x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQB 14:00 FT
[3] Jeju Utd
1 - 1
Gyeongnam [6]
-1/4 1 - 1
AUTB 15:30 FT
[5] Vorwarts Steyr
1 - 2
Austria Klagenfurt [2]
+3/4 1 - 2
NHATB 16:00 FT
[10] Kyoto Sanga
2 - 0
Jubilo Iwata [12]
+0 1 - 0
HQA 16:00 FT
[2] Ulsan Hyundai 1
0 - 2
Jeonbuk H.Motor [1]
+0 0 - 1
HQB 16:00 FT
[7] Jeonnam Dragons
1 - 2
Suwon FC [1]
+1/4 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[17] Ryukyu
1 - 1
Avispa Fukuoka [6]
+1/2 1 - 0
NHAT3 16:30 FT
[7] Kataller Toyama
1 - 1
Nagano Parceiro [8]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Kamatamare San.
2 - 3
Gamba Osaka U23 [3]
-1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[10] Suwon Bluewings
0 - 1
Sangju Sangmu [3]
-1/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Bucheon 1995
2 - 3
Seoul E-Land [5]
+0 1 - 0
POLB 17:40 FT
[18] Wigry Suwalki
2 - 4
GKS Belchatow [15]
+0 0 - 3
ANHB 18:00 FT
[12] Bristol City
1 - 2
Sheffield Wed. [13]
+1/4 0 - 1
DUC3 18:00 FT
[8] Meppen
0 - 2
Ingolstadt [4]
+1/4 0 - 1
DENB 18:00 FT
[6] Fremad Amager
2 - 0
Roskilde [12]
-1/4 1 - 0
FA 19:00 FT
  Sheffield Utd
1 - 2
Arsenal  
+1/4 0 - 1
TBNA 19:00 FT
[12] Levante (T)
4 - 2
Real Betis [13]
+0 2 - 0
DUC3 19:00 FT
[14] Magdeburg
0 - 1
Sonnenhof [19]
-1 1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
0 - 1
Suduva [1]
0 - 0
DENA 19:00 FT
[8] Randers 1
0 - 3
AC Horsens [7]
-1/2 0 - 1
CZEA 19:30 FT
[15] Opava
0 - 0
Pribram [16]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[11] Sigma Olomouc
3 - 1
MFk Karvina [14]
+0 2 - 0
- 19:30 FT
[12] Teplice
4 - 1
Zlin [13]
-1/4 1 - 1
TDA 19:30 FT
[10] Djurgardens
5 - 0
Kalmar [12]
-1/2 4 - 0
- 19:30 FT
[9] Mjallby AIF
2 - 1
Hammarby [8]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[3] Sirius
2 - 2
Goteborg [4]
+0 1 - 1
TDB 19:30 FT
[14] Gais
0 - 1
Brage [13]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[9] Degerfors IF
0 - 1
Norrby [4] 1
-1/2 0 - 1
POLA 20:00 FT
[7] Jagiellonia
1 - 2
Lechia GD [8]
-1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[5] Torpedo Zhodino
1 - 0
Vitebsk [10]
-1/4 0 - 0
FINC 20:00 FT
[A-3] Inter Turku
5 - 0
Lahti [A-4]
-1/2 1 - 0
DENB 20:00 FT
[10] Nykobing
1 - 1
Hvidovre IF [9]
-1/4 1 - 1
POLB 20:10 FT
[2] Podbeskidzie
2 - 0
Stomil Olsztyn [9]
-3/4 0 - 0
ANHB 20:15 FT
[4] Nottingham Forest
3 - 1
Huddersfield [20]
-1/4 1 - 0
DUB 20:30 FT
[11] Holstein Kiel
1 - 1
Nurnberg [16]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Jahn Regensburg
1 - 2
Erzgebirge Aue [7]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[17] Wehen
5 - 3
St. Pauli [14]
-1/4 3 - 2
- 20:30 FT
[1] A.Bielefeld
3 - 0
Heidenheim [3]
+1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[18] Dynamo Dresden
2 - 2
Osnabruck [13]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Greuther Furth
1 - 2
Karlsruher [15]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[4] Hamburger
1 - 5
Sandhausen [10]
-1 1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[6] Hannover 96
2 - 0
Bochum [8]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Stuttgart
1 - 3
Darmstadt [5]
-1 1/4 1 - 1
NGA 20:30 FT
[11] Ural S.r. 1
2 - 1
FK Tambov [14]
+0 1 - 0
ARMA 20:30 FT
[4] Alashkert
0 - 1
FC Noah [3]
0 - 0
- 20:30 FT
[5] Lori Vanadzor
2 - 1
Ararat-Armenia [1]
0 - 1
ICEB 21:00 FT
[4] Leiknir Rey.
0 - 0
Vestri [9]
-
- 21:00 FT
[6] UMF Grindavik
1 - 0
Trottur Rey. [11]
-
LITA 21:00 FT
[5] FK Riteriai
0 - 7
Zalgiris [2]
0 - 4
RMNA 21:00 FT
[8] Dinamo Bucuresti 1
0 - 1
Voluntari [14]
-1/4 0 - 0
TSA 21:00 FT
[1] St. Gallen
3 - 2
Thun [8]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[3] Basel
2 - 0
Sion [9]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Zurich
1 - 0
Lugano [7]
+0 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[7] FC Mariupol 1
2 - 1
Dnipro [6]
+1/4 2 - 0
DENA 21:00 FT
[12] Hobro I.K.
2 - 1
Esbjerg FB [13]
+1/2 0 - 1
CZEA 21:30 FT
[2] Vik.Plzen 1
2 - 1
Sparta Praha [3]
-3/4 0 - 0
TNKB 21:30 FT
[1] Hatayspor
2 - 0
Balikesirspor [12]
-1 1/4 0 - 0
FA 22:00 FT
  Leicester City
0 - 1
Chelsea  
+1/4 0 - 0
TBNA 22:00 FT
[5] Villarreal
2 - 0
Valencia [9]
-1/4 2 - 0
TBNB 22:00 FT
[11] Mirandes
2 - 2
Almeria [4]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[12] Sporting Gijon
2 - 0
Lugo [20]
-1/2 1 - 0
ALBA 22:00 FT
[2] Kukesi
1 - 0
Bylis Ballsh [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[8] Vllaznia Shkoder
0 - 3
Teuta Durres [4]
0 - 1
BLRA 22:00 FT
[11] Rukh Brest
3 - 0
Belshina Bobruisk [16]
-1/2 3 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 1
Slavoj Vysehrad [12]
1 - 0
- 22:00 FT
[7] Usti & Labem
3 - 3
Fotbal Trinec [13]
2 - 1
- 22:00 FT
[2] Brno
6 - 1
Vik.Zizkov [4]
4 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
3 - 0
Hartberg [6]
-3 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Lask
0 - 1
Wolfsberger AC [4]
-3/4 0 - 0
ITA 22:15 FT
[7] AC Milan
2 - 0
Roma [5]
+0 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[17] Watford
1 - 3
Southampton [14]
-1/4 0 - 1
ARMA 22:30 FT
[8] Urartu
0 - 1
Pyunik [7]
0 - 1
POLA 22:30 FT
[3] Slask Wroclaw
2 - 2
Lech Poznan [4]
+1/4 0 - 1
TNKA 22:30 FT
[4] Sivasspor
0 - 2
Kayserispor [16]
-1 0 - 1
- 22:30 FT
[14] Rizespor
2 - 2
Denizlispor [12]
-1/4 1 - 2
TDA 22:30 FT
[6] Elfsborg
1 - 1
Orebro [13]
-1/2 0 - 1
TDB 22:30 FT
[12] Ljungskile SK
2 - 0
Trelleborgs [11]
-1/4 1 - 0
LITA 22:59 FT
[6] FK Panevezys
2 - 1
Banga [4]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[13] Sandefjord
0 - 1
Haugesund [9]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Molde
4 - 1
Stabaek [6]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[7] Stromsgodset
1 - 1
Aalesund [15]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
2 - 1
Sarpsborg [16]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Mjondalen
1 - 2
Kristiansund [4]
+0 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[6] Ruzomberok
2 - 1
MSK Zilina [2]
+0 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[5] Mura
0 - 1
Domzale [7]
-1/4
DENA 22:59 FT
[5] Nordsjaelland
0 - 2
Brondby [4]
-1/4 0 - 1
IRNA 22:59 FT
[4] Shahr Khodrou
2 - 1
Zobahan [11]
1 - 1
ICEB 23:00 FT
[10] Magni Grenivik
1 - 2
Fram Rey. [1]
-
- 23:00 FT
[12] Afturelding
1 - 2
Vestmannaeyjar [2]
-
- 23:00 FT
[7] Leiknir Faskr.
2 - 3
Thor Akureyri [3]
-
- 23:00 FT
[8] Vik. Olafsvik
0 - 4
Keflavik [5]
-
GREA 23:15 FT
[5] Aris Salonica
0 - 2
PAOK [2]
+1/2 0 - 2
- 23:30 FT
[14] Panetolikos
1 - 1
Asteras Tripolis [8]
-1 1 - 1
UKRA 23:30 FT
[4] Desna Chernigiv
3 - 2
Dinamo Kiev [2]
+3/4 2 - 1
- 23:30 FT
[9] Vorskla
0 - 0
Olimpik Donetsk [10]
+0 0 - 0
IRNA 23:30 FT
[16] Peykan
1 - 3
Persepolis [1]
0 - 1
- 23:30 FT
[7] Sanat Naft
2 - 0
Pars Jonoubi Jam [12]
1 - 0
- 23:30 FT
[15] Shahin Bushehr
2 - 2
Naft M. Soleyman [8]
0 - 1
BLRA 00:00 FT
[13] FK Gorodeya
0 - 2
Isloch [8]
+1/4 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[10] Torpedo Kut.
2 - 2
Chikhura Sach. [9]
0 - 1
RMNA 00:00 FT
[1] CFR Cluj
2 - 3
FC Uni.Craiova [2]
-1/2 0 - 1
CZEA 00:00 FT
[1] Slavia Praha
4 - 0
Jablonec [4]
-1 1/2 2 - 0
TNKB 00:00 FT
[5] Akhisar Bld.
1 - 0
Umraniyespor [9]
0 - 0
- 00:00 FT
[7] Fatih Karagumruk
1 - 0
Istanbulspor AS [13]
-1/2 0 - 0
FA 00:30 FT
  Newcastle
0 - 2
Man City  
+1 3/4 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[10] Granada
1 - 2
Eibar [16]
+0 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[15] Malaga 1
2 - 0
Girona [5]
+1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[19] Numancia
1 - 0
Real Oviedo [17]
+0 1 - 0
ITA 00:30 FT
[12] Sassuolo
3 - 3
Verona [8]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[6] Napoli
3 - 1
SPAL 1907 [19]
-1 1/2 2 - 1
- 00:30 FT
[16] Sampdoria
1 - 2
Bologna [11]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[14] Udinese
2 - 3
Atalanta [4]
+1 1 - 1
AUTA 00:30 FT
[8] Sturm Graz
2 - 3
Rapid Wien [3]
+1/2 2 - 0
ISRA 00:45 FT
[6] Hapoel Haifa
0 - 0
Beitar Jerusalem [3]
+1/4 0 - 0
ALBA 01:00 FT
[5] Skenderbeu
1 - 2
KF Tirana [1]
1 - 0
BULA 01:00 FT
[6] Beroe
1 - 2
Levski Sofia [4]
-1/2 1 - 1
ISRA 01:00 FT
[11] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
Sektzia Nes Tziona [13]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Bnei Yehuda
2 - 0
HIK Shmona [12]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Maccabi Netanya 1
2 - 5
Ashdod [10]
-1/4 1 - 3
TNKA 01:00 FT
[1] Istanbul BB 1
1 - 1
Galatasaray [3]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Gaziantep B.B
1 - 1
Antalyaspor [10]
-1/4 0 - 0
DENA 01:00 FT
[2] Kobenhavn
1 - 2
Midtjylland [1]
+0 0 - 1
GREA 01:30 FT
[3] AEK Athens
1 - 2
Olympiakos [1]
+3/4 0 - 2
NORA 01:30 FT
[3] Brann
1 - 2
Rosenborg [11]
-1/4 1 - 1
SLOA 01:45 FT
[2] O.Ljubljana 1
1 - 0
Maribor [3]
+0 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[3] IA Akranes
1 - 2
KR Reykjavik [4]
+3/4 0 - 0
TBNB 02:45 FT
[9] Fuenlabrada
1 - 1
Extremadura UD [21]
-1/4 1 - 1
ITA 02:45 FT
[10] Parma 1
1 - 2
Inter Milan [3]
+1 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[20] Espanyol
0 - 1
Real Madrid [1]
+1 1/4 0 - 1
BDNA 03:00 FT
[9] Boavista
1 - 0
Santa Clara [10]
+0 1 - 0
USA 11:00 Hoãn
[Tay-6] Seattle Sounders
-
New York City [Dong-12]
-
CZEB 22:00 Hoãn
[10] SK Prostejov
-
Hradec Kralove [5]
0 - 1
- 22:00 Hoãn
[16] MFK Vitkovice
-
SK Lisen [9]
0 - 1
TDA 22:30 Hoãn
[11] AIK Solna
-
Malmo [2]
1 - 0
IRNA 22:45 Hoãn
[6] Teraktor Sazi
-
Nassaji Mazandaran [10]
-
ICEA 00:00 Hoãn
[2] Stjarnan
-
KA Akureyri [9]
-
- 02:15 Hoãn
[11] HK Kopavogur
-
Valur Rey. [8]
-
USA 06:00 Hoãn
[Dong-10] Philadelphia Union
-
Vancouver WC [Tay-8]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-5] Columbus Crew
-
Atlanta United [Dong-1]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-3] New York RB
-
Montreal Impact [Dong-2]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-11] Cincinnati
-
Dallas [Tay-4]
-
- 08:00 Hoãn
[Dong-6] D.C. Utd
-
Minnesota Utd [Tay-2]
-
- 08:00 Hoãn
[Dong-7] Chicago Fire
-
Orlando City [Dong-9]
-
- 08:00 Hoãn
[Dong-4] Toronto
-
Real Salt Lake [Tay-9]
-
- 08:00 Hoãn
[Tay-13] Inter Miami
-
New England [Dong-8]
-
- 08:30 Hoãn
[Tay-12] Houston Dynamo
-
Colorado Rapids [Tay-3]
-
- 10:00 Hoãn
[Tay-11] San Jose EQ
-
LA Galaxy [Tay-10]
-
 
« 28 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo