x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 16:30 FT
  Sunshine Coast
3 - 5
Eastern Suburbs  
3 - 4
VNA 17:00 FT
[9] SHB Đà Nẵng
2 - 0
SL Nghệ An [14]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Hải Phòng
2 - 0
Thanh Hóa [5]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
  Quảng Nam 1
2 - 0
Nam Định [4]
-1/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[7] Keciorengucu
1 - 0
Bandirmaspor [11]
-1/2 1 - 0
MDVA 18:00 FT
[6] Dinamo-Auto 1
1 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 0
- 18:00 FT
[7] FC Floresti
1 - 4
Sfintul Gheorghe [4]
0 - 2
VNA 18:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
3 - 1
HA Gia Lai [1]
-1 1 - 0
- 19:15 FT
[7] Hà Nội FC
1 - 0
HL Hà Tĩnh [10]
-1 3/4 1 - 0
CHIA 21:00 FT
  Iquique
2 - 0
La Serena [7]
-1/4 1 - 0
DUC4N 21:30 FT
[9] Bahlinger
4 - 3
TSV Schott Mainz [20]
-1/2 2 - 2
BULA 21:30 FT
[2] Lok. Plovdiv
0 - 0
Arda Kardzhali [4]
-1 0 - 0
KUWA 21:40 FT
[5] Salmiya 1
2 - 2
Khaitan [9]
2 - 1
- 21:40 FT
[3] Al Kuwait (T) 1
1 - 1
Al Shabab (KUW) [7]
1 - 0
LITA 22:00 FT
[9] Banga
0 - 4
Zalgiris [2]
0 - 1
LITC 22:00 FT
  FK Panevezys
4 - 0
FK Riteriai  
1 - 0
MLTA 22:00 FT
[14] Tarxien Rainbows (T)
0 - 2
Santa Lucia FC [8]
0 - 1
- 22:00 FT
[15] Lija Athletic (T)
0 - 3
Gzira Utd [3]
0 - 1
MDVA 22:00 FT
[3] Milsami
2 - 0
Zimbru [8]
1 - 0
FINB 22:30 FT
[6] MuSa Pori
0 - 2
VPS Vaasa [3]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
  SJK Akatemia
2 - 3
Jaro [2]
+1 3/4 1 - 3
- 22:30 FT
[9] MP Mikkeli
2 - 3
KTP Kotka  
+1/2 1 - 0
KSB 22:45 FT
[5] Hajer
1 - 1
Al Adalah [12]
0 - 1
- 22:45 FT
[18] Al Thuqbah
1 - 2
Al Kawkab [8]
1 - 0
TNKB 22:59 FT
[18] Eskisehirspor
0 - 1
Samsunspor [3]
+3/4 0 - 1
KSB 23:00 FT
[10] Al Dir'iya
1 - 1
Al Nahda (KSA) [16]
0 - 0
- 23:10 FT
[1] Hazm
2 - 0
Arar FC [19]
0 - 0
- 23:25 FT
[7] Ohud Medina
0 - 0
Al Jeel [14]
0 - 0
CHIA 23:30 FT
[2] U. La Calera
3 - 0
Huachipato [15]
-1/2 0 - 0
HLB 23:45 FT
[14] PSV Eindhoven U21
1 - 1
NEC Nijmegen [7]
+3/4 1 - 0
- 23:45 FT
[5] NAC Breda
0 - 4
Cambuur [1]
+1/2 0 - 1
C1 23:55 FT
[G-3] Dinamo Kiev
0 - 2
Juventus [G-1] 3
+1/2 0 - 0
- 23:55 FT
[F-4] Zenit 1
1 - 2
Club Brugge [F-3] 4
-1/4 0 - 0
KUWA 23:55 FT
  Yarmouk (KUW)
1 - 3
Tadamon (KUW)  
0 - 3
- 23:55 FT
  Burgan SC
0 - 3
Al Qadsia [2]
+1 3/4 0 - 0
ANHL1 00:00 FT
[17] Shrewsbury
0 - 1
Bristol Rovers [24]
-1/4 0 - 1
ANHL2 00:00 FT
[1] Cheltenham
1 - 0
Scunthorpe Utd [22]
-1 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[14] Uerdingen
0 - 4
Wehen [6]
+1/4 0 - 3
- 00:00 FT
[13] Turkgucu-Ataspor
4 - 3
Lubeck [19]
-3/4 2 - 1
- 00:00 FT
[7] Verl
3 - 1
Magdeburg [11]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Waldhof Man.
1 - 2
Hansa Rostock [2]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[1] Dynamo Dresden
1 - 2
Zwickau [10]
-1/2 1 - 2
DUC4N 00:00 FT
[18] Hoffenheim II
2 - 1
SSV Ulm [4]
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[19] Astoria Walldorf
2 - 3
Homburg [6]
+1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[11] Aalen
1 - 1
Hessen Kassel [17]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] FSV Frankfurt
1 - 5
Elversberg [1]
+1/4 0 - 3
- 00:00 FT
[3] Offenbach
1 - 0
Giessen [16]
-1 1/4 1 - 0
LITA 00:00 FT
[3] Suduva
1 - 1
Kauno Zalgiris [1]
-3/4 1 - 1
TSB 00:00 FT
[3] Stade L. Ouchy
4 - 1
Chiasso [10]
-1 3 - 0
- 00:00 FT
[9] Neuchatel Xamax
2 - 1
Wil 1900 [7]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Thun
0 - 1
Winterthur [6]
+0 0 - 0
DENB 00:00 FT
[3] Esbjerg FB
0 - 2
Hvidovre IF [6]
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Kolding IF 1
2 - 1
Hobro I.K. [8]
+1/4 1 - 0
ANHL1 00:30 FT
[10] Gillingham
0 - 2
Portsmouth [8]
+3/4 0 - 2
ANHL2 00:30 FT
[4] Morecambe
1 - 1
Mansfield [16]
+1/4 1 - 1
BDNB 00:30 FT
[6] Chaves
0 - 2
UD Oliveirense [18]
-1 0 - 2
TSB 00:30 FT
[8] SC Kriens
5 - 2
Grasshoppers [1]
+1/4 1 - 1
JORA 00:30 FT
[8] Faisaly (JOR)
1 - 1
Jazeera Amman [6]
ANHL1 01:00 FT
[5] Lincoln
2 - 0
Plymouth Argyle [18]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Accrington
1 - 0
Fleetwood Town [15]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Blackpool 1
0 - 1
Charlton Athletic [7]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Doncaster Rovers
4 - 1
Ipswich [9]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[1] Hull City
1 - 0
Wimbledon [19]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Oxford Utd
3 - 2
Milton Keynes Dons [13]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Sunderland
1 - 0
Crewe Alexandra [12]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[20] Wigan
0 - 1
Peterborough Utd [2]
+1/2 0 - 1
ANHL2 01:00 FT
[7] Tranmere Rovers
0 - 1
Leyton Orient [11]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Cambridge Utd
3 - 1
Port Vale [13]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[21] Barrow
3 - 3
Bolton [3]
-1/4 3 - 2
- 01:00 FT
[9] Exeter City
2 - 1
Crawley Town [12]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[20] Colchester Utd
1 - 0
Forest Green [6]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[18] Oldham
1 - 1
Carlisle [10]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Stevenage
0 - 1
Newport [5]
+1/4 0 - 1
SCOA 01:00 FT
[4] Aberdeen
4 - 2
Hamilton [12]
-1 1/4 4 - 1
ANHB 01:45 FT
[17] Nottingham Forest
1 - 1
Rotherham Utd [23]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[19] Bristol City
0 - 1
Middlesbrough [10]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[16] Coventry
1 - 1
Swansea City [4]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[20] Huddersfield
1 - 0
Derby County [21]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Millwall
2 - 0
Luton Town [12]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Norwich
1 - 0
Birmingham [18]
-3/4 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[16] Burton Albion
0 - 1
Rochdale [21]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[22] Northampton
2 - 1
Swindon [23]
+1/4 2 - 0
ANHL2 01:45 FT
[8] Salford City
3 - 0
Southend [23]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[15] Bradford City
1 - 1
Walsall [19]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[24] Grimsby
1 - 2
Harrogate Town [17]
+1/2 1 - 2
IREB 01:45 FT
[7] Galway 1
1 - 3
Drogheda Utd  
+1/4 1 - 2
WALA 01:45 FT
[11] Flint Town Utd
1 - 2
Bala Town [3]
+2 1 - 1
C1 02:00 FT
[H-2] Leipzig 4
2 - 0
Istanbul BB [H-4] 3
-1 3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[G-2] Barcelona 1
5 - 1
Ferencvaros [G-4] 4
-2 3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[E-1] Chelsea 3
0 - 0
Sevilla [E-2] 2
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[F-2] Lazio 2
3 - 1
B.Dortmund [F-1] 1
+1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[H-1] PSG 3
1 - 2
Man Utd [H-3] 2
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[E-4] Rennes 3
1 - 1
Krasnodar [E-3] 2
-1 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[7] Reading
1 - 0
Wycombe [22]
-1 0 - 0
ITB 02:00 FT
[5] Venezia
4 - 0
Pescara [19] 1
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Frosinone
0 - 0
Virtus Entella [20]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Pisa
1 - 1
Monza [3]
0 - 0
- 02:00 FT
[16] Ascoli
2 - 1
Reggiana [18]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[7] Chievo
1 - 0
Brescia [8]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[6] Cittadella
2 - 0
Pordenone [15]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Empoli
2 - 1
SPAL 1907 [9]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[14] Vicenza
1 - 1
Salernitana [2]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[10] Reggina
0 - 0
Cosenza [17] 1
-1/2 0 - 0
HLB 02:00 FT
[10] TOP Oss
2 - 0
Den Bosch [19]
+0 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[6] O Higgins 1
2 - 2
Curico Unido [16]
-1/4 1 - 0
MLTA 02:15 FT
[13] Zejtun 1
0 - 0
Balzan [12]
0 - 0
- 02:15 FT
[1] Hamrun Spartans
0 - 2
Birkirkara [4]
0 - 1
BDNB 02:30 FT
[1] Estoril 1
3 - 3
Feirense [5]
+0 2 - 1
BRB 02:30 FT
  America/MG
3 - 1
Brasil Pelotas/RS [18]
-1 2 - 1
VENA 04:00 FT
[A-2] Dep.Guaira (T) 1
1 - 2
Trujillanos [B-7]
-3/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[7] Tepatitlan FC
2 - 1
Atlante [5]
+1/4 0 - 1
LIB 05:15 FT
[B-2] Olimpia Asuncion
0 - 1
Delfin SC  
-1 1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[C-3] Santos/SP
2 - 1
Defensa YJ [A-2]
+0 0 - 0
BRB 05:15 FT
[19] CSA/AL
1 - 0
Botafogo/SP  
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
  Oeste/SP
0 - 1
Nautico/PE [1]
+0 0 - 0
- 05:15 FT
  Juventude/RS
3 - 0
Avai/SC [17]
-1/2 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[1] Morelia
2 - 1
Mineros de Zac. [4]
-1/4 1 - 1
LIB 07:30 FT
  Colo Colo
0 - 1
Jorge Wilstermann  
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
  CA Penarol
3 - 2
Atl. Paranaense/PR  
-1 1 - 2
- 07:30 FT
[E-2] Sao Paulo/SP
5 - 1
Binacional  
-3 2 - 1
- 07:30 FT
[D-2] River Plate
3 - 0
LDU Quito [G-3]
-1 1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[13] Operario/PR
0 - 1
Cruzeiro/MG [20]
+1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[16] Ponte Preta/SP
0 - 5
Chapecoense  
-1/4 0 - 2
USAA 08:50 FT
[Dong-5] Nashville FC
3 - 0
Dallas [Tay-12]
-1/4 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[13] Tampico Madero
1 - 2
Pumas Tabasco [14]
1 - 1
ITA3 00:30 Hoãn
[C-7] Palermo
-
Turris Neapolis [C-14]
-
 
« 20 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo