x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[9] Sydney Utd 1
0 - 3
Sydney Olympic [5]
+1/4 0 - 2
AUSBPL 12:15 FT
[7] North Star
1 - 0
Grange Thistle [11]
+1 0 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[2] Oakleigh Cannons
2 - 1
South Melbourne [1]
+0 2 - 1
GHU16 15:30 FT
  Bỉ U16
0 - 1
Mexico U16  
0 - 1
- 15:30 FT
  Pháp U16
1 - 1
Hà Lan U16  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
AUTB 15:30 FT
[3] Blau Weiss Linz
3 - 0
Wacker Innsbruck [9]
-1/2 2 - 0
ACL 16:00 FT
[I-4] Guangzhou FC (T)
0 - 8
Kawasaki Fro. [I-2]
+5 1/4 0 - 5
AUTB 16:00 FT
[12] Kapfenberg
0 - 2
SKU Amstetten [5]
+1/4 0 - 2
DENB 17:00 FT
[3] Hvidovre IF
2 - 0
Nykobing [6]
-1 1/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Anyang
2 - 2
Gwangju [1]
+1/4 2 - 1
ITB 17:30 FT
[15] SPAL 1907
1 - 1
Crotone [19]
-1/2 0 - 1
POLA 17:30 FT
[9] Cracovia Krakow
1 - 0
Zaglebie Lubin [13]
-1/4 1 - 0
HQB 17:30 FT
[6] Chungnam Asan 1
0 - 3
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/4 0 - 2
ACL 18:00 FT
[G-3] Jeonnam Dragons (T)
0 - 2
BG Pathum United [G-1]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[F-1] Daegu (T) 1
0 - 3
Lion City Sailors [F-3]
-2 0 - 1
TDB 18:00 FT
[5] Brommapojkarna
2 - 2
Skovde [6]
-1 0 - 1
GHU16 18:30 FT
  Anh U16
1 - 1
B.D.Nha U16  
0 - 1
ANHB 18:30 FT
[7] Middlesbrough
0 - 2
Huddersfield [3]
-3/4 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[14] Heimstetten
1 - 0
Wacker Burghausen [3]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[1] SpVgg Bayreuth
4 - 0
Bayern Munich II [2]
+0 3 - 0
GEOA 19:00 FT
[9] Sioni Bolnisi
1 - 1
Torpedo Kut. [8]
+1/4 1 - 1
LATA 19:00 FT
[5] FK Auda 1
0 - 1
Riga FC [4]
+1 1/4 0 - 0
SVKA 19:00 FT
[11] Zlate Moravce
1 - 1
Zemplin Michalovce [9]
+0 0 - 1
DENA 19:00 FT
[11] Vejle
0 - 0
Nordsjaelland [9]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Sonderjyske 1
2 - 1
Aarhus AGF [10]
+0 1 - 1
TSA 19:15 FT
[9] Luzern
3 - 2
St. Gallen [5]
+0 0 - 1
AUTB 19:30 FT
[11] Rapid Wien II
2 - 2
Vorwarts Steyr [10]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[6] Liefering
1 - 1
SV Lafnitz [4]
+1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[1] Aust Lustenau
4 - 0
Dornbirn [16]
-1 1/2 1 - 0
ITB 20:00 FT
[20] Pordenone
1 - 4
Benevento [7]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[2] Cremonese
3 - 1
Cosenza [16]
-1 1/4 3 - 1
- 20:00 FT
[17] Vicenza
1 - 2
Perugia [9]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Reggina
1 - 0
Lecce [1]
+3/4 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
0 - 0
Lubeck [A-3]
-1 0 - 0
POLA 20:00 FT
[15] Slask Wroclaw
1 - 1
Wisla Krakow [17]
-1/4 1 - 1
BIC 20:00 FT
  Gent
0 - 0
Anderlecht  
+0 0 - 0
IREB 20:00 FT
[3] Waterford Utd
1 - 2
Cork City [2]
+0 0 - 1
NORB 20:00 FT
[5] Fredrikstad 1
1 - 0
Start Kristiansand [4]
+0 0 - 0
TDB 20:00 FT
[10] Norrby
0 - 2
Orebro [9]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Brage
1 - 2
Jonkopings [13]
-1/2 1 - 1
WALA 20:30 FT
[5] Connah's QN
3 - 0
Haverfordwest [11]
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[3] Newtown AFC
0 - 2
The New Saints [1]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Cardiff Metropolitan
5 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-3 2 - 0
- 20:30 FT
[2] Penybont 1
0 - 3
Flint Town Utd [4]
+0 0 - 3
- 20:30 FT
[7] Caernarfon Town 1
0 - 2
Bala Town [6]
0 - 0
ACL 21:00 FT
[F-2] Urawa Red (T)
5 - 0
Shandong Taishan [F-4]
-6 2 - 0
- 21:00 FT
[G-2] Melbourne City (T)
3 - 0
Ceres FC [G-4]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[I-3] Ulsan Hyundai (T)
1 - 2
Darul Takzim [I-1]
-3/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[16] Blackpool
6 - 1
Birmingham [21]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[24] Barnsley
0 - 2
Peterborough Utd [23]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Blackburn Rovers
0 - 1
Stoke City [14]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Cardiff City
0 - 1
Luton Town [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Coventry
0 - 3
Bournemouth [2]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Millwall
2 - 1
Hull City [20]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] QPR
1 - 0
Derby County [17]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Reading
4 - 4
Swansea City [15]
+0 1 - 3
ANHL1 21:00 FT
[17] Lincoln
3 - 0
Cheltenham [15]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[18] Shrewsbury
3 - 3
Doncaster Rovers [22]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[19] Morecambe
1 - 1
Portsmouth [10]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Wimbledon
1 - 1
Wycombe [6]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Bolton
3 - 1
Accrington [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Gillingham 1
0 - 0
Fleetwood Town [20]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Plymouth Argyle
0 - 0
Sunderland [5]
+0 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[9] Tranmere Rovers
2 - 0
Exeter City [2]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Rochdale
2 - 1
Hartlepool [17]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Swindon
1 - 2
Leyton Orient [13]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Carlisle
1 - 0
Mansfield [7]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Salford City
2 - 2
Barrow [22]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Forest Green
2 - 0
Oldham [23]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[12] Crawley Town
1 - 0
Walsall [16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Sutton Utd
1 - 0
Newport [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Colchester Utd
3 - 0
Bradford City [14]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Northampton
3 - 0
Harrogate Town [19]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Port Vale
1 - 3
Bristol Rovers [3]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[24] Scunthorpe Utd
1 - 1
Stevenage [21]
+1 1/4 0 - 0
IREA 21:00 FT
[7] Shelbourne
1 - 4
Bohemians [5]
+1/4 1 - 2
FINB 21:00 FT
[8] KTP Kotka
1 - 0
PEPO [11]
-
- 21:00 FT
[5] JaPS
0 - 0
Jaro [7]
-
- 21:00 FT
[10] PIF Parainen
0 - 2
SJK Akatemia [3]
-
- 21:00 FT
[1] Gnistan
1 - 1
PK-35 [12]
-
- 21:00 FT
[4] EIF Ekenas
1 - 3
TPS Turku [2]
-
- 21:00 FT
[9] KPV Kokkola
3 - 2
MP Mikkeli [6]
-
AUTB 21:00 FT
[8] St.Polten
2 - 1
LASK Juniors [15]
-1 3/4 0 - 1
DENA 21:00 FT
[1] Kobenhavn
2 - 0
Brondby [4]
-1 0 - 0
BULA 21:30 FT
[11] Pirin Blagoevgrad
0 - 2
Tsarsko Selo [14]
-1/2 0 - 2
IREB 21:30 FT
[7] Bray Wanderers 1
1 - 2
Longford Town [4]
+1/4 0 - 0
TSA 21:30 FT
[7] Sion
0 - 0
Basel [2]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Lausanne Sports
4 - 1
Lugano [4]
-1/4 2 - 0
TSB 21:30 FT
[8] Yverdon
0 - 1
Schaffhausen [2]
+3/4 0 - 1
AUTB 21:45 FT
[2] Floridsdorfer AC
2 - 1
Grazer AK [7]
-3/4 0 - 1
GEOA 22:00 FT
[4] Dila Gori
2 - 1
FC Telavi [6]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
0 - 0
Samgurali Tskh. [3]
-1 1/2 0 - 0
GREA 22:00 FT
[6] Pas Giannina
2 - 3
AEK Athens [3]
+3/4 0 - 2
IREB 22:00 FT
[8] Cobh Ramblers 1
3 - 2
Athlone [9]
-1/4 1 - 0
FINA 22:00 FT
[11] IFK Mariehamn
1 - 1
Honka [3]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[10] VPS Vaasa
0 - 1
Helsinki [1]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] HIFK
0 - 3
Lahti [9]
-1/4 0 - 0
TDB 22:00 FT
[14] Dalkurd FF
0 - 1
Halmstads [1]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Orgryte
0 - 1
Osters [3]
+0 0 - 1
AUTB 22:00 FT
[13] Horn
0 - 1
Austria Wien II [14]
-1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[8] Gornik Zabrze
1 - 3
Lechia GD [4]
+0 0 - 1
SLOA 22:30 FT
[4] Mura
3 - 0
Aluminij [10]
-1 1 - 0
ITB 22:59 FT
[4] Pisa
3 - 1
Como [14]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Cittadella
1 - 2
Alessandria [18]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[12] Parma
0 - 1
Ascoli [6]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Ternana
4 - 4
Frosinone [8]
+0 2 - 2
IREA 22:59 FT
[10] UC Dublin
1 - 2
St. Patrick's [4]
+1 1/2 0 - 0
NORA 22:59 FT
[11] Odd Grenland
2 - 1
Viking [2]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] HamKam
3 - 0
Sandefjord [14]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Molde
1 - 2
Lillestrom [1]
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[13] FK Jerv
1 - 0
Kristiansund [16]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[6] Aalesund
2 - 2
Tromso [9]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Sarpsborg
1 - 1
Rosenborg [8]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[15] Haugesund
0 - 1
Stromsgodset [4]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[11] PAEEK Kyrenia
0 - 3
AEL Limassol [8]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[2] AEK Larnaka
1 - 0
Anorthosis [4]
+0 0 - 0
DENA 22:59 FT
[2] Midtjylland
2 - 0
Aalborg BK [5]
-3/4 2 - 0
IRNC 22:59 FT
  Aluminium Arak
1 - 0
Khaleej Fars Mas.  
0 - 0
WALA 23:15 FT
[10] Barry Town 1
0 - 1
Aberystwyth [9]
-1/4 0 - 1
ANHB 23:30 FT
[18] Bristol City
1 - 1
Sheffield Utd [5]
+1/2 0 - 0
GHU16 23:59 FT
  Argentina U16
1 - 2
Brazil U16  
1 - 2
TBNB 00:00 FT
[5] Girona
2 - 0
Real Sociedad B [19]
-3/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[3] Napoli 4
1 - 1
Roma [6] 2
-1/2 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[5] Waldhof Man.
0 - 1
Freiburg II [11]
-3/4 0 - 1
BULA 00:00 FT
[12] Lok. Sofia
1 - 0
Botev Vratsa [13]
-1/2 1 - 0
GEOA 00:00 FT
[1] Dinamo Batumi
5 - 2
Gagra Tbilisi [7]
-1 1/2 3 - 1
- 00:00 FT
[5] Saburtalo
3 - 1
Lokomotiv T [10]
1 - 0
IREA 00:00 FT
[9] Finn Harps
0 - 1
Sligo Rovers [6]
+0 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[6] Hapoel Tel Aviv
2 - 0
Maccabi Netanya [4]
+1/4 2 - 0
TSB 00:00 FT
[5] Thun
2 - 1
Aarau [3]
+0 1 - 0
ACL 00:15 FT
[B-3] Mumbai (T)
0 - 0
Al Jazira [B-4]
+1 1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[C-4] FC Ahal (T) 1
0 - 1
Foolad Khozestan [C-1]
+3/4 0 - 1
- 00:15 FT
[D-4] Pakhtakor (T) 1
0 - 3
Al Duhail SC [D-1]
+1/4 0 - 2
ISRB 00:30 FT
[15] Hapoel Raanana
2 - 2
Beitar TA Ramla [16]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[3] Kafr Qasim
1 - 1
Sektzia Nes Tziona [2]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[1] Maccabi Bnei Raina 1
1 - 2
H. Petah Tikva [5]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[4] AS Ashdod
3 - 1
Hapoel Kfar Saba [6]
+0 1 - 0
RMNA 00:30 FT
[8] Rapid Bucuresti
8 - 0
Gaz Metan Medias [14]
3 - 0
TNKA 00:30 FT
[13] Galatasaray
2 - 0
Malatyaspor [20]
-2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-2] Wolves U23
4 - 2
Newcastle U23 [2-8]
2 - 1
- 01:00 FT
[1-8] Leicester City U23
4 - 1
Blackburn U23 [1-9]
1 - 0
- 01:00 FT
[2-13] Sunderland U23
1 - 3
Aston Villa U23 [2-10]
1 - 1
HLB 01:00 FT
[18] Utrecht U21
0 - 1
Den Bosch [11]
-1/2 0 - 1
POLA 01:00 FT
[10] Legia Wars.
0 - 1
Piast Gliwice [5]
-1/4 0 - 1
IREA 01:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
Dundalk [3]
-1 1/4 0 - 0
NORA 01:00 FT
[5] Bodo Glimt
5 - 1
Valerenga [10]
-1 2 - 0
ITB 01:30 FT
[3] Monza
1 - 1
Brescia [5]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[31] Sacachispas
0 - 0
Agropecuario AAC [14]
-
KSB 01:40 FT
[11] Al Akhdood
0 - 1
Jeddah Club [12]
0 - 1
PH3 01:45 FT
[4] Concarneau
2 - 2
Stade Lavallois [1]
-1/4 1 - 1
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
1 - 1
Derry City [2]
+1 1 - 1
IREB 01:45 FT
[5] Treaty United
2 - 1
Wexford Youths [6]
-1/4 1 - 0
KSB 01:50 FT
[20] Bisha FC
0 - 0
Al Khaleej(KSA) [1]
0 - 0
ANHB 02:00 FT
[4] Nottingham Forest 2
4 - 0
West Brom [10] 1 4
-1/4 3 - 0
TBNA 02:00 FT
[2] Barcelona 4
0 - 1
Cadiz [16] 1
-2 0 - 0
ITA 02:00 FT
[8] Atalanta 3
1 - 2
Verona [9] 3
-3/4 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[5] Vikingur Rey.
2 - 1
Hafnarfjordur [7]
1 - 1
BDNA 02:30 FT
[9] Estoril
0 - 0
Braga [4]
+1/4 0 - 0
JORA 02:30 FT
[6] Sahab
0 - 0
Faisaly (JOR) [2]
0 - 0
EGYA 02:30 FT
[17] Masr lel Maqassah
0 - 1
Ghazl Al Mahalla [10]
+1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[18] Al Sharqiyah
0 - 2
Ismaily SC [15]
+1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[7] Pharco FC
1 - 0
Arab Contractors [14]
+0 0 - 0
COLB 03:00 FT
[1] Leones FC
3 - 1
Orsomarso [10]
-1 2 - 1
ACL 03:15 FT
[D-3] Sepahan (T)
1 - 1
Al Taawon (KSA) [D-2]
-1/2 0 - 0
- 03:15 FT
[C-2] Al Shabab (UAE) (T)
8 - 2
Al Garrafa [C-3]
-1/2 3 - 1
- 03:15 FT
[B-1] Al Shabab (KSA) (T)
3 - 0
Quwa Al Jawiya [B-2]
-1 2 - 0
CHIA 05:00 FT
[2] Nublense
2 - 1
Everton CD [9]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:10 FT
[22] Nueva Chicago
2 - 2
Guillermo [13]
+0 0 - 1
- 06:35 FT
[15] Quilmes
1 - 1
Brown de Adrogue [3]
-1/4 0 - 0
- 07:10 FT
[18] Ind.Rivadavia
3 - 1
Def.Belgrano [23]
-1/4 2 - 1
PARA 07:15 FT
[6] Sol de America 1
1 - 0
Tacuary FBC [8]
-1/4 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[13] U. La Calera (T)
0 - 0
O Higgins [6]
-1/4 0 - 0
COLA 07:40 FT
[17] Patriotas
0 - 0
Envigado [5]
-1/2 0 - 0
 
« 18 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo