bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNB 15:30 FT
[3] An Giang 1
1 - 1
Đăk Lăk [10] 2
-1 0 - 1
- 15:30 FT
[12] Phù Đổng 3
1 - 3
Phố Hiến [4] 2
+1/4 0 - 2
AUSQSL 16:00 FT
[13] Redlands Utd
0 - 4
Brisbane City [5]
+1 1/4 0 - 0
AUSVPL 16:45 FT
[5] Melb. Knights 2
3 - 3
Dandenong Th. [11] 1
-3/4 0 - 1
NGAU21 17:00 FT
[8] Kryliya Sov. U21 1
2 - 2
Spartak Mos. U21 [2] 1
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Ufa U21
3 - 3
Orenburg U21 [15]
+0 2 - 1
CZEU19 17:00 FT
[10] Pardubice U19
2 - 1
Slovacko U19 [13]
1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
1 - 1
Vorskla U21 [6]
0 - 0
AUSNSW 17:00 FT
[6] Sydney Olympic
2 - 3
Sydney FC U21 [8]
-1 3/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
1 - 1
Nagoya Grampus [2]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
0 - 1
Sagan Tosu [17]
-1/2 0 - 0
TQA 17:00 FT
[9] Henan Jianye
0 - 1
Shanghai SIPG [2] 1
+1/2 0 - 1
AUSVPL 17:15 FT
[10] Pascoe Vale
5 - 2
Altona Magic [7]
+1/4 4 - 0
CZEU19 17:30 FT
[2] Sparta Praha U19
1 - 3
Sigma Olomouc U19 [4]
0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[12] Centenary Stormers
3 - 3
UQ FC [9]
2 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[13] Dandenong City
1 - 1
Port Melbourne [9]
+1/4 1 - 1
NHATA 17:30 FT
[10] Urawa Red
2 - 3
Shonan Bellmare [9]
-1/4 2 - 0
AUSBPL 17:45 FT
[10] Brisbane Knights
2 - 4
Taringa Rovers [5]
1 - 2
EUW17 18:00 FT
[B-2] Hà Lan U17 Nữ (T)
1 - 1
Đức U17 Nữ [B-1]
1 - 1
AUSSL 18:00 FT
[8] Adelaide City
1 - 0
Metro Stars [5]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[11] West Adelaide
1 - 1
Adelaide Olympic [7]
+1/2 0 - 1
VNA 18:00 FT
[7] Than Quảng Ninh
1 - 2
TP.HCM [1]
+0 1 - 1
UKRU21 18:30 FT
[11] FC Lviv U21
0 - 1
Chernomorets U21 [4]
0 - 0
TQA 18:35 FT
[13] Wuhan Zall
2 - 3
Guangzhou Ever. [3]
+3/4 1 - 0
- 18:35 FT
[1] Beijing Guoan
2 - 1
Tianjin Tianhai [14]
-2 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Sh. Shenhua
1 - 3
Shandong Luneng [4]
+1/4 1 - 1
SINA 19:30 FT
[9] Warriors FC
2 - 0
Young Lions [8]
0 - 0
CZEU19 19:45 FT
[1] Slavia Praha U19
3 - 0
Mlada Boleslav U19 [14]
-2 1/4 1 - 0
ISRB 20:00 FT
[15] INR HaSharon
1 - 0
Ahi Nazareth [10]
-1 3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] HR Letzion
1 - 0
Hapoel Marmorek [13]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Hapoel Bnei Lod (T)
2 - 2
Hapoel Acre [11]
+1 2 - 1
- 20:00 FT
[16] Hapoel Iksal
2 - 5
H. Petah Tikva [5]
+2 2 - 2
TNKB 20:30 FT
[9] Boluspor
3 - 2
Eskisehirspor [15]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Balikesirspor
0 - 3
Hatayspor [3]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Afjet Afyonspor
2 - 2
Umraniyespor [8]
-1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[10] Altay
4 - 0
Elazigspor [17]
-1 1/2 1 - 0
UZBA 20:45 FT
[2] Lok. Tashkent
0 - 0
Bunyodkor [5]
-1 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[13] Energetik-BGU
3 - 3
FK Minsk [15]
+1/4 1 - 0
MASL 21:00 FT
[9] PKNS FC
1 - 2
Darul Takzim [1]
+1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Petaling Jaya City
1 - 0
Kuala Lumpur FA [11]
-1/2 0 - 0
MAPL 21:00 FT
[9] UKM FC
0 - 1
Sabah FA [2]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Terengganu II
1 - 0
PDRM FA [6]
-1/4 1 - 0
NGAU21 22:00 FT
[1] CSKA Mos. U21
7 - 1
Akhmat Gr. U21 [12]
-1 3/4 6 - 0
LATA 22:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
2 - 2
METTA/LU Riga [9]
-1 1/2 0 - 1
DENC 22:00 FT
  Brondby (T)
1 - 1
Midtjylland  
+1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
FINA 22:30 FT
[1] Inter Turku
1 - 0
KuPS [5]
-1/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[9] TPV Tampere
0 - 3
AC Oulu [2]
+3/4 0 - 1
BLRA 22:45 FT
[6] Neman Grodno
0 - 1
Bate Borisov [4]
+3/4 0 - 1
GHU20 22:59 FT
  Mexico U20
1 - 3
New Zealand U20  
ESTA 22:59 FT
[4] Nomme Kalju
3 - 2
Kuressaare [6]
-2 1/2 2 - 1
LATA 22:59 FT
[8] FK Liepaja
1 - 0
Jelgava [6]
-1/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[2] Zalgiris
3 - 0
Atlantas [6]
-2 1/4 3 - 0
CZEA 22:59 FT
[9] Zlin
3 - 1
Mlada Boleslav [6]
+0 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] Ermis Aradippou
1 - 2
Pafos FC [8]
+2 1 - 1
PH3 23:30 FT
[14] Tours
2 - 2
SO Cholet [8]
0 - 1
- 23:30 FT
[1] Rodez
5 - 1
Lyon Duchere [5]
-3/4 3 - 1
- 23:30 FT
[7] Pau FC
2 - 1
Marignane [16]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[11] Dunkerque
3 - 0
Avranches [10]
2 - 0
- 23:30 FT
[13] Concarneau
0 - 0
Bourg Peronnas [15]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Quevilly
4 - 3
Stade Lavallois [4]
+1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[12] Villefranche
2 - 2
Entente [17]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[6] Boulogne
2 - 1
Drancy [18]
1 - 1
- 23:30 FT
[3] Le Mans
2 - 1
Chambly [2]
-3/4 1 - 0
POLB 23:30 FT
[11] Chojniczanka
4 - 1
GKS Tychy [8]
+0 2 - 0
ESTA 23:30 FT
[8] Tulevik Viljandi
0 - 3
Levadia T. [2]
+3 0 - 3
RMNA 00:00 FT
[7] Botosani
1 - 0
Gaz Metan Medias [11]
+0 1 - 0
AUTB 00:10 FT
[9] Austria Klagenfurt
2 - 0
SV Lafnitz [13]
-1/4 2 - 0
- 00:10 FT
[8] Blau Weiss Linz
0 - 5
Austria Wien II [14]
-1/4 0 - 3
- 00:10 FT
[10] Floridsdorfer AC
3 - 0
Liefering [11]
+1/2 3 - 0
- 00:10 FT
[6] Wacker Innsbruck II
1 - 1
Horn [15]
-1/2 0 - 0
- 00:10 FT
[5] LASK Juniors
4 - 1
Vorwarts Steyr [16]
-1/4 1 - 0
- 00:10 FT
[3] Aust Lustenau
0 - 0
SV Ried [1]
+1 0 - 0
- 00:10 FT
[7] Wiener Neustadt
0 - 0
Kapfenberg [4]
-1/2 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[13] Kasimpasa
1 - 1
Konyaspor [7]
-1/4 0 - 1
BLRA 00:45 FT
[10] FK Gorodeya
1 - 0
Slavia Mozyr [8]
-1/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
[11] Zulte-Waregem
2 - 1
Union Saint-Gilloise  
+1/4 2 - 1
- 01:30 FT
[10] Mouscron Peruwelz
2 - 4
Waasland-Beveren [14]
-1 1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[8] Kortrijk
4 - 0
Cercle Brugge [13]
-1 1/4 1 - 0
ANHL1 01:45 FT
[6] Doncaster Rovers
2 - 1
Charlton Athletic [3]
-1/4 1 - 1
TS 90': 2-1; HP: 1-1; Pen: 3-4
PHB 01:45 FT
[12] Niort
1 - 0
Red Star 93 [20]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[19] AS Beziers 1
3 - 0
Nancy [14]
+0 3 - 0
- 01:45 FT
[4] Paris FC
1 - 0
Ajaccio GFCO [18]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[15] Auxerre
1 - 1
Valenciennes [13]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Chateauroux
2 - 2
Clermont [10]
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[5] Lens
5 - 2
Orleans [8]
-1 1/4 3 - 1
- 01:45 FT
[7] Le Havre
2 - 3
Lorient [6]
+1/4 1 - 2
- 01:45 FT
[1] Metz
1 - 0
Stade Brestois [2]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[16] Sochaux
3 - 1
Grenoble [9]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Troyes
0 - 0
Ajaccio [17]
+0 0 - 0
SCOA 01:45 FT
[15] Dundee Utd
3 - 0
Inverness C.T. [13]
-1/2 1 - 0
IREA 01:45 FT
[6] Cork City
0 - 2
Dundalk [2]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[10] UC Dublin
0 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[5] St. Patrick's
1 - 1
Bohemians [3]
-1/4 1 - 0
IREB 01:45 FT
[9] Athlone 1
0 - 5
Bray Wanderers [5]
+3/4 0 - 3
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
1 - 2
Shelbourne [2]
+1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Galway
2 - 1
Longford Town [3]
+3/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[14] Zaragoza
4 - 2
Sporting Gijon [9]
-1/2 1 - 1
ITB 02:00 FT
[7] Spezia 1
1 - 2
Cittadella [6] 3
-1/4 0 - 1
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
3 - 2
Waterford Utd [8]
+3/4 2 - 1
ICEB 02:15 FT
[8] Leiknir Rey.
1 - 2
UMF Njardvik [5]
-1/4 0 - 2
- 02:15 FT
[1] Keflavik
5 - 0
Afturelding [9]
-1 1/2 3 - 0
- 02:15 FT
[11] Throttur
1 - 2
Vik. Olafsvik [2]
+1/4 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[4] Braga 1
2 - 0
Portimonense [11] 2
-1 1/2 1 - 0
CHIA 02:30 FT
[7] Palestino 2
3 - 0
Cobresal [16] 3
-1 2 - 0
CHIB 03:00 FT
[5] Barnechea
0 - 1
Cobreloa [1]
+0 0 - 1
EGYA 03:00 FT
[7] Ismaily SC
2 - 0
Dakhleya [17]
-1/2 1 - 0
PERA 03:30 FT
[1] Binacional
1 - 3
Sport Huancayo [11]
-3/4 0 - 1
CHIA 05:00 FT
[5] U. La Calera 3
1 - 2
U. Espanola [3] 3
-1/2 1 - 0
BRB 05:15 FT
[5] Atletico/GO
3 - 1
Criciuma/SC [18]
-3/4 1 - 0
PARA 05:30 FT
[12] Deportivo Santani
0 - 3
Libertad [3]
+3/4 0 - 2
ECUA 07:15 FT
[2] Independiente JT
1 - 0
Nacional Quito [9]
-1 0 - 0
BRB 07:30 FT
[14] Ponte Preta/SP
1 - 0
Operario/PR [16]
-1/2 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[1] Univ. Catolica
5 - 1
Antofagasta [14]
-1 1/2 1 - 1
PERA 08:00 FT
[12] Melgar 1
1 - 1
Sport Boys [18]
-1 1/4 1 - 1
GHU20 21:00 Hoãn
  Colombia U20
-
Nhật Bản U20  
-
 
« 17 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com