - 1
TSV 1896 Rain [20]
-1/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Bonner SC
2 - 3
M.gladbach II  
+0 1 - 1
BULA 00:30 FT
[3] Slavia Sofia 1
2 - 3
Arda Kardzhali [8]
-1/2 1 - 2
TNKA 00:30 FT
[17] Kayserispor 3
2 - 3
Galatasaray [2] 1
+3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[14] Kasimpasa
0 - 1
Ankaragucu [19]
-1/2 0 - 1
KSAA 00:40 FT
[7] Al Fateh
0 - 1
Al Nasr (KSA) [6]
+3/4 0 - 0
- 00:40 FT
[15] Al Wehda (KSA)
1 - 2
Abha [12]
-3/4 0 - 1
EURWVL 01:00 FT
[A-3] Slovenia Nữ
0 - 1
Nga Nữ [A-2]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[A-4] Kosovo Nữ
2 - 0
T.N.Kỳ Nữ [A-5]
+1 1/4 2 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-5] Everton U23
8 - 2
Southampton U23 [1-13]
-3/4 2 - 2
- 01:00 FT
[2-11] Norwich City U23
2 - 2
Middlesbrough U23 [2-6]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[2-4] Wolves U23
0 - 2
Leicester City U23 [1-12]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[1-6] Derby County U23
2 - 2
Arsenal U23 [1-10]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[1-9] Brighton U23 1
3 - 5
Blackburn U23 [1-4]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[1-2] Chelsea U23
2 - 2
Tottenham U23 [1-3]
-1 1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[2-5] Sunderland U23
1 - 2
Aston Villa U23 [2-9]
+1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[1-8] Man Utd U23
2 - 2
West Ham U23 [1-11]
-1/2 1 - 1
TBNA 01:00 FT
[4] Sevilla 4
1 - 1
Celta Vigo [8] 2
-1 0 - 0
PHB 01:00 FT
  Orleans
0 - 1
Niort [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Auxerre
3 - 1
Ajaccio [4]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Caen
0 - 3
Le Havre [5]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
  Chateauroux
0 - 1
Troyes  
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Le Mans
2 - 0
Sochaux [8]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[20] Nancy
1 - 1
Rodez [10]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Valenciennes
1 - 0
Clermont  
+1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[9] Bourg Peronnas
2 - 2
Ajaccio GFCO  
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Pau FC
3 - 0
Red Star 93 [7]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[16] FC Bastia-Borgo 1
2 - 6
Le Puy Foot  
-1/4 1 - 3
- 01:00 FT
  Dunkerque
2 - 1
Sporting Toulon  
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Concarneau
2 - 2
SO Cholet [8]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[13] Avranches 1
0 - 1
Boulogne [15]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Villefranche
5 - 2
AS Beziers  
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[17] Creteil
0 - 1
Lyon Duchere [18]
-1/4 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[7] Moreirense
1 - 0
Portimonense [14] 1
-1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[16] Emmen
1 - 3
Zwolle [13]
+0 1 - 3
HLB 01:00 FT
[16] Ajax U21
3 - 2
Almere City [4]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[9] SBV Excelsior
3 - 1
Helmond Sport [12]
-1 1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Volendam
2 - 1
NAC Breda [5]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[17] AZ Alkmaar U21 1
1 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Utrecht U21
3 - 0
PSV Eindhoven U21 [14]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Cambuur
3 - 2
Den Bosch [19]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[10] TOP Oss
0 - 0
De Graafschap [3]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Eindhoven
2 - 1
Go Ahead Eagles [2]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[7] NEC Nijmegen
4 - 2
Telstar [13]
-1/2 1 - 0
POLB 01:00 FT
[9] GKS Tychy
1 - 1
Chojniczanka  
1 - 0
CROA 01:00 FT
[1] Lok. Zagreb
6 - 1
Slaven Belupo [6]
-1/2 2 - 0
ICEB 01:00 FT
  Leiknir Rey.
2 - 0
Haukar  
-1 2 - 0
- 01:00 FT
[3] Fjolnir
6 - 0
Trottur Rey. [11]
-1 1/4 4 - 0
- 01:00 FT
[1] Fram Rey.
0 - 0
Vik. Olafsvik [12]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[10] Voluntari 1
1 - 2
FC U Craiova 1948 [11]
+1/2 1 - 0
TSB 01:00 FT
[1] Stade L. Ouchy
3 - 0
Lausanne Sports  
+1 0 - 0
EGYC 01:00 FT
  Pyramids FC
2 - 0
Haras Al Hodoud  
-1 0 - 0
SCOB 01:05 FT
[2] Inverness C.T.
5 - 0
Greenock Morton [6]
-3/4 1 - 0
DUA 01:30 FT
[8] M.gladbach 3
1 - 3
Leipzig [2] 2
+1/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
  Korona Kielce
0 - 2
Jagiellonia [13]
+0 0 - 1
BIA 01:30 FT
[9] KV Mechelen
2 - 2
RE Mouscron Peruwelz  
-1/2 2 - 1
BIB 01:30 FT
  Beerschot-Wilrijk
1 - 0
Union Saint-Gilloise [1]
-1/4 0 - 0
MLTA 01:30 FT
[1] Hamrun Spartans
2 - 2
Gudja United [11]
1 - 0
EURWVL 01:35 FT
[E-3] Scotland Nữ
8 - 0
Síp Nữ [E-5]
-4 3/4 3 - 0
- 01:45 FT
[C-3] Bắc Ireland Nữ
0 - 6
Na Uy Nữ [C-1]
0 - 2
ANHB 01:45 FT
[8] Cardiff City 1
1 - 1
Fulham   1 5
+0 1 - 1
ITAA 01:45 FT
[12] Bologna 3
1 - 0
SPAL 1907   2
-1/2 0 - 0
PHA 01:45 FT
[10] Metz 1
0 - 2
PSG [2]
+1 0 - 2
SCOB 01:45 FT
  Dundee Utd
6 - 2
Dundee  
-1/2 4 - 1
NIRA 01:45 FT
[11] Carrick Rangers
0 - 1
Ballymena Utd [6]
+3/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
  Cork City
2 - 4
Sligo Rovers [3]
-1/2 1 - 2
- 01:45 FT
  UC Dublin
0 - 5
Dundalk [7]
+2 1/2 0 - 2
- 01:45 FT
[8] Waterford Utd
1 - 1
Derry City [6]
+1/2 1 - 1
IREB 01:45 FT
[1] Shelbourne
0 - 0
Bray Wanderers [5]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Athlone 1
0 - 2
Drogheda Utd  
+2 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
0 - 2
Longford Town  
+1 1/2 0 - 1
WALA 01:45 FT
[3] Bala Town
0 - 1
Connah's QN [1]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Cefn Druids AFC
1 - 2
Aberystwyth [8]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[10] Cardiff Metropolitan
1 - 0
Newtown AFC [9]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Carmarthen
0 - 1
Barry Town [4]
+1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[15] Zaragoza
1 - 0
Elche  
-1/2 0 - 0
ITB 02:00 FT
[7] Chievo
1 - 1
Empoli [1]
+0 1 - 1
NIRA 02:00 FT
[5] Glenavon
0 - 4
Coleraine [2]
-1/2 0 - 1
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
Bohemians [4]
-1 1 - 0
WALA 02:00 FT
  Airbus UK
2 - 3
Caernarfon Town [6]
+1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[8] Always Ready 1
2 - 4
San Jose [16]
-3/4 2 - 4
ALGA 02:00 FT
[16] NC Magra
2 - 1
USM Bel Abbes [18]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] US Biskra
1 - 0
ASO Chlef [14]
-1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[10] Athletic Bilbao 2
2 - 0
Real Sociedad [5] 2
-1/4 2 - 0
PERA 03:00 FT
[A-9] Ayacucho FC 1
1 - 1
Sport Huancayo [B-9]
-1/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[10] Belenenses 1
0 - 1
Boavista [13]
-1/4 0 - 0
PARA 03:30 FT
[8] Sportivo Luqueno
1 - 5
Libertad [1]
+3/4 0 - 2
ARGA 05:00 FT
[B-5] Lanus
1 - 0
C. Cordoba SdE [A-9]
-3/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
  UAEM
1 - 1
Oaxaca [9]
-1/4 0 - 1
BRB 05:15 FT
  Parana/PR
1 - 1
Vila Nova/GO [12]
-1/4 1 - 1
PARA 05:45 FT
  Deportivo Capiata
0 - 6
Olimpia Asuncion [2]
+1 0 - 3
USB 06:00 FT
  Ottawa Fury
0 - 4
Pittsburgh R. [A-1]
0 - 3
- 06:00 FT
[B-1] Louisville City
1 - 1
Indy Eleven [B-7]
-1/4 0 - 1
- 06:00 FT
[A-6] Ch.Independence
0 - 0
Ch. Battery [A-5]
-1/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[4] Royal Pari
2 - 0
CD Guabira [10]
-1 2 - 0
CHIA 06:30 FT
[1] U. La Calera
0 - 0
Everton CD [5]
-1/4 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[15] Barnechea
3 - 2
San Luis Qui. [14]
2 - 1
MEXA 07:00 FT
  Morelia
1 - 0
Veracruz  
-1 1/2 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[1] Tampico Madero
2 - 2
Tapachula  
-1/2 1 - 1
ARGB 07:05 FT
[A-6] Belgrano
1 - 0
Barracas Central [B-2]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:10 FT
[B-11] Defensa YJ
0 - 0
Banfield [A-6]
+1/4 0 - 0
- 07:10 FT
[A-2] Estudiantes LP
0 - 1
Velez Sarsfield [B-1]
+0 0 - 1
BRB 07:30 FT
  Cuiaba/MT
0 - 0
Criciuma/SC  
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[15] Vitoria/BA
0 - 0
Botafogo/SP  
-1/2 0 - 0
ECUA 08:00 FT
[11] Dep.Cuenca
1 - 1
Barcelona SC [1]
+1/4 0 - 0
PERA 08:00 FT
[B-1] Cesar Vallejo
2 - 3
Sporting Cristal [B-4]
+0 1 - 1
USB 09:00 FT
[D-4] Tacoma Defiance
5 - 1
SA Scorpions [C-3]
2 - 0
- 09:00 FT
[C-7] Real Monarchs
2 - 2
OKC Energy [B-5]
-1/2 1 - 0
MEXB 09:00 FT
[17] Venados
1 - 2
Mineros de Zac. [4]
-1/4 0 - 1
MEXA 09:10 FT
[11] Atlas 1
3 - 0
Club America [3]
+1/4 1 - 0
NHATW 10:00 FT
  INAC Leonessa Nữ
1 - 2
Vegalta Sendai Nữ  
1 - 1
BLRA 20:00 Hoãn
  Torpedo Minsk
-
Torpedo Zhodino [11]
-
GHQG 01:30 Hoãn
  UAE
-
Sri Lanka  
-
IREB 01:45 Hoãn
[3] Galway
-
Limerick  
-
IREA 02:00 Hoãn
[9] Finn Harps
-
St. Patrick's [2]
-
 
« 30 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo