x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASI16VL 15:00 FT
[J-4] Campuchia U16 (T)
0 - 8
Nhật Bản U16 [J-1]
0 - 3
- 15:30 FT
[G-1] Trung Quốc U16 (T)
15 - 0
N. Mariana U16 [G-5]
7 - 0
- 15:30 FT
[K-3] Đài Loan U16 (T)
0 - 6
Thái Lan U16 [K-2]
0 - 2
IDNA 15:30 FT
[5] PSIS Semarang
0 - 4
Persebaya Surabaya [15]
+0 0 - 2
ASI16VL 16:00 FT
[H-3] Đông Timo U16 (T)
0 - 1
Australia U16 [H-1]
0 - 1
NGB 16:00 FT
[10] SKA-Khabarovsk
2 - 0
Yenisey [9]
-3/4 1 - 0
ASI16VL 16:30 FT
[F-4] Lebanon U16 (T)
1 - 2
Iraq U16 [F-2]
0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Opava U19
3 - 2
Pardubice U19  
-1/2 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[B-1] Changwon City
1 - 0
Gimhae City [A-1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[B-3] Cheonan City
2 - 1
Gangneung City [A-3]
+1/2 1 - 0
VNA 17:00 FT
[8] HA Gia Lai
5 - 1
Hải Phòng [1]
-3/4 1 - 1
ASI16VL 18:00 FT
[H-2] Việt Nam U16
6 - 0
Ma Cao U16 [H-5]
1 - 0
- 18:00 FT
[B-2] Uzbekistan U16
3 - 2
Turkmenistan U16 [B-3]
1 - 1
- 18:00 FT
[B-4] Bahrain U16 (T)
0 - 5
Ấn Độ U16 [B-1]
0 - 4
UKRU21 18:00 FT
[7] Zorya U21
2 - 1
Mariupol Youth [8]
-1 1 - 1
VNA 18:00 FT
[9] Than Quảng Ninh
1 - 1
Quảng Nam  
-1/2 0 - 1
CZEU19 18:15 FT
  Sigma Olomouc U19
1 - 3
Vik. Plzen U19  
-1 0 - 1
- 18:15 FT
  MFk Karvina U19
0 - 2
Slavia Praha U19  
0 - 1
UZBA 18:15 FT
  Dinamo Samarkand
0 - 1
Andijan [13]
-1/2 0 - 1
- 18:15 FT
[5] Kokand-1912
1 - 1
Lok. Tashkent [9]
1 - 0
- 18:15 FT
[12] Surkhon Termiz
1 - 0
FK AGMK [3]
0 - 0
ASI16VL 18:30 FT
[J-2] Lào U16
1 - 0
Malaysia U16 [J-3]
1 - 0
- 18:30 FT
[K-4] Myanmar U16
0 - 1
Hàn Quốc U16 [K-1]
0 - 0
IDNA 18:30 FT
[18] Persela Lamon
2 - 0
Arema Indonesia [12]
-1/4 1 - 0
TQA 18:35 FT
[B-3] Chongqing Lifan
1 - 2
Jiangsu Suning [A-2]
+0 0 - 0
ASI16VL 19:00 FT
[G-2] Indonesia U16
8 - 0
Brunei U16 [G-4]
2 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 3
Schalke 04 II  
+3/4 -
GEOA 19:00 FT
  Sioni Bolnisi
2 - 0
Torpedo Kut. [8]
1 - 0
- 19:00 FT
  FC Rustavi
2 - 1
Lokomotiv T [4]
0 - 0
VNA 19:00 FT
[7] TP.HCM
4 - 1
Sài Gòn FC [4]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Viettel
2 - 1
BCM Bình Dương [2]
-1/2 0 - 1
ASI16VL 19:15 FT
[C-4] Maldives U16 (T)
0 - 3
Afghanistan U16 [C-3]
0 - 0
DUC4DB 19:30 FT
  Wacker Nordhausen
1 - 0
RW Erfurt  
-
- 19:30 FT
[5] Berlin AK 07
2 - 2
E.Cottbus [12]
-
ASI16VL 20:00 FT
[E-4] Bhutan U16 (T)
0 - 3
Bangladesh U16 [E-3]
0 - 1
NGAU21 20:00 FT
[12] FK Tambov U21 1
1 - 1
Rostov U21 [6]
-1/2 1 - 0
MDVA 20:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
3 - 0
Milsami [3]
1 - 0
IRNA 20:00 FT
[7] Teraktor Sazi
1 - 0
Gol Gohar [9]
0 - 0
UAEA 20:00 FT
[2] Al Sharjah
2 - 0
Khorfakkan [11]
-
OMAA 20:15 FT
  Al Oruba (OMA)
0 - 0
Dhofar [1]
+1 1/4 0 - 0
QATA 20:50 FT
[1] Al Sadd (T)
2 - 1
Umm salal [9]
-3 2 - 1
ASI16VL 21:00 FT
[A-2] Jordan U16
1 - 1
Kuwait U16 [A-3]
1 - 1
- 21:00 FT
[F-3] Kyrgyzstan U16
1 - 2
UAE U16 [F-1]
0 - 2
BHRA 21:00 FT
[4] Al Hadd
1 - 0
East Riffa [3]
-
OMAA 21:25 FT
[5] Al Suwaiq (T)
1 - 2
Al Nahda (OMA) [8]
-1/2 1 - 0
NGA 21:30 FT
[15] Ufa
1 - 0
Spartak Moscow [3]
+1/4 1 - 0
BULA 21:30 FT
[7] Cherno More
2 - 0
Botev Plovdiv [12]
-1 0 - 0
IRNA 21:30 FT
[12] Shahr Khodrou
0 - 1
Foolad Khozestan [5]
-
UAEA 21:45 FT
[12] Al Fujairah
1 - 0
Al Wahda(UAE) [7]
+1 1/4 0 - 0
- 21:45 FT
[5] Al Ain
3 - 2
Ittihad Kalba [9]
-1 1/4 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[11] FK Minsk
1 - 0
Slavia Mozyr [9]
+0 0 - 0
CZEB 22:00 FT
  MFK Vitkovice
4 - 0
Banik Sokolov  
+0 2 - 0
IRNA 22:00 FT
[11] Peykan
6 - 2
Machine Sazi [16]
2 - 1
- 22:00 FT
[15] Nassaji Mazandaran
2 - 0
Shahin Bushehr  
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Sepahan
0 - 0
Naft M. Soleyman [10]
0 - 0
- 22:00 FT
  Pars Jonoubi Jam
3 - 1
SaiPa Karadj [13]
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[4] Sanat Naft
1 - 1
Zobahan [14]
+0 1 - 0
KSAA 22:20 FT
  Al Adalah
2 - 1
Abha [13]
-1/4 2 - 1
ASI16VL 22:25 FT
[D-4] Syria U16 (T)
0 - 1
Oman U16 [D-2]
0 - 0
FINA 22:30 FT
  VPS Vaasa
1 - 2
Lahti [6]
-1/4 1 - 0
KSAA 22:35 FT
  Al Feiha
0 - 1
Al Wehda (KSA) [9]
+0 0 - 0
PH3 22:59 FT
  Sporting Toulon
0 - 1
Stade Lavallois [7]
+0
POLA 22:59 FT
[13] Piast Gliwice
2 - 1
Rakow Czestochowa [3]
-1/4 0 - 1
CROA 22:59 FT
[9] Lok. Zagreb
2 - 1
NK Osijek [1]
+1/4 1 - 1
GEOA 22:59 FT
[2] Dinamo Batumi
1 - 0
Saburtalo [5]
-1/4 0 - 0
MDVA 22:59 FT
[2] Petrocub
1 - 0
Zimbru [9]
0 - 0
CZEA 22:59 FT
[12] Bohemians 1905
2 - 2
Zlin [13]
-1/2 1 - 2
CZEB 22:59 FT
[10] Jihlava
3 - 2
Brno  
+0 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[9] Olympiakos Nic.
2 - 2
AEK Larnaka [5] 1
+1 1 - 2
QATA 22:59 FT
[8] Sailiya (T)
1 - 0
Qatar SC [3] 1
-1/2 0 - 0
NGAU21 23:00 FT
[7] Akhmat Gr. U21
3 - 1
Kryliya Sov. U21  
-
TNKB 23:00 FT
[3] Istanbulspor AS
2 - 2
Balikesirspor [14]
0 - 2
- 23:00 FT
  Erzurum BB
2 - 1
Adanaspor [13]
1 - 1
UKRA 23:00 FT
[10] SK Dnipro-1
2 - 0
Karpaty Lviv  
1 - 0
ASI16VL 23:15 FT
[C-1] Iran U16
2 - 1
Palestine U16 [C-2]
2 - 1
DUB 23:30 FT
[4] Holstein Kiel
1 - 2
Hannover 96 [7]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[8] Heidenheim
1 - 0
Darmstadt [14]
-1/2 0 - 0
DENB 23:30 FT
[9] Hvidovre IF
2 - 2
HB Koge [7]
+0 0 - 1
BHRA 23:30 FT
  Al Shabab (BHR)
0 - 4
Al Ahli (BHR) [7]
-
BLRA 23:45 FT
[13] FK Gorodeya
1 - 3
Dinamo Brest [4]
+1 0 - 1
ASI16VL 00:00 FT
[A-4] Nepal U16 (T)
0 - 7
Tajikistan U16 [A-1]
0 - 4
DUC3 00:00 FT
  Wurzburger
3 - 2
Meppen [12]
-1/2 3 - 1
DUC4B 00:00 FT
[2] Havelse
2 - 3
Wer.Bremen II [3]
-1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[10] Hannover II
0 - 2
Rehden [4]
+0 0 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[9] Wacker Burghausen
2 - 0
Nurnberg II [3]
+0 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[9] Babelsberg
0 - 4
VSG Altglienicke [3]
-
DUC4N 00:00 FT
[7] Homburg
1 - 1
Pirmasens [16]
-1 3/4 -
DUC4T 00:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 2
Verl  
+1/4 -
- 00:00 FT
  Essen
4 - 0
Bonner SC  
-1 1/2 -
BULA 00:00 FT
[2] Cska Sofia
3 - 0
Tsarsko Selo [9]
-1 1/2 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[6] Mosta
1 - 1
Birkirkara [4]
1 - 0
TDA 00:00 FT
  GIF Sundsvall
1 - 4
Djurgardens [4]
+3/4 1 - 3
TDB 00:00 FT
  IK Frej
1 - 0
GAIS [10]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Orgryte
3 - 2
Brage [8]
-1/4 2 - 0
DENA 00:00 FT
[7] Odense BK
1 - 2
Aarhus AGF [3]
-1/4 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[6] El Gouna
0 - 1
Ismaily SC [16]
-
- 00:00 FT
[14] Tala'ea Al Jaish
0 - 1
Arab Contractors [13]
-
AUTB 00:10 FT
[6] Grazer AK
1 - 2
Austria Klagenfurt [7]
+0 1 - 1
- 00:10 FT
  SV Ried
3 - 1
LASK Juniors [12]
-1 1/4 1 - 1
- 00:10 FT
[1] SV Lafnitz
2 - 3
Horn [14]
-1/4 2 - 2
- 00:10 FT
[10] Kapfenberg
1 - 1
SKU Amstetten [9]
+1/4 0 - 0
- 00:10 FT
[8] Aust Lustenau
2 - 1
Blau Weiss Linz [3]
-1/2 2 - 1
UAEA 00:15 FT
[4] Al Nasr (UAE)
0 - 0
Al Wasl [8]
-1/4 0 - 0
KSAA 00:20 FT
[8] Al Nasr (KSA)
0 - 1
Hazm  
-1 1/2 0 - 1
RMNA 00:30 FT
[11] Gaz Metan Medias
2 - 3
FC Uni.Craiova [3]
+0 1 - 2
TNKA 00:30 FT
[10] Goztepe 1
1 - 0
Konyaspor [12]
-1/4 0 - 0
OMAA 00:40 FT
[6] Bahla Club
0 - 0
Rustaq Club [7]
0 - 0
POLB 00:45 FT
  Wigry Suwalki
0 - 0
Stomil Olsztyn [13]
+0 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-10] Norwich City U23
0 - 2
Stoke City U23 [2-2]
0 - 0
- 01:00 FT
[2-3] Wolves U23
2 - 2
Arsenal U23 [1-10]
0 - 1
- 01:00 FT
[2-9] Middlesbrough U23
3 - 4
West Ham U23 [1-13]
1 - 2
- 01:00 FT
[1-11] Leicester City U23
2 - 2
Liverpool U23 [1-8]
2 - 1
- 01:00 FT
[1-9] Brighton U23
1 - 2
Everton U23 [1-3]
0 - 1
- 01:00 FT
[2-5] Fulham U23
5 - 4
Reading U23 [2-6]
4 - 1
PHB 01:00 FT
  Orleans
2 - 2
Le Havre [9]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Paris FC
0 - 2
Clermont [2]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[5] Auxerre 1
1 - 2
Troyes [1]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[20] Chateauroux
1 - 1
Grenoble [4]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
  Le Mans
2 - 4
Ajaccio [13]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Nancy
3 - 0
Chambly [18]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Sochaux
3 - 1
Guingamp [17]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[10] Valenciennes
1 - 1
Niort [12]
-1/2 1 - 1
PH3 01:00 FT
[15] Bourg Peronnas
2 - 0
Villefranche [9]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
  AS Beziers
1 - 0
Concarneau [11]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[5] SO Cholet
2 - 1
Le Puy Foot  
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[16] Lyon Duchere
0 - 0
FC Bastia-Borgo [12]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Dunkerque
4 - 1
Pau FC  
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[2] Quevilly
0 - 1
Avranches [10]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Ajaccio GFCO
0 - 0
Boulogne [18]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Red Star 93
0 - 0
Creteil [8]
-1/4 0 - 0
HLA 01:00 FT
[8] Twente
2 - 3
Heracles Almelo [11]
+0 1 - 2
HLB 01:00 FT
[19] Dordrecht 90
2 - 0
NEC Nijmegen [7]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[2] De Graafschap
4 - 0
Eindhoven [13]
-1 2 - 0
- 01:00 FT
[5] Go Ahead Eagles
1 - 1
Ajax U21 [12]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Telstar
1 - 2
Volendam [8]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Den Bosch
4 - 0
MVV Maastricht [17]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Almere City
2 - 1
AZ Alkmaar U21 [18]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[4] NAC Breda
2 - 1
SBV Excelsior [10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Roda JC 1
1 - 3
Utrecht U21 [15]
-1 0 - 1
TSB 01:00 FT
[8] SC Kriens
1 - 2
Grasshoppers [1]
+1/4 1 - 0
ASI16VL 01:20 FT
[D-1] Arập Xêut U16
4 - 2
Pakistan U16 [D-3]
3 - 0
DUA 01:30 FT
[18] Schalke 04
2 - 1
Mainz [17]
-3/4 1 - 0
POLA 01:30 FT
[12] Lech Poznan
1 - 1
Jagiellonia [7]
-1/4 1 - 1
BIA 01:30 FT
[13] Kortrijk
2 - 3
KV Mechelen [7]
-1/4 1 - 0
BIB 01:30 FT
  KSC Lokeren
2 - 0
Roeselare  
-1 1/4 2 - 0
ITA 01:45 FT
[18] Cagliari
3 - 1
Genoa [11]
+1/4 0 - 0
PHA 01:45 FT
[15] Strasbourg
2 - 1
Nantes [18]
-1/4 0 - 1
IREA 01:45 FT
[7] Derry City
0 - 0
Bohemians [2]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Cork City
0 - 0
Finn Harps [8]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
  UC Dublin
0 - 2
Sligo Rovers [4]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[5] Waterford Utd
0 - 1
Dundalk [3]
+1 1/4 0 - 1
WALA 01:45 FT
[12] Aberystwyth
2 - 3
Caernarfon Town [5]
+3/4 1 - 2
ANHA 02:00 FT
[14] Southampton
1 - 3
Bournemouth  
-1/4 0 - 2
TBNA 02:00 FT
[13] Osasuna
0 - 0
Real Betis [7]
-1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[9] Mirandes
2 - 2
Alcorcon [17]
+0 2 - 1
ITB 02:00 FT
[9] Frosinone
1 - 1
Venezia [3]
-1 0 - 0
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
0 - 0
St. Patrick's [6]
-1 1/4 0 - 0
WALA 02:00 FT
[11] Newtown AFC
1 - 1
Connah's QN [2]
+3/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[5] Pacos Ferreira 1
2 - 1
Aves  
-1/2 0 - 1
PERA 03:00 FT
[10] Binacional
2 - 0
Molinos El Pirata  
-1 3/4 1 - 0
PARA 04:15 FT
  Deportivo Capiata
0 - 1
River Plate (PAR) [6]
+0 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[B-8] Union Santa Fe
0 - 0
Rosario Central [A-9]
+0 0 - 0
BRB 05:15 FT
  Criciuma/SC
0 - 1
Atletico/GO  
+1/4 0 - 1
MEXB 06:00 FT
  Univ de Colima
0 - 1
Atlante [8]
0 - 0
COLA 06:30 FT
[4] Deportes Tolima
0 - 1
La Equidad [8]
-3/4 0 - 0
PARA 06:30 FT
  CS San Lorenzo
0 - 3
Nacional [5]
+1/4 0 - 1
USB 07:00 FT
[G-2] Birmingham Legion
1 - 0
Indy Eleven [E-3]
+1/2 1 - 0
MEXB 07:00 FT
[6] Tampico Madero
1 - 0
Leones Negros UdeG [15]
+0 0 - 0
ARGA 07:10 FT
[A-12] Argentinos Jun.
3 - 1
C. Cordoba SdE [A-8]
-3/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-7] Ferro Carril Oeste
2 - 1
Nueva Chicago [A1-7]
-1/4 1 - 1
ECUA 07:15 FT
[16] Tecnico Uni.
4 - 4
Guayaquil City [7]
-1/2 2 - 2
BRB 07:30 FT
  SC Recife/PE
0 - 2
America/MG [2]
-1/2 0 - 0
PERA 08:00 FT
[3] Cesar Vallejo
3 - 1
Dep. Municipal [18]
-3/4 2 - 0
USB 08:30 FT
[C-2] New Mexico United
1 - 3
Reno 1868 [A-1]
-1/2 1 - 1
MEXA 09:00 FT
  Morelia
1 - 0
Chivas Guad. [14]
-1/4 1 - 0
- 09:00 FT
[17] Atlas
0 - 1
Toluca [3]
-1/4 0 - 1
MEXB 09:00 FT
[9] Venados
0 - 0
Oaxaca [14]
+0 0 - 0
USB 09:30 FT
[B-3] LA Galaxy II
1 - 1
SA Scorpions [D-1]
-1/4 1 - 1
- 09:30 FT
[A-4] Portland Timbers II
6 - 3
Tacoma Defiance [A-3]
4 - 1
 
« 20 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo