x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
  Veertien Kuwana
1 - 1
Biwako Seikei  
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[10] Matsue City
0 - 1
Suzuka Unlimited [5]
-1/4 0 - 1
NHATW 11:00 FT
[2] INAC Leonessa Nữ
0 - 1
Nojima Stella nữ [8]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[7] Vegalta Sendai Nữ
1 - 1
Iga Kunoichi Nữ [9]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
  Nittaidai FIELDS (W)
0 - 3
Nagano Parceiro (W)  
+1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[9] Mito Hollyhock
1 - 0
FC Gifu  
-3/4 1 - 0
- 13:00 FT
[14] JEF United Chiba
1 - 1
Tokushima Vortis [1]
+1/4 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[16] Maruyasu Okazaki
0 - 0
Verspah Oita [1]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
  Ryutsu Keizai
1 - 1
Nara Club [13]
+1/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
  Kashiwa Reysol
2 - 1
Ehime FC [21]
-1 1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[19] Machida Zelvia
0 - 0
Yokohama FC  
+1/2 0 - 0
NHATJFL 14:00 FT
  FC Imabari
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [2]
-1/2 0 - 0
NGAU21 14:30 FT
[14] Arsenal Tula U21
2 - 0
Ural U21 [10]
0 - 0
TQB 14:30 FT
[C-1] Changchun Yatai
1 - 1
Qingdao Huanghai  
-1/2 1 - 1
ASI16VL 15:00 FT
[J-1] Nhật Bản U16 (T)
2 - 2
Malaysia U16 [J-3]
0 - 0
NHATW 15:00 FT
[3] NTV Beleza Nữ
2 - 3
Urawa RD Ladies Nữ [1]
-1 0 - 1
HQA 15:00 FT
[10] Incheon Utd
1 - 1
Daegu [5]
+1/2 0 - 0
HQB 15:00 FT
[9] Anyang
5 - 2
Seoul E-Land [3]
-3/4 2 - 0
ASI16VL 15:30 FT
[G-3] Philippines U16 (T)
3 - 2
Brunei U16 [G-4]
0 - 1
- 15:30 FT
[K-1] Hàn Quốc U16 (T)
2 - 0
Thái Lan U16 [K-2]
2 - 0
NGA 15:30 FT
  FK Orenburg
2 - 3
Lok. Moscow [8]
+1/4 0 - 1
AUTB 15:30 FT
[13] Vorwarts Steyr
0 - 0
Austria Wien II [16]
-1/2 0 - 0
IDNA 15:30 FT
[11] Bhayangkara
1 - 1
Borneo FC [3]
-1/2 0 - 0
VNB 15:30 FT
[A-6] An Giang
2 - 0
Bình Định [A-1]
1 - 0
- 15:30 FT
[B-4] Đăk Lăk
4 - 2
XM Fico Tây Ninh [B-1]
2 - 0
- 15:30 FT
[A-5] Bình Phước
4 - 3
Thừa Thiên Huế [B-3]
2 - 2
- 15:30 FT
[B-2] Cần Thơ
0 - 0
Phố Hiến [A-4]
0 - 0
- 15:30 FT
  HL Hà Tĩnh
2 - 1
ĐT Long An [B-5]
0 - 1
- 15:30 FT
[B-6] Đồng Tháp
2 - 2
Phù Đổng  
2 - 1
ASI16W 16:00 FT
[B-2] Trung Quốc U16 Nữ (T)
1 - 0
Việt Nam U16 Nữ [B-4]
0 - 0
- 16:00 FT
[B-1] Triều Tiên U16 Nữ (T)
3 - 0
Hàn Quốc U16 Nữ [B-3]
1 - 0
ASI16VL 16:00 FT
[H-4] Mông Cổ U16 (T)
0 - 5
Đông Timo U16 [H-3]
0 - 2
NGAU21 16:00 FT
[5] CSKA Mos. U21
1 - 4
Krasnodar U21 [2]
-1/2 1 - 2
ASI16VL 16:30 FT
[F-4] Lebanon U16 (T)
1 - 4
UAE U16 [F-1]
0 - 3
TBN3 16:30 FT
[C2-9] Pena Deportiva
3 - 4
Celta Vigo II [A1-2]
-1/4 3 - 1
TQA 16:30 FT
  Tianjin Tianhai
0 - 3
Beijing Guoan [B-2]
+1 1/4 0 - 2
SINA 16:30 FT
  Warriors FC
0 - 1
Tampines Rovers [2]
0 - 0
TBNA 17:00 FT
[15] Getafe 4
4 - 2
Mallorca   5
-3/4 2 - 0
TBNB 17:00 FT
[7] SD Ponferradina
2 - 1
Real Oviedo [15]
+0 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[B2-7] Ejea
1 - 1
Ebro [B2-3]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[C1-6] AE Prat
0 - 1
Andorra FC [C1-3]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
2 - 1
Villarrubia CF [E2-7]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[A1-7] Pontevedra
0 - 1
Atl. Baleares [E1-5]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
2 - 3
Real Oviedo B [A2-5]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A2-4] Marino de Luanco
0 - 0
UD Melilla  
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[E1-2] Rayo Majada.
1 - 0
Atletico Madrid B [E1-7]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[E1-3] Inter de Madrid
2 - 1
Las Rozas CF [E1-9]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[B1-7] Alaves B
4 - 0
Izarra [B2-10]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C1-1] Gimnastic T.
2 - 2
Cornella [C1-7]
-1/4 1 - 2
ESTA 17:00 FT
[9] Kuressaare
1 - 0
Maardu  
0 - 0
KAZA 17:00 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan
2 - 1
Astana [3]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Shakhter Kar. 1
0 - 1
Tobol Kostanay [2]
+1/2 0 - 0
DENA 17:00 FT
  Hobro I.K.
1 - 1
Sonderjyske [6]
+1/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[10] Tochigi SC
3 - 1
Kagoshima  
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[15] Omiya Ardija
2 - 0
Tokyo Verdy [12]
-1/2 1 - 0
HQB 17:00 FT
[7] Ansan Greeners
1 - 2
Bucheon 1995 [8]
-1/4 1 - 1
BDNB 17:15 FT
[11] Leixoes
1 - 0
Benfica B [7]
-1 0 - 0
HLA 17:15 FT
[10] Heerenveen
1 - 1
Utrecht [7]
+1/4 1 - 1
ITA 17:30 FT
[8] Sassuolo 3
3 - 0
SPAL 1907   2
-1/2 2 - 0
POLA 17:30 FT
[11] Wisla Plock
2 - 1
Wisla Krakow [14]
+0 1 - 1
EUW17VL 18:00 FT
[2-1] Thụy Sỹ U17 Nữ (T)
8 - 0
Romania U17 Nữ [2-3]
-3 1/4 6 - 0
- 18:00 FT
[2-2] T.N.Kỳ U17 Nữ
4 - 2
Moldova U17 Nữ [2-4]
1 - 0
ASI16VL 18:00 FT
[H-2] Việt Nam U16
1 - 2
Australia U16 [H-1]
1 - 0
- 18:00 FT
[B-2] Uzbekistan U16
1 - 1
Ấn Độ U16 [B-1]
0 - 0
- 18:00 FT
[B-4] Bahrain U16 (T)
1 - 2
Turkmenistan U16 [B-3]
-
ANHB 18:00 FT
  West Brom
4 - 2
Huddersfield [19]
-1 1 - 2
ANHU23 18:00 FT
  Swansea City U23
1 - 0
Sunderland U23 [2-11]
-1 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-9] Las Palmas Atl.
0 - 0
Real Madrid B [E1-4]
+1/4 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[3] Hansa Rostock
1 - 1
Zwickau [11]
-3/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[6] Din. Moscow
2 - 3
PFC Sochi [4]
-3/4 0 - 1
BLRA 18:00 FT
[10] Energetik-BGU
1 - 2
Isloch [7]
+3/4 0 - 1
TNKA 18:00 FT
[15] Rizespor
1 - 2
Gaziantep B.B [7]
-1/2 0 - 2
UKRA 18:00 FT
[7] Desna Chernigiv
0 - 1
Shakhtar Donetsk [2]
+1 1/2 0 - 1
THA 18:00 FT
  Chiangmai (T)
0 - 2
Port FC [3]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Buriram Utd
1 - 0
Chainat  
-1 1/4 0 - 0
SCOA 18:15 FT
[8] St. Johnstone
0 - 4
Rangers [1]
+1 1/2 0 - 0
ASI16VL 18:30 FT
[J-2] Lào U16
1 - 0
Campuchia U16 [J-4]
1 - 0
- 18:30 FT
[K-4] Myanmar U16
0 - 2
Đài Loan U16 [K-3]
0 - 0
DUB 18:30 FT
  Dynamo Dresden
2 - 1
Jahn Regensburg [13]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[1] Hamburger
4 - 0
Erzgebirge Aue [9]
-1 1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[15] Osnabruck
1 - 1
St. Pauli [11]
+0 1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[17] Meuselwitz
5 - 1
Auerbach [16]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[7] Berliner FC Dynamo 1
0 - 0
Lok.Leipzig [6]
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Union Furstenwalde
3 - 0
Ger.Halberstadt [15]
-1/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
  Shijiazhuang YJ
0 - 1
Guangdong S Tiger  
-1 1/4 0 - 1
- 18:30 FT
  Liaoning Hunyong
2 - 4
Heil. Lava Spring [C-5]
+1/2 1 - 3
TQA 18:35 FT
[B-1] Shanghai SIPG
2 - 1
Henan Jianye [A-8]
-1 1/2 1 - 0
EUW17VL 19:00 FT
[6-3] Wales U17 Nữ (T)
0 - 3
Nga U17 Nữ [6-1]
0 - 2
- 19:00 FT
[6-2] Đan Mạch U17 Nữ
11 - 0
North Macedonia U17 Nữ [6-4]
6 - 0
ASI16VL 19:00 FT
[G-2] Indonesia U16
0 - 0
Trung Quốc U16 [G-1]
0 - 0
TBNA 19:00 FT
  Espanyol 1
1 - 3
Real Sociedad [5]
+0 0 - 2
DUC3 19:00 FT
[13] Bayern Munich II
2 - 1
Ingolstadt [2]
+1/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[6] Ein. Norderstedt 1
0 - 2
Hamburger II [11]
+0 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[5] SSV Ulm
0 - 1
Mainz II [12]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Freiburg II
2 - 2
Astoria Walldorf [17]
-1/2 1 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 3
M.gladbach II  
+1/4 1 - 1
SCOA 19:00 FT
[2] Celtic
3 - 1
Kilmarnock [11]
-1 1/2 1 - 1
ARMA 19:00 FT
[4] Lori Vanadzor
1 - 4
Ararat Y [1]
-1/4 0 - 1
ESTA 19:00 FT
[5] Tammeka Tartu
1 - 6
Flora Tallinn [1]
0 - 1
GREA 19:00 FT
[14] Larissa
3 - 0
Xanthi  
-1/2 1 - 0
KAZA 19:00 FT
[5] Ordabasy
4 - 1
Aktobe  
2 - 0
SLOA 19:00 FT
  Rudar Velenje
2 - 3
Domzale [4]
-
DENA 19:00 FT
[10] Nordsjaelland
2 - 1
Aalborg BK [8]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
  Silkeborg IF
2 - 3
Lyngby [11]
-1/4 2 - 1
DENB 19:00 FT
  Nykobing
0 - 3
Vendsyssel FF [10]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[5] Fredericia
1 - 2
Fremad Amager [4]
-1/2 0 - 2
TQA 19:00 FT
[A-1] Guangzhou Ever.
0 - 1
Wuhan Zall [B-5]
-1 1/2 0 - 0
THA 19:00 FT
[15] Trat FC
0 - 0
Prachuap FC [11]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
4 - 1
Samut Prakan City [5]
-1/2 0 - 0
ASI16VL 19:15 FT
[C-2] Palestine U16 (T)
4 - 1
Maldives U16 [C-4]
-
HLA 19:30 FT
[18] Emmen 1
3 - 3
Feyenoord [4]
+1 1/4 2 - 2
BIA 19:30 FT
[10] Standard Liege
3 - 0
Eupen [14]
-1 2 - 0
AUTA 19:30 FT
[7] Hartberg 1
0 - 2
Wolfsberger AC [5]
+1 0 - 0
- 19:30 FT
[8] Austria Wien
2 - 0
SCR Altach [12]
-1/4 0 - 0
IRNA 19:30 FT
[1] Esteghlal Tehran 1
0 - 1
Persepolis [3]
0 - 0
ASI16VL 20:00 FT
[E-2] Yemen U16 (T)
3 - 0
Bangladesh U16 [E-3]
0 - 0
ANHA 20:00 FT
[13] Crystal Palace 2
1 - 1
Wolves [12] 1 3
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[4] West Ham Utd 2
2 - 0
Man Utd [2] 2
+1/4 1 - 0
ITA 20:00 FT
[13] Bologna 3
1 - 2
Roma [4] 6
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Sampdoria 2
1 - 0
Torino [17] 1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Lecce 3
1 - 4
Napoli [7] 3
+1 1/4 0 - 2
ITA3 20:00 FT
[A-2] AC Renate
2 - 0
US Olbia [A-16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[C-14] SS Monopoli
4 - 2
Catania [C-6]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[B-13] US Fermana
1 - 1
Sambenedettese [B-9]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[C-13] Viterbese Calcio
2 - 1
Catanzaro [C-4]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Sicula Leonzio
1 - 2
Ternana [C-1]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  AZ Picerno
1 - 1
Casertana [C-10]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  FC Rieti
1 - 1
Potenza SC [C-17]
1 - 0
- 20:00 FT
[B-17] Pesaro
0 - 2
Padova [B-1]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-8] Virtus Verona
3 - 2
Triestina [B-5]
+1/4 3 - 1
- 20:00 FT
  US Pianese
0 - 1
Alessandria [A-7]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[B-12] Gubbio
0 - 3
Vicenza  
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[B-20] Arezzo
0 - 1
Albinoleffe [A-10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Siena
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-4]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[8] Drochtersen/Assel
1 - 2
Weiche Flensburg [1]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Hansa Luneburg
2 - 1
Holstein Kiel II [18]
-1/4 1 - 1
PHA 20:00 FT
[8] Rennes 2
1 - 1
Lille [1] 1
+0 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[9] Pyunik
1 - 2
FC Noah [5]
1 - 1
POLA 20:00 FT
[2] Pogon Szczecin
1 - 1
Gornik Zabrze [4]
-1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
  Podbeskidzie
2 - 2
GKS Tychy [4]
-1/2 1 - 0
BLRA 20:00 FT
  Torpedo Minsk
0 - 3
Bate Borisov [2]
BIHA 20:00 FT
[6] Zrinjski
3 - 0
Celik  
-
- 20:00 FT
[2] Zeljeznicar
1 - 0
Radnik Bijeljina [10]
-
- 20:00 FT
  Zvijezda Bijeljina
1 - 2
Velez Mostar [4]
-
- 20:00 FT
[5] Borac Banja Luka
1 - 1
Siroki Brijeg [3]
-
MKDA 20:00 FT
[3] Makedonija
0 - 1
Renova [10]
0 - 0
LATA 20:00 FT
[9] METTA/LU Riga 1
3 - 3
Ventspils [4]
+3/4 2 - 0
MNEA 20:00 FT
[5] Iskra Danilo
2 - 2
Buducnost [1]
1 - 0
- 20:00 FT
[7] FK Podgorica
4 - 2
FK Kom  
-
- 20:00 FT
[6] Rudar
4 - 0
OFK Petrovac [10]
3 - 0
NORB 20:00 FT
  Nest-Sotra
2 - 1
Skeid Fotball  
-
- 20:00 FT
[9] HamKam
4 - 0
Start Kristiansand  
-
- 20:00 FT
[8] KFUM Oslo
3 - 3
Sandefjord  
-
- 20:00 FT
[11] FK Jerv
1 - 0
Tromsdalen  
-
- 20:00 FT
[10] Strommen
2 - 0
Sogndal [3]
-
TDA 20:00 FT
[8] Hammarby
2 - 1
AIK Solna [9]
-1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[7] Vasteras
1 - 0
Degerfors IF [2]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Mjallby AIF 1
0 - 2
Brommapojkarna [17]
-3/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[11] Kolding IF
4 - 2
Skive IK [12]
+0 2 - 0
UZBA 20:00 FT
[4] Bunyodkor
2 - 1
Qyzylqum [11]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Nasaf Qarshi
1 - 2
Buxoro [14]
-1 1/2 0 - 1
EGYA 20:00 FT
[18] Wadi Degla SC
0 - 1
Tanta FC  
-
- 20:00 FT
[15] Al Intagh Al Harbi
3 - 0
FC Masr  
-
NPA 20:00 FT
[8] Baroka FC
1 - 2
Highlands Park  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Cape Town City
1 - 1
Golden Arrows [7]
-1/2 0 - 0
DUA 20:30 FT
[8] M.gladbach 2
2 - 1
Fort.Dusseldorf   3
-3/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[14] Arsenal-Tula
1 - 1
Ural S.r. [12]
-1/2 1 - 0
MKDA 20:30 FT
[6] Vardar
3 - 0
Sileks Kratovo [8]
3 - 0
- 20:30 FT
[11] Academy Pandev
0 - 0
Shkupi [2]
0 - 0
- 20:30 FT
[1] Shkendija
2 - 0
FC Struga [4]
1 - 0
CZEA 20:30 FT
[16] Mlada Boleslav
2 - 0
Banik Ostrava [9]
-1/2 1 - 0
TNKA 20:30 FT
[21] Genclerbirligi
1 - 1
Alanyaspor [5]
+0 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[18] Eskisehirspor
3 - 0
Menemen Bld [12]
-1/2 0 - 0
WALA 20:30 FT
[4] Barry Town
1 - 0
Cefn Druids AFC [10]
-3/4 1 - 0
ASI16VL 21:00 FT
[A-5] Sri Lanka U16 (T)
0 - 3
Nepal U16 [A-4]
0 - 1
- 21:00 FT
[F-3] Kyrgyzstan U16
0 - 3
Iraq U16 [F-2]
-
TBNA 21:00 FT
[12] Valencia 3
1 - 1
Leganes   4
-3/4 1 - 1
TBNB 21:00 FT
[8] Girona
1 - 0
Las Palmas [10]
-3/4 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[21] Altona 93
4 - 1
Wolfsburg II [17]
+1 1/2 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[3] Hibernian
1 - 2
Hearts  
+0 0 - 0
ALBA 21:00 FT
[1] Vllaznia Shkoder
0 - 0
Luftetari Gjiro.  
-
- 21:00 FT
  Flamurtari Vlore
3 - 3
KF Laci [3]
-
BLRA 21:00 FT
  Gomel
0 - 1
Dinamo Minsk [6]
+1/4 0 - 0
BIB 21:00 FT
  OH Leuven
1 - 0
Lommel [4]
-1 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[9] HK Kopavogur
1 - 1
IA Akranes [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] KR Reykjavik
3 - 2
Hafnarfjordur [2]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[6] Fylkir
1 - 4
Stjarnan [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  UMF Grindavik
2 - 2
Valur Rey. [1]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Vestmannaeyjar
1 - 1
Breidablik [3]
+1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Vikingur Rey.
2 - 3
KA Akureyri [7]
-1/4 0 - 1
MNEA 21:00 FT
[2] Sutjeska
5 - 0
Grbalj  
2 - 0
SLOA 21:00 FT
  Triglav
1 - 3
Maribor [1]
-
TSA 21:00 FT
[5] Lugano
1 - 1
Luzern [8]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Young Boys
1 - 1
Basel [2]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Zurich
2 - 0
Thun  
-1/2 1 - 0
TSB 21:00 FT
  Vaduz 1
1 - 2
Lausanne Sports  
+3/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[5] Vorskla
0 - 5
Dinamo Kiev [1]
+1 1/4 0 - 3
DENA 21:00 FT
  Esbjerg FB
3 - 1
Brondby [1]
+1/2 2 - 1
ARGA 21:00 FT
[B-12] Newells Old Boys
2 - 0
Aldosivi [A-10]
-1 1 - 0
BRA 21:00 FT
[2] Internacional/RS
1 - 0
Chapecoense  
-1 1/4 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[14] Gil Vicente
0 - 0
Boavista [16]
-1/4 0 - 0
AZEA 21:30 FT
[2] Neftchi Baku
0 - 0
Keşla FK [8]
-
MKDA 21:30 FT
[7] Borec Veles
1 - 1
Rabotnicki [5]
-
CROA 21:30 FT
[5] Hajduk Split
3 - 1
Inter Zapresic  
-1 3/4 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[5] Botosani 1
0 - 3
Chindia Targoviste [9]
-1 0 - 2
HLA 21:45 FT
[17] ADO Den Haag
0 - 1
AZ Alkmaar [3]
+1 0 - 0
- 21:45 FT
[2] PSV Eindhoven
1 - 1
Ajax [1]
+1/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[3] Lok. Plovdiv
3 - 0
Beroe [5]
+0 2 - 0
TBN3 22:00 FT
[B2-4] Tudelano
0 - 3
Athletic Bilbao B [B1-2]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[C1-5] Badalona
1 - 1
Lleida Esportiu [C1-2]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[B2-9] Haro Deportivo
1 - 0
Guijuelo [A1-10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-9] CF Salmantino
0 - 2
UD Logrones  
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[A1-6] Racing Ferrol
0 - 0
Sporting Gijon B [A2-9]
-1/2 0 - 0
PHA 22:00 FT
[10] Angers 1
4 - 1
Saint Etienne [14] 1
-1/2 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[12] Cova Piedade 1
0 - 1
Casa Pia AC [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] CD Mafra
1 - 1
Varzim [17]
-1/4 1 - 0
HUNA 22:00 FT
[8] Zalaegerzseg
1 - 2
Ferencvaros [1]
1 - 0
LATA 22:00 FT
[3] Valmiera / BSS
0 - 1
Riga FC [1]
0 - 1
CYPA 22:00 FT
[4] Anorthosis
2 - 0
Pafos FC [8]
-3/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[2] Lask 1
2 - 2
RB Salzburg [1]
+1/4 2 - 1
ECUA 22:00 FT
[14] Olmedo
1 - 0
Independiente JT [8]
-
VENA 22:00 FT
[A-2] Dep.Guaira
3 - 1
Dep.Lara [A-1]
-1/2 2 - 1
ASI16VL 22:15 FT
[C-1] Iran U16
4 - 0
Afghanistan U16 [C-3]
2 - 0
KUWA 22:15 FT
[13] Tadamon (KUW)
2 - 0
Al Sahel [8]
-
ASI16VL 22:25 FT
[D-4] Syria U16 (T)
1 - 1
Pakistan U16 [D-3]
0 - 0
ANHA 22:30 FT
[11] Arsenal 1 7
3 - 2
Aston Villa [8] 1
-1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[5] Chelsea 3
1 - 2
Liverpool [6] 3
+1/4 0 - 2
TBN3 22:30 FT
[A2-7] Valladolid II
3 - 1
Barakaldo [B1-10]
-1/4 2 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-12] Novara
0 - 0
Pergolettese [A-14]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-11] Virtus Francavilla
1 - 0
Bari [C-2]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-5] Juventus U23
1 - 1
Pontedera [A-8]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-6] Lecco
0 - 3
Monza  
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[C-3] Avellino
0 - 1
AS Bisceglie [C-18]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Reggina
2 - 0
Vibonese [C-16]
-3/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[9] Cracovia Krakow
1 - 2
Legia Wars. [1]
+0 0 - 1
GREA 22:30 FT
[2] PAOK 1
2 - 2
Aris Salonica [3]
-3/4 1 - 1
FINA 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
0 - 1
KuPS [3]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Ilves
1 - 0
Inter Turku [2]
+0 0 - 0
TDA 22:30 FT
[2] Elfsborg
0 - 3
Malmo [1]
+1 0 - 0
- 22:30 FT
[15] Helsingborg
2 - 1
Eskilstuna City  
-1 1 - 0
TDB 22:30 FT
[1] Halmstads
3 - 0
Trelleborgs [13]
-1 1/4 2 - 0
ASI16VL 22:59 FT
[E-1] Qatar U16
11 - 0
Bhutan U16 [E-4]
3 - 0
TBNB 22:59 FT
  Numancia 1
1 - 1
Elche  
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[5] Sporting Gijon
1 - 1
Racing Santander  
-1/2 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[C1-11] UE Olot
1 - 0
Valencia B [C2-10]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D1-5] Atl. Sanluqueno
1 - 0
Linense [D1-3]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[E2-8] Merida
0 - 1
Recreativo Huelva [D1-8]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-1] CD Calahorra
1 - 1
Salamanca [A1-3]
-1/4 1 - 0
ITA 22:59 FT
[5] Atalanta (T) 2
2 - 2
Fiorentina [14] 5
-1/4 0 - 1
DUA 22:59 FT
[4] Ein.Frankfurt 2
2 - 2
B.Dortmund [6] 2
+1 1 - 1
NGA 22:59 FT
[2] CSKA Moscow
3 - 2
Krasnodar [7]
-1/2 3 - 0
BIA 22:59 FT
[1] Club Brugge
2 - 1
Anderlecht [5]
-1 1/4 1 - 1
ISRA 22:59 FT
  Hapoel Raanana
1 - 1
Ashdod [3]
+0 1 - 0
MNEA 22:59 FT
[9] OFK Titograd
0 - 1
Zeta [4]
0 - 0
NORA 22:59 FT
  Lillestrom
1 - 1
Kristiansund [5]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Valerenga
0 - 4
Viking [6]
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
[7] Odd Grenland
3 - 0
Sarpsborg [12]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Tromso
0 - 1
Stromsgodset [13]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Ranheim IL
1 - 1
Bodo Glimt [1]
+1/4 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[2] Partizan
2 - 0
Crvena Zvezda [1]
+0 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[7] Trencin
2 - 4
Slo. Bratislava [1]
+1/2 1 - 2
SLOA 22:59 FT
[3] Mura
1 - 0
CM Celje [7]
-1/2 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[2] Sparta Praha 1
0 - 3
Slavia Praha [1]
+1/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[14] Ethnikos Achnas
2 - 0
Nea Salamina [7]
+0 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[13] Malatyaspor
1 - 1
Galatasaray [1]
+1/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[16] Akhisar Bld.
3 - 1
Hatayspor  
-1/4 2 - 1
DENA 22:59 FT
[4] Kobenhavn
0 - 0
Midtjylland [2]
-1/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[1] Sporting Cristal
1 - 0
Ayacucho FC [2]
-1 3/4 1 - 0
MLTA 23:00 FT
[8] Santa Lucia FC
2 - 1
Tarxien Rainbows [14]
1 - 1
NORB 23:00 FT
  Aalesund
3 - 1
Notodden FK  
-
- 23:00 FT
[7] Sandnes Ulf
3 - 1
Raufoss IL [6]
-
TNKB 23:00 FT
[1] Giresunspor
3 - 1
Fatih Karagumruk  
+0 2 - 1
TBN3 23:15 FT
[B1-6] Real Sociedad B
4 - 3
Leioa [B1-11]
-1/2 1 - 2
ARGA 23:15 FT
[A-6] Godoy Cruz
0 - 2
Banfield [A-2]
+1/2 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[10] Athletic Bilbao 1
2 - 0
Alaves [16] 4
-3/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[D1-4] San Fernando
1 - 0
Yeclano Dep. [D2-9]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C1-10] Espanyol B
0 - 0
Castellon  
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B1-4] Arenas de Guecho
1 - 1
Amorebieta [B1-1]
+1/4 0 - 0
GREA 23:30 FT
[12] Lamia FC
1 - 1
Panionios  
-1/2 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[6] Kolos Kovalivka
1 - 1
PFK Aleksandriya [4]
+1/4 1 - 0
ASI16VL 00:00 FT
[A-2] Jordan U16
2 - 5
Tajikistan U16 [A-1]
2 - 1
TBN3 00:00 FT
[A2-2] Cultural Leonesa
4 - 0
Burgos CF [A2-1]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[D1-1] Algeciras
3 - 0
Sevilla B [D2-3]