x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 13:00 FT
[7] Verspah Oita
1 - 1
Matsue City [9]
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[8] Veertien Mie
3 - 0
Suzuka Point Getters [12]
-1/4 2 - 0
- 13:00 FT
[10] Kochi United SC
1 - 0
Tokyo Musashino [16]
1 - 0
- 13:00 FT
[3] Sony Sendai
3 - 0
MIO Biwako [14]
-3/4 2 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[5] Mount Gravatt
2 - 2
The Gap [12]
-1 1/2 1 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[12] Rockingham City
2 - 1
Gwelup Croatia [10]
2 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Elche (T)
6 - 1
Atromitos  
-3/4 1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[2] The Lakes
1 - 5
Western Spirit [11]
-1 3/4 1 - 2
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 2
Brisbane Roar U21  
0 - 1
- 15:15 FT
  Sunshine Coast
4 - 2
Redlands Utd  
3 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Westerlo
3 - 1
KV Mechelen  
2 - 1
NHATB 16:00 FT
[13] Okayama
0 - 1
Thespa Kusatsu [18]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 16:30 FT
[17] FC Kariya
1 - 3
Reinmeer Aomori [5]
+1/2 0 - 2
TQB 16:30 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
2 - 2
Sichuan Jiuniu [A-4]
+1/4 1 - 1
CAFCOS 17:00 FT
[A-2] Eswatini (T)
1 - 1
Mozambique [B-2]
+0 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[21] Omiya Ardija
2 - 2
Ryukyu [4]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[20] Ehime FC
2 - 2
Tokyo Verdy [9]
+3/4 1 - 2
- 17:00 FT
[7] Machida Zelvia
1 - 0
Sagamihara [22]
-3/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Anyang
1 - 2
Daejeon Hana Citizen [3]
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[12] Cheongju FC
0 - 2
Paju Citizen [9]
+0 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-2] Guangzhou FC
3 - 1
Chongqing Lifan [A-6]
-1 1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[A-5] Luoyang Longmen (T) 1
2 - 0
Qingdao FC [A-8]
-1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[8] Eskilstuna City
2 - 0
GIF Sundsvall [7]
+1/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[C-4] Suzhou Dongwu (T)
1 - 1
Xinjiang Tianshan [A-6]
-1 1/4 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Niort
1 - 0
Nantes  
0 - 0
- 19:00 FT
  Derby County
1 - 2
Man Utd  
+3/4 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[19] Greuther Furth II
1 - 1
Rosenheim [15]
-1/4 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[1] Levadia T.
4 - 1
Nomme Kalju [4]
-1/4 2 - 0
DENA 19:00 FT
[4] Nordsjaelland
1 - 2
Viborg [6]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Vejle
0 - 2
Randers [1]
+1/4 0 - 2
TQA 19:00 FT
[A-3] Shenzhen FC (T)
2 - 1
Cangzhou Mighty Lions [A-7]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
0 - 0
Guangzhou City [A-4]
-3/4 0 - 0
TQB 19:00 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
3 - 1
Shaanxi Changan [A-3]
+1/2 2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Krylya Sovetov
0 - 1
Ural S.r.  
0 - 1
- 20:00 FT
  York City
1 - 0
Newcastle  
0 - 0
KAZC 20:00 FT
[A-4] SDYuShOR 8
1 - 3
Ordabasy [A-1]
0 - 2
NORB 20:00 FT
[2] Fredrikstad
3 - 1
Bryne [8]
-3/4 2 - 0
TDA 20:00 FT
[14] Orebro
0 - 2
Hammarby [5]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Norrkoping
0 - 1
Hacken [8]
-1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[11] Vasteras
0 - 4
Helsingborg [5]
+0 0 - 3
BRAU20 20:00 FT
  Vasco DG/RJ U20 1
0 - 1
Sao Paulo/SP U20  
-1/4 0 - 1
CAFCOS 20:30 FT
[A-1] Nam Phi
0 - 0
Senegal [B-1]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Erzurum BB
1 - 2
Antalyaspor  
0 - 1
- 21:00 FT
  Club Brugge
3 - 0
Lierse  
1 - 0
SCOLC 21:00 FT
[C-3] Ross County
0 - 3
Dundee [C-1]
DENA 21:00 FT
[3] Kobenhavn 1
2 - 2
Aalborg BK [10]
-3/4 1 - 1
BRAA 21:00 FT
[20] Chapecoense
2 - 3
Cuiaba/MT [16]
-1/4 2 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Hansa Luneburg
0 - 2
Lubeck  
0 - 0
- 22:00 FT
  Atalanta
1 - 1
Maccabi Bnei Raina  
0 - 1
- 22:00 FT
  Bordeaux
2 - 1
Caen  
0 - 1
- 22:00 FT
  FC Koln (T)
2 - 0
Schaffhausen  
-1 1/4 1 - 0
IREA 22:00 FT
[4] Bohemians
1 - 1
Longford Town [10]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Waterford Utd
1 - 0
Sligo Rovers [3]
+3/4 0 - 0
KAZC 22:00 FT
[D-4] Turan (KAZ)
0 - 2
Zhetysu Taldykorgan [D-2]
+1/4 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[5] Dinamo-Auto
2 - 2
Sfintul Gheorghe [7]
+1 1 - 0
FINB 22:30 FT
[3] Gnistan
2 - 0
VPS Vaasa [2]
-1/2 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  SJK Akatemia
8 - 1
JBK  
-2 1/4 2 - 0
- 22:30 FT
  OTP (T)
4 - 0
RoPS Rovaniemi II  
-1 1/4 3 - 0
RMNA 22:30 FT
[7] UTA Arad
0 - 0
Farul Constanta [6] 1
-1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[3] AIK Solna
2 - 0
Kalmar [7]
-1/2 0 - 0
BLRA 22:45 FT
[14] Slavia Mozyr
1 - 1
Isloch [11]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Dnipro
0 - 1
Zorya  
0 - 1
ESTA 22:59 FT
[3] Paide Linname.
1 - 1
Tammeka Tartu [8]
-1 1/2 1 - 1
ICEA 22:59 FT
[4] KA Akureyri
2 - 0
HK Kopavogur [11]
-1 1 - 0
NORA 22:59 FT
[16] Brann
1 - 1
Mjondalen [13]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Lillestrom
1 - 1
Molde [1]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Tromso
1 - 3
Rosenborg [5]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Kristiansund
2 - 0
Sandefjord [9]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Haugesund
3 - 1
Valerenga [7]
+0 0 - 0
TDA 22:59 FT
[9] Goteborg
3 - 2
Mjallby AIF [15]
-3/4 1 - 1
PERA 22:59 FT
[B-8] Sport Huancayo (T) 1
0 - 3
Melgar [A-1]
+1/2 0 - 2
GHCLB 23:30 FT
  Vizela
0 - 1
Maritimo  
ARGA 23:30 FT
[B-9] CA Huracan
2 - 1
Defensa YJ [B-11]
+0 1 - 1
ALGA 23:45 FT
[8] CS Constantine
1 - 2
JS Kabylie [9]
-1/2 1 - 1
CROA 23:55 FT
[8] Istra 1961
3 - 1
Hrvatski Dragovoljac [10]
-3/4 3 - 0
SRBA 23:55 FT
[12] Spartak Subotica
1 - 1
Radnicki Nis [7] 1
+0 0 - 0
GHCLB 23:59 FT
  Roma
2 - 0
Ternana  
1 - 0
- 00:00 FT
  Khimki
1 - 5
Spartak Moscow  
+1 1/2 0 - 3
BIHA 00:00 FT
[1] Sloboda Tuzla
1 - 0
Rudar Prijedor [4]
-3/4 0 - 0
MDVA 00:00 FT
[2] FC Balti
0 - 1
Milsami [1]
0 - 0
DENA 00:00 FT
[11] Aarhus AGF
1 - 1
Brondby [8]
-1/4 1 - 1
ALGA 00:00 FT
[17] Hussein Dey
3 - 0
O Medea [10]
-3/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[6] Jazeera Amman
3 - 1
Al Aqaba SC [9]
-1/2 2 - 1
BLRA 00:45 FT
[8] Vitebsk
2 - 0
Neman Grodno [12]
+0 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Benfica (T)
2 - 1
Almeria  
-1 1/2 1 - 0
NORA 01:00 FT
[8] Stromsgodset
2 - 1
Stabaek [15]
-3/4 1 - 1
BRAU20 01:00 FT
  Santos/SP U20
0 - 0
Fortaleza/CE U20  
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  SC Recife/PE U20
1 - 0
Cruzeiro/MG U20  
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Internacional/RS U20
1 - 0
Fluminense/RJ U20  
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Gremio/RS U20
2 - 0
Atletico/GO U20  
-1 1/2 1 - 0
ARGB 01:10 FT
[B-3] Deportivo Moron 1
0 - 2
CA Guemes [B-1]
-1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[7] CM Celje
2 - 3
Maribor [2]
+1/4 2 - 1
PERA 01:15 FT
[B-6] Sport Boys (T)
1 - 4
Cienciano [A-3]
+1/4 0 - 3
RMNA 01:30 FT
[2] Rapid Bucuresti (T)
1 - 0
Chindia Targoviste [15]
+0 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-11] Ferro Carril Oeste
1 - 2
Almagro [B-7]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[A-13] CA Mitre Salta
1 - 2
Chacarita Jrs [A-10]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[B-10] Atletico Rafaela
2 - 0
Brown de Adrogue [B-5]
-1/4 1 - 0
ARGA 01:45 FT
[A-12] Arsenal Sarandi 1
1 - 1
San Lorenzo [A-5]
+1/4 0 - 1
BIHA 02:00 FT
[8] Siroki Brijeg
0 - 0
Zrinjski [3]
+0 0 - 0
SRBA 02:00 FT
[16] Mladost Lucani
0 - 1
FK Radnicki 1923 [6]
-1 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-8] Agropecuario AAC 1
0 - 1
Deportivo Riestra [A-16]
-1/4 0 - 1
BRAA 02:00 FT
[9] Atletico/GO
0 - 3
Palmeiras/SP [1]
+1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[10] Vasco DG/RJ
1 - 1
Nautico/PE [1]
-1/4 0 - 1
BRAU20 02:00 FT
  Bahia/BA U20
1 - 1
Ceara/CE U20  
+0 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[1] The Strongest
2 - 1
CD Guabira [9]
-2 1/2 2 - 1
BRAU20 02:05 FT
  Corinthians/SP U20
3 - 0
America/MG U20  
0 - 0
USAA 02:05 FT
[Tay-6] Minnesota Utd
1 - 0
Seattle Sounders [Tay-1]
-1/2 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[5] KR Reykjavik
1 - 1
Breidablik [3]
-1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[6] Hafnarfjordur
1 - 0
Fylkir [9]
-1/2 0 - 0
BRAU20 03:00 FT
  Atl. Mineiro/MG U20
0 - 0
Chapecoense U20  
-1 0 - 0
VENA 03:00 FT
[A-5] Aragua
2 - 0
Carabobo [A-3]
+0 1 - 0
COLA 03:30 FT
[16] Envigado 1
2 - 2
Atl. Nacional [1]
+3/4 0 - 2
ECUA 03:30 FT
[12] Manta FC
0 - 4
Emelec [1]
+3/4 0 - 2
- 03:30 FT
[2] Barcelona SC
3 - 0
Macara [8]
-1 1 - 0
PERA 03:30 FT
[B-3] Alianza Lima (T)
4 - 1
Ayacucho FC [A-6]
-1/4 2 - 1
CCF 04:00 FT
[B-4] Martinique (T) 2 3
1 - 2
Haiti [B-3]
+1 1/4 0 - 1
- 04:00 FT
[B-1] Mỹ
1 - 0
Canada [B-2]
-3/4 1 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-3] River Plate
1 - 2
Colon [A-1]
-3/4 0 - 2
USW 04:00 FT
[5] Wash. Spirit Nữ 1
2 - 3
NJ/NY Gotham Nữ [2]
-1/4 1 - 2
BRAA 04:15 FT
[12] Bahia/BA
0 - 5
Flamengo/RJ [5]
+3/4 0 - 2
BLVA 04:15 FT
[3] Inde. Petrolero
1 - 2
Always Ready [8]
+0 0 - 0
- 04:15 FT
[7] Oriente Petrolero
3 - 0
Blooming [13]
-1 0 - 0
PARA 04:15 FT
[2] Olimpia Asuncion
1 - 3
River Plate (PAR) [10]
-1 1 - 2
USW 05:07 FT
[3] Chicago RS Nữ
3 - 1
Seattle Reign Nữ [8]
+1/4 0 - 1
COLA 05:40 FT
[17] Patriotas
0 - 2
Atl. Bucaramanga [11]
+0 0 - 0
VENA 06:00 FT
[C-6] Metropolitano
1 - 0
LALA FC [C-7]
-1 1 - 0
ARGA 06:15 FT
[B-3] Independiente
0 - 0
Argentinos Jun. [A-7]
-3/4 0 - 0
BRAA 06:30 FT
[4] Bragantino/SP
2 - 2
Santos/SP [8]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[14] Internacional/RS
1 - 0
Juventude/RS [13]
-3/4 0 - 0
BRB 06:30 FT
[5] CRB/AL
2 - 1
Vila Nova/GO [13]
-1/2 1 - 0
PARA 06:30 FT
[1] Libertad (T)
0 - 0
Guairena FC [5]
-1 0 - 0
MEXSC 06:30 FT
  Club Leon (T) 1
1 - 2
Cruz Azul   1
+1/4 0 - 0
COLA 08:00 FT
[12] Deportivo Pasto
1 - 3
Millonarios [3]
+1/4 0 - 1
USB 08:00 FT
[C-6] Austin Bold
1 - 0
Real Monarchs [C-7]
-3/4 1 - 0
CCF 09:15 FT
[A-4] Guatemala (T)
1 - 1
Trinidad & T. [A-3] 2
+1/4 0 - 1
- 09:15 FT
[A-1] Mexico (T) 4
1 - 0
El Salvador [A-2] 2
-1 1/2 1 - 0
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
2 - 1
Orlando Pride Nữ [7]
-1 1 - 0
AUSVPL 12:00 Hoãn
[14] St Albans Saints
-
South Melbourne [9]
-
NHATJFL 12:30 Hoãn
[4] TIAMO Hirakata
-
Iwaki FC [1]
-
AUSVPL 14:00 Hoãn
[6] Heidelberg Utd
-
Eastern Lions [11]
-
GHCLB 16:30 Hoãn
  SC Covilha
-
Portimonense  
-
- 17:59 Hoãn
  Moreirense
-
Academico Viseu  
-
- 17:59 Hoãn
  Benfica
-
Boavista  
-
- 17:59 Hoãn
  Chateauroux
-
Angers  
-
- 20:00 Hoãn
  Harrogate Town
-
Newcastle  
-
- 20:00 Hoãn
  York City
-
Middlesbrough  
-
LATA 20:00 Hoãn
[3] Valmiera / BSS
-
Noah Jurmala [8]
-
GHCLB 20:30 Hoãn
  Krasnodar
-
A.Bielefeld  
-
- 21:00 Hoãn
  Istanbul BB
-
Sakaryaspor  
-
LITA 21:00 Hoãn
[4] FK Panevezys
-
Zalgiris [1]
-
SLOA 22:00 Hoãn
[9] Domzale
-
O.Ljubljana [4]
-
MDVA 00:00 Hoãn
[3] Petrocub
-
Sheriff Tiraspol [6]
-
 
« 18 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo