x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[6] Montedio Yama.
3 - 0
Ehime FC [17]
-1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[15] Ryukyu
2 - 3
Omiya Ardija [3]
+1/2 1 - 2
NHAT3 11:00 FT
[11] Nagano Parceiro
0 - 0
Kamatamare San. [16]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[13] Sagamihara
1 - 1
Fujieda MYFC [2]
+1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[18] Grulla Morioka (T)
1 - 2
Gainare Tottori [6]
+1/2 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[14] Nara Club
1 - 1
FC Imabari [3]
+1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[8] Verspah Oita
4 - 1
Honda Lock [5]
1 - 0
- 11:00 FT
[10] Biwako Seikei
1 - 0
Tegevajaro Miyazaki [7]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[16] Ryutsu Keizai
0 - 5
Veertien Kuwana [6]
+3/4 0 - 1
- 11:00 FT
[9] FC Osaka
1 - 0
Matsue City [15]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[11] Reinmeer Aomori
0 - 1
Tokyo Musashino [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Sony Sendai
5 - 3
Suzuka Unlimited [13]
-1 3 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHATW 11:00 FT
[3] INAC Leonessa Nữ
1 - 0
JEF United Nữ [4]
1 - 0
HQB 11:00 FT
[8] Suwon FC
0 - 3
Gwangju [1]
+1/4 0 - 1
NGB 12:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
3 - 0
Spartak Moscow B [15]
1 - 0
AUSA 12:00 FT
[11] Wellington Phoenix
1 - 2
Perth Glory [6]
+1/2 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[2] Yokohama FC
2 - 1
Tokyo Verdy [13]
-1 1 - 0
- 12:00 FT
[10] Alb. Niigata (JPN)
3 - 1
Kyoto Sanga [8]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[7] Ventforet Kofu 1
1 - 1
Kagoshima [20]
-1 1 - 1
- 12:00 FT
[4] Tokushima Vortis
2 - 1
Mito Hollyhock [5]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[12] V-Varen Nagasaki
2 - 4
Zweigen Kan. [11]
+1/4 1 - 2
NHAT3 12:00 FT
[12] Gamba Osaka U23
1 - 2
Cerezo Osaka U23 [7]
-1/4 0 - 0
Đang tải...
- 12:00 FT
[17] FC Tokyo U23 (T)
2 - 1
Fukushima Utd [10]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[3] Thespa Kusatsu
0 - 0
Kataller Toyama [5]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Giravanz Kita.
3 - 1
Yokohama SCC [15]
-1 3/4 1 - 1
NHATW 12:00 FT
[2] Urawa RD Ladies Nữ
0 - 1
Iga Kunoichi Nữ [5]
-1 0 - 0
HQA 12:00 FT
[7] Sangju Sangmu 1
0 - 1
Seongnam [9]
-1/4 0 - 0
NGB 13:00 FT
[18] Luch Energiya
1 - 1
Krasnodar B [12]
+0 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[1] Kashiwa Reysol
4 - 0
Avispa Fukuoka [18]
-1 1/4 2 - 0
- 13:00 FT
[19] Machida Zelvia
0 - 0
FC Gifu [22]
-1/2 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
3 - 2
Azul Claro Numazu [14]
-3/4 0 - 1
- 13:00 FT
[9] Blaublitz Akita
0 - 1
Vanraure Hachinohe [8]
-1/4 0 - 0
NHATW 13:00 FT
[1] NTV Beleza Nữ
4 - 1
Nagano Parceiro (W) [9]
-2 1/4 2 - 0
HQA 13:00 FT
[10] Gyeongnam
2 - 2
Jeju Utd [12]
+0 1 - 1
HQB 13:00 FT
[4] Bucheon 1995
3 - 0
Asan Mugunghwa [7]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[2] Busan I'Park
0 - 0
Jeonnam Dragons [6]
-1/2 0 - 0
AUSA 14:00 FT
[2] Western United
1 - 2
Melbourne City [1] 1
+0 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi
3 - 2
JEF United Chiba [16]
+0 1 - 1
HQA 14:00 FT
[11] Incheon Utd
1 - 1
Suwon Bluewings [8]
+1/4 0 - 1
TQA 14:30 FT
[14] Tianjin Tianhai
2 - 2
Beijing Renhe [16]
-3/4 0 - 2
NGB 15:00 FT
[17] Yenisey
0 - 2
Chertanovo [4]
+1/4 0 - 2
IDNA 15:30 FT
[17] Kalteng Putra
2 - 0
Persela Lamon [14]
2 - 0
EU17VL 16:00 FT
  Hungary U17 (T)
3 - 0
Latvia U17  
-1/2 0 - 0
ASIW19 16:00 FT
[A-1] Triều Tiên U19 Nữ
5 - 1
Australia U19 Nữ [A-2]
2 - 1
NGAU21 16:00 FT
[10] Krasnodar U21
0 - 1
Orenburg U21 [15]
-1 1/4 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[5] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
FK Taraz [10]
-1/2 0 - 0
AUTB 16:30 FT
[13] Floridsdorfer AC
0 - 2
Austria Klagenfurt [2]
+1/2 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[D-10] Sevilla B
3 - 0
UCAM Murcia [D-14]
+1/4 2 - 0
NGB 17:00 FT
[16] Tekstilshchik Ivanov 1
0 - 1
Rotor Volgograd [2]
+1 0 - 1
GEOA 17:00 FT
[9] FC Rustavi 1
2 - 0
Torpedo Kut. [7]
+0 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[9] Okayama
1 - 0
Tochigi SC [21]
-1/2 1 - 0
VNC 17:00 FT
  BCM Bình Dương
1 - 2
Quảng Nam  
-1/4 1 - 0
TBN3 17:30 FT
[A-17] Getafe B
2 - 0
Coruxo [A-15]
+0 2 - 0
- 17:30 FT
[A-18] UD Melilla
1 - 0
S.S. Reyes [A-20]
-3/4 0 - 0
TBNA 18:00 FT
[18] Celta Vigo 1
0 - 1
Real Sociedad [5]
+0 0 - 0
TBNB 18:00 FT
[7] Girona
0 - 0
Alcorcon [11]
-3/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[A-1] Atl. Baleares
4 - 1
Inter de Madrid [A-5]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[B-18] Salamanca
1 - 2
Arenas de Guecho [B-19]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[C-10] Valencia B
1 - 2
AE Prat [C-19]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[C-16] Espanyol B 1
1 - 2
Badalona [C-17]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-10] Marino de Luanco
1 - 0
Las Palmas Atl. [A-11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-6] Pena Deportiva
3 - 1
Union Langreo [A-19]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C-11] Ebro
2 - 0
Orihuela [C-20]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A-9] Real Oviedo B 1
1 - 1
Ibiza-Eivissa [A-3]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-12] Las Rozas CF
1 - 1
Rayo Majada. [A-4]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[B-9] Alaves B
2 - 0
Haro Deportivo [B-8]
-1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[10] Krylya Sovetov
0 - 2
Zenit [1]
+3/4 0 - 1
ESTA 18:00 FT
[9] Kuressaare
0 - 1
Nomme Kalju [4]
+2 1/4 0 - 1
GEOA 18:00 FT
[3] Saburtalo
0 - 0
Dinamo Tbilisi [1]
+0 0 - 0
TNKA 18:00 FT
[7] Malatyaspor
4 - 0
Kayserispor [18]
-1 1 - 0
TNKB 18:00 FT
[7] Erzurum BB
3 - 1
Hatayspor [1]
+0 2 - 0
DENA 18:00 FT
[12] Hobro I.K.
1 - 1
Silkeborg IF [14]
-1/4 1 - 1
BDNB 18:15 FT
[5] SC Covilha
1 - 0
Cova Piedade [18]
-1/2 0 - 0
HLA 18:15 FT
[8] Heerenveen
1 - 1
Groningen [9]
-1/4 1 - 0
ITAA 18:30 FT
[15] Bologna
2 - 1
Sampdoria [18]
-1/2 0 - 0
POLA 18:30 FT
[6] Wisla Plock
3 - 1
Jagiellonia [7]
+1/4 1 - 0
TQA 18:35 FT
[5] Jiangsu Suning
1 - 1
Shandong Luneng [4]
-1/2 0 - 0
- 18:35 FT
[2] Shanghai SIPG
3 - 0
Dalian Yifang [9]
-1 3/4 2 - 0
- 18:35 FT
[1] Guangzhou Ever.
2 - 2
Henan Jianye [10]
-1 3/4 0 - 2
POLB 18:45 FT
[15] Chrobry Glogow
1 - 0
Stal Mielec [4]
+1/4 0 - 0
EU17VL 19:00 FT
  Serbia U17
2 - 1
Belarus U17  
2 - 1
ASIW19 19:00 FT
[A-4] Thái Lan U19 Nữ
0 - 2
Việt Nam U19 Nữ [A-3]
0 - 0
ANHB 19:00 FT
[4] Swansea City
1 - 0
Cardiff City [14]
-1/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[17] Chemnitzer
3 - 1
Kaiserslautern [16]
+0 3 - 1
NGB 19:00 FT
[20] Mordovia
1 - 1
Shinnik Yaroslavl [7]
+3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Avangard Kursk
0 - 3
Khimki [3]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Nizhny Nov
0 - 1
Neftekhimik Nizh [5]
-1/4 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[2] Bylis Ballsh
0 - 0
Teuta Durres [5]
0 - 0
- 19:00 FT
[9] Luftetari Gjiro. 1
0 - 3
KF Tirana [3]
0 - 2
- 19:00 FT
[4] KF Laci
3 - 0
Vllaznia Shkoder [8]
1 - 0
ARMA 19:00 FT
[1] Ararat Y
4 - 2
Pyunik [7]
+1/4 1 - 1
LATA 19:00 FT
[3] Valmiera / BSS
3 - 0
Spartaks Jurmala [5]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] BFC Daugava
1 - 0
FK Liepaja [6]
+1/2 0 - 0
SRBA 19:00 FT
[15] Indjija
1 - 3
Cukaricki [3]
0 - 0
UKRA 19:00 FT
[11] FC Lviv 1
1 - 4
Desna Chernigiv [4]
+1 0 - 3
VNC 19:00 FT
  Hà Nội FC
3 - 0
TP.HCM  
-3/4 1 - 0
SCOA 19:15 FT
[3] Aberdeen
0 - 4
Celtic [1]
+1 0 - 4
EUW17VL 19:30 FT
[1-3] Croatia U17 Nữ
1 - 0
Bosnia & Herz U17 Nữ [1-4]
0 - 0
- 19:30 FT
[1-2] Bỉ U17 Nữ (T)
1 - 4
Anh U17 Nữ [1-1]
0 - 2
DUB 19:30 FT
[4] Heidenheim
1 - 0
St. Pauli [11]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[14] Nurnberg
1 - 1
Jahn Regensburg [7]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[9] Osnabruck
0 - 0
Greuther Furth [6]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[8] Berliner FC Dynamo
2 - 0
Meuselwitz [12]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[10] C. Leipzig
2 - 0
Auerbach [11]
+1/4 1 - 0
MKDA 19:30 FT
[5] Makedonija
0 - 0
Shkendija [3]
0 - 0
- 19:30 FT
[4] Sileks Kratovo
1 - 0
FC Struga [6]
0 - 0
- 19:30 FT
[9] Borec Veles
1 - 0
Academy Pandev [2]
0 - 0
- 19:30 FT
[8] Renova
2 - 2
Shkupi [7]
1 - 1
DENB 19:45 FT
[12] Roskilde
4 - 0
Naestved BK [11]
-1/4 1 - 0
EU17VL 20:00 FT
  Thụy Sỹ U17 (T)
7 - 0
San Marino U17  
2 - 0
TBNA 20:00 FT
[9] Granada
1 - 0
Real Betis [17]
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[18] Sonnenhof
1 - 3
Ein.Braunschweig [5]
+3/4 1 - 2
DUC4B 20:00 FT
[11] Ein. Norderstedt
0 - 1
Drochtersen/Assel [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Hannoverscher SC
1 - 1
Holstein Kiel II [3]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Oldenburg 1987
3 - 2
Hansa Luneburg [8]
-1/2 2 - 1
DUC4DB 20:00 FT
[16] Babelsberg
0 - 1
E.Cottbus [5]
+3/4 0 - 1
NGB 20:00 FT
[11] Chayka FK Pesch
0 - 1
Fakel [19]
-1/2 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn
1 - 0
Paide Linname. [3]
-1 0 - 0
GREA 20:00 FT
[8] Panathinaikos
1 - 2
Larissa [6]
-1/2 0 - 1
NORB 20:00 FT
[4] KFUM Oslo
0 - 1
Kongsvinger [5]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] FK Jerv
0 - 1
Nest-Sotra [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Notodden FK
3 - 3
Tromsdalen [16]
-3/4 3 - 1
RMNA 20:00 FT
[12] Aca. Clinceni
0 - 0
FC Uni.Craiova [4]
+3/4 0 - 0
DENA 20:00 FT
[5] Odense BK
3 - 1
Nordsjaelland [9]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Lyngby
2 - 1
AC Horsens [11]
+0 0 - 1
DENB 20:00 FT
[10] Nykobing
1 - 2
Viborg [1]
+1 0 - 2
ANHB 20:30 FT
[6] Bristol City
2 - 2
Wigan [20]
-1/2 1 - 1
HLA 20:30 FT
[3] PSV Eindhoven 1
0 - 4
AZ Alkmaar [2]
-1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[12] Sparta Rotterdam
1 - 2
Utrecht [4]
+1/2 1 - 2
NGA 20:30 FT
[2] Cska Moscow
0 - 1
Din. Moscow [11]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Lok. Moscow
0 - 3
Spartak Moscow [6]
-1/2 0 - 0
AZEA 20:30 FT
[4] Sumqayit
2 - 4
Neftchi Baku [3]
+1 1 - 2
BIHA 20:30 FT
[10] Sloboda Tuzla
1 - 1
Sarajevo [2]
0 - 1
BIA 20:30 FT
[1] Club Brugge
1 - 1
Standard Liege [4]
-1 1/2 0 - 1
CZEA 20:30 FT
[3] Mlada Boleslav
1 - 3
Slovan Liberec [9]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[8] C. Budejovice
3 - 0
MFk Karvina [15]
-1/2 2 - 0
CZEB 20:30 FT
[13] Varnsdorf
3 - 0
Banik Sokolov [16]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:30 FT
[11] Goztepe
1 - 4
Kasimpasa [13]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[16] Genclerbirligi
0 - 2
Denizlispor [14]
-3/4 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[11] Giresunspor
3 - 1
Eskisehirspor [16]
-3/4 0 - 0
TSB 20:30 FT
[3] Wil 1900
3 - 0
Aarau [6]
+0 1 - 0
AUTA 20:30 FT
[10] SCR Altach
0 - 1
Lask [2]
+1 0 - 1
- 20:30 FT
[3] Wolfsberger AC
2 - 2
Admira [12]
-1 1/2 0 - 1
NPA 20:30 FT
[12] Baroka FC
0 - 1
Amazulu [15]
-1/4 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[13] Newcastle 1 2
1 - 1
Wolves [8] 2
+1/4 1 - 0
ITAA 21:00 FT
[19] SPAL 1907 4
1 - 1
Napoli [7] 1
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Atalanta 2
7 - 1
Udinese [11] 3
-1 1/4 3 - 1
- 21:00 FT
[12] Torino 2
1 - 1
Cagliari [4] 3
-3/4 0 - 1
ITA3 21:00 FT
  Alto Adige
1 - 0
Virtus Verona  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Aurora Pro Patria
2 - 3
Carrarese  
+0 2 - 1
- 21:00 FT
  Sambenedettese 1
0 - 3
Vicenza  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Viterbese Calcio
2 - 0
Sicula Leonzio  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  AZ Picerno
2 - 0
Paganese  
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Gozzano
2 - 2
Pontedera  
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  US Pianese 1
2 - 2
US Olbia  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Arezzo
2 - 0
Giana Erminio  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Avellino
1 - 2
Reggina  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Catania
0 - 0
Bari  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Ravenna
1 - 1
Cesena  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Siena
1 - 2
Pro Vercelli  
-1/2 1 - 2
DUC4B 21:00 FT
[4] Rehden
5 - 1
Heider SV [15]
-1 1/2 2 - 1
DUC4T 21:00 FT
  A.Aachen
2 - 1
M.gladbach II  
-1/2 0 - 0
PHA 21:00 FT
[10] Rennes
3 - 2
Toulouse [19]
-1/2 2 - 1
NGB 21:00 FT
[9] Baltika 1
1 - 1
Torpedo Moscow [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Armavir
1 - 1
Tom Tomsk [8]
+0 0 - 1
POLA 21:00 FT
[4] Slask Wroclaw
2 - 1
Arka Gdynia [13]
-3/4 1 - 0
POLB 21:00 FT
[18] Odra Opole
0 - 2
Podbeskidzie [3]
+1/4 0 - 1
BLRA 21:00 FT
[10] Vitebsk
0 - 0
Torpedo Zhodino [6]
+0 0 - 0
CROA 21:00 FT
[8] Istra 1961
0 - 2
Lok. Zagreb [4]
+0 0 - 0
GEOA 21:00 FT
[4] Lokomotiv T
1 - 0
Dila Gori [6]
-1/4 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[1] Astana
5 - 0
Aktobe [11]
-2 1/4 2 - 0
MLTA 21:00 FT
[7] Balzan
2 - 4
Sirens [2]
1 - 2
NORB 21:00 FT
[8] Ullensaker/Kisa 1
0 - 2
Sandefjord [2]
+1/4 0 - 0
CZEB 21:00 FT
[5] Hradec Kralove
1 - 2
SK Prostejov [10]
-1 0 - 1
TSB 21:00 FT
[1] Lausanne Sports
5 - 0
Stade L. Ouchy [8]
-1 2 - 0
TDA 21:00 FT
[16] Eskilstuna City
0 - 0
Sirius [11]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hacken 1
0 - 1
Norrkoping [5]
+0 0 - 0
TDB 21:00 FT
[6] Halmstads
3 - 2
Brage [3]
+0 2 - 2
UAEA 21:15 FT
[11] Al Dhafra
1 - 3
Al Wasl [8]
+0 1 - 2
DUA 21:30 FT
[10] Wolfsburg
0 - 0
Augsburg [15]
-1 0 - 0
WALA 21:30 FT
[10] Penybont 1
2 - 3
Cefn Druids AFC [8]
+0 2 - 0
NPA 21:45 FT
[2] Mamelodi Sun.
0 - 2
Kaizer Chiefs [1]
-1/2 0 - 1
TBNA 22:00 FT
[12] Levante
0 - 1
Espanyol [19]
-1/4 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[16] Sporting Gijon
4 - 0
Zaragoza [6]
-1/4 2 - 0
SCOA 22:00 FT
[2] Rangers
2 - 1
Motherwell [4]
-2 1 - 1
BDNA 22:00 FT
[8] Tondela
0 - 1
Benfica [1]
+1 1/2 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[1] SC Farense
1 - 0
Leixoes [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Estoril
3 - 0
UD Oliveirense [16]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[7] Varzim
2 - 1
Chaves [6]
+1/2 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[3] Borac Banja Luka
2 - 0
FK Tuzla City [4]
1 - 0
BIB 22:00 FT
[2] Excelsior Virton
3 - 2
Roeselare [8]
-1 1/2 2 - 2
GREA 22:00 FT
[10] Atromitos
4 - 0
Panionios [13]
-1 3 - 0
LUXA 22:00 FT
[5] Dudelange
3 - 1
Mondorf-les. [9]
2 - 0
- 22:00 FT
[12] Hostert
2 - 3
Rodange 91 [14]
1 - 1
- 22:00 FT
[11] Victoria Rosport
0 - 4
Fola Esch [1]
0 - 2
- 22:00 FT
[8] RFCU Luxemburg
3 - 2
Differdange [4]
2 - 1
- 22:00 FT
[2] UT Petange
2 - 0
BB Muhlenbach [10]
2 - 0
- 22:00 FT
[7] Jeunesse Esch
1 - 1
Etzella Ettelbruc [13]
0 - 1
SRBA 22:00 FT
[4] Partizan
4 - 0
Spartak Subotica [9]
-2 1/4 3 - 0
CYPA 22:00 FT
[2] AEK Larnaka 1
4 - 4
EN Paralimni [11]
-1 1/2 1 - 3
TSA 22:00 FT
[8] Lugano 1
1 - 3
St. Gallen [3]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Young Boys
4 - 2
Thun [10]
-1 1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[4] Zurich
3 - 2
Basel [2]
+1/2 2 - 1
UKRA 22:00 FT
[3] Dinamo Kiev
1 - 1
Karpaty Lviv [10]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk 1
0 - 0
PFK Aleksandriya [5]
-1 3/4 0 - 0
DENA 22:00 FT
[3] Brondby 1
5 - 2
Randers [6]
-1/2 3 - 2
GREA 22:15 FT
[7] Aris Salonica
2 - 0
Panetolikos [14]
-1 1/4 2 - 0
KSAA 22:25 FT
[13] Al Ittihad (KSA)
1 - 2
Abha [9]
-1 1/4 0 - 1
TBN3 22:30 FT
[D-6] Cadiz B
1 - 0
CP Villarrobledo [D-17]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[7] Botosani
1 - 2
Astra Giurgiu [3]
-1/2 0 - 0
HLA 22:45 FT
[1] Ajax
4 - 0
Feyenoord [10]
-2 4 - 0
TBN3 22:59 FT
[C-9] UE Olot
2 - 1
Gimnastic [C-18]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[B-6] Burgos CF
1 - 2
Amorebieta [B-10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-14] Barakaldo
0 - 0
Cultural Leonesa [B-1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-1] Lleida Esportiu
0 - 0
Levante B [C-13]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B-20] Guijuelo
1 - 2
Osasuna B [B-5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-13] Izarra
1 - 0
Tudelano [B-16]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[D-19] Algeciras
0 - 3
Talavera [D-15]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-7] Cordoba
1 - 0
San Fernando [D-4]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-8] Recreativo Huelva
0 - 1
Cartagena [D-1]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[D-13] Murcia 1
1 - 2
Atl. Sanluqueno [D-12]
-1/2 0 - 1
PHA 22:59 FT
[4] Saint Etienne
2 - 2
Amiens [15]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[3] Krasnodar 1
1 - 1
FK Orenburg [8]
-1 1 - 1
BLRA 22:59 FT
[3] Shakhter Soligo.
2 - 2
Bate Borisov [2]
+1/4 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[10] Zemplin Michalovce
0 - 1
Slo. Bratislava [1]
+3/4 0 - 1
SLOA 22:59 FT
[10] Rudar Velenje
1 - 2
Mura [4]
+1 1 - 0
CZEA 22:59 FT
[2] Vik.Plzen
0 - 1
Slavia Praha [1]
+1/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[8] Besiktas
1 - 0
Galatasaray [6]
+1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[13] Adana Demirspor
1 - 1
Fatih Karagumruk [5]
-1/2 1 - 1
AUTA 22:59 FT
[1] RB Salzburg
3 - 2
Rapid Wien [4]
-1 1/2 2 - 1
PERA 22:59 FT
[7] DU Comercio
0 - 2
Binacional [5]
-1/4 0 - 1
HUNA 23:15 FT
[2] Videoton
1 - 2
Ferencvaros [3]
+0 0 - 1
MLTA 23:15 FT
[6] Hamrun Spartans
0 - 0
Birkirkara [10]
-
ANHA 23:30 FT
[6] Arsenal 2
2 - 2
Crystal Palace [12]
-1 1/4 2 - 1
- 23:30 FT
[1] Liverpool 3
2 - 1
Tottenham [14] 3
-1 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[20] Norwich 2
1 - 3
Man Utd [7] 2
+3/4 0 - 2
TBN3 23:30 FT
[D-5] Yeclano Dep.
1 - 1
Don Benito [D-9]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[D-2] Badajoz
1 - 1
Merida [D-20]
-3/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
  Como
1 - 1
Lecco  
-1 1 - 0
- 23:30 FT
  Catanzaro
1 - 1
Rende  
-1 1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Teramo
4 - 3
Casertana  
-1/2 2 - 1
- 23:30 FT
  Novara
0 - 0
Pistoiese  
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  SS Monopoli
3 - 0
Potenza SC  
+0 1 - 0
- 23:30 FT
  Vibonese
1 - 1
Ternana  
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  AS Bisceglie
0 - 1
Virtus Francavilla  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Juventus U23
1 - 0
Pergolettese  
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Pesaro
0 - 1
Gubbio  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  ArzignanoChiampo
1 - 2
Feralpisalo  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Albinoleffe
4 - 1
Alessandria  
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Rimini 1
0 - 1
US Fermana  
-1/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[1] Legia Wars.
7 - 0
Wisla Krakow [15]
-1 1/4 3 - 0
CROA 23:30 FT
[1] Dinamo Zagreb
1 - 0
NK Osijek [3]
-1 1 - 0
TDB 23:30 FT
[15] Brommapojkarna
1 - 1
Varbergs BoIS [2]
+1/2 0 - 0
TDA 23:45 FT
[12] Ostersunds
1 - 2
Hammarby [3]
+1 1/2 0 - 0
KSAA 23:55 FT
[1] Al Hilal
1 - 2
Al Nasr (KSA) [2]
-1/4 1 - 0
EU17VL 00:00 FT
  Romania U17
1 - 0
Nga U17  
0 - 0
TBNB 00:00 FT
[2] Huesca
2 - 0
Elche [8]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Las Palmas
1 - 3
Fuenlabrada [4]
-1/2 0 - 2
TBN3 00:00 FT
[C-6] Cornella
0 - 1
Hercules CF [C-14]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[C-3] Castellon
1 - 2
Villarreal B [C-5]
+0 0 - 1
ITAA 00:00 FT
[6] Roma 4
2 - 1
AC Milan [14] 5
-1/2 1 - 0
DUA 00:00 FT
[1] M.gladbach
4 - 2
Ein.Frankfurt [9]
-1/4 2 - 0
BIA 00:00 FT
[11] Sint Truiden
0 - 0
Gent [2]
+1 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[13] Sektzia Nes Tziona
2 - 2
Hapoel Hadera [5]
+0 1 - 1
NORA 00:00 FT
[9] Stabaek
0 - 0
Odd Grenland [3]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Tromso
4 - 2
Ranheim IL [16]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[6] Kristiansund
4 - 2
Viking [5]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Mjondalen
0 - 0
Sarpsborg [13]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Haugesund
2 - 2
Stromsgodset [15]
-1/4 1 - 2
NORB 00:00 FT
[11] Raufoss IL
1 - 1
Sogndal [6]
+1/4
- 00:00 FT
[10] HamKam
1 - 2
Strommen [13]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Sandnes Ulf
3 - 2
Skeid Fotball [15]
-1/2 2 - 1
SRBA 00:00 FT
[5] Backa
1 - 1
Proleter NS [12]
-1 1 - 1
SVKA 00:00 FT
[5] Spartak Trnava
0 - 1
MSK Zilina [3]
-1/4 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[12] Doxa Katokopia
0 - 6
Anorthosis [1]
+1/2 0 - 2
DENA 00:00 FT
[10] Sonderjyske
1 - 3
Aalborg BK [7]
+0 1 - 0
UAEA 00:00 FT
[6] Al Jazira
3 - 2
Ittihad Kalba [12]
-1 1/2 0 - 0
CRCA 00:00 FT
[1] Alajuelense
1 - 1
Cartagines [5]
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Dep. Saprissa
2 - 1
Herediano [3]
-1/4 2 - 0
TBNA 00:30 FT
[4] Sevilla
2 - 0
Getafe [6]
-3/4 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[2] Porto
3 - 0
Famalicao [3]
-1 3/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
2 - 0
AEK Athens [3]
-1 1 - 0
EU17VL 01:00 FT
  Luxembourg U17
1 - 4
T.N.Kỳ U17  
1 - 1
- 01:00 FT
  Italia U17 (T)