x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[C-4] Heil. Lava Spring (T)
1 - 1
Sichuan Jiuniu [C-5]
1 - 0
- 14:30 FT
[B-2] Zhejiang Greentown (T)
4 - 0
Jiangxi Liansheng [B-6]
2 - 0
- 15:00 FT
[A-1] Chengdu Better City
1 - 0
Beijing BG [A-4]
-1 1 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Hercules CF (T)
2 - 1
Atl. Baleares  
-1/4 1 - 1
HQA 16:00 FT
[12] Busan I'Park
1 - 2
Gangwon [6]
+0 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[4] Tobol Kostanay (T)
0 - 4
Ordabasy [3]
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[10] Vissel Kobe
0 - 1
Cerezo Osaka [2]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] FC Tokyo
2 - 3
Oita Trinita [12]
-3/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[10] Omiya Ardija
0 - 1
Avispa Fukuoka [3]
-1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[11] Incheon Utd
1 - 0
FC Seoul [8]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Suwon Bluewings
0 - 0
Pohang Steelers [3]
+1/2 0 - 0
TQA 17:00 FT
[B-7] Qingdao Huanghai (T)
0 - 3
Chongqing Lifan [B-3]
+1/2 0 - 0
NHATA 17:30 FT
[4] Yokohama FM
3 - 0
Shimizu S-Pulse [16]
-1 1/2 3 - 0
- 17:30 FT
[14] Sagan Tosu
0 - 2
Consa. Sapporo [15]
+1/4 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 2
Banik Ostrava U19  
+1/2 1 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[7] Inglewood Utd
2 - 1
Perth SC [6]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Floreat Athena
2 - 1
ECU Joondalup [4]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Sorrento
0 - 5
Gwelup Croatia [2]
+1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[8] Perth Glory U21
5 - 1
Rockingham City [12]
-2 4 - 0
- 18:00 FT
[3] Cockburn City
4 - 1
Armadale SC [10]
-1 2 - 0
HQA 18:00 FT
[5] Daegu
3 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [10]
-1/4 2 - 1
VNC 18:00 FT
  Than Quảng Ninh
1 - 2
Viettel  
+3/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-3] Beijing Renhe (T) 1
1 - 0
Suzhou Dongwu [A-6]
-1/2 0 - 0
- 18:35 FT
[B-5] Shenyang Urban (T)
1 - 1
Shaanxi Changan [B-4]
+0 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[4] Freiburg II 1
4 - 0
Aalen [14]
-1/4 2 - 0
TQA 19:00 FT
[B-8] Tianjin Teda (T)
1 - 1
Shijiazhuang YJ [B-6]
+1/2 0 - 0
TQB 19:00 FT
[C-1] Kunshan FC (T)
0 - 0
Nantong Zhiyun [C-2] 1
+0 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[5] Kokand-1912
0 - 2
Metallurg Bekabad [4]
-1/2 0 - 0
VNC 19:15 FT
  Hà Nội FC
5 - 1
TP.HCM  
-3/4 1 - 0
UZBA 19:30 FT
[10] Mash'al Mubarek 1
1 - 2
Bunyodkor [6]
+1/2 1 - 1
CHIB 20:00 FT
[3] Melipilla
1 - 1
Cobreloa [10]
-
GHCLB 21:00 FT
  Venezia (T)
2 - 2
Pordenone  
1 - 1
- 21:00 FT
  Cittadella (T)
3 - 1
Piacenza  
1 - 0
FINB 21:00 FT
[8] KPV Kokkola
6 - 0
Mypa [12]
-2 3 - 0
C1 22:00 FT
  Omonia Nicosia 5
1 - 1
Crvena Zvezda   4
+1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2
GHCLB 22:00 FT
  Gorica
0 - 2
Triestina  
0 - 0
CHIA 22:00 FT
[7] Palestino
2 - 0
Iquique [16]
-1 0 - 0
KUWC 22:20 FT
  Kazma (T)
3 - 1
Yarmouk (KUW)  
2 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Virtus Entella
1 - 1
Luchese  
-1 1/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[10] AC Kajaani
0 - 0
MP Mikkeli [5]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[1] KTP Kotka
4 - 0
Gnistan [9]
-1 1/4 3 - 0
- 22:30 FT
[4] MuSa Pori
3 - 2
SJK Akatemia [11]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
[2] Jaro
4 - 2
EIF Ekenas [6]
-1/2 3 - 1
- 22:30 FT
[7] VPS Vaasa
1 - 2
AC Oulu [3]
+1/2 0 - 1
LATA 22:59 FT
[5] FK Liepaja
3 - 2
Spartaks Jurmala [6]
-1/4 2 - 0
CYPC 22:59 FT
  Nea Salamina
4 - 1
Ahironas  
1 - 0
- 22:59 FT
  Ayia Napa 1
1 - 5
Pafos FC  
1 - 4
- 22:59 FT
  AEL Limassol
5 - 0
Omonia Psevda  
-3 4 - 0
- 22:59 FT
  PAEEK Kyrenia
2 - 1
Doxa Katokopia  
0 - 0
- 22:59 FT
  Karmiotissa Pol.
4 - 0
EN THOI Lakatamia  
2 - 0
DENB 22:59 FT
[7] Silkeborg IF
2 - 0
Skive IK [10]
-1 0 - 0
EGYA 22:59 FT
[12] El Gouna 1
1 - 2
Semouha Club [6]
-1/4 0 - 1
C2 23:30 FT
  Progres Niedercorn (T)
0 - 5
Willem II  
+1 1/2 0 - 3
GHCLB 23:30 FT
  Gim. Torrelavega
1 - 0
Zaragoza  
+1 1 - 0
ICEB 23:30 FT
[6] Thor Akureyri
1 - 0
Vik. Olafsvik [9]
-1/2 0 - 0
DENB 23:30 FT
[3] Esbjerg FB
1 - 0
HB Koge [8]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[1] Viborg
4 - 2
Kolding IF [11]
-3/4 3 - 1
C1 00:00 FT
  Karabakh Agdam (T) 3
0 - 0
Molde   2
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-6
- 00:00 FT
  Maccabi TA 3
1 - 0
Dinamo Brest   2
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Ferencvaros 4
2 - 1
Dinamo Zagreb   3
+1/4 1 - 1
C2 00:00 FT
  Hammarby 1
0 - 3
Lech Poznan  
+1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Barcelona (T)
3 - 1
Girona  
-2 1/2 2 - 0
ANHLC 00:00 FT
  West Brom
3 - 0
Harrogate Town  
-1 1/4 2 - 0
DUC4N 00:00 FT
[11] Stuttgart II
2 - 1
Elversberg [5]
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] SSV Ulm
3 - 1
FSV Frankfurt [9]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] TSV Steinbach
2 - 0
Mainz II [12]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] TSG Balingen
1 - 0
Bahlinger [17]
-1/4 1 - 0
POLB 00:00 FT
[9] Chrobry Glogow
1 - 2
Radomiak Radom [8]
0 - 1
MNEA 00:00 FT
[7] Zeta
2 - 1
Rudar [8]
2 - 1
- 00:00 FT
[4] Sutjeska
3 - 2
Iskra Danilo [6]
1 - 1
TDB 00:00 FT
[6] GIF Sundsvall
1 - 2
Akropolis IF [5]
-3/4 0 - 2
- 00:00 FT
[1] Degerfors IF
2 - 1
Dalkurd FF [13]
-1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Jonkopings 1
2 - 0
Orgryte [8]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[7] Brage
2 - 1
GAIS [9]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Halmstads
4 - 0
Umea [15]
-1 0 - 0
POLB 00:10 FT
[12] Widzew Lodz
0 - 2
LKS Lodz [1]
0 - 1
DUC4B 00:30 FT
[11] Ein. Norderstedt
0 - 1
Drochtersen/Assel [10]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[12] Oberneuland
0 - 1
Oldenburg 1987 [7]
+1 0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Rodinghausen
0 - 0
Oberhausen  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Sportfreunde Lotte
0 - 2
B.Dortmund II  
+1 0 - 1
- 00:30 FT
  Bergisch Gladbach 1
1 - 1
M.gladbach II  
+1 0 - 0
- 00:30 FT
  FC Koln II
1 - 1
RW Ahlen  
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
  Wuppertaler 1
0 - 3
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 0 - 2
- 00:30 FT
  Wiedenbruck
2 - 1
Bonner SC   1
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 0
Schalke 04 II   1
+0 0 - 0
- 00:30 FT
  SV Straelen 1
1 - 2
Preussen Munster  
+1/2 0 - 2
- 00:30 FT
  Homberg
1 - 3
Fortuna Koln  
+1 1/4 1 - 0
POLB 00:45 FT
[11] Stomil Olsztyn
0 - 1
Odra Opole [3]
0 - 1
C2 01:00 FT
  B36 Torshavn (T)
1 - 1
The New Saints  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4
GHCLB 01:00 FT
  Orihuela
0 - 1
Murcia  
0 - 0
ANHLC 01:00 FT
  Ipswich
0 - 1
Fulham  
+3/4 0 - 1
CHIB 01:00 FT
[15] San.Morning
0 - 1
San Marcos A. [12]
-
C1 01:30 FT
  Midtjylland 3
3 - 0
Young Boys   2
+1/4 0 - 0
URUA 01:30 FT
[1] CA Rentistas
2 - 1
CA River Plate (URU) [16]
+0 2 - 1
ANHLC 01:45 FT
  Bristol City
4 - 0
Northampton  
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Leeds Utd
1 - 1
Hull City  
-1 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 8-9
- 01:45 FT
  Southampton
0 - 2
Brentford  
-1 1/4 0 - 2
SCOA 01:45 FT
[12] St. Mirren
1 - 2
Celtic [2]
+2 1/4 1 - 2
PHA 02:00 FT
[7] PSG 1 3
1 - 0
Metz [17] 2
-1 1/2 0 - 0
BRA 02:00 FT
[15] Corinthians/SP
3 - 2
Bahia/BA [20]
2 - 1
ANHLC 02:15 FT
  Everton
3 - 0
Salford City  
-2 1 - 0
ICEB 02:15 FT
[10] Trottur Rey.
1 - 2
Afturelding [8]
+3/4 0 - 0
BRC 05:00 FT
  Ponte Preta/SP
2 - 2
America/MG  
-1/4 1 - 1
MEXB 05:00 FT
[2] Atlante 1
1 - 0
Sonora [3] 1
-1/4 0 - 0
CRCA 05:00 FT
[B-1] Cartagines
2 - 2
Jicaral Sercoba [B-6]
-1/2 2 - 1
LIB 05:15 FT
[F-3] Estu.Merida
3 - 2
Alianza Lima [F-4]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[E-2] Internacional/RS
4 - 3
America Cali [E-3]
-1 3 - 1
BRB 05:15 FT
[14] CSA/AL
1 - 2
Cuiaba/MT [1]
+1/4 1 - 1
USB 06:00 FT
[F-1] Hartford Athletic
3 - 1
New York RB II [F-3]
+0 2 - 0
- 06:30 FT
[H-4] Atlanta United II
1 - 2
Tampa Bay Rowdies [H-1]
+3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[F-4] Philadelphia Union II
4 - 0
Loudoun United [F-5]
+1/2 3 - 0
- 06:30 FT
[H-3] Miami Fusion
0 - 4
Birmingham Legion [G-2]
-1/4 0 - 3
MEXB 07:05 FT
[14] Pumas Tabasco
1 - 2
Celaya [1]
+0 0 - 0
LIB 07:30 FT
[H-4] Inde.Medellin
2 - 3
Caracas [H-2]
-1 1 - 2
- 07:30 FT
[B-3] Bolivar
1 - 2
Palmeiras/SP [B-1]
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[E-4] Univ. Catolica
2 - 0
Gremio/RS [E-1]
+1/4 2 - 0
BRC 07:30 FT
  Brusque FC/SC
0 - 2
Ceara/CE  
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
  Fluminense/RJ
1 - 0
Atletico/GO  
-1/2 0 - 0
USA 07:30 FT
[Tay-3] Dallas
4 - 1
Colorado Rapids [Tay-5]
-1/4 1 - 0
USB 08:00 FT
[D-1] SA Scorpions
3 - 2
Austin Bold [D-3]
-1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[C-1] El Paso Locomotive
2 - 1
Colorado Springs [C-3]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[B-5] San Carlos
1 - 1
Dep. Saprissa [B-2]
+1/4 0 - 0
USA 08:30 FT
[Tay-12] Vancouver WC
3 - 1
Montreal Impact [Dong-8]
+1/2 2 - 0
- 08:45 FT
[Tay-13] San Jose EQ
1 - 1
Portland Timbers [Tay-2]
+0 0 - 1
USB 09:00 FT
[C-4] Real Monarchs
1 - 2
Portland Timbers II [A-4]
1 - 0
MEXB 09:05 FT
[8] Dorados
2 - 2
Correcaminos [9]
-1/4 1 - 2
EURWVL 18:59 Hoãn
[D-5] Azerbaijan Nữ
-
Moldova Nữ [D-4]
-
BIHA 22:00 Hoãn
[4] Zeljeznicar
-
Zrinjski [7]
-
ESTA 00:00 Hoãn
[4] Levadia T.
-
Tulevik Viljandi [5]
-
- 00:00 Hoãn
[7] Trans Narva
-
Kuressaare [9]
-
 
« 28 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo