x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[13] Vanraure Hachinohe 1
0 - 3
FC Gifu [4]
+0 0 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[6] MIO Biwako
1 - 4
Tegevajaro Miyazaki [5]
1 - 3
NHATW 11:00 FT
[10] Ehime FC Nữ
2 - 2
Nojima Stella nữ [9]
0 - 1
NHATA 11:05 FT
[15] Consa. Sapporo
3 - 4
Urawa Red [9]
-1/4 2 - 2
AUSNSW 12:00 FT
[7] Sydney Olympic
4 - 2
APIA Tigers [9]
-3/4 2 - 1
- 12:00 FT
[5] Sydney Utd
4 - 2
WS Wanderers U21 [11]
-1 1 - 2
- 13:00 FT
[3] Rockdale City
3 - 1
Wollongong Wolves [4]
+1/2 1 - 1
NHAT3 13:00 FT
[8] FC Imabari
0 - 1
Blaublitz Akita [1]
+1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[16] Fukushima Utd
1 - 4
Kagoshima [9]
+1/4 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[15] Maruyasu Okazaki 1
1 - 1
Reinmeer Aomori [14]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[7] FC Osaka (T)
1 - 1
Honda FC [1]
+3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[4] Matsue City
2 - 1
Veertien Mie [13]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[3] Iwaki FC
4 - 3
Kochi United SC [16]
1 - 2
- 13:00 FT
[8] Sony Sendai
1 - 1
Nara Club [11]
+0 0 - 1
AUSQSL 14:00 FT
  Brisbane Roar U21
1 - 3
Sunshine Coast  
1 - 3
NHATW 14:00 FT
[7] JEF United Nữ
1 - 2
Alb. Niigata Nữ [3]
+1/4 1 - 1
HQB 14:00 FT
[1] Jeju Utd
2 - 0
Daejeon Hana Citizen [3]
-3/4 1 - 0
TQB 14:30 FT
[B-1] Meizhou Hakka
2 - 0
Shenyang Urban [B-5]
1 - 0
- 14:30 FT
[C-2] Nantong Zhiyun (T)
2 - 0
Xinjiang Tianshan [C-6]
0 - 0
- 15:00 FT
[A-4] Beijing BG (T)
1 - 0
Nei Mongol [A-5]
1 - 0
- 15:00 FT
[A-2] Taizhou Yuanda (T)
1 - 0
Suzhou Dongwu [A-6]
1 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Juventus (T)
5 - 0
Novara  
-2 1/2 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[13] SKU Amstetten
2 - 2
Vorwarts Steyr [10] 1
-3/4 1 - 0
HQA 15:30 FT
[8] FC Seoul
2 - 1
Suwon Bluewings [9]
+1/4 1 - 1
NHATA 16:00 FT
[13] Yokohama FC
3 - 2
Nagoya Grampus [5]
+3/4 2 - 1
- 16:00 FT
[17] Vegalta Sendai
0 - 3
Oita Trinita [12]
-1/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[8] Tochigi SC
1 - 1
Matsumoto Yama. [21]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[3] Avispa Fukuoka
2 - 1
Machida Zelvia [15]
+0 2 - 1
- 16:00 FT
[9] Tokyo Verdy
1 - 3
Thespa Kusatsu [22]
-1/2 1 - 2
- 16:00 FT
[17] Okayama
0 - 0
Ventforet Kofu [5]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
0 - 0
Jubilo Iwata [12]
+0 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[3] Nagano Parceiro
2 - 0
Cerezo Osaka U23 [17]
-1 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[1] Kawasaki Fro.
5 - 1
Sanf Hiroshima [11]
-1/2 1 - 0
NHATB 16:30 FT
[6] Kyoto Sanga
1 - 0
Ryukyu [18]
-3/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[9] Ansan Greeners
1 - 0
Anyang [7]
+1/4 0 - 0
NHATA 16:45 FT
[14] Sagan Tosu
2 - 1
Kashiwa Reysol [8]
+1/4 1 - 1
TBNB 17:00 FT
[16] Real Oviedo
0 - 0
Cartagena [19]
-1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[8] TJK Legion
2 - 1
Trans Narva [7]
+1/4 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[4] Yokohama FM 1
1 - 2
Cerezo Osaka [2]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Gamba Osaka
0 - 1
Shonan Bellmare [18]
-3/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[10] Omiya Ardija
1 - 1
Montedio Yama. [16]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Mito Hollyhock
4 - 2
Renofa Yamaguchi [19]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Giravanz Kita.
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [7]
+1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[6] Gangwon
0 - 3
Pohang Steelers [3]
+1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[12] Busan I'Park 1
0 - 0
Incheon Utd [11]
-1/4 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-2] Jiangsu Suning (T)
3 - 3
Guangzhou Fuli [A-6]
1 - 1
BDNB 17:15 FT
[12] Cova Piedade
0 - 4
CD Mafra [1]
+0 0 - 1
HLA 17:15 FT
[14] Emmen
3 - 5
VVV Venlo [10]
-1/2 1 - 0
AUTB 17:30 FT
[1] Liefering
3 - 0
Rapid Wien II [12]
2 - 0
ANHL1 18:00 FT
[1] Ipswich
2 - 0
Wigan [17]
-3/4 1 - 0
PHA 18:00 FT
[2] Lille 4
1 - 0
Metz [17] 4
-1 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] FC Mynai
1 - 0
PFK Aleksandriya [7]
1 - 0
TQB 18:00 FT
[C-5] Sichuan Jiuniu (T)
0 - 2
Kunshan FC [C-1]
0 - 1
THA 18:00 FT
[7] Chonburi
3 - 2
Trat FC [16]
-1 1/2 1 - 1
BIA 18:30 FT
[5] Anderlecht
2 - 0
Cercle Brugge [10]
-1 1 - 0
TQB 18:35 FT
[B-4] Shaanxi Changan (T)
1 - 1
Jiangxi Liansheng [B-6]
0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[1-4] Liverpool U23
1 - 0
Everton U23 [1-2]
1 - 0
TBNA 19:00 FT
[20] Alaves 3
0 - 1
Real Betis [7] 3
+1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[16] Altona 93
0 - 1
Hamburger II [6]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[18] Holstein Kiel II
1 - 0
St. Pauli II [13]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Teutonia Ottensen
2 - 0
Phonix Lubeck [17]
-1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Oberhausen
0 - 0
Schalke 04 II  
0 - 0
NGB 19:00 FT
[4] Krylya Sovetov
2 - 0
Tom Tomsk [22]
0 - 0
- 19:00 FT
[18] Akron Togliatti
0 - 2
Chayka FK Pesch [8]
0 - 1
ESTA 19:00 FT
[9] Kuressaare 1
1 - 5
Levadia T. [4]
+2 1/4 0 - 2
GEOA 19:00 FT
[3] Saburtalo
0 - 0
Merani Tbilisi [9]
0 - 0
DENA 19:00 FT
[12] AC Horsens 1
0 - 3
Randers [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Lyngby
0 - 0
Aalborg BK [8] 1
+1/2 0 - 0
DENB 19:00 FT
[2] Fredericia
2 - 1
Kolding IF [11]
-1/2 0 - 1
TQA 19:00 FT
[A-3] Shandong Luneng (T) 1
1 - 2
Guangzhou Ever. [A-1]
+1/4 0 - 1
THA 19:00 FT
[11] Samut Prakan City
1 - 0
Rayong FC [15]
-1 1/4 0 - 0
HLA 19:30 FT
[11] Heracles Almelo
2 - 0
ADO Den Haag [16] 1
-1 0 - 0
- 19:30 FT
[18] Sparta Rotterdam
0 - 1
Ajax [1] 1
+1 1/2 0 - 1
TDA 19:30 FT
[7] Hammarby
2 - 2
Helsingborg [14]
-1 1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[16] Falkenbergs
0 - 3
Goteborg [13]
+1/4 0 - 2
TDB 19:30 FT
[10] Norrby
3 - 1
Vasteras [12]
-1/4 0 - 1
AUTA 19:30 FT
[8] SV Ried
3 - 2
Wattens [5]
-1/2 1 - 2
- 19:30 FT
[4] St.Polten
0 - 0
Sturm Graz [7]
+1/4 0 - 0
ANHA 20:00 FT
[17] West Brom 1
0 - 3
Leicester City [1] 1
+1/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[15] VfV 06 Hildesheim
0 - 3
Wolfsburg II [5]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[21] Hannoverscher SC
3 - 5
SSV Jeddeloh [14]
-1/4 1 - 2
PHA 20:00 FT
[14] Nimes 2
2 - 4
Rennes [1] 6
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[8] Angers 1 4
1 - 0
Stade Reims [19] 1 2
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Dijon 1 2
0 - 2
Stade Brestois [13]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Lorient 4
2 - 3
Lens [6] 1 3
-1/4 1 - 2
NGB 20:00 FT
[9] Krasnodar B
4 - 2
SKA-Khabarovsk [12]
+1/4 3 - 1
POLA 20:00 FT
[7] Pogon Szczecin
2 - 2
Wisla Krakow [14]
-1/2 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[15] Belshina Bobruisk
2 - 3
Isloch [4]
+1/2 1 - 1
HUNA 20:00 FT
[6] Ujpest
2 - 4
Varda SE [7]
-1/2 2 - 2
LATA 20:00 FT
[3] Valmiera / BSS
1 - 0
METTA/LU Riga [7]
0 - 0
TSC 20:00 FT
  Neuchatel Xamax
1 - 4
SC Kriens  
-1/4 0 - 2
DUCC 20:30 FT
  Chemnitzer
1 - 1
Hoffenheim  
+3 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 2-3
- 20:30 FT
  Wiedenbruck
0 - 5
Paderborn 07  
+1 3/4 0 - 3
- 20:30 FT
  Ein. Norderstedt (T)
0 - 7
B.Leverkusen  
+4 1/2 0 - 6
- 20:30 FT
  TSV Steinbach
1 - 2
Sandhausen  
+3/4 1 - 2
- 20:30 FT
  Rielasingen-Arlen (T)
1 - 7
Holstein Kiel  
+3 1 - 5
- 20:30 FT
  Elversberg
4 - 2
St. Pauli  
+1/4 2 - 1
- 20:30 FT
  Kaiserslautern
1 - 1
Jahn Regensburg  
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-3
- 20:30 FT
  Hansa Rostock
0 - 1
Stuttgart  
+1/2 0 - 1
NGA 20:30 FT
[8] Din. Moscow 2
0 - 1
Rubin Kazan [7]
-1/2 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[12] Bursaspor
1 - 3
Adana Demirspor [1]
+3/4 1 - 0
URUA 20:30 FT
[16] CA River Plate (URU)
1 - 2
Liverpool P. (URU) [10]
+0 0 - 1
TBNA 21:00 FT
[18] Valladolid 4
1 - 1
Real Sociedad [10] 1
+0 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[11] Mallorca
0 - 1
Rayo Vallecano [7]
-1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[16] Volgar Astrakhan 1
1 - 0
Chertanovo [19]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Fakel
0 - 1
Nizhny Nov [2]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Tekstilshchik Ivanov
2 - 1
Irtysh Omsk [21]
-3/4 0 - 1
MKDA 21:00 FT
[8] Vardar
1 - 0
Shkupi [2]
0 - 0
- 21:00 FT
[4] Borec Veles
2 - 0
Academy Pandev [10]
0 - 0
- 21:00 FT
[11] Renova
0 - 1
Rabotnicki [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Pelister
0 - 0
Makedonija [3]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[16] Sint Truiden
2 - 3
Antwerpen [6]
+1/2 2 - 2
BIB 21:00 FT
[8] Club Brugge II
1 - 1
Union Saint-Gilloise [2]
+1 1/4 1 - 1
ICEA 21:00 FT
[5] KR Reykjavik 1
1 - 2
Stjarnan [3]
-3/4 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[6] Vestmannaeyjar Nữ
2 - 2
Fylkir Nữ [4]
1 - 0
- 21:00 FT
[8] Thor Akureyri Nữ
0 - 7
Breidablik Nữ [2]
0 - 4
LUXA 21:00 FT
[16] Etzella Ettelbruc
1 - 1
Rodange 91 [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Swift Hesperange
1 - 2
Racing Union [10]
1 - 2
- 21:00 FT
[12] Mondorf-les.
1 - 3
Differdange [5]
0 - 1
- 21:00 FT
[11] Hostert
1 - 2
Wiltz [2]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Victoria Rosport
2 - 3
Jeunesse Esch [6]
0 - 2
- 21:00 FT
[13] UT Petange
0 - 0
RM Hamm Benfica [15]
0 - 0
MDVA 21:00 FT
[8] FC Floresti
0 - 4
Milsami [3]
0 - 2
SLOA 21:00 FT
[2] Tabor Sezana 1
3 - 1
Aluminij [9]
-1/4 1 - 0
TNKA 21:00 FT
[14] Kayserispor
1 - 0
Kasimpasa [13]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Ankaragucu
1 - 2
Erzurum BB [6]
+0 0 - 0
TSC 21:00 FT
  Chiasso
3 - 2
Zurich  
+1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
  Thun
0 - 1
Luzern  
+0 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[9] Zorya
0 - 1
FC Mariupol [6] 1
-1 1/2 0 - 0
DENA 21:00 FT
[1] Brondby
3 - 2
Nordsjaelland [5]
-1/2 0 - 2
JORA 21:00 FT
[5] Sheikh Hussein
0 - 0
Ma'an SC [7]
+0 0 - 0
BRB 21:00 FT
[20] Oeste/SP
2 - 1
CSA/AL [14]
+0 1 - 1
CHIA 21:00 FT
[12] San. Wanderers 1
3 - 2
Huachipato [11]
+0 0 - 0
BIHA 21:30 FT
[10] FK Krupa
2 - 3
Sloboda Tuzla [8]
0 - 0
CZEA 21:30 FT
[9] Zlin
3 - 1
Brno [18] 1
-3/4 1 - 1
- 21:30 FT
[10] MFk Karvina
2 - 5
Sparta Praha [1]
+3/4 2 - 2
HLA 21:45 FT
[12] Groningen
1 - 3
PSV Eindhoven [5]
+1/4 0 - 1
- 21:45 FT
[17] RKC Waalwijk
0 - 1
Vitesse Arnhem [6]
+3/4 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Udinese
0 - 1
Venezia  
PHA 22:00 FT
[5] Monaco 3
2 - 1
Nantes [15] 1
-1/2 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[16] Leixoes
2 - 2
Casa Pia AC [17]
-1 1 - 1
NGB 22:00 FT
[13] Torpedo Moscow
1 - 2
FK Orenburg [1]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Neftekhimik Nizh
0 - 1
Spartak Moscow B [5]
-1/2 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[4] Sabah FK 1
3 - 0
Gabala FC [8]
-1/4 2 - 0
BLRA 22:00 FT
[5] Torpedo Zhodino
4 - 2
Slavia Mozyr [12]
-3/4 2 - 1
CROA 22:00 FT
[9] Istra 1961
0 - 1
NK Varazdin [5]
-1/4 0 - 1
GEOA 22:00 FT
[4] Dila Gori
0 - 0
FC Telavi [6]
0 - 0
LATA 22:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
3 - 0
Tukums/Salaspils [10]
2 - 0
AUTA 22:00 FT
[9] Wolfsberger AC 1
1 - 3
RB Salzburg [1]
+1 1/2 0 - 2
CHIB 22:00 FT
[7] Puerto Montt
1 - 0
U. San Felipe [4]
1 - 0
- 22:00 FT
[9] Temuco
0 - 0
Dep. Copiapo [11]
0 - 0
QATA 22:15 FT
[10] Al Khor
0 - 1
Ahli Doha [1]
+1/2 0 - 1
KUWC 22:20 FT
  Kazma
1 - 1
Al Kuwait  
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 7-6
ANHA 22:30 FT
[8] Tottenham 1
0 - 1
Everton [3]
-1/2 0 - 0
POLA 22:30 FT
[1] Gornik Zabrze
3 - 0
Lechia GD [4]
-1/2 1 - 0
HUNA 22:30 FT
[8] MTK Budapest
0 - 3
Zalaegerzseg [3]
-1/2 0 - 1
GREA 22:30 FT
[8] Atromitos 1
0 - 2
Volos NFC [6]
-3/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[5] Ilves 1
1 - 2
Helsinki [1]
+1 0 - 1
CYPA 22:30 FT
[11] Nea Salamina
2 - 0
EN Paralimni [14]
0 - 0
TDA 22:30 FT
[1] Malmo
0 - 0
AIK Solna [12]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[9] Mjallby AIF
2 - 3
Varbergs BoIS [10]
-1/4 0 - 2
BHRA 22:30 FT
[4] Al Najma (BHR) (T)
1 - 0
East Riffa [5]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[9] Busaiteen
1 - 0
Al Ahli (BHR) [7]
1 - 0
BULA 22:45 FT
[9] CSKA 1948 Sofia
2 - 0
PFK Montana [12]
-1 1 - 0
URUA 22:45 FT
[15] Boston River
1 - 1
Defensor SC [8]
+1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[16] Rotor Volgograd
0 - 3
Krasnodar [6]
+1 1/2
- 22:59 FT
[3] CSKA Moscow
3 - 1
Spartak Moscow [2]
-1/4 2 - 1
BIHA 22:59 FT
[6] Siroki Brijeg
0 - 1
Zeljeznicar [4]
0 - 0
ICEA 22:59 FT
[8] KA Akureyri 1
2 - 0
Fylkir [4]
-1/4 2 - 0
IREA 22:59 FT
[9] Finn Harps
0 - 0
Derry City [7]
+1/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[13] Stromsgodset
3 - 3
Rosenborg [2]
+1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[16] Aalesund
0 - 1
Sarpsborg [9]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
6 - 1
Odd Grenland [3]
-1 4 - 1
- 22:59 FT
[15] Mjondalen
0 - 2
Sandefjord [11]
-1/4 0 - 1
RMNA 22:59 FT
[16] Astra Giurgiu 1
2 - 2
Sepsi OSK [10]
+0 1 - 1
SRBA 22:59 FT
[11] Javor Ivanjica
2 - 1
Vojvodina [2]
+1 1 - 0
- 22:59 FT
[20] Napredak
1 - 1
Zlatibor Cajetina [17]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Proleter NS 1
0 - 0
Macva Sabac [19]
-1/2 0 - 0
SLOA 22:59 FT
[10] Gorica
2 - 4
Koper [7] 1
+0 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[8] Altay
0 - 0
Samsunspor [6]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Adanaspor
1 - 0
Istanbulspor AS [4]
+1/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[9] Odense BK
3 - 2
Kobenhavn [10]
+1/4 3 - 0
ARMA 23:00 FT
[3] Alashkert (T)
1 - 2
Urartu [7]
-1/4 0 - 1
SRBA 23:00 FT
[7] Mladost Lucani
2 - 1
OFK Backa [18]
1 - 1
TBNB 23:15 FT
[3] Fuenlabrada
2 - 0
Lugo [14]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[8] Mirandes
0 - 0
Alcorcon [9]
+0 0 - 0
BIA 23:15 FT
[14] Zulte-Waregem
0 - 2
Charleroi [1]
+1/2 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[4] Villarreal 1
1 - 1
Huesca [16] 1
-1 0 - 1
DUCC 23:30 FT
  Magdeburg
2 - 2
Darmstadt  
+1/4 2 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 23:30 FT
  Wehen
1 - 0
Heidenheim  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Waldhof Man.
1 - 2
Freiburg  
+1 3/4 0 - 1
ICEA 23:30 FT
[2] Hafnarfjordur
3 - 1
Breidablik [6]
+1/2 1 - 1
CYPA 23:30 FT
[9] Karmiotissa Pol.
0 - 0
AEK Larnaka [2]
+1 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[2] Vorskla
2 - 0
Inhulets Petrove [10] 1
-3/4 1 - 0
JORA 23:30 FT
[9] Sahab
1 - 7
Al Salt [8]
0 - 4
CHIB 23:30 FT
[2] Rangers Talca
3 - 1
Cobreloa [10]
2 - 0
BDNB 00:00 FT
[6] Benfica B
3 - 2
Vilafranquense [13] 1
-1/4 1 - 1
NGB 00:00 FT
[10] Baltika 1
1 - 2
Veles Moscow [3]
-1 0 - 2
GEOA 00:00 FT
[7] Torpedo Kut.
2 - 1
Samtredia [8]
0 - 0
ICEW 00:00 FT
[5] Stjarnan Nữ
0 - 3
Valur Nữ [1]
0 - 1
CZEA 00:00 FT
[3] Vik.Plzen
2 - 1
Mlada Boleslav [14]
-2 1 - 1
TNKA 00:00 FT
[10] Trabzonspor 1
1 - 3
Besiktas [11]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Antalyaspor
2 - 0
Genclerbirligi [17]
-1/2 1 - 0
MEXA 00:00 FT
[4] Pumas UNAM
3 - 0
San Luis [18]
-1/2 1 - 0
CRCA 00:00 FT
[B-1] Cartagines
4 - 0
Limon [B-4]
-1 3 - 0
CROA 00:05 FT
[10] Lok. Zagreb
1 - 2
HNK Gorica [2]
+0 0 - 1
BDNB 00:30 FT
[9] Varzim
1 - 0
Porto B [10]
-1/2 1 - 0
GREA 00:30 FT
[7] Asteras Tripolis
1 - 0
Panathinaikos [11]
+1/4 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[13] Hapoel Tel Aviv
0 - 2
Ashdod [4]
+1/4 0 - 1
CYPA 00:30 FT
[4] Olympiakos Nic.
1 - 2
Doxa Katokopia [6] 1
-1/4 1 - 1
HLB 01:00 FT
[5] Telstar
1 - 2
MVV Maastricht [8]
-3/4 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[3] FK Tuzla City
1 - 0
Radnik Bijeljina [9]
-1/2 0 - 0
BULA 01:00 FT
[6] Levski Sofia
2 - 1
Etar [14]
-1 1 - 1
BIB 01:00 FT
[1] RFC Seraing
0 - 2
Westerlo [7]
+1/4 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi Haifa
3 - 1
Hap. Beer Sheva [8]
-3/4 1 - 0
KUWC 01:00 FT
  Al Arabi (KUW) (T)
0 - 0
Yarmouk (KUW)  
-2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
URUA 01:00 FT
[1] CA Rentistas
1 - 1
CA Fenix [11]
0 - 0
SLOA 01:15 FT
[4] O.Ljubljana
0 - 0
Mura [1]
+0 0 - 0
ECUA 01:15 FT
[7] SD Aucas
2 - 0
Dep.Cuenca [16]
-3/4 0 - 0
NORA 01:30 FT
[5] Valerenga
5 - 1
Brann [10]
-1/2 5 - 1
RMNA 01:30 FT
[2] CFR Cluj
1 - 0
Hermannstadt [6]
-1 0 - 0
CHIB 01:30 FT
[5] San Luis Qui.
1 - 1
Melipilla [3]
+0 0 - 1
BIA 01:45 FT
[8] Kortrijk
3 - 0
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1/2 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[2] Valencia 1
4 - 2
Levante [13] 3
-1/4 2 - 2
TBNB 02:00 FT
[13] Tenerife
2 - 0
Malaga [6]
-1/2 1 - 0
PHA 02:00 FT
[7] PSG 3 6
0 - 1
Marseille [9] 2 8
-1 1/2 0 - 1
BRA 02:00 FT
[7] Fluminense/RJ 1
2 - 1
Corinthians/SP [15]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[13] Gremio/RS 1
1 - 1
Fortaleza/CE [10]
-3/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[1] Univ. Catolica
3 - 0
Audax Italiano [8]
-1 1/4 3 - 0
ICEA 02:15 FT
[9] HK Kopavogur
3 - 2
IA Akranes [7]
+0 2 - 2
ICEW 02:15 FT
[7] Trottur Rey. Nữ
2 - 2
Hafnarfjordur Nữ [9]
-1/2 0 - 2
ICEA 03:00 FT
[1] Valur Rey.
2 - 0
Vikingur Rey. [10]
-1/4 0 - 0
URUA 03:15 FT
[7] Dep. Maldonado
1 - 0
Cerro Montevideo [13]
-1/4 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[2] Independiente JT
4 - 2
Delfin SC [8]
-3/4 1 - 2
BRA 04:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Bragantino/SP [17]
-3/4 1 - 0
- 04:00 FT
[20] Bahia/BA (T) 1
0 - 1
Atletico/GO [14]
-1/4 0 - 1
- 04:00 FT
[12] Ceara/CE
2 - 0
Flamengo/RJ [6]
+1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[19] Goias/GO 1
1 - 0
Internacional/RS [2]
+1/2 1 - 0
PARA 04:00 FT
[6] Guairena FC
4 - 0
CS San Lorenzo [11]
-1/2 2 - 0
MEXB 04:00 FT
[1] Celaya
3 - 0
Atlante [2] 1
-1/2 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-6] Municipal Grecia
0 - 1
Guadalupe FC [A-3]
+0 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[13] O Higgins 1
1 - 2
Everton CD [10]
+0 1 - 1
USB 05:00 FT
[C-3] Colorado Springs
3 - 2
Memphis 901 [G-4]
0 - 2
BRA 05:45 FT
[3] Palmeiras/SP 1
2 - 2
SC Recife/PE [9]
-1 2 - 1
ECUA 06:00 FT
[4] Barcelona SC
1 - 0
Catolica Quito [3]
-1/2 1 - 0
URUA 06:15 FT
[2] Nacional Montevideo 1
2 - 0
Danubio [14]
-3/4 1 - 0
BRA 06:30 FT
[16] Botafogo/RJ
2 - 3
Vasco DG/RJ [5]
+0 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[14] Queretaro
2 - 3
Club Leon [1]
+1/4 0 - 1
CRCA 07:00 FT
[A-5] Santos Guapiles
0 - 4
Alajuelense [A-1]
+1/4 0 - 1
COLA 07:30 FT
[3] Deportivo Pasto
1 - 3
Deportes Tolima [1]
1 - 2
USA 07:30 FT
[Tay-4] Sporting Kansas
1 - 0
Minnesota Utd [Tay-6]
-1 1/4 0 - 0
- 08:30 FT
[Tay-12] Vancouver WC 1
2 - 4
Montreal Impact [Dong-8]
+1/4 1 - 2
USB 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal
2 - 0
Orange C. Blues [B-4]
+1/4 1 - 0
MEXB 09:00 FT
[3] Sonora
2 - 1
Pumas Tabasco [14]
+0 2 - 0
MEXA 09:06 FT
[13] Club Tijuana
1 - 2
Cruz Azul [2]
+1/4 1 - 0
USA 10:00 FT
[Tay-7] Los Angeles FC
4 - 2
Portland Timbers [Tay-2]
-1 1/4 3 - 2
- 10:00 FT
[Tay-13] San Jose EQ
0 - 0
LA Galaxy [Tay-11]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 12:30 Hoãn
  Magpies Crusaders
-
Peninsula Power  
-
POLB 17:40 Hoãn
[4] Gornik Leczna
-
Arka Gdynia [5]
-
NGB 18:00 Hoãn
[20] Shinnik Yaroslavl
-
Yenisey [15]
-
THA 18:00 Hoãn
[4] Port FC
-
Police Tero FC [10]
0 - 0
NGB 19:00 Hoãn
[7] Alania Vla
-
Dinamo Bryansk [14]
-
THA 19:00 Hoãn
[1] Bangkok Glass
-
Buriram Utd [12]
-
TSC 19:30 Hoãn
  SC Schoftland
-
Schonbuhl  
-
DUCC 20:30 Hoãn
  Schweinfurt (T)
-
Schalke 04  
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Cittadella
-
Triestina  
-
- 22:59 Hoãn
  Empoli
-
Luchese  
-
QATA 00:30 Hoãn
[1] Ahli Doha
-
Al Garrafa [7]
-
 
« 25 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo