x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 13:00 FT
[16] Fukushima Utd
0 - 2
FC Gifu [4]
+1/4 0 - 2
GHCLB 15:00 FT
  Sabadell (T)
1 - 0
Badalona  
1 - 0
NGB 16:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
2 - 1
Akron Togliatti [18]
0 - 0
- 16:30 FT
[21] Irtysh Omsk
0 - 2
Alania Vla [7]
0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Peninsula Power
4 - 3
Moreton Bay Utd  
-1 1/4 2 - 2
- 16:30 FT
  Queensland Lion
4 - 1
Brisbane Strikers  
-1 3/4 2 - 1
- 16:30 FT
  Capalaba
3 - 3
Gold Coast Utd  
+1/2 1 - 2
- 16:30 FT
  Brisbane City
1 - 7
Brisbane Roar U21  
+0 1 - 3
- 16:30 FT
  Olympic FC QLD
4 - 0
Redlands Utd  
-2 1/4 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[1] Kawasaki Fro.
3 - 2
Vissel Kobe [10]
-1 1/2 1 - 1
AUSSL 16:45 FT
[10] Adelaide Utd U21
0 - 0
Adelaide City [6]
+3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[6] Kashima Antlers
2 - 1
Vegalta Sendai [17]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Kashiwa Reysol
3 - 0
Gamba Osaka [7]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[12] Oita Trinita
2 - 2
Shonan Bellmare [18]
-1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[11] Sanf Hiroshima
4 - 1
Shimizu S-Pulse [16]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[3] FC Tokyo
2 - 1
Yokohama FC [13]
-1 1 - 1
NHATB 17:00 FT
[7] Tochigi SC
0 - 1
Tokushima Vortis [1]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[20] Renofa Yamaguchi
2 - 2
Matsumoto Yama. [19]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[12] JEF United Chiba
1 - 3
Alb. Niigata (JPN) [9]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Montedio Yama.
0 - 1
Avispa Fukuoka [4]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[22] Ehime FC
0 - 1
Giravanz Kita. [2]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[21] Thespa Kusatsu
0 - 2
Kyoto Sanga [6]
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[16] Okayama
0 - 1
Tokyo Verdy [8]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[15] Zweigen Kan.
1 - 1
Machida Zelvia [13]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[18] Ryukyu
5 - 0
Omiya Ardija [14]
+1/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[2] Roas. Kumamoto
1 - 2
Nagano Parceiro [3]
-1/4 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-1] Guangzhou Ever. (T)
2 - 0
Shenzhen FC [A-5]
-1 1/2 1 - 0
NHATA 17:30 FT
[9] Urawa Red
2 - 2
Sagan Tosu [14]
-1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[4] Nagoya Grampus
2 - 1
Yokohama FM [5]
+0 1 - 1
- 17:30 FT
[2] Cerezo Osaka
2 - 0
Consa. Sapporo [15]
-1/2 1 - 0
NHATB 17:30 FT
[10] Jubilo Iwata
0 - 0
Mito Hollyhock [11]
-1/2 0 - 0
NGB 18:30 FT
[22] Tom Tomsk
0 - 2
Tekstilshchik Ivanov [11]
-1/4 0 - 0
NHATB 18:45 FT
[5] Ventforet Kofu
2 - 0
V-Varen Nagasaki [3]
+0 1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-4] Sh. Shenhua (T)
1 - 1
Shandong Luneng [A-3]
+3/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Genoa
2 - 1
Carpi  
1 - 0
NGB 20:00 FT
[5] Spartak Moscow B
0 - 2
Baltika [10]
+1/2 0 - 1
URUA 20:00 FT
[12] Plaza Colonia
1 - 3
Cerro Largo [4]
-1/4 1 - 1
NPA 20:00 FT
[15] Black Leopards
1 - 0
Ajax Cape Town [17]
+0 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Cittadella (T)
1 - 0
Virtus Verona  
0 - 0
NGB 21:00 FT
[1] FK Orenburg
3 - 0
Shinnik Yaroslavl [20]
-1 2 - 0
CHIA 21:00 FT
[11] Huachipato
1 - 3
Univ. Catolica [1]
+1/2 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  AC Milan (T)
5 - 1
Vicenza  
3 - 0
NGB 22:00 FT
[8] Chayka FK Pesch
1 - 2
Torpedo Moscow [13]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[14] Dinamo Bryansk
0 - 3
Neftekhimik Nizh [6]
-
URUA 22:15 FT
[9] CA Progreso
2 - 2
CA Rentistas [1]
+0 0 - 1
FINA 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
2 - 2
Lahti [8]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[7] Seinajoen JK
3 - 2
Inter Turku [3]
+3/4 2 - 1
- 22:30 FT
[4] Honka
3 - 2
Ilves [5]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[2] KuPS
3 - 0
RoPS Rovaniemi [12]
-2 2 - 0
- 22:30 FT
[11] TPS Turku
2 - 3
Haka [10]
+0 1 - 2
KUWC 22:30 FT
  Al Jahra 1
1 - 3
Yarmouk (KUW)  
1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  UCAM Murcia (T) 1
0 - 1
Hercules CF  
+0 0 - 1
- 22:59 FT
  Frosinone
1 - 4
Roma  
+1 0 - 4
NGB 22:59 FT
[19] Chertanovo
0 - 1
Krylya Sovetov [4]
+1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Veles Moscow
2 - 2
Krasnodar B [9]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[17] Fakel
1 - 0
Yenisey [15]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Nizhny Nov
1 - 0
Volgar Astrakhan [16]
1 - 0
BHRA 22:59 FT
[6] Manama (T)
0 - 0
Busaiteen [9]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Al Najma (BHR) (T)
1 - 0
Al Ahli (BHR) [7]
-1/4 1 - 0
CHIA 23:30 FT
[9] Cobresal
4 - 0
Curico Unido [6]
-1/2 2 - 0
GHCLB 23:59 FT
  Racing Santander (T)
2 - 1
Real Sociedad B  
-1/4 0 - 1
C2 00:00 FT
  Maccabi Haifa
3 - 1
Zeljeznicar  
-1 1/4 1 - 1
GEOA 00:00 FT
[5] Lokomotiv T
4 - 1
Chikhura Sach. [10]
-1 1 - 1
ICEW 00:00 FT
[4] UMF Selfoss Nữ
1 - 2
Valur Nữ [1]
0 - 1
- 00:00 FT
[9] Hafnarfjordur Nữ
3 - 1
Fylkir Nữ [3]
+1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[10] KR Reykjavik Nữ
3 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [6]
-1/4 2 - 0
TDA 00:00 FT
[14] Helsingborg
1 - 1
Kalmar [15]
+0 1 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Cadiz (T)
1 - 1
Almeria  
-1/4 1 - 0
KSA 00:35 FT
[11] Al Taawon (KSA)
1 - 0
Al Feiha [14]
-1/4 0 - 0
- 00:35 FT
[5] Al Faisaly (KSA)
2 - 1
Abha [9]
-1 1 - 0
- 00:35 FT
[15] Hazm
0 - 2
Al Wehda (KSA) [4]
+1 1/4 0 - 1
- 00:35 FT
[12] Dhamak
4 - 3
Al Fateh [13]
-1/2 2 - 1
- 00:35 FT
[16] Al Adalah
0 - 2
Al Ittihad (KSA) [10]
+1 1/2 0 - 2
- 00:35 FT
[2] Al Nasr (KSA)
3 - 2
Al Ettifaq [8]
-3/4 2 - 1
- 00:35 FT
[3] Al Ahli (KSA)
2 - 0
Al Raed [6]
+1/4 0 - 0
- 00:35 FT
[1] Al Hilal
2 - 1
Al Shabab (KSA) [7]
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Fuenlabrada
1 - 2
Getafe  
+1 1/4 1 - 0
ICEW 01:00 FT
[7] Trottur Rey. Nữ
1 - 1
Thor Akureyri Nữ [8]
-1/4 1 - 0
KUWC 01:00 FT
  Al Arabi (KUW)
4 - 1
Burgan SC  
3 - 0
PERA 01:00 FT
[3] Sporting Cristal (T)
2 - 0
Uni.San Martin [19]
-1 1/2 1 - 0
URUA 01:15 FT
[16] CA River Plate (URU)
0 - 0
CA Penarol [5]
+1/2 0 - 0
CHIB 01:30 FT
[15] San.Morning (T) 1
1 - 1
CD Magallanes [9]
+0 0 - 1
ANHFLT 01:45 FT
[N.B-4] Salford City
0 - 6
Man Utd U21 [N.B-1]
-1/4 0 - 2
CHIA 02:00 FT
[17] Colo Colo
0 - 1
O Higgins [13]
-1/4 0 - 1
ICEW 02:15 FT
[2] Breidablik Nữ
3 - 1
Stjarnan Nữ [5]
-2 3/4 1 - 1
CHIB 03:00 FT
[13] Barnechea (T)
2 - 1
San Marcos A. [11]
-1/4 2 - 1
BRA 03:30 FT
[11] Atletico/PR
1 - 1
Botafogo/RJ [16]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[17] Atletico Grau (T)
2 - 2
Ayacucho FC [5]
+1/2 2 - 1
URUA 03:30 FT
[3] CA Torque
2 - 1
Wanderers [6]
2 - 0
BRA 04:00 FT
[10] Fortaleza/CE
1 - 0
SC Recife/PE [9]
-1/2 0 - 0
- 04:00 FT
[19] Goias/GO 1
3 - 3
Coritiba/PR [18]
+0 1 - 2
USB 04:00 FT
[F-3] New York RB II
6 - 0
Philadelphia Union II [F-4]
-1 1/2 2 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-3] Sporting (CRC)
2 - 3
Cartagines [B-1]
1 - 2
CHIA 04:30 FT
[15] Coquimbo Unido
1 - 0
Palestino [7]
+1/4 0 - 0
CHIB 04:30 FT
[2] Rangers Talca
1 - 2
San Luis Qui. [5]
-3/4 0 - 2
ECUA 04:30 FT
[16] Dep.Cuenca
1 - 3
Independiente JT [2]
+1 1 - 1
MEXA 05:00 FT
[1] Club Leon
1 - 1
Tigres UANL [5]
-1/2 1 - 0
BRA 05:15 FT
[4] Sao Paulo/SP
1 - 1
Bragantino/SP [17]
-1/2 0 - 0
BRB 05:15 FT
[2] Parana/PR
0 - 1
America/MG [4]
+1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[E-2] Indy Eleven
2 - 1
Sporting Kansas II [E-4]
-1 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[6] Macara
1 - 1
Barcelona SC [4]
+0 0 - 0
USA 07:00 FT
[Tay-6] Minnesota Utd 1
3 - 2
Dallas [Tay-3]
-3/4 2 - 1
- 07:00 FT
[Dong-13] Inter Miami
2 - 1
Atlanta United [Dong-10]
-1/2 2 - 1
- 07:00 FT
[Dong-8] Montreal Impact
1 - 2
Toronto [Dong-3]
+1/2 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[2] Cruz Azul
1 - 0
Pachuca [6]
-1/4 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[15] Venados
1 - 2
Dorados [8]
-1/2 0 - 2
BRA 07:30 FT
[7] Fluminense/RJ
1 - 2
Flamengo/RJ [6]
+3/4 0 - 2
- 07:30 FT
[8] Santos/SP
3 - 1
Atl. Mineiro/MG [1]
+3/4 2 - 1
USA 08:00 FT
[Tay-5] Colorado Rapids
1 - 1
Houston Dynamo [Tay-9]
-1/4 0 - 1
- 08:30 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
3 - 0
Los Angeles FC [Tay-7]
+0 1 - 0
USB 09:00 FT
[B-3] LA Galaxy II 1
0 - 3
San Diego Loyal [B-2]
-1/4 0 - 3
- 09:00 FT
[A-4] Portland Timbers II
3 - 0
Tacoma Defiance [A-3]
3 - 0
- 09:00 FT
[C-4] Real Monarchs
4 - 1
Colorado Springs [C-3]
-1/4 2 - 1
MEXA 09:00 FT
[15] Mazatlan FC 1
1 - 0
Club Tijuana [16]
-1/4 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[9] Correcaminos
2 - 0
Tepatitlan FC [7] 1
+0 1 - 0
MEXA 09:06 FT
[14] Santos Laguna
1 - 2
Pumas UNAM [4]
-1/2 0 - 1
USB 09:30 FT
[A-2] Sacramento 1
2 - 1
Orange C. Blues [B-4]
-1/4 0 - 1
KSB 22:25 Hoãn
  Al Nahda (KSA)
-
Najran  
-
TDA 00:00 Hoãn
[4] Hacken
-
Djurgardens [5]
-
 
« 21 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo