x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 13:00 FT
[9] Gyeongju Citizen
0 - 2
Mokpo City [8]
0 - 0
- 13:00 FT
[10] Changwon City
3 - 3
Cheonan City [7]
+1/4 1 - 2
- 13:00 FT
[4] Hwaseong FC
3 - 1
Chuncheon FC [13]
3 - 1
- 13:00 FT
[6] Busan Transp.
2 - 2
Gyeongju KHNP [3]
+0 1 - 1
HQB 14:00 FT
[5] Jeju Utd 1
2 - 3
Daejeon Hana Citizen [2]
-1/4 1 - 0
HQA 14:30 FT
[5] Gangwon
1 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [3]
-1/4 1 - 0
- 14:30 FT
[8] Suwon Bluewings
1 - 0
Incheon Utd [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Vejle
1 - 2
Silkeborg IF  
-1/2 1 - 1
HQB 16:30 FT
[9] Ansan Greeners
0 - 2
Bucheon 1995 [1]
+1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[5] Paide Linname.
2 - 0
Kuressaare [7]
-2 1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[6] Sangju Sangmu
1 - 0
Gwangju [12]
+0 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[5] Daejeon Korail
4 - 0
Yangju FC [15]
2 - 0
- 17:00 FT
[14] Cheongju FC
0 - 0
Pyeongtaek FC [12]
0 - 0
- 17:00 FT
[1] Gimhae City
2 - 1
Jeonju EM [16]
-3/4 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Nordsjaelland 1
1 - 0
HB Koge  
1 - 0
DUB 18:00 FT
[5] Darmstadt
4 - 0
St. Pauli [13] 2
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[10] Sandhausen 3
0 - 0
Jahn Regensburg [12] 3
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Osnabruck 3
2 - 4
Hannover 96 [11] 2
+1/4 1 - 1
HQ3 18:00 FT
[2] Gangneung City
1 - 0
GimPo Citizen [11]
1 - 0
VNC 18:00 FT
  Nam Định
2 - 0
HA Gia Lai  
+0 1 - 0
ARMA 19:30 FT
[6] Shirak
1 - 2
Lori Vanadzor [2]
-1/2 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  FC Merw
3 - 0
FC Ahal  
+1 1/4 2 - 0
ESTA 20:00 FT
[3] Nomme Kalju 1
1 - 2
TJK Legion [8]
-1 1/4 0 - 1
GHCLB 20:15 FT
  Asgabat
1 - 0
Energetik  
-1 1 - 0
DUA 20:30 FT
[8] Freiburg
0 - 1
Wer.Bremen [17] 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[3] M.gladbach 1
1 - 3
B.Leverkusen [4] 1
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[18] Paderborn 07 3
1 - 1
Hoffenheim [7]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[6] Wolfsburg 1 4
0 - 2
B.Dortmund [2] 2
+1/2 0 - 1
BLRA 20:30 FT
[5] FK Slutsk
1 - 1
Rukh Brest [9]
+0 0 - 0
HUNA 20:55 FT
[1] Ferencvaros
2 - 1
Debreceni [9]
2 - 1
ARMA 21:15 FT
[7] Pyunik
0 - 3
Ararat-Armenia [1]
+3/4 0 - 3
BLRA 22:30 FT
[7] Isloch (T)
1 - 2
Energetik-BGU [2]
+0 1 - 1
HUNC 22:59 FT
  Mezokovesdi SE
1 - 1
Videoton  
+0 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[12] Teplice
2 - 0
Slovan Liberec [4]
+1/2 1 - 0
DUA 23:30 FT
[1] Bayern Munich
5 - 2
Ein.Frankfurt [12] 1
-2 1/2 3 - 0
BLRA 00:30 FT
[11] Vitebsk
1 - 1
Dinamo Minsk [12]
+1/2 1 - 1
HUNC 01:05 FT
  MTK Budapest
0 - 0
Budapest Honved  
+0 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[5] Jicaral Sercoba
1 - 1
Municipal Grecia [7]
-1 0 - 0
- 05:00 FT
[10] Perez Zeledon
0 - 1
Cartagines [4]
+1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[2] Alajuelense
3 - 0
San Carlos [8]
-1 1/4 2 - 0
- 09:00 FT
[9] Santos Guapiles 1
2 - 4
Dep. Saprissa [1]
+3/4 1 - 2
HKGA 14:30 Hoãn
[4] Southern District
-
Lee Man FC [3]
-
- 14:30 Hoãn
[9] Yuen Long
-
Kitchee [2]
-
- 14:30 Hoãn
[5] Eastern AA
-
Guangzhou R&F U19 [1]
-
- 14:30 Hoãn
[8] Happy Valley
-
HK Ranger [10]
-
- 14:30 Hoãn
[6] Tai Po
-
Pegasus [7]
-
BLRA 18:00 Hoãn
[15] FC Smolevichi
-
FK Minsk [14]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Hammarby
-
Djurgardens  
-
- 19:00 Hoãn
  Trelleborgs
-
Malmo  
-
- 19:00 Hoãn
  Mjallby AIF
-
Gais  
-
DUC4BA 20:00 Hoãn
[16] Memmingen
-
Augsburg II [11]
-
- 20:00 Hoãn
[17] Rosenheim
-
Buchbach [8]
-
- 20:00 Hoãn
[6] V. Aschaffenburg
-
Nurnberg II [3]
-
- 20:00 Hoãn
[14] Heimstetten
-
Turkgucu-Ataspor [1]
-
- 20:00 Hoãn
[15] Schalding Hein.
-
SpVgg Bayreuth [2]
-
- 20:00 Hoãn
[4] Schweinfurt
-
VfB Eichstätt [5]
-
- 20:00 Hoãn
[18] VfR Garching
-
Illertissen [12]
-
- 20:00 Hoãn
[13] TSV 1896 Rain
-
TSV Aubstadt [7]
-
- 20:00 Hoãn
[10] Wacker Burghausen
-
Greuther Furth II [9]
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  RB Salzburg
-
Wattens  
-
CZEB 22:00 Hoãn
[12] Slavoj Vysehrad
-
SK Prostejov [11]
-
- 22:00 Hoãn
[2] Brno
-
Sellier&Bellot Vlasim [13]
-
POLB 23:00 Hoãn
[11] Sandecja
-
Podbeskidzie [2]
-
- 23:00 Hoãn
[12] Stomil Olsztyn
-
GKS Tychy [7]
-
- 23:00 Hoãn
[16] Chojniczanka
-
Warta Poznan [1]
-
- 23:00 Hoãn
[17] Odra Opole
-
Olimpia Grudz. [6]
-
- 23:00 Hoãn
[13] Chrobry Glogow
-
Wigry Suwalki [18]
-
- 23:00 Hoãn
[5] GKS Jastrzebie
-
Nieciecza [9]
-
- 23:00 Hoãn
[4] Radomiak Radom
-
Miedz Legnica [8]
-
- 23:00 Hoãn
[15] GKS Belchatow
-
Puszcza Nie. [14]
-
- 23:00 Hoãn
[10] Zaglebie Sosno
-
Stal Mielec [3]
-
CZEB 23:00 Hoãn
[4] Jihlava
-
Usti & Labem [8]
-
- 23:00 Hoãn
[7] Fotbal Trinec
-
Dukla Praha [5]
-
- 23:00 Hoãn
[6] Vik.Zizkov
-
Pardubice [1]
-
- 23:00 Hoãn
[3] Hradec Kralove
-
Banik Sokolov [15]
-
- 23:00 Hoãn
[14] Varnsdorf
-
SK Lisen [9]
-
- 23:00 Hoãn
[10] MFK Chrudim
-
MFK Vitkovice [16]
-
PHA 02:00 Hoãn
[18] Nimes
-
PSG [1]
-
- 02:00 Hoãn
[12] Bordeaux
-
Lille [4]
-
- 02:00 Hoãn
[17] Saint Etienne
-
Dijon [16]
-
- 02:00 Hoãn
[7] Lyon
-
Stade Brestois [14]
-
- 02:00 Hoãn
[15] Metz
-
Angers [10]
-
- 02:00 Hoãn
[19] Amiens
-
Nice [6]
-
- 02:00 Hoãn
[13] Nantes
-
Strasbourg [11]
-
- 02:00 Hoãn
[5] Stade Reims
-
Marseille [2]
-
- 02:00 Hoãn
[3] Rennes
-
Monaco [9]
-
- 02:00 Hoãn
[20] Toulouse
-
Montpellier [8]
-
USA 09:00 Hoãn
[Dong-2] Montreal Impact
-
San Jose EQ [Tay-11]
-
- 09:30 Hoãn
[Tay-9] Real Salt Lake
-
LA Galaxy [Tay-10]
-
- 10:00 Hoãn
[Tay-8] Vancouver WC
-
Dallas [Tay-4]
-
 
« 23 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo