x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
EAFFW 14:00 FT
[3] Hàn Quốc Nữ (T)
4 - 0
Đài Loan Nữ [4]
-2 3/4 3 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 3
Krasnodar U21  
0 - 2
TQB 15:00 FT
[1] Nantong Zhiyun (T)
4 - 0
Liaoning Shenyang [17]
-3 2 - 0
- 15:00 FT
[2] Kunshan FC (T)
2 - 0
Shijiazhuang Gongfu [6]
-1 1/2 1 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Kryliya Sov. U21
1 - 2
Ural U21  
0 - 1
AUSBPL 16:30 FT
[3] Albany Creek
3 - 0
Souths Utd [6]
-1 3/4 0 - 0
- 16:30 FT
[7] Taringa Rovers
2 - 2
Grange Thistle [10]
-1/2 1 - 2
- 16:30 FT
[2] Wynnum Wolves
2 - 1
Virginia Utd [12]
-2 3/4 1 - 0
- 16:30 FT
[9] Magic United
1 - 4
Samford Rang. [4]
-1/4 1 - 2
NGAU21 17:00 FT
  Chertanovo U21 1
3 - 3
FK Sochi U21  
2 - 1
- 17:00 FT
  Nizhny Nov U21
2 - 2
ORS 5 U21  
0 - 1
AUSVPL 17:00 FT
[5] Avondale Heights
1 - 2
Port Melbourne [2]
-1/4 0 - 1
HQB 17:00 FT
[6] Gyeongnam
2 - 1
Ansan Greeners [9]
-1/2 2 - 0
EAFFW 17:20 FT
[1] Nhật Bản Nữ
0 - 0
Trung Quốc Nữ [2]
-1/2 0 - 0
GHCLB 17:20 FT
  Omonia Nicosia (T)
2 - 0
Hapoel Jerusalem  
-1/4 1 - 0
HQB 17:30 FT
[8] GimPo Citizen
1 - 1
Bucheon 1995 [2]
+1/2 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Paderborn 07
1 - 0
Antalyaspor  
1 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[12] Balcatta
0 - 1
Perth SC [6]
+1 1/4 0 - 0
MASL 19:15 FT
[11] Petaling Jaya City
1 - 2
Sabah FA [2]
+0 1 - 0
MAPL 19:15 FT
[2] Johor Darul Takzim II
4 - 0
UiTM FC [8]
-1 2 - 0
MASL 20:00 FT
[6] Melaka FA
4 - 1
Penang FA [12]
-1/2 2 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Terengganu II
0 - 2
PDRM FA [5]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Selangor II 1
0 - 1
Perak FA [7]
-3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Brighton
0 - 1
Brentford  
0 - 0
AAU20 21:00 FT
[A-1] Arập Xêut U20
4 - 1
Iraq U20 [A-2]
3 - 1
NGAU21 21:00 FT
  Zenit U21
2 - 0
Orenburg U21  
2 - 0
- 21:00 FT
  CSKA Mos. U21
1 - 0
Torpedo Moscow U21  
1 - 0
- 21:00 FT
  Kuban U21
2 - 4
Akhmat Gr. U21  
0 - 0
- 21:00 FT
  Spartak Mos. U21
1 - 1
Strogino Moscow U21   1
1 - 1
TDU21 21:00 FT
  Trelleborgs U21
1 - 5
Helsingborg U21  
0 - 1
NGAU21 22:00 FT
  Rostov U21
3 - 1
Khimki U21  
2 - 1
- 22:00 FT
  Din. Moscow U21 1
1 - 0
Fakel U21   1
1 - 0
TDU21 22:00 FT
  Varbergs BoIS U21
5 - 1
Norrby IF U21  
3 - 0
C1 22:30 FT
  AEK Larnaka
1 - 1
Midtjylland  
+1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
C3 22:59 FT
  Lincoln Red Imps
0 - 1
Tobol Kostanay  
+1/4 0 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Aarhus Fremad
3 - 1
Lyseng  
-1 3/4 2 - 0
- 23:30 FT
  Bronshoj
0 - 3
FA 2000  
+1/4 0 - 0
EGYA 23:30 FT
[14] Ghazl Al Mahalla
0 - 0
Ceramica Cleopatra [10]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[11] Al Masry 1
1 - 2
Al Sharqiyah [16]
-3/4 0 - 1
C1 00:00 FT
  Sheriff Tiraspol
1 - 0
Maribor  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Vik.Plzen
5 - 0
Helsinki  
-1 3 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Ibiza-Eivissa 1
1 - 1
Cartagena  
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
  VVV Venlo
1 - 2
Atromitos  
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Alaves
2 - 1
Besiktas  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Cadiz
1 - 1
Las Palmas  
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Vitesse Arnhem
1 - 2
OFI Creta  
-1 0 - 0
TDB 00:00 FT
[4] Osters
3 - 2
Eskilstuna City [7]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[11] Orgryte
1 - 1
Vasteras [14]
+0 0 - 0
C3 00:15 FT
  The New Saints
0 - 0
Vikingur Rey.  
+1/4 0 - 0
C1 00:30 FT
  Dudelange
1 - 4
Pyunik  
-1/4 1 - 1
C3 01:00 FT
  KF Ballkani
6 - 0
SP La Fiorita  
-3 1/2 2 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Dorchester
0 - 0
Yeovil Town  
0 - 0
- 01:00 FT
  Telstar
1 - 0
IJsselmeervogels  
1 - 0
- 01:00 FT
  Ajax
3 - 1
Shakhtar Donetsk  
-1 3/4 1 - 1
- 01:00 FT
  Ipswich
3 - 1
Southend  
-1 1/4 1 - 0
AAU20 01:00 FT
[B-3] Yemen U20 (T)
3 - 1
UAE U20 [B-2]
+1/2 1 - 0
GHU17 01:00 FT
  Uruguay U17
4 - 2
Chile U17  
2 - 1
PERA 01:00 FT
[16] Academia Cantolao
1 - 2
Atletico Grau [14]
+0 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Southport
2 - 0
Bolton  
-1 1 - 0
- 01:30 FT
  Stamford AFC
5 - 0
Stevenage  
3 - 0
- 01:30 FT
  Newry City
0 - 2
Warrenpoint Town  
-1/4 0 - 2
ICEB 01:30 FT
[3] Fjolnir
0 - 2
Fylkir [1]
+1/4 0 - 1
GHCLB 01:45 FT
  Alfreton Town
2 - 1
Derby County  
+1 1/4 1 - 0
C1 02:00 FT
  Shkupi
0 - 1
Dinamo Zagreb  
+1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Shamrock Rovers
2 - 1
Ludogorets  
+1/4 1 - 0
EUW 02:00 FT
  Anh Nữ
4 - 0
Thụy Điển Nữ  
-1/2 1 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Benfica
3 - 2
Newcastle  
-1/4 2 - 2
CHIB 02:00 FT
[11] Melipilla
1 - 2
Deportes Recoleta [16]
-1/4 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[12] Ittihad Alexandria 1
2 - 1
ENPPI Cairo [13]
-1/4 1 - 1
ICEB 02:15 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
2 - 2
Kordrengir [9]
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[6] UMF Selfoss
1 - 4
Afturelding [5]
+1/4 0 - 2
COLB 02:15 FT
[1] Leones FC
0 - 0
Llaneros FC [7] 1
-1/4 0 - 0
GHCLB 03:00 FT
  Nottingham Forest
2 - 2
Notts County  
1 - 0
PERA 03:15 FT
[11] UTC Cajamarca
0 - 2
Sporting Cristal [3]
+1/4 0 - 2
BRB 04:30 FT
[15] Chapecoense
0 - 0
Gremio/RS [2]
+1/2 0 - 0
COLA 04:40 FT
[10] Patriotas
0 - 0
Jag de Cordoba [9]
-1/2 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[12] Deportes Santa Cruz
2 - 0
CCDA Fernandez Vial [17]
+0 1 - 0
MEXB 05:05 FT
[1] Atlante
3 - 0
Dorados [12]
-1 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[A-3] Nacional Potosi
3 - 1
Real Santa Cruz [A-6]
-1 3/4 2 - 1
PERA 05:30 FT
[2] Sport Huancayo
4 - 0
Carlos A. Mannucci [12]
-1 1/4 1 - 0
URUA 05:30 FT
[5] CA Penarol (T)
2 - 0
CA Rentistas [11]
-3/4 0 - 0
ARGA 06:00 FT
[22] Barracas Central
2 - 1
Patronato Parana [5]
+1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[14] Arsenal Sarandi 1
0 - 3
Rosario Central [17]
+0 0 - 3
CSUW 07:00 FT
[B-1] Brazil Nữ (T)
2 - 0
Paraguay Nữ [A-2]
-3 2 - 0
MEXA 07:00 FT
[16] Juarez
0 - 1
Tigres UANL [3]
+1/2 0 - 1
- 07:00 FT
[1] Monterrey
1 - 0
Puebla [6]
-1 1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[12] Atlas
1 - 2
Club Tijuana [7]
-1/2 1 - 2
MEXB 07:05 FT
[10] Correcaminos
0 - 0
Oaxaca [6]
-1/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[6] Estudiantes BsAs
1 - 0
Brown de Adrogue [14]
-1/2 0 - 0
GHCLB 07:30 FT
  Barcelona (T) 1
2 - 2
Juventus   2
-3/4 2 - 1
BLVA 07:30 FT
[A-4] Oriente Petrolero
4 - 1
CD Guabira [A-5]
-1/2 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[11] Club Leon 1
0 - 1
Toluca [2]
-3/4 0 - 0
- 09:05 FT
[14] San Luis
0 - 0
Cruz Azul [15]
+0 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[18] Atletico La Paz 1
0 - 0
Celaya [2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 09:30 FT
  Real Madrid (T)
2 - 2
Club America  
-2 1 - 1
CNDC 09:30 FT
  Vancouver WC
1 - 1
Toronto  
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
AUSC 18:59 Hoãn
  Sydney Utd
-
Hurstville  
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Erzgebirge Aue
-
Berlin AK 07  
-
TDU21 20:00 Hoãn
  Jonkopings U21
-
Skovde U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Norrkoping U21
-
Djurgardens U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Orebro SK U21
-
Dalkurd FF U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Varnamo U21
-
Malmo U21  
-
GHCLB 01:45 Hoãn
  Truro City
-
Plymouth Argyle  
-
PERA 08:00 Hoãn
[4] Alianza Lima
-
Alianza Atletico [8]
1 - 0
 
« 26 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo