x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 11:30 FT
[7] Perth Glory Nữ
4 - 2
Brisbane Roar Nữ [5]
+1 3 - 1
AUSA 12:00 FT
[7] Western United
0 - 1
Brisbane Roar [6]
+1/4 0 - 0
AUSW 12:00 FT
[6] Canberra Utd Nữ
3 - 1
Adelaide Utd Nữ [9]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[4] Melb. Victory Nữ
0 - 4
Melbourne City Nữ [1]
+1/2 0 - 2
NHATLC 12:00 FT
[A-8] Urawa Red
5 - 2
Vegalta Sendai [B-1]
-1/2 3 - 2
- 12:00 FT
  Yokohama FC
0 - 2
Sanf Hiroshima [A-7]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[A-5] Kawasaki Fro.
5 - 1
Shimizu S-Pulse [D-3]
-1 2 - 0
- 12:00 FT
[C-2] Nagoya Grampus
1 - 0
Kashima Antlers [A-6]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[B-4] Sagan Tosu
0 - 3
Consa. Sapporo [A-1]
+1/4 0 - 1
AUSVPL 13:00 FT
[2] St Albans Saints
4 - 2
Green Gully SC [11] 1
+1/2 2 - 1
NHATLC 13:00 FT
[C-1] Cerezo Osaka
4 - 1
Matsumoto Yama. [D-4]
-3/4 1 - 1
- 13:00 FT
[A-4] Shonan Bellmare
1 - 0
Oita Trinita [C-3]
0 - 0
- 13:00 FT
[D-1] Gamba Osaka
0 - 1
Kashiwa Reysol [B-3]
+0 0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
[1] Olympic FC QLD
1 - 1
Eastern Suburbs [7]
-1 1/2 1 - 0
BULA 17:00 FT
[7] Beroe
2 - 0
Etar [11]
-1 0 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Krasnodar
1 - 0
Krylya Sovetov  
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[5] Alanyaspor
0 - 1
Genclerbirligi [11]
-1 0 - 0
TBN3 17:45 FT
[D-17] Algeciras
1 - 1
Cadiz B [D-13]
-1/4 1 - 1
TBNA 18:00 FT
[5] Sevilla 3
2 - 2
Espanyol [20] 1 4
-1 1 - 1
TBNB 18:00 FT
[8] Fuenlabrada
0 - 1
Lugo [20]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[11] Mirandes 1
1 - 1
Albacete [18]
-1/4 1 - 1
TBN3 18:00 FT
[C-15] Ejea 1
0 - 1
Cornella [C-1]
+0 0 - 0
Đang tải...
- 18:00 FT
[C-18] AE Prat
0 - 0
Ebro [C-11]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A-4] Coruxo
1 - 1
Atl. Baleares [A-1]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C-10] Levante B
1 - 2
Barcelona B [C-6]
+0 1 - 2
- 18:00 FT
[C-9] Espanyol B
0 - 0
Valencia B [C-14]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D-9] UCAM Murcia 2
0 - 0
Villarrubia CF [D-15]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-5] Pena Deportiva
2 - 1
UD Melilla [A-13]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[C-3] Villarreal B
2 - 1
Andorra FC [C-5]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[A-6] Rayo Majada.
2 - 2
Real Madrid B [A-9]
-1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[A-7] Inter de Madrid
1 - 1
Sporting Gijon B [A-12]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[B-12] Alaves B
0 - 0
Leioa [B-11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-8] Racing Ferrol
1 - 0
Ibiza-Eivissa [A-2]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-13] Gimnastic
1 - 1
Lleida Esportiu [C-7]
+0 1 - 1
ICELC 18:00 FT
[D-1] Valur Rey.
5 - 0
Vestri [D-5]
-
TNKB 18:00 FT
[5] Keciorengucu
2 - 0
Altay [8]
+0 1 - 0
DENA 18:00 FT
[10] Sonderjyske
3 - 1
Hobro I.K. [12]
-1/2 2 - 0
THA 18:00 FT
[4] Ratchaburi
2 - 0
Trat FC [15]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[5] Police Tero FC
1 - 0
Buriram Utd [11]
+1 1 - 0
HLA 18:15 FT
[6] Vitesse Arnhem
4 - 2
Heerenveen [10]
-1/2 2 - 2
ITA 18:30 FT
[15] Udinese 1
0 - 0
Verona [6] 2
-1/4 0 - 0
POLA 18:30 FT
[9] Jagiellonia
0 - 0
Korona Kielce [14]
-3/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Spartak Moscow
3 - 1
Ararat Y  
1 - 1
TBN3 19:00 FT
[A-16] Las Palmas Atl.
0 - 1
Getafe B [A-19]
-1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[13] Zwickau
1 - 0
Duisburg [1]
+1/4 0 - 0
SCOA 19:00 FT
[3] Aberdeen
1 - 2
Celtic [1]
+1 1/4 1 - 1
MKDA 19:00 FT
[4] Academy Pandev
1 - 2
Shkendija [2]
1 - 1
THA 19:00 FT
[3] Chonburi
2 - 0
Rayong FC [14]
0 - 0
EGYC 19:00 FT
  Wadi Degla SC (T)
1 - 2
FC Masr  
-1/2 0 - 1
DUB 19:30 FT
[9] Darmstadt 1
1 - 0
Sandhausen [11]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[8] Erzgebirge Aue
1 - 2
Holstein Kiel [5]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[16] Karlsruher
1 - 1
Osnabruck [10]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[2] Lok.Leipzig
3 - 1
Auerbach [11]
-1 2 - 0
- 19:30 FT
[5] Union Furstenwalde
0 - 0
C. Leipzig [13]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[1] VSG Altglienicke
1 - 3
Berlin AK 07 [9]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[12] SV Lichtenberg
1 - 1
Berliner FC Dynamo [6]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[3] E.Cottbus
2 - 2
Viktoria Berlin [8]
-1/2 1 - 1
AZEA 19:30 FT
[7] Səbail FK
3 - 1
Gabala FC [8]
+1/4 0 - 1
BULA 19:30 FT
[8] Botev Plovdiv
0 - 0
Lok. Plovdiv [3]
+0 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[19] Leganes 5
0 - 0
Real Betis [12] 1 3
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[4] Waldhof Man.
1 - 1
CZ Jena [20]
-3/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[16] Altona 93
1 - 4
SSV Jeddeloh [15]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[17] Hannoverscher SC
0 - 0
Rehden [8]
+1/2 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Essen
1 - 0
Oberhausen  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Verl
2 - 1
Schalke 04 II  
-1 1/4 1 - 1
ALBA 20:00 FT
[5] Bylis Ballsh
1 - 1
Kukesi [1]
0 - 1
- 20:00 FT
[9] Luftetari Gjiro.
0 - 1
Flamurtari Vlore [10]
0 - 1
- 20:00 FT
[6] KF Laci
1 - 3
Partizani Tirana [3]
1 - 2
GREA 20:00 FT
[4] Panathinaikos
3 - 1
Panetolikos [14]
-1 1/4 2 - 0
MKDA 20:00 FT
[7] Shkupi 1
2 - 0
Borec Veles [9]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] FC Struga
0 - 1
Rabotnicki [10]
0 - 1
- 20:00 FT
[8] Renova
0 - 1
Sileks Kratovo [3]
0 - 1
MLTA 20:00 FT
[8] Balzan
1 - 3
Gzira Utd [5]
0 - 0
SVKA 20:00 FT
[2] MSK Zilina
3 - 0
Zlate Moravce [7]
-1 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[1] Trabzonspor
2 - 1
Sivasspor [4]
-1/2 2 - 0
DENA 20:00 FT
[14] Silkeborg IF
0 - 2
Aalborg BK [5]
+1/2 0 - 0
BRAMG 20:00 FT
[11] Boa Esporte/MG
1 - 3
Villa Nova/MG [8]
-1/2 1 - 1
ITA3 20:30 FT
  Vibonese
3 - 2
Viterbese Calcio  
-1/2 2 - 0
HLA 20:30 FT
[1] Ajax
3 - 0
RKC Waalwijk [18]
-3 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[11] Sparta Rotterdam
1 - 2
Groningen [8]
+0 0 - 2
HLB 20:30 FT
[13] MVV Maastricht
3 - 0
Go Ahead Eagles [5]
+0 1 - 0
BIA 20:30 FT
[4] Antwerpen
1 - 1
Charleroi [3]
-1/4 1 - 0
CZEA 20:30 FT
[15] Opava
0 - 3
Vik.Plzen [2]
+1 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[2] Bursaspor 1
2 - 1
Adana Demirspor [4]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[10] Fatih Karagumruk
2 - 1
Giresunspor [9]
-1/4 1 - 0
AUTA 20:30 FT
[5] Sturm Graz
1 - 2
Mattersburg [9]
-3/4 0 - 2
- 20:30 FT
[10] St.Polten
2 - 2
Admira [11]
-1/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[14] Black Leopards
0 - 1
Orlando Pirates [2]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Polokwane
3 - 2
Cape Town City [11]
+0 2 - 1
ANHA 21:00 FT
[17] Aston Villa 2
2 - 3
Tottenham [5]
+1/2 1 - 2
ITA 21:00 FT
[12] Sassuolo 5
0 - 1
Parma [7] 4
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Juventus 3
2 - 0
Brescia [19] 1 2
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Sampdoria 1 5
1 - 5
Fiorentina [13] 4
+0 0 - 3
ITB 21:00 FT
[3] Frosinone
1 - 0
Perugia [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Cremonese
5 - 0
Trapani [19]
-1/4 2 - 0
ITA3 21:00 FT
  Como
0 - 1
US Olbia  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Monza
1 - 2
Juventus U23  
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Alto Adige
2 - 0
Fano  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Catanzaro
1 - 1
Casertana  
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Feralpisalo
3 - 3
Gubbio  
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
  Aurora Pro Patria
0 - 1
Arezzo  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Imolese Calcio
1 - 4
Cesena  
+0 0 - 2
- 21:00 FT
  AS Bisceglie 1
0 - 1
Sicula Leonzio  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Padova 1
0 - 1
US Fermana  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Catania 1
0 - 0
Reggina  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Carpi
3 - 0
Piacenza  
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Triestina
4 - 0
Pesaro  
-1/2 2 - 0
PHA 21:00 FT
[11] Lyon 3
1 - 1
Strasbourg [7] 1
-3/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[11] Zaglebie Lubin
0 - 1
Wisla Krakow [13]
-1/2 0 - 0
CROA 21:00 FT
[3] NK Osijek
1 - 0
Dinamo Zagreb [1]
+1/2 0 - 0
ICELC 21:00 FT
[D-2] Vestmannaeyjar
5 - 0
Vik. Olafsvik [D-6]
-
SVKA 21:00 FT
[6] Spartak Trnava
0 - 0
Slo. Bratislava [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Dunajska Stred
0 - 0
Senica [9]
-1 3/4 0 - 0
TSB 21:00 FT
[2] Vaduz
0 - 0
Chiasso [10]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Winterthur
1 - 0
Stade L. Ouchy [7]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Lausanne Sports
1 - 0
Aarau [8]
-1 0 - 0
DUA 21:30 FT
[14] FC Koln 1
1 - 4
Bayern Munich [1] 3
+1 3/4 1 - 3
GHCLB 22:00 FT
  Molde
1 - 0
Krasnodar  
+1/2 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[1] Cadiz
0 - 1
Malaga [15]
-1/2 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[8] Boavista
1 - 2
Belenenses [15]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Maritimo
3 - 0
Pacos Ferreira [16]
-1/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[12] Benfica B
2 - 0
Cova Piedade [17]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[6] SC Covilha
0 - 1
Academico Viseu [7]
-1/4 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[2] Neftchi Baku
3 - 1
Keşla FK [3]
-1 2 - 0
BULA 22:00 FT
[12] Dunav Ruse
0 - 2
Cherno More [6]
+1 0 - 1
BIB 22:00 FT
[8] KSC Lokeren 2
0 - 2
Excelsior Virton [1]
+3/4 0 - 1
ICELC 22:00 FT
[B-6] Magni Grenivik
0 - 5
Vikingur Rey. [B-1]
-
MLTA 22:00 FT
[1] Valletta
1 - 4
Birkirkara [6]
1 - 3
RMNA 22:00 FT
[9] Sepsi OSK
0 - 1
Botosani [5]
+1/4 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[2] Partizan
3 - 0
Radnik Surdulica [13]
-2 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Spartak Subotica
1 - 1
Radnicki Nis [7]
+1/4 1 - 1
CYPA 22:00 FT
[12] Doxa Katokopia
0 - 1
AEK Larnaka [5]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] AEL Limassol
1 - 1
Omonia Nicosia [2]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Anorthosis
3 - 2
Nea Salamina [8]
-1 1/4 2 - 2
TSA 22:00 FT
[6] Luzern
1 - 0
St. Gallen [1]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Servette
4 - 1
Zurich [5]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Lugano 1
2 - 1
Young Boys [2]
+1/2 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[2] Cobresal 1
1 - 1
Everton CD [7]
-1/4 1 - 1
VENA 22:00 FT
[4] Caracas
4 - 0
Zulia FC [20]
1 - 0
GREA 22:15 FT
[12] Volos NFC
0 - 1
Asteras Tripolis [7]
+1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[8] Xanthi
0 - 0
Lamia FC [10]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[B-20] Tudelano 1
0 - 1
UD Logrones [B-1]
+1/4 0 - 0
HLA 22:45 FT
[16] Zwolle
3 - 4
Feyenoord [3]
+1/2 2 - 1
- 22:45 FT
[5] Willem II
1 - 1
Utrecht [7]
+1/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[D-6] San Fernando
2 - 1
Badajoz [D-5]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[C-8] UE Olot
4 - 0
La Nucía [C-19]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[C-17] Badalona
1 - 1
Castellon [C-4]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-20] CP Villarrobledo
0 - 0
Murcia [D-7]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A-15] Pontevedra
0 - 1
Real Oviedo B [A-14]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-11] Marino de Luanco
0 - 0
Las Rozas CF [A-17]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-8] Haro Deportivo 1
3 - 1
Izarra [B-18]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[A-10] Union Langreo
2 - 1
Celta Vigo II [A-18]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[D-18] Merida
1 - 1
Granada II [D-19]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-2] Cartagena
3 - 2
Linense [D-8]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-14] CD Calahorra 1
1 - 2
Guijuelo [B-10]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[B-15] CF Salmantino
0 - 1
Burgos CF [B-9]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D-4] Cordoba 1
2 - 1
Sevilla B [D-11]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[D-16] Talavera
0 - 0
Yeclano Dep. [D-3]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D-14] Don Benito
2 - 1
Recreativo Huelva [D-10]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[C-2] Sabadell
2 - 1
Orihuela [C-20]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-16] Hercules CF
0 - 0
UE Llagostera [C-12]
-1/2 0 - 0
PHA 22:59 FT
[13] Stade Brestois 2
3 - 2
Saint Etienne [16] 3
+0 3 - 0
- 22:59 FT
[8] Stade Reims 1
1 - 0
Rennes [3] 1
+0 0 - 0
ALBA 22:59 FT
[4] Teuta Durres
3 - 1
Vllaznia Shkoder [8]
2 - 1
CZEA 22:59 FT
[11] Bohemians 1905
1 - 0
Slavia Praha [1]
+1 1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Galatasaray
1 - 0
Malatyaspor [10]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[12] Balikesirspor 1
0 - 5
Istanbulspor AS [13]
+1/4 0 - 2
AUTA 22:59 FT
[3] Rapid Wien
2 - 0
Wattens [12]
-1 3/4 2 - 0
PERA 22:59 FT
[15] Uni.San Martin 1
1 - 2
Alianza Huanuco [6]
-1/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[10] Arsenal 2
4 - 0
Newcastle [13]
-1 1/4 0 - 0
TBN3 23:30 FT
[D-12] Atl. Sanluqueno
1 - 2
Marbella [D-1]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[B-2] Cultural Leonesa
1 - 0
Salamanca [B-16]
-1 1 - 0
ITA3 23:30 FT
  Paganese
3 - 1
FC Rieti  
-3/4 2 - 1
- 23:30 FT
  Pontedera
0 - 2
Giana Erminio  
-1 0 - 0
- 23:30 FT
  Pistoiese 1
1 - 1
Siena  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Sambenedettese
1 - 2
Ravenna  
-3/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Potenza SC
2 - 2
Rende  
-1 1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Pergolettese
2 - 1
Pro Vercelli  
+0 1 - 0
- 23:30 FT
  Albinoleffe
1 - 0
Novara  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Avellino
0 - 0
Cavese  
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Bari
3 - 0
AZ Picerno  
-1 1/4 2 - 0
- 23:30 FT
  Vicenza
0 - 0
Virtus Verona  
-1 0 - 0
- 23:30 FT
  Alessandria
2 - 1
Lecco  
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
  Ternana
0 - 2
Virtus Francavilla  
-3/4 0 - 1
SCOA 23:30 FT
[7] Kilmarnock
1 - 2
Hibernian [6]
-1/4 1 - 2
POLA 23:30 FT
[2] Cracovia Krakow
2 - 1
Lech Poznan [6]
-1/4 0 - 1
CROA 23:30 FT
[6] HNK Gorica
0 - 0
HNK Rijeka [4]
+1/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[11] Cagliari 3
0 - 1
Napoli [9] 1
+1/2 0 - 0
DUA 00:00 FT
[15] Mainz 2
0 - 0
Schalke 04 [6] 2
+0 0 - 0
BIA 00:00 FT
[6] Genk
1 - 3
Standard Liege [5]
+0 0 - 2
ISRA 00:00 FT
[13] Sektzia Nes Tziona
3 - 0
Hapoel Raanana [14]
+0 1 - 0
DENA 00:00 FT
[9] Odense BK 1
0 - 2
Brondby [4]
+0 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[8] Cartagines
1 - 0
Limon [12]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Universidad CR
2 - 0
Perez Zeledon [7]
-1/4 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[10] SD Ponferradina
0 - 0
Extremadura UD [21]
-1/2 0 - 0
- 00:15 FT
[22] Racing Santander
0 - 2
Sporting Gijon [14]
+0 0 - 1
BDNB 00:15 FT
[2] SC Farense
3 - 1
UD Oliveirense [13]
-3/4 1 - 1
TBNA 00:30 FT
[10] Athletic Bilbao 4
0 - 1
Osasuna [11] 4
-1/2 0 - 1
BDNA 00:30 FT
[7] Vitoria Guimaraes
1 - 2
Porto [2]
+1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[5] Aris Salonica
0 - 1
AEK Athens [3]
+0 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[8] Dinamo Bucuresti
2 - 1
Steaua Bucuresti [4]
+1/2 1 - 1
ECUA 01:00 FT
[3] Deportivo Quito
2 - 1
Liga de Portoviejo [13]
1 - 0
MEXB 01:00 FT
[2] Leones Negros UdeG
2 - 0
Venados [8]
2 - 0
ISRA 01:15 FT
[1] Maccabi TA
3 - 0
HIK Shmona [12]
-1 3/4 0 - 0
BIA 02:00 FT
[9] Zulte-Waregem
1 - 2
Mouscron Peruwelz [10]
-3/4 0 - 1
BRAMG 02:00 FT
[4] Atl. Mineiro/MG
1 - 2
Caldense/MG [5]
-3/4 0 - 1
BRAPR 02:00 FT
[9] Cianorte/PR
1 - 1
Parana STC/PR [11]
1 - 0
- 02:00 FT
[10] Uniao/PR
0 - 1
Londrina/PR [3]
0 - 1
- 02:00 FT
[8] Cascavel CR/PR
3 - 2
Coritiba/PR [4]
2 - 1
BRARS 02:00 FT
[A-2] Caxias/RS
1 - 0
Ypiranga/RS [A-4]
-1/2 0 - 0
BRASP 02:00 FT
[B-2] Palmeiras/SP
3 - 1
Mirassol/SP [C-2]
-1 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[9] Real Potosi
4 - 1
Jorge Wilstermann [5]
1 - 1
- 02:00 FT
[13] Real Santa Cruz 1
1 - 5
Oriente Petrolero [4]
1 - 2
COLA 02:00 FT
[19] Patriotas 1
0 - 2
Santa Fe [6]
+1/4 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[17] Tenerife
0 - 0
Rayo Vallecano [12]
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[2] Lazio 5
2 - 1
Inter Milan [3] 2
+0 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid 2
2 - 2
Celta Vigo [17] 2
-1 3/4 0 - 1
ITB 03:00 FT
[10] Empoli
2 - 1
Pisa [15]
-3/4 0 - 1
PHA 03:00 FT
[4] Lille
1 - 2
Marseille [2] 5
-1/2 0 - 0
BDNA 03:00 FT
[6] Famalicao 1
1 - 1
Aves [18]
-1 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[A-12] Guillermo
1 - 2
Deportivo Moron [A-10]
-1/4 0 - 2
- 03:00 FT
[B-7] Villa Dalmine
1 - 2
San Martin Tucuman [B-1]
+0 1 - 0
URUA 03:00 FT
[7] CA River Plate (URU)
2 - 2
CA Fenix [6]
-
ECUA 03:15 FT
[1] Guayaquil City
4 - 1
Olmedo [16] 1
0 - 1
ARGB 03:30 FT
[A-16] Nueva Chicago
1 - 1
Temperley [A-5]
-1/4 0 - 1
- 03:30 FT
[B-9] Gim.Mendoza
1 - 0
Almagro [B-15]
-1/2 0 - 0
COLB 03:30 FT
[13] Atlético 1
0 - 3
Real San Andres [1]
-1/4 0 - 1
PERA 03:30 FT
[4] Melgar 2
1 - 0
Sporting Cristal [13]
-1/2 0 - 0
BRAPR 04:00 FT
[5] Parana/PR
1 - 0
Operario/PR [7]
+0 0 - 0
PARA 04:00 FT
[9] Sol de America
3 - 1
General Diaz [11]
-1/4 2 - 0
VENA 04:00 FT
[14] Portuguesa
0 - 0
Estu.Merida [8]
0 - 0
- 04:00 FT
[3] Carabobo
0 - 0
Monagas [13]
0 - 0
- 04:00 FT
[7] Dep.Tachira
2 - 1
Metropolitano [12]
1 - 1
CRCA 04:00 FT
[4] Jicaral Sercoba
0 - 0
Guadalupe FC [11]
-1/2 0 - 0
COLA 04:05 FT
[10] Envigado
4 - 0
Atl. Bucaramanga [20]
-1/4 3 - 0
BLVA 04:15 FT
[12] The Strongest
1 - 0
CA Palmaflor [7]
0 - 0
ARGB 05:00 FT
[A-11] Belgrano
1 - 1
Agropecuario AAC [A-9]
-1/2 0 - 1
BRAMG 05:00 FT
[7] Patrocinense/MG
1 - 1
Cruzeiro/MG [3]
1 - 0
BRASP 05:00 FT
[D-4] Ferroviaria/SP 1
0 - 0
Santos/SP [A-1]
+1/2 0 - 0
ARGB 05:30 FT
[B-2] Sarmiento Junin 1
2 - 1
Instituto [B-8]
-1/2 1 - 1
URUA 05:30 FT
[2] CA Rentistas
2 - 0
Nacional Montevideo [16]
-
ARGA 05:40 FT
[4] Lanus
1 - 1
Newells Old Boys [8]
-1/4 0 - 0
- 05:40 FT
[1] River Plate
1 - 0
Banfield [16]
-1 1/4 1 - 0
ECUA 05:45 FT
[10] Barcelona SC 1
0 - 0
Tecnico Uni. [11]
0 - 0
PERA 05:45 FT
[11] Sport Huancayo
1 - 1
Dep. Municipal [12]
-1 1/4 1 - 1
URUA 06:00 FT
[5] Cerro Largo
1 - 0
Danubio [14]
-
MEXA 06:00 FT
[8] Necaxa
2 - 3
Queretaro [4]
+0 1 - 2
COLA 06:10 FT
[8] Junior Barranquilla
0 - 0
Once Caldas [11]
-3/4 0 - 0
CRCA 06:10 FT
[5] Santos Guapiles
0 - 1
Alajuelense [3]
+1/2 0 - 0
PARA 06:15 FT
[4] Olimpia Asuncion
4 - 0
12 de Octubre [12]
-2 1/4 1 - 0
COLB 06:30 FT
[2] Cortulua
2 - 0
Bogota FC [15]
2 - 0
BLVA 06:40 FT
[6] Blooming 1
2 - 1
Bolivar [3]
+0 1 - 1
CHIA 07:00 FT
[11] U.Concepcion
1 - 2
Curico Unido [6]
-1/4 0 - 0
MEXA 07:45 FT
[9] Santos Laguna
2 - 1
Tigres UANL [15]
-1/2 1 - 0
ARGA 07:50 FT
[17] C. Cordoba SdE
0 - 4
Boca Juniors [2]
+1/2 0 - 2
GHCLB 08:15 FT
  Portland Timbers
2 - 1
Vancouver WC  
1 - 1
COLA 08:15 FT
[16] Cucuta
0 - 0
Deportivo Pasto [1]
+0 0 - 0
AUSVPL 14:00 Hoãn
[9] Eastern Lions
-
Bentleigh Greens [8]
-
BDNB 18:15 Hoãn
[18] Casa Pia AC
-
Porto B [16]
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[18] Bischofswerdaer
-
Babelsberg [17]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  A.Aachen
-
FC Koln II  
-
TBNA 22:00 Hoãn
[16] Eibar
-
Real Sociedad [8]
-
DENA 22:00 Hoãn
[3] Aarhus AGF
-
Randers [6]
-
CHIA 04:00 Hoãn
[16] Colo Colo
-
Univ. Catolica [3]
-
 
« 28 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo