x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OPWA 12:30 FT
[B-2] Trung Quốc Nữ (T)
6 - 1
Thái Lan Nữ [B-4]
4 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Bate Borisov (T) 1
0 - 1
Pribram  
0 - 1
OPWA 15:30 FT
[B-1] Australia Nữ
7 - 0
Đài Loan Nữ [B-3]
-5 4 - 0
AUSA 15:30 FT
[3] Melbourne City
2 - 1
Melb. Victory [9]
-1/4 1 - 0
- 17:45 FT
[2] Perth Glory
4 - 2
Wellington Phoenix [4]
-1/2 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Krasnodar (T)
3 - 4
Vik.Plzen  
-1/4 1 - 2
IRNA 18:30 FT
[9] Machine Sazi
2 - 2
Peykan [16]
-1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Silkeborg IF
0 - 2
Viborg  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Brondby (T)
2 - 0
Slavia Praha  
+0 0 - 0
FINC 19:00 FT
[D-4] TPS Turku (T)
1 - 0
HIFK [A-6]
+0 1 - 0
IRNA 19:00 FT
[12] SaiPa Karadj
1 - 1
Pars Jonoubi Jam [13]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[15] Shahin Bushehr
2 - 1
Nassaji Mazandaran [11]
1 - 1
- 19:30 FT
[10] Zobahan
1 - 0
Sanat Naft [7]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Lillestrom (T)
3 - 0
Ullensaker/Kisa  
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Tromso (T)
0 - 2
Sogndal  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Aalesund
0 - 1
Bodo Glimt  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Shkendija
1 - 0
Slovan Liberec  
0 - 0
ISRB 20:00 FT
[2] HR Letzion
2 - 0
Hapoel R. Gan [9]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Hapoel Katamon
2 - 3
INR HaSharon [5]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Hapoel Nof HaGalil
5 - 0
Beitar TA Ramla [8]
+0 3 - 0
- 20:00 FT
[3] Bnei Sakhnin
0 - 0
Ahi Nazareth [14]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Maccabi P.Tikva
1 - 1
Hapoel Afula [16]
-1 1/4 0 - 1
Đang tải...
KSA 20:00 FT
[10] Abha
1 - 4
Al Wehda (KSA) [4]
1 - 2
OMAA 20:15 FT
[11] Oman Club
1 - 0
Rustaq Club [9]
1 - 0
IRNA 20:20 FT
[14] Gol Gohar
1 - 1
Teraktor Sazi [2]
+1/2 0 - 0
UAEA 20:30 FT
[14] Khorfakkan (T)
2 - 2
Al Fujairah [13]
-1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[8] Al Wasl
1 - 1
Ajman [10]
-3/4 0 - 1
KUWA 20:40 FT
[7] Al Sahel
0 - 2
Al Arabi (KUW) [5]
0 - 0
OMAA 20:40 FT
[14] Mirbat SC
2 - 2
Muscat Club [7]
1 - 1
BHRA 20:50 FT
[10] Al Hala
0 - 1
Al Hadd [1]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Ludogorets (T)
1 - 1
Slo. Bratislava  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Khimki
4 - 1
Changchun Yatai  
2 - 0
- 22:00 FT
  Kobenhavn (T)
0 - 1
Aarhus AGF  
-1/2 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[6] Sabah FK
3 - 2
Gabala FC [8]
2 - 1
KSA 22:30 FT
[12] Hazm
4 - 2
Al Feiha [9]
3 - 1
OMAA 22:45 FT
[12] Al Suwaiq
0 - 3
Dhofar [2]
0 - 1
TNKB 22:59 FT
[5] Fatih Karagumruk
1 - 1
Hatayspor [1]
+1/4 0 - 0
BHRA 23:15 FT
[6] Al Najma (BHR) (T) 1
1 - 4
Muharraq [2]
0 - 1
UAEA 23:15 FT
[2] Al Ain
1 - 1
Al Sharjah [5]
-1/2 0 - 1
KUWA 23:30 FT
[6] Al Shabab (KUW)
2 - 1
Kazma [4]
PH3 00:00 FT
[3] Red Star 93
1 - 2
Pau FC [1]
+0 1 - 0
ALBA 00:00 FT
[8] Vllaznia Shkoder
0 - 1
KF Tirana [1]
0 - 0
AZEA 00:00 FT
[3] Keşla FK
0 - 1
Səbail FK [7]
0 - 0
POLA 00:00 FT
[14] Arka Gdynia
0 - 1
Cracovia Krakow [2]
+1/4 0 - 1
CROA 00:00 FT
[9] Istra 1961
1 - 0
NK Varazdin [10]
-1/4 1 - 0
FINC 00:00 FT
[C-2] MuSa Pori (T) 1
0 - 3
MP Mikkeli  
+0 0 - 2
TNKA 00:00 FT
[12] Malatyaspor 1
0 - 1
Ankaragucu [16]
-3/4 0 - 0
AUTC 00:00 FT
  St.Polten
2 - 2
Wacker Innsbruck  
-3/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 3-5
KSA 00:20 FT
[7] Al Faisaly (KSA)
2 - 1
Al Shabab (KSA) [8]
0 - 1
DUB 00:30 FT
[11] Sandhausen
0 - 1
Heidenheim [4]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[18] Dynamo Dresden 1
2 - 3
Darmstadt [7]
-1/4 1 - 3
DUC3 01:00 FT
[1] Duisburg
1 - 1
Ein.Braunschweig [6]
-3/4 0 - 1
DUC4DB 01:00 FT
[16] Optik Rathenow
0 - 2
Hertha Berlin II [4]
+1 0 - 1
- 01:00 FT
[8] Wacker Nordhausen 1
1 - 2
Union Furstenwalde [5]
+1/4 1 - 1
ICELC 01:30 FT
[A-1] Breidablik
3 - 1
Leiknir Rey. [A-6]
-
RMNA 01:30 FT
[2] Astra Giurgiu
1 - 2
Chindia Targoviste [10]
-1/2 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Norrkoping (T)
1 - 2
Valerenga  
-1/2 0 - 1
DUC4T 02:00 FT
  Homberg
0 - 2
A.Aachen  
+1 1/4 0 - 0
PHB 02:00 FT
[18] Niort
2 - 0
Orleans [20]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Clermont
3 - 1
Valenciennes [8]
-3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[16] Rodez
1 - 1
Nancy [10]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[14] Chambly
1 - 2
Paris FC [17]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[2] Ajaccio
2 - 3
Auxerre [12]
-1/4 2 - 3
- 02:00 FT
[7] Le Havre 1
1 - 1
Caen [13]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Sochaux 1
1 - 0
Le Mans [19]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[4] Troyes
2 - 0
Chateauroux [15]
-3/4 2 - 0
PH3 02:00 FT
[16] AS Beziers
0 - 0
Villefranche [4]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Sporting Toulon
0 - 1
Dunkerque [2]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[12] SO Cholet
0 - 0
Concarneau [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Lyon Duchere
3 - 2
Creteil [9]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[15] Le Puy Foot
3 - 0
FC Bastia-Borgo [14]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[13] Quevilly
2 - 1
Stade Lavallois [10]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Ajaccio GFCO
1 - 1
Bourg Peronnas [8]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Boulogne
3 - 1
Avranches [5]
-1/2 1 - 1
HLA 02:00 FT
[9] Heracles Almelo
2 - 0
Fortuna Sittard [15]
-1 1 - 0
HLB 02:00 FT
[19] Dordrecht 90
1 - 2
Almere City [10]
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[5] Go Ahead Eagles
3 - 1
Eindhoven [13]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Telstar
1 - 7
NEC Nijmegen [8]
-1/4 1 - 4
- 02:00 FT
[1] Cambuur
2 - 1
MVV Maastricht [14]
-2 2 - 0
- 02:00 FT
[6] NAC Breda
1 - 1
TOP Oss [18]
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Helmond Sport
1 - 4
SBV Excelsior [7]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[16] Roda JC 1
1 - 5
Den Bosch [11]
-1/4 1 - 3
ICELC 02:00 FT
[C-1] HK Kopavogur
1 - 0
Hafnarfjordur [C-2]
-
TSB 02:00 FT
[7] Stade L. Ouchy
4 - 1
Grasshoppers [3]
+1/4 2 - 0
DUA 02:30 FT
[11] Ein.Frankfurt 1
5 - 0
Augsburg [12]
-1/2 1 - 0
POLA 02:30 FT
[4] Slask Wroclaw
2 - 2
Lechia GD [7]
-3/4 0 - 1
BIA 02:30 FT
[2] Gent
1 - 1
Anderlecht [8]
-3/4 1 - 1
BIB 02:30 FT
[7] Roeselare
1 - 1
Beerschot-Wilrijk [5]
+1/4 0 - 1
ANHB 02:45 FT
[7] Bristol City
1 - 3
Birmingham [15]
-1/4 1 - 2
ANHL1 02:45 FT
[15] Lincoln
0 - 1
Rotherham Utd [1]
+1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[5] Roma 1 2
2 - 3
Bologna [10] 4
-1 1 - 2
PHA 02:45 FT
[14] Angers 4
0 - 2
Lille [4] 3
+0 0 - 1
WALA 02:45 FT
[1] The New Saints
1 - 2
Newtown AFC [6]
1 - 2
- 02:45 FT
[11] Airbus UK 1
2 - 3
Cefn Druids AFC [8]
1 - 2
- 02:45 FT
[10] Penybont
1 - 2
Carmarthen [12]
1 - 0
TBNA 03:00 FT
[14] Alaves 3
2 - 1
Eibar [16] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[3] Almeria
0 - 1
Racing Santander [22]
-3/4 0 - 1
ITB 03:00 FT
[14] Ascoli
2 - 2
Juve Stabia [13]
-1/2 1 - 0
WALA 03:00 FT
[5] Caernarfon Town
1 - 2
Bala Town [3]
1 - 0
ARGB 03:00 FT
[A-14] Barracas Central
1 - 1
Guillermo [A-12]
1 - 0
PERA 03:00 FT
[1] Ayacucho FC
2 - 1
Sport Boys [5] 1
0 - 0
VENA 03:00 FT
[16] Trujillanos
0 - 0
Dep.Lara [3]
0 - 0
BDNA 03:30 FT
[16] Pacos Ferreira
0 - 1
Boavista [8]
+0 0 - 1
COLA 04:00 FT
[13] Inde.Medellin
3 - 1
Patriotas [18]
1 - 0
PARA 04:00 FT
[7] Guairena FC
2 - 0
Sol de America [10] 1
0 - 0
ARGA 05:00 FT
[19] Aldosivi
0 - 2
C. Cordoba SdE [17]
-1/4 0 - 1
ARGB 05:05 FT
[B-10] Quilmes
2 - 1
Tigre [B-5]
1 - 0
BRASP 05:15 FT
[A-4] Oeste/SP
1 - 1
Guarani/SP [D-2]
+1/4 1 - 1
VENA 06:00 FT
[15] Puerto Cabello
0 - 0
Zamora Barinas [2]
0 - 0
COLA 06:05 FT
[2] Deportivo Pasto
4 - 0
Atl. Bucaramanga [17]
2 - 0
PARA 06:15 FT
[1] Libertad
2 - 1
River Plate (PAR) [5]
0 - 0
ARGB 07:00 FT
[A-5] Temperley
0 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [A-2]
+0 0 - 0
- 07:00 FT
[B-6] Atletico Rafaela
2 - 0
Brown de Adrogue [B-12]
-1/2 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[13] La Serena
1 - 2
Cobresal [6]
1 - 1
ARGA 07:15 FT
[3] Argentinos Jun.
0 - 0
Lanus [4]
+0 0 - 0
ARGB 07:30 FT
[B-13] Gimnasia Jujuy
0 - 1
Deportivo Riestra [B-4]
-1/4 0 - 1
BRASP 07:30 FT
[C-1] Mirassol/SP
2 - 0
Bragantino/SP [D-1]
+0 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[1] Mineros de Zac.
4 - 0
Correcaminos [2]
-1/2 2 - 0
COLA 08:10 FT
[14] Deportes Tolima
3 - 0
Envigado [11]
-1 1 - 0
NZLA 10:00 FT
[3] Waitakare Utd 1
1 - 0
Eastern Suburbs (NZL) [4]
0 - 0
MEXB 10:00 FT
[4] Venados
1 - 0
Celaya [9]
+0 0 - 0
MEXA 10:05 FT
[13] Puebla
2 - 2
Santos Laguna [8]
+1/2 0 - 1
- 10:10 FT
[16] Club Tijuana
1 - 1
Toluca [15]
-3/4 0 - 0
GHW 10:15 FT
  Mỹ Nữ
4 - 0
Mexico Nữ  
2 - 0
 
« 19 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo