CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
W20 11:00 FT
[A-1] Mỹ U20 (T) 1
2 - 1
Myanmar U20 [A-4] 1
-3 1 - 1
- 11:00 FT
[B-3] Argentina U20 (T) 1
2 - 2
Panama U20 [B-4] 2
-1 1/2 1 - 1
NHATA 11:00 FT
[18] Alb. Niigata (JPN)
0 - 2
Ventforet Kofu [14]
-3/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[8] Sagawa Printing 1
2 - 0
Ryutsu Keizai [15] 2
-1 1/4 1 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[10] Northcote City 2
1 - 2
Melb. Knights [4] 2
+3/4 0 - 1
- 12:00 FT
[8] Avondale Heights 2
1 - 1
Hume City [5] 1
+1/4 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[9] Nagoya Grampus 2
0 - 0
Montedio Yama. [16] 2
-3/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Gwangju 2
1 - 0
Jeju Utd [3] 4
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[4] Pohang Steelers 3
2 - 1
Daejeon Citizen [12] 2
-1 1/2 0 - 1
HQB 12:00 FT
[10] Anyang 2
1 - 1
Daegu [4] 4
+1/4 0 - 1
AUSSL 12:30 FT
[4] Campbelltown City
3 - 3
Para Hills Knights [14]
-1 3/4 3 - 3
- 12:30 FT
[3] West Torrens 2
0 - 0
West Adelaide [1] 4
+1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[8] Croydon Kings
2 - 0
Port Adelaide [11] 1
-3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[7] Adelaide Comets 3
1 - 2
Metro Stars [6] 1
+3/4 0 - 1
- 12:30 FT
[12] SA Panthers 4
1 - 4
Adelaide Raiders [9] 3
+1/2 0 - 1
W20 14:00 FT
[B-1] Ghana U20 (T) 1
1 - 1
Áo U20 [B-2]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[8] WDSC Wolves FC 1
3 - 2
Univ of Queensland [12] 2
-3/4 3 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[7] Inglewood Utd
2 - 0
Stirling Lions [3] 1
+1 1 - 0
- 14:00 FT
[1] Bayswater City 3
3 - 1
Floreat Athena [2]
-1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[4] Perth SC
5 - 2
Armadale SC [12]
-2 1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[9] ECU Joondalup
1 - 2
Subiaco AFC [10]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[6] Cockburn City
1 - 1
Sorrento [8] 2
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[5] Balcatta 1
3 - 2
Perth Glory U21 [11] 1
-3/4 0 - 2
AUSQSL 14:00 FT
[6] Palm Beach Sharks 3
2 - 2
Brisbane Roar U21 [7] 1
+1/2 0 - 1
NHATA 14:00 FT
[12] Vissel Kobe 1
0 - 1
Vegalta Sendai [11]
-1/4 0 - 1
HQA 14:00 FT
[8] Jeonnam Dragons 1
3 - 1
Busan I'Park [11] 1
-1/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[8] Gangwon
1 - 2
Sangju Sangmu [1]
+1/2 0 - 0
TQB 14:00 FT
[5] Harbin Yiteng
1 - 1
Tianjin Songjiang [16]
-1 1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[2] Yanbian Baekdu
2 - 0
Dalian Aerbin [1]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[14] Guizhou Zhicheng 1
1 - 2
Hunan Xiangtao [13]
-1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[4] Hebei CFLD
3 - 1
Qingdao Jonoon [3] 2
-1/4 3 - 0
- 14:00 FT
[10] Beijing BIT 2
2 - 3
Beijing BG [6]
+1/2 2 - 1
GREU20 15:00 FT
[10] Pas Giannina U20
4 - 1
Ergotelis U20 [13]
-1/2 2 - 1
- 15:00 FT
[8] Asteras Tripolis U20
2 - 1
PAOK U20 [3]
+3/4 0 - 1
- 15:00 FT
[14] Levadiakos U20
6 - 1
OFI Creta U20 [12]
-1/2 3 - 0
- 15:00 FT
[5] Veria U20
1 - 0
Olympiakos U20 [1]
+3/4 1 - 0
RMNB 15:00 FT
[A-6] Braila
0 - 1
Voluntari [A-1]
0 - 1
- 15:00 FT
[B-7] Olimpia Satu Mare 1
1 - 1
Poli Timisoara [B-1]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-5] Bacau
0 - 0
Academica Arges [A-2]
0 - 0
- 15:00 FT
[B-4] Unirea Tarlungeni
3 - 0
Olt Slatina [B-2]
- 15:00 FT
[A-4] Gloria Buzau
3 - 1
Rapid Suceava [A-3]
1 - 1
- 15:00 FT
[B-5] Mioveni
3 - 1
Metalul Resita [B-3]
-3/4 2 - 0
CZEU19 15:15 FT
  Slovan Liberec U19
1 - 1
Teplice U19  
-1/2 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[7] Rochedale Rovers
1 - 4
Queensland Lion [1]
+1 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Bohemians U19 1
0 - 3
Mlada Boleslav U19  
-1/4 0 - 1
- 16:00 FT
  Jihlava U19 4
2 - 2
Slovacko U19   1
-1/4 1 - 1
- 16:00 FT
  Hlucin U19 2
0 - 4
Banik Ostrava U19  
0 - 2
AUSBPL 16:00 FT
[11] Capalaba 1 2
2 - 5
Logan Light. [3] 1 1
+1/4 2 - 2
HQB 16:00 FT
[2] Seoul E-Land 2
2 - 0
Suwon City [3] 2
-1/4 0 - 0
AUSNSW 16:30 FT
[5] Bon. White Eagles 1 1
2 - 1
Manly Utd [7] 1
-1/2 1 - 0
- 16:30 FT
[10] Blacktown Spt. 1
2 - 5
Sutherland Sharks [6] 2
+1/4 1 - 4
AUSSL 16:30 FT
[13] White City W. 2
0 - 2
Adelaide City [5] 1
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Sydney FC (T)
0 - 1
Tottenham  
+1/2 0 - 1
TNKA 17:00 FT
[15] Rizespor 1
1 - 1
Galatasaray [1]
+0 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[6] Chernomorets U21
6 - 3
Metalist Kha. U21 [5]
-1/4 2 - 1
NHATA 17:00 FT
[10] Kashima Antlers 3
3 - 1
Matsumoto Yama. [13] 1
-1 1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[17] Shimizu S-Pulse
5 - 2
Kawasaki Fro. [6] 1
+1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[5] Yokohama FM
1 - 1
Gamba Osaka [2]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Sagan Tosu 1 2
1 - 6
Urawa Red [1] 2
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Shonan Bellmare 2
0 - 0
Sanf Hiroshima [3] 2
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[4] FC Tokyo 1
2 - 1
Kashiwa Reysol [15] 2
+0 1 - 0
NGA 17:30 FT
[6] Spartak Moscow
3 - 3
Amkar Perm [11] 1
-1/2 0 - 2
- 17:30 FT
[4] Din. Moscow 3
1 - 1
Krasnodar [3] 1
+0 1 - 1
- 17:30 FT
[14] Torpedo Moscow
2 - 0
Mordovia [8] 3
-1 1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[10] Kuban
5 - 1
Arsenal-Tula [16] 1
+1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[9] Terek Grozny 1 4
1 - 3
Ural S.r. [13] 2
+0 1 - 2
- 17:30 FT
[12] Ufa (T) 3
1 - 1
Rubin Kazan [5] 1
+1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[15] Rostov 1
1 - 1
Cska Moscow [2] 2
+3/4 1 - 0
- 17:30 FT
[1] Zenit 3
1 - 0
Lok. Moscow [7]
-1 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Stars Thailand 1
0 - 1
Chelsea   1
+2 1/4 0 - 1
NGB 18:00 FT
[14] Baltika
1 - 1
Shinnik Yaroslavl [6]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[3] Tom Tomsk
5 - 1
Dynamo St.Peters [18] 1
-2 2 - 1
- 18:00 FT
[17] Khimik Dzerzhin 2
0 - 3
Krylya Sovetov [1] 2
+1 1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[4] FK Ruan Tosno 3
0 - 2
Gazovik Orenburg [5] 1
-1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[11] Sibir 2
4 - 3
Volga NN [13] 3
-1/4 2 - 3
- 18:00 FT
[15] SKA Energiya 2
0 - 0
Luch Energiya [10] 2
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[16] SY Sakhalinsk 1
0 - 3
Anzhi [2] 1
-1 0 - 1
CZEU19 18:00 FT
  Sparta Praha U19 1 2
3 - 0
Brno U19   1
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Hradec Kralove U19 2
2 - 0
MFk Karvina U19   2
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Pardubice U19 1
1 - 2
Jablonec U19  
-1/2 0 - 0
DEN3 18:00 FT
[D-16] Svebolle
0 - 2
Helsingor [D-1]
0 - 1
- 18:00 FT
[D-6] Hellerup 3
2 - 2
Herlev [D-15] 2
1 - 2
INDA 18:00 FT
[6] Salgaocar (T) 1
2 - 0
Dempo [10]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[7] Mumbai 2
2 - 1
Bharat FC [11] 2
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8] Shillong Lajong 1
5 - 1
East Bengal [4] 2
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[9] Sporting Goa 1
4 - 0
Pune FC [5] 1
-1/2 2 - 0
TQA 18:35 FT
[14] Chongqing Lifan
2 - 3
Jiangsu Sainty [5] 2
-1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[13] Hangzhou NG 1
0 - 1
Changchun Yatai [8] 4
-1/4 0 - 1
- 18:45 FT
[12] Sh. Shenhua 2
0 - 0
Shijiazhuang YJ [7] 3
-3/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[8] Tyumen 1
0 - 1
Volgar Astrachan [7] 3
-1/4 0 - 1
HUNA 19:00 FT
[6] Ujpest
3 - 0
Kecskemeti [9] 1
-1 1/4 2 - 0
NOR3 19:00 FT
[C-8] Fana IL 1 2
1 - 2
Floy IL [C-11] 1
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[D-3] Floro SK
4 - 0
Rodde FK [D-12]
2 - 0
CZEU19 19:00 FT
  Sigma Olomouc U19
3 - 2
Vik. Plzen U19  
-3/4 2 - 1
UZBA 19:00 FT
[14] Andijan 1
0 - 4
Neftchi [4]
0 - 2
SEA 19:30 FT
[B-3] Malaysia U23 (T) 1 1
1 - 0
Đông Timo U23 [B-4] 1
-2 1 - 0
ARMA 19:30 FT
[1] Pyunik 1
3 - 2
Mika [5]
1 - 1
- 19:30 FT
[4] Alashkert
3 - 1
Banants [6]
-1 2 - 0
- 19:30 FT
[7] Gandzasar 2
0 - 3
Ararat Y [8] 1
0 - 1
UZBA 19:30 FT
[13] Dinamo Samarkand
0 - 1
Mash'al Mubarek [7]
0 - 1
CAFCOS 20:00 FT
  Botswana (T)
1 - 2
Madagascar [B-1] 1
-1/4 0 - 2
TOUU20 20:00 FT
[B-4] Anh U20 (T)
2 - 1
B.B.Ngà U20 [B-3] 1
-1/2 1 - 0
ITA3 20:00 FT
[C-16] Aversa Normanna 1 2
3 - 1
Ischia Isolaverde [C-17]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[C-18] Messina 2
0 - 1
Reggina [C-19] 1
-1/4 0 - 0
ITAU20 20:00 FT
  Spezia U20
2 - 0
Chievo U20  
1 - 0
- 20:00 FT
  Lazio U20
1 - 1
Palermo U20   1
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 1-1; PEN: 8-7
LATA 20:00 FT
[4] Spartaks Jurmala 1 1
1 - 2
Metalurgs L. [3] 1
0 - 1
FIN3 20:00 FT
[D-5] TP-47 Tornio
0 - 2
FC Kiisto Vaasa [D-8]
-3/4 0 - 0
CZEU19 20:00 FT
  Zlin U19
3 - 1
Slavia Praha U19  
+3/4 1 - 1
TNKA 20:00 FT
[2] Fenerbahce
2 - 0
Kasimpasa [13]
-3/4 0 - 0
TD3 20:00 FT
[Sodra-13] Lunds BK 1
0 - 5
Orgryte [Sodra-7]
+3/4 0 - 2
UKRB 20:00 FT
[15] Bukovyna Chernivtsi
4 - 1
Sumy [8]
2 - 0
DEN3 20:00 FT
[D-3] BK Frem
1 - 0
Gentofte-Vangede [D-14]
0 - 0
- 20:00 FT
[T-3] Thisted 1
2 - 1
Sydvest [T-8]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[T-5] Naesby BK
4 - 0
Jammerbugt [T-4]
+1/4 2 - 0
POLA 20:30 FT
[13] Gornik Leczna
0 - 1
Ruch Chorzow [14]
-1/4 0 - 0
FAIC 20:30 FT
  Killester United
3 - 0
Cobh Ramblers  
0 - 0
NORA 20:30 FT
[11] Haugesund
0 - 2
Start Kristiansand [10]
-3/4 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[8] Qyzylqum
3 - 1
Shurtan Guzar [9]
2 - 1
ARMA 20:35 FT
[3] Ulisses
0 - 4
Shirak [2]
0 - 2
ITA3 21:00 FT
[A-14] Monza 1
6 - 3
Pordenone [A-19]
-1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[A-17] Aurora Pro Patria 1
0 - 2
Lumezzane [A-18]
+0 0 - 0
SCOFA 21:00 FT
  Inverness C.T. (T) 1
2 - 1
Falkirk  
-1 1 - 0
NGB 21:00 FT
[12] Sokol Saratov
0 - 0
Yenisey [9]
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[14] Flota Swin.
0 - 3
Bytovia [12]
- 21:00 FT
[2] Nieciecza
2 - 0
Pogon Siedlce [16]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Miedz Legnica
0 - 1
Zaglebie Lubin [1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[17] GKS Tychy
0 - 3
Katowice [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Sandecja
1 - 1
Dolcan Zabki [6]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Wisla Plock
2 - 2
Stomil Olsztyn [7]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Chojniczanka
2 - 3
Wigry Suwalki [8]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[18] Widzew Lodz 2
1 - 1
Chrobry Glogow [13]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Arka Gdynia
0 - 2
Olimpia Grudz. [4]
-1/2 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[7] Bolungarvik
2 - 1
HK Kopavogur [5]
+3/4 1 - 1
NOR3 21:00 FT
[C-1] Ullensaker/Kisa
2 - 2
Vard Haugesund [C-3]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[C-2] Vidar
4 - 2
Odda FK [C-12]
1 - 1
- 21:00 FT
[C-4] Vindbjart
3 - 1
Sola Fotball [C-10]
1 - 1
- 21:00 FT
[D-7] Elverum
4 - 0
Traeff [D-14]
1 - 0
- 21:00 FT
[C-6] FK Arendal
1 - 5
Fyllingsdalen [C-5]
1 - 1
- 21:00 FT
[D-4] Strindheim IL
1 - 1
HamKam [D-5]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[D-10] Stjordals Blink
3 - 0
Byasen IL [D-11]
1 - 0
- 21:00 FT
[A-9] Ullern IF
3 - 0
Holmen IF [A-13]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[C-9] FK Donn
3 - 1
Odd Grenland II [C-13]
2 - 1
- 21:00 FT
[B-8] Notodden FK
5 - 1
Drammen [B-12]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[B-13] Nybergsund
2 - 1
Gjovik-Lyn  
1 - 0
TDA 21:00 FT
[11] Hammarby
2 - 2
Halmstads [15]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Falkenbergs
1 - 1
Sundsvall [13]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Norrkoping
2 - 1
Kalmar [10]
-3/4 1 - 0
TDB 21:00 FT
[3] Varbergs BoIS
0 - 0
Degerfors IF [6]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Utsiktens BK
1 - 2
Jonkopings [1]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Ljungskile SK
0 - 2
Ostersunds [2]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Assyriska
2 - 1
Brommapojkarna [16]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Sirius
1 - 1
AFC Utd [8]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Varnamo
2 - 1
IK Frej [9]
-3/4 1 - 0
TD3 21:00 FT
[Sodra-3] Qviding
3 - 0
Osters [Sodra-5]
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[Sodra-14] Norrby
1 - 2
Oskarshamns AIK [Sodra-6]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[Norra-10] Vasalunds
2 - 0
Carlstad Utd [Norra-13]
-3/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[14] Illichivets
4 - 1
Olimpik Donetsk [10]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Dinamo Kiev
2 - 2
Metalurg Zap. [9]
-1 3/4 1 - 0
UKRB 21:00 FT
[12] Poltava
3 - 0
Stal Alchevsk [16]
DENB 21:00 FT
[7] AC Horsens
2 - 2
Vejle [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] AB Gladsaxe
2 - 0
Vendsyssel FF [4]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Lyngby
2 - 2
Aarhus AGF [2]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] HB Koge
2 - 0
Roskilde [8]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Skive IK
2 - 2
Fredericia [10]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[12] Bronshoj 1
0 - 3
Viborg [1]
+3/4 0 - 2
DEN3 21:00 FT
[T-14] Kjellerup IF
1 - 1
Kolding IF [T-7]
1 - 0
UZBA 21:00 FT
[5] Olmaliq
2 - 1
Metallurg Bekabad [10]
-1 1/4 2 - 0
ISRA 21:15 FT
[6] Maccabi Haifa
4 - 1
HIK Shmona [3]
-1/4 1 - 1
HUNA 21:30 FT
[2] Ferencvaros
2 - 0
Videoton [1]
-1/2 0 - 0
TOUU20 22:00 FT
[B-2] Ma Rốc U20 (T)
3 - 0
Trung Quốc U20 [B-5]
1 - 0
TBN3 22:00 FT
[C-2] Huracan
1 - 1
UD Logrones [A-4]
0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 1-0
ITA3 22:00 FT
[B-17] Forli
0 - 0
Piacenza [B-11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[B-16] Gubbio
1 - 1
Savona [B-20]
-1/2 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[1] Sarajevo
3 - 1
Sloboda Tuzla [8]
2 - 1
- 22:00 FT
[4] Siroki Brijeg
1 - 1
Zrinjski [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[11] NK Travnik
2 - 0
Vitez FIS [14]
1 - 0
- 22:00 FT
[15] Mladost V. Obr
1 - 1
Zvijezda Gradacac [16]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] Olimpik Sarajevo
0 - 3
Radnik Bijeljina [10]
0 - 2
- 22:00 FT
[9] Velez Mostar
1 - 0
Borac Banja Luka [5]
1 - 0
- 22:00 FT
[13] Drina Zvornik 1
0 - 0
Slavija Sarajevo [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Celik
1 - 1
Zeljeznicar [2]
1 - 1
ICEB 22:00 FT
[12] Grotta
0 - 1
KA Akureyri [2]
+1 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[5] CS Univ Craiova
3 - 0
CFR Cluj [4]
-1/4 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[1] Maribor
0 - 0
Koper [8]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Gorica
4 - 0
Zavrc [5]
-1 4 - 0
- 22:00 FT
[10] NK Radomlje
0 - 1
NK Krka [7]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Rudar Velenje
1 - 3
CM Celje [2]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[4] O.Ljubljana 1
0 - 2
Domzale [3]
+0 0 - 1
UKRB 22:00 FT
[4] Zirka Kirovohrad
1 - 0
Niva Ternopil [13]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Desna Chernigiv
2 - 1
Naft. Ukrnafta [11]
2 - 0
- 22:00 FT
[2] Stal Dniprodzh.
0 - 1
Helios Kharkov [6]
0 - 1
- 22:00 FT
[3] Hirnyk-Sport
2 - 1
Mikolaiv [14]
0 - 1
ARGB 22:00 FT
[12] Chacarita Jrs
1 - 1
Patronato Parana [2]
+1/4 0 - 0
SVKA 22:15 FT
[9] Spartak Myjava
1 - 1
MFK Kosice [6]
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[8] Dunajska Stred
0 - 3
Slo. Bratislava [3]
+1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[2] MSK Zilina
3 - 0
Spartak Trnava [4]
-1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[10] Zlate Moravce
1 - 3
Trencin [1]
+1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[12] Dukla BB
1 - 2
Ruzomberok [7]
+1/4 0 - 1
- 22:15 FT
[5] Senica
3 - 0
Sport Podbrezova [11]
-1 1/4 1 - 0
CZEA 22:15 FT
[14] Banik Ostrava
1 - 1
Dukla Praha [6]
+0 1 - 0
- 22:15 FT
[4] Mlada Boleslav
3 - 0
Jihlava [10]
-1 1/2 1 - 0
- 22:15 FT
[11] Slavia Praha
1 - 3
Slovacko [9]
-1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[1] Vik.Plzen
5 - 2
Pribram [5]
-1 1/4 1 - 2
- 22:15 FT
[13] Brno
2 - 3
Jablonec [3]
+1/4 0 - 3
- 22:15 FT
[2] Sparta Praha
1 - 1
Bohemians [8]
-1 3/4 0 - 1
- 22:15 FT
[12] Slovan Liberec
5 - 1
C. Budejovice [16]
-1 1 - 1
- 22:15 FT
[7] Teplice
1 - 3
Hradec Kralove [15]
-1 1 - 1
CAFCOS 22:30 FT
  Mozambique (T)
2 - 0
Namibia [A-1]
1 - 0
BLRA 22:30 FT
[13] Neman Grodno
2 - 0
Granit Mika. [4]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Shakhter Soligo.
3 - 1
Torpedo Zhodino [11]
-1 2 - 1
MNEA 22:30 FT
[8] Lovcen Cetinje
2 - 0
Mornar Bar [10]
-1 1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[4] FK Mladost 1
0 - 3
Mogren Budva [11]
0 - 0
- 22:30 FT
[5] Grbalj
3 - 1
OFK Petrovac [7]
1 - 0
- 22:30 FT
[2] Sutjeska
1 - 1
Bokelj Kotor [6]
0 - 0
- 22:30 FT
[3] Buducnost
3 - 0
Zeta [9]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[1] Rudar
4 - 1
Berane [12]
2 - 0
ISRA 22:40 FT
[2] Hap. Beer Sheva
4 - 0
Beitar Jerusalem [4]
-1/4 2 - 0
TSB 22:45 FT
[5] Schaffhausen
1 - 0
Biel-Bienne [10]
+1/4 0 - 0
- 22:45 FT
[7] Le Mont 1
0 - 1
Chiasso [8]
+1/4 0 - 1
- 22:45 FT
[9] Wil 1900
4 - 0
Lausanne Sports [6]
-3/4 1 - 0
- 22:45 FT
[4] Winterthur
4 - 0
Servette [2]
-1/2 1 - 0
- 22:45 FT
[1] Lugano
2 - 3
Wohlen [3]
-3/4 0 - 1
ITA 22:59 FT
[13] Verona 3
2 - 2
Juventus [1] 1
+1 0 - 1
POLA 22:59 FT
[15] GKS Belchatow
1 - 4
Zawisza Byd. [16]
+0 0 - 2
BLRA 22:59 FT
[1] Bate Borisov
1 - 0
FK Minsk [10]
-1 1/2 0 - 0
ICEB 22:59 FT
[3] Thor Akureyri
2 - 0
Fjardabyggd [8]
-3/4 2 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Molde
6 - 1
Sandefjord [16]
-2 3 - 1
TNKA 22:59 FT
[7] Mersin Idman 1
2 - 2
Istanbul BB [4]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Bursaspor 1
0 - 0
Konyaspor [8]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Sivasspor
1 - 1
Trabzonspor [6]
+1/4 1 - 1
FA 23:30 FT
  Arsenal (T)
4 - 0
Aston Villa   5
-1 1/4 1 - 0
ITB 23:30 FT
[19] Virtus Entella
2 - 2
Modena [18]
+0 2 - 1
BLRA 23:30 FT
[8] Gomel
2 - 0
Vitebsk [12]
-1/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[12] Hoverla Uzh.
0 - 0
Dnipro [3]
+1 3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Shakhtar Donetsk (T)
2 - 2
Karpaty Lviv [13]
-2 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[B-3] Guadalajara
1 - 1
Almeria B [D-3]
1 - 0
- 00:00 FT
[A-2] Murcia
0 - 1
Hercules CF [C-4]
-1/4 0 - 0
BULC 00:00 FT
  Cherno More (T) 1
1 - 1
Levski Sofia  
+1 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 1-0
CROA 00:00 FT
[10] Zadar
2 - 2
Lok. Zagreb [4]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[5] NK Zagreb
4 - 0
Istra 1961 [9]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[8] NK Osijek
3 - 2
Slaven Belupo [6]
-1 1/4 2 - 1
HUNA 00:00 FT
[11] Budapest Honved 1
2 - 0
Lombard Papa [16]
-2 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Haladas
3 - 0
Puskas Akademia [12]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[4] Paksi
2 - 1
Dunaujvaros [14]
-1/2 0 - 0
SRBA 00:00 FT
  FK Metalac
3 - 1
Napredak [14]
+0 2 - 1
DUCC 01:00 FT
  B.Dortmund (T) 2
1 - 3
Wolfsburg   2
-1/2 1 - 3
ARGA 01:00 FT
[30] Nueva Chicago 1
0 - 2
Temperley [20] 5
+0 0 - 0
URUA 01:00 FT
[3] CA Juventud
0 - 0
Nacional Montevideo [7]
+1/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[4] Slask Wroclaw
1 - 0
Lechia GD [8]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[17] Ferro Carril Oeste
2 - 0
Mar del Plata [20]
-1/4 2 - 0
- 01:30 FT
[13] Villa Dalmine
0 - 3
Sportivo Belgrano [21]
-1/2 0 - 2
ITA 01:45 FT
[17] Atalanta 3
1 - 3
AC Milan [10]
+0 1 - 2
FAIC 01:45 FT
  Athlone
3 - 2
Liffey Wanderers  
3 - 0
PHC 02:00 FT
  Auxerre (T) 3
0 - 1
PSG   2
-1 3/4 0 - 0
TBNC 02:30 FT
  Barcelona 4
3 - 1
Athletic Bilbao   3
-2 1/4 2 - 0
BRB 02:30 FT
[13] Boa Esporte/MG
0 - 1
Paysandu/PA [7]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[12] Criciuma/SC
1 - 0
Atletico/GO [15]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[8] Sampaio Correa/MA
1 - 1
Nautico/PE [2]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[1] Botafogo/RJ
2 - 0
Vitoria/BA [6]
-1 2 - 0
COLB 03:00 FT
[7] Valledupar 1
3 - 3
Llaneros FC [12]
2 - 3
- 03:00 FT
[11] Real Santander
2 - 2
Dep.Quindio [15]
-1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[13] Expreso Rojo
1 - 1
Union Magdalena [5]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[14] Barranquilla 2
1 - 2
Depor FC [16]
-3/4 0 - 2
ARGA 03:10 FT
[19] Sarmiento Junin 3
0 - 0
Argentinos Jun. [11] 3
-1/4 0 - 0
URUA 03:30 FT
[5] Defensor SC 1
2 - 0
Wanderers [11]
-1/2 1 - 0
GHW 04:00 FT
  Mỹ Nữ
0 - 0
Hàn Quốc Nữ  
-2 1/2 0 - 0
ARGA 04:10 FT
[6] Belgrano 4
0 - 1
Gimnasia LP [12] 3
-1/2 0 - 1
USA 04:20 FT
[Tay-6] Toronto
3 - 1
San Jose EQ [Dong-6]
-3/4 2 - 1
BRA 04:30 FT
[16] Coritiba/PR
1 - 2
Avai/SC [7]
-3/4 0 - 1
- 04:30 FT
[3] Ponte Preta/SP 4
3 - 1
Chapecoense [10] 1
-1/2 1 - 0
USA 05:05 FT
[Dong-2] Vancouver WC 1
2 - 1
Real Salt Lake [Dong-7] 3
-3/4 1 - 1
- 06:00 FT
[Tay-1] D.C. Utd 3
2 - 1
Philadelphia Union [Tay-7] 1
-1/4 1 - 1
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-3] Richmond K.
4 - 2
New York RB II [Nhóm 1-8]
-3/4 3 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-5] Pittsburgh R.
6 - 5
City Islanders [Nhóm 1-6]
-1/4 0 - 3
USW 06:00 FT
[4] Boston Breakers Nữ
1 - 0
Kansas City Nữ [3]
0 - 0
- 06:00 FT
[2] Wash. Spirit Nữ
2 - 1
Portland Tho. Nữ [7]
2 - 1
CNDA 06:00 FT
[5] Brantford Galaxy
3 - 2
York R. Shooters [9]
0 - 0
USB 06:05 FT
[Nhóm 1-1] Rochester Raging Rhinos
1 - 0
FC Montreal [Nhóm 1-12]
1 - 0
USA 06:10 FT
[Tay-10] New York City 2
1 - 1
Houston Dynamo [Dong-8] 3
-1/4 1 - 1
ARGA 06:15 FT
[16] Independiente 1 1
1 - 0
Tigre [8] 2
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[14] Newells Old Boys 1 3
1 - 1
Banfield [9] 3
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[7] Union Santa Fe 1 4
1 - 0
Godoy Cruz [22] 2
-1/2 0 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-4] Louisville City
1 - 1
Saint Louis FC [Nhóm 1-7]
0 - 0
- 06:30 FT
[Nhóm 1-2] Ch. Battery
1 - 0
Wilmington [Nhóm 1-11]
-1 1/4 1 - 0
NASL 06:30 FT
[6] Jacksonville Armada
0 - 4
Carolina Railhawks [2]
0 - 4
USA 06:40 FT
[Tay-5] Orlando City 1
2 - 2
Columbus Crew [Tay-4] 5
-1/4 1 - 1
NASL 06:40 FT
[5] Indy Eleven
2 - 2
Tampa Bay Rowdies [11]
+0 1 - 1
CNDA 06:40 FT
[2] Toronto Croatia
4 - 2
Atomic SC [3]
-1/2 3 - 0
ARGB 07:00 FT
[16] Guarani AF
<