x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VN19 15:30 FT
  HA Gia Lai U19
1 - 0
An Giang U19  
- 15:30 FT
  PVF Việt Nam U19
1 - 1
Hồ Chí Minh U19  
VNA 17:00 FT
[4] BCM Bình Dương
0 - 2
Hà Nội FC [8]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] SHB Đà Nẵng
3 - 1
HA Gia Lai [5]
-1/2 1 - 1
VNB 17:00 FT
[12] Cần Thơ
3 - 2
Bình Định [5]
+1/4 2 - 2
VNA 18:00 FT
[6] Than Quảng Ninh
3 - 1
Quảng Nam [13]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Sài Gòn FC
1 - 1
HL Hà Tĩnh [12]
-3/4 0 - 0
ARMC 20:30 FT
  FC Noah 1
2 - 1
Urartu  
-1/4 1 - 1
NGC 21:00 FT
  Shinnik Yaroslavl (T) 1
0 - 2
Ural S.r.  
+3/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[1] Suduva
3 - 0
FK Panevezys [5]
-2 1/2 3 - 0
ALBC 21:30 FT
  Kukesi
3 - 1
Apolonia Fier  
2 - 0
- 21:30 FT
  Beselidhja Lezhe
1 - 1
KF Tirana  
0 - 0
- 21:30 FT
  Teuta Durres
1 - 0
Vllaznia Shkoder  
0 - 0
HUNA 21:55 FT
[4] Mezokovesdi SE
0 - 1
Debreceni [10]
-1/2 0 - 0
FINC 22:00 FT
[A-3] Inter Turku
4 - 4
KuPS [B-2]
+1/4 1 - 2
CZEB 22:00 FT
[5] Jihlava
4 - 0
Slavoj Vysehrad [13]
-
- 22:00 FT
[14] Varnsdorf
0 - 1
Brno [2]
-
- 22:00 FT
[10] MFK Chrudim
3 - 3
Usti & Labem [7]
-
- 22:00 FT
[8] SK Lisen
1 - 3
Banik Sokolov [15]
-
- 22:00 FT
[3] Dukla Praha
4 - 0
MFK Vitkovice [16]
-
CZEA 22:30 FT
[4] Jablonec
1 - 1
Slovan Liberec [5]
+0 0 - 1
ARMC 22:45 FT
  Gandzasar 1
0 - 2
Ararat-Armenia  
+3/4 0 - 1
POLA 22:59 FT
[8] Lechia GD
1 - 0
Piast Gliwice [2]
+1/4 0 - 0
GREC 22:59 FT
  Aris Salonica
2 - 1
AEK Athens  
+1/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[3] Zalgiris
2 - 3
Kauno Zalgiris [2]
-1 0 - 2
NORA 22:59 FT
[15] Start Kristiansand
2 - 3
Molde [1]
+1 1 - 2
- 22:59 FT
[9] Stabaek
2 - 0
Sandefjord [13] 1
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[16] Aalesund
2 - 2
Brann [5]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Haugesund
2 - 2
Kristiansund [4]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Viking
1 - 1
Mjondalen [8]
-1/4 1 - 1
SVKC 22:59 FT
  Ruzomberok
3 - 0
Dunajska Stred  
+1/4 1 - 0
DENB 22:59 FT
[11] Naestved BK
1 - 1
Vejle [1]
+3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Skive IK
0 - 1
Viborg [2]
+3/4 0 - 1
TSA 23:15 FT
[10] Neuchatel Xamax
1 - 2
Basel [3]
+1/2 1 - 1
TSB 23:15 FT
[4] SC Kriens
2 - 2
Stade L. Ouchy [8]
-1/4 1 - 1
AUTB 23:15 FT
[5] Wacker Innsbruck
1 - 4
Liefering [3]
+1/4 1 - 2
UKRC 23:30 FT
  FC Mariupol
1 - 1
Vorskla  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3
AUTA 23:30 FT
[6] Hartberg
1 - 5
Lask [2]
+1 3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Wolfsberger AC
2 - 0
Sturm Graz [8]
-1/2 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[7] SKU Amstetten
2 - 0
Kapfenberg [16]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Austria Wien II
1 - 4
Vorwarts Steyr [6]
-1/2 0 - 3
IRNA 23:30 FT
[4] Foolad Khozestan
2 - 1
Esteghlal Tehran [5]
1 - 1
ANHA 00:00 FT
[5] Man Utd 1
3 - 0
Sheffield Utd [6]
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[13] Newcastle 2
1 - 1
Aston Villa [19] 2
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[20] Norwich
0 - 1
Everton [11] 1
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Wolves 3
1 - 0
Bournemouth [18] 3
-1 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[18] Preussen Munster
2 - 1
Zwickau [16]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[19] Sonnenhof
1 - 2
Meppen [7]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Unterhaching
0 - 0
Magdeburg [14]
+1/4 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[8] Varda SE
1 - 1
Puskas Akademia [3]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Budapest Honved
4 - 2
Kaposvar [12]
-1 1/4 1 - 0
LITA 00:00 FT
[4] Banga
1 - 1
FK Riteriai [6]
+1/4 0 - 1
FINC 00:00 FT
[A-2] Honka
0 - 1
Lahti [A-4]
-3/4 0 - 1
RMNC 00:00 FT
  Sepsi OSK
5 - 1
Politehnica  
1 - 1
ISRA 00:15 FT
[10] Ashdod
2 - 3
Hapoel Kfar Saba [11]
-1/4 1 - 2
- 00:15 FT
[13] Sektzia Nes Tziona
0 - 0
Bnei Yehuda [7]
0 - 0
- 00:15 FT
[12] HIK Shmona 1
0 - 3
Hapoel Hadera [8]
-1 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[17] Alaves 2
0 - 1
Osasuna [11] 3
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Real Sociedad 4
0 - 1
Celta Vigo [16] 2
-1/2 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[2] Huesca
1 - 1
Cadiz [1]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[5] Girona
2 - 0
Numancia [20]
-3/4 2 - 0
- 00:30 FT
[9] Tenerife
4 - 1
Mirandes [12]
-1/2 2 - 0
ITA 00:30 FT
[4] Inter Milan 1 3
3 - 3
Sassuolo [8] 1
-1 2 - 1
ALBC 00:30 FT
  Skenderbeu
1 - 1
Bylis Ballsh  
1 - 0
BULC 00:30 FT
  Cska Sofia
2 - 0
Botev Plovdiv  
-1 1/2 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[15] Tondela
1 - 3
Pacos Ferreira [13]
+0 0 - 2
CZEA 01:00 FT
[1] Slavia Praha
1 - 0
Vik.Plzen [2]
-3/4 0 - 0
DUC3 01:30 FT
[1] Bayern Munich II
2 - 1
Munchen 1860 [8]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[4] Ingolstadt
2 - 0
Waldhof Man. [9]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[15] Hallescher
5 - 3
CZ Jena [20]
-1 1/2 2 - 2
POLA 01:30 FT
[7] Jagiellonia
0 - 0
Legia Wars. [1]
+1 0 - 0
- 01:30 FT
[4] Lech Poznan
0 - 0
Pogon Szczecin [6]
-1 0 - 0
GREC 01:30 FT
  Olympiakos
2 - 0
PAOK  
-1 0 - 0
NORA 01:30 FT
[11] Odd Grenland
4 - 1
Valerenga [6]
+0 1 - 1
TSA 01:30 FT
[8] Sion
1 - 1
Servette [4]
+1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[7] Lugano
2 - 0
Luzern [6]
+0 0 - 0
AUTA 01:30 FT
[3] Rapid Wien
2 - 7
RB Salzburg [1]
+1 1/2 1 - 4
HUNA 02:05 FT
[9] Paksi
4 - 2
Diosgyori [11]
-1 1/4 1 - 0
ANHA 02:15 FT
[1] Liverpool
4 - 0
Crystal Palace [14]
-1 1/2 2 - 0
TBNB 02:45 FT
[15] SD Ponferradina
1 - 1
Racing Santander [22]
-1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[18] Albacete
0 - 0
Las Palmas [11]
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[3] Atalanta 2
3 - 2
Lazio [2] 2
-1/4 1 - 2
- 02:45 FT
[5] Roma 1
2 - 1
Sampdoria [16] 2
-1 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid 4
2 - 0
Mallorca [18] 1
-2 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[8] Moreirense
1 - 1
Famalicao [6]
+1/4 0 - 0
CRCA 09:30 FT
[3] Alajuelense
0 - 2
Dep. Saprissa [1]
+0 0 - 2
COP 05:00 Hoãn
[B-4] Chile
-
Paraguay [B-5]
-
 
« 30 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo