x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[1] Honda FC
2 - 1
Maruyasu Okazaki [12]
-1 1/2 1 - 1
NHATW 11:00 FT
[6] Alb. Niigata Nữ
4 - 1
Vegalta Sendai Nữ [8]
2 - 0
- 11:00 FT
[7] Nojima Stella nữ
0 - 1
Nittaidai FIELDS (W) [10]
0 - 1
HQB 11:00 FT
[3] Anyang
3 - 2
Ansan Greeners [5]
-1/4 0 - 0
NHATLC 11:05 FT
[A-1] Consa. Sapporo (T)
2 - 2
Kawasaki Fro. [A-5]
+1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 4-5
HQA 12:00 FT
[5] Pohang Steelers 1
0 - 0
Daegu [4]
-1/4 0 - 0
AUSA 13:00 FT
[10] Newcastle Jets
1 - 2
Adelaide Utd [5]
+0 1 - 0
HQB 13:00 FT
[10] Seoul E-Land
2 - 2
Daejeon Citizen [9]
+0 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[4] Daejeon Korail
2 - 0
Gangneung [1]
+1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[6] Mokpo City
3 - 1
Gimhae City [7]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[2] Cheonan City
0 - 2
Gyeongju KHNP [3]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[5] Busan Transp.
1 - 2
Changwon City [8]
-1 0 - 2
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TQB 13:30 FT
[16] Shanghai Shenxin
0 - 2
Qingdao Huanghai [1]
0 - 1
- 13:30 FT
[3] Guizhou Zhicheng
2 - 1
Nei Mongol [7]
-3/4 1 - 0
- 13:30 FT
[13] Xinjiang Tianshan
1 - 1
Shaanxi Changan [9]
-1 0 - 0
- 13:30 FT
[14] Sichuan Longfor
2 - 3
Shijiazhuang YJ [2]
+3/4 1 - 2
- 13:30 FT
[11] Guangdong S Tiger
2 - 3
Heil. Lava Spring [4]
+1/2 0 - 1
- 13:30 FT
[12] Nantong Zhiyun
0 - 0
Beijing BG [8]
-1/2 0 - 0
- 13:30 FT
[15] Liaoning Hunyong
2 - 3
Meizhou Wuhua [10]
+1 1/2 1 - 1
HQA 14:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
FC Seoul [3]
-1 0 - 1
NGAU21 14:30 FT
[9] Akhmat Gr. U21 2
1 - 3
Arsenal Tula U21 [3]
+0 1 - 2
TQA 14:30 FT
[13] Hebei CFLD
2 - 1
Guangzhou Fuli [11]
0 - 1
Đang tải...
CZEB 15:15 FT
[8] Fotbal Trinec
0 - 1
Usti & Labem [6]
-1/4 0 - 0
- 15:15 FT
[12] Slavoj Vysehrad
2 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [14]
1 - 0
- 15:15 FT
[11] MFK Chrudim
3 - 2
Dukla Praha [2]
+3/4 1 - 2
AUSA 15:30 FT
[3] WS Wanderers
1 - 0
Sydney FC [4]
+1/4 1 - 0
KAZA 16:00 FT
[3] Ordabasy (T)
2 - 0
Irtysh Pavlodar [9]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[8] Shakhter Kar.
2 - 2
Okzhetpes [7]
-1/4 1 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Slavia Praha U19
1 - 1
Vik. Plzen U19  
-1 1 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 3-0
HQA 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 1
Gangwon [6]
-1/2 2 - 1
BDNB 17:00 FT
[10] Penafiel
0 - 0
Academica Coim [15]
+0 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[7] Kryliya Sov. U21
5 - 1
Zenit U21 [8]
+0 3 - 1
- 17:00 FT
[6] Lok. Moscow U21
0 - 1
Spartak Mos. U21 [2]
-1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[7] Tulevik Viljandi
0 - 2
Trans Narva [5]
+1 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Tallinna Kalev 1
1 - 2
Tammeka Tartu [6]
+3/4 0 - 2
LITA 17:00 FT
[6] Atlantas 1
0 - 1
Palanga [7]
0 - 1
- 17:00 FT
[1] Suduva
1 - 0
Zalgiris [2]
1 - 0
- 17:00 FT
[3] FK Riteriai
4 - 0
FK Panevezys [5]
2 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Sparta Praha U19
4 - 0
Brno U19  
-1 1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Meteor Praha U19
1 - 4
Slovacko U19  
+1 0 - 3
UKRU21 17:00 FT
[3] Dinamo Kiev U21
4 - 3
Karpaty Lviv U21 [6]
3 - 1
- 17:00 FT
[8] FC Lviv U21
0 - 1
Desna U21 [7]
CZEU19 17:15 FT
  Hradec Kralove U19
2 - 1
MFk Karvina U19  
-1 1/2 0 - 0
- 17:15 FT
  Pardubice U19
1 - 0
Mlada Boleslav U19  
-1 1/4 0 - 0
ANHU23 17:30 FT
[1-6] Brighton U23
1 - 2
Derby County U23 [1-2]
+1/4 0 - 0
DUB 18:00 FT
[17] Dynamo Dresden
0 - 1
A.Bielefeld [1]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Hamburger
6 - 2
Stuttgart [3]
-1/2 3 - 1
- 18:00 FT
[10] Karlsruher
3 - 3
Hannover 96 [15]
+1/4 1 - 2
NGA 18:00 FT
[13] FK Tambov 1
3 - 0
Ufa [14]
+0 1 - 0
NGAU21 18:00 FT
[4] CSKA Mos. U21
1 - 1
Din. Moscow U21 [1]
+0 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[5] Lori Vanadzor
2 - 1
Gandzasar [9]
-1/4 1 - 1
GEOA 18:00 FT
[8] Sioni Bolnisi
2 - 1
Chikhura Sach. [5]
+0 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[2] Kairat Almaty
2 - 0
Tobol Kostanay [4]
-1 0 - 0
SLOA 18:00 FT
[7] Triglav
3 - 2
Tabor Sezana [6]
+1/4 2 - 2
CZEB 18:00 FT
[7] Vik.Zizkov
1 - 0
Brno [4]
+1/4 0 - 0
TNKB 18:00 FT
[3] Umraniyespor
4 - 0
Altinordu SK [18]
-3/4 4 - 0
UKRA 18:00 FT
[6] FC Mariupol
2 - 0
Kolos Kovalivka [8]
-1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[16] Chiangmai 1
1 - 1
Buriram Utd [1]
+1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Suphanburi 1
2 - 5
Chiangrai Utd [2]
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[4] Bangkok Utd
4 - 0
Rayong FC [11]
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[10] Trat FC
3 - 4
Muang Thong Utd [5]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[13] Nakhon Ratch. 1
2 - 4
Sukhothai [12]
-1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[9] Prachuap FC
2 - 2
Ratchaburi [8]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Port FC
2 - 2
Samut Prakan City [6]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[7] Chonburi
1 - 2
Chainat [15]
-1 1 - 0
LATC 18:20 FT
  Jelgava 1
2 - 2
Rigas Futbola Skola  
0 - 2
TS 90': 2-2;TS HP: 0-1
ANHA 18:30 FT
[4] Man City 1 3
3 - 0
Aston Villa [17] 1
-3 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[8] Sheffield Wed.
0 - 0
Leeds Utd [3]
+1/4 0 - 0
DUC4B 18:30 FT
[5] Weiche Flensburg
4 - 1
St. Pauli II [13]
-1/2 3 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[15] Ger.Halberstadt
2 - 2
Hertha Berlin II [2]
+1 1 - 1
- 18:30 FT
[6] Union Furstenwalde
3 - 0
RW Erfurt [13]
+1/2 3 - 0
- 18:30 FT
[7] SV Lichtenberg
2 - 1
VSG Altglienicke [1]
+1 1 - 0
MNEA 18:30 FT
[10] Grbalj
1 - 1
FK Kom [5]
0 - 1
- 18:30 FT
[2] Buducnost
3 - 0
OFK Petrovac [6]
2 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Zlin U19
1 - 1
C. Budejovice U19  
0 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 2-4
TDA 18:30 FT
[15] GIF Sundsvall
1 - 2
Helsingborg [10]
-1 0 - 0
TDB 18:30 FT
[11] Trelleborgs 1
2 - 3
Jonkopings [4]
+1/4 2 - 1
IDNA 18:30 FT
[11] PSIS Semarang
2 - 2
Borneo FC [3]
-
TQA 18:35 FT
[15] Shenzhen FC
4 - 4
Wuhan Zall [6]
-3/4 0 - 3
- 18:35 FT
[3] Beijing Guoan
3 - 1
Tianjin Teda [8]
-1 1/2 1 - 0
EUW17VL 19:00 FT
[4-1] Áo U17 Nữ (T)
3 - 0
Phần Lan U17 Nữ [4-3]
2 - 0
- 19:00 FT
[4-2] Slovakia U17 Nữ
9 - 2
Estonia U17 Nữ [4-4]
6 - 0
- 19:00 FT
[8-2] Serbia U17 Nữ
1 - 2
Séc U17 Nữ [8-1]
0 - 2
- 19:00 FT
[8-4] Georgia U17 Nữ (T)
1 - 1
Ukraina U17 Nữ [8-3]
0 - 1
ANHL2 19:00 FT
[5] Exeter City
4 - 0
Plymouth Argyle [13]
-1/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-9] Wolves U23
1 - 2
Tottenham U23 [1-8]
-1/4 0 - 2
DUC3 19:00 FT
[13] Wurzburger
0 - 2
Duisburg [1]
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Ingolstadt
3 - 2
Preussen Munster [19]
-1 1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[15] Uerdingen
2 - 0
CZ Jena [20]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Hallescher
3 - 3
Meppen [10]
-1 2 - 2
- 19:00 FT
[7] Hansa Rostock
2 - 1
Munchen 1860 [12]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Unterhaching
0 - 0
Zwickau [14]
-1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[2] Lubeck
4 - 0
Hannover II [17]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Wer.Bremen II 1
2 - 2
SSV Jeddeloh [14]
-3/4 1 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[10] Illertissen
3 - 1
VfR Garching [18]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Nurnberg II
3 - 3
V. Aschaffenburg [8]
-1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[9] Greuther Furth II 2
2 - 2
Wacker Burghausen [11]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[2] SpVgg Bayreuth
6 - 1
Schalding Hein. [16]
-1 1/4 3 - 1
- 19:00 FT
[5] VfB Eichstätt
3 - 2
Schweinfurt [4]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] TSV Aubstadt
2 - 1
TSV 1896 Rain [15]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Turkgucu-Ataspor
4 - 0
Heimstetten [14]
-2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[11] Bayern Alzenau
1 - 1
Bahlinger [12]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Hoffenheim II
2 - 1
Koblenz [18]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[5] SSV Ulm
1 - 3
Freiburg II [13]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Mainz II 1
1 - 2
Elversberg [2]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Astoria Walldorf
3 - 3
Homburg [4]
+1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[17] TSG Balingen
1 - 1
Pirmasens [16]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] VfB Giessen
1 - 1
Aalen [14]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Saarbrucken
5 - 0
Offenbach [7]
-3/4 3 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
1 - 5
Schalke 04 II  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
4 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 1 - 0
- 19:00 FT
  FC Koln II
4 - 1
Lippstadt  
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
0 - 1
Essen  
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 1
Fortuna Koln  
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Homberg
2 - 0
Bonner SC  
+1/2 2 - 0
AZEA 19:00 FT
[2] Keşla FK
2 - 1
Gabala FC [8]
-1/2 2 - 0
POLB 19:00 FT
[2] Radomiak Radom
1 - 0
Nieciecza [10]
-1/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[12] FK Slutsk
0 - 0
Slavia Mozyr [11]
+0 0 - 0
MDVA 19:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe
0 - 1
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 0
TNKA 19:00 FT
[1] Sivasspor
2 - 1
Antalyaspor [15]
-3/4 0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk U21
3 - 1
Oleksandria U21 [4]
1 - 0
UZBC 19:00 FT
  Pakhtakor
3 - 0
FK AGMK  
1 - 0
BIHA 19:30 FT
[5] Zrinjski
2 - 1
Zeljeznicar [1]
1 - 0
- 19:30 FT
[6] Radnik Bijeljina
0 - 0
Siroki Brijeg [7]
0 - 0
HUNA 19:30 FT
[1] Mezokovesd-Zsory
3 - 1
Debreceni [7]
-1/4 1 - 0
MNEA 19:30 FT
[1] Iskra Danilo
3 - 1
Zeta [4]
1 - 1
CZEA 19:30 FT
[6] Banik Ostrava
2 - 2
Sigma Olomouc [10]
-3/4 2 - 1
- 19:30 FT
[7] Slovacko
4 - 0
Opava [16]
-1 1 - 0
- 19:30 FT
[14] Pribram
0 - 0
Zlin [13]
-1/4 0 - 0
CZEB 19:30 FT
[9] SK Lisen
5 - 1
MFK Vitkovice [15]
-1 2 - 0
AUTB 19:30 FT
[6] LASK Juniors
2 - 4
Austria Wien II [14]
-1/4 0 - 2
SLOA 19:45 FT
[1] O.Ljubljana
3 - 1
Aluminij [3]
-3/4 1 - 0
ITAA 20:00 FT
[16] Lecce
1 - 1
Juventus [1]
+1 1/4 0 - 0
ITB 20:00 FT
[17] Spezia
2 - 0
Juve Stabia [18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[20] Trapani
2 - 2
Empoli [10]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Cosenza
1 - 1
Chievo [7]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Salernitana
1 - 1
Perugia [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Pordenone
0 - 0
Cittadella [3]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Crotone
3 - 2
Venezia [13]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Pescara
4 - 0
Benevento [1]
+1/2 0 - 0
PHB 20:00 FT
[2] Lorient
0 - 1
Troyes [4]
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[16] LKS Lodz
2 - 0
Rakow Czestochowa [11]
+0 2 - 0
CROA 20:00 FT
[2] Hajduk Split
2 - 0
Slaven Belupo [9]
-1 1/2 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[10] Maardu
1 - 4
Levadia T. [2]
0 - 2
ISRA 20:00 FT
[6] Hapoel Haifa 1
3 - 0
Hapoel Tel Aviv [9]
+0 2 - 0
MLTA 20:00 FT
[3] Gzira Utd
6 - 1
Gudja United [12]
3 - 1
MASC 20:00 FT
[4] Pahang
3 - 3
Kedah FA [2]
-3/4 1 - 1
TS 90': 3-3;TS HP: 2-2
- 20:00 FT
[6] Selangor FA
0 - 3
Darul Takzim [1]
+1/2 0 - 1
DUA 20:30 FT
[4] Freiburg
2 - 1
Leipzig [2]
+3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Hertha Berlin 1
2 - 3
Hoffenheim [5]
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[3] Bayern Munich
2 - 1
Union Berlin [11]
-2 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[18] Paderborn 07
2 - 0
Fort.Dusseldorf [13]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Schalke 04
0 - 0
B.Dortmund [6]
+1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Akhmat Groznyi 1
1 - 1
Arsenal-Tula [7]
-1/4 1 - 0
SRBA 20:30 FT
[13] Radnik Surdulica
0 - 5
Crvena Zvezda [1]
+1 3/4 0 - 3
TNKB 20:30 FT
[4] Balikesirspor
3 - 0
Adanaspor [17]
-3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[14] Istanbulspor AS 1
1 - 2
Bursaspor [2]
-1/4 0 - 1
WALA 20:30 FT
[2] Barry Town
2 - 0
Airbus UK [11]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Caernarfon Town
2 - 0
Carmarthen [12]
-1 1 - 0
NPA 20:30 FT
[4] Golden Arrows
2 - 1
Polokwane [10]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Stellenbosch FC
1 - 0
Orlando Pirates [9]
+1/2 1 - 0
ANHA 21:00 FT
[11] Brighton 2
3 - 2
Everton [15] 1
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Watford 5
0 - 0
Bournemouth [9] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] West Ham Utd 2
1 - 1
Sheffield Utd [5] 2
-1/4 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[13] Birmingham
2 - 1
Luton Town [21]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Huddersfield
2 - 1
Barnsley [24]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Hull City
2 - 0
Derby County [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Middlesbrough
0 - 0
Fulham [7]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Millwall
2 - 0
Stoke City [23]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Preston North End
3 - 2
Blackburn Rovers [18]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] West Brom 1
2 - 2
Charlton Athletic [11]
-1 1/4 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[23] Southend
1 - 3
Ipswich [1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Rotherham Utd
0 - 1
Wycombe [2]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Fleetwood Town
1 - 0
Milton Keynes Dons [21]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Shrewsbury
1 - 0
Sunderland [7]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Peterborough Utd
2 - 2
Coventry [6]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Accrington
0 - 1
Gillingham [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Bristol Rovers
2 - 2
Portsmouth [13]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Burton Albion
0 - 0
Blackpool [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Oxford Utd
3 - 0
Rochdale [15]
-1 2 - 0
ANHL2 21:00 FT
[11] Salford City
1 - 1
Scunthorpe Utd [21]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Crawley Town
0 - 4
Swindon [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Colchester Utd
3 - 1
Newport [7]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[16] Leyton Orient
1 - 1
Carlisle [19]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Northampton
2 - 0
Cambridge Utd [12]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[10] Port Vale
0 - 0
Oldham [20]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Stevenage
1 - 0
Morecambe [24]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Walsall
1 - 2
Mansfield [14]
+1/4 1 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1-10] Liverpool U23
0 - 0
Blackburn U23 [1-7]
0 - 0
TBNA 21:00 FT
[20] Leganes
1 - 0
Mallorca [16]
-3/4 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[12] Rayo Vallecano 1
1 - 3
SD Ponferradina [9]
-1 0 - 1
TBN3 21:00 FT
[B-17] Leioa
2 - 1
CF Salmantino [B-12]
-1/4 2 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] St. Johnstone
3 - 2
Hamilton [10]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Hibernian
2 - 2
Ross County [6]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Kilmarnock
1 - 0
St. Mirren [12]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Livingston 1
0 - 0
Hearts [9]
+0 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[9] Greenock Morton
2 - 1
Inverness C.T. [4]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Partick Thistle
1 - 3
Arbroath [5]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Alloa Athletic
2 - 2
Queen of South [7]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Dundee Utd
2 - 0
Dunfermline [6]
-1 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[10] Forfar Athletic
1 - 4
Airdrieonians [3]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Raith Rovers
1 - 1
East Fife [2]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Dumbarton
1 - 0
Peterhead [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Montrose
2 - 1
Stranraer [9]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Falkirk 1
0 - 1
Clyde [7]
-3/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[11] Benfica B
1 - 0
Nacional Madeira [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Porto B
1 - 1
Vilafranquense [13]
-1/2 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[7] Sabah FK
2 - 2
Zire IK [6]
+0 2 - 1
POLB 21:00 FT
[5] GKS Jastrzebie
2 - 0
Olimpia Grudz. [8]
-1/4 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[15] Gomel
1 - 2
Dinamo Brest [1]
+1 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[2] Cliftonville
5 - 0
Dungannon Swi. [9]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Coleraine
1 - 0
Linfield [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Larne
1 - 1
Institute [11]
-2 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Carrick Rangers
1 - 0
Warrenpoint Town [12]
-1 1/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[4] Kauno Zalgiris
3 - 0
Stumbars Kauno [8]
-
NORA 21:00 FT
[11] Lillestrom
0 - 0
Valerenga [10]
+0 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[4] Ruzomberok
2 - 2
Trencin [8]
+0 1 - 1
TDA 21:00 FT
[14] Kalmar
2 - 3
Falkenbergs [13]
-3/4 0 - 0
TDB 21:00 FT
[10] Vasteras
4 - 1
Gais [12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Degerfors IF
2 - 0
Osters [13]
+1/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[7] Olimpik Donetsk
3 - 2
Dnipro [9]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Zorya
4 - 0
Vorskla [12]
-1 1/4 2 - 0
GREA 21:15 FT
[4] OFI Creta
2 - 0
Xanthi [5]
-1 0 - 0
QATA 21:20 FT
[4] Al Sadd (T)
2 - 1
Ahli Doha [7]
-2 2 - 0
TBN3 21:30 FT
[A-16] Celta Vigo II
1 - 2
Pontevedra [A-8]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[D-16] Granada II
0 - 3
Marbella [D-3]
+1/4 0 - 2
BDNA 21:30 FT
[10] Gil Vicente 1
1 - 1
Portimonense [16]
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[15] Belenenses
3 - 2
Aves [18]
-1/4 2 - 2
TNKA 21:30 FT
[9] Gaziantep B.B
1 - 1
Alanyaspor [4]
+1/2 0 - 1
KUWA 21:40 FT
[5] Kazma
0 - 2
Al Shabab (KUW) [4]
0 - 1
SLOA 21:55 FT
[2] Maribor
1 - 0
CM Celje [5]
-1 1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A-2] Atletico Madrid B
3 - 2
Sporting Gijon B [A-13]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[C-2] Andorra FC 1
1 - 1
UE Llagostera [C-7]
-3/4 1 - 0
BIB 22:00 FT
[6] KSC Lokeren
2 - 1
Beerschot-Wilrijk [5]
+0 2 - 1
HUNA 22:00 FT
[6] Ujpest (T)
0 - 0
Zalaegerzseg [9]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Varda SE
0 - 1
Puskas Akademia [5]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Budapest Honved
2 - 0
Kaposvar [12]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[10] Paksi
1 - 2
Diosgyori [11]
-1/4 0 - 1
ISRA 22:00 FT
[12] HIK Shmona
2 - 1
Hapoel Raanana [14]
-1/4 1 - 0
LUXA 22:00 FT
[3] Progres Niedercorn
0 - 0
UNA Strassen [6]
-
MDVA 22:00 FT
[7] Zimbru
1 - 2
Milsami [5]
0 - 0
MNEA 22:00 FT
[7] OFK Titograd
1 - 2
FK Podgorica [9]
0 - 2
RMNA 22:00 FT
[10] Chindia Targoviste
1 - 1
Gaz Metan Medias [6]
+1/4 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[12] FK Pohronie
0 - 2
Dunajska Stred [2]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Zlate Moravce
1 - 0
Nitra [11]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Senica
0 - 1
Sered [7]
-1/2 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[5] Sparta Praha
4 - 0
Bohemians 1905 [12]
-1 1/2 2 - 0
AUTA 22:00 FT
[6] Hartberg
3 - 1
Mattersburg [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Austria Wien
2 - 3
Wattens [9]
-1 0 - 2
- 22:00 FT
[8] St.Polten
0 - 4
Sturm Graz [5]
+1/2 0 - 0
AUTB 22:00 FT
[12] Horn
1 - 1
Dornbirn [4]
-1/2 1 - 0
KSAA 22:05 FT
[5] Al Taawon (KSA)
2 - 1
Al Faisaly (KSA) [4]
-1/2 1 - 0
- 22:10 FT
[8] Hazm 1
2 - 1
Al Ahli (KSA) [3]
+1 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[4] Valletta
3 - 1
Tarxien Rainbows [14]
1 - 0
ANHU23 22:30 FT
[1-12] Man City U23
1 - 1
Arsenal U23 [1-4]
1 - 1
PHA 22:30 FT
[5] Lille
3 - 0
Bordeaux [7]
-1/2 1 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Piast Gliwice
1 - 0
Korona Kielce [14]
-3/4 0 - 0
CROA 22:30 FT
[5] HNK Rijeka 1
1 - 2
HNK Gorica [6]
-1 0 - 0
TSB 22:30 FT
[5] SC Kriens
2 - 2
Schaffhausen [9]
-1/2 1 - 1
TBNB 22:59 FT
[15] Mirandes
0 - 0
Tenerife [19]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[21] Racing Santander
1 - 1
Deportivo [22]
-1/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-2] Athletic Bilbao B
4 - 1
Valladolid II [B-7]
-1/2 2 - 0
ITAA 22:59 FT
[2] Inter Milan
2 - 2
Parma [8]
-1 1/2 1 - 2
ITB 22:59 FT
[19] Livorno 1
1 - 0
Pisa [12]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[4] Rostov
2 - 0
PFC Sochi [16]
-3/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[6] GKS Tychy
1 - 1
Warta Poznan [1]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Zaglebie Sosno
3 - 3
Chojniczanka [14]
-1/4 1 - 2
BLRA 22:59 FT
[5] Isloch
1 - 1
Dnepr Mogilev [14]
-1/2 1 - 0
NIRA 22:59 FT
[10] Glenavon
2 - 2
Crusaders Belfast [3]
+3/4 0 - 1
BIA 22:59 FT
[5] Charleroi
1 - 0
Mouscron Peruwelz [9]
-1/2 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[14] FK Rad
1 - 2
Radnicki Nis [7]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Macva Sabac
0 - 1
Mladost Lucani [8]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Vojvodina
2 - 2
Javor Ivanjica [10]
-1 1/2 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[10] Altay
0 - 2
Menemen Bld [9]
-1 0 - 0
TSB 22:59 FT
[4] Winterthur
2 - 1
Chiasso [10]
-3/4 1 - 0
PERA 23:00 FT
[18] Molinos El Pirata
0 - 2
Cesar Vallejo [15]
0 - 0
BDNB 23:15 FT
[17] Casa Pia AC 1
2 - 3
Academico Viseu [9]
+1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[12] Feirense
1 - 2
CD Mafra [8]
-3/4 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[10] Burnley 3
2 - 4
Chelsea [3] 2
+3/4 0 - 2
TBNA 23:30 FT
[13] Valladolid
2 - 0
Eibar [15]
+0 2 - 0
TBN3 23:30 FT
[B-4] Real Sociedad B
2 - 0
CD Calahorra [B-11]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[D-18] Villarrubia CF
2 - 3
Linense [D-11]
+0 0 - 3
DUA 23:30 FT
[8] B.Leverkusen
2 - 2
Wer.Bremen [14]
-3/4 1 - 1
HLA 23:30 FT
[6] Willem II
2 - 1
RKC Waalwijk [18]
-1 2 - 1