x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VN19 14:25 FT
  Hoang Anh JMG U19
0 - 0
Hồ Chí Minh U19  
0 - 0
KAZA 15:00 FT
[1] Astana
1 - 1
Ordabasy [5]
-1 0 - 1
VN19 15:00 FT
  CA Nhân Dân U19
7 - 0
Phú Yên U19  
3 - 0
AFCC 16:30 FT
[E-1] Bashundhara Kings (T)
5 - 1
VB Sports [E-3]
-3/4 2 - 1
VN19 16:30 FT
  Khánh Hòa U19
4 - 0
Lâm Đồng U19  
3 - 0
ARMC 17:30 FT
  Ararat-Armenia
1 - 0
Gandzasar  
-1 1/4 0 - 0
CYPWC 18:00 FT
[B-2] Mexico Nữ (T)
0 - 0
Séc Nữ [A-2]
+3/4 0 - 0
OPWA 18:00 FT
[A-2] Việt Nam Nữ
1 - 2
Australia Nữ [B-1]
0 - 2
AFCC 18:00 FT
[G-4] PKR Svay Rieng (T)
1 - 4
Than Quảng Ninh [G-2]
+1/2 1 - 1
TNKB 18:00 FT
[8] Umraniyespor
1 - 1
Menemen Bld [12]
-3/4 1 - 0
AFCC 18:30 FT
[G-1] Ceres FC (T)
4 - 0
Bali United Pusam [G-3]
-3/4 1 - 0
SINA 18:45 FT
[2] Geylang Intl
3 - 0
Young Lions [9]
1 - 0
CZEU19 19:00 FT
  Opava U19
1 - 3
Slavia Praha U19  
+2 0 - 2
KSB 19:35 FT
  Al Thuqbah
1 - 1
Al Mujazzal  
0 - 1
- 19:45 FT
  Al Shoalah
3 - 1
Al Taqaddum  
3 - 1
AFCC 20:00 FT
[D-1] Istiklol Dushanbe
2 - 0
FK Khujand [Vong Loai-2]
-1 2 - 0
MKDA 20:00 FT
[1] Vardar
1 - 0
FC Struga [10]
-2 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Makedonija
0 - 2
Borec Veles [9]
0 - 2
- 20:00 FT
[5] Shkupi
1 - 1
Sileks Kratovo [2]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Academy Pandev
0 - 1
Renova [4]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Shkendija 2
0 - 1
Rabotnicki [8]
-1 3/4 0 - 0
UKRC 20:00 FT
  FC Mynai 1
1 - 1
Inhulets Petrove  
1 - 0
MASL 20:00 FT
[9] Terengganu 1
3 - 3
Selangor FA [7]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Felda United
3 - 2
Melaka FA [3]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Perak FA
2 - 0
Petaling Jaya City [11]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] UiTM FC
1 - 1
Kedah FA [8]
+1/2 0 - 1
MAPL 20:00 FT
[6] Johor Darul Takzim II
1 - 1
Kuala Lumpur FA [4]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Selangor II
1 - 0
Sarawak [9]
0 - 0
KSA 20:10 FT
[15] Dhamak
1 - 1
Al Hilal [1]
+1 1/2 1 - 1
KSB 20:10 FT
  Al Ain (KSA)
2 - 0
Al Nojoom  
1 - 0
CYPWC 20:30 FT
[C-4] Slovakia Nữ (T)
2 - 4
Phần Lan Nữ [A-3]
+1/2 1 - 2
TNKB 20:30 FT
[9] Giresunspor
1 - 0
Keciorengucu [10]
-1/4 1 - 0
EURWVL 21:00 FT
[E-5] Síp Nữ
0 - 2
Albania Nữ [E-4]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[D-5] Azerbaijan Nữ
0 - 5
Ba Lan Nữ [D-1]
+4 0 - 2
AFCC 21:00 FT
[E-2] Chennai City FC
2 - 2
Maziya S&RC [Vong Loai-3]
1 - 0
ARMC 21:00 FT
  Banants
0 - 1
FC Noah  
+0 0 - 1
ALGC 21:00 FT
  Paradou AC (T)
4 - 1
ASM Oran  
-1 2 - 1
EURWVL 22:00 FT
[I-5] Montenegro Nữ 1
0 - 3
Ireland Nữ [I-1]
+3 0 - 1
EGYA 22:00 FT
[7] ENPPI Cairo
0 - 1
Pyramids FC [3]
+1/2 0 - 0
ALGC 22:00 FT
  USM Bel Abbes
3 - 0
A Bou Saada  
-1 1 - 0
KSA 22:25 FT
[10] Al Ettifaq
1 - 0
Al Shabab (KSA) [8]
+0 0 - 0
- 22:45 FT
[11] Al Feiha
0 - 3
Abha [9]
-1/2 0 - 1
- 22:50 FT
[6] Al Taawon (KSA)
1 - 0
Al Ahli (KSA) [4]
+0 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[4] Adana Demirspor
2 - 3
Akhisar Bld. [5]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Istanbulspor AS
0 - 2
Altinordu SK [14]
-1/4 0 - 0
UKRC 22:59 FT
  A. Lypova Dolyna
2 - 4
FC Mariupol  
2 - 2
KSB 22:59 FT
  Al Jabalain
2 - 3
Ansar Medina  
2 - 0
- 23:10 FT
  Ohud Medina
0 - 0
Al Nahda (KSA)  
0 - 0
NGA 23:30 FT
[12] PFC Sochi
5 - 1
FK Orenburg [13]
-1/4 2 - 0
HUNC 23:30 FT
  Videoton
5 - 0
Zalaegerzseg  
-1 1/2 3 - 0
POLC 00:00 FT
  Lechia GD
2 - 1
Piast Gliwice  
+0 0 - 0
ESTC 00:00 FT
  Tammeka Tartu
0 - 3
Flora Tallinn  
+1 1/2 0 - 2
- 00:00 FT
  Voru FC Helios
0 - 6
Tallinna Kalev  
0 - 2
HUNC 00:00 FT
  MTK Budapest
3 - 0
Dorogi FC  
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
  Mezokovesdi SE
1 - 1
Puskas Akademia  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Budapest Honved (T)
2 - 0
Paksi  
-1/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[15] Malatyaspor
1 - 3
Trabzonspor [1]
+3/4 1 - 2
DUA 00:30 FT
[4] M.gladbach 1
2 - 1
FC Koln [10] 2
-3/4 1 - 0
UKRC 00:30 FT
  Dinamo Kiev 1
0 - 0
PFK Aleksandriya  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
EGYA 00:30 FT
[1] Ahly Cairo 1
1 - 1
Semouha Club [6]
-1 1/4 0 - 0
NPA 00:30 FT
[5] Mamelodi Sun.
0 - 1
Stellenbosch FC [9]
0 - 1
KSA 00:45 FT
[13] Al Ittihad (KSA)
1 - 2
Al Wehda (KSA) [3]
-1/2 1 - 1
- 00:45 FT
[2] Al Nasr (KSA)
4 - 1
Al Raed [7]
-1 1/4 2 - 1
BLVA 02:00 FT
[5] Royal Pari
4 - 1
Always Ready [1]
-1/4 1 - 0
SCOA 02:45 FT
[9] St. Mirren
1 - 0
Hearts [12]
+1/4 0 - 0
C1 03:00 FT
[E-1] Liverpool 1
1 - 0
Atletico Madrid [D-2] 2
-1 1 - 0
TS 90': 1-0; Tong TS: 1-1; HP: 1-3
- 03:00 FT
[A-1] PSG 5
2 - 0
B.Dortmund [F-2] 1 2
-3/4 2 - 0
ICELC 03:00 FT
[A-5] Afturelding
1 - 2
IA Akranes [A-3]
1 - 0
COLB 03:00 FT
[11] Atlético 2
1 - 2
Atletico Huila [4]
+1/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
[C-4] Colo Colo
1 - 0
Atl. Paranaense/PR [C-2]
+1/4 1 - 0
- 05:15 FT
[C-3] CA Penarol 1
1 - 0
Jorge Wilstermann [C-1]
-1 1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[D-1] River Plate
8 - 0
Binacional [D-4]
-2 1/2 1 - 0
BRC 05:15 FT
  Ferroviaria/SP
0 - 0
America/MG  
+0 0 - 0
- 05:15 FT
  Figueirense/SC
1 - 0
Fluminense/RJ  
+1/2 0 - 0
- 05:15 FT
  Juventude/RS
1 - 1
America/RN  
-1/2 0 - 1
BLVA 05:15 FT
[6] CA Palmaflor (T)
1 - 0
Oriente Petrolero [12]
-1/2 1 - 0
CCFCL 07:00 FT
[2] New York City
0 - 1
Tigres UANL [4]
+0 0 - 0
GHW 07:00 FT
  Mỹ Nữ
3 - 1
Nhật Bản Nữ  
2 - 0
LIB 07:30 FT
[A-1] Independiente JT (T)
3 - 0
Junior Barranquilla [A-3]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[G-2] Olimpia Asuncion 1
2 - 1
Defensa YJ [G-4]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[A-2] Flamengo/RJ
3 - 0
Barcelona SC [A-4]
-1 3/4 2 - 0
- 07:30 FT
[D-2] Sao Paulo/SP
3 - 0
LDU Quito [D-3]
-1 2 - 0
BRC 07:30 FT
  Atletico/GO
2 - 0
Sao Jose PoA/RS  
2 - 0
- 07:30 FT
  Cruzeiro/MG
0 - 2
CRB/AL  
0 - 1
BLVA 07:30 FT
[8] San Jose 1
1 - 0
Blooming [3]
-1/2 1 - 0
COLB 07:30 FT
[13] Barranquilla 1
2 - 3
Leones FC [2]
+1/4 1 - 0
- 07:40 FT
[3] Union Magdalena
5 - 1
Real San Andres [8]
-1 3 - 1
USB 09:00 FT
[Nhóm 2-16] Tacoma Defiance
1 - 2
San Diego Loyal [Nhóm 2-1]
0 - 1
CCFCL 09:30 FT
[10] Club America
3 - 0
Atlanta United [3]
-1 1/4 3 - 0
MEXC 10:00 FT
[B-1] Monterrey
2 - 0
Juarez [C-1]
-1 1/4 1 - 0
VN19 14:00 Hoãn
  Phố Hiến U19
-
Hà Nội T&T U19  
-
- 15:00 Hoãn
  PVF Việt Nam U19
-
Nam Định U19  
-
- 17:00 Hoãn
  Viettel U19
-
Than Quảng Ninh U19  
-
C1U19 21:00 Hoãn
[F-1] Inter Milan U19
-
Rennes U19 [Play off-3]
-
GEOA 21:00 Hoãn
[10] Torpedo Kut.
-
Chikhura Sach. [9]
-
C1U19 22:00 Hoãn
[D-1] Juventus U19
-
Real Madrid U19 [A-1]
-
GEOA 22:59 Hoãn
[1] Lokomotiv T
-
Merani Tbilisi [8]
-
AGCWC 01:45 Hoãn
[2] Italia Nữ (T)
-
Đức Nữ [1]
-
ANHA 02:30 Hoãn
[2] Man City
-
Arsenal [9]
-
ANHL1 02:45 Hoãn
[20] Wimbledon
-
Ipswich [10]
-
PERA 03:30 Hoãn
  Molinos El Pirata
-
Uni.San Martin [11]
-
 
« 17 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo