x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MAPL 15:45 FT
[10] UKM FC
1 - 0
Kelantan United [9]
0 - 0
AUSNSW 16:30 FT
[6] Blacktown City
1 - 1
Sydney FC U21 [1]
+0 0 - 1
- 16:30 FT
[8] Manly Utd
0 - 2
North Shore Mariners [10]
-3/4 0 - 1
KAZA 17:00 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan (T)
1 - 0
Okzhetpes [10]
1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[11] Kolos Kovalivka U21
0 - 0
FC Lviv U21 [9] 1
0 - 0
AUSSL 17:00 FT
[4] Metro Stars
5 - 1
Campbelltown City [2]
+0 3 - 0
TQA 17:00 FT
[B-3] Chongqing Lifan (T)
3 - 1
Hebei CFFC [B-4]
+1/2 1 - 1
VNC 17:00 FT
  Bà Rịa Vũng Tàu
2 - 3
TP.HCM  
2 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Bate Borisov Re.
2 - 0
Smolevichi Re.  
0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[8] The Gap
0 - 4
Albany Creek [3]
+1 3/4 0 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Dinamo Minsk Re.
1 - 0
Dinamo Brest Re.  
-2 3/4 0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[2-4] Newcastle U23
2 - 2
Middlesbrough U23 [2-5]
-
GHCLB 19:00 FT
  Shakhter Soligorsk Re.
2 - 0
Vitebsk Re.  
-2 1/4 1 - 0
TQA 19:00 FT
[B-6] Shijiazhuang YJ (T)
1 - 0
Wuhan Zall [B-5]
+1/4 1 - 0
UZBA 19:00 FT
[9] Sogdiana Jizzakh
0 - 1
Mash'al Mubarek [10]
-1/2 0 - 0
VNC 19:15 FT
  Hà Nội FC
7 - 0
Cần Thơ  
-2 1/2 4 - 0
ARMA 19:45 FT
[4] FC Noah
2 - 1
Ararat Y [5]
-1/4 0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[8] Dnipro-1 U21
4 - 2
Olimpik Donetsk U21 [14]
3 - 0
MASL 20:00 FT
[6] Terengganu
0 - 1
Darul Takzim [1]
+1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Perak FA
1 - 0
UiTM FC [5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Selangor FA
1 - 1
Melaka FA [4]
-1/4 1 - 1
UZBA 20:00 FT
[14] Buxoro 1
2 - 2
Kokand-1912 [4]
+3/4 0 - 0
EGYA 20:30 FT
[17] FC Masr 1
2 - 2
Ittihad Alexandria [8]
+1/4 1 - 2
GHCLB 21:00 FT
  Ruh Brest Re.
1 - 3
Neman Grodno Re.  
+1/4 1 - 2
ANHU23 21:00 FT
[1-11] Arsenal U23
1 - 2
Southampton U23 [1-8]
-
POLB 21:00 FT
[17] GKS Jastrzebie
0 - 1
Radomiak Radom [7]
+1/2 0 - 1
BLRA 21:00 FT
[11] FK Minsk
3 - 0
FK Gorodeya [13]
-1/2 1 - 0
MDVA 21:00 FT
[5] Dinamo-Auto
7 - 0
Codru Lozova FC [10]
5 - 0
AZEA 22:00 FT
[3] Neftchi Baku 1
0 - 2
Sumqayit [1]
-1 1/4 0 - 1
KAZA 22:00 FT
[7] Shakhter Kar. (T)
1 - 1
FK Taraz [8]
-1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[15] Arges Pitesti
1 - 1
UTA Arad [11]
+0 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[8] FK Blansko
1 - 0
Dukla Praha [4]
+1/4 0 - 0
ARMA 22:15 FT
[8] Ararat-Armenia
1 - 2
Lori Vanadzor [6] 1
-1 1/4 0 - 1
GREA 22:15 FT
[1] Aris Salonica
3 - 1
Lamia FC [14]
-3/4 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  SPAL 1907 (T)
2 - 0
Pesaro  
-1 1/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[7] MP Mikkeli
1 - 2
Jaro [2]
+3/4 1 - 0
BULA 22:45 FT
[7] Botev Vratsa
0 - 0
Arda Kardzhali [4]
+0 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Napoli
4 - 0
Pescara  
-2 3/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[5] Jagiellonia
2 - 2
Podbeskidzie [15]
-1/2 0 - 2
LITC 22:59 FT
  Vilniaus Vytis
0 - 3
Suduva  
0 - 2
CZEA 22:59 FT
[4] Sigma Olomouc
3 - 0
Bohemians 1905 [13]
-1/4 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[1] Hradec Kralove
1 - 0
MFK Chrudim [9]
-1 1/2 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[17] Menemen Bld
0 - 2
Altinordu SK [5]
+1/4 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[1] Dinamo Kiev
0 - 0
Desna Chernigiv [4]
-1 1/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[7] Alianza Huanuco
1 - 2
Binacional [8]
-1/4 0 - 2
EGYA 22:59 FT
[12] Tala'ea Al Jaish
4 - 1
El Gouna [14]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[18] Tanta FC
0 - 2
Masr lel Maqassah [7]
+1/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Auerbach
0 - 0
Zwickau  
+1 0 - 0
AUTA 23:30 FT
[2] Rapid Wien
4 - 1
Admira [12]
-1 1/4 2 - 0
AUTB 23:30 FT
[3] Austria Klagenfurt
3 - 1
Blau Weiss Linz [2]
-3/4 2 - 1
- 23:30 FT
[9] Floridsdorfer AC 1
1 - 2
SV Lafnitz [4]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[13] Kapfenberg
0 - 3
Wacker Innsbruck [8]
+1 1/4 0 - 3
- 23:30 FT
[14] Aust Lustenau
1 - 1
Horn [10]
-1/4 1 - 0
HLB 23:45 FT
[18] Dordrecht 90
1 - 3
SBV Excelsior [9]
+1 1/4 1 - 2
- 23:45 FT
[16] Volendam
0 - 1
Utrecht U21 [19] 1
-1 0 - 0
- 23:45 FT
[7] Eindhoven
0 - 0
Helmond Sport [17]
-3/4 0 - 0
IREA 23:45 FT
[2] Bohemians
0 - 2
Waterford Utd [3]
-1 0 - 2
DUC4B 00:00 FT
[19] Rehden
2 - 2
Hannover II [4]
-1/2 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[2] Homburg
3 - 0
Stuttgart II [11] 1
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[18] Sonnenhof
0 - 2
Offenbach [3]
+1/4 0 - 0
AZEA 00:00 FT
[6] Keşla FK
0 - 0
Karabakh Agdam [5]
+1 0 - 0
POLB 00:00 FT
[8] Miedz Legnica
4 - 0
Resovia [16]
-1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[13] Puszcza Nie.
0 - 0
Korona Kielce [11]
+0 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[4] Cukaricki
1 - 3
Crvena Zvezda [1]
+1 0 - 1
SVKA 00:00 FT
[7] Zlate Moravce
2 - 2
Senica [12]
-3/4 1 - 2
TNKA 00:00 FT
[18] Rizespor
1 - 2
Fenerbahce [8]
+1/2 0 - 0
TDB 00:00 FT
[13] Dalkurd FF
0 - 0
Umea [15]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Orgryte
4 - 0
Ljungskile SK [16]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[5] Akropolis IF
2 - 2
Osters [4]
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[11] Trelleborgs
0 - 1
Brage [7]
+0 0 - 1
DENA 00:00 FT
[3] Sonderjyske
2 - 0
Midtjylland [4]
+1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[5] Helsingor
4 - 2
Silkeborg IF [7]
+1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[8] HB Koge
2 - 1
Hvidovre IF [12]
+0 2 - 0
GREA 00:30 FT
[5] PAOK
1 - 0
Larissa [10]
-1 1/2 1 - 0
TSC 00:30 FT
  Schaffhausen
1 - 1
Lugano  
+1 1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
POLB 00:45 FT
[5] Odra Opole
1 - 0
Zaglebie Sosno [12]
-1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[3] SO Cholet
1 - 1
Stade Lavallois [1]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[17] Lyon Duchere
0 - 0
Creteil [4]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Avranches
0 - 2
FC Bastia-Borgo [13]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Red Star 93
0 - 2
Villefranche [12]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Boulogne
0 - 0
Le Mans [9]
-1/4 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[2] Sarajevo
4 - 2
Borac Banja Luka [1]
-1/2 2 - 1
BULA 01:00 FT
[10] Botev Plovdiv
0 - 0
Tsarsko Selo [8]
-3/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[3] Lommel 1
3 - 2
Lierse [4]
-1/4 2 - 2
CROA 01:00 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 0
Sibenik [8]
-1 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[4] Ferencvaros
5 - 0
Paksi [12] 1
-1 3/4 3 - 0
RMNA 01:00 FT
[12] Dinamo Bucuresti
1 - 1
Botosani [5] 1
+0 0 - 1
POLA 01:30 FT
[11] Wisla Plock
0 - 1
Legia Wars. [9]
+1 0 - 1
AUTA 01:30 FT
[3] Lask
1 - 0
Austria Wien [6]
-1 1 - 0
EGYA 01:30 FT
[1] Ahly Cairo
3 - 0
Ismaily SC [10]
-1 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[5] Watford 1
1 - 0
Middlesbrough [19]
-1/2 1 - 0
DUCC 01:45 FT
  Havelse (T)
1 - 5
Mainz  
+3 1 - 0
- 01:45 FT
  Ein.Braunschweig
5 - 4
Hertha Berlin  
+1 3 - 2
BIA 01:45 FT
[12] Eupen
2 - 1
Gent [15]
+1/4 1 - 0
IREB 01:45 FT
[5] Cabinteely
1 - 1
Athlone [8]
-1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Wexford Youths
1 - 3
Bray Wanderers [2]
+1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Galway
2 - 0
Shamrock Rovers 2 [10]
-1 1/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[12] Bordeaux 2
0 - 0
Lyon [11] 3
+1/2 0 - 0
HLB 02:00 FT
[13] AZ Alkmaar U21
1 - 4
PSV Eindhoven U21 [12]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Cambuur
0 - 2
Go Ahead Eagles [15]
-1 1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[11] NEC Nijmegen
2 - 1
Ajax U21 [10]
-1/2 1 - 0
IREA 02:00 FT
[5] Dundalk
3 - 2
Shelbourne [8]
-3/4 2 - 2
PH3 02:30 FT
[2] SC Bastia
3 - 1
Bourg Peronnas [15]
-1/2 1 - 0
ECUA 03:30 FT
[9] Mushuc Runa 2
1 - 0
Liga de Portoviejo [13]
-3/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[14] Alianza Lima
0 - 2
UTC Cajamarca [4]
-1/4 0 - 1
PARA 04:00 FT
[8] Sportivo Luqueno
2 - 1
12 de Octubre [9]
+0 0 - 1
BRB 05:15 FT
[13] Avai/SC
0 - 1
Ponte Preta/SP [3]
+1/4 0 - 0
MEXB 05:30 FT
[16] Oaxaca
2 - 2
Tlaxcala FC [14]
1 - 0
PARA 06:30 FT
[5] River Plate (PAR)
0 - 4
Olimpia Asuncion [2]
+1/4 0 - 1
USB 06:35 FT
[H-2] Ch. Battery
1 - 0
Tampa Bay Rowdies [H-1]
+1/4 0 - 0
COLSC 07:00 FT
  America Cali
0 - 2
Junior Barranquilla  
+0 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[1] LDU Quito
2 - 0
Guayaquil City [14]
-1 1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[12] Cruzeiro/MG
1 - 0
Vitoria/BA [6]
-3/4 0 - 0
MEXA 07:30 FT
[17] Necaxa 1
1 - 2
Chivas Guad. [7]
+1/4 0 - 0
USB 09:30 FT
[B-1] Phoenix FC
5 - 1
Las Vegas Lights [B-5]
-1 3/4 2 - 0
MEXA 09:30 FT
[11] Juarez
1 - 0
Puebla [9]
-1/4 1 - 0
ESTA 23:30 Hoãn
[6] Tammeka Tartu
-
Nomme Kalju [3]
-
PH3 01:00 Hoãn
[11] Stade Briochin
-
Orleans [10]
-
- 01:00 Hoãn
[18] Annecy FC
-
Concarneau [8]
-
BDNB 03:30 Hoãn
[6] Feirense
-
Chaves [3]
-
 
« 23 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo