x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[4] Rockdale City
2 - 1
North Shore Mariners [9]
-1 0 - 0
- 11:00 FT
[3] Wollongong Wolves
5 - 2
Manly Utd [8]
-1 1 - 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Yokohama SCC
0 - 3
Sagamihara [4]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[16] Vanraure Hachinohe
0 - 1
FC Imabari [8]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[11] Grulla Morioka
1 - 0
Azul Claro Numazu [13]
+1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[14] Fukushima Utd
2 - 3
Roas. Kumamoto [3]
+1/4 0 - 2
- 11:00 FT
[17] Kamatamare San.
2 - 1
Gainare Tottori [7]
+1/4 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] Tegevajaro Miyazaki
0 - 4
FC Osaka [5]
0 - 2
NHATW 11:00 FT
[9] Iga Kunoichi Nữ
0 - 5
JEF United Nữ [6]
0 - 2
- 11:00 FT
[2] INAC Leonessa Nữ
3 - 0
Vegalta Sendai Nữ [7]
1 - 0
- 11:00 FT
[4] NTV Beleza Nữ
3 - 2
Urawa RD Ladies Nữ [1]
2 - 1
- 11:00 FT
[5] Alb. Niigata Nữ
1 - 0
Nojima Stella nữ [8]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[1] Jeju Utd
1 - 1
Ansan Greeners [8]
-1 3/4 0 - 1
- 11:30 FT
[4] Seoul E-Land
3 - 0
Bucheon 1995 [7]
-1/2 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[13] Machida Zelvia
2 - 2
Zweigen Kan. [9]
+0 0 - 2
NHAT3 12:00 FT
[12] Gamba Osaka U23
3 - 2
Kataller Toyama [10]
+1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[18] Cerezo Osaka U23
2 - 3
Blaublitz Akita [1]
+1 1 - 1
- 12:00 FT
[6] FC Gifu
0 - 1
Kagoshima [5]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[9] Fujieda MYFC
0 - 0
Nagano Parceiro [2]
+1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
2 - 1
Busan Transp. [4]
+0 1 - 1
NHATB 14:00 FT
[7] Tokyo Verdy
0 - 1
Okayama [15]
-1/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[3] Jeonnam Dragons
1 - 0
Chungnam Asan [10]
-3/4 1 - 0
TQB 14:00 FT
[A-2] Taizhou Yuanda (T)
2 - 2
Beijing BG [A-4]
-1 0 - 1
- 14:00 FT
[C-2] Kunshan FC (T)
1 - 3
Changchun Yatai [C-1]
+3/4 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[5] Southern District (T) 1
0 - 4
Lee Man FC [4]
+1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[3] Eastern AA (T)
0 - 0
Guangzhou R&F U19 [1]
0 - 0
- 14:00 FT
[7] Happy Valley (T)
0 - 4
Kitchee [2]
+2 3/4 0 - 1
AUSQSL 14:30 FT
  Brisbane City
1 - 1
Sunshine Coast  
+1/4 1 - 1
TQB 14:30 FT
[B-3] Shaanxi Changan (T)
3 - 1
Guizhou Zhicheng [B-4]
+0 0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Roar U21 (T)
0 - 1
Olympic FC QLD  
+1 1/2 0 - 0
- 15:15 FT
  Redlands Utd
2 - 1
Eastern Suburbs  
+3/4 1 - 0
TBNB 17:00 FT
[3] Fuenlabrada
1 - 1
Castellon [11]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Lugo 2
0 - 1
Mallorca [5]
+1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[10] FC Lviv U21
6 - 0
FC Mynai U21 [12]
3 - 0
VNA 17:00 FT
[B-2] SL Nghệ An
4 - 1
Quảng Nam [B-6]
-1/2 2 - 0
POLB 17:40 FT
[13] Korona Kielce
0 - 2
Odra Opole [3]
-1/2 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[10] Unterhaching
2 - 1
Meppen [16]
-1/2 1 - 1
TQB 18:35 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 2
Shenyang Urban [B-5]
+1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[A-5] Nei Mongol (T)
0 - 0
Beijing Renhe [A-3]
+1 1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[5] Vik.Koln
2 - 0
Ingolstadt [11]
+0 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[3] Ein. Norderstedt 1
1 - 0
Altona 93 [20]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[5] Teutonia Ottensen
0 - 3
St. Pauli II [8]
-3/4 0 - 2
DUC4N 19:00 FT
[18] Koblenz 1
0 - 4
Homburg [3]
+3/4 0 - 2
TQB 19:00 FT
[C-5] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 2
Nantong Zhiyun [C-3]
+1/4 0 - 0
GHQG 19:30 FT
  Malawi
0 - 0
Zimbabwe  
0 - 0
HLB 19:30 FT
[1] Cambuur
5 - 0
Dordrecht 90 [20]
-2 1/2 3 - 0
TDB 19:30 FT
[9] Vasteras
3 - 2
GIF Sundsvall [6]
+1/4 2 - 1
UEFA 20:00 FT
[B4-3] Ireland 1 3
0 - 0
Wales [B4-1] 2
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[C4-1] Kazakhstan 2
0 - 0
Albania [C4-2] 2
+1/4 0 - 0
GHQG 20:00 FT
  Tanzania 1
0 - 1
Burundi  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Nam Phi
1 - 2
Zambia  
-1/2 0 - 0
ITA3 20:00 FT
  Alto Adige
1 - 1
Gubbio  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Juve Stabia
2 - 1
Virtus Francavilla   1
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Aurora Pro Patria
0 - 0
Pistoiese  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Pontedera
0 - 1
AC Renate   1
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  SS Monopoli
0 - 2
Teramo   1
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
  US Fermana 1
0 - 1
Padova  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Viterbese Calcio
0 - 3
Bari  
+1 0 - 3
- 20:00 FT
  Vibonese
0 - 0
Catanzaro   1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Legnano
3 - 0
Triestina  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Pro Sesto
1 - 1
US Olbia  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Cesena
2 - 4
Feralpisalo  
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Mantova
5 - 1
Perugia  
+1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Palermo
0 - 2
Avellino  
-1/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[18] VfV 06 Hildesheim
1 - 1
Havelse [2]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Hannoverscher SC
1 - 3
Rehden [4]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[13] Oldenburg 1987
1 - 3
Wer.Bremen II [6]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Oberneuland
1 - 0
Atlas Delmenhorst [21]
+1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
2 - 1
Pahang [7]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Perak FA
2 - 3
Kedah FA [2]
+0 2 - 2
URUA 20:15 FT
[9] Liverpool P. (URU)
3 - 2
Boston River [16]
-1/4 1 - 1
NORB 20:30 FT
[14] Ullensaker/Kisa
1 - 0
Ranheim IL [4]
+1 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Lillestrom
3 - 0
Oygarden FK [15]
-2 2 - 0
- 20:30 FT
[13] HamKam
2 - 0
Sandnes Ulf [6]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[9] KFUM Oslo
3 - 1
Grorud IL [12]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Sogndal
1 - 1
Tromso [1]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Strommen
0 - 0
Kongsvinger [16]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Asane Fotball
2 - 1
Stjordals Blink [10]
-1 2 - 0
TBNB 21:00 FT
[8] Leganes
0 - 1
Girona [14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Malaga
0 - 0
Las Palmas [9]
+0 0 - 0
GHQG 22:00 FT
  Gabon (T)
0 - 2
Benin  
+0 0 - 1
ITA3 22:30 FT
  Como
0 - 3
Lecco  
-1/4 0 - 2
- 22:30 FT
  Pro Vercelli
2 - 1
Luchese  
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
  Paganese
0 - 0
Cavese   1
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Casertana
3 - 3
Ternana  
+1/2 2 - 0
- 22:30 FT
  Imolese Calcio
2 - 1
Carpi  
+0 1 - 0
- 22:30 FT
  Pesaro
2 - 1
Matelica  
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Arezzo 1
0 - 3
Virtus Verona  
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Fano
0 - 2
Sambenedettese  
-1/2 0 - 2
- 22:30 FT
  Modena
3 - 0
Ravenna  
-1/4 1 - 0
TDB 22:30 FT
[13] Norrby
0 - 2
Osters [4]
-1/2 0 - 0
UEFA 22:59 FT
[C2-3] Armenia
2 - 2
Georgia [C2-2]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-4] Bosnia & Herz 2
0 - 0
Hà Lan [A1-3] 1
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[A3-3] Croatia 2
2 - 1
Thụy Điển [A3-4] 1
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-1] Anh 1
2 - 1
Bỉ [A2-2] 1
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[C2-4] Estonia 2
3 - 3
North Macedonia [C2-1] 3
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[B4-2] Phần Lan
2 - 0
Bulgaria [B4-4]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C4-4] Lithuania 4
2 - 2
Belarus [C4-3] 2
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[B1-1] Na Uy 1
4 - 0
Romania [B1-3] 1
-3/4 2 - 0
TBNB 22:59 FT
[17] Zaragoza
1 - 0
Albacete [20]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[7] SD Ponferradina
0 - 2
Cartagena [12]
-1/4 0 - 0
MEXB 00:00 FT
[1] Celaya
1 - 1
Sonora [2]
-3/4 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-1] Cartagines 1
2 - 0
Sporting (CRC) [B-5]
-3/4 0 - 0
ITA3 00:30 FT
  Carrarese 1
1 - 1
Piacenza  
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
  AS Bisceglie
0 - 1
Turris Neapolis  
0 - 1
EGYA 01:00 FT
[1] Ahly Cairo 1
0 - 0
Pyramids FC [3]
-1/4 0 - 0
URUA 01:30 FT
[1] Nacional Montevideo
1 - 1
Dep. Maldonado [8]
-1 1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[13] Plaza Colonia
1 - 1
CA Torque [3]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[14] Danubio 1
1 - 1
CA Rentistas [2]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[6] Defensor SC
2 - 0
Cerro Largo [5]
-1/4 1 - 0
UEFA 01:45 FT
[C3-3] Kosovo
0 - 1
Slovenia [C3-2]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[A3-2] Pháp
0 - 0
B.D.Nha [A3-1] 1
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[C3-1] Hy Lạp
2 - 0
Moldova [C3-4]
-1 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[A2-4] Iceland 2
0 - 3
Đan Mạch [A2-3]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[B2-3] Israel
1 - 2
Séc [B2-2]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[B1-4] Bắc Ireland 2
0 - 1
Áo [B1-2] 1
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[A1-2] Ba Lan 2
0 - 0
Italia [A1-1] 2
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[B3-1] Nga 1
1 - 1
T.N.Kỳ [B3-3] 4
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[B3-4] Serbia
0 - 1
Hungary [B3-2]
-1 0 - 1
- 01:45 FT
[B2-1] Scotland 4
1 - 0
Slovakia [B2-4] 3
-1/2 0 - 0
ITA3 01:45 FT
  Foggia
2 - 0
Potenza SC  
1 - 0
- 01:45 FT
  Pergolettese
1 - 2
Grosseto  
+0 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[15] Real Oviedo
1 - 0
Sporting Gijon [2]
+0 1 - 0
BRA 02:00 FT
[6] Fluminense/RJ
1 - 0
Bahia/BA [12]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Santos/SP
2 - 1
Gremio/RS [10]
+1/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[20] Oeste/SP
0 - 0
Cruzeiro/MG [12]
+1/2 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[1] U. La Calera
1 - 0
Palestino [11]
-1/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[18] Cucuta 2
0 - 3
Deportes Tolima [1]
+3/4 0 - 0
USA 03:30 FT
[Dong-6] New York City
1 - 2
New England [Dong-5]
-3/4 0 - 1
COLA 04:00 FT
[19] Boyaca Chico
1 - 0
Inde.Medellin [15]
+1/4 0 - 0
MEXB 04:00 FT
[16] Oaxaca
1 - 0
Venados [13]
-1/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-3] Limon
1 - 0
Dep. Saprissa [B-2]
+3/4 0 - 0
BRA 04:15 FT
[9] Atletico/GO
2 - 1
Bragantino/SP [17]
-1/4 1 - 1
- 04:15 FT
[11] SC Recife/PE
1 - 2
Botafogo/RJ [13]
+0 0 - 2
CHIA 04:30 FT
[5] Univ. de Chile
3 - 0
La Serena [18]
-1 0 - 0
CRCA 05:00 FT
[B-4] San Carlos
0 - 0
Jicaral Sercoba [B-6]
-1/2 0 - 0
USA 06:00 FT
[Tay-4] Los Angeles FC
3 - 1
Seattle Sounders [Tay-1]
-1/4 1 - 0
COLA 06:05 FT
[6] America Cali
3 - 0
Patriotas [20]
-3/4 2 - 0
MEXB 06:05 FT
[12] Leones Negros UdeG
1 - 1
CD Tapatio [14]
0 - 0
BRA 06:30 FT
[14] Ceara/CE 1
2 - 1
Corinthians/SP [16]
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[1] Internacional/RS
2 - 1
Atletico/PR [18]
-3/4 2 - 1
BRB 06:30 FT
[15] Sampaio Correa/MA
2 - 0
Botafogo/SP [19]
-1/4 1 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-13] Cincinnati
0 - 1
Toronto [Dong-1]
+1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-10] Chicago Fire
2 - 1
D.C. Utd [Dong-14]
-1 2 - 0
- 06:30 FT
[Tay-3] Sporting Kansas
2 - 1
Nashville FC [Dong-8]
-3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-2] Philadelphia Union
2 - 1
Montreal Impact [Dong-9]
-1 1 - 0
MEXA 07:06 FT
[9] Santos Laguna
2 - 0
Club Tijuana [14]
-3/4 2 - 0
MEXB 08:05 FT
[11] Dorados
0 - 1
Mineros de Zac. [3]
+0 0 - 0
COLA 08:10 FT
[12] Millonarios
0 - 0
Rionegro Aguilas [10]
-1 0 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-2] Portland Timbers
3 - 0
San Jose EQ [Tay-7]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 14:00 Hoãn
[1] St George Saints
-
Grange Thistle [3]
-
ICEW 21:00 Hoãn
[9] Hafnarfjordur Nữ
-
Valur Nữ [2]
-
DUC4N 21:30 Hoãn
[9] TSG Balingen
-
Bayern Alzenau [15]
-
GHU19 22:00 Hoãn
  T.B.Nha U19
-
Thụy Sỹ U19  
-
USA 06:30 Hoãn
[Dong-4] Orlando City
-
Columbus Crew [Dong-3]
-
- 07:30 Hoãn
[Tay-6] Dallas
-
Minnesota Utd [Tay-5]
-
 
« 26 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo