x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 14:00 FT
  Jeonju EM
0 - 2
Busan Transp. [7]
0 - 0
- 15:00 FT
[13] Yangju FC
1 - 1
Pyeongtaek FC [15]
0 - 1
- 15:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
0 - 2
GimPo Citizen [1]
0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  HamKam
1 - 1
Sogndal  
1 - 0
- 17:00 FT
  KFUM Oslo
1 - 2
Lillestrom  
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Belshina Babruisk Re.
0 - 2
Bate Borisov Re.  
-1/4 0 - 1
ESTC 17:00 FT
  FC Elva
2 - 4
Flora Tallinn  
1 - 1
HQA 17:00 FT
[9] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 1
Gimcheon Sangmu  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Pohang Steelers
2 - 0
Gangwon [11]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[10] FC Seoul 1
0 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+3/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Chungnam Asan
0 - 2
Jeju Utd  
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Daejeon Hana Citizen
2 - 0
Jeonnam Dragons [1]
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[6] Daejeon Korail
2 - 2
Mokpo City [2]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[11] Cheongju FC
2 - 0
Changwon City [8]
1 - 0
- 17:00 FT
[5] Cheonan City
0 - 0
Hwaseong FC [9]
0 - 0
- 17:00 FT
[4] Gimhae City
4 - 2
Chuncheon FC  
3 - 1
POLB 17:40 FT
[7] Miedz Legnica
0 - 1
Nieciecza [2]
-1/4 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Shakhter Soligorsk Re.
4 - 0
Ruh Brest Re.  
-1 1/4 3 - 0
- 18:00 FT
  Vitebsk Re.
1 - 4
FK Minsk Re.  
+0 1 - 2
NGAA 18:00 FT
[12] Ural S.r.
1 - 2
Rubin Kazan [4]
+0 1 - 1
DENA 18:00 FT
[12] AC Horsens
0 - 0
Randers [9]
+1/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
  Watford
1 - 1
Leicester City [5] 1
+1/2 0 - 0
ANHB 18:30 FT
  Fulham
0 - 2
Brentford [3]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Middlesbrough
0 - 3
Swansea City [4]
+0 0 - 3
- 19:00 FT
[11] Millwall
2 - 3
Derby County [21]
-1/4 1 - 1
TBNA 19:00 FT
  Espanyol 2
1 - 3
Levante [14]
-1/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
  CZ Jena
2 - 3
Vik.Koln [12]
+1 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Magdeburg
2 - 2
Bayern Munich II [18]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[8] Waldhof Man.
3 - 2
Sonnenhof  
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
  Ein.Braunschweig
1 - 0
Preussen Munster  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Duisburg
0 - 0
Hansa Rostock [2]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Kaiserslautern
4 - 0
Uerdingen [14]
-1/2 2 - 0
SRBA 19:30 FT
[13] Javor Ivanjica
5 - 0
Indija [17]
2 - 0
POLA 20:00 FT
[13] Wisla Plock
0 - 0
Arka Gdynia  
-3/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[11] Isloch (T) 1
2 - 2
Torpedo Zhodino [9]
+0 0 - 1
ICEB 20:00 FT
[1] Fram Rey.
3 - 0
Leiknir Faskr.   1
2 - 0
LATA 20:00 FT
[8] Ventspils
3 - 0
Tukums/Salaspils  
-2 1 - 0
DENB 20:00 FT
[7] Fremad Amager
0 - 0
Skive IK [12]
-1/4 0 - 0
POLB 20:10 FT
[13] Puszcza Nie.
0 - 1
Olimpia Grudz.  
-1/2 0 - 0
BULA 20:15 FT
[3] Cska Sofia (T)
3 - 3
Levski Sofia [9]
-1/4 1 - 2
DUA 20:30 FT
[2] Leipzig 3
0 - 2
B.Dortmund [3] 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Hoffenheim 1
4 - 0
Union Berlin [7] 3
-1 1/4 3 - 0
- 20:30 FT
  Fort.Dusseldorf 1
1 - 1
Augsburg [13]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[14] Hertha Berlin 4
2 - 0
B.Leverkusen [6] 3
+1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[16] FC Koln 1
1 - 1
Ein.Frankfurt [5] 2
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Mainz 2
3 - 1
Wer.Bremen [17] 3
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich
3 - 1
Freiburg [10]
-1 3/4 3 - 1
- 20:30 FT
  Paderborn 07 1 4
1 - 3
M.gladbach [8] 2
+2 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[18] Schalke 04 4
1 - 4
Wolfsburg [4] 3
+1 1/4 0 - 1
NGAA 20:30 FT
[14] Arsenal-Tula
2 - 3
Spartak Moscow [2]
+1/4 0 - 1
ARMA 20:30 FT
[9] Shirak
1 - 0
Ararat-Armenia [5]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[3] FC Noah
2 - 1
Lori Vanadzor [7]
-1/4 2 - 0
ICEA 20:30 FT
[3] KA Akureyri
0 - 0
Vikingur Rey. [2]
+1/4 0 - 0
CZEA 20:30 FT
[17] Pribram
2 - 0
Sigma Olomouc [9]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Zlin
3 - 1
Opava [18]
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[15] Teplice
4 - 1
MFk Karvina [12]
-1/4 2 - 0
ANHA 21:00 FT
[16] Brighton 2
2 - 1
Arsenal [8] 1
+1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[15] Blackburn Rovers
3 - 1
Bristol City [19]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Huddersfield
0 - 2
Wigan  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Hull City
0 - 1
Charlton Athletic  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Luton Town
1 - 1
Preston North End [13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] QPR
0 - 1
Barnsley [5]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Reading
1 - 1
Stoke City [14]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Sheffield Wed.
1 - 1
Nottingham Forest [17]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  West Brom
0 - 0
Birmingham [18]
-3/4 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[12] Vik. Olafsvik
2 - 0
Vestri [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Vestmannaeyjar
2 - 0
Magni Grenivik   1
2 - 0
LITA 21:00 FT
[9] Banga
1 - 1
Kauno Zalgiris [2]
+3/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[8] Lok. Tashkent 1
1 - 2
Sogdiana Jizzakh [2]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Navbahor
2 - 0
Buxoro  
1 - 0
SRBA 21:30 FT
[4] Cukaricki
3 - 1
Macva Sabac [19]
1 - 1
TNKB 21:30 FT
[7] Keciorengucu
1 - 0
Bursaspor [10]
+1/4 0 - 0
HUNA 21:55 FT
[7] Mezokovesdi SE 1
2 - 1
MOL Fehervar FC [3]
-1/4 1 - 1
TBNA 22:00 FT
[10] Athletic Bilbao 4
1 - 0
Real Betis [6]
-1/4 1 - 0
TBNB 22:00 FT
  Deportivo
3 - 3
Rayo Vallecano [6]
+0 0 - 2
ALBA 22:00 FT
[9] Bylis Ballsh
1 - 0
Skenderbeu [7]
0 - 0
- 22:00 FT
  Luftetari Gjiro.
1 - 5
Teuta Durres [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] KF Laci
2 - 0
Kukesi [6]
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[6] Dinamo Brest
3 - 1
FK Gorodeya  
-1 1/2 1 - 1
LATA 22:00 FT
  Jelgava
1 - 0
BFC Daugava [4]
-1/2 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[10] Nitra
2 - 0
Senica [12]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[5] Usti & Labem
0 - 0
SK Lisen [2]
-3/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[9] SCR Altach
1 - 1
Admira [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Wattens 1
1 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Mattersburg
2 - 0
St.Polten [12]
+0 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[3] FK AGMK
1 - 0
Surkhon Termiz [12]
0 - 0
POLA 22:30 FT
[6] Piast Gliwice
0 - 2
Lech Poznan [11]
+0 0 - 0
ICEW 22:30 FT
[9] Thor Akureyri Nữ
4 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [7]
-
CZEA 22:30 FT
[2] Sparta Praha
4 - 1
Slovan Liberec [6]
-3/4 2 - 1
TNKA 22:30 FT
[17] Kayserispor
2 - 0
Genclerbirligi [20]
-1/4 1 - 0
POLB 22:40 FT
[14] GKS Jastrzebie 1
1 - 3
Zaglebie Sosno [17]
-1/4 0 - 2
- 22:40 FT
[1] Radomiak Radom
3 - 1
Chojniczanka  
-1/2 2 - 0
BULA 22:45 FT
[2] Lok. Plovdiv
0 - 1
Slavia Sofia [11]
-3/4 0 - 0
ICEA 22:45 FT
  Grotta
0 - 3
Valur Rey. [1]
+1 1/2 0 - 2
ITB 22:59 FT
  Trapani
0 - 0
Frosinone [11]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[17] Cosenza
2 - 1
Virtus Entella [20]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[2] Salernitana
1 - 1
Pisa [13]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Crotone
1 - 1
Chievo [7]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Livorno
0 - 2
Cittadella [6]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[19] Pescara
3 - 1
Juve Stabia  
-1/4 0 - 0
NGAA 22:59 FT
[6] CSKA Moscow 1
0 - 4
Zenit [1]
+1/4 0 - 3
ESTC 22:59 FT
  Trans Narva
4 - 1
Tallinna Kalev  
-2 1/4 1 - 0
LITA 22:59 FT
[3] Suduva
1 - 1
Zalgiris [1]
-1/2 0 - 1
NORA 22:59 FT
[13] Mjondalen
1 - 0
Sarpsborg [8]
+1/4 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[3] MSK Zilina
2 - 3
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 1 - 2
SLOA 22:59 FT
[5] NK Bravo
1 - 0
Mura [1]
0 - 0
DENA 22:59 FT
[5] Aalborg BK
0 - 4
Nordsjaelland [8]
+0 0 - 2
TSA 23:15 FT
  Neuchatel Xamax
2 - 1
Thun [11]
+0 1 - 0
TSB 23:15 FT
[3] Stade L. Ouchy
2 - 1
Chiasso [10]
-1/4 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[6] West Ham Utd 1
0 - 2
Wolves [13] 1
+1/2 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[2] Shakhtar Donetsk
3 - 2
PFK Aleksandriya [8]
-1 1/2 1 - 0
ISRA 23:45 FT
[B-8] Hapoel Kfar Saba
0 - 0
HIK Shmona [A-6]
-1/4 0 - 0
CROA 23:55 FT
  Inter Zapresic
0 - 1
NK Osijek [2]
+1 1/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[5] Dinamo Minsk
0 - 0
Energetik-BGU [10]
-3/4 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[2] Puskas Akademia
3 - 1
Paksi [4]
-1/2 2 - 0
LATA 00:00 FT
[2] Valmiera / BSS
0 - 4
Rigas Futbola Skola [1]
0 - 2
TNKB 00:00 FT
[13] Balikesirspor
0 - 1
Menemen Bld [15]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Erzurum BB
1 - 0
Eskisehirspor [18]
-2 1/4 0 - 0
SRBA 00:15 FT
[1] Crvena Zvezda
2 - 1
Proleter NS [12]
2 - 1
TBNA 00:30 FT
[15] Getafe 3
1 - 1
Eibar [20]
-1/2 1 - 1
TBNB 00:30 FT
[9] Las Palmas
1 - 0
Lugo [18]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[15] Zaragoza
0 - 2
Almeria [4]
-1/4 0 - 1
ITAA 00:30 FT
[17] Torino 1
1 - 1
Parma [20] 2
-1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[4] PAOK
3 - 1
OFI Creta [13]
-2 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[A-4] Hap. Beer Sheva
0 - 1
Maccabi Haifa [A-1]
+1/4 0 - 0
POLA 01:00 FT
[2] Rakow Czestochowa
3 - 1
Wisla Krakow [14]
-1/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[10] Botev Plovdiv
3 - 2
Botev Vratsa [12]
-1/2 0 - 1
ICEA 01:00 FT
[5] KR Reykjavik
0 - 3
HK Kopavogur [11]
-
ISRA 01:00 FT
[B-5] Hapoel Tel Aviv
0 - 2
Maccabi TA [A-2]
+1 0 - 0
SVKA 01:00 FT
[5] Zlate Moravce
2 - 3
Trencin [6]
+3/4 0 - 2
SLOA 01:00 FT
[7] CM Celje
1 - 1
Tabor Sezana [6]
0 - 0
CZEA 01:00 FT
[8] Banik Ostrava
1 - 3
Slavia Praha [1]
+3/4 0 - 2
TNKA 01:00 FT
[21] Denizlispor
1 - 5
Besiktas [1]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[15] Malatyaspor
2 - 1
Goztepe [10]
+0 1 - 0
AUTB 01:25 FT
[1] Blau Weiss Linz
2 - 2
LASK Juniors [8]
+1/4 0 - 0
ITB 01:30 FT
[15] Pordenone 1
0 - 0
Venezia [5]
-1/4 0 - 0
GREA 01:30 FT
[3] AEK Athens
2 - 2
Aris Salonica [2]
-1 1/4 0 - 0
NORA 01:30 FT
[2] Molde
1 - 0
Rosenborg [4]
-1/4 0 - 0
TSA 01:30 FT
[9] Sion
1 - 2
St. Gallen [7]
+1/2 0 - 1
TSB 01:30 FT
[8] SC Kriens
3 - 0
Schaffhausen [4]
-1/2 2 - 0
ANHA 01:45 FT
  Bournemouth 3
0 - 2
Crystal Palace [14] 2
+0 0 - 2
CROA 02:05 FT
[5] HNK Gorica
0 - 0
Dinamo Zagreb [1]
+3/4 0 - 0
- 02:05 FT
[10] NK Varazdin
3 - 0
Istra 1961 [9]
-1/4 0 - 0
HUNA 02:05 FT
[1] Ferencvaros
1 - 0
Ujpest [8]
-3/4 0 - 0
TBNB 02:45 FT
[12] Malaga
1 - 1
Extremadura UD  
-1/4 1 - 0
ITAA 02:45 FT
[10] Verona 1 1
2 - 1
Cagliari [16] 1 6
-1/2 2 - 1
TBNA 03:00 FT
[1] Atletico Madrid 4
1 - 0
Valladolid [19] 2
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 17:50 Hoãn
  Guangzhou FC
-
Shenzhen FC  
-
USAA 05:30 Hoãn
[Dong-10] Atlanta United
-
Philadelphia Union [Dong-3]
-
- 06:00 Hoãn
[Dong-8] New York RB
-
Los Angeles FC [Tay-5]
-
 
« 20 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo